ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์กับเด็กอายุ 11 ปี

เริ่มโดย sungwornb, มิถุนายน 18, 2012, 05:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                        

เริ่มยังงี้นะครับ ผมทำงานแล้วหน้าที่ก็ระดับหัวหน้าเงินเดือนก็ อยู่สบายไม่ลำบากปัจจุบันอายุ 29ปี โสด เคยมีภรรยาเลิกกันไปเมื่อ 2 ปีก่อนงานที่ผมทำหยุดเสาร์-อาทิตย์(ราชการ) และที่คอนโดที่ผมพักแถวสุขุมวิท มีประมาณ 200กว่าห้อง และมีสระน้ำกลางคอนโด
และอาชีพเสริมของผมวันหยุดและตอนเย้นคือสอนว่ายน้ำให้เด็กๆในคอนโดนั้นเอง เพราะที่ใต้ถุนคอนโดจะมีบอร์ดให้ประชาสัมพันธ์
ด้วยความที่ผมเป็นนักกีฬาว่ายน้ำเก่าเลยกะว่าหาอะไรทำเล่นวันหยุด ก็เลยไปติดประกาศรับสอนว่ายน้ำทุกระดับตั้งแต่เบสิค-จนว่ายแข่งขัน ได้เรื่องครับผมไปติดบอร์ดไว้ 3 วันมีแม่เด็กๆโทรมา4-5 สายบอกให้ให้สอนลูกสาวว่ายน้ำ เคทแรกเป็นลูกของพี่สุนีเป็นสาวไทยที่มีสามีญีปุ่นสามีบินไปมาระหว่างประเทศพี่นีอยู่คอนโดกับลูกสาว 2 คน ผมถามไปว่าเด็กอายุเท่าไหร่ครับเคยเรียนว่ายน้ำมาบ้างหรือยังพี่สุนีบอกยังเลย อายุ 11 แล้วเรียนรร. นานาชาติในซอยแถวคอนโดนั้นเองผมตกปากรับคำพี่สุนีและนัดมาสอนวันเสาร์บ่ายๆพี่สุนีพาลูกสาวมาพบผมชื่อน้องจีจี้อายุ 11 ขวบก็จริงครับแต่ด้วยความเป็นลูกครึ่งไทย-ญี่ปุ่นดูเด็กโตเป็นสาวเลยละผมยาวตาโด แกขาวหมวยๆ ดัดฟันสีฟ้าอีกต่างหาก(เด็กนานาชาติจะโตเร็วขาวๆด้วย) วันแรกก็ไม่มีอะไรสอนปกติพี่นีก้นั่งดูด้วยส่วนอาทิตย์ที่ 2 พี่นีต้องไปประชุมงานทั้งวันด้วยความที่แกก็คงไว้ใจผมเพราะอยู่คอนโดเดียวกันและเห็นหน้ากันมานานแกเลยบอกว่าเสาร์นี้พี่ฝากลูกสาวด้วยนะพี่ติดประชุม สรุปงานคงมาอีกทีเย็นๆก็เข้าทางสิครับ ผมสอนผมจะใส่กางเกงว่ายน้ำแบบผู้ชายแต่คอนข้างจะรัดๆเห็นเป็นรูปควยขึ้นลำเลยละ ส่วนน้องจีจี้ตัวอวบๆ แล้วยังใส่ชุดว่ายน้ำแบบ 2 ชิ้นและเวลาสอนว่ายน้ำร่างกายต้องมีบ้างที่สัมผัสกันไปมาเวลาผมจัดท่าทางกางขนขาให้น้องเขาว่ายน้ำ ควยผมจะไปโดนตรงก้นงอนๆของเด็กประจำและดูแล้วเด็กก็เล่นด้วยอีกต่างหากผมรู้แล้วเด็กโรงเรียนนานาชาติพวกนี้บางทีไวไฟจะตายผมเลยแกล้งเอามือช้อนตัวน้อง จี้จี้บอกว่าการว่ายต้องหัดท่าว่ายหงายหลังด้วยหน้าท้องที่อวบๆ โคกหีของเด็กขนาดอูมๆกำลังโตอยู่ต่อหน้าผมแล้ววันนั้นผมสอนอยู่ 3ชม. ก็หมดเวลาสอน เลยบอกน้องจีจี้ว่าขึ้นไปอาบน้ำบนคอนโดนะเพราะที่ห้องครูจะมีเครื่องออกกำลังกายให้วิ่งด้วยน้องจีจี้ก็ตามขึ้นมาด้วยแบบงงๆ พอเข้ามาในห้องผมจัดแจงล๊อคประตูนึกในใจได้เย็ดหีงามๆเด็กวันนี้แน่
และ ผมบอกให้น้องจีจี้ว่าเข้าไปให้ห้องน้ำของครูได้เลยถือว่าเป็นห้องตัวเองละกัน (ห้องแม่จีจี้เลยไปอีก 10 ชั้น) น้องจีจี้เข้าห้องน้ำไปอาบน้ำโดยที่เรียกว่าไม่ปิดกลอนเลยละเหมือนเด็กก้จะยั่วผมด้วยผมแอบชำเลียงผ่านโอโห้เด็กอะไร ขาว อวบ ก้นงอนมากๆ เวลาเธอถูตัวแล้วหันมาโคกหีไม่มีขนเลยแถมนูนขึ้นมาพองามนมขนาดอูมเกินวัยตั้งตะหงานหัวนมสีชมพูน่าดูดมากๆ ในใจผมตอนนั้นวุ่นวายไปหมดควยก็แข็งโด่เพราะผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเตรียมจะอาบน้ำต่อจากน้องเขาอยู่แล้วผมคิดในใจเป็นไงเป็นกันไม่ไหวแล้วผมผลักประตูห้องน้ำ เข้าไปน้องจี้จี้ทำท่าตกใจเล็กน้อยร้องครูเข้ามาทำไมผมบอกครูจะช่วยถูหลังให้ผมเข้าโอบข้างหลังเด็กสาวกลิ่นสาบหอมๆของเด็กกำลังโตทำให้ผมควยลุกเข้าไป อีกควยผมถูไถตรงกันและไปมาและผมก้มลงไชร์ซอกคอเด็กจนเด็กก็คงเสียวปลอ่ยมือจากขัดขืนมาเป็นลูบขาผมยิ่งทำให้ผมได้ใจผมจับเด็กหันหน้าหาผมมาเอาปากประกบ เด็กคนนี้ไวไฟอย่างที่ผมคิดแลกลิ้นดูดปากกับผมเหมือนเป็นงานมาก่อนเลยผมไซร์ดูดนมจนหนำใจปล้วจับเด็กนั่งตักผมดูดปากกันบนโถชักโครกควยผมมันคอยจะดันเข้า หีเด็กอยู่เรื่อยยังผมยังไม่เย็ดผมเปลี่ยนท่าให้เด็กนั่งอ้าขาผมแลบลิ้นสากๆเลียหีเด็กอยู่นาน 5 นาทีแล้วให้เด็กโกงโค้ง ท่านผู้ชมครับผมตาดไม่ผิดจริงๆ เวลาโกงโค้งหีเด็กที่ไม่มีขนโผลอูมออกมาด้านหลังเป็นพลูเลยแคมสีชมพูอ่อนๆอ้ารับควยผมนิดๆ ผมเอาควยจ่อแล้วค่อยดันเข้าไปจนมิดเด็กร้องเจ้บนิดหน่อยแต่ควยก็เข้ามิดลำจนได้และผมกระเด้าควยอยู่ท่าหมาจนเสียวทนไม่ไหวปล่อยน้ำแตกในใส่หีเด็กและคา ควยไว้อย่างนั้นสักพักเพราะหีเด็กๆตอดดีมากๆหลังจากนั้นผมหายาคุมฉุกเฉินให้เด็กกินโดยหลอกว่าเป้นวิตามินกินหลังออก กำลังกาย และก็ให้เด็กแต่งตัวผมขึ้นไปส่งถึงห้องเด็กและกำชับว่าถ้าอยากออกกำลังกายกับครูอีกก้อย่าเล่าเรื่องนี้ให้ไครฟัง เธอรับปาก หลังจากนั้นมาพอแม่เธอไม่อยู่เธอจะลงมาหาผมที่ห้องและเย็ดกันประจำนั่งเย็ดหน้าคอมบ้าง เย็ดบนเครื่องออกกำลังกายบ้าง ตอนนี้ผมมีความสุขมากครับกับการเย็ดเด็กๆหีสวยๆ