ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่บีที่น่ารักของผม

เริ่มโดย sungwornb, มิถุนายน 19, 2012, 09:27:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                         สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกคน ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบอ่านเรื่องเกี่ยวกับประสบการณ์ของเพื่อนๆ มาก เข้าเรื่องเลยละกันนะครับเรื่องนี้เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อเดือนตุลาปีที่แล้ว ครับ ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับอยู่ทางเหนือครับและเมื่อปีที่แล้วผมได้เอ็นติดที่ มหาลัยใน กทม. พ่อแม่ผมจึงส่งผมให้มาอยู่กับพี่บีซึ่งพี่บีนี่เป็นลูกของป้าผมซึ่งเข้ามา เรียนที่กรุงเทพก่อนผมหลายปีเพิ่งจบปี</span><span style='font-size:14.0pt;font-family:"Tahoma","sans-serif"'>4<span lang=TH>และเพิ่งจะได้เข้าทำงานเป็นสาวออฟฟิต แถวๆสีลมน่ะครับ แม่และป้าผมก็มาส่งผมที่เทาวน์เฮ้าส์</span>2<span lang=TH>ชั้นที่พี่บีเช่าอยู่และก็มานอนค้าง ที่นั่นด้วยคืนนึงแล้วกลับไปโดยให้ผมนอนห้องเล็กข้างบนส่วยพี่บีก็นอนที่ ห้องใหญ่ข้างบนเหมือนกัน วันนั้นวันที่ผมเห็นพี่บีครั้งแรกผมแทบจำพี่บีแทบไม่ได้เลยครับพี่บีน่ารัก มากเลยครับ จากที่เคยเห็นเมื่อก่อนจะผิวคล้ำๆนิดแต่เดี๋ยวนี้ตัวพี่เขาขาวจั๊วเลยครับ แก้มนี้เป็นสีชมพูเลยครับตาพี่เขาโตๆขนตายาวงอนๆปากบางๆเหมือนคนญี่ปุ่นเลย ครับตอนนั้นผมรู้สึกชอบพี่บีมากๆเลยครับแต่ก็ไม่ได้แสดงออกอะไรมากนัก พอหลังจากแม่และป้าผมกลับไปพี่บีก็ดูแลผมดีมากๆเลยครับพาผมไปซื้อของพาไป เที่ยวห้างพาไปรู้จักหลายๆที่ในกทมที่ผมยังไม่เคยไปคอยดูแลและเอาใจใส่ผมโดย ตลอด พี่บีก็คงรักและเอ็นดูผมแบบน้องคนนึงน่ะครับแต่ผมนี่สิไม่ได้คิดแบบนั้นครับ ผมน่ะตกหลุมรักพี่เขาเต็มๆเปาเลยครับ ก็จะทนไหวได้ไงครับพี่บีน่ารักและหุ่นดีออกอย่างนั้นพูดจาก็ไพเราะผมว่าทั้ง ตอนเรียนและตอนทำงานอยู่นี่พี่บีคงมีคนมาจีบเยอะแน่ๆเลยครับแต่ผมก็ไม่เห็น พี่บีจะมีแฟนหรือคบกับใครเป็นพิเศษนะครับ มีบ่อยๆครั้งที่ผมช่วยตัวเองโดยจิตนาการว่ามีอะไรกับพี่บี เกือบทุกวันก็ว่าได้ แต่ผมก็ไม่ได้ทำไรเกินเลยไปกว่านั้นนะครับเพราะพี่บีเธอดีกับผมมากจริงๆครับ จนเมื่อประมาณต้นปีผมได้รู้จักกับเพื่อนที่เล่นฟุตบอลด้วยกันคนนึงชื่อไอ้ เป้ เพื่อนผมคนนี้แฟนมันเยอะมากครับหน้าตามันก็ธรรมดาแต่แฟนมันก็เด็ดๆทั้งนั้น และแถวมันยังได้พวกเธอแล้วอีกต่างหาก แต่พวกเธอก็สวยสู้พี่บีผมไม่ได้หรอกครับ แต่ผมก็นับถือในความเก่งของมันเหมือนกันผมคบกับมันจนสนิทกับมันมากพอสมควร แหละครับจนได้รู้ว่าไอ้ผู้หญิงที่มันได้ๆส่วนใหญ่นั้นมันใช้ยากับเธอเกือบ ทั้งนั้น พอรู้ว่ามันมีก็เลยขอให้มันซื้อมาให้ใช้บ้าง คงรู้นะครับว่าผมอยากได้มาใช้กับใคร พอผมได้ยามาจากไอ้เป้ ผมเองก็ตัดสินใจอยู่หลายวันเลยว่าจะใช้กับพี่บี ดีหรือไม่ก็ตัดสินใจว่าจะลองดูจนได้วางแผนคิดเอายานั้นลองให้พี่บีกินวัน นั้นผมเลิกเรียนไวหน่อยกลับมาที่บ้านซื้อน้ำส้มมะนาวปั้นของชอบของพี่บีมา ด้วยโดยเอายาที่ได้มาจากไอ้เป้มาใส่ไปด้วยครึ่งขวดครับ แล้วแช่ในตู้เย็นครับเย็นนั้นระหว่างรอพี่บีนี่ผมใจเต้นระทึกเลยครับ ตื่นเต้นมากใจคิดต่างๆนาๆว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง พอสัก </span>6 <span lang=TH>โมงเย็นพี่บีก็กลับมาครับก็ทำไรไปเรือยน่ะครับจนดูละครตอน </span>2 <span lang=TH>ทุ่มแหละพี่บีถึงเปิดตู้เย็นเจอน้ำส้มปั่นของผมพี่บีเลยถามผมว่าซื้อมาให้ พี่เหรอ ผมก็บอกว่าใช่ครับพอดีร้านเจ๊เขาคนไม่เยอะเห็นเลยแวะซื้อมาเผื่อนน่ะครับ พี่บีก็เอาออกมากินครับโดยนั่งดูละครไปด้วยผมแอบมองพี่เขาทานอย่างอเร็ด อร่อยเลยครับจะหมดแก้วเลยผมดีใจหัวใจนี้เต้นตูมเลย ก็เลยนอนดูหนังอยู่ข้างล่างแถวๆพี่บีล่ะครับ สักพักพี่บีก็เข้าห้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วลงมาอาบน้ำครับผมเองตอนนั้นอยาก แอบดูพี่บีมากๆเลยครับแต่ต้องอดเพราะห้องน้ำที่บ้านแน่นหนามากๆเลยครับเลยอด ดูครับสักพักนึงพี่บีเขาก็ออกมาครับเห็นแล้วอยากเข้าไปกอดมากเลยครับแต่ไม่ กล้าครับ ก็ได้แต่นั่งดูหนังรอพี่บีลงมาข้างล่างน่ะครับ แป๊บนึงก็ลงมานั่งดูละครต่อโดยใส่ชุดนอนลงมาน่ะครับแต่ก็แบบธรรมดาครับไม่ โป๊หวือหวาเป็นแบบกางเกงขาสามส่วนกับเสื้อแขนเป็นกระเช้าเข้าชุดน่ะครับ ลงมารู้สึกสังเกตได้ว่าหน้าพี่บีแดงๆนิดๆน่ะครับแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรกัน อยู่พักนึงน่ะครับแล้วพี่บีก็ถามผมว่าที่มหาลัยเป็นไงบ้าง ก็คุยเรื่องเรียนของผมและก็เรื่องที่พี่เขาทำงานน่ะครับ ผมสังเกตอาการผิดปกติของพี่บีครับก็ไม่มีอะไรมากแค่หน้าแดงๆกับรู้สึกพี่ บีตาหวานๆเยิ้มๆนิดๆครับแต่ไม่ค่อยกล้าสบตาผมจังๆเท่าไร จนมาถามผมน่ะครับว่าแล้วมาเรียนที่นี่ปิ๊งใครที่มหาลัยบ้างหรือยัง ผมก็บอกว่าที่มหาลัยนี่ยังไม่ปิ้งใครเลยครับไม่ค่อยมีคนถูกสเปคเลย และก็ยังไม่เจอใครสวยและน่ารักกว่าพี่เลย พี่เค้าก็ว่าแหมไม่ขนาดนั้นหรอกแล้วก็ทำท่าเขินนิดๆ ผมก็บอกจริงๆนะครับผมว่าจะหาแฟนที่แบบสวยๆน่ารักๆพอๆกับพี่หรือมากว่าพี่ แหละถึงจะมีแต่ไม่รู้ว่าจะหาได้ป่าว ทีนี้พี่บีเขินมากๆเลยครับหน้าแดงหนักกว่าเก่าอีกครับ บอกว่าไม่เอาแล้วยอพี่อยู่ได้ไม่คุยแล้วไปนอนดีกว่าและก็บอกผมว่าอย่านอนดึก นักนะ ว่าแล้วก็เดินขึ้นข้างบนเข้าห้องไปเลยครับ ผมนึกในใจว่าอดเลยนึกว่าจะได้ผลจะเหมือนในหนังผมนั่งอยู่แป๊บก็นึกได้ว่าพี่ บีหน้าแดงๆน่าจะมีอารมย์มั่งแหละน่ะลองไปแอบดูพี่บีบ้างดีกว่า ปิดไฟข้างล่างแล้วขึ้นมาข้างบนดูที่ห้องพี่บีเพื่อจะหารูแต่ก็ไม่มีเลยห้อง เป็นปูนประตูเป็นไม้มิดชิด นึกในใจอดดูอีกตามเคยเลยเข้าห้องตัวเองมานึกหาทางดูเห็นฝ้าเพดานห้องตัวเอง มีร่องอ้าระหว่างแผ่นฝ้ากับแผ่นอลูมิเนียมที่ไว้แขวนก็นึกในใจว่าห้องพี่บี น่าจะมีร่องแบบนี้บ้างล่ะน่า เลยตัดสินใจปีนขึ้นตู้เสื้อผ้าเปิดฝ้าเพดานออกแผ่นนึง แล้วมุดขึ้นไปข้างบนแล้วขึ้นไปเหยียบบนกำแพงข้างห้องแล้วค่อยๆเดินไปทางห้อง พี่บีต้องระวังสุดๆเลยครับมันมืดด้วยกลัวไปโดนลวดที่เขาไว้ใช้แขวนฝ้าก็กลัว ไม่ได้เอาไฟฉายขึ้นมาด้วยจะลงไปเอาก็ใช่ที่ยังดีที่มีแสงไฟจากห้องของผมและ ก็ห้องของพี่บีส่องขึ้นมาแต่ก็ไม่มากก็เดินมาได้จนถึงห้องพี่บีแหละครับก็ มองหารอยแยกของฝ้าก็เห็นอยู่ร่องนึงที่แสงออกมามากพอสมควรแต่อยู่อีกมุมนึง ผมเลยต้องเสียเวลาเดินไปอีกมุมนึงจนมาถึงร่องนั้นผมก็นั่งลงยองๆบนกำแพงอิฐ บล๊อคนั้น แล้วเอาหน้าแนบเข้าไปมองลอดไปที่ร่องนั้นครับ มองไปเห็นพี่บีนั่งทาครีมที่หน้าอยู่ครับเธอนั่งตรงโต๊ะเครื่องแป้งของพี่ เขาครับแต่เห็นไม่ค่อยชัดครับได้เห็นแต่ข้างหลังพี่เขาครับมองไม่ถึงกระจก เลยไม่ได้เห็นหน้าพี่เขาแล้วพี่เขาก็ทาครีบที่แขนและก็ที่ขาพี่เขาต่อเห็น ที่เขาลูบทาครีมนี่แบบสุดสยิวมากครับอยากไปทาให้เองเลยเห็นพี่บีจับหน้าอก ทั้งสองข้างแล้วบีบเบาๆยกตรงฐานอกขึ้นลงเบาๆด้วยครับแป๊บนึงพี่บีก็ถอดเสื้อ นอนออกแล้วก็เอามือปลดตะขอเสื้อในออกครับแล้วก็ยืนเท้าเอววมองกระจกครับแต่ มุมนี้ผมไม่เห็นครับเห็นแค่ท่อนล่างแล้วพี่บีก็เดินมาปิดไฟกลางห้องครับตอน นี้แหละครับที่ผมได้เห็นนมของพี่บีครับขาวมากครับหัวนมนี่ออกสีแดงเรื่อๆเลย ครับอยากให้เห็นจริงๆครับสวยมากๆเลยครับ แต่ได้เห็นแค่แป๊บเดียวเองครับพี่บีปิดไฟเสียก่อนแล้วพี่เขาก็ไปเปิดโคมไฟ ที่หัวเตียงครับแล้วก็นอนห่มผ้ามาถึงอกเลยครับผมเลยอดดูเลยแล้วพี่เขาก็หลับ ตานอนครับแต่ก็ไม่ปิดไฟนะครับ แป๊บนึงพี่เขาก็พลิกตัวครับนอนหันไปอีกด้านผมเองก็รอดูครับเผื่อผ้าห่มหลุด ครับแต่พี่บีก็กระสับกระส่ายครับพลิกไปพลิกมาครับพี่บีคงนอนไม่หลับเลยลุก ขึ้นมานั่งครับทีนี้ผมเห็นหน้าอกพี่บีเต็มๆตาเลยครับแต่เสียดายไม่ใช่ไฟแสง นีออนไม่งั้นคงได้เห็นสีหัวนมพี่บีชัดกว่านี้ครับนมพี่บีนี่ตั้งชันเลยครับ หัวนมเหมือนมันแข็งชี้หน้าได้เลยครับพี่บีพอลุกขึ้นนั้งพี่บีก็ถอดกางเกงออก มารวดเดียวพร้อมกับกางเกงในเลยครับแล้วดึงกางเกงในออกแล้วโยนกางเกงลงมาที่ ข้างเตียงแล้วเอากางเกงในมามองดูครับเห็นพี่บีเอามือมาจับที่เป้าแล้วบี้ๆดู เหมือนมีเมือกลื่นๆของพี่บีเลอะครับแล้วพี่บีก็โยนมันออกไปข้างเตียงครับ แล้วนั่งก้มลงเอามือลูบของตัวเองครับ ผมเห็นหัวใจแทบจะวายเลยครับของพี่บีขาวมากๆเลยครับขาวทั้งตัวเลยขนตรงนั้น ของพี่บีผมเห็มีอยู่กระจุกเล็กๆบางๆอยู่ที่เนินครับแต่ดูเหมือนเนินพี่บีจะ ไม่อูมมากนะครับ พี่บีก็นั่งลูบของพี่บีครับนั่งลูบไปเหมือนพี่บีสะดุ้งไปครับเหมือนนิ้วไป โดนตรงเม็ดของพี่บีเขามั้งครับพี่บีนั่งลูบไปเรื่อยๆครับผมเองตอนนั้นอยาก เอาของผมออกมมาชักบ้างแต่ก็กลัวเสียงจะดังกลัวเกร็งตกลงมาด้วยแหละครับ เลยได้แต่ดูอย่างเดียวครับพี่บีก็นั่งลูบไปเรื่อยๆครับมือซ้ายตอนนี้มาลูบ เคล้นหน้าอกตัวเองแล้วก็เร่งลูบแรงๆขึ้นด้วยครับ หน้าพี่บีเริ่มเหย๋อ้าปากด้วยครับพี่บีคงมีความสุขมากครับเห็นเร่งใหญ่เลย ครับหลับตาปี๋เลยครับพักนึงขาพี่บีก็เหยีดยาวเกร็งแล้วเอนหลังนอนลงไปตอนนี้ เหมือนพี่บีใช้นิ้วคลึงบี้ตรงปุ่มแล้วน่ะครับแล้วเร่งใหญ่เลยครับอีกมือก็ เคล้นนมตัวเองแรงเลย ผมเองได้ยินเสียงน้ำเฉาะแฉะเลยครับแล้วแป๊บนึงร่างพี่บีก็กระตุกครับแล้ว ร้องออกมาดังเหมือนกันครับว่า โอววววว อาาา แล้วพี่บีก็ทำเบาๆลงมาแล้วแป๊บนึงพี่บีก็หยุดแล้วนอนหายใจหอบเหนื่อย ลุกขึ้นเอากางเกงในมาเช็ดน้ำที่ร่องของพี่บีแล้วก็ล้มลงนอนเลยครับทีนี้พี่ บีไม่ห่มผ้าเลยครับผมก็นั่งดูอยู่แป๊บนึงครับกำลังจะลุกขึ้นเดินกลับลงห้อง เห็นพี่บีนอนเอามือมาลูบตรงนั้นอีกครับเลยหยุดดูต่ออีกไม่น่าเชื่อเลยครับ พี่บีลูบแล้วทำแบบเดิมอีกรอบครับทีนี้นอนทำจนเสร็จเลยครับแต่เสร็จไวกว่า ครั้งแรกอีกนะครับพอเสร็จดูเหมือนพี่บีจะสลบหลับไปเลยครับผมเลยเดินออก มากลับลงมาในห้องครับแล้วมานอนทำร้ายตัวเองซะ </span>4 <span lang=TH>หนครับน้ำออกมามากจริงๆครับคืนนั้นหลับสบายเลยครับนี่แหละครับครั้งแรกที่ผม ได้เห็นของพี่บี ถึงแม้ว่ายังไม่สำเร็จตามเป้าหมายแต่ก็ถือว่าได้ผลครับ ยังมีอีกนะครับไว้อาทิตย์หน้าจะเล่าเรื่องตอนที่ผมได้ลองใช้อีกรอบ ทีนี้ล่ะเรียบร้อยครับ ใครมีรูปเจ๋งหรือชอบเรื่องประสบการณ์ของผมส่งรูปสวยๆเด็ดมาให้ผมดูบ้างก็ดี นะครับที่นี่