ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้โอกาสพ่อเลี้ยง

เริ่มโดย kollayut, มิถุนายน 01, 2012, 10:45:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมกับเมียอยู่กินกันมาหลายปี เมียผมเขามีพ่อเลี้ยงที่เจ้าชู้มาก เอาแอบเอากับแม่ยายผมมานานตั้งแต่พ่อแท้ๆของเมียผมยังอยู่ด้วยกัน คนต่างจังหวัดกลางคืนเวลาฝน ก็ต้องออกไปหาปลา หากบมากิน หรือไปก็ออกไปดูที่นาว่าน้ำท่วมหรือเปล่า เมียผมเล่าให้ฟังว่า ตอนกลางคืนพอพ่อของเทอออกจากบ้านไปหาส่องปลาตอนกลางคืน พอคล้อยหลังของพ่อไม่นานนัก ก็จะมีผู้ชายคนหนึ่งเป็นคนในหมู่บ้านของเทอ ที่บ้านอยู่ห่างกันไม่มากนัก ย่องขึ้นบ้านของเทอทุกครั้ง ทีแรกเมียของผมก็กลัวนึกว่าเป็นพวกโจร พวกขโมย แต่ที่ไหนได้ ผู้ชายคนนี้ย่องเข้ามุ้งแม่ของเทอเอง เสียงแม่ของเทอคุยกับผู้ชายคนนั้นอย่างสนิทสนมมาก แล้วต่อมาเมียผมเทอก็ได้ยินเสียงแม่ของเทอร้องครางอย่างอย่างมีความสุข บ้านของเทอสั่นสะเทือนเพราะเป็นบ้านไม้ เมียผมเทอบอกว่าเห็นแต่เงาตะคุ่มๆอยู่ ก็รู้ว่าผู้ชายคนนั้นกำลังเอากันกับแม่ของอยู่ เพราะว่านอนมุ้งใกล้ๆกัน แม่กับผู้ชายคนนั้นเอากันกับแม่นานหลายครั้ง กว่าจะกลับไป เพราะดึกๆพ่อของเทอก็กลับเข้าบ้าน เมียผมบอกว่าพ่อของเทอไม่ค่อยเอากับแม่เลย วันๆทำแต่งาน กลางคืนก็ยังขยันออกไปหาปูหาปลามาไว้กินอีก แม่ของเทอก็รู้ว่าลูกสาวตัวเองยังไม่หลับทุกครั้งที่ผู้ชายคนนั้นมาหาที่มุ้งนอน และรู้ว่าแม่ของเทอเอากันกับคนอื่น แม่ของเมียผมยังบอกเทออีกว่าอย่าไปพูดเรื่องนี้ให้ใครๆฟังนะรวมทั้งพ่อของเทอเองด้วย ต่อจากนั้นอีกไม่นานพ่อกับแม่ของเมียผมก็เลิกกันไปแม่ก็พาผู้ชายคนนั้นเขามาอยู่ในบ้ านของแม่ ส่วนพ่อของเทอก็ไปมีเมียใหม่เช่นกันอยู่คนละหมู่บ้าน ตอนน้าอ๊อดผัวใหม่ของแม่มาอยู่ด้วย พอแม่เทอเผลอเขาจะหาโอกาสลวนลามเทอเป็นประจำ เทอเกือบเสียท่าให้พ่อเลี้ยงหลายครั้ง เมียผมบอกเห็นพ่อเลี้ยงเอากันกับแม่ทุกคืน เทอก็อยากเหมือนกัน แต่ไม่กล้ามีไรกับผัวของแม่ ตอนหลังแม่เทอเห็นเข้า ก็เลยให้เมียผมไปทำงานที่โรงงานแล้วก็มาจอกันกับผม เราอยู่กินกันจนมีลูกคนนึงคับ แล้วผมก็เอามาให้แม่ยายเลี้ยงให้ ผมกับเมียก็ส่งเงินให้แกทุกเดือนเป็นค่าเลี้ยงดูลูกของผม วันที่เมียผมโดนพ่อเลี้ยงเอา ตอนนั้นมีงานประจำปีที่วัดในหมู่บ้าน ผมกับเมียก็กลับบ้านมาเที่ยวงานด้วยและมาเยี่ยมลูกของไปพร้อมๆกัน กลางคืนที่วัดมีลิเกแม่ยายผมแกชอบดูมาก ผมกับเมียพาลูกไปวัดทำบุญกันตอนหัวค่ำ พอ2ทุ่มกว่าๆก็กลับมาเฝ้าบ้านให้แม่ยายไปดูลิเกที่แกชอบ เมียผมก็พาลูกเข้านอน ผมกับพ่อเลี้ยงของเมียก็นั่งคุยกันที่หน้าห้องนอน พอเลี้ยงผมแกชอบชำเลืองดูเมียผมที่นอนหงายใส่ผ้าถุงอยู่กับลูก ที่บ้านเมียผมเป็นบ้านโล่งๆไม่ได้กั้นห้องคับ ตอนนั้นปลายหน้าหนาวอากาสไม่ค่อยเย็นมากเท่าไหร่คับ ที่บ้านไม่ค่อยมียุง แค่จุดยากันยุงไว้เท่านั้น คุยกันสักครู่พ่อเเลี้ยงของเมียก็ขับรถมอร์ไซค์ออกไปซื้อเหล้ามาแบนนึงพร้อมกับเกาเห ลาลูกชิ้นเนื้อเปื่อย กินได้ไม่นานผมก็เลยแกล้งเมาหลับคาวงเหล้า สักพักพ่อเลี้ยงของเมียผมก็ลุกมาขะเหย่าตัวผมเบาๆผมก็แกล้งฮือๆแต่ไม่ลืมตาขึ้นดู พ่อเลี้ยงของเมียผมแกคงเห็นว่าผมเมาจิงๆแล้ว แกก็ลุกไปที่เมียผมนอนอยู่กับลูกสาวที่อายุ4ขวบกว่า แกนั่งลงแล้วใช้มือลูบไล้ต้นขาของเมียผมเบาๆแล้วค่อยดึงถลกผ้าถุงขึ้นไปช้าๆจนเห้นโห นกนูนของเมียผม แกก็ก้มลงดมดอมอย่างถนอมเลย แล้วแกก็เลิกเสื้อเมียผมขึ้นเบาๆก้มลงดูดเต้านมเมียผม มือของแกก็ลูบคลึงที่เนินหว่างขาของเมียผมไม่หยุด จนเมียผมคงเริ่มจะเสียวแล้ว เมียผมค่อยๆแยกขาออกจากกันครางฮือๆเบาๆคงคิดว่าเป็นผมที่กำลังเล้าโลมเทออยู่ แต่พ่อเลี้ยงของเมียผมก็ยังชะเง้อดูผมบ้างเป็นบางครั้ง ผมนอนหรี่ตาดูพ่อเลี้ยงด้วยใจสั่นตื่นเต้นบอกไม่ถูกคับ ผมคิดถึงที่เมียผมบอกว่าโดนพ่อเลี้ยงลวนลามเป็นประจำจนเกือบได้เอากันกับเทอ เวลาเมียผมเล่าให้ฟังทีไรเมียของผมเทอจะมีอารมณ์อย่างมากคับ ผมเองก็เช่นกัน ผมหรี่ตาดูอยู่ไม่ขาดระยะภาวนาให้พ่อเลี้ยงเอากับเมียผมไวๆกลัวแม่ยายมาเจอคับ พ่อเลี้ยงผมดูดเลียนมเมียผมจนพอใจแล้วแกก็เข้าคร่อมทับหว่างขาของเมียไว้แล้วจับท่อน เอ็นขนาดใหญ่ถูไถร่องรูของเมียผมสักครู่ พ่อเลี้ยงของเมียผมก็ดันหัวมังกรใหญ่เข้ากับร่องรูของเมียผม แกกระเด้าดันหัวมังกรยุบๆๆๆสี่ห้าครั้งหัวมังกรของพ่อเลี้ยงของเมียผมก็มุดเข้าไปในร ่องรูของเมียจนได้คับ เมียผมคงตกใจว่าทำไมวันนี้ค.ว.ย.ของผมมันใหญ่จัง เมียคงลืมตาขึ้นดู แล้วดิ้นใหญ่เลยคับ ทั้งหยิกทั้งข่วนพ่อเลี้ยงของเทอ ว่าทำแบบนี้ได้ไง ลูกของหนูก็นอนอยู่ข้างๆเดี๋ยวผัวของหนูมาเห็นเข้าจะทำยังไง พ่อเลี้ยงพูดว่า ผัวเอ็งมันเมาหลับไปแล้ว ลุกของเอ็งก็หลับแล้วเช่นกันจะกลัวอะไรอีกล่ะ หรือจะร้องบอกชาวบ้านก็ตามใจนะ เมียผมนิ่งเงียบ พ่อเลี้ยงของเทอก็เริ่มสาวหัวมังกรเข้ากับร่องรูของเมียผมต่อทันทีปั๊กๆๆๆๆๆผับๆๆๆๆเ มียผมนอนให้พ่อเลี้ยงของเทอซอยค.ว.ย.ใส่ห.ีอย่างเต็มใจ เพราะไหนค.ว.ย.ของพ่อเลี้ยงก็เข้าไปในร่องรูของเทอแล้ว ผมนอนหรี่ตาดูใจสั่นจิงๆคับ ที่ได้เห็นคนอื่นเอากันกับเมียตัวเองแบบจะๆเต็มๆตาแบบนี้ พ่อเลี้ยงของเมียผมกระแต่ละทีหนักหน่วงมากคับปั๊กๆๆๆๆไม่นานเท่าไหร่พ่อเลี้ยงของเมี ยผมก็ร้งอู้ซี๊ดปาก แหงนหน้ามองเพดาน ผมคิดในใจว่าน้ำเงี่ยนของพ่อเลี้ยงของเมียผมแตกแน่แล้ว ก้นของแกขมิบยุบๆๆๆฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าในของเมียผมเต็มที่เลยคับ เมียผมก็แอ่นสะโพกรับส่ายไปมาอย่างเสีบวซ่านมากๆ แกแช่หัวมังกรไว้ในของเมียผมอยู่นานจนเมียผมบอกออกไเถอะเดี๋ยวของหนูตื่นมาเห็นมันไม ่ดี แกบอกว่าเดี๋ยวให้พ่อเอาอีกนะ ของหนูตอดรัดค.ว.ย.ดีจิงๆ เมียผมบอกว่าต้องดูว่าผัวตื่นมาหรือยัง แล้วแต่พ่อก็แล้วกัน แล้วพ่อเลี้ยงของเมียผมก็ลุกดึงหัวมังกรออกจากร่องรูของเมียผมช้าๆ เมียผมดึงผ้าถุงลงไปปิดเนินหว่างขาไว้เช่นเดิม พ่อเลี้ยงของเมียก็ลุกเดินมากินเหล้าต่อ แกเรียกให้ผมลุกมากินเป็นเพื่อนหน่อยเดี๋ยวค่อยนอนต่อนะ ผมก็ทำ้เป็นงัวเงียลุกมานั่งกินต่อเป็นเพื่อนแก กะว่าแกมีแรงขึ้นมาแล้วผมก็เลยแกล้งเมาหลับ ดูเมียผมกับพ่อเลี้ยงเ.ย็.ดกันอีกครั้งหนึ่ง จนพ่อเลี้ยงของเมียฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูของเมีย ผมนอนปวดไข่เลยคับดูพ่อเลี้ยงของเมียแกกระเด้าค.ว.ย.ใสห.ีเมียผมแต่ละทีถึงใจเมียผมจ ิงๆคับหนักหน่วงรุนแรงมากๆคับ พ่อเสร็จครั้งที่สอง เสียงของคนในหมู่บ้านก็กลับจากงานวัดกันพอดี แม่ยายผมแกก็มาถึงพอดี พ่อเลี้ยงแกประคองผมไปนอนกับเมีย แล้วแกก็เข้ามุ้งไปนอนกับแม่ยายผม พอเข้ามุ้งได้ผมเอมมือไปลูบไล้ตรงเนินหว่างขาของเมีย ร่องรูของเมียผมเอ่อล้นไปด้วยน้ำเงี่ยนจากค.ว.ย.ของพ่อเลี้ยงของเทอเองเ๖้มร่องรูเลย คับ ผมอดใจไม่ไหวเลยก้มดูดเลียร่องรูของเมียทันทีคับ เมียผมกดหัวผมไว้กับเนินของเทอเลยคับ สักครู่ผมก็เข้าทับหว่างขาของเมียแล้วจ่อหัวมังกรของผมดันเข้ากับร่องรูของเมียผมเพี ยงเบาๆมันก็ลื่นไหลเข้าในของเมียผมอย่างง่ายดาย ข้างในร่องรูของเมียผมยังอุ่นๆไปด้วยน้ำเงี่ยนของพ่อเลี้ยงเทออยู่เลยคับ ผมกระเด้าค.ว.ย.ใสของเมียแบบเต็มที่อย่างที่พ่อเลี้ยงของเมียทำ ปั๊กๆๆๆๆมเียผมอกดตัวผมไว้แน่นเพียงครู่เดียวน้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งปรี๊ดๆๆเข้าไปผสมก ับน้ำเงี่ยนของพ่อเลี้ยงของเมียแบบเต็มที่สุดๆเลยคับ ตอนเช้าผมกับเมียก็กลับโรงงานคับ พอถึงห้องพักเราคุยกันเรื่องนี้อีก เมียผมถามว่าผมหลับจิงๆหรอ ผมบอกว่าถ้าหลับจิงๆจะได้ดูเมียตัวเองเอากันกับพ่อเลี้ยงหรอ ดีมั้ยล่ะที่ได้เอากับผู้ชายที่เป็นผัวของแม่ตัวเอง ผมบอกว่าค.ว.ย.ของพ่อเลี้ยงเทอใหญ่มากนะถึงใจมั้ยล่ะ เมียผมเทอหยิกผมซะหลายทีเลยคับ คิดถึงเรื่องนี้ทีไรผมกับเมียจะร่วมรักกันอย่างรุนแรงคับ ทุกครั้งที่ผมกับเมียกลับไปเยี่ยมลูกสาว ผมจะเปฺิดโอกาสให้พ่อเลี้ยงเอากันกับเมียทุกคืนเลยคับ เมียผมเทอก็ชอบมากคับ บางครั้งพ่อเลี้ยงของเมียผมก็จะแวะไปหาผมกับเมียที่บ้านพักของโรงงาน ผมก็จะเปิดโอกาสให้เมียผมกับพ่อเลี้ยงเอากันอย่างสมใจคับ ตอนนี้เมียอยากมีหนุ่มๆมานอนด้วยเป็นบางครั้งจะมีใครสนใจมั้ยคับ..ลองคุยกับเมียดูนะ คับ