ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Road Show 5 จังหวัด..ที่ที่สี่..พัทยา...

เริ่มโดย nismo b11, พฤษภาคม 19, 2012, 11:20:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

ผมหายไปนานพอควรเพราะต้องเดินทางไปเซ็ทอัพงานที่ต่างจังหวัด ตอนนี้มาอยู่กรุงเทพแล้วก็มาต่อกันที่สถานที่ที่สี่..พัทยา
ผมจัดงานที่เซ็นทรัล พัทยา บีช มาครั้งนี้ไม่ค่อยคาดหวังอะไรเพราะมันเป็นเมืองท่องเที่ยวของต่างชาติ มาถึงก็เจอเซลล์..ไม่สวยแต่..เอ็กซ์
ก็ไม่มีอะไรกับคนนี้นะครับเคลียร์สถานที่เสร็จผมก็เดินไปเรื่อยๆจนถึง วอร์คกิ้งสตรีท เดินดูบรรยากาศไปเรื่อย แวะนั่งบ้างดูอะไรบ้าง
แต่สิ่งที่เราไม่ได้คาดหวัง..เรามักจะได้..ผมไปนั่งเล่นในบาร์เบียร์ที่นึง..น้องเค้านึกว่าผมเป็นต่างชาติมั๊งก็เลยมานั่งคุย...
ผมบอกว่า..คนไทย..น้องเค้าก็อ้าว..ไม่คิดว่าจะคนไทยมานั่ง..ผมก็คุยไปเรื่อย..ดูหน้าตาทรวดทรงองค์เอว..พอใช้..แต่ไม่คาดหวัง
ผมดื่มหมดไปขวดก็จะกลับ..น้องเค้าขอเบอร์ไว้ผมก็ให้ไป..แต่อย่างที่บอก..ไม่คาดหวัง..ผมกลับมาที่เซ็นทรัลอีกรอบมาดูงาน.แล้วก็กลับไปพัก
ประมาณตีสองมีโทรศัพท์มาผมก็ดูแล้วก็รับนึกว่าช่างมีปัญหา..แต่เป็นเสียงผ้หญิง...
น้อง..พี่นอนรึยัง
ผม..อืม..นอนแล้วแต่ยังไม่สนิท..ว่าไงครับ
น้อง..พี่อยู่ที่ไหนอ่ะ..ไกลป่าว
ผม..คิดในใจถามเนี่ยจะมาเหรอ..แต่ก็บอกว่าอยู่แถวนาเกลือ..
น้อง..หนูไปหาได้ป่าว..อยู่คนเดียวป่าว..
ผม..อยู่คนเดียวถ้าจะมาก็มา..โรงแรมสวัสดี..มาถึงโทรหา..
ไม่นาน..โทรศัพท์ดัง..ผมรับ..น้องบอกว่ามาถึงแล้ว..ผมก็แต่งตัวไปรับ...ก็นั่งคุยกันข้างล่าง..จนน้องบอกว่าไม่ชวนไปห้องเหรอ..
ผมก็..อืม.ไป..ก็พาเดินขึ้นไป..ที่นั่งคุยเพื่อดูว่าเค้ามาพร้อมใครรึป่าวก็เท่านั้น..กลัว
เข้ามาในห้อง..ผมจับนมก่อนเลย..น้องบอกว่าเดี๋ยวก่อนซิ..เนี่ยเพิ่งเลิกงานมา..อาบน้ำก่อนได้มั๊ย..
ผมก็บอกว่าเอาซิ..พี่อาบแล้ว..แต่น้องเค้าชวนอาบด้วยกัน..
ก็แก้ผ้ากันเข้าไปอาบ..ตัวน้องเค้าสูงประมาณไหล่ผม..นมขนาด32สีไม่คล้ำเท่าไหร่..สะโพกช่วงล่างโอเค...
อาบไปถูไป..เค้าแฉะ..ผมแข็ง...เจ้าหล่อนนั่งยองลงกับพื้นดูดของผมก่อนเลย..ผมบอกไม่ต้องรีบ..เวลาน้อยเหรอ..
น้องบอกว่าป่าว..เห็นพี่แข็งแล้วเดี๋ยวหนูช่วย..ดูดจนน้ำแตกอ่ะ..เพราะเล่นทั้งดูด,ทั้งอม,ทั้งชัก..ใช้เวลาไม่นานก็แตก..เต็มหน้า
ล้างตัวกันก็เช็ดตัวมานอนบนเตียง..ผมก็ถามว่าทำไมถึงมาหาผม..น้องบอกว่าเบื่อมีแต่ต่างชาติ..วันๆแม่มสนใจแต่จะเอา
แต่หนูก็เลือกนะ..เลือกมากบางทีอาทิตย์กว่าหนูไม่เคยโดนแขกเรียก..พอจะมีหนูก็มีเมนส์...เนี่ยเมนส์เพิ่งหมด..อยากมาก
พูดเสร็จก็มาดูดของผมทันที ผมจะขอดูที่น้องสาวเธอ..เธอบอกว่าไม่เอาน่าพี่..เมนส์เพิ่งหมดมันไม่สะอาดหรอกพี่..
ผมก็อ้าวแล้วเวลาทำกันเลือดไม่ออกเหรอ..น้องบอกว่าหมดมาวันนึงแล้วแต่หนูกลัวว่าไม่สะอาด..ผมก็เอามือไปคลึงแถวร่องปาดน้ำมา
พิสูจน์กลิ่น..ปรากฎว่า...มีกลิ่นครับ..เป็นกลิ่นสบู่..ไม่มีหมีมากวนใจ..ผมก็เลยใช้นิ้วแยงเข้าออกไปเรื่อยๆ..จนผมต้องบอกเธอว่า..พร้อมแล้ว
น้องเอาถุงมาสวมให้ดูเก้ๆกังๆไม่คล่องเลยต้องมาใส่เอง ผมให้น้องนอนลงแล้วผมก็ใส่เข้าไปในท่ามิชชั่น น้องยังหนึบพอควรครับ
สำหรับคนที่ทำบาร์เบียร์ ผมสาวเข้าออกช้าๆ จนเริ่มเข้าที่เข้าทางก็เริ่มเร่งความเร็วขึ้นอีก ผมจับขาเธอแยกออกแล้วยกก้นให้ลอย
พร้อมทั้งกระแทกลงไปแบบเน้นๆ..น้องก็มีเสียงออกมาบ้างแต่ไม่มากเหมือนพวกเก็บอาการ แล้วก็มาเปลี่ยนท่าเป็นด็อกกี้..แต่ไม่นาน
เพราะน้องเจ็บ..เลยมาที่นอนหงายคู้เข่า..ผมชอบท่านี้เข้าลึกดี..แต่ผู้หญิงอาจจะเมื่อย..ผมซอยไปจนจะใกล้แล้ว..น้องบอกว่า....
พี่คะ..ขอท่าที่เข้าข้างหลังได้มั๊ยคะ..เสียวดี..ผมก็บอกว่าเมื่อกี๊บอกเจ็บ.น้องบอกว่าใช่ค่ะ..แต่ก็เสียว...
ผมก็จัดไป..ด๊อกกี้..ซอยไม่ยั้งมองดูก้นน้องเค้ายามที่เรากระแทกก็เพลินดี..โน้มตัวไปจับนมบ้าง..เป็นระยะ..จนน้องบอกว่าหนูไม่ไหว..
ผมก็เร่งเต็มสตรีม...จนเสร็จ..น้องบอกว่าค่อยดึงออกมานะมันแสบ..ดึงออกมานึกว่าเอาสาวซิง..มีเลือดติดออกมาด้วย เลอะตามร่อง
ตามง่ามขาแต่ไม่มาก..น้องบอกว่าสงสัยกระแทกแรงไปหน่อยแล้วก็อาจยังมีเลือดค้าง..เลยต้องพาเข้าไปล้างตัวกัน..
น้องบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอกพี่..หนูอ่ะเพิ่งทำไม่นาน แล้วอย่างที่บอกหนูอ่ะเลือกแขก บางคนก็ว่าเด็กบาร์เบียร์หิ้วได้ถ้ามีเงิน
แต่ก็ไม่ทุกคนนะพี่...ตอนแรกนึกว่าน้องเค้าจะค้างด้วย..แต่น้องบอกว่าไม่เอาอ่ะไม่ผ้าอนามัย ผมบอกว่าไปซื้อก็ได้ 7-11 อยู่ตรงข้าม
น้องบอกว่าไม่เป็นไรพี่..หนูกลับดีกว่า..ผมก็จะหยิบเงินให้..น้องบอกว่าไม่ต้อง..ไว้พี่มาพัทยา..ไปหาหนูที่ร้านหรือโทรหาก็ได้
ผมก็เดินลงมาส่ง..น้องเค้าก็ขี่มอเตอร์ไซค์กลับไป...หลังจากนั้นไม่นาน..ผมก็มาพัทยาอีกก็ไปที่ร้านนั้น..น้องไม่อยู่แล้ว...
ทราบมาว่า...กลับไปบ้านแล้วก็ไม่มาอีกเลย..ลองโทรไปก็..หมายเลขนี้ยังไม่บริการในระบบ...เฮ้อ...
เรื่องที่พัทยาครั้งนี้อาจไม่ค่อยหวือหวานะครับเพราะ..อย่างที่บอกคือ..มันเป็นเมืองท่องเที่ยวของต่างชาติจริงๆ...