ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy  สาวนิคม (ประสบการณ์)ตอน 1 บทประพันธ์ fallenversa

เริ่มโดย areja, พฤษภาคม 26, 2012, 10:26:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                
สาวนิคม(ประสบการณ์) ตอน 1 โดย อิสระ fallenversa

สาวนิคม(ประสบการณ์) ตอน 1

จะบอกก่อนว่าผมเนี่ยไม่ได้แต่งขึ้นแต่อย่างใดนะแต่อยากจะมาแชร์ให้อ่านกันบ้าง เพราะผมอ่านมาเยอะแล้ว เหตุการณ์มันเริ่มตั้งแต่เมื่อเดือนพฤศจิกายนปี54ผมเรียนอยู่ปี4 ซึ่งมันต้องออกฝึกงานตอนเทอม 2ผมเลยเลือกฝึกที่โรงแรมแถวลาดกระบังซึ่งอยู่ใกล้สนามบินกับเพื่อนอีกคนตอนแรกก็หาหออยู่ยากมากครับ เพราะเป็นช่วงน้ำท่วมพอดี ไหนข่าวที่ว่าน้ำจะไหลมามีนบุรีลามมาลาดกระบังอีก เลยต้องระหกระเหไปหาห้องพักรายเดือนที่ซอยฉลองกรุง มันก็โอเคนะครับเดือนละ2700ห้องแอร์อยู่กัน2คนกับเพื่อน และด้วยความที่ต้องมาอยู่ห้องที่นี่แหละผมจึงได้เจอกับสาวนิคม ที่พักอยู่ในซอยเดียวกัน เวลาผมไปฝึกงานก็ใส่ชุดน.ศ.สีขาวกางเกงแสลค ไหนจะเซ็ตผมอีก ผมกล้าบอกแบบไม่หลงตัวเองว่าหน้าตาผมนี่จัดว่าหน้าตาดี(555+)ออกแนวเกาหลี แล้วพอผมเดินออกจากตึกที่พักทีไร ร้านขายของชำตรงทางผ่านซึ่งเย็นๆจะมีคนมานั่งเล่นกันจะแซวตลอดเลย(อ้อผมฝึกงานช่วงแรกๆเข้ากะดึกครับ ไอ้ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง เห็นพี่เขาแซวเลยยิ้มรับบ้างตอบบ้าง อะไรประมาณนี้ ) แล้วมีอยู่วันนึง สาวๆที่นั่งอยู่ก็แซวผมนั่นแหละมีอยู่คนนึงผมบลอนด์ตัดทรงหน้าม้า ผิวขาวๆก็แซวแบบออกหน้าออกตาเลย ว่า
"น่ารว๊ากก อ๊ะ"
ทีนี้พอผมหันมามองแล้วยิ้มให้ พี่เขาก็เขินหลบตาผม ผมก็งงเลย เพราะเพิ่งแซวผมแท้ๆพอมองสู้ก็หลบสายตา ผ่านไปหลายวันผมไปเดินตลาดซื้อของใช้ กลับมาประมาณ6โมงครึ่ง ก็เจอสาวคนนั้นที่แซวกำลังนั่งกินก๋วยเตี๋ยวอยู่หน้าซอยเข้าห้อง ผมนึกไงไม่รู้เลยขอไปนั่งด้วยแล้วถามชื่อถามนู่นถามนี่เธอชื่อเหมียวครับ อายุ28 พักอยู่ห้องเหนือร้านขายของชำนั้นขึ้นไปทำงานอยู่นิคมลาดกระบังแล้วช่วงนั้นทางบริษัททำงานเป็นกะและเธอต้องเข้ากะ เย็นเธอเลยขอตัวขึ้นรถตู้ของบริษัทไปทำงานก่อน ก่อนไปผมรีบทิ้งท้ายไว้หลังจากที่รู้ข้อมูลของเธอคร่าวๆ
"พี่เชื่อมั้ย พรุ่งนี้พี่เลิกงานกลับมา พี่ต้องเจอผม"ผมบอก พี่เหมียวก็ยิ้มแล้วขึ้นรถไป หลังจากนั้นผมก็ไปฝึกงานตามปกติ พอเช้าเลิกงานออกมาก็ไม่ลืมที่จะแวะซื้อโจ๊กมา2 ห่อ ไม่ได้เผื่อเพื่อนหรอกครับ ผมกะเอามาให้สาวนิคมต่างหากพอถึงหน้าปากซอย ผมก็รีบเข้าห้องพักแล้วเอาโจ๊กของผมออกไปก่อนรีบเดินออกมาหน้าซอยที่เดิมเพื่อรอเธอมา รอไม่นานเธอก็มาครับ พอผมให้เธอ เธอดูจะชอบและรู้สึกดีกับผมมากครับ เผอิญผมใจร้อนไปหน่อยอยากดูห้องที่เธออยู่แต่เธอไม่ให้ขึ้นไปด้วย ผมเลยหงอยกลับห้องไปนอน
         หลังจากที่รู้จักกันผมก็ไปมาหาหน้าร้านขายของชำบ่อยๆบางวันก็มานั่งกินเหล้ากินเบียร์หน้าร้านนั่นแหละ ยุงก็เยอะ มืดก็มืด แต่ทนเอาเพราะหลงเสน่ห์สาวนิคมเข้าแล้ว จนผ่านไปประมาณ2อาทิตย์หลังจากที่เริ่มจีบก็มีนัดกินเหล้าตามปกติครับ แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนก่อนเพราะกินกันที่ห้องพี่อีกคนอยู่ชั้น 2 ชั้นเดียวกับห้องพี่เหมียวตอนแรกเขากินยาดองกัน ผมก็กินด้วยนะ แล้วต่อมาเป็นเหล้าขาว  ไอ้ความที่ผมมั่นใจในตัวเองมากว่าคอแข็ง เลยสู้ไว้ทั้งๆที่ไม่เคยเจอจัดเต็มขนาดนี้แล้วตอนท้ายก็ตบด้วยเบียร์สิงห์ จนพี่ๆในวงบอกว่าวันนี้น้องต้น(ขอนามสมมติตัวเองนะครับ)จัดหนักแน่เจอสามสิงห์ ตอนแรกผมก็ไม่รู้ว่าสามสิงห์คือไร พอพลิกขวดแต่ละอย่างดู อ้อ เสือสามตัวอยู่แต่ละขวดเลยพอลุกขึ้นยืนจะกลับห้องแค่นั้น ผมก็ไม่ไหวอย่างแรงครับ เซพิงกำแพงเลยพวกพี่ๆเขาก็เลยให้ผมนั่งพักก่อน ซักพักผมปวดฉี่ครับ เลยขอฟอร์มไปฉี่ห้องพี่เหมียวพอเข้าไปก็สำรวจก่อนเลย ห้องเขาน่ารักตามแบบของผู้หญิงที่รักความสะอาดจัดของน่ารักๆ มีที่นอนปูด้วยเสื่อแล้วเอาผ้านวมปูทับอีกทีอยู่มุมห้องและมีตู้เสื้อผ้า โต๊ะแป้ง ทีวี และลิ้นชักจัดวางเป็นระเบียบ พอเข้าห้องน้ำเสร็จผมก็เดินเซออกมายอมรับเลยว่ามันหนักจริงๆหัวตื้อเลย เลยทิ้งตัวลงนอนตรงที่นอนสาวนิคมนี่แหละ กะจะรอให้เขามาแล้วแกล้งเมาไม่รู้เรื่องหลับไปทั้งๆที่ตัวผมยังไหวอยู่
    แล้วเธอก็มาตามแผนครับ ฮ่าๆ ผมก็แกล้งลุกไม่ขึ้น พี่เหมียวพยายามแล้วหลายครั้งจนแกไม่ยกแล้ว ลงนอนที่มุมห้องหันเท้ามาทางผม   เซฟตัวเองน่าดูแต่มีรึจะขวางผมได้ ผมก็อิดออดพยามยามไหลตัวมาหาเขา จนในที่สุดก็นอนทับตัวเขาได้ เป็นครั้งแรกที่ได้สัมผัสตัวเขารู้สึกเลยว่าอกเขาเล็กกว่าที่คิด แต่หุ่นดีมากๆ ตัวก็หอมด้วย ผมก็หอม แล้วผมก็แกล้งทิ้งหัวลงที่ข้างคอด้านซ้ายของเธอแล้วนิ่งไปซักพัก  พี่เหมียวแกก็ถามว่าเป็นอะไรๆ ผมไม่ตอบ แล้วจู่ๆผมก็หันมาไซร้คอพี่เหมียวครับ  ผู้หญิงน่าจะรู้นะครับว่าเวลาถูก ไซร้คอครั้งแรกจะรู้สึกยังไงพี่เหมียวร้องครางเลยครับ พอได้จังหวะผมก็เปิดฉากเล้าโลมต่อด้วยการจับเอวแล้วตามด้วยจับหน้าอกบีบเบาๆระหว่างนั้นพี่เหมียวก็ออกอาการดิ้นบ้าง ปัดป้องบ้าง แต่ไม่แรงครับ จนผมสามารถถอดเสื้อได้และลงไปดูดหัวนมเธอทั้งสองข้างตอนนั้นผมลุกไปปิดไฟแล้วถอดเสื้อของผมแล้ว ทั้งคู่เลยเหลือแต่กางเกงยีนส์คนละตัวเท่านั้นได้คืบเอาศอกอยู่แล้ว ผมกะจะล้วงต่อ พี่เหมียวแกไม่ยอมครับ
"เพิ่งจะรู้จักกันเองนะ วันนี้พี่มีเมนส์ด้วย"
พี่เขาไม่ได้พูดโกหกครับ เขามีจริงๆ ผมเลยอดครับยังไงคืนนี้ก็ไม่ได้แน่ เลยกลับห้องไป แต่ยังไม่หมดหวังตามจีบต่อครับ อิอิ

ต่อตอน 2 นะครับ
(ยาวแท้ ว่าจะตอนเดียวจบ ทำไม่ได้ ฮ่าๆผมเขียนเองและโพสลงใน
http://fallenversa.blogspot.com ติชม ได้นะครับ)
*ก๊อปไปอ่านได้ แต่ ห้าม ! นำไปเผยแพร่นะคะ เพราะ คุณ flame619 หรือ อีกนามคุณ fallenversa ฝากให้นำมาลงแบ่งปันกันอ่านเท่านั้นจ๊ะ*

johnywalker

แซวเขา แตดันเขินซะเองน่ารักจริง อย่างนี้ต้องปล้ำเสียให้เข็ด