ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าชาวบ้าน 6 ตอน พรานกระเหรี่ยง by singsing

เริ่มโดย singsing, มกราคม 28, 2016, 12:37:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singsing

ผม singsing ครับเรื่องนี้ผมได้รับการบอกเล่าจากคนป่วยในความดูแลของผมคนหนึ่ง ผมเองมีการรักษาคนป่วยหลากหลายวิธี
วิธีหนึ่งคือเพศบำบัดมันเป็นวิธีการรักษาส่วนตัวของผม คือ ผมจะเข้าไปคุยกับผู้ป่วยด้วยเรื่องเสียวเรื่องเพศเรื่องบนเตียงจุดเริ่มต้น
ของการใช้วิธีนี้เพราะผมได้ไปพูดคุยกับผู้ป่วยรายหนึ่ง

เราคุยกันถูกคอจนเลยเถิดไปถึงเรื่องเสียวๆบนเตียง ปรากฎว่าผู้ป่วยรายนั้นมีอาการยิ้มแย้มแจ่มใสดูเหมือนมีความสุขลืมความเจ็บ
ความป่วยไปชั่วขณะและมีอาการดีขึ้นจนหายเร็วกว่าคนไข้รายอื่นในอาการป่วยที่คล้ายกัน จนผมเองก็แปลกใจเลยลองเอาไปใช้กับ
คนป่วยรายอื่นปรากฎว่ามันใช้ได้ผล ผู้ป่วยแต่ละคนถ้าได้คุยเรื่องแบบนี้จะลืมความเจ็บความป่วยไปชั่วขณะหนึ่ง ดูมีความสุขยิ้มหัวเราะ

ผมจึงใช้วิธีนี้แทรกเข้าไปในการรักษา แต่ไม่ใช่ทุกคนต้องดูเป็นรายๆไปว่ารายไหนตอบสนองเรื่องแบบนี้ ซึ่งผมก็มีเทคนิคเข้าไป
พูดคุยไม่ใช่เข้าไปก็บอกคนป่วยเลยวันนี้หมอจะมาคุยเรื่องหีๆควยๆน่ะ มันก็คงไม่ใช่แบบนั้น และอีกอย่างหนึ่งโดยความเป็นชายบาง
คนก็อยากเล่าอยู่แล้ว

บางเรื่องเป็นเรื่องที่ตัวเองภูมิใจบางเรื่องเป็นเรื่องที่อัดอั้นตันใจอยากระบายให้คนอื่นได้รับรู้บ้าง หรืออีกหลายเหตุผลซึ่งเรื่องที่ผมได้
รับรู้มาก็ไม่เคยบอกใครเก็บเป็นความลับมาตลอด จนกระทั่งนำมาเปิดเผยที่นี่ในรูปแบบของการเล่าแบบเสียวๆ จะเสียวมากเสียวน้อย
ก็ลองอ่านดูน่ะครับ เพราะผมเองก็ไม่ใช่เจ้าของประสบการณ์โดยตรง..

เรื่องนี้เป็นเรื่องของนายช่างทางหลวงท่านหนึ่ง ผมได้พูดคุยกับนายช่างท่านนี้ประมาณปี 51ตอนท่านมารักษาตัวที่ ร.พ.ที่ ผม
ทำงานอยู่ ท่านได้เล่าเรื่องราวนี้ในอดีตของท่านจากปี 51 ย้อนไป

ผมชื่อ พต ครับ เรื่องของผมนี้เกิดขึ้นมาก็ 10 กว่าปีแล้วครับ อดีตของผมเป็นนายช่างทางหลวงควบคุมการทำงานสร้างถนน
ในแถบชนบท มีอยู่ครั้งหนึ่งหน่วยงานของผมได้ไปสร้างถนนสายหนึ่งต้องตัดผ่านเข้าไปในป่าผ่านหมู่บ้านชาวกระเหรี่ยงแห่งหนึ่ง
หน่วยงานของเราจึงใช้หมู่บ้านกระเหรี่ยงแห่งนี้เป็นฐานในการปฎิบัติงาน

มีการจ้างชาวกระเหรี่ยงให้มาร่วมงานด้วย เรื่องหนึ่งในนั้นคืออาหารการกินและอาหารที่พวกเราชอบและหากินยาก คือ พวกสัตว์ป่า
ซึ่งก็มีพรานกระเหรี่ยงคนหนึ่งอาสาจะไปหาสัตว์ป่ามาให้พวกเรา พรานกระเหรี่ยงคนนี้ผมเรียกแกว่า พรานอู แกอายุ 40 กว่าๆ
แกเก่งมากในการล่าสัตว์ป่าผมสนิทกับแกในเวลาอันรวดเร็วแกเรียกผมว่า นาย

แกมีหลากหลายวิธีในการล่าสัตว์ป่า แต่วิธีการหนึ่งที่ผมเห็นแล้วทึ่ง คือ การรมควันแกใช้ต้นไม้ใบไม้สมุนไพร อะไรก็ไม่รู้รมควัน
เข้าไปในที่สัตว์ซ่อนอยู่ สักพักสัตว์เหล่านั้นจะโซซัดโซเซออกมาล้มพับสลบคาที่บางตัวก็สลบคาที่ซ่อน แต่สัตว์เหล่านั้นไม่ตาย
แค่สลบเท่านั้นแกบอก ถ้าใช้กับคนหลับยาวถึงเช้าได้เลย

ผมก็เคยถามแกเรื่องสูตรยาแต่แกไม่ยอมบอกแกบอกว่า มันเป็นความลับถ่ายทอดให้พรานด้วยกันเท่านั้นแต่ไม่ใช่ทุกคนตามแต่แกจะ
เห็นสมควร แกบอกว่า สูตรยานี้แกได้มาจากพรานกระเหรี่ยงด้วยกันที่อยู่ในฝั่งพม่า ห่างจากหมู่บ้านกระเหรี่ยงแห่งนี้เดินราว 2 ช.ม.มี
น้ำตกแห่งหนึ่งซ่อนอยู่ในป่าผมเห็นครั้งแรกสวยงามมากธรรมชาติจริงๆ คนนอกแทบไม่มีใครรู้จักเลย

ผมเห็นแล้วอยากให้ลูกสาวผมมาเห็นน้ำตกแห่งนี้ด้วยเพราะตอนนั้นลูกสาวผมเรียนด้านการถ่ายภาพอยู่ในมหาลัยฯแห่งหนึ่ง และชอบ
ธรรมชาติมาก พอลูกสาวผมรู้เธอบอกเดือนหน้ามหาลัยฯจะหยุดยาวเธอจะรีบมาทันทีเธอจะพาเพื่อนมาด้วย
น้ำหวาน/ปรางค์[/align]
      พอถึงวันนัดผมก็เข้าไปรับลูกสาวผมที่ท่ารถในตัวจังหวัด ลูกสาวผมมากับเพื่อนอีกสามคนเป็นผู้หญิงทั้งหมดแต่ละคนสวยตาม
แบบสาวมหาลัยฯเป๊ะส่วนลูกสาวผมจะออกไปทางน่ารักมากกว่าตามแบบเมียผม แม่ของเธอความสูงของสาวๆพอๆกันระหว่าง 160-
165 cm. แต่มีอยู่คนหนึ่งสูงกว่าเพื่อนประมาณ 170 cm. สูงพอๆกับผม

คนนี้หน้าตารูร่างดีที่สุดสูงโปร่งหุ่นเหมือนนางแบบและก็เป็นเช่นนั้น ลูกสาวผมบอกว่าคนนี้ชื่อน้ำหวาน เรียนนิเทศน์ฯยามว่าง
จากการเรียนน้องน้ำหวานจะรับจ้างงานถ่ายแบบเดินแบบ คนที่สองชื่อน้องปราง เอวบางร่างเล็กเรียนพยาบาล คนที่สาม
ชื่อเล็ก เล็กแต่รูปร่างนมนี่ตั้งเต้าดันเสื้อยืดออกมาเป็นลูกแถมเธอยังสะพายกระเป๋าคาดเฉียงกับหน้าอกอีก

สายกระเป๋าคาดผ่านกับร่องอกเน้นกระชับจนนมเต่งตึงดันเสื้อยืดจนเปรี๊ยะ คนนี้เรียนด้านภาษาคนสุดท้ายลูกสาวผม เรียงลำดับความ
สวยจากสวยสุดไปน้อยสุดในสายตาผม ก็ต้องน้องน้ำหวานสาวนิเทศน์ฯ น้องปรางว่าที่พยาบาลสาว น้องเล็กสาวภาษา และสุดท้าย
ลูกสาวผม ไม่ใช่ว่าลูกสาวผมหน้าตาจะไม่สวยน่ะครับแต่อาจเป็นเพราะผมเห็มมาตั้ง 20 ปีแล้วก็เลยเฉยๆ
เล็ก/แพรว[/align]
     ลูกสาวผมบอกว่าเพื่อนเธอถึงจะไม่ได้เรียนคณะเดียวกันแต่ก็อยู่ชมรมถ่ายภาพด้วยกันสนิทกัน มักจะไปถ่ายภาพในที่ต่างๆด้วยกัน
บ่อยๆ ครั้งนี้ถือว่าพวกเธอมาท่องเที่ยวถ่ายภาพในสถานที่ห่างไกลที่สุด เรามาถึงหมู่บ้านกระเหรี่ยงก็เย็นแล้วคืนนั้นลูกสาวผม กับ
เพื่อนก็พักผ่อนเต็มที่เตรียมลุยไปน้ำตกในวันพรุ่งนี้

ลูกสาวผมกับเพื่อนเธอไปน้ำตกแต่เช้า โดยผมให้พรานอูเป็นคนนำทางและดูแลลูกสาวผมกับเพื่อนเธอไปด้วยเพราะผมต้องไปคุม
การสร้างทาง พอบ่ายแก่ๆพวกเธอก็กลับมาปรากฎว่าทั้งหมดไปไม่ถึงตัวน้ำตกจริงๆ เนื่องจากความสวยของธรรมชาติทำให้ลูกสาว
ผมกับเพื่อนเธอหลใหลไปกับธรรมชาติตามเส้นทาง

เลยถ่ายรูปกันเพลินและทั้งหมดเริ่มเมื่อยขาเพราะไม่เคยลุยแบบนี้มาก่อนทั้งหมดจึงกลับมาก่อน พรุ่งนี้ลูกสาวผมกับเพื่อนๆจะไปกันใหม่
ค่ำนั้นผมกับชาวบ้านกระเหรี่ยงก็จัดงานเลี้ยงให้กับลูกสาวผมและเพื่อนของเธอ ผมกับพรานอูนั่งดวลเหล้าป่าจนตึงพอได้เวลา เราก็
แยกย้ายกันไปพักผ่อน ผมก็ไปเอนกายพักผ่อนในที่พักแต่ยังไม่หลับ

ผ่านไปสัก 2 ช.ม.ผมก็รู้สึกง่วงก็จะเข้านอนพอผมมองไปที่พักของลูกสาวกับเพื่อนของเธอไฟยังเปิดอยู่ ผมจึงเดินไปดูว่าลูกสาว
ผมหลับหรือยัง( ที่นี่ใช้เครื่องปั่นไฟกันเอง ) ส่วนที่พักหลังอื่นๆปิดไฟกันนอนกันหมดแล้ว ที่พักลูกสาวผมเป็นบ้านของชาวบ้านหลังหนึ่ง
ยกให้ลูกสาวผมกับเพื่อนเธอเป็นที่พักชั่วคราว

พอไปถึงหน้าประตูก็เห็นประตูมันแง้มไว้นิดๆก็เลยเปิดเข้าไปเลย ซึ่งบ้านกระเหรี่บงที่ลูกสาวผมพักมันไม่มีกลอนมันมีแค่ไม้ขัดประตูไว้
แค่นั้นผมก็คิดว่าลูกสาวผมคงลืมขัดไม้ไว้ ประตูเปิดออกตามแรงผลักของผม พอผมเห็นสภาพภายในห้องผมถึงกับตกใจมองตาค้าง
เสียววูบไปทั้งตัว เท้าแข็งยืนนิ่งอยู่กับที่ตรงหน้าประตูที่เข้ามาอารมณ์หลากหลายอารมณ์ใหลวูบเข้ามาทั่วร่างกาย

ทั้งตกใจเสียวหื่นด้วยฤทธิ์เหล้าป่าที่ดื่มจนตึงและสภาพภายในห้องนี้ พร้อมกับร่างหนึ่งภายในห้องที่หันมาเห็นผมก็ตกใจเช่นกันรีบเต้น
ดีดผึงออกจากหว่างขาน้องปรางไปนั่งตัวลีบอยู่มุมห้องยกมือไหว้ผมปะหงกปะหงก ภาพกลางห้อง แพรวลูกสาวผมน้องน้ำหวานสาว
นิเทศน์สุดสวย น้องปรางนักเรียนพยาบาลสาวร่างเล็ก น้องเล็กสาวน้อยนมโตนอนเปลือยกาย อ้าซ่าอยู่กลางบ้านล่อนจ้อนไปทั้งตัว

นมหีหมอยทั้งสี่สาวอยู่ตรงหน้าผมจะๆ ส่วนชีเปลือยอีกร่างที่นั่งตัวลีบลำควยอ่อนยวบหัวควยแดงห้อยลงพื้นยกมือไหว้ผมปะหงก
ปะหงกไม่ใช่ใครที่ใหนมันคือพรานอู นั่นเองมันไหว้ขอโทษผมเป็นการใหญ่ตอนนั้นผมโกรธพรานอูไหม ผมตอบได้ว่าแทบไม่มีความ
โกรธเลย แม้หนึ่งในนั้นจะเป็นลูกสาวผมก็ตาม

เพราะภาพบาดตาของสี่สาวที่เปลือยกายล่อนจ้อนและฤทธิ์เหล้าป่าของกระเหรี่ยงที่ตึงแผ่ซ่านไปทั่วร่างกาย ผมก็คุยกับพรานอูเกี่ยว
กับเรื่องนี้ แกก็ไหว้ผมขอโทษไปด้วยพูดไปด้วยจับใจความได้ว่า ตอนกลางวันแกพาทั้งสี่สาวไปน้ำตก แกบอกว่าแต่ละคนใส่ชุดแบบ
ที่แกไม่ค่อยได้เห็นแต่ละคนใส่ขาสั้นโชว์ขาขาวๆบางคนก็ผ้าแบบยืดเน้นสัดส่วน

แกบอกตอนจะกลับทั้งสี่สาวลงไปเล่นน้ำที่แอ่งแห่งหนึ่งที่ใหลมาจากน้ำตก พอสี่สาวขึ้นมาแกบอกแกควยแข็งมีอารมณ์มากเพราะเสื้อ
ผ้าทั้งสี่สาวมันเปียกน้ำแนบเน้นสัดส่วนชัดเจนโดยเฉพาะแม่สาวคนนั้น แกชี้ไปที่น้องน้ำหวานแม่สาวนิเทศน์สุดสวยพอหลังงานเลี้ยง
แกบอกแกทนความอยากไม่ใหวแกเลยรมควันทั้งสี่สาวจนสลบไสล แล้วแกก็ถอดเสื้อผ้าทั้งสี่สาวจนหมด

แล้วแกก็สารภาพแกเย็ดหีน้องน้ำหวานไปแล้ว ผมถึงกับเสียววูบไปตามที่แกพูดผมมองไปที่น้องน้ำหวานเดินไปใกล้ๆแล้วนั่งลงที่
หว่างขาน้องน้ำหวาน มองไปที่หีน้องน้ำหวาน แม่เจ้า ปากรูหีน้องน้ำหวานมีคราบสีขาวขุ่นเกาะเต็มปากรู บางส่วนใหลย้อยออกมาจาก
รูหีน้องน้ำหวาน ลงมาที่รูตูดแล้วหยดลงที่พื้นเป็นกอง แกพูดจริงแกเอาหีน้องน้ำหวานแม่สาวนิเทศน์สุดสวยไปแล้ว

แกยังบอกอีกว่า ตอนที่ผมเปิดประตูเข้าไปแกกำลังจะเย็ดหีน้องปรางนักเรียนพยาบาลสาวร่างเล็กอยู่ พอดีผมเข้ามาแกเลยยังไม่ได้เย็ด
หีน้องปราง แล้วแกก็ระล่ำระลักบอกผม ลูกสาวผมแกยังไม่ได้ทำอะไรแค่ถอดเสื้อผ้าเท่านั้น แกคงกลัวผมโกรธ อะไรมาดลใจผมไม่รู้หรือ
จะเป็นผีป่าผีดอย ผมกลับตอบพรานอูไปว่า น้องแพรวไม่ใช่ลูกสาวผมจริงๆ เธอเป็นลูกสาวเพื่อนแต่นับถือผมเหมือนพ่อ ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ตัวเองเหมือนกันว่า พูดออกไปได้อย่างไรที่ว่าแพรวไม่ใช่ลูกผม หรืออาจเป็นเพราะภาพบาดตาของสี่สาว

หรือ อารมณ์หื่นของผมกันแน่ที่เห็นน้องน้ำหวานโดนพรานอูพรานป่าไร้การศึกษาเย็ดหีแตกในไปแล้ว เลยมีความกำหนัดความอยาก
เหมือนพรานอู ก็เลยตอบกลับแกไปแบบนั้นเพราะสามสาวที่เหลือต่างสวยไม่แพ้กันอีกทั้งยังไม่โดนแกเย็ดเลย พอผมพูดตอบกลับแก
ไปแบบนั้น

ดูพรานอูจะคลายความกังวล และเห็นผมนิ่งไม่ทำอะไรแกเลย แกเลยกล้าที่จะบอกผม

" เอาอย่างนี้ใหมนาย มีเราสองคนรู้เรื่องนี้นายเอาผู้หญิงสองคนนั้นไป " แกชี้ไปที่น้องปรางกับน้องเล็กแล้วแกขอคนนี้แกชี้ไปที่ลูกสาว
ผม ผมทำอะไรไม่ถูกไม่รู้จะพูดอย่างไรดันบอกแกแพรวไม่ใช่ลูก ผมจะปฎิเสธก็ไม่รู้จะพูดอย่างไร

ความอยากมันเข้าครอบงำจิตใจร่างกายผมแล้ว ร่างเปลือยเปล่าของน้องปราง,น้องเล็กมาอยู่ต่อหน้าผมแบบนี้ จากฤทธิ์เหล้าป่าอีก
มันเพิ่มแรงกำหนัดให้ผมอย่างดี ทั้งที่รู้อยู่แก่ใจพรานอูมันจะเอาลูกสาวผม แกพูดขึ้นอีก

" นายผู้หญิงทั้งสองคนนั้นผมยังไม่ได้ทำอะไรเลย นายเอาน่ะนาย นายสองคนผมหนึ่งคน " ผมคิดในใจหนึ่งที่ไหน แกเย็ดหีน้องน้ำหวาน
สาวสวยที่สุดในกลุ่มไปแล้ว ผมยังไม่ทันจะพูดอะไรต่อแกก็ลุกเข้าไปหาลูกสาวผม จับขาลูกสาวแยกออกแล้วมองมาที่ผมอีกครั้ง

ผมไม่รู้จะพูดอย่างไรอยากก็อยาก นั่นก็ลูกสาวตัวเองแต่ดันไปบอกแกว่า ไม่ใช่ ไม่รู้จะทำอย่างไรพูดไม่ออกก็เลยนิ่ง พอเห็นผมไม่ว่า
อะไรแกคงคิดว่าผมไฟเขียวให้แก แกเลยก้มลงไปเลียหีลูกสาวผม ผมตะลึงเสียววูบในสิ่งที่แกทำพรานอูทำให้ผมควยแข็งขึ้นจนคับ
กางเกงไม่น่าเชื่อผมจะมีอารมณ์ที่เห็นแกเลียหีลูกสาวผม แกเลียหีลูกสาวผมดูดหีลูกสาวผมหน้าแกติดกับกระดองหีลูกสาวผมจนชิด
ผมยืนมองพรานอูเลียหีลูกสาวผมด้วยใจสั่นเสียวเต้นแรง โดยไม่ละสายตา

แกเลียหีลูกสาวผมจนแฉะแล้วแกก็เลื่อนหน้าแกขึ้นไปที่นมสวยขนาดเต็มมือของลูกสาวผม แกลูบบีบเบาๆแล้วอ้าปากอมดูดเลียหัวนม
เล็กสีชมพูใสของลูกสาวผม จนหัวนมลูกสาวผมดันเต่งขึ้นทั้งหัว แม้ลูกสาวผมจะสลบไสลก็ตามแกเล่นนมลูกสาวผมจนแดงชุ่มด้วย
น้ำลาย แกก็ดันตัวขึ้นเข้าชิดหว่างขาลูกสาวผมจนผมเห็นควยของแกที่แข็งเต็มที่

มันใหญ่กว่าของผมเสียอีก หัวบานแดงใหญ่ราว 6 " ได้แกจับหัวควยจ่อไปที่รูหีลูกสาวผม ถ้าผมห้ามแกตอนนี้คงทันแต่ผมกลับไม่ห้าม
ไม่พูดอะไรเลยใจเต้นระทึกต่อสิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อหน้าต่อตา พอหัวควยแกแตะที่ปากรูหีลูกสาวผม แกก็ดันหัวควยแกเข้ารูหีลูกสาวผม
ทันที ผมมองด้วยใจสั่นเต้นแรง ไม่ห้ามแกเลย พรานอูดันควยแกเข้ารูหีลูกสาวผมไปเรื่อยๆลำควยแกแหวกกลีบหีลูกสาวผมลงไปเรื่อยๆ

แกก็บ่นพึมพำเป็นภาษาแกไปด้วย ก็คงเสียวควยแก แกดันควยแหวกกลีบหีลูกสาวผมลงไปเรื่อยๆโดยที่ลูกสาวผมไม่รับรู้อะไร
มีแต่ผมผู้เป็นพ่อที่รับรู้และเห็นเต็มตากับเฉยให้กระเหรี่ยงพรานป่าดันควยเข้ารูหีลูกสาวตัวเอง จนพรานอูดันควยแกเข้ารูหีลูกสาวผม
มิดลำ รูหีลูกสาวผมคาบอมควยพรานอูจนบวมตุ่ย

พอควยแกเข้ามิดลำแกบอกผม

" หีลูกสาวเพื่อนนายโครตแน่นมากเลย นาย อรุยยย.. ตึงลำควย.. "  พอแกเห็นผมยังยืนอยู่

" อ้าวนาย เอาซิ ของนายตั้งสองคน " ผมมัวแต่มองแกดันหีลูกสาวผมจึงไม่ได้ทำอะไรสองสาว พอแกสะกิดพูดผมก็บอกตัวเอง( เอาว่ะลูกสาวก็โดนไปแล้ว ) จึงรีบสลัดเสื้อผ้าควย 4 " ของผมก็ดีดผึงออกมามันแข็งเหมือนหินทีเดียว

ผมว่ามันแข็งมากที่สุดตั้งแต่ที่ผมใช้งานควยผมมา ผมก้าวขาเข้าหาน้องปรางก่อนเลยนั่งจับขาเธอแยกออก โดยที่ควยผมแข็งสุดๆ
พอเข้าหว่างขาเธอได้ก็ก้มลงเตรียมจะเลียหีก่อน แต่ก็ชะงักเมื่อเห็นบริเวณปากรูหีแคมหีของน้องปรางแฉะไปหมด ( ผมคิด เฮ้ยน้องปราง
โดนพรานอูเย็ดหรือเปล่าว่ะ  เอ แต่แกบอกไม่ได้เย็ดนี่หว่า
) ผมเลยไปดูที่หีน้องเล็กแฉะเหมือนกันเลยเปียกไปทั้งโคก

ผมเงยหน้ามองพรานอู แกมองผมอยู่แล้วแกคงรู้ว่าผมสงสัยแกเลยตอบผมแบบไม่เต็มเสียง นายผมแค่เลียเท่านั้น ( ผมสบถในใจแม่ง
บอกว่าไม่ทำอะไรเลยแกคงเลียหีสี่สาวจนครบไปแล้วแน่ๆ
) แต่คงเย็ดน้องน้ำหวานได้แค่คนเดียว ตั้งสองชั่วโมงแกคงเล่นหีสี่สาวจน
เพลิน ตอนนั้นผมยอมรับถ้าในรูหีน้องปรางเป็นน้ำควยพรานอู

ผมคงทำใจไม่ได้ที่จะเย็ดซ้ำน้ำควยแก ถึงแม้ตอนนั้นผมจะอยากแค่ใหนก็ตามน้องปรางจะสวยแค่ใหนก็ตาม เพราะในชีวิตผมที่ผ่านมา
( ไม่เคยซ้ำน้ำควยใคร ) พอรู้ว่าเป็นน้ำลายพรานอูก็ยังแหยงนิดๆแต่ก็พอรับได้ แต่ไม่เลียหีน้องปรางแล้วจึงจ่อหัวควยเข้าชิดรูหีน้องปราง
แล้วดันหัวควยเข้ารูหีน้องปรางทันทีลำควย 4 " ของผมดันแหวกกลีบหีน้องปรางลงไปได้ครึ่งลำ ผมต้องหยุดดันมันแน่นมาก

ดันแทบไม่เข้าขนาดควยผมเล็กแบบนี้ยังแน่นตึงหัวควยทั้งหัว ผมเอามือบีบเต้านมเป็นกระเปาะเล็กๆของน้องปรางมันนุ่มเนียนมือมาก
หัวนมสีแดงอ่อนๆเหมือนไม่เคยต้องมือชายใดมาก่อน ขนาดเต้านมน้องปรางใหญ่พอกับเด็กสาวอายุ 14-15 เท่านั้น โคกหีขนหมอยก็ขึ้น
ผลอมแผลม รอยผ่าหีก็เหมือนรอยผ่าหีของเด็กๆ ระหว่างนั้นผมก็หันไปมองน้องน้ำหวานที่นอนข้างๆ

ผมยอมรับว่ารูปร่างน้องน้ำหวาน PERFECT มากเต้านมเต่งตึงกลมดิกเต็มไม้เต็มมือ หัวนมสีชมพูสดใสหน้าท้องแบนราบเอวคอดกิ่ว
สะโพกผายเข้ากับรูปร่างเป๊ะสมกับเป็นนางแบบ เนินหีไม่มีขนหมอยเลยทีแรกนึกว่าเธอโกนแต่พอดูดีๆผมว่าเป็นเนินหีธรรมชาติที่ติดตัว
เธอมาแต่เกิด มองเห็นน้ำควยพรานอูที่เกาะติดปากรูหีได้ชัดเจน ตอนนั้นผมเสียดายมากที่น้องน้ำหวานโดนพรานอูเย็ดสดแตกใน
ไปก่อน ถ้าผมมาช้าอีกนิดเดียว น้องปรางคงโดนพรานอูเย็ดสดแตกในไปอีกคนแน่

หรือผมไม่มา พรานอูคงเย็ดสดแตกในทั้งสี่สาวแน่นอนโดยที่ผมไม่รู้อะไรเลย ผมเอื้อมมือไปบีบเต้านมน้องน้ำหวานมันแน่นเต่งตึงเต็ม
มือมากแต่แฝงไปด้วยความนุ่มเนียน ผมหันไปมองพรานอูตอนนี้แกซอยหีลูกสาวผม ตับบบบๆ ควยแกมีฟองน้ำหีสีขาวของลูกสาวผม
เกาะอยู่เต็ม แกตั้งหน้าตั้งตาซอยหีลูกสาวผมไม่หยุด ไม่สนใจผมที่อยู่ไม่ห่าง

ผมเห็นดังนั้นจึงกลั้นใจดันควยที่เหลือลงไปในรูหีน้องปรางนักเรียนพยาบาลสาวร่างเล็กทีเดียวสุดลำ สวบบบบ ผับ โอ้ยยย
โครตแน่นเลย สาวมหาลัยร่างเล็กรูหีน้องปรางรัดดูดควยผมหนึบหนับหนึบหนับ ผมต้องเกร็งก้นขมิบสะโพกไว้กันน้ำควยแตก ละสาย
ตาไปมองพรานอูตอนนี้แกก้มลงไปดูดนมลูกสาวผม จ๊วบบบบ เอียงหน้าเอียงตาให้ผมเห็นเน้นๆ

แกอ้าปากครอบดูดหัวนมลูกสาวผมอย่างชำนาญ แกอ้าปากแต่ละทีมองเห็นฟันสีเหลืองอ๋อยจากคราบหินปูนอย่างชัดเจน คราบน้ำลาย
ที่มีกลิ่นสาบจากคราบหินปูน เลอะเต็มเต้านมทั้งสองเต้าของลูกสาวผม แต่แกไม่สนใจยังดูดเลียเต้านมลูกสาวผมอย่างเมามัน ส่วนก้น
แก ยังยกซอยรูหีลูกสาวผมไม่หยุด ภาพที่เห็นแกทำกับลูกสาวผมกระตุ้นความหื่นให้ผมมากขึ้นกว่าเดิม ผมหันมาสนใจน้องปรางอีกครั้ง

ผมค่อยๆดึงควยออกมา โอ้วววพระเจ้าควย 4 " ของผมมีคราบเลือดติดมาด้วยแม่เจ้าโว้ยยย ไม่นึกว่าจะได้เปิดซิงนักเรียนพยาบาลใน
หมู่บ้านกระเหรี่ยงกลางป่าแบบนี้ นานมาแล้วที่ผมไม่ได้เปิดซิงสาวๆอย่างนี้ครั้งสุดท้ายที่ผมได้เปิดซิงสาวก็ตอนเข้าเรือนหอกับเมีย
ครั้งแรกนั่นแหละครับ นานนับ 20 กว่าปีแล้ว พอผมเห็นคราบเลือดที่ติดควยผม ทำให้ความเสียวของผมมันขึ้นแบบฉับพลัน

น้ำควยที่เก็บกักอยู่มันเคลื่อนออกมาแล้ว ผมไม่อาจเก็บมันได้อีก ผมจึงจับเอวน้องปรางแน่นซอยควยยิกกกกก ไม่ถึง10 วิผมก็อัด
ควยแน่นกับรูหีน้องปราง น้ำควยก็พุ่งพรวดออกจากลำควยเข้ารูหีน้องปรางจนหมดทุกหยาดหยด ผมหายใจหอบด้วยความเสียว สักพัก
ควยผมก็หดตัวหลุดออกจากรูหีน้องปราง น้ำควยผมบางส่วนใหลย้อยตามออกมาเหมือนกับน้ำควยพรานอูที่ใหลออกจากรูหีน้องน้ำหวาน

ผมนั่งยาวเหยียดอยู่ในหว่างขาน้องปรางมองดูพรานอูซอยหีลูกสาวผมไป ตอนนี้แกจับนมลูกสาวผมไว้ชักควยออกจนเกือบสุดแล้วอัด
หีลูกสาวผม ตับบบ.บ..บ แกซอยควยไม่หยุดจริงๆจนตัวลูกสาวผมโยกไป-มาตามแรงเย็ดของแก ผมมองจนควย 4 " ของผมลุกชัน
ขึ้นมาอีกครั้ง จึงเข้าหาน้องเล็กสาวน้อยนมโตด้วยความใหญ่ของเต้านมทำให้เต้านมน้องเล็กคล้อยเล็กน้อย

หัวนมเป็นสีน้ำตาลแก่มีป้านสีน้ำตาลขึ้นรอบหัวนม มองไปที่หีขนหมอยที่ดกของน้องเล็กมันเปียกไปทั่วจากการเลียของพรานอู ผมแหวก
รูหีน้องเล็กมันอ้าออกตามนิ้วผม ขอบแคมเริ่มคล้ำแล้วรูหีเป็นรูเล็กๆดูแล้วน้องเล็กคงโดนควยมาไม่น้อยแล้วแน่ แต่ด้วยความหื่นที่เห็น
พรานอูแกซอยหีลูกสาวผมและน้องเล็กยังไม่โดนแกเอา ผมเลยจับควยผมเสียบเข้ารูหีน้องเล็กดันทีเดียวควย 4 " ของผมก็ใหล

ปรู๊ดดด เข้าทีเดียวสุดลำโดยไม่ติดขัดอะไรเลยสงสัยคงโดนของใหญ่เป็นประจำควยผมจึงเข้าได้อย่างง่ายดาย ผมก็ชักควยเด้าหี
น้องเล็กทันที ควยผมเข้าออกรูหีน้องเล็กแทบไม่ได้ยินเสียงเสียดสีเลยมันเสียดสีเนื้อหีแค่บางๆไม่แน่นเหมือนกับรูหีน้องปรางที่ผมซอย
ไม่ถึง 10 วิน้ำควยก็แตกพรวดๆเสียงควยอัดหีดัง ผับบบ.บ.แปะแจะแจะแฉะ ไม่หนักแน่นเหมือนพรานอูที่แกซอยหีลูกสาวผมอยู่ข้างๆ

ด้วยที่ควยแกยาวแกเลยชักได้ยาวอัดซอยหีดัง สวบบบ.บ.ตับบ.บ..บ.ป๊าบบ..บบ กลบเสียงควยผมที่ซอยหีน้องเล็ก ผับบบ.บ..แปะ
แฉะแจะ..แจะ
จนหมดทำไงได้ควยผมมันแค่ 4 " จะชักยาวก็กลัวหลุดจะอัดดังก็ไม่ได้เพราะมันสั้น ผมกับแกซอยหีบีบนมสองสาว
ไปพร้อมๆกัน แกซอยหีลูกสาวผมต่ออีกสักพักแกก็ถอนควยออก ลุกไปหาน้องน้ำหวานจับควยแกแทงหีน้องน้ำหวาน

สวบบ.บ..บ จนมิดลำแล้วแกก็ซอยหีน้องน้ำหวานถี่ยิบ ตับบบ.บ.ป๊าบบบ.บ..บ.บั่บ.บั่บบ.. ผมมองแกด้วยความอิจฉา ทำไงได้
ผมไม่ชอบซ้ำน้ำควยใคร แกดึงสั้นดึงยาวอัดควยหนักๆ ป๊าบ.บต๊าป..ตับตั่บตับ.บ. มือก็บีบนมน้องน้ำหวานไปด้วย แล้วโน้มตัวลงไป
เอาลิ้นออกมาเลียไปตามริมฝีปากน้องน้ำหวาน เอาลิ้นแซะไปตามริมฝีปากไรฟันน้องน้ำหวานแล้วดูดริมฝีปากน้องน้ำหวาน จ๊วบบบ

โอ้ย เห็นแล้วอิจฉาแกจริงๆ แล้วแกก็ดึงควยแกออกจากรูหีน้องน้ำหวาน คราบน้ำควยของแกที่อยู่ในรูหีน้องน้ำหวานเกาะเต็มลำควยแก
แกลุกไปที่หน้าน้องน้ำหวานจับควยแกวางพาดไปที่ริมฝีปากน้องน้ำหวาน ถูสันควยแกไปตามริมฝีปากน้องน้ำหวานจนริมฝีปากน้อง
น้ำหวานเลอะไปด้วยน้ำควยแก แกจับหัวควยแกแซะไปตามไรฟันน้องน้ำหวานคงจะหาทางยัดควยแกลงไปในปากน้องน้ำหวาน แต่คง
ไม่ได้ แกเลยจับควยแกยัดหีน้องน้ำหวานอีกครั้ง

จับเอวน้องน้ำหวานซอยควยหนักๆ ป๊าบบบบ.บ.บั่บบั่บ.บ แกก็ร้อง

" อ๊าาาาา.า.. " ไปพร้อมด้วยหายใจแรง แกเด้าหีถี่ยิบเต้านมน้องน้ำหวานสั่นใหวไป-มาตามแรงเย็ดของแก

ขนาดที่ว่าเต้านมน้องน้ำหวานเต่งตึงยังใหวไป-มาตามแรงเย็ดของแก คิดดูแกจะเย็ดหีน้องน้ำหวานแรงหนักแค่ใหน ผมเองก็ดูแก
ไปด้วย ซอยหีน้องเล็กไปด้วยถึงจะไม่กระชับแต่ไม่นานผมก็เริ่มไม่ใหว เลยไม่สนใจแกหันมาตะปบนมน้องเล็กไว้แน่นซอยควยถี่ยิบแต่
ก็ดังแค่ ผับบบ.บ.แปะ.แปะปัก.แจะแจะ..ผั่บแจะ.แฉะ.. จนไม่ใหวแล้วผมเสยควยครั้งสุดท้ายสุดแรง ตับ

น้ำควยที่เหลือก็วิ่งขึ้นมาพุ่ง ปรี๊ดดดออกจากรูควยเข้าสู่โพรงหีน้องเล็กจนหมดลำควย ผมฟุบไปที่ตัวน้องเล็กซุกหน้าไปที่ร่องนมใหญ่
ของน้องเล็ก หายใจฟืดฟาดด้วยความเหนื่อยอ่อน แต่หูยังได้ยินพรานอูซอยหีน้องน้ำหวาน

ป๊าบบ.บบ.บ..บั่บตั่บ.ตับ.. ตลอดเวลา แล้วผมก็ได้ยินเสียงพรานอูร้อง

" อ๊าาา.า..า..โอ้ยยย.กูไม่ใหวแล้ว แตกใส่หีลูกสาวเพื่อนนายดีกว่า.." ผมได้ยินถึงกับหูผึ่งรีบลุกมองไปที่แกเห็นแกถอนควยออกจากรูหี
น้องน้ำหวานแล้วรีบลุกไปที่ลูกสาวผม

จับควยแกเสียบเข้ารูหีลูกสาวผม ซอยควยถี่ยิบ สวบ.บ.บบ.บ.ป๊าบ.บบ.บ.สวบ.บบ..บ.ป๊าบ.บบ..บบบ.. ร้อง

" อ๊าาาา.า..คค.ค..โอ้ยยยไม่ใหวแล้ว..น้ำควยจะแตกแล้วว.ว.ว.." ผมรีบบอกแก
" พรานอูอย่าแตกในลูก....." ไม่ทันเสียแล้วแกร้อง
" อ๊าาา.า..โอว.ววว.วว..ว.. " ยาวๆลั่นห้องอัดควยแน่นกับหีลูกสาวผม ตัวเกร็งกระตุกยึกกกกแล้วฟุบไปบนตัวลูกสาวผม

พระเจ้าช่วยลูกสาวผมโดนพรานอูแตกในเต็มๆ ผมทำอะไรไม่ถูกแล้วตอนนั้น ได้แต่นั่งนิ่งควยเสียบอยู่ในรูหีน้องเล็กมองดูพรานอู
นอนทับอยู่บนตัวลูกสาวผม ก้นแกขมิบฉีดน้ำควยเข้ารูหีลูกสาวผมยึกกกกก ผมจะโทษพรานอูก็ไม่ได้ต้องโทษตัวเองตั้งแต่ต้น ที่ดันไป
บอกแกแพรวไม่ใช่ลูกสาวผม เพราะความอยากความหื่นของผมเองที่อยากได้สองสาวเพื่อนของเธอ

ตอนนี้ผมหวั่นใจกลัวลูกสาวผมท้องเพราะพรานอูแตกในเต็มๆใส่รูหีลูกสาวผม แต่ในขณะเดียวกันผมไม่ได้นึกถึงน้องปรางกับน้องเล็กเลย
ว่าเธอทั้งสองจะท้องไหม เพราะผมก็แตกในใส่เธอสองคนเหมือนกัน นึกและห่วงลูกสาวตัวเองแค่คนเดียว สักพักผมกับพรานอูต่างก็
ถอนควยออกมา น้ำควยผมหมดไปกับน้องปรางแล้วจึงเหลือแค่น้อยนิดในรูหีน้องเล็ก แต่ของพรานอูพอแกถอนควยออกมา

น้ำควยแกยังเหลือมากพอที่จะใหลออกมาจากรูหีลูกสาวผม พอแกถอนควยออกแกก็บอกผม

" นายดูซิ ลูกสาวเพื่อนนายยังซิงอยู่เลย หีลูกสาวเพื่อนนายแน่นมากเลย " ผมก็มองดูที่หีลูกสาวผมเห็นคราบเลือดติดตามขอบแคมอยู่
ผมไม่รู้จะพูดอย่างไร ได้แต่คิด ( แม่งแตกในแล้วยังเปิดซิงลูกสาวกูอีก )

คืนนั้นผมกับพรานอูได้คนละสองสาว ผมได้น้องปราง,น้องเล็ก พรานอูได้น้องน้ำหวานกับลูกสาวผม เราสองคนช่วยกันเก็บกวาด
หลักฐานจนเกลี้ยงแทบไม่เหลือร่องรอย ดูพรานอูชำนาญเรื่องนี้มากเหมือนเคยทำมาก่อน แต่ที่ไม่หมดก็คงเป็นรูหีสี่สาวเพราะยังแดง
ช้ำอยู่ แต่ผมก็หวังว่าเธอทั้งสี่คนตื่นมาในตอนเช้าคงไม่สงสัยเรื่องนี้

ผมกลับที่พักแต่ก็นอนไม่หลับคิดถึงแต่เรื่องที่เกิดขึ้น เอาลูกสาวตัวเองไปแลกกับสองสาวจะคุ้มใหมหนอ ถึงจะได้เปิดซิงน้องปรางว่าที่
พยาบาลสาวในอนาคตก็ตาม แล้วยังกังวลเรื่องลูกสาวตัวเองอีก กลัวลูกสาวตัวเองท้องกับพรานอูจริงๆเล่นแตกในเต็มเหนี่ยวแบบนั้น
คิดไปจนผล็อยหลับไปตอนใกล้รุ่ง

ผมกับสี่สาวตื่นสายพอๆกัน พอเจอหน้ากันทั้งสี่สาวบ่นว่าเจ็บขาตึงไปหมด ผมรีบออกตัวบอก

" เป็นเรื่องปรกติถ้าไม่เคยเดินขึ้นดอยไปน้ำตกไกลแบบนี้มาก่อน ย่อมเจ็บขาเป็นธรรมดาบางทีเจ็บถึงบั้นเอวก็มี พ่อเองก็เคยเป็น " พอ
ผมพูดจบ ลูกสาวผมก็พูดขึ้น
" แพรวเจ็บขึ้นถึงบั้นเอวเหมือนที่พ่อพูดเลย " ทั้งสี่สาวเลยเชื่อว่าที่เจ็บขาเพราะเดินขึ้นดอยไปน้ำตกจึงเจ็บขา ผมจึงบอกสี่สาวพักสักวันให้หายปวดเมื่อยก่อนพรุ่งนี้ค่อยไปใหม่ ทั้งสี่สาวจึงพักหนึ่งวัน

ผมก็โล่งใจที่สี่สาวไม่สงสัยอะไร  แต่ก็ยังด่าพรานอูในใจ ( แม่งเย็ดหีลูกสาวกูจนลูกสาวกูเจ็บถึงบั้นเอว ) ส่วนพรานอูกลางวันวันนั้น
แกหายหัวไปเลย มาหาผมอีกทีก็มืดค่ำแล้ว ผมจึงบอกแกพรุ่งนี้พาสี่สาวไปน้ำตกด้วย แกตอบรับด้วยความยินดี

" ครับนาย ผมจะดูแลทั้งสี่สาวอย่างดี " แกยิ้มยิงฟันจนเห็นฟันเหลืองอ๋อย ผมไม่มีทางเลือกอื่นครับต้องอาศัยแกเพราะแกชำนาญพื้นที่
แถบนี้ ส่วนผมต้องไปคุมการสร้างทาง แต่ผมก็บอกแกอย่าทำหรือพูดเรื่องเมื่อคืนที่ผ่านมา แกก็รับรู้แกจะเก็บเป็นความลับไม่บอกใคร

เช้าวันต่อมาสี่สาวก็ไปน้ำตกกับพรานอูผมเห็นชุดที่สี่สาวใส่ไม่ต่างจากวันแรกที่ไป ถ้าสี่สาวลงไปเล่นน้ำอีกพรานอูคงหื่นอีกแน่ และ
มันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆพอทั้งหมดกลับมา

แกรีบมาหาผมรายงานทันทีแต่ไม่ได้รายงานเกี่ยวกับว่าพาสี่สาวไปเที่ยวยังไง แกบอกผมว่า

" นายพอสี่สาวไปถึงน้ำตกเล่นน้ำอย่างสนุกสนาน.  พอขึ้นจากน้ำแกบอกเหมือนวันนั้นเลยเสื้อผ้าแนบเนื้อเห็นแล้วผมมีอารมณ์จังนาย "
แกบอกผมตรงๆ

" นายคืนนี้เราเอาสี่สาวสาวอีกไหม " แกคงรู้ว่ายังไงผมคงไม่ว่าแก ผมเองก็บอกตรงๆตอนนั้นก็สองจิตสองใจอยู่ แต่ก็บอกพรานอู
" จะดีเหรอพรานอู " พรานอูพอเห็นผมไม่ปฎิเสธเสียที่เดียว ก็เป่าหูผมต่างๆนาๆโน้มน้าวให้ผมเอาด้วยกับแก

ผมเองตอนนั้นก็คิดไปด้วย ( จิตกุศลก็บอก จะทำอีกเหรอลูกเราน่ะ จิตอกุศลจะรออะไรเอาเลยน้องน้ำหวานแม่สาวนิเทศน์มึงยัง
ไม่ได้เอาเลย
จิตกุศล ลูกเราเลื้ยงดูมาอย่างดีจนโตจะเอาลูกตัวเองเหรอ จะให้คนอื่นเอาอีกหรือถ้าลูกเราท้องล่ะ  จิตอกุศล เอาเลยลูก
มึงก็โดนพรานอูเย็ดไปแล้วมึงจะให้มันเย็ดลูกมึงคนเดียวหรือถ้ามึงไม่เอาเดี๋ยวพรานอูมันก็ไปเอาของมันคนเดียวมึงจะยอมหรือ ใจมึงก็
อยากเอาแม่สาวนิเทศน์อยู่แล้วโอกาศแบบนี้หาไม่ได้น่ะมึง
) ตอนนี้จิตอกุศลมาเป็นชุดๆเป่าความคิดผม

ส่วนหูก็โดนพรานอูเป่าใส่ไม่ยั้งเหมือนกัน จนในที่สุดจิตอกุศลกับพรานอูก็ชนะ  ผมก็บอกแก

" จะทำอย่างไร " แกบอกผม
" เดี๋ยวแกจัดการเอง รมควันมันทั้งหมดนี่แหละ " พวกเรารอจนลูกน้องผม สี่สาวชาวบ้านที่อยู่ใกล้ๆเข้าบ้านเข้าที่พักหมดแล้ว พรานอูก็
จัดการรมควันทีละจุดจนทุกอย่างเงียบสงัด ผมกับพรานอูก็ตรงไปที่บ้านพักสี่สาวทันที

ประตูเปิดไม่ได้ผมคิดว่าเสียเที่ยวแล้วแต่พรานอูแกบอกแกจัดการเรียบร้อยแล้ว แกไปด้านหลังปีนขึ้นไปเปิดหน้าต่างเข้าไปเปิด
ประตูให้ผม แกบอกแกแอบมาถอดสลักหน้าต่างไว้แล้วเผื่อเจอเหตุการณ์แบบนี้ ผมคิด ( รอบคอบจริงน่ะพรานอู ) ผมว่าแกคงอยากเอา
สี่สาวมากๆถึงจะได้สองสาวไปแล้วก็ตาม

ผมคิดถูกที่ทำตามจิตอกุศลบอก ถึงผมไม่เอากับแกแกก็คงมาเอาคนเดียวแน่เตรียมการถอดสลักหน้าต่างรอไว้แบบนี้ พอเข้าได้ผมตรง
ไปหาน้องน้ำหวานทันที แกก็เข้าหาน้องปรางทันทีเหมือนกันต่างคนต่างรู้สาวใหนน่าเอา ถ้าผมไม่เอาน้องน้ำหวานพรานอูก็คงเอาก่อน
แน่ แกกับผมไม่พูดอะไรกันไม่นาน ผม,พรานอู,น้องน้ำหวาน,น้องปรางก็เปลือยล่อนจ้อนควย 4 " กับ 6 " แข็งผงาดอยู่ใกล้กัน

ผมไม่อายแล้วเรื่องควยผมที่เล็กกว่าพรานอูเพราะถึงจะเล็กก็เอาหีได้เช่นกัน และอีกอย่างพรานอูไม่เคยพูดเรื่องที่ควยผมเล็กกว่าแกเลย
แกคงรู้สิ่งใหนควรพูดไม่ควรพูดเรื่องแบบนี้ ผมนั่งลงแหวกรูหีน้องน้ำหวานดูก่อนเลย แม่เจ้าสวยใสสดจริงๆแม้จะโดนควยพรานอูไปแล้ว
แคมหีเนื้อหีกลีบหีสีชมพูสดใสไม่มีรอยคล้ำเลย ผมตวัดเลียแคมหีก่อนเลยตามด้วยกลีบหีเนื้อหีลิ้นผมเลียไปทั่วรูหีไม่มีเว้น

จนน้ำลายผมน้ำเมือกหีน้องน้ำหวานผสมกันจนเยิ้ม ผมชำเรืองดูพรานอูแกก็ไม่ต่างไปจากผมกำลังเลียหีน้องปราง แผล็บบบ.บบ..บ ดูดหี จ๊วบบ.บบ.บ พอแกเห็นผมชำเลืองดู แกยิ้มให้ผมจนเห็นฟันเหลืองอ๋อย ผมเลียหีน้องน้ำหวานจนชุ่มก็ลุกจับควยเขี่ยรูหีเธอ
แล้วจับหัวควยยัดใส่รูหีน้องน้ำหวานผมดันควย 4 " ของผมลงไปเรื่อยๆ

ควยผมแทงแหวกผ่านเนื

review1972

สุดยอดครับ อ่านมาแล้วหลายครั้ง เสียดายตอนนี้มันขาดหายไป รวมทั้งตอนอื่นๆของหมอด้วย วอนแอดมินช่วยดูให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

lungpee

เติมเต็ม.....ครับ จากที่เก็บไว้...

พรานกระเหรี่ยง

BY       SINGSING
                         ฉบับปรับปรุงแก้ไข

ผม singsing  หรือ หมอซิง ครับเรื่องนี้ผมได้รับการบอกเล่าจากคนป่วยในความดูแลของผมคนหนึ่ง ผมเองมีการรักษาคนป่วยหลากหลายวิธี วิธีหนึ่งคือเพศบำบัดมันเป็นวิธีการรักษาส่วนตัวของผม คือ ผมจะเข้าไปคุยกับผู้ป่วยด้วยเรื่องเสียวเรื่องเพศเรื่องบนเตียงจุดเริ่มต้น
ของการใช้วิธีนี้เพราะผมได้ไปพูดคุยกับผู้ป่วยรายหนึ่ง

เราคุยกันถูกคอจนเลยเถิดไปถึงเรื่องเสียวๆบนเตียง ปรากฎว่าผู้ป่วยรายนั้นมีอาการยิ้มแย้มแจ่มใสดูเหมือนมีความสุขลืมความเจ็บความป่วยไปชั่วขณะและมีอาการดีขึ้นจนหายเร็วกว่าคนไข้รายอื่นในอาการป่วยที่คล้ายกัน จนผมเองก็แปลกใจเลยลองเอาไปใช้กับคนป่วยรายอื่นปรากฎว่ามันใช้ได้ผล ผู้ป่วยแต่ละคนถ้าได้คุยเรื่องแบบนี้จะลืมความเจ็บความป่วยไปชั่วขณะหนึ่ง ดูมีความสุขยิ้มหัวเราะ

ผมจึงใช้วิธีนี้แทรกเข้าไปในการรักษา แต่ไม่ใช่ทุกคนต้องดูเป็นรายๆไปว่ารายไหนตอบสนองเรื่องแบบนี้ ซึ่งผมก็มีเทคนิคเข้าไปพูดคุยไม่ใช่เข้าไปก็บอกคนป่วยเลยวันนี้หมอจะมาคุยเรื่องหีๆควยๆน่ะ มันก็คงไม่ใช่แบบนั้น และอีกอย่างหนึ่งโดยความเป็นชายบางคนก็อยากเล่าอยู่แล้ว

บางเรื่องเป็นเรื่องที่ตัวเองภูมิใจบางเรื่องเป็นเรื่องที่อัดอั้นตันใจอยากระบายให้คนอื่นได้รับรู้บ้าง หรืออีกหลายเหตุผลซึ่งเรื่องที่ผมได้รับรู้มาก็ไม่เคยบอกใครเก็บเป็นความลับมาตลอด จนกระทั่งนำมาเปิดเผยที่นี่ในรูปแบบของการเล่าแบบเสียวๆ จะเสียวมากเสียวน้อยก็ลองอ่านดูน่ะครับ เพราะผมเองก็ไม่ใช่เจ้าของประสบการณ์โดยตรง..

เรื่องนี้เป็นเรื่องของนายช่างทางหลวงท่านหนึ่ง ผมได้พูดคุยกับนายช่างท่านนี้ประมาณปี 51ตอนท่านมารักษาตัวที่ ร.พ.ที่ผมทำงานอยู่ ท่านได้เล่าเรื่องราวนี้ในอดีตของท่านจากปี 51 ย้อนไป

ผมชื่อ พต ครับ เรื่องของผมนี้เกิดขึ้นมาก็ 10 กว่าปีแล้วครับ อดีตของผมเป็นนายช่างทางหลวงควบคุมการทำงานสร้างถนนในแถบชนบท มีอยู่ครั้งหนึ่งหน่วยงานของผมได้ไปสร้างถนนสายหนึ่งต้องตัดผ่านเข้าไปในป่าผ่านหมู่บ้านชาวกระเหรี่ยงแห่งหนึ่ง หน่วยงานของเราจึงใช้หมู่บ้านกระเหรี่ยงแห่งนี้เป็นฐานในการปฎิบัติงาน

มีการจ้างชาวกระเหรี่ยงให้มาร่วมงานด้วย เรื่องหนึ่งในนั้นคืออาหารการกินและอาหารที่พวกเราชอบและหากินยาก คือ พวกสัตว์ป่า ซึ่งก็มีพรานกระเหรี่ยงคนหนึ่งอาสาจะไปหาสัตว์ป่ามาให้พวกเรา พรานกระเหรี่ยงคนนี้ผมเรียกแกว่า พรานอู แกอายุ 40 กว่าๆแกเก่งมากในการล่าสัตว์ป่าผมสนิทกับแกในเวลาอันรวดเร็วแกเรียกผมว่า นาย

แกมีหลากหลายวิธีในการล่าสัตว์ป่า แต่วิธีการหนึ่งที่ผมเห็นแล้วทึ่ง คือ การรมควันแกใช้ต้นไม้ใบไม้สมุนไพร อะไรก็ไม่รู้รมควันเข้าไปในที่สัตว์ซ่อนอยู่ สักพักสัตว์เหล่านั้นจะโซซัดโซเซออกมาล้มพับสลบคาที่บางตัวก็สลบคาที่ซ่อน แต่สัตว์เหล่านั้นไม่ตายแค่สลบเท่านั้นแกบอก ถ้าใช้กับคนหลับยาวถึงเช้าได้เลย

ผมก็เคยถามแกเรื่องสูตรยาแต่แกไม่ยอมบอกแกบอกว่า มันเป็นความลับถ่ายทอดให้พรานด้วยกันเท่านั้นแต่ไม่ใช่ทุกคนตามแต่แกจะเห็นสมควร แกบอกว่า สูตรยานี้แกได้มาจากพรานกระเหรี่ยงด้วยกันที่อยู่ในฝั่งพม่า ห่างจากหมู่บ้านกระเหรี่ยงแห่งนี้เดินราว 2 ช.ม.มีน้ำตกแห่งหนึ่งซ่อนอยู่ในป่าผมเห็นครั้งแรกสวยงามมากธรรมชาติจริงๆ คนนอกแทบไม่มีใครรู้จักเลย

ผมเห็นแล้วอยากให้ลูกสาวผมมาเห็นน้ำตกแห่งนี้ด้วยเพราะตอนนั้นลูกสาวผมเรียนด้านการถ่ายภาพอยู่ในมหาลัยฯแห่งหนึ่ง และชอบธรรมชาติมาก พอลูกสาวผมรู้เธอบอกเดือนหน้ามหาลัยฯจะหยุดยาวเธอจะรีบมาทันทีเธอจะพาเพื่อนมาด้วย  ลูกสาวผมชื่อว่า แพรว

พอถึงวันนัดผมก็เข้าไปรับลูกสาวผมที่ท่ารถในตัวจังหวัด ลูกสาวผมมากับเพื่อนอีกสามคนเป็นผู้หญิงทั้งหมดแต่ละคนสวยตามแบบสาวมหาลัยฯเป๊ะส่วนลูกสาวผมจะออกไปทางน่ารักมากกว่าตามแบบเมียผม แม่ของเธอความสูงของสาวๆพอๆกันระหว่าง 160-165 cm. แต่มีอยู่คนหนึ่งสูงกว่าเพื่อนประมาณ 170 cm. สูงพอๆกับผม

คนนี้หน้าตารูร่างดีที่สุดสูงโปร่งหุ่นเหมือนนางแบบและก็เป็นเช่นนั้น ลูกสาวผมบอกว่าคนนี้ชื่อ น้ำหวาน เรียนนิเทศน์ฯยามว่างจากการเรียนน้องน้ำหวานจะรับจ้างงานถ่ายแบบเดินแบบ คนที่สองชื่่อ น้องปราง เอวบางร่างเล็กเรียนพยาบาลคนที่สามชื่อ น้องเล็กเล็กแต่รูปร่างนมนี่ตั้งเต้าดันเสื้อยืดออกมาเป็นลูกแถมเธอยังสะพายกระเป๋าคาดเฉียงกับหน้าอกอีก

สายกระเป๋าคาดผ่านกับร่องอกเน้นกระชับจนนมเต่งตึงดันเสื้อยืดจนเปรี๊ยะ คนนี้เรียนด้านภาษาคนสุดท้ายลูกสาวผม เรียงลำดับความสวยจากสวยสุดไปน้อยสุดในสายตาผม ก็ต้องน้องน้ำหวานสาวนิเทศน์ฯ น้องปรางว่าที่พยาบาลสาว น้องเล็กสาวภาษา และสุดท้ายลูกสาวผม ไม่ใช่ว่าลูกสาวผมหน้าตาจะไม่สวยน่ะครับแต่อาจเป็นเพราะผมเห็มมาตั้ง 20 ปีแล้วก็เลยเฉยๆ

ลูกสาวผมบอกว่าเพื่อนเธอถึงจะไม่ได้เรียนคณะเดียวกันแต่ก็อยู่ชมรมถ่ายภาพด้วยกันสนิทกัน มักจะไปถ่ายภาพในที่ต่างๆด้วยกันบ่อยๆ ครั้งนี้ถือว่าพวกเธอมาท่องเที่ยวถ่ายภาพในสถานที่ห่างไกลที่สุด เรามาถึงหมู่บ้านกระเหรี่ยงก็เย็นแล้วคืนนั้นลูกสาวผม กับเพื่อนก็พักผ่อนเต็มที่เตรียมลุยไปน้ำตกในวันพรุ่งนี้

ลูกสาวผมกับเพื่อนเธอไปน้ำตกแต่เช้า โดยผมให้พรานอูเป็นคนนำทางและดูแลลูกสาวผมกับเพื่อนเธอไปด้วยเพราะผมต้องไปคุมการสร้างทาง พอบ่ายแก่ๆพวกเธอก็กลับมาปรากฎว่าทั้งหมดไปไม่ถึงตัวน้ำตกจริงๆ เนื่องจากความสวยของธรรมชาติทำให้ลูกสาวผมกับเพื่อนเธอหลงใหลไปกับธรรมชาติตามเส้นทาง

เลยถ่ายรูปกันเพลินและทั้งหมดเริ่มเมื่อยขาเพราะไม่เคยลุยแบบนี้มาก่อนทั้งหมดจึงกลับมาก่อน พรุ่งนี้ลูกสาวผมกับเพื่อนๆจะไปกันใหม่ ค่ำนั้นผมกับชาวบ้านกระเหรี่ยงก็จัดงานเลี้ยงให้กับลูกสาวผมและเพื่อนของเธอ ผมกับพรานอูนั่งดวลเหล้าป่าจนตึงพอได้เวลา เราก็แยกย้ายกันไปพักผ่อน ผมก็ไปเอนกายพักผ่อนในที่พักแต่ยังไม่หลับ

ผ่านไปสัก 2 ช.ม.ผมก็รู้สึกง่วงก็จะเข้านอนพอผมมองไปที่พักของลูกสาวกับเพื่อนของเธอไฟยังเปิดอยู่ ผมจึงเดินไปดูว่าลูกสาวผมหลับหรือยัง( ที่นี่ใช้เครื่องปั่นไฟกันเอง ) ส่วนที่พักหลังอื่นๆปิดไฟกันนอนกันหมดแล้ว ที่พักลูกสาวผมเป็นบ้านของชาวบ้านหลังหนึ่งยกให้ลูกสาวผมกับเพื่อนเธอเป็นที่พักชั่วคราว

พอไปถึงหน้าประตูก็เห็นประตูมันแง้มไว้นิดๆก็เลยเปิดเข้าไปเลย ซึ่งบ้านกระเหรี่ยงที่ลูกสาวผมพักมันไม่มีกลอนมันมีแค่ไม้ขัดประตูไว้แค่นั้นผมก็คิดว่าลูกสาวผมคงลืมขัดไม้ไว้ ประตูเปิดออกตามแรงผลักของผม พอผมเห็นสภาพภายในห้องผมถึงกับตกใจมองตาค้างเสียววูบไปทั้งตัว เท้าแข็งยืนนิ่งอยู่กับที่ตรงหน้าประตูที่เข้ามาอารมณ์หลากหลายอารมณ์ใหลวูบเข้ามาทั่วร่างกาย

ทั้งตกใจเสียวหื่นด้วยฤทธิ์เหล้าป่าที่ดื่มจนตึงและสภาพภายในห้องนี้ พร้อมกับร่างหนึ่งภายในห้องที่หันมาเห็นผมก็ตกใจเช่นกันรีบเต้นดีดผึงออกจากหว่างขาน้องปรางไปนั่งตัวลีบอยู่มุมห้องยกมือไหว้ผมปะหงกปะหงก ภาพกลางห้อง แพรวลูกสาวผมน้องน้ำหวานสาวนิเทศน์สุดสวย น้องปรางนักเรียนพยาบาลสาวร่างเล็ก น้องเล็กสาวน้อยนมโตนอนเปลือยกาย อ้าซ่าอยู่กลางบ้านล่อนจ้อนไปทั้งตัวทั้งสี่คน

นมหีหมอยทั้งสี่สาวอยู่ตรงหน้าผมจะๆ ส่วนชีเปลือยอีกร่างที่นั่งตัวลีบลำควยอ่อนยวบหัวควยแดงห้อยลงพื้นยกมือไหว้ผมปะหงกๆไม่ใช่ใครที่ใหนมันคือพรานอู นั่นเองมันไหว้ขอโทษผมเป็นการใหญ่ตอนนั้นผมโกรธพรานอูไหม ผมตอบได้ว่าแทบไม่มีความโกรธเลย แม้หนึ่งในนั้นจะเป็นลูกสาวผมก็ตาม

เพราะภาพบาดตาของสี่สาวที่เปลือยกายล่อนจ้อนและฤทธิ์เหล้าป่าของกระเหรี่ยงที่ตึงแผ่ซ่านไปทั่วร่างกาย ผมก็คุยกับพรานอูเกี่ยวกับเรื่องนี้ แกก็ไหว้ผมขอโทษไปด้วยพูดไปด้วยจับใจความได้ว่า ตอนกลางวันแกพาทั้งสี่สาวไปน้ำตก แกบอกว่าแต่ละคนใส่ชุดแบบที่แกไม่ค่อยได้เห็นแต่ละคนใส่ขาสั้นโชว์ขาขาวๆบางคนก็ผ้าแบบยืดเน้นสัดส่วน

แกบอกตอนจะกลับทั้งสี่สาวลงไปเล่นน้ำที่แอ่งแห่งหนึ่งที่ใหลมาจากน้ำตก พอสี่สาวขึ้นมาแกบอกแกควยแข็งมีอารมณ์มากเพราะเสื้อผ้าทั้งสี่สาวมันเปียกน้ำแนบเน้นสัดส่วนชัดเจนโดยเฉพาะแม่สาวคนนั้น แกชี้ไปที่น้องน้ำหวานแม่สาวนิเทศน์สุดสวยพอหลังงานเลี้ยงแกบอกแกทนความอยากไม่ใหวแกเลยรมควันทั้งสี่สาวจนสลบไสล แล้วแกก็ถอดเสื้อผ้าทั้งสี่สาวจนหมด

แล้วแกก็สารภาพแกเย็ดหีน้องน้ำหวานไปแล้ว ผมถึงกับเสียววูบไปตามที่แกพูดผมมองไปที่น้องน้ำหวานเดินไปใกล้ๆแล้วนั่งลงที่หว่างขาน้องน้ำหวาน มองไปที่หีน้องน้ำหวาน แม่เจ้า ปากรูหีน้องน้ำหวานมีคราบสีขาวขุ่นเกาะเต็มปากรู บางส่วนใหลย้อยออกมาจากรูหีน้องน้ำหวาน ลงมาที่รูตูดแล้วหยดลงที่พื้นเป็นกอง แกพูดจริงแกเอาหีน้องน้ำหวานแม่สาวนิเทศน์สุดสวยไปแล้ว

แกยังบอกอีกว่า ตอนที่ผมเปิดประตูเข้าไปแกกำลังจะเย็ดหีน้องปรางนักเรียนพยาบาลสาวร่างเล็กอยู่ พอดีผมเข้ามาแกเลยยังไม่ได้เย็ดหีน้องปราง แล้วแกก็ระล่ำระลักบอกผม ลูกสาวผมแกยังไม่ได้ทำอะไรแค่ถอดเสื้อผ้าเท่านั้น แกคงกลัวผมโกรธ อะไรมาดลใจผมไม่รู้หรือ จะเป็นผีป่าผีดอย ผมกลับตอบพรานอูไปว่า น้องแพรวไม่ใช่ลูกสาวผมจริงๆ เธอเป็นลูกสาวเพื่อนแต่นับถือผมเหมือนพ่อ ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ตัวเองเหมือนกันว่า พูดออกไปได้อย่างไรที่ว่าแพรวไม่ใช่ลูกผม หรืออาจเป็นเพราะภาพบาดตาของสี่สาว

หรือ อารมณ์หื่นของผมกันแน่ที่เห็นน้องน้ำหวานโดนพรานอูพรานป่าไร้การศึกษาเย็ดหีแตกในไปแล้ว เลยมีความกำหนัดความอยากเหมือนพรานอู ก็เลยตอบกลับแกไปแบบนั้นเพราะสามสาวที่เหลือต่างสวยไม่แพ้กันอีกทั้งยังไม่โดนแกเย็ดเลย พอผมพูดตอบกลับแกไปแบบนั้น

ดูพรานอูจะคลายความกังวล และเห็นผมนิ่งไม่ทำอะไรแกเลย แกเลยกล้าที่จะบอกผม

" เอาอย่างนี้ใหมนาย มีเราสองคนรู้เรื่องนี้นายเอาผู้หญิงสองคนนั้นไป " แกชี้ไปที่น้องปรางกับน้องเล็กแล้วแกขอคนนี้แกชี้ไปที่ลูกสาวผม ผมทำอะไรไม่ถูกไม่รู้จะพูดอย่างไรดันบอกแกแพรวไม่ใช่ลูก ผมจะปฎิเสธก็ไม่รู้จะพูดอย่างไร

ความอยากมันเข้าครอบงำจิตใจร่างกายผมแล้ว ร่างเปลือยเปล่าของน้องปราง,น้องเล็กมาอยู่ต่อหน้าผมแบบนี้ จากฤทธิ์เหล้าป่าอีกมันเพิ่มแรงกำหนัดให้ผมอย่างดี ทั้งที่รู้อยู่แก่ใจพรานอูมันจะเอาลูกสาวผม แกพูดขึ้นอีก

" นายผู้หญิงทั้งสองคนนั้นผมยังไม่ได้ทำอะไรเลย นายเอาน่ะนาย นายสองคนผมหนึ่งคน " ผมคิดในใจหนึ่งที่ไหน แกเย็ดหีน้องน้ำหวาน สาวสวยที่สุดในกลุ่มไปแล้ว ผมยังไม่ทันจะพูดอะไรต่อแกก็ลุกเข้าไปหาลูกสาวผม จับขาลูกสาวแยกออกแล้วมองมาที่ผมอีกครั้ง

ผมไม่รู้จะพูดอย่างไรอยากก็อยาก นั่นก็ลูกสาวตัวเองแต่ดันไปบอกแกว่า ไม่ใช่ ไม่รู้จะทำอย่างไรพูดไม่ออกก็เลยนิ่ง พอเห็นผมไม่ว่า อะไรแกคงคิดว่าผมไฟเขียวให้แก แกเลยก้มลงไปเลียหีลูกสาวผม ผมตะลึงเสียววูบในสิ่งที่แกทำพรานอูทำให้ผมควยแข็งขึ้นจนคับกางเกงไม่น่าเชื่อผมจะมีอารมณ์ที่เห็นแกเลียหีลูกสาวผม แกเลียหีลูกสาวผมดูดหีลูกสาวผมหน้าแกติดกับกระดองหีลูกสาวผมจนชิดผมยืนมองพรานอูเลียหีลูกสาวผมด้วยใจสั่นเสียวเต้นแรง โดยไม่ละสายตา

แกเลียหีลูกสาวผมจนแฉะแล้วแกก็เลื่อนหน้าแกขึ้นไปที่นมสวยขนาดเต็มมือของลูกสาวผม แกลูบบีบเบาๆแล้วอ้าปากอมดูดเลียหัวนมเล็กสีชมพูใสของลูกสาวผม จนหัวนมลูกสาวผมดันเต่งขึ้นทั้งหัว แม้ลูกสาวผมจะสลบไสลก็ตามแกเล่นนมลูกสาวผมจนแดงชุ่มด้วยน้ำลาย แกก็ดันตัวขึ้นเข้าชิดหว่างขาลูกสาวผมจนผมเห็นควยของแกที่แข็งเต็มที่

มันใหญ่กว่าของผมเสียอีก หัวบานแดงใหญ่ราว 6 " ได้แกจับหัวควยจ่อไปที่รูหีลูกสาวผม ถ้าผมห้ามแกตอนนี้คงทันแต่ผมกลับไม่ห้าม ไม่พูดอะไรเลยใจเต้นระทึกต่อสิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อหน้าต่อตา พอหัวควยแกแตะที่ปากรูหีลูกสาวผม แกก็ดันหัวควยแกเข้ารูหีลูกสาวผมทันที ผมมองด้วยใจสั่นเต้นแรง ไม่ห้ามแกเลย พรานอูดันควยแกเข้ารูหีลูกสาวผมไปเรื่อยๆลำควยแกแหวกกลีบหีลูกสาวผมลงไปเรื่อยๆ

แกก็บ่นพึมพำเป็นภาษาแกไปด้วย ก็คงเสียวควยแก แกดันควยแหวกกลีบหีลูกสาวผมลงไปเรื่อยๆโดยที่ลูกสาวผมไม่รับรู้อะไร มีแต่ผมผู้เป็นพ่อที่รับรู้และเห็นเต็มตากับเฉยให้กระเหรี่ยงพรานป่าดันควยเข้ารูหีลูกสาวตัวเอง จนพรานอูดันควยแกเข้ารูหีลูกสาวผมมิดลำ รูหีลูกสาวผมคาบอมควยพรานอูจนบวมตุ่ย พอควยแกเข้ามิดลำแกบอกผม

" หีลูกสาวเพื่อนนายโครตแน่นมากเลยนาย   อรูยยย...ซี๊ดดด!!!!     รูหีลูกสาวเพื่อนนายมันรัดควยผมแน่นทั้งลำเลยนาย  ตึงลำควยไปทั้งลำ "  # ผมคิดในใจจะไม่แน่นได้อย่างไรไอ้พรานอู  นั่นมันหีลูกสาวของกู #      พอแกเห็นผมยังยืนอยู่

" อ้าวนาย เอาซิ ของนายตั้งสองคน " ผมมัวแต่มองแกดันหีลูกสาวผมจึงไม่ได้ทำอะไรสองสาว พอแกสะกิดพูดผมก็บอกตัวเอง( เอาว่ะลูกสาวก็โดนควยพรานอูไปแล้ว ) ผมจึงรีบสลัดเสื้อผ้าควย 4 " ของผมก็ดีดผึงออกมามันแข็งเหมือนหินทีเดียว

ผมว่ามันแข็งมากที่สุดตั้งแต่ที่ผมใช้งานควยผมมา ผมก้าวขาเข้าหาน้องปรางก่อนเลยนั่งจับขาเธอแยกออก โดยที่ควยผมแข็งสุดๆ พอเข้าหว่างขาเธอได้ก็ก้มลงเตรียมจะเลียหีก่อน แต่ก็ชะงักเมื่อเห็นบริเวณปากรูหีแคมหีของน้องปรางแฉะไปหมด ( ผมคิด  เฮ้ย..น้องปรางโดนพรานอูเย็ดหรือเปล่าว่ะ !!  เอ?? แต่แกบอกไม่ได้เย็ดนี่หว่า) ผมเลยไปดูที่หีน้องเล็กแฉะเหมือนกันเลยเปียกไปทั้งโคกผมเงยหน้ามองพรานอู แกมองผมอยู่แล้วแกคงรู้ว่าผมสงสัยแกเลยตอบผมแบบไม่เต็มเสียง   
     นาย..ผม..ผม.. แค่เลียหีเท่านั้น       ( ผมสบถในใจ แม่ง!!!!      บอกว่าไม่ทำอะไรเลยแกคงเลียหีสี่สาวจนครบไปแล้วแน่ๆ ) แต่คงเย็ดน้องน้ำหวานได้แค่คนเดียว ตั้งสองชั่วโมงแกคงเล่นหีสี่สาวจนเพลิน ตอนนั้นผมยอมรับถ้าในรูหีน้องปรางเป็นน้ำควยพรานอู

ผมคงทำใจไม่ได้ที่จะเย็ดซ้ำน้ำควยแก ถึงแม้ตอนนั้นผมจะอยากแค่ใหนก็ตามน้องปรางจะสวยแค่ใหนก็ตาม เพราะในชีวิตผมที่ผ่านมา( ไม่เคยซ้ำน้ำควยใคร ) พอรู้ว่าเป็นน้ำลายพรานอูก็ยังแหยงนิดๆแต่ก็พอรับได้ แต่ไม่เลียหีน้องปรางแล้วจึงจ่อหัวควยเข้าชิดรูหีน้องปราง แล้วดันหัวควยเข้ารูหีน้องปรางทันทีลำควย 4 " ของผมดันแหวกกลีบหีน้องปรางลงไปได้ครึ่งลำ ผมต้องหยุดดันมันแน่นมาก

ดันแทบไม่เข้าขนาดควยผมเล็กแบบนี้ยังแน่นตึงหัวควยทั้งหัว         เนื้อหีของน้องปรางแน่นคับมากแถมยังตอดลำควยผมไม่หยุดเลย    ผมเอามือบีบเต้านมเป็นกระเปาะเล็กๆของน้องปรางมันนุ่มเนียนมือมาก หัวนมสีแดงอ่อนๆเหมือนไม่เคยต้องมือชายใดมาก่อน ขนาดเต้านมน้องปรางใหญ่พอกับเด็กสาวอายุ 14-15 เท่านั้น โคกหีขนหมอยก็ขึ้นผลอมแผลม รอยผ่าหีก็เหมือนรอยผ่าหีของเด็กๆ ระหว่างนั้นผมก็หันไปมองน้องน้ำหวานที่นอนข้างๆ

ผมยอมรับว่ารูปร่างน้องน้ำหวาน PERFECT มากเต้านมเต่งตึงกลมดิกเต็มไม้เต็มมือ หัวนมสีชมพูสดใสแต่ดูแล้วคราบน้ำลายพรานอูมันเกาะอยู่เต็มทั้งเต้านมและหัวนมของน้องน้ำหวาน         หน้าท้องแบนราบเอวคอดกิ่ว สะโพกผายเข้ากับรูปร่างเป๊ะสมกับเป็นนางแบบ เนินหีไม่มีขนหมอยเลยทีแรกนึกว่าเธอโกน   แต่พอดูดีๆผมว่าเป็นเนินหีธรรมชาติที่ติดตัวเธอมาแต่เกิด มองเห็นน้ำควยพรานอูที่เกาะติดปากรูหีได้ชัดเจน ตอนนั้นผมเสียดายมากที่น้องน้ำหวานโดนพรานอูเย็ดสดแตกในไปก่อน ถ้าผมมาช้าอีกนิดเดียว น้องปรางคงโดนพรานอูเย็ดสดแตกในไปอีกคนแน่     

และถ้าผมไม่มา พรานอูคงเย็ดสดแตกในทั้งสี่สาวแน่นอนโดยที่ผมไม่รู้อะไรเลย     ผมโครตเสียดายน้องน้ำหวานที่สุด น้องเขาน่าจะโดนควยผมก่อนไม่น่าจะโดนควยพรานอูก่อนเลย     ถึงเต้านมน้องน้ำหวานจะมีคราบน้ำลายพรานอูเกาะอยู่     แต่ผมก็อดไม่ได้ที่จะเอื้อมมือไปบีบเต้านมน้องน้ำหวานมันแน่นเต่งตึงเต็มมือมากแต่แฝงไปด้วยความนุ่มเนียน         ผมหันไปมองพรานอูตอนนี้แกซอยหีลูกสาวผม   ตับบบบบบๆๆๆๆ           ควยแกมีฟองน้ำหีสีขาวของลูกสาวผม เกาะอยู่เต็ม แกตั้งหน้าตั้งตาซอยหีลูกสาวผมไม่หยุด ไม่สนใจผมที่อยู่ไม่ห่าง

ผมเห็นดังนั้นจึงกลั้นใจดันควยที่เหลือลงไปในรูหีน้องปรางนักเรียนพยาบาลสาวร่างเล็กทีเดียวสุดลำ สวบบบบ ผับ โอ้ยยย โครตแน่นเลย สาวมหาลัยร่างเล็กรูหีน้องปรางรัดดูดควยผมหนึบหนับหนึบหนับ ผมต้องเกร็งก้นขมิบสะโพกไว้กันน้ำควยแตก ละสายตาไปมองพรานอูตอนนี้แกก้มลงไปดูดนมลูกสาวผม จ๊วบบบบบบบ   เอียงหน้าเอียงตาให้ผมเห็นเน้นๆ

แกอ้าปากครอบดูดหัวนมลูกสาวผมอย่างชำนาญ แกอ้าปากแต่ละทีมองเห็นฟันสีเหลืองอ๋อยจากคราบหินปูนอย่างชัดเจน คราบน้ำลายที่มีกลิ่นสาบจากคราบหินปูน เลอะเต็มเต้านมทั้งสองเต้าของลูกสาวผม แต่แกไม่สนใจยังดูดเลียเต้านมลูกสาวผมอย่างเมามัน ส่วนก้นแก ยังยกซอยรูหีลูกสาวผมไม่หยุด ภาพที่เห็นแกทำกับลูกสาวผมกระตุ้นความหื่นให้ผมมากขึ้นกว่าเดิม ผมหันมาสนใจน้องปรางอีกครั้ง

ผมค่อยๆดึงควยออกมา  โอ้ววววพระเจ้าควย4" ของผมมีคราบเลือดติดมาด้วย  แม่เจ้าโว้ยยยย!!!     ผมไม่นึกไม่ฝันจะได้เปิดซิงนักเรียนพยาบาลในหมู่บ้านกระเหรี่ยงกลางป่าแบบนี้ นานมาแล้วที่ผมไม่ได้เปิดซิงสาวๆอย่างนี้ครั้งสุดท้ายที่ผมได้เปิดซิงสาวก็ตอนเข้าเรือนหอกับเมียครั้งแรกนั่นแหละครับ นานนับ 20 กว่าปีแล้ว พอผมเห็นคราบเลือดที่ติดควยผม ทำให้ความเสียวของผมมันขึ้นแบบฉับพลัน

น้ำควยที่เก็บกักอยู่มันเคลื่อนออกมาแล้ว ผมไม่อาจเก็บมันได้อีก ผมจึงจับเอวน้องปรางแน่นซอยควยยิกกกกกก     ไม่ถึง10 วิผมก็อัดควยแน่นกับรูหีน้องปราง น้ำควยก็พุ่งพรวดออกจากลำควยเข้ารูหีน้องปรางจนหมดทุกหยาดหยด ผมหายใจหอบด้วยความเสียว สักพักควยผมก็หดตัวหลุดออกจากรูหีน้องปราง น้ำควยผมบางส่วนผสมกับคราบสีแดงจางๆ    ก็ใหลย้อยตามออกมาเหมือนกับน้ำควยพรานอูที่ใหลออกจากรูหีน้องน้ำหวาน

ผมนั่งยาวเหยียดอยู่ในหว่างขาน้องปรางมองดูพรานอูซอยหีลูกสาวผมไป ตอนนี้แกจับนมลูกสาวผมไว้ชักควยออกจนเกือบสุดแล้วอัดหีลูกสาวผม ตับบบ.บ..บบบ.บ   แกซอยควยไม่หยุดจริงๆจนตัวลูกสาวผมโยกไป-มาตามแรงเย็ดของแก ผมมองจนควย 4 " ของผมลุกชันขึ้นมาอีกครั้ง จึงเข้าหาน้องเล็กสาวน้อยนมโตด้วยความใหญ่ของเต้านมทำให้เต้านมน้องเล็กคล้อยเล็กน้อย

หัวนมเป็นสีน้ำตาลแก่มีป้านสีน้ำตาลขึ้นรอบหัวนม มองไปที่หีขนหมอยที่ดกของน้องเล็กมันเปียกไปทั่วจากการเลียของพรานอู ผมแหวกรูหีน้องเล็กมันอ้าออกตามนิ้วผม ขอบแคมเริ่มคล้ำแล้วรูหีเป็นรูเล็กๆดูแล้วน้องเล็กคงโดนควยมาไม่น้อยแล้วแน่ แต่ด้วยความหื่นที่เห็นพรานอูแกซอยหีลูกสาวผมและน้องเล็กยังไม่โดนแกเอา ผมเลยจับควยผมเสียบเข้ารูหีน้องเล็กดันทีเดียวควย 4 " ของผมก็ใหล

ปรู๊ดดดด  เข้าทีเดียวสุดลำโดยไม่ติดขัดอะไรเลยสงสัยคงโดนของใหญ่เป็นประจำควยผมจึงเข้าได้อย่างง่ายดาย ผมก็ชักควยเด้าหีน้องเล็กทันที ควยผมเข้าออกรูหีน้องเล็กแทบไม่ได้ยินเสียงเสียดสีเลยมันเสียดสีเนื้อหีแค่บางๆไม่แน่นเหมือนกับรูหีน้องปรางที่ผมซอยไม่ถึง 10 วิน้ำควยก็แตกพรวดๆเสียงควยอัดหีดัง ผับบบ.บ.บแปะแจะแจะแฉะ  ผับบบบบ   ไม่หนักแน่นเหมือนพรานอูที่แกซอยหีลูกสาวผมอยู่ข้างๆ

ด้วยที่ควยแกยาวแกเลยชักได้ยาวอัดซอยหีลูกสาวของผมดัง   สวบบบ.บตับ.บ..บบ.ป๊าบ.บ.บบ.บบบบ...บบบบ.    กลบเสียงควยผมที่ซอยหีน้องเล็ก   ผับบบ.บ..แปะแฉะแจะ..แจะ      จนหมดทำไงได้ควยผมมันแค่ 4 " จะชักยาวก็กลัวหลุดจะอัดดังก็ไม่ได้เพราะมันสั้น ผมกับแกซอยหีบีบนมสองสาวไปพร้อมๆกัน แกซอยหีลูกสาวผมต่ออีกสักพักแกก็ถอนควยออก ลุกไปหาน้องน้ำหวานจับควยแกแทงหีน้องน้ำหวาน

สวบบ.บ..บ.ตั่บ.   ควยพรานอูเข้ารูหีน้องน้ำหวานมิดลำแล้วแกก็ซอยหีน้องน้ำหวานถี่ยิบ   ตับบบ.บ.ป๊าบบบบ.บ.บ.บั่บ.บั่บบ..ตับ.บ..ตั่บ ตั่บ ตั่บ        ผมมองแกด้วยความอิจฉา ทำไงได้ ผมไม่ชอบซ้ำน้ำควยใคร แกดึงสั้นดึงยาวอัดควยหนักๆ   ป๊าบ.บต๊าป..ตับตั่บตับ.บ.ปับ.บบบบบบ.  มือก็บีบนมน้องน้ำหวานไปด้วย แล้วโน้มตัวลงไปเอาลิ้นออกมาเลียไปตามริมฝีปากน้องน้ำหวาน เอาลิ้นแซะไปตามริมฝีปากไรฟันน้องน้ำหวานแล้วดูดริมฝีปากน้องน้ำหวาน  จ๊วบบบบบบบบ

โอ้ย.. เห็นแล้วอิจฉาแกจริงๆ แล้วแกก็ดึงควยแกออกจากรูหีน้องน้ำหวาน     คุณพระคุณเจ้ากลีบหีของน้องน้ำหวานรัดควยแกแน่นรอบลำควย   กลีบหีแดงๆมีคราบเมือกหีน้ำควยของพรานอูเกาะอยู่เต็ม    รัดรอบลำควยของแกตามออกมา     พรานอูคงเสียวควยไม่น้อยสวนลำควยกลับเข้าไปในรูหีน้องหวานสุดลำดัง  ต๊าป ต๊าป ต๊าป ต๊าป       แล้วชักควยออกมาหัวควยหลุดออกจากรูหีกลีบหีดัง  พล็อก!!         น้ำควยของแกที่ค้างอยู่ในรูหีน้องน้ำหวานใหลย้อยออกมาตามร่องรูหีของน้องน้ำหวาน     บางส่วนเกาะเต็มลำควยแก       แกลุกไปที่หน้าน้องน้ำหวานจับควยแกวางพาดไปที่ริมฝีปากน้องน้ำหวาน ถูสันควยแกไปตามริมฝีปากน้องน้ำหวานจนริมฝีปากน้องน้ำหวานเลอะไปด้วยน้ำควยของแก แกจับหัวควยแกแซะไปตามไรฟันน้องน้ำหวานคงจะหาทางยัดควยแกลงไปในปากน้องน้ำหวาน แต่คงไม่ได้ แกเลยจับควยแกยัดหีน้องน้ำหวานอีกครั้งจับเอวน้องน้ำหวานซอยควยหนักๆ  ป๊าบบบบ.บ.ตั่บตั่บ.บ.บ.บ.บ.. แกก็ร้อง

" อ๊าาาาา.า.. " ไปด้วยพร้อมหายใจแรง    ฮ่า.าาาาาาา..   แกเด้าหีน้องน้ำหวานถี่ยิบเต้านมน้องน้ำหวานสั่นใหวไป-มาตามแรงเย็ดของแก

ขนาดที่ว่าเต้านมน้องน้ำหวานเต่งตึงยังใหวไป-มาตามแรงเย็ดของแก คิดดูแกจะเย็ดหีน้องน้ำหวานแรงหนักแค่ใหน ผมเองก็ดูแกไปด้วย ซอยหีน้องเล็กไปด้วยถึงจะไม่กระชับแต่ไม่นานผมก็เริ่มไม่ใหว เลยไม่สนใจแกหันมาตะปบนมน้องเล็กไว้แน่นซอยควยถี่ยิบแต่ก็ดังแค่ ผับบบ.บ.แปะ.แปะ.แจะแจะผั่บแจะ.แฉะ..      ความเสียวพุ่งทะยานสุดขีดผมเสยควยครั้งสุดท้ายสุดแรง   ตั่บ!!!

น้ำควยที่เหลือก็วิ่งขึ้นมาพุ่ง   ปรี๊ด.ด.ด.ด   ออกจากรูควยเข้าสู่โพรงหีน้องเล็กจนหมดลำควย ผมฟุบไปที่ตัวน้องเล็กซุกหน้าไปที่ร่องนมใหญ่ของน้องเล็ก หายใจฟืดฟาดฟืดฟาดด้วยความเหนื่อยอ่อน แต่หูยังได้ยินพรานอูซอยหีน้องน้ำหวาน ป๊าบบ.บบ.บ..บั่บตับ.ตั่บ..บบบ.บบบบ....   ตลอดเวลา แล้วผมก็ได้ยินเสียงพรานอูร้อง

" อ๊าา.า.า..โอ้ยยย.กูไม่ใหวแล้ว  แตกใส่หีลูกสาวเพื่อนนายดีกว่า.. " ผมได้ยินถึงกับหูผึ่งรีบลุกมองไปที่แกเห็นแกถอนควยออกจากรูหี
น้องน้ำหวานแล้วรีบลุกไปที่ลูกสาวผม จับควยของแกเสียบเข้ารูหีลูกสาวผม ซอยควยถี่ยิบ  สวบ.บ.บบ.บ.ป๊าบ.บบบ.บ.สวบ.บบ.บ.ป๊าบ.บบ.บบบ.. ร้อง

" อ๊าาาา.า..คคค..ส์ส์.โอ้ยยยไม่ใหวแล้ว..น้ำควยจะแตกแล้วว.ว.ว.."

ผมรีบบอกแก

" พรานอูอย่าแตกในลูกสะ.สะ.สะ....." ไม่ทันเสียแล้วแกร้อง
" อ๊าาา.า..โอวว.ววว.วว... " ยาวๆลั่นห้องอัดควยแน่นกับหีลูกสาวผม ตัวเกร็งกระตุกยึกกกกกกแล้วฟุบไปบนตัวลูกสาวผม

พระเจ้าช่วยลูกสาวผมโดนพรานอูแตกในเต็มๆ ผมทำอะไรไม่ถูกแล้วตอนนั้น ได้แต่นั่งนิ่งควยเสียบอยู่ในรูหีน้องเล็กมองดูพรานอูนอนทับอยู่บนตัวลูกสาวผม ก้นแกขมิบฉีดน้ำควยเข้ารูหีลูกสาวผมยึกกกกกก ผมจะโทษพรานอูก็ไม่ได้ต้องโทษตัวเองตั้งแต่ต้น ที่ดันไปบอกแกแพรวไม่ใช่ลูกสาวผม เพราะความอยากความหื่นของผมเองที่อยากได้สองสาวเพื่อนของเธอ

ตอนนี้ผมหวั่นใจกลัวลูกสาวผมท้องเพราะพรานอูแตกในเต็มๆใส่รูหีลูกสาวผม แต่ในขณะเดียวกันผมไม่ได้นึกถึงน้องปรางกับน้องเล็กเลยว่าเธอทั้งสองจะท้องไหม เพราะผมก็แตกในใส่เธอสองคนเหมือนกัน นึกและห่วงลูกสาวตัวเองแค่คนเดียว สักพักผมกับพรานอูต่างก็ถอนควยออกมา น้ำควยผมหมดไปกับน้องปรางแล้วจึงเหลือแค่น้อยนิดในรูหีน้องเล็ก แต่ของพรานอูพอแกถอนควยออกมา น้ำควยแกยังเหลือมากพอที่จะใหลออกมาจากรูหีลูกสาวผม พอแกถอนควยออกแกก็บอกผม

" นายดูสิ ลูกสาวเพื่อนนายยังซิงอยุ่เลย  " ผมก็มองดูที่หีลูกสาวผมเห็นคราบเลือดติดตามขอบแคมอยู่ ผมไม่รู้จะพูดอย่างไร ได้แต่คิด ( แม่งแตกในแล้วยังเปิดซิงลูกสาวกูอีก )

คืนนั้นผมกับพรานอูได้คนละสองสาว ผมได้น้องปราง,น้องเล็ก พรานอูได้น้องน้ำหวานกับลูกสาวผม เราสองคนช่วยกันเก็บกวาดหลักฐานจนเกลี้ยงแทบไม่เหลือร่องรอย ดูพรานอูชำนาญเรื่องนี้มากเหมือนเคยทำมาก่อน แต่ที่ไม่หมดก็คงเป็นรูหีสี่สาวเพราะยังแดงช้ำอยู่ แต่ผมก็หวังว่าเธอทั้งสี่คนตื่นมาในตอนเช้าคงไม่สงสัยเรื่องนี้

ผมกลับที่พักแต่ก็นอนไม่หลับคิดถึงแต่เรื่องที่เกิดขึ้น เอาลูกสาวตัวเองไปแลกกับสองสาวจะคุ้มใหมหนอ ถึงจะได้เปิดซิงน้องปรางว่าที่พยาบาลสาวในอนาคตก็ตาม แล้วยังกังวลเรื่องลูกสาวตัวเองอีก กลัวลูกสาวตัวเองท้องกับพรานอูจริงๆเล่นแตกในเต็มเหนี่ยวแบบนั้นคิดไปจนผล็อยหลับไปตอนใกล้รุ่ง

ผมกับสี่สาวตื่นสายพอๆกัน พอเจอหน้ากันทั้งสี่สาวบ่นว่าเจ็บขาตึงไปหมด ผมรีบออกตัวบอก

" เป็นเรื่องปรกติถ้าไม่เคยเดินขึ้นดอยไปน้ำตกไกลแบบนี้มาก่อน ย่อมเจ็บขาเป็นธรรมดาบางทีเจ็บถึงบั้นเอวก็มี พ่อเองก็เคยเป็น " พอผมพูดจบ ลูกสาวผมก็พูดขึ้น
" แพรวเจ็บขึ้นถึงบั้นเอวเหมือนที่พ่อพูดเลย " ทั้งสี่สาวเลยเชื่อว่าที่เจ็บขาเพราะเดินขึ้นดอยไปน้ำตกจึงเจ็บขา ผมจึงบอกสี่สาวพักสักวันให้หายปวดเมื่อยก่อนพรุ่งนี้ค่อยไปใหม่ ทั้งสี่สาวจึงพักหนึ่งวัน

ผมก็โล่งใจที่สี่สาวไม่สงสัยอะไร  แต่ก็ยังด่าพรานอูในใจ ( แม่งเย็ดหีลูกสาวกูจนลูกสาวกูเจ็บถึงบั้นเอว ) ส่วนพรานอูกลางวันวันนั้นแกหายหัวไปเลย มาหาผมอีกทีก็มืดค่ำแล้ว ผมจึงบอกแกพรุ่งนี้พาสี่สาวไปน้ำตกด้วย แกตอบรับด้วยความยินดี

" ครับนาย ผมจะดูแลสี่สาวเป็นอย่างดี " แกยิ้มยิงฟันจนเห็นฟันเหลืองอ๋อย ผมไม่มีทางเลือกอื่นครับต้องอาศัยแกเพราะแกชำนาญพื้นที่แถบนี้ ส่วนผมต้องไปคุมการสร้างทาง แต่ผมก็บอกแกอย่าทำหรือพูดเรื่องเมื่อคืนที่ผ่านมา แกก็รับรู้แกจะเก็บเป็นความลับไม่บอกใคร

เช้าวันต่อมาสี่สาวก็ไปน้ำตกกับพรานอูผมเห็นชุดที่สี่สาวใส่ไม่ต่างจากวันแรกที่ไป ถ้าสี่สาวลงไปเล่นน้ำอีกพรานอูคงหื่นอีกแน่ และมันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆพอทั้งหมดกลับมา

แกรีบมาหาผมรายงานทันทีแต่ไม่ได้รายงานเกี่ยวกับว่าพาสี่สาวไปเที่ยวยังไง แกบอกผมว่า

" นายพอสี่สาวไปถึงน้ำตกเล่นน้ำอย่างสนุกสนาน.  พอขึ้นจากน้ำแกบอกเหมือนวันนั้นเลยเสื้อผ้าแนบเนื้อเห็นแล้วผมมีอารมณ์จังนาย " แกบอกผมตรงๆ

" นายคืนนี้เราเอาสี่สาวกันอีกไหม " แกคงรู้ว่ายังไงผมคงไม่ว่าแก ผมเองก็บอกตรงๆตอนนั้นก็สองจิตสองใจอยู่ แต่ก็บอกพรานอู
" จะดีเหรอพรานอู " พรานอูพอเห็นผมไม่ปฎิเสธเสียที่เดียว ก็เป่าหูผมต่างๆนาๆโน้มน้าวให้ผมเอาด้วยกับแก ผมเองตอนนั้นก็คิดไปด้วย
จิตกุศลก็บอก  จะทำอีกเหรอลูกเราน่ะ จิตอกุศล   จะรออะไรเอาเลยน้องน้ำหวานแม่สาวนิเทศน์สุดสวยมึงยังไม่ได้เอาเลย จิตกุศล ลูกเราเลี้ยงดูมาอย่างดีจนโต จะเอาลูกตัวเองเหรอ  จะให้คนอื่นเอาลูกสาวตัวเองอีกหรือ  ถ้าลูกเราเกิดท้องขึ้นมาล่ะจะทำยังไง

จิตอกุศล  เอาเลยลูกมึงก็โดนพรานอูเย็ดไปแล้ว หรือมึงจะให้มันเย็ดลูกมึงคนเดียว    ถ้ามึงไม่เอาเดี๋ยว พรานอูมันก็แอบไปเอาของมันคนเดียวมึงจะยอมหรือ  ใจมึงก็อยากเอาแม่สาวนิเทศน์อยู่แล้ว โอกาศแบบนี้หาไม่ได้น่ะมึง ตอนนี้จิตอกุศลมาเป็นชุดๆเป่าความคิดผม ส่วนหูก็โดนพรานอูเป่าใส่ไม่ยั้งเหมือนกัน จนในที่สุดจิตอกุศลกับพรานอูก็ชนะ  ผมก็บอกแก

" จะทำอย่างไร " แกบอกผม
" เดี๋ยวแกจัดการเอง รมควันมันทั้งหมดนี่แหละ " พวกเรารอจนลูกน้องผม สี่สาว   ชาวบ้านที่อยู่ใกล้ๆเข้าบ้านเข้าที่พักหมดแล้ว พรานอูก็จัดการรมควันทีละจุดจนทุกอย่างเงียบสงัด ผมกับพรานอูก็ตรงไปที่บ้านพักสี่สาวทันที

ประตูเปิดไม่ได้ผมคิดว่าเสียเที่ยวแล้วแต่พรานอูแกบอกแกจัดการเรียบร้อยแล้ว แกไปด้านหลังปีนขึ้นไปเปิดหน้าต่างเข้าไปเปิดประตูให้ผม แกบอกแกแอบมาถอดสลักหน้าต่างไว้แล้วเผื่อเจอเหตุการณ์แบบนี้ ผมคิด ( รอบคอบจริงน่ะพรานอู ) ผมว่าแกคงอยากเอาสี่สาวมากๆถึงจะได้สองสาวไปแล้วก็ตาม

ผมคิดถูกที่ทำตามจิตอกุศลบอก ถึงผมไม่เอากับแกแกก็คงมาเอาคนเดียวแน่เตรียมการถอดสลักหน้าต่างรอไว้แบบนี้ พอเข้าได้ผมตรงไปหาน้องน้ำหวานทันที แกก็เข้าหาน้องปรางทันทีเหมือนกันต่างคนต่างรู้สาวใหนน่าเอา ถ้าผมไม่เอาน้องน้ำหวานพรานอูก็คงเอาก่อนแน่ แกกับผมไม่พูดอะไรกันไม่นาน ผม,พรานอู,น้องน้ำหวาน,น้องปรางก็เปลือยล่อนจ้อนควย 4 " กับ 6 " แข็งผงาดอยู่ใกล้กัน

ผมไม่อายแล้วเรื่องควยผมที่เล็กกว่าพรานอูเพราะถึงจะเล็กก็เอาหีได้เช่นกัน และอีกอย่างพรานอูไม่เคยพูดเรื่องที่ควยผมเล็กกว่าแกเลย แกคงรู้สิ่งใหนควรพูดไม่ควรพูดเรื่องแบบนี้ ผมนั่งลงแหวกรูหีน้องน้ำหวานดูก่อนเลย แม่เจ้าสวยใสสดจริงๆแม้จะโดนควยพรานอูไปแล้ว แคมหีเนื้อหีกลีบหีสีชมพูสดใสไม่มีรอยคล้ำเลย ผมตวัดเลียแคมหีก่อนเลยตามด้วยกลีบหีเนื้อหีลิ้นผมเลียไปทั่วรูหีไม่มีเว้น

จนน้ำลายผมน้ำเมือกหีน้องน้ำหวานผสมกันจนเยิ้ม ผมชำเรืองดูพรานอูแกก็ไม่ต่างไปจากผมกำลังเลียหีน้องปราง แผล็บบ.บบ.บ   ดูดหี  จ๊วบบ.บบบ.บ    พอแกเห็นผมชำเลืองดู แกยิ้มให้ผมจนเห็นฟันเหลืองอ๋อย ผมเลียหีน้องน้ำหวานจนชุ่มก็ลุกจับควยเขี่ยรูหีเธอ แล้วจับหัวควยยัดใส่รูหีน้องน้ำหวานผมดันควย 4 " ของผมลงไปเรื่อยๆ

ควยผมแทงแหวกผ่านเนื้อหีอุ่นๆเปียกแฉะของน้องน้ำหวานลงไปจนสุดความยาวของควย ถึงควยจะไม่ใหญ่แต่รูหีน้องน้ำหวานก็กระชับ รัดควยผมตอดยิกกกกดูดหัวควย ด๊วบบบบบ สั่นเสียวทั้งลำควย ส่วนพรานอูก็ยังกระสันดูดเลียหีน้องปรางไม่หยุดสลับแทงนิ้วหยาบๆลงไปในรูหีน้องปราง สวบบ.บ.แจะแฉะ.แจะแฉะแจะ..แฉะแฉะแจะ.   พอแกดึงนิ้วออกเมือกหีที่ติดนิ้วมือแกจนเยิ้ม

แกก็เอาไปชะโลมหัวควยลำควยแกเรื่อยๆจนมันทั่วทั้งลำควยของแก ส่วนผมก็เริ่มขยับเด้าหีน้องน้ำหวาน ผับบบบบ..ตั่บตั่บ.แปะแปะ..แตะแตะ..แจะแฉะแจะ.ตับตับตับ.แฉะแจะแจะ.ตามประสาคนควยสั้น ถึงจะสั้นแต่ผมก็เสียวควยทั้งลำจากรูหีที่กระชับของน้องน้ำหวาน เต้านมที่เต่งตึงของแม่สาวนิเทศน์ก็ถูกผมทั้งบีบทั้งดูดไปด้วย เต้านมอวบหัวนมสีชมพูใสถูกผมดูด

จ๊วบบบ.บ.แผล็บ..แพร่บ.บ.บ.บบบ.. แบบเต็มปากเต็มคำจนแดงก่ำ  เอวผมก็ซอยควยยิกกกกก ใส่รูหีที่กระชับแน่น ผับบบ.บบ..แปะแตะแฉะ..แจะแฉะแฉะ.ผับบบบบบบ.. ผมมองไปที่พรานอูแกดูดเลียเต้านมหัวนมน้องปรางจนเต่งหัวนมแดงลุกชันตั้งเด่ ถึงจะไม่รับรู้หรือรู้สึกตัว แต่ธรรมชาติมันก็ทำให้สองสาวต้องสยิวเสียวไปด้วย

โดยดูจากน้ำเมือกหีของน้องน้ำหวานที่เกาะลำควยผมเป็นฟองฟอดคราบเมือกหีใหลลงไปที่โคนควยจนเต็ม เต้านมหัวนมเล็กๆว่าที่แม่สาวพยาบาลที่ลุกชันตั้งเด่จากการอมดูดของพรานอูแสดงว่าสาวทั้งสองเสียวสยิวไปกับเราสองคน ส่วนควยของแกก็โดนแกจับถูไถไปตามร่องหีเล็กๆของน้องปราง แกเล่นเต้านมน้องปรางจนแดงเต่งเป็นลูกเล็กๆลีลาแกไม่เบาเหมือนกัน

เล่นเต้านมเล็กๆของน้องปรางจนเต่งตั้งเด่ได้ แล้วแกก็จับขาน้องปรางแหกออก ผมต้องหยุดซอยหีน้องน้ำหวานมองไปที่พรานอู มองดูที่ควยแก แกจับควย 6 " ของแกจ่อไปที่รูหีเล็กๆของน้องปรางที่เหมือนหีเด็กแม้จะโดนควยผมไปแล้วแต่ควยผมมันแค่ 4 " แต่ควยพรานอูมันใหญ่กว่าผมถึง 2 " มันไม่ใช่น้อยเหมือนกัน ควยแกบังร่องหีเด็กของน้องปรางจนมิด

ผมเห็นแล้วเสียวตาม ควยผมกระตุกยึกกกกในรูหีน้องน้ำหวานด้วยความเสียวตามพรานอู แกจับหัวควยเขี่ยแหวกรูหีน้องปราง ปลายหัวควยเริ่มจุ่มแทรกลงไป แกเขี่ยดุนหัวควยไป-มาแหวกรูหีน้องปรางลงไปเรื่อยๆหัวควย 6 " ของแกแทรกผ่านกลีบหีน้องปรางลงไปเรี่อยๆ เบียดครูดเนื้อหีน้องปรางลงไปเรื่อยๆกลีบหีน้องปราง อ้าออกตามลำควยที่แทรกตามลงไป

พรานอูขบกรามแน่นจนเป็นสัน แกมองไปที่ควยของแกแล้วดันควยของแกลงไป สวบบ.บบ..บ   ยาวๆสองที ควย 6 " ของแกก็มุดเข้าไปตุงในรูหีน้องปรางจนหมด กลีบหีน้องปรางคาบควยพรานอูจนบวมเป่ง

แกมองมาที่ผมด้วยใบหน้าที่เสียวสุดตัว แกบอกผม

" รูหี น้องปราง กระชับแน่นเหมือนหีลูกสาวเพื่อนนายเลย  นาย.นาย.ลองไปเอาหีลูกสาวเพื่อนนายสิแล้วจะรู้มันแน่นแค่ใหน  " ผมถึงกับเสียววูบขึ้นมาเมื่อพรานอูบอกให้ผมไปเอาหีลูกสาวตัวเอง

เมื่อวานผมกระเด้าหีน้องปรางไม่ถึง 10 วิน้ำควยก็แตกแล้ว ถ้ารูหีลูกสาวผมแน่นเหมือนน้องปรางมันจะเสียวขนาดใหน คิดแค่นี้อารมณ์บางอย่างเริ่มก่อตัวในใจผมแล้ว ผมรีบซอยควยใส่รูหีน้องน้ำหวานถี่ยิบ ผับบบบ.บ.แปะ.แจะแฉะแตะ.แจะ.แจะ.แฉะ. รูหีของเธอตอดควยผม ยวบบบบบ   รัดดูด ด๊วบบ.บบ.บ.  ส่วนพรานอูเริ่มซอยหีน้องปรางแล้วเหมือนกัน

ไม่นานเสียงควยพรานอูที่กระทบโคกหีน้องปรางก็ดัง   ตับบบ..ป๊าบบ.บบบ.บ.ตับตั่บตั่บ  กลบเสียงควยของผมที่กระแทกหีน้องน้ำหวานจนแทบไม่ได้ยิน ด้วยควยของพรานอูที่มันใหญ่มันคงเสียดสีเนื้อหีได้แน่นๆน้ำเมือกหีของน้องปรางจึงออกมามากเต็มควยพรานอู บางส่วนเริ่มใหลย้อยลงพื้นแล้ว มันมากกว่าน้ำเมือกหีของน้องน้ำหวานเป็นเท่าตัว ด้วยผมเป็นคนที่ไม่ค่อยอึดนัก

ผมซอยหีน้องน้ำหวานต่อได้อีกไม่นานก็ต้องกลั้นน้ำควยสุดชีวิตเพื่อจะได้เด้าหีน้องน้ำหวานให้นานที่สุดกระดกก้นซอยควย ยิกกกกกก ผับ.บบบบบบบ  แต่ก็ทนได้ไม่นานน้ำควยพุ่งขึ้นมาจ่อที่หัวควย จึงกระแทกควยเข้าสุดแรง ตับ!!  น้ำควยก็แตกพุ่งเข้าโพรงหีน้องน้ำหวานปรี๊ดดดดดด  จนหยดสุดท้าย อ๊า...ในที่สุดก็ได้น้องน้ำหวานสมใจผมแช่ควยผมไว้จนมันอ่อนตัวหลุดออกมาจากรูหีน้องน้ำหวานเอง

ผมนั่งพักดูพรานอูแกซอยหีน้องปราง พอแกเห็นผมเสร็จจากน้องน้ำหวานแล้ว แกก็ดึงควยแกออกจากรูหีน้องปราง จับมาใส่รูหีน้องน้ำหวาน แกดันควยแกเข้ารูหีน้องน้ำหวานจนมิดควย ควยแกดันน้ำควยผมที่อยู่ในรูหีน้องน้ำหวานใหลออกมาเป็นทาง ผมมองด้วยความตื่นเต้นที่เห็นแกซ้ำน้ำควยผมโดยไม่รังเกียจ ควยผมที่อ่อนตัวอยู่ถึงกับดีดผึงแข็งตัวทันที

ผมเองก็แปลกใจที่ตัวเองมีอารมณ์หื่นขึ้นมาทันใดที่เห็นพรานอูเย็ดซ้ำน้ำควยผมที่อยู่ในรูหีน้องน้ำหวาน ทั้งที่ตัวเองแหยงมากที่จะเย็ดซ้ำน้ำควยคนอื่น ผมนั่งควยแข็งโด่มองดูพรานอูเด้าหีน้องน้ำหวาน   ตับบบบบ.บสวบบบ.บ.ป๊าบบ.บ.แฉะแฉะแฉะ..ป๊าบบบบบ..แจะแฉะแปะ..ตั่บ.บ.บ.บบบบ...บ.. ผมมองไปที่ควยแกน้ำควยผมเกาะควยแกเป็นยางยืด โคกหีน้องน้ำหวานขนหมอยพรานอูก็มีน้ำควยผมติดเหนียวเหนอะหนะอยู่

ผมเห็นแล้วอารมณ์มันพุ่งปรี๊ดดดดด พรานอูแกเห็นผมนั่งควยแข็งมองแกอยู่แกก็บอกผม

" นายนั่งควยแข็งอยู่ทำไมลูกสาวเพื่อนนายเอาเลยหีลูกสาวเพื่อนนายสุดยอดเอาเลย " ผมมองไปที่ลูกสาวตัวเองใจก็คิดลูกสาวเราน่ะ แต่รางกายผมมันไม่คิดผมเข้าหาลูกสาวตัวเองผมมองลูกตัวเองด้วยความหื่น

มือที่สั่นของผมถอดเสื้อผ้าลูกสาวตัวเองทีละชิ้นจนร่างลูกสาวผมเปลือยเปล่าด้วยฝีมือผมพ่อของเธอ นมที่ตั้งเต้าหัวนมสีแดงอ่อน ร่องหีที่เนียนขาว ไม่ต่างไปจากเมียผมแม่ของเธอเลยสรีระลูกสาวผมเหมือนกับเมียผมไม่มีผิดในวันเข้าเรือนหอ    ผมก้มลงไปดูดยอดนมตวัดเลียไปตามเต้านมลูกสาวตัวเองสลับบีบเบาๆ ผมเลียไล้ไปตามร่องอกลงไปตามลำตัวผ่านหน้าท้องลงไปสู่ร่องหีเบื้องล่าง

ตวัดไล้เลียไปตามร่องหีแล้วแหวกร่องหีลูกสาวตัวเองออก กลีบหีเนื้อหีสีแดงสดของลูกสาวตัวเองแย้มออกทีละนิด ในที่สุดเนื้อหีรูหีกลีบหีของลูกสาวก็ถูกผมผู้เป็นพ่อแบะออกจนเห็นทุกซอกหลืบของรูหี ผมเอาลิ้นแตะปาดเลียไปทุกซอกหลืบของรูหีลูกสาวตัวเอง ลิ้นสากๆของผมแยงลึกเข้าสุดโคนลิ้นตวัดเลีย แผล็บ.บบ.บบบ..บ. น้ำเมือกหีติดลิ้นผมเป็นยางยืด

ผมดูดรูหี จ๊วบบบบบบ พรุบ..แผล็บ.บ.แพร่บ.บ..  จนน้ำเมือกหีลูกสาวผมติดเต็มปากเต็มลิ้นผม ผมลุกนั่งจับหัวควยจ่อไปที่รูหีลูกสาวตัวเอง เขี่ยให้คุ้นเคยแล้วค่อยๆแทงหัวควยเข้าใส่รูหีลูกสาวตัวเอง ผมมองดูหัวควยผมมุดเข้ารูหีลูกสาวด้วยใจระทึกหัวควยผมมุดเข้าไปเรื่อยๆด้วยความตื่นเต้นและเสียว ใจผมเต้นแรงไปตามลำควยที่มุดเข้ารูหีของลูกสาว

ยิ่งลึกหัวใจผมยิ่งเต้นแรงผมดันควย 4 " ของผมผ่านกลีบหีของลูกสาว ที่หนีบควยไว้แน่นจนมันเข้าไปสุดลำ ผมถึงกับร้อง

" อ๊าาาาาา.. แน่นจริงๆแพรวเอ่ย..."     ผมร้องดังออกมาทันทีเมื่อควยผมตุงอยู่ในรูหีของลูกสาวมิดลำ

พร้อมกันนั้นผมก็ได้ยินเสียงพรานอูซอยหีดังสนั่นลั่นห้อง ป๊าบบบ.บบ.บ..บั่บ บั่บตั่บตั๊บ..ตับบ.. ผมหันไปดูตอนนี้แกกลับมาซอยหีน้องปรางอีกครั้ง แกเด้าหีน้องปรางถี่ยิบ สวบบบ.ป๊าบ.บ.บ..บบ..บบบ.บับตับตับต๊าปปป.ป.ตับ..ตับ..ต๊าฟ.. แกร้องคราง

" ซี๊ดด.ดด.ด..อ๊า.า.าาา.าา.า.ค..โอยยยย.ย.." ลั่นห้องแล้วเข้าฟุบกอดตัวน้องปรางแน่น ก้มแกขมิบยวบบบบบบ. อัดควยแน่นกับรูหีน้องปราง อ๊า พรานอูแตกน้ำควยใส่รูหีน้องปรางว่าที่พยาบาลสาวร่างเล็กไปแล้ว

พอแกแตกน้ำควยใส่หีน้องปรางแล้วผมก็เริ่มชักควยเด้าหีลูกสาวตัวเองผมซอยหีของลูกสาวด้วยความสุดเสียว จากรูหีที่คับแน่นรัดควยเล็กๆของผมจนแน่นเหมือนที่พรานอูแกบอกจริงๆ หีลูกสาวผมแน่นมากมันดูดหัวควยผมด๊วบบบบ น้ำควยแทบแตกถ้าผมน้ำควยไม่แตกไปกับรูหีน้องน้ำหวานก่อนผมคิดว่าผมคงเด้าหีลูกสาวตัวเองไม่เกิน 10 วิแน่นอน

ผมมองใบหน้าลูกแพรวที่เหมือนใบหน้าเมียผม ตอนเข้าเรือนหอไม่มีผิดลูกผมถอดด้ามความเหมือนมาจากแม่ของเธอเมียผม มาทุกสัดส่วนเหมือนกับว่าผมได้เข้าเรือนหอกับเมียผมอีกครั้ง แต่เป็นเจ้าสาวที่ไม่บริสุทธิ์เพราะถูกพรานอูเย็ดเปิดซิงไปวันก่อนแล้ว แต่ยังได้ความสดของลูกสาวความแน่นของรูหีลูกสาวตัวเอง ควยผมที่แข็งเหมือนหินอัดอยู่ในรูหีลูกสาวตัวเองเต็มลำ

ผมซอยหีของลูกสาวชักสั้นๆซอยยิกกกกกก ไปเรื่อยๆเรียกน้ำเมือกหีของลูกสาวให้ออกมา มือผมก็เอื้อมไปบีบลูบไล้เต้านมที่เนียนนุ่มของลูกสาว มันนุ่มเหมือนเต้านมเมียผมตอนสาวๆไม่มีผิด บีบนวดไปสักพักเต้านมลูกแพรวก็สู้มือผมเต้านมเต่งตึงขึ้น หัวนมสีแดงอ่อนก็ชูช่อล่อตาล่อใจผมผู้เป็นพ่อ

ปากผมอ้างับหัวนมลูกสาวที่ล่อตาล่อใจดูดเม้มหัวนมสวยของลูกสาว จ๊วบบ.บ.บ..บ๊วบบ.บ  จนหัวนมลูกสาวแดงเข้มขึ้นทันตา เต้านมก็ถูกบีบจนแดงเข้มเช่นกัน ส่วนลำควยผมตอนนี้เมือกหีของลูกสาวใหลอาบจนชุ่มลำควย ผมซอยหีลูกสาวเร็วขึ้น แรงขึ้น แต่ก็ดังแค่ ผับบบ.บ.แปะแจะแฉะ.แตะแจะแจะ.ปัก.ผับ.ผับ.ผับ..  จากควยเล็กของผม

แต่รูหีที่คับควยหนีบควยผมจนแน่น ผมก็เสียวสุดตัวเหมือนกัน ไม่ต่างอะไรกับวันเก่าๆสมัยเมียผมยังสาว ที่หีเมียผมก็คับแน่นไม่ต่างไปจากลูกแพรว เมื่อควยเริ่มซอยคล่องขึ้น ความเสียวของลำควยเริ่มมีมากขึ้นผมจึงโน้มตัวทับตัวลูกสาวผมเต็มๆ

ร่างของผมผู้เป็นพ่อทับทาบไปตามร่างกายของลูกสาวตัวเองจากหัวจรดถึงเท้า ผมยึดหัวไหล่ลูกแพรวไว้หน้าอกผมทาบกับเต้านมนุ่มๆของลูกสาวจนติดกัน หัวนมทั้งของพ่อและของลูกเสียดสีกันด้วยความเสียวหัวนมตั้งเด่ทั้งพ่อทั้งลูก ส่วนควยผมผู้เป็นพ่อก็ชักเข้า-ชักออกซอยหีลูกสาวตัวเองอย่างเมามัน ปากผมจรดกับปากลูกสาว ผมไม่เคยจูบปากลูกสาวตัวเองมาก่อนเลย

แต่นาทีนี้ปากผมเริ่มต่ำลงจนริมฝีปากผมแตะกับริมฝีปากลูกสาวตัวเอง แล้วจูบแรกของผมก็ประทับบนริมฝีปากลูกสาวตัวเองอย่างแนบแน่นผมบดจูบริมฝีปากลูกสาวอย่างแนบแน่นดูดดื่ม ถึงแม้ผมจะกระทำฝ่ายเดียวก็ตามแต่ความเสียวความหื่นไม่ได้ลดลงเลย ผมบดจูบจนน้ำลายผมผู้เป็นพ่อเกาะเต็มริมฝีปากลูกสาวตัวเอง ความเสียวมันส่งไปถึงถุงน้ำควยที่เก็บกักน้ำควยผมไว้

ถุงน้ำควยเริ่มบีบน้ำควย ยวบบบบบ น้ำควยเริ่มเคลื่อนตัวออกมา ผมเริ่มกอดตัวลูกสาวแน่นซอยควยถี่ยิบ ผับบบ.บ.แปะ.แตะ.ผับ.แจะแฉะแปะ..แจะแจะ..ผับ.บบบ..พรับ.บบบ..แจะ..พรับ.บ..แฉะแจะ..ผับ.บบบบ  น้ำควยเริ่มจะถึงหัวควยแล้วใจผมคิดจะแตกในหรือแตกนอกดี

ไอ้ใจอกุศลมันรีบชิงเป่าความคิดผมก่อนเลย ( แตกในใส่หีลูกสาวมึงเลย จะแตกนอกทำไมไอ้พรานอูมันก็แตกในใส่หีลูกสาวมึงไปแล้ว   มึงจะกลัวอะไรท้องก็ท้องสิยังไงก็ลูกมึง  แตกในไปเลย  แตกในไปเลย  แตกในไปเลย  แตกน้ำควยมึงใส่หีลูกสาวมึงไปเลยยยยย  ) ไอ้จิตอกูศลมันพูดถูกผมเชื่อมัน ผมกอดตัวลูกสาวแน่นซอยควยถี่ยิบ

ผับบบบบ.บ.แปะ.แตะแจะ..แจะแฉะแฉะ.แจะพรับ.บ.บ..แจะแตะแฉะ..ผับบบ.บบ.บ.พรับ พรับ พรับ.บ.บบบ..ผับ.บบบ.บบบบบ.. แล้วร้อง

" อ๊าาา.าา.า..  ไม่ใหวแล้ววว..อู้ววว..อุ.อา.อ๊าสสสสส์ส์ " ดังลั่นห้องไม่แพ้พรานอู น้ำควยผมฉีดพุ่งเข้ารูหีลูกสาวผมอย่างท่วมท้นจนหมดถุงน้ำควย ผมเสียวแบบไม่เคยเสียวมาก่อนหัวใจเต้นแรงแทบระเบิดออกมาจากอกมันเสียวมากกว่าตอนเข้าเรือนหอกับเมียเสียอีก

ผมไม่คิดเลยว่าเอาหีลูกสาวตัวเองมันจะเสียวแบบนี้ ผมถึงกับหมดแรงนอนกอดลูกสาวตัวเองจนควยหลุดออกมาเอง ผมนอนกอดลูกสาวดูพรานอูมันเย็ดหีน้องเล็กจนแกแตกน้ำควยใส่รูหีน้องเล็กอีกคน แต่แกไม่หยุดแกอึดจริงๆพรานอูเวียนเทียนเย็ดหีสามสาวสลับกันไป-มาอีกครั้งแล้วจบลงโดนการฉีดน้ำควยเข้ารูหีน้องน้ำหวานอีกครั้ง

คืนที่สองที่ผมกับพรานอูเข้าหาสี่สาวพรานอูเย็ดไปสามสาวน้องน้ำหวานน้องปรางน้องเล็กแตกน้ำควยใส่รูหีทั้งสามสาว ส่วนผมได้น้องน้ำหวานกับแพรวลูกสาวตัวเองแตกน้ำควยใส่ทั้งสองสาว พอสงครามสวาทจบลงผมกับพรานอูก็ช่วยกันทำความสะอาดร่างกายสี่สาว ผมทำความสะอาดลูกสาวผมเองอย่างหมดจดหมดสิ้นรอยราคีของผู้เป็นพ่อที่อยู่บนร่างกายของเธอ

แต่ผมไม่เคยลืมภาพน้ำควยแรกของผมที่แตกในใส่รูหีลูกสาวตัวเองที่มันใหลย้อยออกมาเกาะตามขอบแคมปากรูหีของลูกสาวตัวเอง ผมหอมแก้มลูกสาวอีกครั้งก่อนจาก ทั้งสี่สาวนอนเรียงกันแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัวอีกครั้งว่าเกิดอะไรขึ้นกับพวกเธอ คืนนี้

อีกเช่นเคยผมยังนอนไม่หลับคิดถึงเรื่องที่ผ่านมาหยกๆ ผมไม่คิดว่าตัวเองจะได้เย็ดลูกสาวของตัวเอง ไม่คิดว่าลูกสาวตัวเองจะมีรูหีที่คับแน่นเช่นนี้ และไม่คิดว่าการเอาลูกสาวตัวเองมันจะกระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้มากมายแบบนี้และการได้เห็นพรานอูซ้ำน้ำควยผมมันกระตุ้นให้ผมควยแข็งขึ้นทันที มันเป็น sex ที่แปลกใหม่สำหรับผมที่ได้สัมผัสมา

ผมเริ่มรู้สึกรักหวงลูกสาวตัวเองเป็นทวีคูณ ผมคิดไปเรื่อยๆจนผล็อยหลับไปตอนใกล้รุ่งอีกครั้งเช้าวันนี้ก็เป็นอีกวันที่พรานอูพาสี่สาวไปน้ำตกอีกแม้พวกเธอจะบ่นเรื่องปวดเมื่อยแข้งขาบั้นเอวก็ตาม แต่ทั้งสี่สาวก็ยังสดใสร่าเริงหัวเราะสนุกสนานเดินตามพรานอูไป ดูแล้วทั้งสี่สาวไม่สงสัยเรื่องที่เกิดขึ้นในสองคืนที่ผ่านมา ลูกสาวผมกับเพื่อนมาเที่ยวที่นี่ 6 วัน

เย็นวันที่ 5 หลังจากที่พรานอูพาสี่สาวไปเที่ยวน้ำตกกลับมา พรานอูกับผมก็มานั่งดื่มกินกัน พรานอูก็ถามผม

" นายพรุ่งนี้ลูกสาวเพื่อนนายกับเพื่อนๆจะกลับแล้ว คืนนี้เราเอาสี่สาวอีกใหม " ผมเองก็ยอมรับว่าอยากเอาสี่สาวอีก นี่คงเป็นโอกาส
สุดท้ายแล้วผมจึงพยักหน้าให้แก แกเองก็คงอยากเหมือนกันพอผมไฟเขียวแกก็ขอตัวไปเตรียมยาสำหรับรมควันสี่สาว

พอถึงเวลาแกก็จัดการเหมือนเดิมทุกอย่างเงียบสงัดแกก็ปีนไปเปิดหน้าต่างเหมือนเดิมผมกับพรานอูเข้าหาสี่สาวทันที ผมมองสี่สาว แล้วใจผมกับร่างกายก็เดินเข้าหาลูกสาวตัวเอง ผมเองก็ไม่คิดว่าตัวเองจะมีอารมณ์กับลูกสาวตัวเองมากมายแบบนี้ คืนนั้นผมยอมรับพอได้เย็ดลูกสาวตัวเองผมรู้สึกรักหวงลูกสาวตัวเองรักแบบพ่อลูก

และรักแบบอยากเย็ดลูกสาวตัวเองและไม่อยากให้ชายใดมาแตะลูกสาวตัวเอง ผมจึงบอกพรานอูคืนนี้ให้แกเอาสามสาวได้แต่แพรวลูกสาวเพื่อนคนนี้ห้ามแกแตะ พรานอูยกมือไหว้ผม

" ได้ครับนาย แค่นายให้ผมมีส่วนร่วมอีกก็เป็นบุญของผมแล้ว " จากนั้นผมกับพรานอูก็เริ่มสงครามสวาทกับสี่สาวเป็นคืนสุดท้าย

พรานอูตรงไปถอดเสื้อผ้าสามสาวเลย ส่วนผมก็จัดการกับลูกสาวตัวเองไม่นานผมกับลูกสาวก็เปลือยเปล่า ผมตรงเข้าแหกขาลูกสาวออกจากกัน แหวกรูหีลูกสาวออกเนื้อหีแดงสดของลูกสาวก็แผ่ให้ผมเห็นเต็มตาอีกครั้ง ลิ้นของผมปาดเลียไปทั่วซอกหลืบรูหีลูกสาวผม ทั้งเนื้อหีด้านนอกด้านในถูกผมดูดเลียจนทั่ว ส่วนพรานอูตอนนี้แกจับควยเย็ดหีน้องน้ำหวานแล้ว

ควยแกอัดแผ่นหีน้องน้ำหวาน ตับบบ.บ ตั่บ.บ.บ.ป๊าบบบบบ. คืนนี้คงเป็นคืนสุดท้ายที่ผมจะมีโอกาศทำแบบนี้ ผมจึงยังคงเลียหีลูกสาวตัวเองไปเรื่อยๆ ลิ้นสากๆของผมเลียไปตามซอกหลืบของแผ่นหี เนื้อหีแดงสดที่มีน้ำเมือกหีสีใสเป็นยางยืดเกาะอยู่ถูกลิ้นผมตวัดเลียจนหลุดใหลย้อยออกไปจากรูหีหยดลงพื้นเป็นกอง บางส่วนเกาะตามลิ้นตามริมฝีปากผมจนมันแผล็บ

ถ้าลูกสาวผมรู้สึกตัวจะครางลั่นดังขนาดใหนหนอ เมื่อรู้ว่ารูหีของตัวเองถูกผู้เป็นพ่อเลียดูดอยู่ ส่วนพรานอูตอนนี้มันจับควยเสียบใส่รูหีน้องปราง แล้วปากกับฟันเหลืองๆ ที่มีคราบหินปูนอยู่กำลังดูดเลียเต้านมขนาดเด็กสาวอายุ 14-15 ของน้องปรางอย่างเมามันดัง จ๊วบบบ.บ.แผล็บแพร่บบ

พร้อมกับเสียงควยของแกที่ซอยหีน้องปราง ตับบ.บบ.บ.ปับ.บ.บ..แฉะแจะแฉะ แตะ ป๊าบ.บบบบบ. ผมสูดหายใจลึกๆเอาลมหายใจเข้าเต็มปอดแล้วแหกหีของลูกสาวจนสุด ฝังหน้าจนชิดติดกับรูหีลูกสาวปากจมูกฝังเข้าอยู่ในรูหีลูกสาว สันจมูกถูไถไปกับติ่งแตดด้านบน ส่วนรูหีก็ถูกผมผู้เป็นพ่อตวัดเลียเนื้อหี จ๊วบบ.บบ.บซู๊ดด.ดด.ด.  แพร่บ.บ.บ.พรุบบ..บ.แผล็บบบบ.ซูดดด.ซู๊ดดดดด..

จนน้ำเมือกหีไหลนองเต็มปากผม ผมซุกหน้าดูดเลียเนื้อหีจนหมดลมที่เก็บกักก็ยันตัวลุกนั่งจับหัวควยเขี่ยปากรูหีของลูกสาวจนหัวควยเยิ้มด้วยเมือกหี ก็ดันควยเข้ารูหีลูกสาวหัวควยลำควยแหวกผ่านกลีบหีเนื้อหีที่หนีบควยผมแน่นตลอดทาง จนลำควยมุดลงจนสุดลำ ผมผ่อมลมหายใจด้วยความเสียว ส่วนพรานอูก็ย้ายมาเย็ดหีน้องเล็กแล้ว ร่างน้องเล็กโยกไป-มาตามแรงกระแทกควยของพรานอู

ลำควยของแกที่เคลือบด้วยเมือกหีของสามสาว แทงเข้าแทงออกในรูหีน้องเล็กอย่างคล่องควย สวบบบบ.ป๊าบบบบบบ.บั่บ บั่บ .แฉะแฉะ.แตะตับ.ตั่บ.ตั๊บ.ต๊าบ.ต๊าป..ป๊าบ.บบบ.บบ.บ. แกบีบขยำเต้านมน้องเล็กอย่างเต็มมือจนแดงเป็นปื้น

ผมมองแกซอยหีน้องเล็กสักพัก แกก็ครางขึ้น

" ซี๊ดด.ดด.ด..อูยย.ยย.ย.. มันควยจริงๆโว้ย ยย..อึ อึ ..อึบบบ..ไม่ใหวแล้วกู " แกชักควยออกจากรูหีน้องเล็ก แล้วไปที่น้องน้ำหวานจับควยแกแทงพรวดเข้ารูหีน้องน้ำหวานแล้วซอยหีน้องน้ำหวานถี่ยิบ

สวบบบ.บ.. ป๊าบบ.บ ตับ.บ.ตั่บ.บ.บ..ต๊าบ.บบบ..ป๊าบ.บ.บบ.บ. แล้วแหงนหน้าร้องตัวสั่นเทิ้มกระตุกเด้งเอวกระแทกเน้นๆ  ต๊าฟ.ฟ.ฟ.ฟ. ปับ.บ..บ.บ.. ป๊าป!!

" อ๊าา.าา.า..อ๊ะ อะ ..อ๊าค.คคคค์ค์ อ๊าสสส ๆๆ" แกร้องลากเสียงยาวๆ แล้วฟุบไปบนตัวน้องน้ำหวาน

น้องน้ำหวานได้น้ำเชื้อพรานอูสะสมในรูหีอีกครั้ง ผมมองด้วยความกระสัน ควยที่จมอยู่ในรูหีลูกสาวถูกผมดึงออกมาแล้วแทงกลับลงไปสุดลำ ลำควยถูกผมดึงเข้าดึงออกครั้งแล้วครั้งเล่า ควยผมครูดรูดผ่านช่องหีของลูกสาวจนมันเลื่อมจากเมือกหี ลำควยครูดเนื้อหีอย่างรวดเร็วหัวควยครูดเอาเมือกหีออกมาสะสมที่ปากรูหีทีละเล็กทีละน้อย หีของลูกสาวที่หนีบควยผมไว้ทำให้ผมเสียวไปถึงขั้วหัวใจ

ต้องซอยควยใส่ไม่ยั้ง ผับบบบ..บ..พรับ.บ.พั่บ.บบบบ.บ..แจะ.ผับแจะ.พรับ.บ..แฉะ.พั่บบบ..แฉะแจะ..ผับบบ.บบ.บ.. ก้นก็เด้งซอยยิกกกกกกก ลำควยครูดเนื้อหีอย่างกระสันเสียว ผมซอยหีลูกสาวสั้นๆยิกกก ตามประสาคนควยสั้นแต่ก็เสียวเหมือนคนควยยาว ผมแทงขวาสั้นๆ แทงซ้ายยิกกกก แทงตรง ผับบบบบบ.บับ.บั่บ.บบ..ผับบบบบ.  จนสัมผัสน้ำเมือกหีของลูกสาวที่ออกมามาก จนเปืยกพวงไข่ทั้งถุง แรงซอยควยบวกรูหีที่กระชับลำควยของลูกสาวและความอึดที่น้อยลงๆ

ผมซอยหีลูกสาวได้อีกไม่นานน้ำควยก็เคลื่อนขบวนกันขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง ผมเลยเด้าหีลูกสาวถี่ยิบ ผับบบบ แปะแตะแฉะ..แฉะบับบั่บ  แจะแปะ..ผับบบบบ    พรับบ.พรั่บบบ.บับพรับ.ผับบบบบบ   พร้อมกับฟุบตัวทาบไปบนร่างของลูกสาว

ยึดไหล่ลูกสาวแน่นซอยควยถี่ยิบ ผับ.บบ.บบบ.พั่บ..พรับบบ.บับ.บ.บ.พรั่บ.บ.บบ.บ..ผับ.บบ.บบบ. ผับ!!แล้วครางลั่น

" อ๊าาาาาาา โอวว.ววว.ว.สุด.ด.ด.ดดด...ยอด.ด.ด.. " รั้งร่างลูกสาวกอดตัวลูกสาวแน่นแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน พร้อมกับน้ำควยที่พวยพุ่งออกจากรูควยอย่างแรงเข้าสู่โพรงหีลูกสาวระลอกแล้วระลอกเล่าจนล้นรูหีลูกสาวผม

พอผมชักควยออกมา น้ำควยก็ใหลพรวดตามออกมาหยดลงพื้นเป็นกอง พรานอูที่มองผมเอาหีลูกสาวตัวเองชมผม

" สุดยอดมากนาย " แกบอกผมต่อถ้าผมไม่ขอแกไว้แกจะเอาหีลูกสาวเพื่อนผมต่อเลยแกบอกว่าหีของสี่สาว หีลูกสาวเพื่อนผมแกบอกว่า สุดยอดคับแน่นมากจนแกอยากเอาอีกสักครั้งแต่แกรับปากผมแล้วจะไม่เอา  แต่แกขอผมแกขอแค่จับๆลูบๆได้ใหม

ถึงตอนนี้ผมจะหวงลูกสาวมากแต่แกขอแค่จับๆลูบๆ ไหนๆก็คืนสุดท้ายแล้วผมก็เลยยอมให้แกจับๆลูบๆ ร่างกายลูกสาวผมเป็นการส่งท้ายตามคำขอของแก พอผมพยักหน้าให้แก  พรานอูก็รีบเข้าหาลูกสาวผมทันที แกจับบีบนวดเต้านมลูกสาวผมจนเต่งตึงทั้งเต้าหัวนมสวยสดของลูกสาวผมลุกชันตั้งเด่ แกบีบลูบไล้ไปตามร่างกายลูกสาวผมแทบจะทั่วตัวแล้ววกมาเล่นเต้านมลูกสาวผมอีกครั้ง

ผมมองไปด้วยอารมณ์แปลกๆบางอย่าง ควยที่อ่อนตัวเริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีกครั้ง หน้าแกที่อยู่ห่างๆเริ่มโน้มลงไปห่างแค่คืบจากยอดถันของลูกสาวผม แล้วต่ำลงเรื่อยๆจนจะแตะปลายถันของลูกสาวผมแกชำเลืองมองผมเหมือนเป็นเชิงขอผม เมื่อเห็นผมนิ่งไม่ว่าอะไร ปากแกก็อ้าอมดูดหัวนมลูกสาวผมทั้งหัวแกดูดแบบหนักๆ จ๊วบบบบ เสียงค่อนข้างดัง

แกสลับดูดจนหัวนมลูกสาวผมแดงเข้มขึ้นทันที จากเต้านมแกเลื่อนปากแกไปประกบปากลูกสาวผมบดจูบอย่างแนบแน่น ผมเห็นแล้วใจสั่นเต้นแรงควยแข็งแล้วแข็งอีก จากที่หวงลูกสาวแต่ตอนนี้อารมณ์บางอย่างมันแตกพรวดขึ้นมาแล้ว ผมเสียวมากเมื่อเห็นลูกสาวโดนพรานอูกระทำแบบนี้ แกบดจูบปากลูกสาวผมอยู่สักพักแกก็ถอนปากออกน้ำลายแกเกาะริมฝีปากลูกสาวผมจนเต็ม

พอแกดึงหน้าขึ้นน้ำลายเหนียวเป็นยางยืดเกาะติดปากแกกับปากลูกสาวผมเป็นยางยืด พอแกยกหน้าสูงขึ้นน้ำลายเหนียวก็ขาดตกลงไปอยู่บนหน้าบนแก้มที่เนียนนุ่มของลูกสาวผม แกเลื่อนมาดูดเลียเต้านมลูกสาวผมอีกครั้ง แล้วไล้เลียลงมาผ่านหน้าท้องลงมาที่รูหีลูกสาวผม  แกแหวกรูหีลูกสาวผมแยกออกจากกัน แกมองผมอีกครั้งเป็นเชิงขอ

พอเห็นผมนิ่งไม่ว่าอะไรแกก็ตวัดลิ้นแกเลียไปที่ติ่งแตดของลูกสาวผมทั้งๆที่รูหีลูกสาวผมยังมีน้ำควยผมอยู่ แกทั้งเล็มทั้งดูดหัวแตดลูกสาวผม จ๊วบ.บบ.บ ซู๊ดดด.ดด.ด แล้วแกก็แยงลิ้นลงไปในรูหีลูกสาวผมที่มีน้ำควยผมเคลือบอยู่เต็มเนื้อหี แกตวัดเลียเนิ้อหีลูกสาวผมอย่างเมามันโดยไม่รังเกียจน้ำควยผมเลย ผมเห็นแล้วควยผมกระตุกเสียว ยึกกกกก ควยแข็งแทบจะระเบิด

ใจผมเต้นแรงมากจากการกระทำของพรานอูแกเลียเนื้อหีแดงๆของลูกสาวผมจนน้ำควยผมที่เกาะติดอยู่หายไปหมดเหลือแต่เนื้อหีแท้ๆของลูกสาวผม แลัวแกก็ยันตัวขึ้นควย 6 " ของแกผงาดต่อหน้าผม แกขึ้นไปที่หน้าลูกสาวผมอีกครั้ง จับควยแกวางพาดไปบนริมฝีปากลูกสาวผม แล้วแกก็ถูควยไปบนริมฝีปากลูกสาวผมสันควยเสียดสีริมฝีปากลูกสาวผมเน้นๆ

แล้วแกก็เร่งความเร็วขึ้นเหมือนแกกำลังซอยหีอยู่ แต่นี่ไม่ใช่หีแกกำลังเด้าริมฝีปากลูกสาวผมอยู่ ผมมองด้วยใจระทึกควยยาว 6 " ของแกเสียดสีริมฝีปากลูกสาวผมจนมันเลื่อมจากน้ำหีสามสาวกับน้ำควยแกที่เกาะควยแกอยู่รวมถึงน้ำลายของแกด้วย แล้วแกก็ลงไปที่หว่างขาลูกสาวผมจับหัวควยแกจ่อไปที่ปากรูหีลูกสาวผมจนชิด แล้วแกหันมามองผมเป็นเชิงขออีกครั้ง

ครั้งนี้อารมณ์ผมฉุดไม่อยู่แล้วทีแรกขอไม่ให้แกเอาลูกสาวผม แต่ตอนนี้ผมอยากเห็นลูกสาวผมโดนพรานอูเย็ด ผมถึงกับพยักหน้าให้แกเอาลูกสาวผมเองเลย พอแกเห็นผมพยักหน้าให้แกหันกลับไปมองที่หีลูกสาวผมแล้วแกก็ดันควยแกเข้าหีลูกสาวผม ผมมองแกดันควยแกเข้าหีลูกสาวผม ควยแกดันมุดแทรกแหวกกลีบหีลูกสาวผมลงไปเรื่อยๆจนมันเข้ามิดดุ้น ต่อหน้าต่อตาผม

ครั้งนี้ผมมองแกดันควยเข้าหีลูกสาวผมจะๆคาตาตั้งแต่หัวควยจนสุดโคน ลำควยแกอัดแน่นคารูหีลูกสาวผมกลีบหีลูกสาวผม อมคาบควยแกจนบวมตุ่ยน้ำควยผมที่อยู่ในสุดไหลสวนออกมาใหลย้อยลงไปตามก้นตามตูดลูกสาวผม ผมเห็นแล้วความหื่นขึ้นสุดๆ ควยแข็งเหมือนหิน ผมทนไม่ใหวอีกแล้วรีบเข้าหาน้องน้ำหวาน มองไปที่หีน้องน้ำหวาน เห็นน้ำควยพรานอูเกาะที่ปากรูหีอยู่

ความแหยงที่จะซ้ำน้ำควยคนอื่นมันหายไปแล้วจากความหื่นสุดขีดเมื่อเห็นพรานอูทำกับลูกสาวของผม มันกระตุ้นอารมณ์บางอย่างที่ซ่อนเร้นอยู่ในกายใจของผมให้แตกออกมา ผมแหวกรูหีน้องน้ำหวานจับหัวควยจ่อแล้วดันเข้าทันที หัวควยแหวกเนื้อหีอุ่นๆของน้องน้ำหวานน้ำควยอุ่นๆของพรานอู ลงไปจนสุดลำควย ผมถึงกับเกร็งเสียวไปทั้งตัวจาก sex ที่แปลกใหม่

ผมก้าวข้ามความแหยงที่จะซ้ำน้ำควยคนอื่นได้แล้ว น้ำหีอุ่นๆน้ำควยที่เหนียวเหนอะหนะเป็นยางยืด อาบพันลำควยผมทั้งดุ้นเวลาผมซอยหีน้องน้ำหวาน น้ำหีน้องน้ำหวานน้ำควยพรานอูที่ผสมกันเป็นยางยืดสีขาว จะทำให้เกิดเสียงซอยหี แจะแฉะแฉะ  แฉะแจะแจะ  ลำควยของผมโคกหีน้องน้ำหวาน จะมียางยืดยึดไว้เหมือนไม่ต้องการให้ควยผมหีน้องน้ำหวานแยกจากกัน

สิ่งเหล่านี้ทำให้สงครามสวาทของผมครั้งนี้เต็มไปด้วยความเสียว อย่างที่ผมไม่เคยพบมาก่อนเสียงซอยหีของพรานอูที่อัดใส่รูหีลูกสาวผม สวบบบบ.ตั่บ.. ป๊าบบ.บ.บบบ.. กับเสียงซอยหีน้องน้ำหวานของผมดัง แจะ..แจะแจะแฉะ.ผับ.บบ.บบบ.บ.. ทำให้ผมพบ sex ที่สะใจผมอัดรูหีน้องน้ำหวานไม่ยั้ง จนน้ำควยแตกใส่รูหีน้องน้ำหวานผสมน้ำควยพรานอูอย่างสะใจ
    ส่วนพรานอูก็ไม่ต่างกับผมซอยหีลูกสาวผมด้วยลูกหนักลูกยาวจนตัวลูกสาวผมโยกใหวไปตามแรงอัดควยของพรานอู ไม่นานแกก็ร้อง

" ซี๊ดดด.ดด.ด..อ๊า.า.าา.าาา.. " แตกน้ำควยใส่หีลูกสาวผมตามผมไปติดๆ คืนนั้นผมกับพรานอูสลับกันเย็ดสี่สาวอย่างเมามันทั้งผมกับพรานอูแตกน้ำควยใส่สี่สาวจนครบทุกคน เป็นการส่งท้ายสี่สาวก่อนที่สี่สาวจะกลับในวันรุ่งขึ้น อย่างสมบูรณ์ครบทั้งสี่รูหี

ทั้งสี่สาวกลับกรุงเทพด้วยใจชื่นบานที่ได้มาเที่ยวที่นี่และได้ของฝากจากผมกับพรานอูกลับกรุงเทพฯไปด้วยแบบไม่รู้ตัว แม้สี่สาวจะกลับไปแล้วแต่ผมก็ติดตามข่าวคราวทั้งสี่สาวอีกสักพักเพราะกังวลว่าจะมีใครท้องไหม เพราะเจอผมกับพรานอูแตกในใส่ทุกยก แต่ทุกอย่างก็ผ่านไปด้วยดีไม่มีใครท้อง ส่วนด้านนี้พรานอูก็ตอบแทนผมกลับเช่นกัน

โดยแกพาผมแอบไปรมควันสาวกระเหรี่ยงในหมู่บ้านให้ผมแอบเข้าไปเย็ดพร้อมแกอีกหลายครั้งเหมือนกันจนการสร้างทางเสร็จ ผมกับพรานอูก็ต้องจากกัน ทิ้งความหลังอันสุดเสียวไว้ที่หมู่บ้านกระเหรี่ยงแห่งนื้ ผมไม่ได้พบแกอีกเลยส่วนสูตรยารมควันผมก็เคยขอแกหลายครั้งแต่แกไม่ยอมบอก นึกแล้วเสียดายเหมือนกันสูตรยาดีๆแบบนี้

ตัวผมเองก็ยอมรับว่าหลังจากเหตุการณ์นี้เวลาผมเห็นหน้าลูกสาวตัวเองอยากเย็ดลูกสาวตัวเองมากๆ แต่ก็ข่มใจไว้มาลงที่เมียทุกที จนลูกสาวผมเรียนจบแต่งงานก็ไปอยู่กับสามีของเธอมีลูกสองคนแล้วครับ เหตุการณ์ครั้งนั้นเป็นความลับของผมมาตลอดโดยที่ลูกสาวผมไม่เคยรู้ว่าเธอโดนผมผู้เป็นพ่อเย็ดหีไปแล้ว

พอนายช่างเล่าเรื่องให้ผมฟังจบ ผมเห็นอวัยวะกลางลำตัวของนายช่างดันขึ้นมานายช่างก็เอามือกดไว้ ผมกับท่านก็ยิ้มให้กัน ผมคุยกับนายช่างจนได้เวลาที่นายช่างจะพักผ่อนผมก็ขอตัวให้ท่านได้พักผ่อน อีกสองวันนายช่างท่านนี้ก็ออกจาก ร.พ.ไป วันที่ท่านออกผมจึงได้เห็นหน้าลูกสาวของนายช่างท่านนี้ ลูกสาวนายช่างที่ทำให้เกิดเหตุการณ์ในหมู่บ้านกระเหรี่ยงแห่งนั้น...

Pigdavil

บทความของท่าน singsing สุดยอดทุกเรื่อง นึกว่าจะไม่เย็ดลูกสาวซ๊ะแล้ว