ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนปิดปากด้วยหอยตัวใหญ่ขนดก coppy ตอน 2

เริ่มโดย VT396, พฤษภาคม 25, 2012, 03:52:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VT396

[align=left][backcolor=#ffffff]วัน รุ่งขึ้นเธอไม่ได้ไปทำงานเพราะเป็นวันหยุด พี่ชัยกับลุงของผมไปส่องพระกันที่ท่าพระจันทร์ ผมนอนตื่นมาก็รดน้ำต้นไม้ที่หน้าบ้านหลังจากอาบน้ำกินข้าวเรียบร้อยแล้ว พี่พิมก็เพิ่งจะตื่นกระมัง ผมเห็นเธอใส่ชุดนอนเดินออกมาที่หน้าบ้านและกวักมือเรียกผมให้เข้าไปหา ผมเองรู้สึดตื่นเต้นไม่น้อยในการเข้าไปหาเธอในครั้งนี้ เธอจูงมือผมเข้าไปในห้องรับแขกแล้วเดินออกมาปิดประตูบ้านลงกลอนเรียบร้อยและ ดึงม่านปิด ผมยืนมองงงๆ เธอหันกลับมาแล้วยิ้มหวานให้กับผมและพูดขึ้นเมื่อเข้ามายืนจนชิดกับผม[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เรื่องที่น้องโต้งเห็นเมื่อคืนนี้อย่าบอกกับพี่ชัยนะจ๊ะ...พี่จะให้รางวัล"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ครับ..." ผมรับปากเธอ เธอยิ้มและพูดต่อไปอีกว่า[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"สาบานนะ...แล้วพี่จะให้รางวัล"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ผมสาบานครับพี่"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผม ตอบไป เพราะมันเป็นเรื่องไม่ดีแน่ที่จะทำให้ครอบครัวของพี่พิมมีปัญหา พอผมพูดจบเธอก็ยิ้มและเข้ามาจูบที่แก้มของผม ทำให้ผมงงมาก และเธอก็ดันให้ผมนั่งลงที่โซฟา เธอตามลงมานั่งเบียดผมอีกจนผมได้กลิ่นน้ำหอมที่เธอใส่โชยเข้าจมูกอย่างเต็ม ที่ เธอยกแขนขึ้นกอดคอผมและดึงเข้าไปจูบที่ปาก ดูดและเลียที่ปากของผมและชอนลิ้นเข้ามาในปากของผมจนผมรู้สึกซู่ซ่าขึ้นมา ทันที พี่พิมเอามือข้างหนึ่งลงมาลูบคลำที่เป้ากางเกงขาสั้นผ้าร่มที่ผมนุ่งเล่น กีฬาอยู่ ตอนนั้นจรวดของผมมันเริ่มแข็งขึ้นมาแล้วเพราะโดนนมนุ่มของเธอเบียดที่แขน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"โอ้โฮ...แข็งเร็วดีจังเลย...ท่าทางจะใหญ่ไม่เบาเลยนะเนี่ย ขอพี่ดูหน่อยได้ไหมโต้ง..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]พี่ พิมไม่ได้พูดเปล่าๆ เธอขยับลงไปนั่งที่พื้นข้างหน้าผม และดึงกางเกงที่ผมนุ่งอยู่ร่นออกจนผมต้องขยับสะโพกขึ้นให้เธอถอดออกโดยง่าย ทั้งกางเกงนอกและกางเกงในพร้อมกันเลย พอกางเกงหลุดออกไปเท่านั้นเองตาของพี่พิมโตเป็นไข่ห่านเลยเมื่อเห็นจรวดของ ผมที่มันแข็งโด่ ชูหัวบานร่าตรงหน้าของเธอ...ผมเห็นเธออึ้งไปครู่หนึ่งแล้วก็กลืนน้ำลายลงคอ ต่อจากนั้นเธอก็เงยหน้าขึ้นมาสบตากับผมและเลื่อนมือเข้ามากำรูดจรวดของผม เล่นอย่างสนุกมือ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ของเธอใหญ่ยาวจริงๆ เลยโต้ง อย่างนี้ใครโดนเข้าต้องติดใจอย่างแน่นอนเลย...ของเธอใหญ่และยาวกว่าของพี่ ชัยอีกรู้ไหมโต้ง...ใหญ่น่าจับดีจังเลย..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]เสียงของพี่พิมแหบพร่า ในตอนที่พูด ต่อจากนั้นก็ก้มหน้าลงเอาปากดูดหัวจรวดและเลียไปมาจากหัวจนถึงโคน และวกกลับมาอีกครั้งโดยเลียไปรอบลำและเลียลงไปอีก คราวนี้เธอดูดลูกโป่งของผม และเลียไปทั่วก่อนที่จะวกกลับขึ้นมาอีกครั้งแล้วก็ดูดชยอกเข้าๆ ออกๆ จนผมสั่นไปทั่วทั้งลำและไขสันหลังเลยเชียว[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"หยุดก่อนพี่...น้ำผมจะออกอยู่แล้วพี่...อูยยย...พี่ดูดจนผมเสียวไปหมด แล้ว..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผม ซี๊ดปากไปพูดไปด้วยความที่ทนไม่ไหวเพราะเธอไม่ได้ดูดเพียงอย่างเดียว มือยังกำรูด ขึ้นๆ ลงๆ อีกต่างหาก อย่างนี้ใครจะทนไหวล่ะครับ ผมมองเต้านมของเธอที่คอเสื้อมันย้อยลงจนเห็นว่าเธอไม่ได้ใส่ยกทรง และยังมองลงไปเห็นเส้นไหมที่อยู่ที่หว่างขาของเธออีกต่างหากเพราะเธอไม่ได้ ใส่กางเกงในเลย เธอเงยหน้าขึ้นมองหน้าผม เอาคางถูไปมาที่หัวจรวด[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เธอเคยโดนใครดูดมารึเปล่าโต้ง..." ผมส่ายหน้า เธอก็ถามต่อ "เคยเข้าโรงแรมกับผู้หญิงมารึเปล่าจ๊ะ..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผม ก็ส่ายหน้าอีกเหมือนเดิม ผมจริงแล้วตอนที่อยู่นครสวรรค์นั้นก็ไม่ค่อยจะว่างเว้นเลย ในเจ็ดวันต้องมีครั้งหรือสองครั้งอย่างน้อยที่โดนแม่ม่าย หมอนวด พาไปเล่นเสียว พี่ผมโกหกกับพี่พิมก็ไม่ต้องการให้เธอรู้ว่าผมนั้นเป็นขนาดไหน เพราะเห็นลีลาของเธอแล้วผมเองอยากจะให้เธอสอนบ้างเลยโกหกไปอย่างนั้นเอง พี่พิมยิ้มนัยตาวาวเมื่อรู้ว่าผมยังไม่เคยกับผู้หญิงมาก่อน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ให้พี่ขึ้นครูให้โต้งเอาไม๊...พี่จะสอนให้โต้งเองนะจ๊ะ..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]พอ เห็นผมไม่พูดเท่านั้นเองพี่พิมก็ก้มหน้าลงดูดผมอีกครั้ง คราวนี้ผมสุดกลั้นจริงๆ น้ำผมกระฉูดเข้าปากของพี่พิมจนมันกระฉอกออกมาแต่เธอเอาลิ้นเลียกินจนหมดและ ดูดจรวดของผมจนมันแข็งขึ้นมาอีกครั้งอย่างรวดเร็ว ผมเองมันประเภทแข็งเร็วอยู่แล้ว พี่พิมดูดเพียงนิดเดียวก็พร้อมจะใช้งานได้แล้ว พี่พิมขยับยืนขึ้นแล้วถอดชุดนอนออก คราวนี้เองที่ผมได้เห็นเรือนร่างของเธออย่างเต็มตา เธอเดินถ่างขาเข้ามาคร่อมที่ตอของผมและเอามือแหวกกลีบเนื้อที่ผมเห้นขนของ เธอมืดไปหมดออกจนกว้างแล้วค่อยๆ หย่อนลงมาโดยให้ผมจับจรวดตั้งเอาไว้ ผมทำตาม เท่านั้นเองก็รู้สึกเสียววูบที่หัวจรวดทันที น้ำเสียวของเธอเยิ้มออกมาอาบหัวบานของผมจนโชกไปหมด ในขณะที่เธอเริ่มขยับขึ้นๆ ลงๆ และเอานมมายื่นที่ปากของผมและบอกให้ผมจับและดูดให้เธอด้วย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เสียว ไหมจ๊ะโต้ง...พี่เสียวเหลือเกิน...ของเธอมันคับแน่นในหอยของพี่ไปหมดเลยรู้ ไหม...ซี๊ดดดด...อูยยยย...เสียวดีเหลือเกิน...พี่...พี่เสียวจนจวนจะออกแล้ว รู้ไหมโต้ง...อูยยย..พี่ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลยรู้ไหม...เสียวไหม โต้ง..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เสียวครับพี่...ผมเสียวจนจะออกอยู่แล้วพี่..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมแกล้งหลอกเธอ เพราะรู้ว่าผมน่ะ เวลาที่ออกไปแล้วครั้งหนึ่ง หนที่สองนั้นไม่ต่ำกว่ายี่สิบนาทีแน่นอนครับ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อย่าเพิ่งออกนะจ๊ะโต้ง...รอพี่ด้วย..พี่จะออกแล้ว...อย่าเพิ่งออกนะ เอาไว้ค่อยออกพร้อมๆ กันนะโต้ง...พี่...พี่เกือบแล้ว..."[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]เธอ เริ่มเร่งเอวขยับโยกไปมา และกดวนบดขยี้เนินกับโคนจรวดผมจนในทีสุดเธอก็เกร็งสั่นกระตุกไปทั้งตัวและ ส่วเสียงร้องกระเส่า ในถ้ำของเธอตอดรัดด้วยแรงขมิบที่รุนแรงจนผมรู้สึดเสียวจนแทบจะกลั้นไม่อยู่ พอเธอเสร็จเท่านั้นเอง เธอก็เอนตัวลงนอนที่โซฟาดึงให้ผมขึ้นด้านบนทันที และบอกให้ผมขยับเอวซอยไปมายังกับครูสอน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]นักเรียน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff] ผมก็ทำตามเพราะรู้อยู่แล้วว่าสิ่งที่เธอบอกมานั้นมันเป็นการกระตุ้นความ เสียวของเธอให้เกิดขึ้นอย่างต่อเนื่องอีกครั้ง ผมขยับเอวแทงอย่างรุนแรงตามเธอบอก[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]เธอซี๊ดปากลั่น จ้องมองหน้าผมตาวาวในระหว่างที่ผมเองเอามือขยำที่นมของเธออย่างหนักหน่วงจน แทบจะเหลวคามือผม ทั้งตัวของผมและเธอเหงื่อโชกด้วยกันทั้งคู่ ยอมรับว่าหอยของเธอดูดตอดดีจังเลยครับ ยิ่งโดนขมิบตอดรุนแรงผมก็ยิ่งกระแทกแทงหนักหน่วงขึ้นจนเธอสะเทือนไปทั้งตัว ผมก้มหน้าก้มตากระแทกเสียจนเธอร้องลั่นบ้าน เมื่อเสร็จอีกครั้งและผมเองก็ออกมาพอดีเช่นกัน แต่ในตอนหลังนี้ผมดึงออกมาฉีดราดที่เนินขนดกของเธอจนเปียกไปหมด พี่พิมเอานิ้วปาดน้ำของผมขึ้นไปเลียสองสามทีแล้วเธอก็นอนหงายไปบนโซฟาอย่าง อ่อนเพลีย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมเองก็ขาสั่นไปเหมือนกัน แต่พอนอนพักกันครู่ใหญ่พี่พิมก็ชวนผมเข้าไปอาบน้ำและออกมาที่ห้องรับแขกอีก ครั้ง คราวนี้เธอสอนให้ผมเลียให้เธอจนเสร็จก่อนที่เธอจะดูดให้กับผมอีกครั้ง และให้ผมเย่อเธอในท่าโก้งโค้งและท่ายืนที่ผมทำให้เธอเสร็จอีกสองครั้งติดๆ กัน รวมกับที่เลียด้วยก็เป็นสามครั้ง สรุปแล้ววันนั้นผมทำให้เธอได้รับความสุขสุดยอดรวมแล้วเจ็ดครั้งในสามเกมส์จน กระทั่งถึงบ่ายกว่าๆ ที่เป็นเวลาที่พี่ชัยจะกลับมาเป็นประจำ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]หลัง จากวันนั้นมา พี่พิมไม่นัดไปไหนกับผู้ชายคนอื่นอีกเลย นอกเสียจากนัดผม และเธอเองก็จะขับรถเข้าไปหาผมที่โรงแรมเอง โดยผมพาเธอเข้าไปในห้องที่ไม่มีรูแอบดู และให้เพื่อนอยู่เวรแทนเสียทุกครั้ง โดยที่พี่พิมเองเป็นคนจ่ายสตางค์ให้ ผมเลยกลายเป็นชู้ตัวจริงแทนไอ้หนุ่มคนนั้นไปเสียแล้วในเวลานั้นและจนถึงทุก วันนี้...ผมโดนปิดปากด้วยหอยตัวใหญ่ขนดกเสียแล้ว...เพื่อไม่ให้พี่ชัยรู้[/backcolor][/align]