ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซรามิค by เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 18, 2010, 10:22:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

เซรามิค   by    เดินไม่ทันเงา

รื่องนี้เป็นเรื่องสั้นสนุกๆอ่านเพลินๆ เป็นเรื่องของสามีภรรยาที่ชื่นชอบงานศิลปะ งานที่ปรุงแต่งแต้มเติมจาดดินมาสู่งานศิลป เซรามิคที่ล้ำเลิศ เซรามิคที่มีคุณค่าในตัวของมัน
จากดินสีขาวที่สรรหามาปรุงแต่ง จากแรงกายแรงมือที่แต่งแต้ม แต่ใช่ว่าดินจะสามารถทำสิ่งสวยงามอย่างเซรามิคนี้ได้ทุกที่ ดินที่คู่ควรต้องมากจากดินแดนแถบเหนือ
ดินแดนแห่งอารยะธรรม  ดินแดนแห่งความนุ่มลึกในศาสตร์ของงานศิลป ลองดูนะครับว่าชอบเรื่องแบบนี้หรือเปล่า ลองบอกผมบ้างนะครับว่าชอบหรือไม่

..............(มุมมองของคุณมงคล)...........

..............ผมลงจากเครื่องก็นั่งรถลีมูซีนของทางโรงแรมที่มารอผมก่อนแล้ว ชายสูงวัย ยิ้มให้ผมอย่างนอบน้อมพร้อมเอ่ยสวัสดีและพาผมมาที่โรงแรมทันที
ไม่ได้มาที่นี่นานเหมือนกันแต่ทุกอย่างก็ยังคงเดิมๆ อนุรักษ์ความเก่าและความรู้สึกสบายๆเหมือนอยู่ที่บ้าน ผมเดินผ่านทางเหมือนที่เคยทำเมื่อนานมาแล้ว
ป้ายบอกชื่อโรงแรมโอเร็ลเต็ลขนาดเล็กๆ
ที่ดูเหมือนจะแอบซ่อนแต่เปล่าเลย นั่นเป็นมุมโชว์ความมีคราสของโรงแรมมากกว่า ผมเดินผ่านทางเล็กรัดเลาะต้นไม้ที่ดูร่มรื่น
พนักงานถือกระเป๋าเดินตามผมมากกว่าที่ผมจะเดินตามเขาอย่างที่อื่น
ผมบอกให้เขาวางไว้ที่โต๊ะตรงนั้น ผมนัดกับนักธุรกิจชาวญี่ปุ่นที่เคยคุ้นเคย นักธุรกิจที่เคยร่วมงานกับผมเมื่อหลายปีก่อน
ผมสั่งกาแฟรสนุ่มที่ผมหลงใหล เสิร์ฟพร้อมโลว์แข็งๆแต่นุ่มในที่ผมโปรด
ผมดื่มกาแฟอย่างชื่นใจกับรสชาด ผมปล่อยความรู้สึกสบายๆกับสถานที่ ผมมองเหล่าพันธุ์ไม้ที่จัดวางประดับ
สายตาผมมองออกไปทางด้านทิศใต้ที่มีเสียงเรือที่ผมฟังเคยชิน เรือวิ่งเรียบแม่น้ำเจ้าพระยา
สายน้ำแห่งกาลเวลาและอารยะธรรม ผมมองแขกของโรมแรมที่นี่ ยังเหมือนเดิมกับคนต่างชาติ คนต่างภาษาค่างวัฒนะธรรม
คนผมขาว ผมทอง ผมดำ ต่างคนต่างมาที่นี่เพื่อกิจกรรมที่แตกต่าง
ผมยังไม่ขึ้นไปที่ห้องพัก ยังอยากนั่งจิบกาแฟและสูดกลิ่นไอของความสบายอย่างที่ผมชอบ

..............ซาโตจะมาหาผมพร้อมเพื่อนนักธุรกิจชาวญี่ปุ่นอีกคนตอนบ่ายสี่โมง ยังมีเวลาที่ผมจะจิบกาแฟแกล้มกับโลว์แข็งๆที่ผมปราถนา
เสื้อสูตที่ผมใส่ดูไม่ถนัดนักจนผมต้องถอดมันออกวางข้างๆ
...ผมดูอิสระกับเรือนร่างมากขึ้นจนรู้สึกอยากทานอะไรมากกว่านี้เสียแล้ว ผมมองสาวสวยบริกรของโรงแรมที่เธอดูน่ารักจริงๆ
ขาวสูง เรือนร่างช่างสมบูรณ์แบบ ใบหน้าหวานๆของเธอ ทำให้ผมอดนึกถึงเมียผมที่เชียงใหม่ไม่ได้ เมียสาวของผมเธอสวยไม่แพ้เธอคนนี้
เมียผมทั้งเรือนร่างและหน้าตาบอกได้เลยว่าส่งประกวดได้โดยไม่ต้องแต่งแต้ม อืมม...ดูเธอน่ารักจริงๆสาวสวยคนนี้
...ผมสั่งเนื้อปลากระพงขาวราดซ๊อสโรยด้วยเครื่องเทศฝรั่ง กลิ่นหอมของอาหารจานนี้เรียกความรู้สึกหลงใหลในรสชาดจนผมไม่เคยลืม ผมทานรอเวลาพบกับซาโต .....

...............สวัสดีคะคุณ..มงคล...จำนิตได้รึเปล่าค๊ะ....เสียงของสาวสวยที่ผมนั่งมองเธอ บริกรสาวที่ผมแอบชื่นชม เธอรู้จักผมด้วยหรือนี่
.....เธอบอกว่าชื่อนิต เคยทำงานที่โรงงานเซรามิคของผมที่สารภี เธอบอกเธอลาออกจากที่ผมมาสองปีแล้ว ผมจำเธอไม่ได้จริงๆแต่เธอก็สวยอย่างน่าจดจำจริงๆนะ
.....พี่อ้อมสบายดีนะค๊ะ เธอรู้จักเมียผมอีกด้วยนะ เป็นว่านิตสาวสวยคนนี้เธอรู้จักผมดีทีเดียว เธอคุยกับผมอีกสองสามประโยค
แล้วเธอก็นอบน้อมออกไปเพื่อให้ผมทานอาหาร ผมแอบมองเธอหลายครั้งเพราะพยายามจะนึกถึงว่าเธอเคย ทำงานกับผมช่วงไหน ทำไมผมจำเธอไม่ได้เลย
...เธอสวยมากๆ เธอเป็นคนเหนือบ้านเดียวกับผม นิตอยู่สารภีที่เดียวกันกับผม ผมทานปลากระพงอย่างอร่อยก่อนที่จะชวนนิตคุยด้วยอีกครั้งแต่ก็เพียงสั้นๆเพราะซาโตมาพอดี
...เพื่อนซาโตเป็นนักธุรกิจที่สนใจเซรามิคของผมมากๆ เขาต้องการให้ผมทำเซรามิคในแบรนด์ของเขาและต้องการเป็นผู้ถือสิทธิในเซรามิคส่วนนี้ ผมยินดีที่จะทำตามนั้น
...การคุยกันของผมกับซาโตและเพื่อนเป็นไปด้วยดีและพรุ่งนี้ซาโตกับเพื่อนจะไปเยี่ยมโรงงานผมที่สารภี

..............เช้าทีเดียวสำหรับไฟท์แรกไปเชียงใหม่ ผมกับซาโตและ....เออ...ผมลืมบอกไปว่าเพื่อนซาโตชื่อทากะ ผมกับทั้งสองก็เดินทางมายังสนามบินดอนเมืองเพื่อขึ้นเครื่องไปเชียงใหม่
...ผมรู้สึกดีมากทีเดียววันนี้เมื่อรู้ว่าธุรกิจของผมจะไปได้สวยกับสองชาวญี่ปุ่น เมื่อเครื่องแตะรันเวย์สนามบินนานาชาติเชียงใหม่ ซาโตและทากะดูตื่นเต้นกับที่นี่
ความมีอารยะธรรมของล้านนา  ...ความอบอุ่นของคนเมือง ความมีมิตรไมตรีของจาวเหนือ สองคนนั้นดูสบายๆและสุขใจ
ใบหน้าเปื้อนยิ้มของทากะและซาโตมีให้เห็นตลอดเวลา เขาถามสิ่งที่เห็นแทบจะทุกอย่างจริงๆ ดูเขาหลงใหลเมืองเหนือเข้าแล้ว
หน้าสนามบินผมเห็นน้าเมืองคนขับรถของบริษัทฯมายืนรอยิ้มให้ตรงนั้น น้าเมืองเป็นคนเก่าของผม อยู่กับผมมานานก่อนที่โรงงานผมจะสร้างเสียอีก
...รถตู้ของบริษัทฯนั่งสบายๆผมชอบนะไม่ต้องเรื่องมาก ผมไม่ชอบขับรถเองเพราะเบื่อจริงๆ ซาโตกับทากะนั่งเคียงกับผมที่ด้านหลัง
ผมอธิบายเมืองเชียงใหม่ให้เขาทั้งสองรู้พอประมาณก่อนที่จะถึงสารภี
...รถวิ่งเข้าจอดที่ลานโรงงานของผมก็ทำให้ซาโตเหลียวมองความสวยของอารยะธรรมที่ผมปรุงแต่งกับตัวโรงงาน
งานเซรามิคที่ผมบรรจงแต้มประกอบให้กับทางเข้า และประตูทุกบานงานไม้ที่ผมนำมาผสมกลมกลืน
ไม้สักแกะสลักตามจินตนาการที่อยากให้เป็นผมนำมาใส่ไว้ตามมุมมองที่ดูสบาย
...ทากะดูชื่นชอบงานศิลป ดูชื่นชมกับงานเซรามิคสีเขียวก้านบัวเขาจับต้องแทบจะทุกชิ้นงาน
ผมพาเขาทั้งสองเยี่ยมชมโรงงานแทบจะทุกขั้นตอน ดูการราดน้ำขี้เถ้า ดูการเผาเซรามิค ทากะสมกับที่อยากจะทำงานกับผมจริงๆ

............ผมแนะนำอ้อมเมียของผมให้ทั้งสองรู้จัก ผมแนะนำบุคลากรบางคนที่ทากะจะต้องติดต่อในการร่วมธุรกิจกัน
แต่ที่ทำให้ผมอึดอัดแต่ก็ยินดีก็คือสายตาของซาโตที่แอบมองเมียผม
...ซาโตชอบจ้องเรือนร่างของเมียผม แน่สิว่าผู้ชายที่ไหนก้แต้องชอบเพราะเมียผมสวยมากๆนี่
อ้อมเธอสวยงามจริงๆ เรือนร่างเธอช่างเรียกความรู้สึก อกเธออิ่มเอิบจนผมเองก็หลงใหลเหลือเกิน
...อ้อมมีเสน่ห์ที่รอยยิ้มและแววตา เธอยิ้มสวยและแววตาอ้อนจริงๆ ผมรักเธอและหลงใหลเธอมากๆ
และยิ่งชุดฟอร์มที่อ้อมใส่มันดูสวยและเซ็กซี่กับกระโปรงสั้นสูตร เสื้อเชิ้ตปกมีแถบสีเทาเข้ากับเสื้อสีขาว
อกเธอตั้งเต้าอวดสายตาแบบนั้น ซาโตมีหรือจะไม่มอง ผมเองยังอดมีอารมณ์กับอ้อมไม่ได้เลยตอนนี้
ดูสิอ้อมนั่งโป๊อวดเรียวขาแบบนั้น น่าจริงๆ น่าเข้าไปกอดฟัดให้หายอยาก
...ผมยิ้มกับสายตาซาโตอีกครั้งเมื่อเห็นเขาจ้องเรียวขาอ้อมเมียผม ผมพาทั้งสองไปพักผ่อนที่โรงแรมก่อนที่นัดกันว่าคืนนี้ผมและภรรยาจะมาทานอาหารค่ำด้วยกัน
...เราจะต้อนรับเขาทั้งสองด้วยขันโตกจาวเหนือ เราหวังว่าเขาทั้งสองจะชอบแบบนั้นจริงๆ ผมและอ้อมคิดว่าคืนนี้เราจะแต่งตัวตามแบบของเราจาวเหนือด้วย...

.............คืนนี้อ้อมสวยมาก เธออยู่ในชุดเจ้าหญิงผู้สูงศักดิ์ เจ้าหญิงที่มีความงามมากมายยิ่งนัก ความสวยของเธอแทบจะหยุดใจผู้ชายให้ซบแทบเท้า
ผมแอบมองเมียตัวเองอย่างภูมิใจจนอ้อมต้องเอามือตีแขนผมเบาๆ
...."มองไม่เบื่อหรือพี่"....อ้อมถามผมด้วยแววตากริ่มในความรู้สึก อ้อมอายุน้อยกว่าผมสามปี เธอยี่สิบเจ็ดผมสามสิบแล้ว

...เราสองคนยังดูเด็กในความรัก เราสองคนยังสุขงอมในอารมณ์เพศไม่จางหาย ผมดูนาฬิกาข้อมือแสดงเวลาเกือบหนึ่งทุ่ม ผมกระซิบบอกอ้อมเบาๆ
..."อ้อมจ๊ะ...ผมอยากร่วมรักกับอ้อมเหลือเกินตอนนี้...ผมมีอารมณ์จริงๆ...อยากสัมผัสเรือนร่างอ้อม...อยากกอด
...อยากจูบ...จูบทุกส่วนของเรือนร่างงามของอ้อม...อ้อมรู้มั๊ย...อ้อมทำให้ผมหลงใหลเหลือเกิน...หลงในความสวย
...ความน่ารักของอ้อม...อ้อมจ๊ะ...ผมต้องการอ้อม...อยากร่วมรักกับอ้อมจริงๆ".....

...ผมอ้อนเธออย่างใจที่ต้องการ ผมจ้องแววตาอ้อมที่ผมรู้ว่าเธอก็ชอบแบบนั้น อ้อมร้อนแรงเหลือเกินยามที่ร่วมรักกับผม อ้อมทำได้ทุกอย่างที่เป็นความสุข
อ้อมเก่งมากเรื่องบนเตียง อ้อมทำให้ผมคร่ำครวญ ทำให้ผมแทบขาดใจตายต่อหน้า อ้อมให้อารมณ์รักที่แสนหวานแต่ก็แอบซ่อนความเร่าร้อนในท่วงท่าที่เธอทำ
ผมทนไม่ไหวจริงๆคืนนี้

............."พี่...เดี๋ยวเราก็สายหรอกคะ...ไว้คืนนี้นะค๊ะ.." อ้อมดูอายๆแล้วก็พูดบอกผมแบบนั้น เธอยิ้มให้กับความรู้สึกของผมและเดินมาหอมแก้มผมหนึ่งครั้ง
เธอกลัวว่าจะไปทานอาหารกับซาโตช้า
...ผมเดินไปหยิบแคมมีร่ารุ่นไนท์แคมซึ้งถ่ายแสงน้อยได้ดี กล้องโซนี่รุ่นนี้ผมซื้อไว้สองตัวเอาไว้ถ่ายงานและเรื่องส่วนตัว ผมเอากล้องมาตั้งทั้งสองมุมของห้องนอน
โพสหน้ากล้องไปที่เตียงนอนนุ่มของผม ผมบอกกับอ้อมว่าอยากจะถ่ายภาพเราสองคนมีความสุข ถ่ายภาพเราสองคนร่วมรักกันอย่างเร่าร้อน
เอาภาพเหล่านี้ไว้ดูยามที่เราต้องการ

...ผมบอกกับอ้อมว่า
"ตอนเราแต่งงาน...เราไม่ได้ใส่ชุดแบบนี้...ผมอยากเห็นอ้อมอยู่ในชุดนี้แล้วผมค่อยๆสัมผัสอ้อม...ค่อยๆเปลือยร่างของอ้อมในอ้อมกอดผม
...ผมอยากสัมผัส...อยากโลมไล้อ้อมแบบนี้....ชุดเจ้าหญิงผู้เลอโฉม...เจ้าหญิงที่แสนสวยของผม...ผมจะกอด...ผมจะจูบ
...ผมจะพรอดความรักให้หายครั่งไคร้...อ้อมจ๊ะ...ผมมีอารมณ์รักกับอ้อมเหลือเกิน.."
...ผมบอกกับเมียผมแบบนั้นและเดินเข้าไปกอดเธอ ผมจูบอ้อมอย่างอ่อนละมุน ผมสัมผัสตัวเธอช้าๆ ผมสัมผัสตัวเธอนุ่มนวล ผมลูบไล้ ผมเคล้าคลึง ผมกุมบีบร่างเธอ โอววว...
...อ้อมถึงกับครางเสียงพร้อมกับร่างเอนก่ายตัวผม อ้อมดูสั่นไปทั้งตัว อ้อมหลับตาลงพร้อมกับเงยใบหน้าหวานของเธอรอรับรสจูบจากผม
ริมฝีปากเชิดสวย ริมฝีปากแดงอ่อนๆน่าสัมผัสล้ำลึก

...ผมจูบเธอนุ่มนวล ผมจูบปากเธออย่างให้อารมณ์ใคร่ ผมสอดปลายลิ้นสัมผัสลึก ผมดูดปลายลิ้นของเธอที่แลบออกมารอสัมผัส
อ้อมครางอย่างโหยหา อ้อมซบร่างอย่างถวิลสุข ผมจูบเล้าโลมอ้อมกอดร่างเธออย่างแผ่วเบา
"อ้อมจ๊ะ..ผมรักอ้อมเหลือเกิน...หลงใหลอ้อม...สุขมากนะครับที่ได้ทำแบบนี้...อ้อม...ผมทนไม่ไหวแล้วครับ...อ้อม...ผมรอคืนนี้ไม่ได้จริงๆ...อ้อม...ผม.."

..............ผมกอดเมียรัดอย่างเร่าร้อนและสัมผัสร่างเธออย่างถวิลหา ชุดเจ้าหญิงถูกผมถอดออกช้าๆ ผมเปลือยร่างเมียรักอย่างอยากสัมผัส
โอวว...ผมไม่เคยเบื้ออ้อมจริงๆ...อยากเห็นเรือนร่างเธอแบบนี้...อยากสัมผัสเรือนร่างเธอแบบนี้...อ้อมสวยเหลือเกิน
....เมื่อร่างเธอเปลือยอวดความสวยอย่างที่ผมหลงใหล...นมงามคู่นี้..หัวนมเม็ดสวยๆอย่างที่ผมชอบ...แต่ดูสิ...มันแข็งชูยอดเหลือเกิน
....ผมสัมผัสเต้านมงามนั้น...ผมบีบคลึงอย่างละมุนนุ่ม...ผมกุมมือบีบเค้นทั้งสองเต้า...ผมก้มซบปากจูบ...ผมดูดหัวนมสวยเม็ดนั้น
...ผมขบงับเบาๆ...ผมดูด...ผมโลมเลีย...ผมดูดอีก...ดูดเม้มยอดถัน...มือผมบีบเร่งเร้าอารมณ์เธอ.....อ้อมครวญเสียงเสียว
...ร่างเธอบิดสุขอย่างมากมาย...ผมถอดผ้านุ่งเนื้อฝ้ายของเธอออกกองกับเตียงนั้น...ผมจ้องที่เนินสวย
...เนินที่ตอนนี้ยังมีบิกีนีสีขาวปิดบังความอวบงามอยู่...ผมเอามือลูบไล้เนินอวบ...มือคลึง เค้น บีบเนื้อนูน
...ผมทรุดตัวนั่งหน้าของอ้อม...ผมซบหน้าหาเนินสวย...ผมจูบเนินนั้นเบาๆ...ผมหอมเนินนั้นอย่างถวิลหา...ผมจูบ...
ผมโลมเล้าเนินสวย...อ่า....อ้อมคราง เสียงเสียวเหลือเกิน...ผมเห็นสายตาอ้อมมองไปที่แคมมีร่าที่ผมตั้งไว้ทั้งสองจุด...

...อ้อมคงมีอารมณ์แบบนี้เมื่อรู้ว่าเรือนร่างเธอและท่วงท่าของเธอยามนี้ถูกเก็บภาพเคลื่อนไหว...
อ้อมคงได้อารมณ์ที่ได้ทำกับผมต่อหน้าแคมมีร่า...อ้อมดึงตัวผมขึ้นมากอด....แล้วกระซิบเบาๆ...
"พี่...อ้อมทนไม่ไหวเหมือนกัน...คืนนี้เราสองคนคงสุขมากๆนะค๊ะ...พี่...ทำอ้อมเถอะคะ...ทำให้อ้อมสุขอย่างที่พี่อยากทำ....อ้อมเสียวหมดแล้ว
...อ้อมแฉะไปหมดเลยข้างล่าง...ซีดด...พี่...อ้อมต้องการเหลือเกินตอนนี้...ทำอ้อมสิค๊ะ...ทำให้อ้อมสุขที...เร็วคะ...เร็วๆ...อ้อมจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว...."

...อ้อมพล่ามบอกผมแล้วเธอก็เริ่มเร่าร้อนกับผมอย่างที่ผมต้องการ...อ้อมเอามือสัมผัสท่อนเนื้อของผมที่ยังคงแอบในร่มผ้า...อ้อมเปลือยร่างผมอย่างที่เธอเคยทำ
...อ้อมทรุดตัวลงนั่งก่อนที่จะเอามือดึงบิกีนีผมรูดลง..อ่า...ท่อนเนื้อผมหลุดออกมาอย่างที่อ้อมต้องการ...อ้อมเอามือสัมผัสกำมันเบาๆ...อ้อมเงยมองผมช้าๆ
...ก่อนที่เธอจะอ้าปากงับหัวบานของผมแล้วกลืนมันเข้าไป...อ้อมดูด...เลีย...อ้อมงับท่อนเนื้อผม....อ้อมดูดเม๊มที่หัวก่อนจะกลืนมันเข้าข้างในปากเธอเกือบหมด....
...อ้อมดูดอมลึกๆ...อ้อมรูดมันด้วยริมฝีปาก...ผมครางเบาๆด้วยความเสียว...อ้อมเอามือรูดแล้วเอาปากงับหัว...อ้อมดูดของผมจนผมตัวงอกับความสุข...
...อ้อมชายตามองไปที่แคมมีร่าอีกครั้งก่อนที่เธอจะอ้าปากดูดท่อนเนื้อของผมอย่างเร่าร้อน...อ้อมเลียจากหัวสุดโคนลำ...อ้อมก้มดูดพวงไข่ผม...
อ้อมเลียพวงไข่ผมแล้วงับดูดจนผมเสียวสุดๆ...อ่ายย....ซีดดด.....

.............อ้อมดึงผมขึ้นมานอนบนเตียง...อ้อมกอดผมจนแทบขาดใจต่อหน้า...อ้อมเหลียวมองไปที่แคมมีร่าอีกครั้งก่อนที่เธอจะหันก้นงามๆของเธอไปทางนั้น...
...อ้อมค่อยๆโยกก้นสวยเธอกับหน้ากล้องแล้วเธอก็ก้มลงอ้าปากดูดท่อนเนื้อผม...อ่า...เสียวเหลือเกิน....อ้อมยกก้นโยกกับกล้องแล้วปากเธอก็อมดูดให้เผมอย่างแสนสุข
....ผมมองอ้อมที่แสนหวาน...อ้อมที่แสนเก่งแบบนี้...นมเธอแกว่งไกวกับท่าโยกดูดให้ผม...ก้นเธอโยกส่ายกับท่าก้มแบบนี้...ผมเห็นก้อนเธอแยกอ้าให้กับกล้อง
...โอย...สวยแน่นๆแบบนี้...ผมองก้นเธอที่โยกขึ้นลง...ก้นเธอที่แยกเห็นแบบนั้น...ผมจินตนาการว่า...ตอนนี้แคมเธอที่อวดกับกล้องคงแยกสวย
...ร่องก้นเธอที่อ้าแบบนั้นคงงดงามเหลือเกิน...
...อุยย...ดูสิ...อ้อมยกก้นโยกให้กับกล้อง...ปากเธออมดูดให้ผม....ซีดด...ผมจะขาดใจอยู่แล้ว....ผมของอ้อมที่ม้วนทับด้านบนมันหลุดออกมา...ปอยผมสลายดูสวยยิ่งนัก...
...อ้อมจ๊ะ...เธอไม่ต่างจากเจ้าหญิงผู้เลอโฉมที่ผมรัก...ผมเห็นอ้อมทำให้นึกถึงดาราสาวที่แสดงเป็นเจ้าหญิงในละครยามค่ำ...ดาราสาวที่แสนหวานอย่างพลอย....อุยย...
...อ้อมดูดของผมจนแทบทนไม่ไหว...เสียว...อ่ายย...เสียวจนแทบจะ หลั่งน้ำกามแตกออกมาอยู่แล้ว.....
"อ้อม...ผมจะขาดใจแล้วนะ....อุยย...จะเสร็จแล้วจะอ้อม....ซีดด..."
...ผมบอกกับเมียสาวอย่างร้อนรน...จริงๆนะตอนนี้...ผมใกล้จะเสร็จจริงๆ....อ้อมดูดเก่งเหลือเกิน....โอวว....เสียวแทบขาดใจ....อ้อมดูมีอารมณ์มากจากแววตาคู่นั้น...
...เธอดูต้องการความสุขจากเรือนร่างผม...อ้อมเหลียวมองกล้องอีกครั้งก่อนที่เธอจะขึ้นทาบบนร่างของผม....อ้อมนั่งคร่อมตัวผมแล้ว...อุยยย
...อ้อมเอามือจับท่อนเนื้อผมสอดเข้ากลีบเธอ...อ่า...แคมอ้อมสวยเหลือเกิน...ผมจ้องมองความงามของแคมกลีบอ้อม...เห็นรอยแยกอ้าที่แสนรัญจวน
...กลีบที่ดูสวย...แคมที่ดูงาม....ซีดด...เม็ดเสียวเธอเรียวเห็น...มันดูมีชีวิต...มันดูสั่นระริกนุ่มนวล....กลีบอ้าออกเมื่อหัวบานของผมสอดแทรก
....ดูสิ....แคมเธออ้ารับ...อ้อมกดมันลงช้าๆ....อ่ายย...ซีดด....มันเข้าลึกแล้ว...เสียว.....อุยยย...อ้อมกดมันลงอีก....อ้อมนั่งลงทาบจนมิดทั้งลำ
....อ้อมโยกกาย...โยกช้าๆ.....อุยย...ท่อนเนื้อผมมันร้อนผ่าว...มันกระดกงึกๆด้วยความเสียว......

..............ผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆกำลังจะเสร็จกำลังจะ หลั่งน้ำเข้าในตัวอ้อม อ้อมเธอโยกเก่งเหลือเกิน เธอกดเข้าออกด้วยท่วงท่าร่อนเอว มันทั้งเสียวทั้งได้อารมณ์ที่เห็น
...แคมเธออ้ากดแล้วโยกแบบนั้นผมแทบขาดใจ ผมต้องรั้งตัวขึ้นกอดอ้อมแน่น ผมเสียวเหลือเกิน อ่ายย...มันทนไม่ไหวจริงๆ ผมกอดร่างอ้อมแล้วโยกรับกับเธอ
...ผมเด้งขึ้นเบาๆกับตัวเธอแต่อ้อมเร่งเร็วและแรงมากๆ
"อุยย...ซีดด...พี่...อ้อมเสียว...ซีดด...อ้อมใกล้จะสุขแล้วนะ....อ่า...ซีดด...พี่...พี่.....อ่ายย...อ้อม...อ้อม....อุยย...ไม่ไหวแล้วพี่...อ้อมทนไม่ไหวแล้ว....ซีดด....อ้อม..อ้อม....อุ๊ยยย....ซีดด....."
อ้อมกอดผมแล้วโยกร่อนเอวแรงๆ ผมกอดอ้อม...กอดจูบเธออย่างเร่าร้อน...อ่ายย...ผมกระตุกท่อนเนื้อในกลีบเธอ..ผมเกร็งจน
...โอยย...ไม่ไหวแล้ว...อ่า...ผมออกแล้ว...น้ำออกแล้ว....อ้อมกอดผมแน่น
แล้วกระแทกบนตัวผมแรงๆ อ้อมจูบผมเร่าร้อน เธอดูดลิ้นผมแทบขาดจริงๆ เธอไคลแม็คซ์สุดยอดจริงๆ
อ่ายย...อ้อมเสร็จกับผมพร้อมๆกัน น้ำเธอไหลล้นออกมาจะตัวผมแฉะไปหมด

...สุขครับ สุขมากๆเลยคืนนี้....
"อ้อมสุขมากคะพี่...สุขจริงๆ..." อ้อมบอกผมด้วยแววตาเป็นสุข เธอจูบผมอีก ดูอ้อมมีอารมณ์เหลือเกิน อาจเพราะเธอเห็นแคมมีร่าที่ผมตั้งถ่ายไว้
...ผมเห็นเธอชอบมองกล้อง ชอบหันก้นและเนินสวาสให้กล้องจับภาพ อ้อมคงตื่นเต้นกับการร่วมรักแบบนี้ อ้อมจึงมีอารมณ์เหลือเกิน
...ผมกับอ้อมรีบแต่งตัวเพื่อไปทานอาหารกับสองชาวญี่ปุ่น

.............น้าเมืองนั่งรอเราสองคนที่รถตู้นานพอดู ผมให้น้าเมืองขับไปส่งคืนนี้เพราะเบื่อรถติดยามค่ำคืนของเชียงใหม่
น้าเมืองมองเราสองคนพร้อมเอ่ยชมว่าผมกับอ้อมดูหล่อสวยมากๆ
...น้าเมืองยังชมคุณอ้อมว่าสวยจริงๆในชุดเจ้าหญิงแบบนี้
"เดี๋ยวนี้คนเหนือไม่ค่อยแต่งตัวรักษาประเพณีเลย...น้าเห็นคุณอ้อมแต่งกายอย่างแม่หญิงแล้วดีใจจริงๆ คุณอ้อมสวยมากนะครับ"
...น้าเมืองเอ่ยคำชมอย่างไม่รอท่าที ดูเหมือนน้าเมืองคิดอย่างไรก็พูดออกไปอย่างนั้น

...รถวิ่งไปถึงโรงแรมเพื่อรับสองชาวญี่ปุ่นก่อนไปที่ศูนย์ฯ ซาโตและทากะกล่าวสวัสดีเราสองคนพร้อมรอยยิ้ม
...ซาโตแอบมองอ้อมเมียผมอีก เขาคงชอบความสวยของอ้อมและชุดที่อ้อมใส่ เขาชมอ้อมว่าสวยมากแล้วยังบอกให้ทากะดูอ้อมที่ใส่ชุดงามนี้ ที่ศูนย์คืนนี้มีขันโตกที่ผมสั่งชุดใหญ่ไว้
...เราสี่คนนั่งทานและชมการแสดงของล้านนา การโชว์ตีกลองสะบัดชัย การสู้ด้วยดาบและการฟ้อนเงี้ยว
การแสดงทุกชุดดูน่าสนใจจนซาโตเอ่ยชมและปรบมือให้ทุกครั้งโดยเฉพาะชุดฟ้อนเงี้ยว
...ทากะดูชอบชุดตีกลองสะบัดชัย เขาสนใจจนต้องออกไปลองตีกลองดูบ้าง คืนนี้พวกเราดูสนุกจริงๆ

.............วันนี้ผมมีนัดพาทั้งสองคนไปเที่ยวชมเมืองเชียงใหม่ ผมให้น้าเมืองจัดทัวร์ใกล้ๆเพราะมีเวลาถึงเย็นเท่านั้น
เพราะเย็นนี้ทั้งซาโตและทากะก็จะกลับแล้ว น้าเมืองเลือกไปที่เวียงกุมกาม
...บ้านถวายเพื่อดูงานหัตถกรรมไม้และบ่อสร้างดูงานร่มอันลือชื่อ ซาโตชอบมากๆซาโตเลือกซื้อของมากมายก่อนกลับ
ผมพาทั้งสองไปทานข้าวซอยอาหารจาวเหนือที่บ่อสร้าง
...ทั้งสองบอกว่าเผ็ดร้อนเหลือเกินรสชาดข้าวซอยแต่ก็ชอบมาก

............ตอนนั่งรถกลับ ซาโตแอบถามผมเบาๆเรื่องอ้อมเมียผม เขาถามว่าผมชอบความตื่นเต้นรึเปล่าเวลามีบทรักกับอ้อม
เขาบอกว่าเขาชอบมาก ซาโตบอกว่าเขากับเมียหาวิธีทำให้ชีวิตคู่ดูตื่นเต้น ดูเร่าร้อน เขาเพิ่มรสชาดของเซ็กซ์ด้วยการโชว์
เขาเคยร่วมรักกับเมียในห้องที่มีเพื่อนอยู่ด้วย ทากะก็เคยเห็น
...เขาบอกว่าสุขมากและตื่นเต้นจนแทบอดใจไม่ไหว ผมยิ้มให้เขาและก็บอกว่าไม่เคยแบบนั้นเคยเพียงกอดจูบกันต่อหน้าคนอื่น
แต่ไม่บ่อยนักเพราะอายๆ ซาโตบอกให้ผมลองดู
...มันไม่แปลกเลยถ้าเราจะเพิ่มความสุขให้กับชีวิต ซาโตดูชอบที่จะเล่าบอกผมแบบนั้น ผมถามเขาว่าทำไมถึงเล่าให้ผมฟัง
และผมบอกซาโตว่าผมเห็นสายตาเขาที่มองเมียผมหลายครั้ง ซาโตยิ้มที่ผมรู้
...เขาบอกว่าอ้อมสวยมาก เป็นผู้หญิงที่งามไปทั้งเรือนร่าง เขาชอบผู้หญิงสวยๆอย่างอ้อม เขาบอกว่าเขาไม่ใช่ผู้ชายหล่อ
ดังนั้นเมื่อเห็นผู้หญิงสวยๆมันทำให้เขารู้สึกดี เขาบอกเมียเขาสวยนะ สวยทีเดียว
...เมียเขาก็ชอบมากที่ทำแบบนั้น เซ็กซ์แบบนั้นเมียเขาชอบและดูได้อารมณ์เสมอ เมียเขาเอ่ยชวนจนเขาแปลกใจแต่ก็ดี

.............ผมบอกซาโตว่าจะลองดูแต่ไม่แน่ใจนักว่าจะทำได้ ซาโตยิ้มๆอย่างพอใจ ผมบอกซาโตว่าผมถ่ายแคมมีร่าตอนที่ผมร่วมรักกับเมีย มันตื่นเต้นมากๆและก็ได้อารมณ์
...ซาโตบอกเยี่ยมมากเขาทำบ่อยๆ เขาชอบเอาภาพพวกนั้นมาดูเสมอ ซาโตเย้าผมว่า ไม่ให้เขาดูภาพพวกนั้นบ้างหรือ
....อยากเห็นจริงๆ ผมยิ้มให้เขาเพราะเห็นแววตาซาโตแกล้งพูดเล่น

...แต่ผมก็ดันบอกกับซาโตว่า
"เอาสิถ้าซาโตอยากดู" โอวว...ซาโตดูจริงๆ ซาโตบอกเขาอยากเห็นถ้าผมจะให้เขาดู
...ผมตกลงแต่ผมจะส่งไปให้ เขาภายหลัง ซาโตยิ้มและชอบใจผมมากๆ

.............เย็นนั้นหลังจากการไปส่งซาโตและทากะที่สนามบินเชียงใหม่ ผมเล่าบอกเรื่องที่ซาโตอยากดูภาพผมกับอ้อมมีความสุขกัน
ภาพผมกับอ้อมร่วมรักกันวันนั้นให้อ้อมฟัง อ้อมตกใจมากและว่าผมใหญ่เลย
บอกว่าไปเล่าเรื่องแบบนี้ทำไม อ้อมบอกเธออายนะแบบนี้ ผมจึงเล่าบอกถึงซาโตมีเซ็กซ์กับเมียให้เพื่อนเห็นแบบจงใจ
ผมบอกว่าซาโตชอบเพราะได้อารมณ์และมีความสุข อ้อมนั่งฟังที่ผมเล่า
...อ้อมถามว่าผมจะส่งซีดีภาพนั้นไปให้เขาดูจริงหรือ ผมบอกว่าจริง อ้อมบอกผมบ้าที่ทำแบบนั้น
"เอาภาพเมียตัวเองไปอวดคนอื่น...แล้วเธอก็อายแย่เลยถ้าซาโตมาเยี่ยมอีกครั้งหน้า" อ้อมว่าผม
... แต่คืนนี้อ้อมบอกผมว่าอยากดูภาพเหล่านั้น อยากดูก่อนที่เราสองคนจะมีเซ็กซ์กันคืนนี้

.............จริงอย่างที่ซาโตพูด อ้อมดูซีดีอย่างมีอารมณ์ อ้อมดูต้องการเซ็กซ์มากๆจนเธอเข้ามาเล้าโลมผมอย่างเร่าร้อน เธอทำเหมือนในซีดีอีกครั้งจนผมแทบขาดใจ
...อ้อมดูมีความสุขมากๆจนเธอต้องร่วมรักกับผมสองครั้งในเวลาใกล้ๆกัน อ้อมทั้งร้อนแรงกว่าเดิมและคร่ำครวญความสุขอย่างไม่เคย เราสองคนไม่ใส่เสื้อผ้าเลยตลอดทั้งคืนนี้ สุขมากจริงๆ
"แล้วพี่รู้สึกอย่างไรถ้าซาโตเห็นอ้อมเปลือยกายแล้วร่วมรักกับพี่อย่างนั้น...ซาโตเห็นเมียของพี่เปลือยทั้งร่างและยังโชว์ท่วงท่าของการร่วมรักอย่างนั้น"
...อ้อมถามผมอย่างขอความรู้สึกจากผม ผมกอดเธอแล้วจูบนุ่มนวล
"ก็ดีนะที่ผมจะอวดความสวยของเมียผมให้เพื่อนได้เห็น.....ซาโตอยู่ถึงญี่ปุ่นคงไม่เป็นไร..."
อ้อมถามผมอีกว่า
"แล้วถ้าอ้อมเปลือยแบบนั้น...ร่วมรักกับพี่แบบนั้นให้คนอื่นเห็น...ที่ไม่ใช่ซาโต...พี่จะรู้สึกอย่างไร" อ้อมถามผมพร้อมเชยหน้ามองผมอย่างสดใส
...ผมยิ้มให้เธอ...ผมบอกไม่รู้สิเพราะยังไม่เคย...อ้อมกอดผมแน่นอย่างมีความสุข....

.............ผมได้รับอีเมล์จากซาโตเขาบอกถึงเรื่องที่เขาต้องการจากชิ้นงานเซรามิค และเขาต้องการเห็นโลโกแบรนด์ที่เขาสั่งทำ
และตอนท้ายเขายังไม่ลืมสัญญาของผม เกี่ยวกับซีดีที่ผมจะส่งไปให้เขาดู ผมรู้สึกได้ถึงอารมณ์ของซาโตว่าเขาช่างร้อนแรงในกามรมณ์
เขาคงชอบเรื่องเซ็กซ์อย่างมากมาย เขายังมีความต้องการที่จะเห็นผมกับอ้อมเมียผมร่วมรักกัน
...ใช่ตอนที่เขามาเมืองไทย สายตาซาโตแอบมองอ้อมบ่อยครั้ง เขาคงชอบเรือนร่างของอ้อม ชอบความสวยของอ้อม
นี่เขาคงอยากเห็นลีลารักของอ้อมเมียผมแทบแย่แน่ๆถึงต้องทวงถามแบบนี้
...เขาคงต้องการเห็นความงามของอ้อมยามไล้อาภรณ์ เขาอยากเห็นส่วนนั้นของอ้อมเมียผม แล้วภาพพวกนั้น ผมกับอ้อมร้อนแรงจริงๆ ทั้งอ้อมก็แสนเร่าร้อนจนผมแทบขาดใจ
...ยิ่งอ้อมชอบหันส่วนนั้นไปทางกล้องบ่อยๆ อ้อมอวดส่วนนั้นให้กล้องจับภาพหลายๆครั้ง ทุกครั้งอ้อมจะเน้นส่วนลึกชนิดเห็นทุกร่องหลืบ
ผม เชื่อนะว่าซาโตได้เห็นคงใจเต้นแรง อารมณ์คงเร่าร้อนแทบคลั่ง ผมเชื่อว่าซาโตต้องครางเสียงอย่างเย้ายวนเมื่อเห็นภาพเหล่านั้น
...ผมตอบ อิเมล์ซาโตพร้อมกับส่งภาพพวกนั้นไปให้ เขา ผมใจเต้นแรงเมื่อซีดีแผ่นนั้นถูกส่งออกไปจากมือผม มันไปหาซาโตจริงๆ
และไม่มีทางย้อนอะไรได้อีกแล้ว ผมและอ้อมคงต้องยอมให้ซาโตเชยชมด้วยสายตาจากแผ่นซีดีแผ่นนั้น
..................................//////////////................................

........... (มุมมองของคุณอ้อม)............
..............ในมุมอีกมุมหนึ่งของโรงงานเซรามิค อ้อมรู้สึกร้อนผ่าวเมื่อรู้จากสามีว่าได้ส่งแผ่นซีดีที่เธอกับสามีร่วมรักกันไปให้ซาโตนักธุรกิจชาวญี่ปุ่นดู
อ้อมตื่นเต้นและอายมากเมื่อซาโตเห็นเธอแบบนั้น
...เรือนร่างเธอที่เปลือยอวดโฉม เรือนร่างเธอที่ตักตวงความสุขจากเรือนร่างสามี ภาพที่เธอเอี่ยวตัวโชว์ด้านหลัง โชว์ร่องหลืบและร่องก้นสวยอวดเห็น
เธอโยกกายเมื่อความกระสันมันหล่อหลอม
...เธอโยกร่อนส่ายเอวเมื่อเธอกำลังจะสุข เสียงที่เธอร้องครางดังๆ เสียงที่เธอบอกสามีให้ทำเธอแรงๆ ร่างเธอที่แอ่นเร่าๆ
ก้นเธอทียกขึ้นลงสูงกดกระแทกท่อนเนื้อสามีอย่างได้อารมณ์
...อ้อมเสียวเมื่อรู้ว่าภาพจากแผ่นซีดีเหล่านั้นกำลังจะอวดต่อสายตาซาโต อ้อมเดินกลับจากโรงงานก็รู้สึกหวิวๆและใจเต้นแรง

..............อ้อมรีบเปลี่ยนชุดฟอร์มเป็นชุดออกกำลังอย่างที่เคยทำ วันนี้อ้อมอยากจะออกเหงื่อเพื่อหวังดับความรู้สึกเสียวที่เกิดขึ้น
อ้อมลงจากตึกบ้านพักก็ขึ้นรถไปที่ยิมในเมือง
...อ้อมขับรถเองคะวันนี้ อ้อมเห็นน้าเมืองยืนมองอ้อมอยู่ข้างๆรถ น้าเมืองวันนี้ดูน่าเกลียดมากที่แอบจ้องมองอ้อมตรงส่วนนั้น
หรือว่าชุดอ้อมวันนี้มันรัดเรือนร่างจนน้าเมืองต้องแอบมอง
...ใช่คะชุดนี้เป็นชุดออกกำลังกายที่สำหรับวิ่งก็ได้ ขี่จักรยานก็ได้และก็เล่นฟิตเนสพวกเครื่องสร้างกล้ามเนื้อก็ได้
กางเกงที่ดูรัดรูป เสื้อที่รัดทรวดทรงจนเห็นความอวบของอ้อม ดูสิ...
...สายตาน้าเมืองแอบจ้องเนินของอ้อม อืมม...น้าเมืองน่าเกลียดจริงๆ จ่องใหญ่เลยตรงนั้นของอ้อม
กางเกงสีเทารัดรูปจนเน้นเนื้อนวล มันสั้นพอเห็นโคนขาสวยของอ้อมที่ขาวชวนสัมผัส
...เสื้อที่รัดนมของอ้อมขึ้นเป็นเต้า ดูน้าเมืองชอบจ้องจริงๆ นี่ถ้าไม่ใช่คนเก่าของที่นี่คงต้องถูกอ้อมด่าแน่ๆที่ทำแบบนี้
อ้อมก้าวขึ้นรถน้าเมืองยังเดินมาแอบดูเรียวขาของอ้อมอีก
...เขาจ้องโคนขาอ้อมที่เลิกสูงจากขอบกางเกง เขาจ้องผิวงามของอ้อม จ้องเรียวน่องที่อิ่มแน่น
อ้อมดึงประตูปิดและขับรถออกไปทันที ยามที่ประตูยังชำเรืองมองอ้อมอีกเลยเมื่ออ้อมเปิดกระจก
บอกให้เขาแต่งตัวให้เรียบร้อยอย่าให้เสื้อออกนอกกกางเกงแบบนั้น อ้อมตกใจสายตายามที่ก้มมองเรียวขาอ้อม
เขามองอย่างน่าเกลียดพอกับน้าเมืองเลย บ้าจริงๆผู้ชายพวกนี้

........................รถบีเอ็มของอ้อมที่ซื้อใหม่ช่างขับสนุก มันเร่งได้อย่างใจ หลังติดเบาะทุกครั้งที่เท้าอ้อมกดลงที่แป้นคันเร่ง
อ้อมนึกถึงสิ่งที่เกิดขึ้น นึกย้อนเหตุการณ์ได้นิดเดียวก็มาถึงยิมที่อ้อมเป็นสมาชิก
...อ้อมวิ่งบนลู่เพื่อเรียกเหงื่อก่อนที่จะไปที่เครื่องเล่นกล้ามท้องเพื่อลดพุง อ้อมใช้ดั๊มเบลแค่สามปอนด์เพื่อเรียกกล้ามเนื้อให้เฟิร์ม
อ้อมใช้เวลาที่นี่กว่าชั่วโมงก่อนที่กลับบ้านพัก
...เหงื่อไหลดีเหลือเกินวันนี้แต่อ้อมไม่อยากเสียเวลาที่จะอาบน้ำที่นี่อ้อมอยากกลับบ้านเร็วขึ้นเพื่อไปทานข้าวกับสามี

..............สามีอ้อมเข้ามาบอกอ้อมในห้องทำงานเบาที่หูว่า
"ซาโตชอบอ้อมมากเลย...เขาบอกอ้อมเซ็กซี่เหลือเกินและก็เก่งมากเรื่องบนเตียง...เขาชมรูปร่างอ้อมว่าสวยมาก"
...สามีบอกสิ่งที่ซาโตส่งอิเมล์ มาหา อ้อมรู้สึกอายแต่ก็ชอบที่เขาชมอ้อมแบบนั้น อ้อมรู้ดีว่าภาพที่ปรากฏในแผ่นนั้นมันร้อนแรง อ้อมทำทุกอย่างที่ให้สามีสุข
...อ้อมอวดเรือนร่างแทบทุกส่วนเพื่อปลุกเล้าสามี อ้อมเข้าใจความรู้สึกซาโต สามีอ้อมกระซิบบอกก่อนที่เขาจะออกไปธุระข้างนอก เขาบอกว่า
"คืนนี้เรามาสุขกันอีกนะ"
...อ้อมตีมือเขาเบาๆอย่างหยอกล้อและเขินอาย

.............วันนี้งานบนโต๊ะที่อ้อมต้องตรวจมีมากจริงๆ ทั้งออเดอร์จากญี่ปุ่น อเมริกา ยุโรปและออสเตรเลีย อ้อมนั่งตรวจจนล้าสายตา อ้อมต้องเดินเพื่อคลายตัว
...อ้อมให้แม่บ้านชงกาแฟร้อนๆมาแก้วหนึ่งก่อนที่อ้อมจะออกไปยืนที่ริมกระจกมองไปที่ส่วนโรงงานด้านใน ห้องที่อ้อมนั่งจะมองเห็นบางส่วนของห้องเขียนลายเซรามิค
...เพราะส่วนนี้ไม่ค่อยใช้เสียงเหมือนส่วนอื่นๆ อ้อมมองช่างผู้หญิงที่นั่งเขียนลายอยู่ที่โต๊ะของแต่ละจุดจำนวนหลายสิบคน ทุกคนดูเป็นระเบียบเพราะเสื้อผ้าที่เธอสวมใส่
...อ้อมจิบกาแฟร้อนๆรสหอมจากไร่ เมล็ดพันธุ์กาแฟของยอดดอยมันจะหอมชวนดื่มมากกว่ากาแฟสำเร็จรูปตามร้านค้า ทาบ็อตตากาแฟพันธุ์อเมริกาใต้ยิ่งหอมชวนดื่มจริงๆ
...อ้อมเป็นคนไม่ชอบกาแฟนักแต่กลับมาหลงใหลกาแฟสายพันธุ์นี้เหลือเกิน อ้อมจิบกาแฟและเดินเพื่อคลายตัว อ้อมก้มมองผ่านกระจกที่บนห้องไปที่น้องคนหนึ่งที่กำลังเขียนลาย
...เธอเงยมองมาทางอ้อมพอดี สายตาเธอดูยิ้มให้อ้อม อ้อมก็ยิ้มให้เธอเหมือนชื่นชม แต่ดูเธอมองอ้อมแปลกๆ สาวสวยคนนี้แอบมองขึ้นมาที่ใต้กระโปรงของอ้อม ใช่สิเธอนั่งด้านล่าง
...ยามที่เธอเงยขึ้นมาก็คงเห็นใต้กระโปรงอ้อมแบบนี้ บ้าจริง! ผู้หญิงด้วยกันยังแอบมองอีก เธอจ้องอยู่ครู่ก่อนที่จะละสายตาไป อ้อมเองก็รู้แต่ก็ไม่ได้ปิดบังก็เธอคนนั้นเป็นผู้หญิงนี่
...จะดูก็ดูไปสิของเธอก้อมีเหมือนอ้อมนั่นแหละ แปลกนะ ช่วงนี้เรื่องเซ็กซ์เข้ามาเกี่ยวข้องกับชีวิตอ้อมมากขึ้นจริง ทำไมเมื่อก่อนถึงไม่ค่อยได้คิดหรือว่าสิ่งที่ซาโตทำมัน

.......................ทำให้จิตใจอ้อมดูเหมือนคิดถึงแต่มันแบบนั้น จริงๆนะที่อ้อมคิดถึงเซ็กซ์บ่อยๆและช่วงนี้อ้อมกับสามีจะร่วมรักกันบ่อยมาก
อารมณ์มีมากกว่าเมื่อก่อน อ้อมชอบดูซีดีของอ้อมกับสามีที่ร่วมรักกัน
...ยิ่งดูยิ่งมีอารมณ์และนี่สามีอ้อมก็ยังบอกอีกว่าจะร่วมรักกันแล้วถ่ายแคมมีร่าใหม่อีกครั้ง สามีบอกอยากหามุมใหม่ๆ
เพื่อความสุขอีก อ้อมเองก็ดูเหมือนชอบแบบนั้นเหมือนกัน
...อย่างที่บอกหลังจากทีอ้อมกับสามีทำแบบนี้แล้วรู้สึกว่าเราสองคนจะรักกันมากๆและสุขมากกับเซ็กซ์ อ้อมเองก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ

.............ที่โต๊ะทำงานของอ้อมมีพัสดุฯส่งมาจากญี่ปุ่นบอกว่าเป็นของซาโตระบุชื่อผู้รับคือสามีอ้อม ซองกันน้ำอย่างดีข้างในมีซองบรรจุแผ่นซีดี
อ้อมคิดเลยว่านั่นอาจเป็นแผ่นซีดีของซาโต ที่ถ่ายอะไรไว้หรือแผ่นซีดีที่ถ่ายเหมือนที่อ้อมส่งไปให้เขา อ้อมคิดแบบนั้นจริงๆ อยากดูมากๆ
...จนอ้อมต้องเข้าไปที่ห้องพักผ่อนข้างอ๊อฟฟิต  อ้อมรีบใส่แผ่นเพื่อดูทันที อ่ายย...จริงๆ เป็นซีดีของซาโตที่เขากับผู้หญิงร่วมรักกัน
ใช่ ภรรยาซาโตกับซาโตแน่ๆ ผู้หญิงวัยกลางคนแล้ว เรือนร่างหย่อนยานพอควรแต่ใบหน้ายังคงสวย เสียงเธอเป็นสาวใหญ่ อุยยย...
...นี่ซาโตมีเซ็กซ์แบบนี้เลยหรือ ซาโตร่วมรักกับภรรยาโดยมีเพื่อนอยู่ด้วย เพื่อนที่ถ่ายแคมมีร่าเพื่อนที่นั่งอยู่ตรงเตียง
ผู้หญิงอีกคนที่นั่งดูข้างๆ จากสภาพนั้นดูทุกคนจะเป็นเพื่อนกัน
...ผู้หญิงสาวคนนั้นดูสวยกว่าภรรยาซาโต เธอจ้องมองซาโตกำลังออรัลภรรยา เพื่อนชายอีกคนก็นั่งมองใกล้ๆ
อุยยย...ซาโตนี่บ้าจริงๆ เซ็กซ์แบบนี้เลยหรือคนญี่ปุ่น
...อ้อมนั่งดูอย่างตื่นเต้นเพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เห็นสิ่งเหล่านี้นอกเหนือจากหนังโป๊ทั่วไป
คนที่เรารู้จักกำลังร่วมรักกันมันดูตื่นเต้นและที่เห็นแบบนี้มันเหมือนเซ็กซ์หมู่มากๆ อ้อมโอยย...
...มันเสียวไปกับซาโตจริงๆ ยิ่งเห็นซาโตออรัลให้ภรรยาแบบนั้นมันยิ่งเสียว ดูซาโตใช้ลิ้นเก่งเหลือเกิน
เสียงภรรยาซาโตครางแล้วยิ่งได้อารมณ์ อ้อมนั่งดูจนตัวเองแฉะไปหมด เสียวร่องกลีบจนขมิบหลายๆครั้ง อุยย น้ำอ้อมไหลแฉะเหลือเกิน

..............พี่มงคลสามีอ้อมเมื่อได้ดูซีดีแล้วถึงกับบอกอ้อมว่าซาโตเซ็กซ์จัดมากๆ ไม่คิดว่าจะถึงขนาดนี้จริงๆ
สามีอ้อมบอกการที่ร่วมรักกับเมียแบบนี้เขากล้ามาก กล้าที่จะเอาเพื่อนๆมานั่งดูและก็สนุกกัน
สามีอ้อมบอกเขาไม่กล้าพอและก็หวงอ้อมมากที่จะทำแบบนั้น อ้อมแกล้งเย้าว่าแล้วถ้าอ้อมต้องการแบบนั้นบ้างหละ สามีอ้อมบอกห้ามจริงๆ
...อ้อมยิ้มในความที่สามีรักอ้อมและก็กอดสามีอย่างสุดที่รัก ที่จริงอ้อมกับสามีจะลงตัวมากๆในเรื่องเซ็กซ์ ไม่ต้องปรุงแต่งอะไรก็สุขเพียงพออยู่แล้ว
แต่เมื่อมีสิ่งนี้เข้ามา อารมณ์และความรู้สึกมันก็มีมากยิ่งขึ้น มันก็ดีนะสนุกดีและก็เสียวอารมณ์มาก
และช่วงนี้สามีอ้อมชอบถ่ายแคมมีร่าเก็บภาพการร่วมรักของเราสองคนมากขึ้น

..............นี่สามีมีภาพการร่วมรักอ้อมกับสามีมากกว่าสี่ตอนแล้ว ทุกตอนสนุกและเสียวมาก สามีอ้อมเก่งเรื่องการตัดต่อเป็นเรื่องเดียวชนิดดูแล้วได้อารมณ์ถึงแม้จะเป็นตัวเราเองก็ตาม
...อ้อมดูกี่ครั้งก็เสียวทุกครั้ง ซาโต อิเมล์ มาขออีกแต่สามีอ้อมไม่ได้ส่งไปเพียงแต่บอกว่ายังไม่พร้อมเท่านั้น และซาโตจะมาเมืองไทยอีกเพื่อดูงานก่อนที่จะส่งไปญี่ปุ่น
งานที่สั่งได้เกือบครบตามจำนวนแล้ว

..............วันนี้อ้อมลงมาตรวจที่โรงงานพร้อมกับพี่มงคล ไม่บ่อยนักที่เราสองคนจะเดินตรวจพร้อมๆกัน เพราะเรื่องนี้เป็นหน้าที่ของพี่เขา อ้อมเองชอบนะกับงานที่ซาโตสั่ง
...มันดูได้อารมณ์ญี่ปุ่นและธรรมชาติของพวกเขา นุ่มในสี นุ่มในรูปแบบ สีเขียวก้านบัวและการเคลือบที่ดูบางเบา ชิ้นงานดูเห็นสีของดินที่ใช้เผา มันนวลใยและงามในตัวมันเอง
...อ้อมหยิบหลายชิ้นมาดูยังอดชอบแทบทุกชิ้นจริงๆ พี่มงคลแยกไปตรวจที่แผนกจัดเก็บเพื่อรอส่ง อ้อมจึงเดินกลับอ๊อฟฟิต
อ้อมเห็นสายตาพนักงานแอบดูอ้อมก็แล้วสึกดีใจที่พวกเธอๆสนใจเรือนร่างอ้อม
...บางคนเอ่ยชมว่าอ้อมสวย บอกอ้อมเหมือนพลอยดาราสาว บางคนเขาจับมืออ้อมอย่างกับอ้อมเป็นดาราแบบนั้น เปล่าหรอกพนักงานพวกนี้ไม่ค่อยพบกับอ้อมบ่อยนัก
...อ้อมจะอยู่ที่อ๊อฟฟิตมากกว่าที่จะลงมาเดินแบบนี้ อ้อมเดินคุยกับเธอๆหลายคนจนเกือบเลิกงาน อ้อมกลับไปที่ห้องพร้อมเก็บเอกสารเพื่อจะกลับ
อ้อมมองหาน้าเมืองที่ควรจะมาเอาของไปขึ้นรถ อ้อมเดินถือเอกสารมาถึงรถแล้วน้าเมืองยังไม่มาเลย

..........."น้าขอโทษครับคุณอ้อม" เสียงน้าเมืองเดินมาด้านหลังอ้อม น้าเมืองรีบเข้ามารับเอกสารพร้อมกระเป๋าเข้าไปไว้ในรถ
น้าเมืองแทบจะเข้ามาชนตัวอ้อม  น้าเมืองคงไม่ทันระวังหรืออย่างไร
...มือของน้ามาจับมืออ้อมแบบนั้นแล้วตัวน้ายังมาชนอ้อมตรงหน้าอกอ้อมอีก น้าเมืองรีบขอโทษอ้อมก่อนที่จะเดินแยกออกไปเมื่อเก็บของใส่รถ
อ้อมเห็นสายตาน้าเมืองดูบอกไม่ถูก ...ไม่รู้น้าเมืองคิดอะไรรึเปล่าที่เดินชนอ้อมและทำแบบนั้น ตัวน้าเมืองชนอกอ้อมเต็มๆเลย
"น้าเมืองไปไหนมาหรือ" อ้อมถามเหมือนตำหนิแต่ใบหน้าน้าเมืองดูสงบและบอกเพียงว่า
ไปดูด้านหลังโรงงานดูรั้วที่ล้มลงมาแถบหนึ่งเพื่อเตรียมจะเรียกช่างมาซ่อม
อ้อมไม่ได้ว่าอะไรเพียงบอกว่าเดี๋ยวอ้อมจะขับรถกลับก่อน คุณมงคลจะกลับที่หลังให้น้าเมืองไปส่งด้วย

..............อ้อมกำลังจะเปิดประตูน้าเมืองก้อเข้ามาช่วยเปิดให้อ้อม ดูนอบน้อมในกริยาเหลือเกินน้าเมือง อ้อมก้าวขึ้นนั่งที่เบาะ
โอ๊ะ! สายตาน้าเมืองทำไมแอบมองอ้อมแบบนั้น จริงๆนะผู้ชาย ดูสิ ได้โอกาสเป็นต้องแอบดู น้าเมืองก้มมองเรียวขาอ้อมที่พ้นขอบกระโปรงชุด
สายตามองเหลือเกินจริงๆ น้าเมืองยังไม่ยอมปิดประตูอีกแถมยัง จ้องมองขาอ้อมจนอ้อมต้องดึงมือเพื่อปิดประตู
...อ้อมมองตัวเอง อืมม..ก็แน่หละที่น้าเมืองมองก็ขาอ้อมขาวขนาดนั้นและตอนนี้กระโปรงก็เลิกเสียสูงเลย
เห็นถึงเกือบโคนขา กระโปรงที่ผ่าแยกข้างๆ เนื้อผ้าก็แยกตัวหล่นลงที่เบาะ
...ความขาวยิ่งเห็นเข้าไปอีก เห็นถึงโคนขาเลยจริงๆ น้าเมืองจ้องอย่างเสียมารยาทแบบนั้น อ้อมปิดประตูก่อนที่จะขับออกไป
ในใจคิดว่าน้าเมืองนี่แก่แล้วก็ยังไม่หมดไฟอีกนะ จ้องดูเสียขนาดนั้น
...อ้อมคิดไปก็ยังก้มมองตัวเองเลย ก็ขามันขาวแล้วอวดเสียขนาดนั้น ก็ดีนะที่คนสนใจอ้อม.

.............สองอาทิตย์ต่อมาซาโตมาเมืองไทยพร้อมกับเพื่อนมากะ เขาทั้งสองพอใจในสินค้ามากๆและเร่งให้เรารีบทำส่วนที่เหลือพร้อมจัดส่งโดยเร็ว
ตอนแรกที่อ้อมพบซาโต อ้อมเขินอายมาก ...ถึงแม้จะเคยเจอกันแล้วเมื่อครั้งก่อน แต่นี่ซาโตเห็นอ้อมเปลือยกายและร่วมรักกับพี่มงคลจากแผ่นซีดีที่ส่งไป
ซาโตบอกชมอ้อมมากับพี่มงคลด้วย อ้อมเจอซาโตครั้งนี้จึงอายมากๆ
...แทบไม่กล้าสบตากันเลย พี่มงคลพาทั้งสองไปทานอาหารค่ำที่เมือง อ้อมขอตัว ที่จริงเสียมารยาทมากนะที่ขอตัวแต่อ้อมอายจริงๆ
ไม่กล้านั่งโต๊ะทานอาหารด้วยกันเลย ซาโตกับทากะก็เอ่ยชวนอีก
...อ้อมขอตัวและกล่าวขอโทษเขาทั้งสอง อ้อมแยกกลับบ้านเอง

.............เช้ารุ่งขึ้นซาโตมีนัดกับสามีอ้อมไปเที่ยวที่ลำปาง ไปดูสถานที่และวัฒนะธรรมล้านนา ไปนั่งรถม้ารอบเมืองอย่างที่เขาชอบ
ที่จริงวันนี้เป็นวันเสาร์ อะไรก็เลยเร่งรีบเพื่อจะหยุดในวันพรุ่งนี้ วันนี้อ้อมใส่ชุดสบายๆไม่เหมือนวันธรรมดา
โรงงานอ้อมจะหยุดวันอาทิตย์วันเดียววันเสาร์พนักงานและอ้อมเองก็ใสเสื้อผ้าสบายๆตามวัน
สามีอ้อมกับซาโตกว่าจะกลับก็ต้องมืดค่ำเพราะคงต้องทานอาหารค่ำก่อนค่อยไปส่งซาโตที่โรงแรม
................///////////////.....................

.................(.มุมมองของน้าเมือง).........

..............ผมไม่คิดจริงๆว่าจะเห็นสิ่งถ้านายญี่ปุ่นสองคนนี้ไม่เอามาเปิดดูในรถ ผมแทบไม่เชื่อสายตาว่าคุณอ้อมของผมจะ
....อุยยย...จะเผ็ดร้อนอย่างนี้ ภาพที่คุณอ้อมอ้าปากดูดท่อนเนื้อของคุณมงคล ภาพทั้งสองคนร่วมรักกันอย่างร้อนแรง
คุณอ้อมสวยมาก สวยไปหมดทั้งตัวเลยจริงๆ นมสวยเหลือเกิน ก้นก็สวย โหนกก็สวย
สวยชนิดทำเอาผมอยากเข้าไปสัมผัสอยากเข้าไปร่วมรักกับคุณอ้อม ลีลาคุณอ้อมก็เผ็ดร้อน ยิ่งท่าที่คุณอ้อมขย่มบนตัวคุณมงคล
..โอยย..ผมจะบ้าตาย คุณอ้อมเก่งมาก คุณอ้อมหันก้นให้กล้อง หันโหนกให้กล้อง คุณอ้อมแยกขาเหมือนอวดกลีบงามของเธอ
คุณอ้อมเอานิ้วสอดเข้าในกลีบแล้ว...อุยย...คุณอ้อมเอานิ้วแยงเข้าออกแล้วกดลึกๆในกลีบ ผมเห็นหน้าคุณอ้อมแสดงความเสียว
เห็นมือคุณอ้อมกดเข้าออกเร็วๆ โอววว...คุณอ้อมเก่งจริงๆ ตอนที่คุณอ้อมเสร็จและสุข คุณอ้อมร้องดังมากๆ ทั้งแอ่นทั้งร่อนโหนก อุยยย
...ผมจะบ้าตายจริงๆ...อยากเหลือเกิน นี่คุณมงคลกับคุณอ้อมแอบถ่ายตัวเองร่วมรักกันเอาไว้ดูแบบนี้เลยหรือ ดูท่าทางทั้งสองคนจะชอบมากๆ
ดูสนุกกับการร่วมรักหลากหลายท่า ดูใบหน้าคุณอ้อมยิ้มให้กล้องเหลือเกิน
ผมอยู่กับคุณมงคลก็หลายปี ไม่รู้เลยว่าคุณมงคลจะชอบแบบนี้ ดูเงียบๆแต่เร้าใจจริงๆ

.............ทั้งสามคนลงไปเดินเที่ยวที่ลำปางที่วัดหลวง ผมถือโอกาสเปิดแผ่นซีดีที่คุณซาโตเอามาเปิดดูในรถอีกครั้ง
ผมนั่งดูอย่างมีอารมณ์มากๆ ท่อนเนื้อผมแข็งจนแทบระเบิด อุยย......อยากเอาคุณอ้อมเหลือเกิน สวยมาก สวยทั้งนมและเนินโหนก หีสวยจริงๆ
คุณอ้อม โหนกนูนชนิดน่าก้มลงไปเลีบให้เสียว ยิ่งภาพที่คุณอ้อมนอนแยกขาให้คุณมงคงเลีย คุณอ้อมนอนรออ้าขาแบบนั้น
...โอยย..หีอ้าเห็นมากๆ สวยน่าจริงๆ ดูที่คุณอ้อมเอานิ้วแยงเข้าสิ ผมแทบบ้า คุณอ้อมดูดเก่งมาก ดูดท่อนเนื้อคุณมงคลเสียมิดโคน ดูดอมดูดอม เอาเสียคุณมงคลร้องครางเลย
...ผมนั่งดูทนไม่ไหวจริงๆ อยากเอาคุณอ้อมมากๆๆอยากกลับไปล่อเธอซะให้หายเงี่ยน เกิดมาอายุป่านนี้แล้วไม่เคยอยากเอาใครเท่าคุณอ้อมเลย แล้วนี่....
...ทำไมคุณมงคลถึงกล้าเอาภาพพวกนี้มาให้ญี่ปุ่นสองคนนี้ดูนะ หรือสองคนนี้คิดอะไร คุณมงคลคิดอะไรกัน แล้วคุณอ้อมรู้รึเปล่า แล้ว
.....ผมเอาแผ่นซีดีที่คุณซาโตเอามาอีกเปิดดู...โอยย......พวกนี้บ้าจริงๆ ภาพคุณซาโตกับผู้หญิงญี่ปุ่น ภาพเอากันชนิดมันมากๆ
ผมว่าคนพวกนี้ต้องโรคจิตทางอารมณ์เพศแน่ๆรวมถึงคุณมงคลของผมด้วย เอาภาพแบบนี้มาแลกกันดู
...นั่นคงเป็นคุณซาโตกับเมียเขาแน่ๆ ถึงเอากันมันแบบนั้น

...........ผมรีบเอาแผ่นเก็บเมื่อเห็นคุณมงคลกับคุณซาโตเดินมาที่รถ ผมพาทั้งสามไปเที่ยวจนเย็นก่อนจะพามาส่งที่โรงแรม คุณมลคงให้ผมไปทานข้าวก่อนมารับอีกครั้งตอนสามทุ่ม
...ผมขอตัวกลับไปบ้านกะว่าจะไปล่อเมียให้หายเงี่ยนซักหน่อย และว่าจะเอาแผ่นซีดีไปดูด้วยเพื่อเพิ่มอารมณ์ อยากเอาไปก๊อปเก็บไว้ดูคนเดียว ผมเลือกสองแผ่นของคุณมงคลกับคุณอ้อม
...ไม่เอาคุณซาโตกับเมียเพราะเมียคุณซาโตไม่สวยเท่าไรและก็ดูมีอายุ ผมเอาไปให้ร้านก๊อปเสียสองแผ่นเพื่อเอาไว้ดู ผมขับรถผ่านโรงงานเพื่อไปบ้านผมที่อยู่เลยไป
...ก็เห็นคุณอ้อมขับรถกลับมาจอดที่หน้าโรงงาน ผมเห็นคุณอ้อมในชุดออกกำลังกาย นี่คงพึ่งเสร็จจากไปยิมในเมือง ผมชะลอรถดูคุณอ้อมที่เดินลงมา เห็นยามเดินมาเปิดประตูโรงงานให้
...ผมชอบนะที่เห็นคุณอ้อมในชุดนี้ ดูคุณอ้อมสวยมาก เสื้อผ้ามันรัดรูปร่างเน๊นทรวดทรง ดูรูปร่างคุณอ้อมงามมาก นมตัวเต้าสวยดันเสื้อ เอวเล็กสะโพกผายรับ ก้นคุณอ้อมงามเหลือเกิน
...มันเป็นก้อนน่าจับเล่น น่าเอามือบีบก้นเหลือเกิน ดูร่องก้นที่เผยเห็นผ่านเนื้อผ้า มันบอกความงามของสิ่งนั้น โคนขาคุณอ้อมขาว เรียวขาสวยน่าลูปไล้ ผมชอบเนินโหนกมากๆ มันนูนจริงๆ
น่าซุกมือซุกหน้าลงกดกับเนินนั้นจริงๆ

..............ทีแรกผมว่าจะไปที่บ้านจะไปเอาเมียให้หายเงี่ยนสักทีแต่เมื่อเห็นคุณอ้อมกลับมาแบบนี้จึงคิดบ้าๆ คิดว่าจะเข้าไปแอบดูคุณอ้อม ผมเลี้ยวรถเข้าโรงงานก็พอดีคุณอ้อมหันมาเห็นพอดี
ก่อนที่เธอจะเข้าในตึก แน่นอนคุณอ้อมถามถึงสามีเธอและสองชาวญี่ปุ่น ผมบอกกับคุณอ้อมก่อนจะเดินเลี่ยงไปอีกทาง ผมรู้ว่าคุณอ้อมต้องเดินไปที่ห้องครัวด้านหลังเพื่อหาน้ำผลไม้ดื่มแน่เหมือนทุกครั้ง
...ผมแอบเดินไปแนบสายตาที่กระจกบานหน้าต่าง บานเปิดช่องวิทโก้เพื่อรับลมใต้ ผมมองเรือนร่างคุณอ้อมที่ยืนชิดกับตู้เย็น มองคุณอ้อมก้มตัวลงควานหาน้ำผลไม้ อ่า...จริงๆอย่างที่ผมรอเพื่อดู
...คุณอ้อมก้มทำให้ผมเห็นก้นเธอโด่งน่าสัมผัส เห็นก้นเธองอนน่าลูบไล้ ผมมองคุณอ้อมอย่างได้อารมณ์ คุณอ้อมรินน้ำผลไม้ใส่แก้วแล้วยกดื่มตรงนั้น ผมมองริมฝีปากที่จรดปากแก้ว
...ผมมองน้ำผลไม้สีขุ่นๆไหลลงคอเธอ อกเธอสั่นยามที่เธอดื่มกิน นมทั้งสองดูสั่นไหวไปกับท่วงท่า ผมมองจ้องอย่างความรู้สึกแทบจะระเบิดออก ผมเลื่อนสายตามองที่เนินโหนกคุณอ้อมที่แสนนูน
...โหนกที่ดันเนื้อผ้ากางเกงรัดรูปแบบนั้น โอววว...มันอูมใหญ่เสียจริงๆ โคนขาที่ถูกขอบกางเกงรัดเห็นความอิ่มเอิบของเนียนเนื้อ สวยจริงๆคุณอ้อม ผมจ้องอย่างลืมทุกอย่าง ผมเกิดอารมณ์ชนิดสุดกั้น
...ภาพที่คุณอ้อมอ้าปากดูดท่อนเนื้อคุณมงคล ภาพที่คุณอ้อมแยกขาอ้าอวดโชว์กล้องที่ผมเห็นเมื่อครู่มันร่องลอยในความคิด ผมแทบบ้าจริงๆตอนนี้ มีอารมณ์มีความต้องการเหลือเกิน
...ผมเอามือซุกเข้าในกางเกง ควยผมแข็งจนปวดร้าว ผมเอามือจับท่อนควยแล้วกำแน่น ผมรูดมันอย่างไม่ถนัด สายตาจ้องมองเรือนร่างคุณอ้อมที่ยืนอวดกายตรงนั้น
...ผมต้องปลดกางเกงลงถึงเข่าก่อนที่ผมจะรูดควยด้วยความสุข ผมนึกถึงคุณอ้อม นึกว่าผมกำลังสุขกับเธอ นึกถึงภาพที่คุณอ้อมทำ คิดว่าคุณอ้อมกำลังโยกบนตัวผม อ่า...ซีดดดด...
...ผมกำมือรูดควยอย่างมันจริงๆ ผมจ้องคุณอ้อม จ้องเนินโหนกเธอ นึกว่าผมกำลังกดเข้าออกในโหนกเธออยู่ตอนนี้ ผมเสียวแทบขาดใจ ผมมันจริงๆกับเวลานี้ ได้เห็นของสวยๆจากคุณอ้อมเห็นเธอใกล้ๆแบบนี้
...เสียว อุยยย...เสียวเหลือเกิน...ผมจะทนไม่ไหวแล้ว....ซีดดด...ผมใกล้แล้ว...ใกล้จะเสร็จแล้ว...อ่าย...ซีดด....เสียว...ผมเร่ง...ผมกระชากมือแรงๆ....ผมกำแน่น...ผมรูดเร็วๆ...อุยยย..... ผมกระชากเร็วๆ...เร็วๆ....อีก...อีก.....อ่ายย.....ซีดด....ผม....ผมเกร็งกระตุกก่อนน้ำจะแตกพุ่งใส่บานกระจก...น้ำสีขาวของผมพุ่งเปรอะเปื้อนมากมายจนไหลหยดลงพื้น อ่า....ซีดด....
...ผมกระชากท่อนควยแรงๆ...อีก...ทำอีก...ผมรูดเร็วๆจนน้ำผมพุ่งอีก....เสียวเหลือเกิน...สายตาผมจ้องคุณอ้อม...จ้องความงามของเธอ....

............อุ๊ย!...น้าเมือง...น้าเมืองทำอะไร..........เสียงคุณอ้อมทำเอาผมตกใจทั้งๆที่มือผมยังกำท่อนควยรูดแบบนั้น ผมปรือตามองเธอที่จ้องผม สายตาคุณอ้อมจ้องท่อนควยผมในอุ้งมือ อุยย...ตายล่ะ....
...คุณอ้อมเห็นผมทำบ้าๆแบบนี้ ผมสะดุ้งรีบเก็บควยเข้าในกางเกง คุณอ้อมแผดเสียงอีกครั้งก่อนที่เธอจะเดินออกมา
"น้าเมืองทำไมทำแบบนี้....บ้ามากๆเลยน้าเมือง...อายุมากแล้วนะ...ทำไมทำบ้าๆแบบนี้"
...เสียงคุณอ้อมว่าผมเสียงดังจนผมกลัว ผมรีบจะเดินหนีเพื่อหลบความผิด คุณอ้อมเดินออกมาที่ประตูครัวก่อนที่เธอจะก้าวเดินมาที่ตัวผมที่ยืนสั่นๆ ผมจ้องสายตาคุณอ้อม
...ผมเห็นแววตาที่ดุของเธอ ผมไม่กล้าสบตาเธออีกตอนนี้ คุณอ้อมยืนอยู่หน้าผม ยืนใกล้แค่เอื้อม กลิ่นน้ำหอมเธอลอยสัมผัสจมูก กลิ่นหอมเย็นๆของโคโลญที่เธอใช้กลิ่นที่ผมชินกับมันยามที่คุณอ้อมเดินใกล้
"น้าเมืองแย่มากนะที่ทำแบบนี้...น่าอาย น้าอายุมากแล้วด้วย....น้าเมือง....นี่อ้อมเป็นนายน้าเมืองนะ...น้าเมืองไม่น่าทำแบบนี้เลย"
ผมกล่าวขอโทษคุณอ้อม ผมกลัวอย่างไม่เคยกลัวแบบนี้มาก่อน ผมไม่กล้าสบสายตาคุณอ้อม ผมได้แต่มองที่เท้าเธอ เท้าที่ไล้ซึ่งรองเท้ารองรับ เรียวขาเธอที่ดูงาม
...ผมแอบชายสายตาขึ้นเล็กน้อยก็เห็นโคนขาคุณอ้อมที่อวบแน่น ผมแอบมองทั้งๆที่เธอกำลังพูดว่าผม
"อย่าทำแบบนี้อีกนะ...ดูสิเปื้อนไปหมด..น่าอายจริงๆ...แล้วอ้อมจะบอกกับคุณมงคลอย่างไร"
...ผมตกใจมากผมต้องรีบบอกคุณอ้อม ขอร้องไม่ให้บอกคุณมงคล ผมกลัวมากๆตอนนี้ ผมจ้องแววตาคุณอ้อมที่จ้องผมเช่นกัน แววตาเธอดุเหลือเกิน ความสวยของคุณอ้อมซ่อนอารมณ์โกรธอยู่ข้างใน
...แววตาดุเหมือนจะกินผมแบบนั้น ผมจ้องเธอเพียงครู่ก่อนที่จะหลบสายตาลง
"ไปเอาผ้ามาทำความสะอาดคราบที่เปื้อนนั่นเสียนะ....ดูสิ...บ้าจริงๆ...เปื้อนหมดเลย...นี่แอบทำแบบนี้กับอ้อมบ่อยสิ"
...คุณอ้อมดักคอผม ผมรีบบอกว่าไม่เคย นี่ครั้งแรก คุณอ้อมดูไม่เชื่อ มองจ้องผม ร่างผมเตี้ยกว่าเธอนิดหน่อย มันเลยดูเหมือนแม่ว่าลูกแบบนั้น "น้าเมืองรับปากอ้อมสิว่าจะไม่ทำแบบนี้อีก...อ้อมเข้าใจถึงความรู้สึกของคนแต่น้าเมืองไม่น่ามาทำแบบนี้ที่นี่...เมียน้าเมืองก็มี..มีอารมณ์ก็ไปหาเมียสิ...อย่ามาทำแบบนี้"
...ผมทั้งอายทั้งกลัวในสิ่งที่คุณอ้อมพูด ผมยืนงงกับเรื่องที่เกิด ไม่กล้าเดินไปจากตรงนั้น
"รับปากอ้อมนะน้าเมือง...ว่าจะไม่ทำอีก...ถ้ามีแบบนี้อีกอ้อมจะให้คุณมงคลไล่น้าเมืองออก"
...ผมรับคำจากคุณอ้อมแล้วเดินไปเอาผ้ามาทำความสะอาดคราบน้ำของผมที่กระจก คุณอ้อมยังยืนดูอยู่ สายตาคุณอ้อมจ้องมองที่คราบน้ำกามผม คราบน้ำสีขาวๆที่ไหลเปื้อนกระจก
...ผมเห็นแววตาคุณอ้อมจ้องมอง ผมเอาผ้าเช็ดน้ำนั้นออกไป เช็ดถูอีกครั้งก่อนที่จะลาเธอ ผมแอบมองสายตาคุณอ้อม ผมเห็นแววตาเธอดูประหลาด ผมเห็นเธอมองมาทางผม เธอก้มมองที่กางเกงผมคุณอ้อมคงอยากรู้หรือย่างไร

.............ผมมองคุณอ้อมอีกครั้งก่อนที่จะบอกคุณอ้อม
"ผมขอโทษครับคุณอ้อม....ผมทำแบบนี้....ผม...."
คุณอ้อมตัดบทคำพูดผมก่อนที่เธอจะบอก
"ไม่ต้องพูดหรอก...ไม่อยากฟัง...แล้วนี่มาแอบยืนทำนานขนาดไหนทำไมอ้อมไม่เห็น...แอบดูอ้อมเสียมารยาทมากๆ"
...คุณอ้อมยังว่าผมอีก และก็จ้องผม ผมอายุป่านนี้แล้วพึ่งถูกคุณอ้อมว่าก็ครั้งนี้แหละ อายจริงๆ
"กางเกง...เอามือรูดซีปเสีย...อ้อมไม่อยากเห็น" ผมถึงกับตกใจที่คุณอ้อมบอก ผมก้มดูตัวเอง ใช่จริงๆผมยังไม่ได้รูดซีป ผมรีบเอามือซุกดึงซีป ขึ้น ผมเห็นสายตาคุณอ้อมจ้องผม มองผมที่กางเกง
"คุณอ้อมสวยมากนะครับ...สวยจนผมทนไม่ไหว....ผมแอบชมคุณอ้อมกับใครๆว่าคุณอ้อมสวย...แต่วันนี้ที่ผมทำแบบนี้ก็คือ...คือผมเห็นซีดีที่คุณอ้อมทำกับคุณมงคล...เห็นคุณอ้อมแบบนั้นแล้วผม....ผมทนไม่ไหวจริงๆ"

................คุณอ้อมตกใจเมื่อได้ยินผมพูด เธอถามผมว่าไปเห็นที่ไหน ใครเอามาให้ผมดู คุณอ้อมถึงกับทำเสียงดุและให้ผมเข้าไปนั่งในครัว คุณอ้อมซักถามผม เธอยืนตรงหน้าที่ผมนั่ง
...เธอเอามือดึงผ้าปิดกระจกก่อนที่จะถามผมอีก
"น้าเมืองไปเห็นที่ไหน...ใครเอามาให้ดู" ผมบอกเธอตามจริง ผมขอโทษที่แอบดูแบบนั้นแต่ผมไม่ได้บอกว่าผมก๊อปแผ่นซีดีไว้
...ผมบอกว่าเก็บไว้ในรถเหมือนเดิมเพราะเดี๋ยวคุณซาโตคงเอาไป ผมบอกกับคุณอ้อมจนเธอนิ่งเงียบ
"น้าเมืองไม่ต้องพูดเรื่องนี้กับใครนะ...ไม่ต้องไปเล่าให้ใครฟัง...ถ้าอ้อมรู้น้าเมืองโดนไล่ออกแน่"
...ผมรับคำ ผมเงยมองคุณอ้อมที่ยืนใกล้ๆ ผมจ้องเธอจนเธอทำสียงดุ
"มองอะไรน้าเมือง...นิสัยไม่ดีเลยที่แอบเอาสิ่งนี้ไปดู....ซีดีนั่นมันเป็นสิทธิของอ้อมกับคุณมงคล...ผัวเมียกันทำแบบนั้นไม่เป็นไร...
มันเป็นสิ่งที่คนสองคนรับรู้...แต่น้าเมืองไม่ใช่..น้าเมืองไม่มีสิทธิดูแบบนั้น" คุณอ้อมตำหนิผมอีก ผมรับฟังไม่โต้แย้ง
"แล้วดูจบแผ่นเลยหรือ...อย่ามาคิดอะไรกับอ้อมไม่ดีแล้วกันนั่นเป็นสิ่งที่ผัวเมียเขาทำกันเหมือนน้าเมืองกับเมียน้าเมืองนั่นแหละ"
คุณอ้อมดูอายๆและก้อหาทางพูดอธิบายผมแบบนั้น
...ผมเงยมองเธออีก เห็นแววตาเธอจ้องผม แววตาดูไม่ดุเหมือนทีแรก แววตาเหมือนกลัวๆผมพูด
"แล้วเป็นไง...ดูแล้วเลยต้องมาทำแบบนี้...ต้องมาช่วยตัวเองที่นี่...ทำไมไม่กลับไปช่วยตัวเองที่บ้านหรือที่ลับตาคน...นี่อะไร...ทำที่แจ้งเลย"
คุณอ้อมว่าผม  ...ผมเลยมองเธออีก มองสายตาเธอ มองใบหน้าหวานๆของคุณอ้อม ผมแอบมองอกเธอที่ล้นปรี่ มองนมเธอที่ตั้งเต้าอวดแบบนั้น
เสื้อมันรัดจนเห็นโนมเนื้อแน่น ผมจ้องจนคุณอ้อมว่า
"น้าเมือง...นี่ยังจ้องมองอ้อมอีกหรือ...ไม่รู้จักเลยนะ" คุณอ้อมเสียงดัง
..........."คุณอ้อมครับผมขอโทษ...คุณอ้อมทั้งสวยทั้งเก่งเรื่องนั้น...ผมทนไม่ไหว...ผมเห็นคุณอ้อมทำให้คุณมงคลแบบนั้นแล้วเกิดอารมณ์มากๆ...คุณอ้อมทำทุกอย่าง...เก่งจริงๆ...ผม...เอออ...."
คุณอ้อมตัดบทผมแล้วว่าผมอีก...บอกผมไม่ต้องพูดแล้ว
"เห็นแล้วดูแล้วก็ไม่ต้องไปบอกใคร...ไม่ต้องมาชมอ้อมหรอกเรื่องนั้น...มันเป็นเรื่องของอ้อมกับคุณมงคล...อยากมากก็ไปนอนกับเมียน้าเมืองสิ...อย่ามาทำแบบนี้"
คุณอ้อมจ้องผมมองผมที่พูดกับเธอ
"อ้อมบอกแล้วนะว่าห้ามพูดบอกใครถ้าอ้อมรู้น้าเมืองโดนไล่ออกแน่...." ผมเงยมองคุณอ้อม มองปากเธอที่บอกผม
ผมสัมผัสกลิ่นหอมจากเรือนกายเธอ มันหอมเหลือเกิน ผมอยากจะสูดดมแบบนี้นานๆ
............ผมแอบมองอกเธออีก มองก้มลงที่กางเกงรัดรูป ผมจ้องส่วนนั้นคุณอ้อม จ้องมองอย่างมากๆ
เพราะตอนนี้ผมกับคุณอ้อมอยู่ใกล้กันเหลือเกิน ผมมองกางเกงที่นูนอิ่ม มองโหนกเธอที่ดันเนื้อผ้า โอยย...
...คุณอ้อมช่างใหญ่เหลือเกิน ผมนึกถึงภาพนั้นอีก ภาพที่คุณอ้อมแยกขาอวดเห็นกลีบงาม แคมสีสวยแดงอ่อนๆที่คุณอ้อมเอานิ้วแยงให้เห็นจากภาพ ผมจำภาพพวกนั้นติดตา
...ผมนึกถึงที่คุณอ้อมนั่งขย่มตัวคุณมงคล คุณอ้อมโยกเอวร่อน คุณอ้อมแอ่นเนินเร่าๆ คุณอ้อมกดกระแทกกลีบลงบนท่อนควยคุณมงคล ภาพพวกนั้นมันเรียกอารมณ์เหลือเกิน......
"นี่น้าเมือง...จ้องอะไรอ้อม...ยังอีก"
...เสียงคุณอ้อมตำหนิผมดังๆจนผมสะดุ้ง ผมเงยมองหน้าคุณอ้อม มองความสวยของเธอ มองใบหน้าหวานๆ มองริมฝีปากบางสวย แก้มแดงนวลยามนี้
คุณอ้อมพึ่งไปออกกำลังกายมา เหงื่อตัวไหลชุ่มเสื้อ แก้มแดงจากความร้อนของการเผาไหม้จากกำลังที่สูญเสีย
...ผมมองจ้องเธอ ผมคิด....นี่ไหนๆคุณอ้อมก็รู้แล้ว...คุณอ้อมก็เห็นแล้ว...ขอช่วยตัวเองอีกที...เงี่ยนอีกแล้วตอนนี้...อยากเงี่ยนเหลือเกิน...
ถ้าผมช่วยตัวเองต่อหน้าคุณอ้อม...ช่วยโดยที่คุณอ้อมยืนมองแบบนี้...อุยยย...มันคงสุขมากๆ...อยากสุขเหลือเกิน...เงี่ยนจริงๆตอนนี้

............"คุณอ้อม...อืมมม....คุณอ้อม..ผม....อืมมม...ผมทนไม่ไหวแล้วครับตอนนี้...คุณอ้อมสวย....ผมรู้ว่าคุณอ้อมเก่งแบบนั้น
...รู้ว่าคุณอ้อมเห็นผมทำแบบนั้น...รู้ว่าคุณอ้อมเข้าใจผม...คุณอ้อมครับ...อุยย....ผมขอช่วยตัวเองอีกทีนะครับ....ช่วยตัวเองให้คุณอ้อมดู
...ผมอยากครับทนไม่ไหวจริงๆ....คุณอ้อมดูเฉยๆ...ผมจะทำกับตัวเอง...จะช่วยตัวเองแบบนั้นอีกที....นะครับ....อืยย...."

...ผมเห็นคุณอ้อมมีแววตาตกใจแล้วก้มมองมือผมที่กำลังล้วงในกางเกง...ผมรูดกางเกงลงถึงเข่าก่อนที่จะนั่งเอามือชักว่าต่อหน้าเธอ
...คุณอ้อมตกใจผมเห็นแววตาแบบนั้น...ผมเธอยืนงงกับสิ่งที่เกิด...
...เธอจ้องควยผม...จ้องมือผมที่รูดควยแบบนั้น....เธออ้าปากค้างและแววตาลุกวาว.......
"น้าเมืองทำไมทำแบบนี้...น้าเมืองนี่บ้าแล้ว...อย่าทำนะ..พอแล้วแบบนี้..."

................คุณอ้อมเสียงดุผมแต่มันเบามาก เธอจ้องควยผมในมือที่กำลังรูด เธอมองหน้าผมแล้วบอกผมประโยคเช่นเดิม
เธอพูดซ้ำๆแบบนั้นแต่สายตาเธอจ้องควยผม ผมรูดเร็วๆ ผมนั่งแอ่นควยแล้วกระชากมือแรงๆ
...ผมเสียวจนแทบอดไม่ไหว ใจหนึ่งก็อยากเอาคุณอ้อมเพราะตอนนี้ในห้องนี้ไม่มีใคร อีกใจก็กลัว ไม่กล้า ผมได้แต่ชักว่าวให้เธอดู เสียวจริงๆ
แค่นี้ก็เสียวเหลือเกิน ชักว่าวต่อหน้าสาวสวย ต่อหน้าคุณอ้อม อุยยย...ซีดด...
..........."น้าเมือง...ทำไมน้าทำแบบนี้...น้าเมือง...อย่าทำนะ...บ้าจริงๆ...น้า...หยุดเถอะ...พอแล้ว...อุ๊ย" เสียงคุณอ้อมพูดบอกผม
แต่เสียงเธอสั่นเหลือเกิน เสียงเธอนุ่มลง เบาลง สายตาจ้องควยผมไม่ละเลย ปากเธอสั่น แววตาประกาย
... ผมชักว่าวด้วยอารมณ์เร่าร้อน ผมเสียว
"อุยย...ซีดด...คุณอ้อมครับ..ผมใกล้แล้ว....เสียวเหลือเกิน....อ่ายย...ซีดด....คุณอ้อม..ผมสุขจริงๆ....ผมทำแบบนี้ต่อหน้าคุณอ้อม...มันสุขมากๆ
...อุยย....สุขเหลือเกิน....ผมใกล้แล้ว...คุณอ้อมผมใกล้แล้ว...น้ำผมใกล้จะออกแล้ว...อ่ายย...เสียว.....ซีดด....อุยยย....คุณอ้อม....อ่า....ซีดด..."
...คุณอ้อมจ้องควยผม จ้องมองตัวสั่น เธอมือสั่น ขาสั่น เธอยืนสั่นไปหมด คุณอ้อมจ้องผม จ้องมองมือผมที่ชักว่าว เธอจ้องที่หัวบานผม ปากเธอสั่นจริงๆ แววตาเธอ...โอยยย...
"คุณอ้อมครับ..ผม...ผม....อุยยย....ทนไม่ไหวแล้ว....ซีดด.....เสียวครับ...เสียว....คุณอ้อม...." ผมร้องครางเมื่อเห็นเธอจ้องผมแบบนั้น
...สายตาที่มองควยผม แววตาเธอสุกวาว ปากเธอสั่นจนผมหวิวเหลือเกิน ผมกระชากท่อนควยแรงๆ รูดเร็ว รูดควยจนคุณอ้อมยืนนิ่ง
ผมเกร็งตัวแล้วแอ่นควยขึ้น มือผมกระชากเร็วๆ อ่ายยย.....ผมรูดเร็วๆ...แอ่นเด้งตัว..ผมกระชากแล้ว...
"คุณอ้อม....ผม....ผม....อ่ายยย......คุณอ้อมผม.....ผม......ออกแล้ว...ออกแล้วคุณอ้อม....น้ำผมออกแล้ว...ออกแล้ว.....อ่ายยย......ซีดด...."
...ผมกระชากมือแรงๆ....รูดควยเร็วๆ....น้ำพุ่งสูงจนเกือบโดนคุณอ้อม อ่า...ซึดด.... คุณอ้อมจ้องผม จ้องควยผมที่พุ่งน้ำออกมา สายตาเธอนิ่ง
ปากเธอสั่นระริก มือเธอเกร็ง เท้าเธอจิกพื้นแน่น ผมเห็นปากเธอสั่นเหลือเกิน แววตาเธอจ้องไม่ละ อุยยย
....ผมเห็นเธอหายใจเข้าออกแรงๆ นมเธอเด้งขึ้นลงจากแรงหายใจ ...ผมมองตัวเองที่ตอนนี้มือผมเปื้อนน้ำกามไปหมด น้ำกามไหลเปรอะเปื้อนพื้นห้อง
หัวควยผมแดงมีน้ำไหลแฉะ หัวควยผมรูดเข้าออกในมือ ผมรูดอีกจนคราบน้ำหยุดไหล
...ผมจ้องมองน้ำสีขาวที่เปื้อนขนหมอยผม สีของน้ำกามตัดกับเส้นหมอยสีดำ มันรกพอดู
สายตาคุณอ้อมจ้อง แววตาเธอประกาย ผมรู้ว่าเธอก็มีอารมณ์ เธอคงเสียวจนข้างในน้ำไหลแฉะ
...ผมรู้ว่าเธอก็กำหนัดแต่เธอไม่ยอมแน่ ๆ ผมมันคนขับรถ ผมมันแก่เกินกว่าที่เธอจะชื่นชอบ
ผมแอบมองแววตาเธอที่ดูประกายแสง ปากเธอยังสั่น สายตายังจ้องที่ควยผม...
..........."น้าเมืองบ้าจริงๆทำแบบนี้อีกแล้ว....บ้ามากๆ...ทำไมทำให้อ้อมดู...บ้า..." คุณอ้อมว่าผมด้วยเสียงสั่นๆ
ผมจ้องเธอ ผมมองเธอทั้งเรือนร่าง ผมจ้องดูเธอทั่วทั้งกาย ผมจ้องที่นมนั้น จ้องที่กางเกงรักรูป โหนกเธอนูนเด่น
อุยย...ผมรู้ว่าตอนนี้เธอน้ำคงไหลแฉะกลีบ น้ำเธอคงล้นปรี่ ร่องกลีบเธอคงสั่นระริก ผมเชื่อว่าคุณอ้อม ต้องมีอารมณ์ แต่ผมคง ใช่ผมคงไม่กล้าทำแบบนั้นกับเธอ
"คุณอ้อม...ผม....ถ้าผมจะทำให้คุณอ้อมบ้างเอาไหมครับ" คุณอ้อมตกใจในสิ่งที่ผมพูด เธอจ้องผมแล้วทำตาดุ
"บ้าหรือน้าเมือง...เอาใหญ่แล้ว....กล้าหรือจะทำแบบนั้น...คิดอย่างไรหือ...ถึงพูดแบบนั้น"
เธอคงโกรธผม แววตาเธอดุแต่ก็นุ่มกว่าทีแรกมากๆ
"เปล่าครับคุณอ้อม...ผมไม่กล้าแบบนั้นหรอกครับ..ผมเพียงแค่....คือเพียงอยากช่วยให้คุณอ้อมสุขบ้าง...ผมขอสัมผัสภายนอก...
ผมเอาลิ้นเลียให้คุณอ้อมเสียวและสุขแบบนั้นบ้าง....ผมอยากทำให้คุณอ้อม...ผมเลีย..เลียให้คุณอ้อมสุขเท่านั้น"

...........คุณอ้อมนิ่ง จ้องผม เธอมองผมที่พูดแบบนั้น
"บ้าหรือ..น้าเมืองมากไปแล้ว"
ผมกลัวแต่ก็อยากจะพูดบอกเธอ
"คุณอ้อม...ผมไม่ทำอะไรมากกว่านี้หรอกครับ...แค่เอาลิ้นเลียให้คุณอ้อมสุข...เลียของสวยคุณอ้อม...ผมเห็นจากซีดีแล้ว...ผมชอบของคุณอ้อมมาก
...สวยเหลือเกิน...งามเหลือเกิน...ของคุณอ้อมใหญ่สวย..น่าเลียจริงๆ" คุณอ้อมสะดุ้งเมื่อได้ยินผมพูด เธอนิ่งมองผม
"บ้าน้าเมือง..นี่อย่าพูดแบบนี้นะ...แค่นี้ก็แย่แล้วที่อ้อมมายืนดูน้าเมืองช่วยตัวเองแบบนี้"

.............ผมมองเธอมองแววตาที่ตอนนี้เธอเริ่มหลบสายตาผม ผมรู้ว่าคุณอ้อมมีอารมณ์แต่เธออาย เธอไม่กล้าที่จะทำแบบนั้นกับผม
ผมต้องกล้าทำกับเธอ อยากได้ของสวย อยากได้ของงาม ผมต้องกล้า.....
ผมลุกยืนในขณะที่ตัวเองยังเปลือยท่อนล่างอยู่แบบนั้น ผมผมสลัดกางเกงหลุดกองกับพื้น ผมเดินไปหาเธอ ผมทรุดตัวลงนั่งคุกเข่า
คุณอ้อมตกใจรีบถอยหนี แต่ผมคว้าเธอไว้ ผมจับเอวเธอรั๊ง  ผมดึงตัวเธอเข้ามาหาแนบ ผมซบหน้ากับโหนกงาม ผมกดปากจูบโหนกเธอ
จูบกดริมฝีปากกับเนินนั้น ผมรู้ว่าผมสัมผัสถูก ผมจูบอีก จูบเนินเธอ กดใบหน้าแน่น มือผมดึงเอวเธอ รั้งตัวเธอ
ผมเลื่อนมือลงที่ก้น ผมบีบก้นคุณอ้อมอย่างโหยหา ผมกดใบหน้าแนบอีก ผมจูบเนินอย่างเร่าร้อน มือผมกดก้นเธอ บีบก้นเธอ ขยำเธอเบาๆ
กดก้นเธอแนบกับหน้าผม ผมอ้าปากงับเนื้อเนินผ่านเนื้อผ้า
อ่ายย...คุณอ้อมสะดุ้งเฮือกเมื่อถูกผมงับ เธอเอามือดันหัวผมออก

"อย่านะน้าเมือง..ปล่อยอ้อม...ปล่อยนะ.."
..............ผมไม่ฟังคุณอ้อมบอกผมแบบนั้น ผมไม่เชื่ออย่างที่คุณอ้อมพูด ผมรู้ว่าคุณอ้อมมีอารมณ์เพียงแต่เธอต้องฝืนเพราะความเป็นนายกับลูกน้อง เสียงคุณอ้อมสั่นมากๆ
เสียงแผ่วลงเมื่อผมกดใบหน้าแน่นอีก ผมเอาปากงับเนื้อนวลข้างในเธอ ผมกดปากแรงๆ ดูดงับเนินนั้น อุยย...เนินช่างอูมจริงๆ ผมกดปากคลึงอย่างได้อารมณ์ ผมดมดอมและเคล้าคลึงแบบนั้น
ผมงับเนินเนื้อคุณอ้อมแรงอีกนิด อุยย...คุณอ้อมถึงกับครางเสียงเสียว ซีดด...เธอครางแบบนั้นก่อนที่ผมจะรั๊งกางเกงเธอรูดลง คุณอ้อมตกใจรีบเอามือคว้าแต่ผมยื้อกับเธอจนผมชนะ
ผมดึงอีกทีกางเกงก็หลุดรูดถึงเข่า โอวว...สวยเหลือเกินคุณอ้อมของผม ผมจ้องจนคุณอ้อมอาย เธอเอามือปิดบังเนินสวย ตอนนี้เนินงามนั้นมีเพียงบิกีนีทรงสูงเว้าลึกกับมือน้อยๆของคุณอ้อมปิดบัง
ผมจูบมือคุณอ้อม ดูดนิ้วเธอเบาๆ อ่า...ผมก็เสียวจนควยแข็งทื่อไปหมดแล้ว ผมดูดนิ้วเอจนเธอต้องดึงมันออกจากปากผม ผมจึงได้โอกาสกดใบหน้ากับเนินนั้น โอวว...อูมนูนเหลือเกิน
ผมกดลิ้นสัมผัสร่องผ่านเนื้อผ้า ผมเลียร่องกลีบแล้วดูดเบาๆ อืมมม...เสียวจริงๆ....คุณอ้อมร้องสั่นเสียงพร้อมเอนตัวรับใบหน้าผม ผมเงยดูคุณอ้อมที่หลับตาพริ้ม ปากสั่นมือสั่น เธอตัวสั่นไปหมด
ผมกดปากจูบอีกจูบที่เนินสวยนั้นแล้วค่อยๆดึงบิกีนีเธอลง ตอนนี้คุณอ้อมปล่อยผมทำ ปล่อยให้ผมดึงบิกีนีลงง่ายๆ ผม...ผม...โอวว...สวยเหลือเกินคุณอ้อม...เนินสวยจริงๆ...ทั้งอูมใหญ่และเนียนสวย...
เส้นไหมสีดำพลิ้ว...อืมม..กลีบงามน่า...โอวว...ผมทนไม่ไหวแล้ว....ผมกดใบหน้าฝังแน่น...ผมโลมเลียเนินสวาสเธอ...อ่ายย...คุณอ้อมสะดุ้งเมื่อปลายลิ้นผมแทรกเข้ากลีบ...
ผมกดปลายลิ้นสัมผัสร่องเนื้อ...ผมเลีย....เลีย....ซีดด...ผมเสียวจริงๆ...ผมเอามือแยกกลีบเธอน้อยๆก่อนที่จะกดปลายลิ้นระรัวสัมผัสเม็ดเสียวเธอ...คุณอ้อม.."อุยยย...น้า....น้าเมือง....พอแล้ว....ซีดด....พอเถอะน้าเมือง...อ่ายย...ซีดด...อ้อมทนไม่ไหวนะ...อุยยย...น้าเมือง....ซีดด.....เสียวนะ...น้าเมืองอ้อมเสียว.....ซีดด...."คุณอ้อมถึงกลับบอกอารมณ์ผมเมื่อถูกผมเลียแบบนั้น ผมกดลิ้นแน่นขึ้นอีกแล้วอ้าปากดูดเม็ดเสียวเธอ....ดูดขบ...ดูดนุ่มๆ....อุวว...น้ำคุณอ้อมไหลแฉะจนผมต้องดูดกลืนน้ำใสๆนั้น...
ผมเลียลิ้นสัมผัสขึ้นลง...ผมดูดขบเม็ดเสียวเธอ....
............"น้าเมือง...โอ๊ะ....ซีดด...น้าเมืองอ้อมไม่ไหวแล้วนะ....ไม่ไหวแล้ว...ซีดด...เสียวใจจะขาดอยู่แล้วน้า...พอเถอะ...พอ...อุยยย...ซีดด....น้าเมือง...อ้อม
ทนไม่ไหวแล้ว..น้า..น้า....อ่ายยย...น้า....ซีด"คุณอ้อมเกร็งกระตุกร่าง เธอแอ่นเนินกับปากผม ผมรู้ว่าเธอกำลังจะเสร็จแล้ว ผมดูดเม็ดเธออีก ดูดแรงขึ้นจนเธอร้องเสียง ผมขบเนื้อแล้วดูดแรงๆ
มือผมดันก้นเธอแอ่นพร้อมกับดูดเน้น ๆที่เม็ดเสียว อ่ายยยย...ซีดด....เสียงคุณอ้อมร้องเกร็งตัวพร้อมกดหัวผมแรงๆกับเนินเธอ คุณอ้อมยืนแอ่นเร่าๆ ปากร้องครวญ มือกดหัวผมแน่น อ่ายย....
คุณอ้อมกำลัง...โอยยย...."น้าเมืองอ้อม...อิ๊...น้าเมือง..อ้อม...อ้อม....อิ๊.....น้า...อ้อมเสร็จแล้วน้า..เสร็จแล้ว...ซีดด......อิ๊...อิ๊.....น้า.....ซีดดด....."คุณอ้อมร้องพร้อมกับแอ่นเนินเร่าๆ ผมดูดเม้ม
ดูดเม็ดเธอแรงๆ...อ่ายย...น้ำคุณอ้อมออกไหลมากจริงๆ..ผมดูดเลียกลืนกิน..เลียเร้าที่แคม...ดูดเม้มที่เม็ดเสียว..ผมกลืนน้ำใสๆของเธอ..เลียสัมผัสระรัว...โอววว
....คุณอ้อมเกร็งกระตุกตัวถี่ๆ...เธอเอามือกดหัวผมแนบกับเนินเธอแบบนั้น...อ่า...ซีดด..ผมดูดจนเธอแทบขาดใจ เสียงเธอครางฝืดๆออกมาดังๆ เสียงเธอบ่นพึมพำในลำคอ
ผมเงยมองเธอที่สูดปากห่อเสียง ผมกดปากอีก กดดูดเม็ดเสียวจนคุณอ้อมร้องเกร็ง.....
............"โอ๊ะ....ซีดด...พอแล้วน้า...พอแล้ว....อุยยย...อ้อมจะขาดใจอยู่แล้วทำแบบนี้...ซีดด....น่าเกลียดมากน้าเมือง...ทำแบบนี้กับอ้อม....อุ..."เสียงคุณอ้อมตัดพ้อผมแต่ผมก็ชอบนะ
ผมเงยมองเออีก เห็นสายตาเธอก้มมองผมที่นั่งคุกเข่าทำให้เธอสุข ผมเห็นอกเธอกระเพื่อมแรงภายในเสื้อตัวนั้น ผมลุกยืนเคียงเธอก่อนที่จะเอามือคว้านมสองเต้านั้น
"อุ๊ย....น้าเมืองนี่...บ้าจริงๆพอแล้วนะ....จะทำอะไรอีกล่ะ...." ผมยิ้มให้เธอก่อนที่จะเอามือบีบนมเธออีกครั้ง ผมบีบนมเธอทั้งสองเต้าพร้อมกันแล้วซุกหน้าลงกับเนินอก
ผมหอม ผมดมดอม ผมกดปากดูดเบาๆ เนื้อผ้าถึงแม้จะขวางกั้นแต่ผมก้อรู้สึกได้
หัวนมคุณอ้อมแข็งเหลือเกิน เธอคงเสียว เธอคงกำหนัด ผมเลิกเสื้อเธอขึ้นพร้อมดึงบราเธอออก คุณอ้อมตีมือผมพร้อมบอกให้ผมพอได้แล้ว ผมดึง รั้งก่อนที่จะบอกกับคุณอ้อมเบาๆ..
"คุณอ้อมครับ..ผมอยากเห็นของสวยครับ...ผมเห็นนมคุณอ้อมงามมากๆจากซีดีนั้น...ผมอยาก...อุยย.."คุณอ้อมรีบเอามือปิดบัง รั้งไม่ให้ผมถอดเสื้อเธอ ผมดื้อกับคุณอ้อม
ผมเลิกเสื้อเธอสูงอีกแล้วปล้ำเธอถอดบราออกจนได้ ผมจ้องนมทั้งสองเต้าที่สวยเหลือเกิน ผมกดใบหน้าฝังดูดทันที ผมดูดหัวนมนุ่ม ดูดเบาๆ ขบเนื้อนวลแล้วเลียหัวนมที่ละข้าง อ่ายย..ซีดด...
คุณอ้อมครางเสียง...ซีดด...ร่างคุณอ้อมอยู่ในมือผม..ผมดูดหัวนมเธอ ดูดขบเล็มจนเธอร้องเสียว เสียงเธอสั่นเครือ มือเธอกดไหล่ผม ผมดูด ผมเลียหัวนมคุณอ้อม มือบีบเต้าเน้น ๆ
บีบแรงขึ้นจนเธอแอ่นรับ ผมเลียหัวนมระรัวลิ้น อ่ายยย...คุณอ้อมร้องเสียงสั่น ผมบีบนมแรงๆพร้อมงีบปากดูดหัวนม
อุยย...คุณอ้อมร้อง...เธอยืนแอ่นอกรับผม...ร่างเปลือยคุณอ้อมถูกผมฟอนเฟ้น
ทั้งบีบทั้งคลึง ผมเลื่อนมือสัมผัสทั่วร่างเธอ ผมสนุกกับเรือนร่างงามของเธอเหลือเกิน
............ผมฟอนเฟ้นตัวคุณอ้อมจากหน้ามาหลัง ผมกอดเธอจากด้านหลังก่อนที่จะซบไหล่เธอ ผมหอม ผมจูบเนินไหล่งามของคุณอ้อม
ผมกอดเธอจากด้านหลัง มือผมเลื่อนขึ้นบีบนมเธอทั้งสองข้าง
บีบนวดนุ่มๆก่อนที่ผมจะดูดเนื้อแผ่นหลังเธอ ผมเลียแผ่นหลังเธอเบาๆ มือบีบนมเธอแบบนั้น บีบคลึงจนเสียงคุณอ้อมครางออกมาสั่นเครือ ร่างเธอบิดกับผม ผมกอด ผมสัมผัสแน่น
คุณอ้อมยอมให้ผมสัมผัสเกือบทั้งกาย ผมค่อยๆทรุดตัวลงกับก้นงามเธอตรงนั้น ผมจูบแก้มก้นเธอเบาๆ ผมดมดอมเนื้อนวลงอนก้อนนั้น
ผมกัดก้นเธอเบาๆ ผมเลียนุ่มๆ อืมมมม...ผมเอามือบีบก้นเธอ บีบเน้น ๆแล้วสอดลิ้นแทรกเข้าร่องก้น ผมเลีย ผมสัมผัสปลายลิ้นด้านนั้นเข้าร่องก้นสวย
อ่ายย....เสียงคุณอ้อมร้องครางดังๆ...เธอถึงกับผงะร่าง เอามือเกาะผนังห้อง ก้นเธอโด่งรับให้ผมโลมเลีย
ผมสอดปลายลิ้นเข้าร่องก้นอีก ผมกดปลายลิ้นสัมผัส หลืบลึก อ่ายย...ซีดด...คุณอ้อมร้องคราง ก้นเธอร่อนกับใบหน้าผม ผมกดลิ้นเข้าลึกแล้วเลียหลืบเธอ ทั้งเสียวทั้งสุข..
ผมยังเอามือบีบก้นเธอแหวกน้อยๆ ผมเลื่อนมือข้างหนึ่งซุกด้านหน้า...โอวว...อูมเนินเนื้อด้านหน้าช่างแฉะจริงๆ ผมกดปลานิ้วนั้นสัมผัสกลีบเธอ ผมกดนิ้วนั้นถูเบาๆที่เม็ดเสียว....โอวว...
แคมเธอแฉะเหลือเกิน...ทั้งแฉะทั้งร้อนผ่าว...ผมกดนิ้วลึกเข้าอีก ลึกพอสัมผัสความหยุ่นข้างใน
"น้าเมือง....โอยย..น้าเมือง...ทำไมทำอ้อมแบบนี้...อุยยย...ซีดด...."
เสียงคุณอ้อมขาดหายเมื่อผมกดนิ้วแยงเข้าออก ผมสอดนิ้วเข้าลึกจนสุดก่อนที่จะดึงออกมาช้าๆ ผมซอยนิ้วถี่ขึ้น กดนิ้วลึกๆ
ผมกัดก้นเธอเบาๆพร้อมกับจูบแก้มก้นเธอ นิ้วยังซอยถี่ๆ  ผมกดเข้าออกจนเธอร้องคร่ำครวญ....ผมยินแนบกายเธอ ผมกอดเธอจากด้านหลัง
มือผมลูบไล้นมสวยคู่นั้น บีบนมสวยคู่นั้น กดคลึงจากบนลงล่าง บีบคลึงมือ ซีดด....ผมควยแข็งทื่อจริงๆ ไม่ไหวแล้ว
ผมคิดว่าจะผิดคำพูดกับคุณอ้อม ผมอยากเอาเธอจริงๆ อยากเย็ดเธอให้หายเงี่ยน ทนไม่ไหว ทนไม่ไหวจริงๆ
............ผมค่อยๆถอดเสื้อตัวเองออก ร่างเปลือยของผมถูไถอยู่ข้างหลังคุณอ้อม ผมกดท่อนควยที่แข็งถูกับร่องก้นเธอเบาๆ อ่า...ซีดด....คุณอ้อมสะดุ้งเฮือกเพราะเธอรู้ว่าอะไรจะเกิดกับเธอ
"อุ๊ย!...น้าเมืองอย่านะ...อย่าสอดมันเข้าไปนะ...อ้อมไม่ยอมจริงๆด้วย...ไหนบอกแค่ภายนอก...น้าเมืองเอามันออกไปนะ"เสียงคุณอ้อมว่าผมแล้วจะหันมาหาผมด้านหน้า ผมกอดเธอไว้แน่น
ควยผมถูกับตัวเธอ ถูกับก้นเธอ หัวควยผมกดเข้าร่องก้นเธอแล้วนิดนึง ผมกดถูหัวควยถี่ๆ ผมดันควยเข้าอีก คุณอ้อมร้องห้ามแล้วหันมาหาผม แววตาจ้องผมเหมือนปราม แต่ผมกอดเธอ
ผมเอาควยถูกับเนินเธอด้านหน้า ผมกดถูไปมาเบาๆ หัวควยแยงกลีบเอนุ่มๆ คุณอ้อมเอามือดันผมแต่ผม รั้งแล้วกอดเธอ ผมกดควยถูอีก กดหัวควยกับเนินเธอแบบนั้น
"คุณอ้อม..ผมขอนะ...ทนไม่ไหวจริงๆ..."ผมพูดพร้อมกอดเธอ กดควยถูๆ คุณอ้อมดันตัวผม เอามือดันที่ท้องผมไม่ให้ผมทำแบบนั้น เธอก้มมองควยผมที่กำลังแข็งกดเนินเธอ
เธอเอามือดันอีกจนผมเอามือเธอจับควยผมตรงนั้น คุณอ้อมสะดุ้งเมื่อสัมผัสถูก ผมเอามือเธอกดควยผมไว้
"บ้าน้าเมือง..เอามืออ้อมออกนะ...บ้าจริง...พอแล้วน้า...ทำแค่นี้พอ..อ้อมอายแย่แล้วนะ..."
ผมกอดเธออีกแล้วจับเธอหันหลังให้ผม ผมกอดเธอแล้วเอามือสอดเข้าบีบนมเธอด้านหลัง ผมบีบคลึงนมทั้งสองเต้า ผมกอดเอวเธอพร้อมๆกัน ผมกอดเอวเธอแล้วเอาควยถูก้นเธอ
กดถูหัวควยกับร่องก้นเธอ มือบีบนมจนเธอคราง
"น้าเมือง..พอแล้ว...อืยยย...อย่าทำอ้อมแบบนี้สิ...น้าเมือง..อย่าทำอ้อมเลยนะ...พอแล้ว.."ผมกอดเอวเธอ ผมกดหัวควยถูเธอเบาๆ
หัวควยสอดเข้าร่องก้นเธอ ผมกดเบาๆ ผมกดหัวควยสัมผัส หลืบก้นเธอ อ่ายย...คุณอ้อมสะดุ้งเมื่อถูกผมกดควยแบบนั้น ผมกระทุ้งควยเข้าเบาๆ ผมกดคลึง
ผมเอามือเลื่อนหัวควยให้ตรงร่องหีคุณอ้อมแล้วกดพรวดเดียว..
............"น้าเมือง..อุ๊ย...น้าอย่านะ...เอาของน้าออกไปก่อน...อุ๊ย...ซีด....น้าเมือง.."เสียงคุณอ้อมร้องห้ามผมแต่ผมกดควยเข้ามิดแล้ว ผมกดซอยหีเธอเลย ไม่อยากให้เธอดิ้นอีก
ผมกดควยแทงลึกๆ ผมแยงซ้ายขวาให้เธอเสียว ผมเอามือจับเอวเธอรั๊งจนร่างเธอต้องคว่ำไปข้างหน้า มือเธอท้าวกับผนังก่อนที่ก้นเธอจะโด่งให้ผมแทงควยเข้าแบบนั้น
ผมจับเอวเธอกดกระแทกควยเข้าลึกๆ อุยย..เสียวไปหมดทั้งลำ ผมเอาเธอแรงๆ กระแทกหีเธอแรงๆ เสียงผมกระแทกดังบาดใจ อ่ายย...คุณอ้อมคงเสียวเช่นกัน เธอครางดังๆ
ร่างเธอร่อนตอนก้มตัวแบบนี้ ผมแทงแรงๆ ผมกดลึกๆ คุณอ้อมครางแล้วส่ายก้น เธอเสียวจริงๆ ดูดสิ...เธอก้มหน้าแนบผนัง ก้นเธอเร่าๆกับผม สวยจริงๆ
ผมจ้องมองก้นเธอพร้อมกับมือผมที่จับเอวเธอกระแทกหีแบบนั้น ผมกดลึกๆ กดแรงๆ เสียงควยผมกดเข้าออกข้างใน อ่ายย...คุณอ้อมถึงกับผงะ....
"น้า...อุยยย..น้า....อ้อมไม่ไหวจริงๆ...ซีดด....อุยยย...ทำไมน้าทำแบบนี้...อุยย..น้าเมือง..อ้อม....อุยยย...ซีดด...."เสียวมากนะครับคุณอ้อม"ผมถามเธอ
ผมมองเธอก็เห็นคุณอ้อมพยักหน้างึกๆ ผม รั้งเอวเธอแน่นๆแล้วกระแทกหีแรงๆ ผมกระแทกเสียงดัง เนื้อกระทบกันดังเหลือเกิน ผมเสียว เสียวจนจะน้ำแตกอยู่แล้ว ผมยัง ผมกดมันไว้
ผมต้องการให้คุณอ้อมเสร็จก่อนผม ผมกดอีก กระแทกหีเธออีกแรงๆ ก้นเธอแดงที่ถูกผมกระแทก ผม รั้งเอวเธอแน่นแล้วซอยกระแทกหีเธอเร็วๆ เร็วๆ อุยยย...คุณอ้อมโยกก้น โยกเร็วๆ
เธอร้อง เธอครางเสียง คุณอ้อมส่ายก้น เธอเสียว เธอโยกใหญ่เลย ก้นเธอร่อนๆ โอยยย...ผมไม่ไหวแล้ว...ผมกระแทกหีแรงๆ..กดแรงๆ...ผมโยกทั้งตัว กดลึกๆ คุณอ้อมร้องระร่ำออกมา....
"น้าเมือง..อ้อม...อ้อม...ซีดด...อุยย...น้า..อ้อม...อ้อม.....อิ๊..อิ๊....น้าอ้อม..อ้อม......"เสียงเธอร้องแบบนี้แล้วก็เกร็งกระตุก..รูเธอขมิบหัวควยผมถี่...
อุยย...คุณอ้อมเสร็จแล้ว..น้ำออกแล้ว.....รูขมิบเหลือเกิน...รูรัดควยผมเสียวไปหมด...ผมกระแทกหีเธออีก กระแทกแรงๆ ผม รั้งเอวเธอแล้วกด กระแทกถี่ๆ อุยยย....
ผม...อ่ายยย....น้ำแตกแล้ว..น้ำผมพุ่งใส่รูเธอจริงๆ....อุยยย...รูขมิบเก่งจริงๆ...อ่ายย..ผมเสียวไปหมดแล้วนี่....ซีดด.....
.............ผมกอดเธอจากด้านหลัง..กอดแน่นๆจนเธอหันมาหาผม...
"น้าเมือง...ไม่น่าทำอ้อมเลย...แล้วอ้อมจะทำอย่างไรต่อไปนี้....น้าบอกจะไม่ทำแบบนี้ไง"
คุณอ้อมต่อว่าผมจ้องผม ผมกอดเอวเธอก่อนจะบอกกับเธอว่าไม่ต้องห่วง เรื่องนี้จะรู้แค่สองคน คุณอ้อมกับผมเท่านั้น
ผมทนไม่ไหวจริงๆ คุณอ้อมทั้งสวยทั้งเก่งแบบนี้...ใครจะทนได้ครับ
คุณอ้อมให้ผมกลับไปรับสามีเธอกับคุณซาโต เธอบอกกำชับกับผมอีกว่า
"น้าเมือง...ห้ามพูดเรื่องนี้โดยเด็ดขาด....และก็อย่ามายุ่งกับอ้อมอีก"

.................////////////////////....................

...............(มุมมองของคุณอ้อม)...............

.............นี่อ้อมทำอะไรลงไป บ้าจริงๆที่ยอมให้น้าเมืองทำแบบนั้น อุยย..นี่เจ็บข้างในหมดเลย ใหญ่เป็นบ้าน้าเมืองนี่ เอาอ้อมเสียระบมไปหมดเลย เอาเก่งมากๆ เลียเก่งจริงๆ
คนอายุขนาดนี้แล้วยังเก่งเหลือเกิน นี่เจ็บข้างในมากเลยไม่รู้ช้ำขนาดไหน ของน้าทำไมใหญ่แบบนี้นะ อ้อมยังงงกับเรื่องที่เกิดขึ้น มันทำไมรวดเร็วและเสร็จกันแบบนั้น ไม่นึกว่าจะเลยเถิด
น้าเมืองแกปลุกอารมณ์อ้อมเก่งจริงๆ อ้อมเสร็จสองครั้งกับแก บ้าจริงๆ กับสามีแค่ครั้งเดียว ทุกวันนี้อ้อมแทบไม่กล้ามองหน้าน้าเมืองเลย เรียกก็ยังไม่อยากจะเรียก อายนะอ้อมอายน้าเมือง
พี่มงคลรู้เข้าจะทำอย่างไร นี่ทุกวันนี้ก็ยังชอบถ่ายกล้องแบบนั้น ไม่รู้จะเอากี่แผ่นกัน ไม่รู้เลยนะว่าภาพที่ถ่ายไว้มีคนรู้แล้ว อ้อมอยากจะบอกก็กลัวเรื่องของอ้อมกับน้าเมืองจะเปิดเผย

.............วันนี้เราส่งของล็อตแรกไปที่ญี่ปุ่น น้ำหนักกว่าสามตัน ทุกชิ้นเป็นงานที่งามมาก อ้อมชอบนะงานเซรามิค งานที่บ่งบอกถึงความเป็นศิลปะ
เซรามิคคือจินตนาการของมนุษย์ที่ปรุงแต่ง  เป็นงานที่เอาดินมาทำให้เกิดความงามอย่างไม่น่าเชื่อ ไม่บ่อยนักที่อ้อมจะลงมาเดินดูที่โรงงานด้านใน
ฝ่ายปั้นเป็นอะไรที่ประณีต ต้องมีสมาธิ อ้อมเดินดูเงียบๆไม่รบกวน อ้อมเดินผ่านทุกขั้นตอน
อ้อมมองช่างปั้นที่เป็นคนสารภี ช่างทุกคนมีความชำนาญ มีความละเอียดในชิ้นงาน อ้อมจ้องมองที่โต๊ะปั้นของช่างคนนี้
งานโคมไฟช้างสาร ช้างหมอบกับพื้น งวงยกสูงเหมือนกำลังแผดเสียงร้องแบบนั้น
ใบหน้าของช้างดูยิ้ม ดูมีความสุข ช่างต้องถ่ายทอดอารมณ์ออกมาให้กับใบหน้าช้างตัวนั้น อ้อมจ้องดูอย่างได้ความสนุกกับชิ้นงาน

.............วันนี้อ้อมรู้สึกเหงาๆอย่างบอกไม่ถูก เดินดูช่างปั้นมันก็สนุกดีหรอกนะแต่ความรู้สึกลึกๆมันเหมือนชีวิตมันเรื่อยๆไม่มีอะไรแปลกใหม่
พี่มงคลก็ตื่นเต้นกับออเดอร์งานจากญี่ปุ่น  เพราะเป็นงานที่ต้องทำตามคำบอกจากผู้ซื้อ งานที่มีคอนเซ็ปเพียงว่า"เราคือวัฒนะธรรมญี่ปุ่น"
พี่มงคลถึงกับเรียกทีมงานด้านดีไซด์สามสี่คนประชุมกันทุกบ่าย
คือพี่มงคลต้องการงานออกมาจากความคิดของแต่ละคนแล้วเอาส่วนที่ดีที่สุดมาผสมผสานกันออกมาเป็นชิ้นงาน
อ้อมเดินออกมานั่งพักสูดอากาศภายนอกโรงงาน ที่นี่เป็นกองดินสำรองที่สั่งมาจากเชียงราย
ดินขาวที่หายากเหลือเกิน ดินที่มีมวลสารดีที่สุดสำหรับงานเซรามิค อ้อมเห็นต้นสักสูงที่ปลูกรายล้อมด้านหลังโรงงาน
เห็นเงาไม้ที่พลิ้วไหวตามแรงลม ช่วงนี้อากาศทางเหนือจะร้อนมาก
อ้อมเห็นแสงแดดระยิบด้านนอกดูแล้วอิดโรยจริงๆ ไม่เอาดีกว่าแบบนี้ อ้อมไปออกกำลังกายที่ยิมดีกว่า ไปเร็วกว่าทุกวันเพราะวันนี้ดูเบื่อๆบอกไม่ถูก
.............เอ๊ะ!...รถอ้อมไปไหน ไม่ได้จอดที่เดิม.....
"คุณมงคลขับออกไปเมื่อครู่ครับ" เสียงน้าเมืองบอกอ้อมอยู่ด้านหลัง อ้อมเหลียวมองที่มาของเสียงและถามน้าเมืองอย่างเขินๆ
พี่มงคลขับเข้าเมืองรู้เพียงเท่านั้น น้าเมืองเดินมาหาอ้อมพร้อมอาสาจะพาไปที่ยิม อ้อมลังเลแต่ก็ยอมไปกับน้าเมือง
อ้อมนั่งที่เบาะหลังของรถตู้ น้าเมืองขับรถดูช้าและแอบมองอ้อมจากกระจกหลังบ่อยๆ
อ้อมมองออกไปด้านนอกรถ อ้อมนิ่งไม่พูดคุยใดๆจนน้าเมืองก็ไม่กล้า รถจอดที่ยิมก่อนที่น้าเมืองจะถามว่าจะให้เขามารับเวลาเท่าไร
วันนี้อ้อมมาเร็วอยากจะใช้เวลากับที่นี่นานๆ  เลยบอกให้น้าเมืองมารับหนึ่งทุ่ม อ้อมคิดว่าเสร็จจากการออกกำลังกายแล้วจะอาบน้ำและดื่มกินของว่างที่นี่ก่อนกลับบ้าน
อ้อมเห็นสายตาน้าเมืองจ้องมองเรือนร่างอ้อม  มองด้วยแววตาบอกได้เลยว่าแกคิดอย่างไร คนอายุป่านนี้แล้วยังเซ็กซ์จัดจริงๆ
............น้าเมืองมารับอ้อมตรงเวลา รถจอดเทียบอ้อมก็ก้าวขึ้นเลยไม่รอน้าเมืองมาเปิดประตูเหมือนทุกครั้ง
อ้อมก้าวนั่งก็อดถามน้าเมืองไม่ได้ว่าพี่มงคลกลับมารึยัง น้าเมืองบอกคุณมงคลกลับมานานแล้ว
ตอนนี้อยู่ที่บ้านพัก อ้อมนั่งมองนอกรถ มองรถที่วิ่งกันเต็มท้องถนน รถวิ่งผ่านแยกข่วนสิงห์ที่แออัดไปด้วยรถมากมาย
รถวิ่งออกสายหลักแล้วรอดใต้อุโมงค์ตรงไปสารภี
น้าเมืองเหลียวมองอ้อม  พร้อมกับบอกอ้อมว่า
"ผมจะลาออกครับคุณอ้อม...ผมจะกลับไปช่วยที่บ้านทำนา...ตอนนี้ข้าวราคาดี...นาผมมีหลายสิบไร่เมื่อก่อนให้เขาเช่าแต่ตอนนี้อยากทำเองครับ..."  อ้อมตกใจเมื่อได้ยินน้าเมืองบอก
เสียดายนะเพราะน้าเมืองรู้งานของที่โรงงานมากแล้ว และก็รู้ใจพี่มงคลสามีอ้อมมากด้วย
"บอกคุณมงคลหรือยังค๊ะน้าเมือง" อ้อมถามเท่านั้น และก็จ้องมองหน้าน้าเมืองทางกระจกดูหลัง
น้าเมืองบอกว่าเขาบอกกับคุณมงคลแล้ว น้าเมืองบอกสิ้นเดือนนี้เขาสิ้นสุดการทำงาน น้าเมืองเล่าให้ฟังอีกว่า
เขาไปซื้อรถไถและเครื่องมือทำนามาเป็นกำลังหลัก เขาไม่อยากพึ่งคนงานมากมาย
เพราะเบื่อ สิ่งไหนทำเองได้ก็จะทำ หาเครื่องมือมาใช้ดีกว่าแรงงานคน อ้อมก้อเสียดายน้าเมืองแต่ก็ทำใจและที่สำคัญ เรื่องนั้นมันคงจบด้วยดี
สิ่งที่น้าเมืองทำกับอ้อมก็ไปพร้อมกับน้าเมือง  มันคงเป็นความลับที่วางใจได้ถ้าผู้ทำไม่ได้อยู่ที่นี่ น้าเมืองหยุดรถแถวปั๊มน้ำมันล้างข้างทาง
"คุณอ้อมครับ..ทุกสิ่งที่ผมทำผมขอโทษนะครับ...แต่คุณอ้อมรู้มั๊ย...ผมอายุขนาดนี้แล้ว...ผมไม่เคยพบผู้หญิงที่สวยและเก่งมากๆเหมือนคุณอ้อม...คุณอ้อมมีทุกอย่างที่ผู้ชายชื่นชอบ...
มีเรือนร่างที่แสนงาม...มีความสวยที่แสนหวาน...และคุณอ้อมเก่งมากนะครับเรื่องแบบนั้น...ผมว่าคุณมงคลเป็นผู้ชายที่โชคดีมากๆเลยครับ"
............อ้อมมองหน้าน้าเมืองที่หันมาพูดกับอ้อม มองแววตาที่ดูเหมือนรู้สึกอะไรบางอย่าง น้าเมืองคงรู้สึกไม่ดีที่ทำกับอ้อมวันนั้น คงอายที่ตัวเองทำสิ่งที่ไม่ควรกับเจ้านาย อ้อมมองหน้าน้าเมือง
"ช่างเถอะมันผ่านไปแล้ว...กลับบ้านเถอะอ้อมง่วงแล้ว" น้าเมืองหันมาอีกครั้งก่อนที่จะขับรถไปจอดเทียบด้านในปั๊ม"น้าจะเข้ามาในนี้ทำไม..มืดน่ากลัวนะในนี้"
น้าเมืองบอกให้อ้อมดูทีวีที่ด้านหลัง โอ๊ะ!...เป็นภาพอ้อมกับพี่มงคล...ซีดีที่พี่มงคลถ่ายเอาไว้...อุยนั่น....บ้าจริงๆน้าเมือง...พี่มงคลกับอ้อมกำลังร่วมรักกัน..
นี่คงใช่ซีดีที่น้าเมืองได้เห็นแล้วมาบอกอ้อม...แล้วน้าเมืองเอามาจากไหน
"น้าเมือง...อุ๊ย...นี่น้าเอามาได้อย่างไร...ปิดเถอะอ้อมไม่อยากดู...น้าเมืองบอกสิเอามาจากจากไหน...ใครก๊อปมาให้"น้าเมืองยิ้มให้อ้อม
"ไม่ต้องห่วงครับคุณอ้อม...ผมก๊อปเอง...วันนั้นผมแอบเอามาก๊อปตอนที่คุณซาโตไปเที่ยวกับคุณมงคล...มีสองแผ่นครับสองตอนที่คุณอ้อมกำลังสุขกับคุณมงคล...สวยมากครับคุณอ้อม..
ผมชอบมากแผ่นนี้...คุณอ้อมดูเก่ง...เร้าใจผมจริงๆ..."อ้อมอายมากที่เห็นท่วงท่าของอ้อมต่างๆ นี่น้าเมืองคงดูหมดแล้ว ภาพที่อ้อมกำลังใช้ปากกับพี่มงคล ภาพที่อ้อมกำลังขึ้นบนตัวพี่เขา
อ้อมโยกเอวร่อนด้วยความสุขกับพี่มงคล อุยย..นี่อ้อมแยกขาให้พี่มงคลถ่าย...โอยย..เห็น หลืบลึกหมดเลย....อ่ายยย...นี่น้าเมืองเห็นหมดแล้วแบบนี้
"น้าเมืองอย่าเอาไปนะซีดีแผ่นนี้...อ้อมขอร้องเลย...อ้อมกลัวใครเอาไปดู....อ้อมอาย น้าเมืองยิ้มให้อ้อมแล้วบอกว่าน้าเมืองจะเก็บอย่างดี เขาบอกอยากเอาไว้ดูเวลาคิดถึงอ้อม เขาคงไม่ลืมอ้อมตลอดไป
น้าเมืองบอกขอเถอะซีดีแผ่นนี้ น้าเมืองบอกรับรองว่าจะไม่ให้ใครเห็นเป็นอันขาด อ้อมนั่งดูตัวเองกำลังสุขกับสามีอยู่อย่างนั้น ฟังเสียงตัวเองครวญครางด้วยความสุข มองตัวเองกำลังโยกกายกับสามีที่รัก
มองใบหน้าตัวเองที่บอกอารมณ์และความสุขอย่างมากมาย มองเรือนร่างตัวเองที่ช่างรัญจวน มองท่อนเนื้อพี่มงคลที่กำลังมุดเข้าออกในร่องกลีบ อุยยย....นี่สิที่อ้อมรู้สึก...พี่มงคลเลียให้อ้อม...
เลียลึกๆแบบนั้นอ้อมจำได้...เสียวมากวันนั้นแบบนี้....พี่มงคลดูดเม็ดเสียวอ้อม...ดูเจนอ้อมร้องคราง...อุยย...วันนั้นเราทำท่า69ด้วย...มันช่างแสนวิเศษ...ทั้งสุขทั้งเสียว...
.............น้าเมืองลงจากรถแล้วเดินมาที่อ้อมตรงเบาะหลัง เขาเปิดประตูมานั่งข้างๆอ้อม"น้าเมืองลงไปนะ...อย่ามาดู...กลับเถอะอ้อมอยากกลับบ้านแล้ว"อ้อมรีบบอกน้าเมืองทันทีที่แกก้าวขึ้นรถ
น้าเมืองบอกว่าอยากดูบ้าง อยากเห็นเพราะชอบดูซีดีแผ่นนี้จริงๆ"ก็เดี๋ยวก็กลับไปดูสิที่บ้านน้าเมือง...แต่...ไม่เอาล่ะ...อ้อมขอซีดีกลับเลยไม่อยากให้น้าเมืองเอาไป"
น้าเมืองรีบเอามือจับมืออ้อมที่กำลังจะเปิดกล่องซีดีเพื่อเอาแผ่นออก"อย่าครับคุณอ้อม...ผมขอนะครับ...ผมรับรองว่าไม่มีใครเห็นแน่นอน...ดูต่อสิครับผมอยากดู"น้าเมืองพูดพร้อมเอามือจับมืออ้อมแน่น
อ้อมดึงมือกลับแล้วนั่งข้างๆตรงนั้น สายตาน้าเมืองจ้องทีวีอย่างตั้งใจ ดูอ้อมกำลังใช้ปากกับพี่มงคล ดูอ้อมกำลังโยกบนตัวพี่มงคลแบบนั้น เสียงอ้อมคราง เสียงพี่มงคลบอกให้อ้อมทำแรงๆ อุยย..อายจริงๆ..
ดูน้าเมืองจ้องตาดูไม่ละ เสียงนั้นเรียกความรู้สึกเหลือเกิน น้าเมืองเอามือจับมืออ้อม เอามืออ้อมมาไว้ที่ตรงนั้นของแก....อุยย....แข็งเลยของน้า...บ้าจริงๆน้าเมือง ทำไมทำแบบนี้นะ
อ้อมเอามือดึงกลับแต่น้ากดไว้"เอาวางตรงนี้นะครับคุณอ้อม...ผมชอบมากครับแบบนี้...เสียวดี....สุขมากครับ"น้าเมืองมองอ้อมแล้วกดมืออ้อมแน่นกับสิ่งนั้น"คืนนี้ผมขอสุขกับคุณอ้อมนะครับ...
ผมคงไม่มีโอกาสอีกแล้วต่อจากนี้...โอกาสที่ได้รับความสุขจากผู้หญิงสาวสวยอย่างคุณอ้อม...คุณอ้อมรู้มั๊ย...เวลาผมดูหนังแล้วเห็นน้องพลอยดาราสาวคนนั้น...ผมคิดถึงคุณอ้อมจริงๆ...
ผมชอบดูน้องพลอยใส่ชุดว่ายน้ำ....เธอสวยมาก...รูปร่างเธอสวยจริงๆ...สวยเหมือนคุณอ้อม...ใบหน้า...แววตา...น้องพลอยช่างเหมือนคุณอ้อมเหลือเกิน...."น้าเมืองพร่ำบอกอ้อมแบบนั้น
แววตาน้าเมืองจ้องอ้อมแบบนั้น มือกดมืออ้อมวางที่ตัก เขากดมืออ้อมสัมผัส...อุยย...รู้ได้ว่าน้าเมืองแข็งมากๆ..มันดันมืออ้อมแล้วกระตุกๆ ถึงแม้กางเกงจะปิดบังแต่ของน้ามันใหญ่และแข็งจนอ้อมรู้สึกได้....
น้าเมืองกดมืออ้อมแน่นๆ เอามืออ้อมคลึงของน้า อุยยย...นี่อ้อมยอมน้าเมืองหรือ"ปล่อยเถอะคะน้าเมือง...กลับบ้านเถอะ...แถวนี้น่ากลัว..มืดมากๆ"อ้อมขอร้องน้าเมืองอีกแต่ดูน้าเมืองเฉยๆ น้าเมืองจ้องมองที่ทีวี
ดูซีดีอย่างมีความรู้สึก สายตาจ้องแต่มือกดคลึง อุ๊...ดูสิ...ภาพที่อ้อมกำลังโยกก้นกับท่อนเนื้อพี่มงคล...ภาพอ้อมกำลังกดเข้าออก...กลีบแคมอ้อมอ้าเห็นมากๆ...อุยย...น่าอายดูสิน้าเมืองจ้องใหญ่เลย
.............น้าเมืองเลื่อนมือขึ้นมาจับอกอ้อม บีบนมอ้อมเบาๆ อ่ายย..นี่น้าเมืองจะทำบ้าๆอีกแล้วหรือ อุวว..เสียวเหมือนกันแบบนี้ อ้อมนั่งเกร็งปล่อยให้น้าเมืองลูบไล้และกดคลึงมือ มือที่บีบนมอ้อม
ล้วงในเสื้อของอ้อม น้าเมืองบีบนมเคล้าจนอ้อมเสียว อ้อมครางอย่างซ่านอารมณ์ อ้อมนั่งปล่อยให้น้าเมืองทำอย่างไม่ปิดป้อง น้าเมืองลูบไล้ที่โคนขาอ้อมที่มีกางเกงขาสั้นเท่านั้น
น้าเมืองลูบคลึงมือแล้วบีบนวลขาจนอ้อมเสียว อายยย...ซีดด...น้าเมืองล้วงมือที่เนินอ้อม...บีบมือตรงนั้น...อุยย...ซีดด...อ้อมก้มมองมือที่กำลังซุกหา มือกดคลึงเนินกลีบอ้อม
น้าเมืองดึงกางเกงอ้อมรูดออกช้าๆ อ้อมยอมกับอารมณ์ อ้อมยกก้นให้น้าเมืองดึงกางเกงออกมาจากร่าง ซีดด...เสียวจริงๆ...น้าเมืองคลึงมือที่เนินอีก...กดนิ้วแยงที่ร่องกลีบเบาๆ..นุ่มๆ...บิกีนี่อ้อมแฉะไปหมดเลย
น้าเมืองเอามือล้วงเข้าข้างใน อุยยย....เสียว....ซีดด...เสียวเหลือเกิน...น้าเมืองกดนิ้วแยงเข้าร่อง..กดนิ้วเขี่ยที่เม็ดเสียว...โอวว...ซีดด....เสียวจะแย่อยู่แล้ว...น้ำไหลแฉะไปหมด....
น้าเมืองสอดนิ้วเข้าจนสุดแล้วโยกนิ้วเบาๆ อ่ายย...ซีดด..เสียว...น้าเมืองกดนิ้วเข้าออกแล้วแยงลึกๆ ซอยนิ้วเบาๆ...โอยยย...จะขาดใจแล้ว....อ้อมแทบทนไม่ไหวจริงๆ....น้าเมืองล้วงเหลือเกิน...
นิ้วเขี่ยจนเสียว อ้อมเสียวโอยยย....น้าเมืองถอดเสื้ออ้อมออก ถอดบราอ้อมออกจนร่างเปลือยเปล่า อ่า...ซีดด...อ้อมรู้ว่าน้าจะต้องดูดนมจึงแอ่นอกให้ อุยยย...ซีดด...เสียวจังแบบนี้ น้าเมืองดูดหัวนมอ้อม
นิ้วก็ซอยเร็วๆมรกลีบอ้อม อ่ายย...ซีดด....เสียวเหลือเกิน อ้อมเกร็งไปทั้งตัวเมื่อน้าเมืองดูดหัวนมแรงๆแล้วนิ้วกดลึกๆในรูกลีบ นิ้วเขี่ยที่เม็ดเสียว..กดเขี่ยเบาๆแบบนั้น...อุยยย...น้าเมืองบี้นิ้วที่ตรงนั้น...
อ่ายย...ปลายนิ้วกดถู...ถูเม็ดเสียว....ซีดด....โอยยย..ไม่ไหวแล้ว...เสียวเหลือเกิน....อ้อมดึงบิกี่นี่รูดลงออกทางปลายเท้าก่อนที่จะนั่งเอนตัวอ้าขาให้น้าเมือง"น้าเมือง....ซีด...เลียของอ้อมสิค๊ะน้า...
ใช้ปากให้อ้อมที...อ้อมเสียวเหลือเกิน...ซีดด...."
อ้อมบอกให้น้าเมืองทำให้อ้อมสุข ตอนนี้อารมณ์อ้อมมีมากจริงๆ อยากเหลือเกิน อยากสุขแบบนี้ อ้อมนั่งแยกขาให้น้าเมืองกดใบหน้าลงช้าๆ น้าเมืองเลียร่องกลีบอ้อมที่มีน้ำไหลแฉะ อุยย...เสียวจริงๆ
อ้อมยกขาอ้าแล้วกดหัวน้าเมืองแน่น อ้อมเสียว อุยย...ซีดด....น้าเมืองดูดเม็ดเสียวอ้อม...ดูดขบเม็ด...อุยยย...เสียวจริงๆ...อ้อมตัวสั่นกับอารมณ์...นั่งแยกขาให้น้าเมืองโลมเลีบกลีบแคม อุยยย.
"น้าเมือง...เสียวเหลือเกิน....อุยยย...ซีดด...ดูดอีกคะน้าดูดอีก...ดูดเม็ดเสียวอ้อม...อ้อมเสียว..เสียวจริงๆ...อ่ายย...."น้าเมืองดูดขบเม็ดจนอ้อมร้อง อ้อมต้องส่ายก้นเลยเพราะจะขาดใจ
น้าเมืองเลียกดลิ้นเข้าลึกๆแล้ว...อุยยย...น้าเมือง...ซีดด...
"น้า...อุยยย..เก่งเหลือเกิน...น้าเมืองเก่งจริงๆ...ทำอ้อมเสียวหมดแล้ว...ซีดด...อุยยย...ดูดอีกคะน้า...ดูดอีก...อ้อมสุขเหลือเกิน....อ่ายยย...ซีดด...."น้าเมืองดูดเม็ดเสียวจนอ้อมแทบทะลักน้ำออกมา
เรียวขาอ้อมตวัดรัดร่างน้าเมืองแน่น เนินโหนกอ้อมแอ่นเด้งกับปากน้าเมือง อุยยย...เสียว....
.............น้าเมืองปรับเบาะข้างๆเอนลงแล้วน้าถอดเสื้อผ้าตัวเองเปลือยหมด โอยย...ของน้าแข็งจริงๆ...อ้อมยอมรับเลยว่าน้าเมืองใหญ่กว่าสามีอ้อม...ยาวได้อารมณ์...ดูสิ...โอยยย...มันแข็งเหลือเกิน
น้าเมืองนั่งข้างอ้อมก่อนจะเอนตัว น้าเมืองเอามือช่วยตัวเองช้าๆ มือรูดท่อนเนื้อขึ้นลง อุยย..เสียว...อ้อมจ้องดูสิ่งที่น้าทำ..มองท่อนเนื้อที่แข็งและเร่งเร้าในมือน้าเมืองแบบนั้น
"คุณอ้อม...ชอบรึเปล่าครับแบบนี้...ชอบก็ลองดูดสิครับ...ผมคงเสียวนะครับถ้าคุณอ้อมทำ...อุยย...ผมปวดไปหมดแล้ว...มันแข็งเหลือเกิน"อ้อมตกใจที่น้าเมืองพูด ไม่นึกว่าน้าจะให้อ้อมใช้ปากกับแก
แต่อ้อมทำนะ อ้อมรู้สึกอยากทำจริงๆ อ้อมก้มหัวลงแล้วค่อยๆอ้าปาก อุยยย มันคับแน่นจริงๆ ใหญ่เต็มปากอ้อมเลย เสียวนะที่อ้อมทำแบบนี้ ได้อารมณ์ อยากจริงๆ อยากดูดของน้าเมือง อ้อมอมดูดลึก
ดูดจนถึงโคนลำ น้าเมืองร้องครางเมื่ออ้อมรูดปากเบาๆ อ้อมเอามือจับมันแล้วดูด ดูด อุยยย อ้อมอมดูดแล้วรูดขึ้นลง อ่ายย...ซีดด...น้าเมืองแอ่นเร่าๆ มือกดหัวอ้อมแน่นๆ อ้อมดูด ดูด อุยยย....ซีดด...
............."น้าเมือง...อ้อมทนไม่ไหวแล้วน้า...ทำอ้อมเถอะคะ..."อ้อมบอกกับน้าเมืองแล้วจะนั่งที่เบาะเอนตัวแต่น้าเมืองดึงมืออ้อมแล้วดึงตัวอ้อมขึ้นมาบนตัวแก น้าเมืองจับอ้อมนั่งทับที่ตักก่อนที่น้า...
โอยยย...ซีดด...น้าเมืองให้อ้อมนั่งทับแล้วน้าเมืองเอามือจับท่อนเนื้อน้าเมืองสอดเข้าในกลีบอ้อม อุยยย...ซีดด...อ้อมกดลงช้าๆ มันค่อยๆเข้า...อุยย..คับแน่นเหลือเกิน...อ้อมกดเอวลงอีก..กดลง...
อ่ายย...ซีดด....น้าเมืองจับเอวอ้อมกดลงอีกที..อุยย..มันเข้าหมดเลย...เสียวเหลือเกิน...เสียว...อ่า...ซีดด...อ้อมกดเอวโยกกับน้าเมือง อ้อมเสียวในร่องกลีบแทบขาดใจ มันแน่นจริงๆ มันดันข้างใน
หลืบลึกอ้อม อุยย...ซีดด..."คุณอ้อม..เสียวครับ...ผม...อุยย...คุณอ้อมเอาเลยครับ...โยกเลย...ทำเลยคุณอ้อม..ทำ....ซีดดด....เสียวเหลือเกิน...ซีดด...."น้าเมืองยกก้นอ้อมกดเข้าแรงๆ...อ่า...
อ้อมทั้งโยกทั้งคลึงกลีบกับน้าเมือง มืออ้อมจับเบาะแล้วกดกระแทกลง อ่า..ซีดด...เสียว..เสียว...อ้อมกดเข้าลึก กระแทกลึกๆ "น้าเมือง...ซีดด....อุยยย....น้า...น้า..."อ้อมร้องและโยกแรงๆ โยกจนรถส่ายเลย
อ้อมสุขคะท่านี้ สุขมากๆ ของน้าเมืองแกยาวจริงๆ ยาวจนเสียวข้างใน มัน..อุยยย..เสียว....น้าเมือลุกขึ้นมากอดเอวอ้อม กอดแน่นๆแล้วดูดนมอ้อม โอยย..เสียว...อ้อมเอามือเกาะไหล่น้าแล้วโยกแรงๆ
อ่ายย..ซีดด...อ้อมโยกเอวโยกสะโพก กดแรงๆ กดแรงๆ น้าเมืองดูดนมเสียว เสียว อุยยย...น้ากอดอ้อมกอดแน่นๆ ดูดนมแรงจน...อ่ายย..ไม่ไหวแล้ว....ซีดด...อ้อมใกล้จะเสร็จถึงกับกดไหล่น้าเมือง
แล้วยกก้นกระแทกแรงๆ กดแรงๆ โอยย...ซีดด...."น้าเมือง...น้า..เร็ว..เร็ว...อ้อม...จะ....อุยย...น้าเมือง...เร็วๆ....ซีดด..."อ้อมกดกระแทกก้นลงแรงๆ น้าเมืองดูดนมอ้อม ดูดแรง ดูดเม๊ม...อุยยย
อ้อมกอดไหล่น้า กดแรงๆ กดลงอีก...ซีดด...."น้าเมือง...เร็ว..น้าเร็ว....อืยย...อ้อม...อ้อม...น้า....น้า....อ้อม...จะ....อ้อม....อุยยย...อ้อม...น้าเมืองอ้อมเสร็จ..เสร็จ....อ่ายย.....ซีดด....อ้อม....ซีดด..."
อ้อมเสียวจนเสร็จ...โยกแรงๆ อุยยย...น้าเมืองกอดอ้อมแน่น..ปากดูดนมอ้อมเสียว อ้อมเขยิบตัวก้อรู้ว่าน้าเมืองกำลังจะเสร็จ...อุยยย...อ้อมหลุดจากตักน้าแล้ว อ้อมก้มมองก็เห็นน้าเกร็งตัว
อ้อมก้มลงแล้วอ้าปากดูดท่อนเนื้อให้ โอวว...มันเข้าปากอ้อมน้าก็เสร็จทันที อุยย อ้อมดูดแรงๆน้าก็พุ่งน้ำใส่ปากอ้อมเลย มันมากจนไหลออกมา อ้อมดูดให้น้าเมืองจนแกนั่งเกร็ง อ้อมเปื้อนไปหมดที่ปากมี่นม
อ้อมนั่งลงดูดให้น้าจนเสียว อืมม...สุขจังคืนนี้
............."คุณอ้อมครับ...ผมสุขจริงๆคืนนี้...ก่อนสิ้นเดือนนี้ผมคงมีโอกาสกับคุณอ้อมอีกนะครับ..." อ้อมมองหน้าแก อ้อมมองตัวเองที่เปลือยเปล่า มองร่างน้าเมืองที่ไม่แปลกกว่าอ้อม
"บ้าสิ....ยังจะรังแกอ้อมอีกหรือ"

.............เป็นเรื่องสั้นๆตอนเดียวที่อ่านเพลินๆนะครับ...ผมเข้ามาเขียนเรื่องสนุกน้อยลงเพราะงานมากช่วงนี้ แต่ก็สุขครับที่ได้เขียนเรื่องให้เพื่อนได้อ่านกัน....ชอบไม่ชอบก็บอกกันนะครับ..ไว้พบกันใหม่ครับ.
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ

review1972

เขียนได้สุดยอดมาก ฉากอ้อมกับน้าเมืองนี่เล่นเอาน้ำเล็ดเลยครับ