ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากับไกด์

เริ่มโดย sungwornb, มิถุนายน 18, 2012, 04:56:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                         [size=18] ผมไปเที่ยวงานออกพรรษา ที่เชียงคาน จ.เลย และได้พบผู้หญิงคนหนึ่งในงาน เธอสวยมากถูกสเป็คผมจริงๆ ผมเลยเข้าไปถามดู เธอก็พูดด้วย ผมถามว่าบ้านเธออยู่ไหน เธอตอบว่าอยู่ที่เชียงคานนี่แหละ เราพูดคุยกันสนุกมาก เธอเป็นกันเองกับผมทุกอย่างและก็พานำเที่ยวด้วย พองานเลิกแล้วผมขอขับรถไปส่งเธอที่บ้าน เธอบอกโอเคได้เลย จากวันนั้นเราก็คบกันเป็นประจำ วันที่ประทับใจนั้นผมขับรถไปพบเธอที่บ้านอีก เพราะนัดกันว่าจะไปเที่ยวงานดอกฝ้าย ที่เมืองเลยจากเชียงคานไปก็ 38 กิโล เราไปกันหลายคนเธอก็เป็นไกด์พาเที่ยว สนุกมากเลยครับ เลิกงานแล้วก็กลับถึงบ้านราวตี2 ผมขอตัวไปอาบน้ำก่อน เดี๋ยวขับรถกลับบ้านจะง่วง เธอหยิบผ้าขนหนูมาให้ผืนหนึ่ง แล้วบอกว่าเดี๋ยวขออาบด้วยคนได้หรือเปล่า ผมยืนงงเลยคิดว่าเธอพูดเล่น ผมเลยตอบไปว่า ถ้าไม่แน่จริงก็อย่าพูดเลยดีกว่าแต่เธอก็เข้าไปอาบด้วยจริงๆ แล้วก็พูดว่าไม่เคยอาบน้ำกับผู้หญิงเลยหรือผมพูดอะไรไม่ออกเลย แล้วเธอยังพูดว่า เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าหรือเปล่าผมบอกว่าไม่เคยเห็น แล้วอยากจะเห็นมั้ยจ๊ะ เธอพูดแค่นั้นก็ถอดเสื้อกางเกงออกเหลือแต่ชุดชั้น ใน ตอนนี้ผมพูดไม่ออก จากนั้นเธอเดินเข้ามาหาผม แล้วพูด ว่าถ้าอยากเห็นมากกว่านี้ก็แก้ดูเองสิจ๊ะผมทนไม่ได้เลยหอมแก้มเธอทีหนึ่ง แล้วเธอก็กอดผมมือผมแกะเสื้อใน และกางเกงในเธอออก โอ้โห.. ทั้งใหญ่ทั้งโหนกขนก็เยอะมาก ผมถามเบาๆ ว่าทำไมถึงเยอะจัง เธอว่าแม่ให้มา แล้วเธอก็ดึงผ้าเช็ดตัวผมออกบ้างเอามือมาจับไอ้ตัวยุ่งของผม แล้วพูดว่าใหญ่จังมันจะเข้าได้หรือเปล่า เธอขยับขึ้นลง แล้วนั่งลงใช้ปากกับของผมตอนนั้นมันมากเลย เกิดมายังไม่เคยถูกอมสักที ครู่หนึ่ง เธอก็ยืนขึ้นเอาขามาพาดขอบอ่าง แล้วพูดว่าเร็วสิน้องหิวเต็มที่แล้ว ผมเดินเข้าไปหา แล้วเธอก็จับของผมยัดใส่ของเธอพอเข้าไปได้นิดเดียวเธอว่าเบาๆ นะยังเจ็บอยู่สักพักเธอบอกว่าเต็มที่เลย ผมขยับถี่ขึ้นและมีความสุขมาก เธอบอกว่าไม่เคยมีความสุขแบบนี้มาก่อนเลยสักครู่เธอก็กระตุก 4-5 ครั้งบอกว่าเสร็จแล้ว ผมก็เหมือนกัน ขยับแรงๆอีกนิดนึง แล้วเสร็จพร้อมกับเธอจากนั้นเราต่างก็ทำความสะอาดให้กัน พอออกจากห้องน้ำก็แต่งตัวกลับบ้านผมบอกเธอว่าวันหน้าจะมาหาและให้พ่อ มาสู่ขอด้วยเธอว่ากลัวจะไม่มานะสิ วันหลังผมไปหาเธออีกครั้ง น้องเธอบอกว่าไปกรุงเทพฯแล้ว และเราก็ไม่ได้พบ กันอีกเลย[/b][/size]
      ..................................................................................................