ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kobayashi Yutaka] Hitoduma Ura Beit Sounyuu dake wa Yurushite แอบเล่นเมียชาวบ้าน By onimusha (ส่งแข

เริ่มโดย onimusha, พฤษภาคม 24, 2012, 04:41:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onimusha

ในที่สุดก็แปลเสร็จซักที..เรื่องนี้ยอมรับเลยว่าพูดกันเยอะมาก ทำให้จากที่แปลช้าอยู่แล้วยิ่งแปลช้าเข้าไปอีก [s:267]            
แต่ยังไงก็ตั้งใจแปลเต็มที่ล่ะนะครับ [s:265]            
สำหรับเรื่องนี้เป็นเรื่องของคุณนายยังสาวที่มีนิสัยชอบซื้อสินค้าแบรนด์เนม..ทำให้มีหนี้สินมาก [s:235]           
เลยต้องมาทำงานขายบริการตอนกลางคืน..จนมาเจอกับผู้ชายที่สะกดรอยตามเพื่อหวังจะแบล็คเมล์ [s:256]            
ตามสูตรสำเร็จของมังงะเอชสาย NTR อยู่แล้ว [s:253]              
ยังไงก็ขอให้อ่านกันให้สนุกนะครับ [s:242]   

Link Downloads :

http://www.mediafire.com/?wgueogp4n80cpkr

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

19.

20.

gamemer

เรื่องนี้เป็นแนวที่ชอบมากเลยครับ อยากได้แบบเรื่องนี้อีกครับ  ::GiveMe::

Phoowadol

เอาละสิความลับแตก อย่างนี้จะทำไงหละ ต้องปิดปากเขาให้มิด แต่ที่เห็นนี่เธอเองและที่ปากโดนปิดซะมิดเลย ดุ้นเบ้อเริ่ม ไม่เซ็นอีกต่างหาก มาแบบนี้ก็เข้าโหมด cheating  wife ละสิ อูยๆๆเสียว น้ำจะเล็ดเอาอิอิ

เหนก.นกเพ

sakuradragon

อ่าววววว แบบนี้ก็ ntr ชัดๆ
แบลคเมล์ทีไรนะ ติดใจตลอดไ

Runa-2564

เป็นแนวที่ชอบมากเลยครับ อยากให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นจริงจังเลย