ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วก็คนนะพี่ 1/8

เริ่มโดย kollayut, มิถุนายน 21, 2012, 05:32:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

หนุ่ม "ทำไมวันนี้มาช้าจัง"
แก้ว "พอดีมีธุระที่บริษัทนิดหน่อยค่ะ พี่หนุ่มทานอะไรหรือยังคะ" แก้วถามไปงั้นแหละ เพราะรู้อยู่แล้วว่าพี่หนุ่มรอทานของหวานจากแก้วอย่างเดียวเท่านั้นแหละ หนุ่ม "พี่คิดถึงน้องแก้วจะแย่ รู้ไหมจ๊ะ พี่เลิกงานก็รีบกลับบ้านมารอน้องแก้วเลย คิดถึงมากๆๆเลยจ้ะ วันนี้ทำงานเหนื่อยไหมจ๊ะ พี่นวดให้เอาไม๊จ๊ะ" แก้ว "ขอแก้วอาบน้ำก่อนได้ไหมคะ เหนื่อยจังเลย กว่าจะประชุมเสร็จ" ถ้าไม่เป็นเพราะท่านประธานแนะนำหลานชายสามคนของท่านแต่ละคนเสียยืดเยื้อขนาดนั้น แก้วคงไม่ต้องกลับดึกขนาดนี้หรอก หนุ่ม "จ้ะ พี่รอนะจ๊ะ" แก้วใช้เวลาโอ้เอ้อยู่พักใหญ่ๆๆกับการขัดสีฉวีวรรณด้วยความลืมตัว ขณะที่แก้วอาบน้ำ แก้วบรรจงใช้สบู่ถูไปทั่วตัว ที่จะเน้นที่สุดก็คงจุดที่พี่หนุ่มชมนักชมหนาว่าปิดสนิทเหมือนคนไม่เคยมาก่อน แก้วรู้จักกับพี่หนุ่มได้ห้าเดือนแล้วหละค่ะ มาอยู่ด้วยกันในเดือนที่สามของการคบหากัน ก็แก้วไวไฟหนิคะ ครั้งแรกที่เจอพี่หนุ่มก็มีอะไรกันเลยค่ะ แก้วรู้จักพี่หนุ่มเพราะแก้วนัดเจอเพื่อนในเน็ตค่ะ เราคุยกันถูกคอแล้วก็นัดเจอกัน แต่เป็นเพื่อนผู้หญิงค่ะ ตอนนี้ก็สนิทกันมากกว่าเดิมเข้าไปอีก เพราะแก้วก็เหมือนกับพี่สะใภ้กลายๆๆของหนิงไปเสียแล้วหละค่ะ วันที่เจอหนิง หนิงพาพี่หนุ่มมาด้วย เจอกันครั้งแรก แก้วกับหนิงก็คุยกันกระจายเลย พี่หนุ่มก็ได้แต่นั่งมองแก้ว แก้วรู้ได้โดยทันทีว่า ระหว่างแก้วกับพี่หนุ่มเหมือนกับมีประกายไฟอะไรบางอย่างสื่อถึงกันโดยไม่ต้องพูด พี่หนุ่มขอเบอร์โทรแก้วหลังจากที่เราแยกกัน หลังจากแยกกันได้ไม่ถึงสิบนาที พี่หนุ่มก็โทรมาหา บอกว่ากำลังขับรถจะกลับบ้าน หนิงแยกไปดูหนังกับแฟนแล้ว แก้วจะกลับบ้านหรือยัง ให้พี่หนุ่มไปส่งไหมจ๊ะ แก้วตอบตกลงโดยทันที ใจง่ายไปใช่ไหมคะ ตอนที่พี่หนุ่มขับรถมาตรงที่นัดมารับ แก้วถึงกับอึ้งกับรถที่พี่หนุ่มขับมา รถเบนซ์เชียวค่ะ อย่างนี้จะไม่ให้แก้วรีบจับได้ยังไงคะ แก้วไม่ใช่คนสวยมาก เป็นคนตัวไม่สูง แก้วสูง 160 หนัก 48 สัดส่วน 35-25-36 เป็นคนที่มีอกมีสะโพกที่เพื่อนๆๆในกลุ่มอิจฉาเป็นที่สุด หน้าตาแก้ว แก้วมองว่าแก้วหน้าตาธรรมดา แต่เพื่อนบอกว่าหน้าตาดี พี่หนุ่มบอกว่า เซ็กซี่มาก เอาเป็นว่าคนรอบข้างชมว่าสวย แต่แก้วอยู่กับหน้าตาแก้วมาตั้งแต่เกิดเลยรู้สึกว่า เฉยๆๆค่ะ ตอนที่ขึ้นรถไปกับพี่หนุ่มครั้งแรกนั้น มุมมองของแก้วก็เริ่มเปลี่ยนไปนิดหน่อย ในสมองของแก้ว คิดแต่ว่า ทำยังไงถึงจะได้พี่หนุ่มมาเป็นแฟน ด้านพี่หนุ่มมาสารภาพทีหลังว่า อยากฟันแก้วใจจะขาด แต่ต้องรักษาฟอร์มไว้ก่อนเพราะว่าหนิงรักแก้วมาก ถึงแม้จะรู้จักกันจากทางอินเตอร์เน็ทก็ตาม ระยะทางจากห้างไปบ้านแก้วไม่ได้ไกลมากมายอะไร แต่พี่หนุ่มขับรถวนไปวนมา จนแก้วอดเปรยออกมาไม่ได้ว่า  แก้ว "ถ้าพี่หนุ่มขับวนหาม่านรูดหน่ะ แถวนี้ไม่มีหรอกค่ะ" พี่หนุ่มถึงกับสะดุ้งแล้วดุแก้วด้วยน้ำเสียงจริงจังมาก หนุ่ม "ทำไมแก้วดูถูกตัวเองขนาดนั้นหละจ๊ะ" แก้ว "ก็หรือไม่จริงหละคะ" หนุ่ม "ไม่จริงจ้ะ โอเคพี่ยอมรับว่าพี่ชอบแก้ว แต่จะให้พี่พาแก้วเข้าสถานที่แบบนั้น ไม่หละจ้ะ" แก้ว "ขอบคุณค่ะ เกือบถึงบ้านแก้วแล้ว จะเข้ามาก่อนไหมคะ" แก้วเปิดทางให้ขนาดนี้แล้ว เป็นใครก็คงอยากเข้ามาทั้งนั้นแหละ แต่พี่หนุ่มกลับบอกว่า หนุ่ม "ไม่หละจ้ะแก้ว ไว้โอกาสหน้าเถอะนะจ๊ะ" แก้วรู้สึกเสียดายมากเลย ไม่น่าเปิดโอกาสจนน่าเกลียด ภาษาชาวบ้านต้องบอกว่า "ไก่ตื่น" แต่ก่อนที่พี่หนุ่มจะเลี้ยวรถเข้าปากซอย น้องสาวแก้วก็โทรเข้ามาบอกว่า ยังไม่กลับและอาจจะค้างบ้านเพื่อนทำรายงาน แก้วแกล้งทวนคำเสียงดัง แก้ว "กิฟท์จะค้างบ้านแต้วเหรอ ทำไมไม่บอกพี่ล่วงหน้า พี่จะได้หาเพื่อนมานอนเป็นเพื่อน จะไม่ให้กลัวได้ไง หลังบ้านเราหน่ะ พวกคนงานก่อสร้างเต็มเลย น่ากลัวจะตาย กิฟท์นะกิฟท์" แล้วแก้วก็ทำสีหน้าหวาดวิตกได้แนบเนียนมาก จนพี่หนุ่มต้องรีบถาม หนุ่ม "คนงานก่อสร้างหลังบ้านเคยทำอะไรให้แก้วกลัวเหรอจ๊ะ" แก้ว "ไว้พี่หนุ่มเห็นพี่หนุ่มก็จะทราบเองแหละค่ะ" ทันทีที่ถึงบ้านแก้ว พี่หนุ่มก็ต้องลงมาและเข้ามาในบ้านแก้ว ก็หลังบ้านแก้วเป็นเพียงรั้วที่ไม่สูงเท่าไหร่เลย ยิ่งถ้าเป็นตอนกลางคืน ใครปีนเข้ามาไม่อาจจะรู้ได้เลยด้วยซ้ำ แก้ว "พี่หนุ่มอยู่เป็นเพือ่นแก้วได้ไหมคะ" หนุ่ม "แก้วไปอยู่บ้านพี่สักคืนนึงก่อนดีไหมจ๊ะ ไปนอนกับหนิงเถอะจ้ะ พี่เป็นห่วง" พี่หนุ่มแสดงตัวเป็นสุภาพบุรุษมาก จนแก้วรู้สึกดีใจที่ได้รู้จักกับผู้ชายคนนี้ แก้วเอาเสื้อผ้าไปสองชุดกับแปรงสีฟันแล้วก็เครืองสำอางค์นิดหน่อย พอไปถึงบ้านพี่หนุ่ม แก้วถึงกับพูดอะไรไม่ออกเลย บ้านพี่หน่มกว้างมาก อยู่ในย่านคนมีเงินอยู่ มีรั้วรอบขอบชิด พอแก้วไปถึง พี่หนุ่มสั่งให้เด็กที่ทำงานในบ้านจัดห้องให้แก้วห้องนึง แก้วเดินเข้าไปแบบลอยๆๆ หัวสมองสั่งการว่าจะทำยังไงถึงจะจับพี่หนุ่มให้ได้ อ้าว แหม รวยอย่างนี้ แถมยังโสดอีกต่างหาก ที่รู้เพราะหนิงเล่าให้ฟังตลอด แก้วก็อาบน้ำแล้วเปลี่ยนเป็นชุดนอน ประมาณสิบห้านาทีพี่หนุ่มก็มาเคาะประตู พอพี่หนุ่มเข้ามา หน้าพี่หนุ่มยุ่งเล็กน้อยแต่ยังยิ้ม หนุ่ม "หนิงบอกว่าอาจจะไม่กลับเพราะว่าจะไปต่อที่ผับ แก้วจะไปไหมจ๊ะ พี่พาไปได้นะคะ" แก้วแกล้งทำหน้าน้อยใจ น้ำตาซึมๆๆ แก้ว "ถ้าพี่หนุ่มไม่อยากอยุ่กับแก้วก็ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ขอบคุณที่กรุณาและเสียเวลาให้แก้ว" หนุ่ม "อีกแล้วนะจ๊ะ แก้วคิดมากจัง พี่แค่เป็นห่วง ไม่อยากให้น้องแก้วเหงาไงจ๊ะ" แก้วจับมือพี่หนุ่มขึ้นมากุม แก้ว "ขอบคุณค่ะ พี่หนุ่มดีกับแก้วมาก" แค่ดี แต่ไม่ถึงดีมาก แต่แก้วก็ต้องพูดไปตามบทในหัวสมองแหละค่ะ แก้วเริ่มเลื่อนจากการกุมมือไปโอบคอแล้วเป็นฝ่ายเริ่มจูบพี่หนุ่มก่อนค่ะ ไม่ใช่ว่าพี่หนุ่มอ่อนเชิงหรือไม่เป็นในเรื่องพวกนี้นะคะ แต่พี่หนุ่มบอกว่า ไม่เคยนอนกับผู้หญิงที่ไม่ใช่ผู้หญิงขาย แก้วแกล้งทำเป็นจูบเงอะๆๆงะๆๆ ประมาณว่า อยากจูบแต่จุบไม่เป็น พี่หนุ่มก็เริ่มดูดลิ้นแก้วแล้วก็กอดตัวแก้ว ลุบไปลูบมา ยิ่งชุดนอนของแก้วเป็นผ้าบางมากแล้วแก้วก็จงใจไม่ใส่ชุดชั้นในด้วย พี่หนุ่มลูบไปมาสักพักก็เริ่มกดตัวแก้วให้เข้าไปหาตัวเค้ามากขึ้น เรียกได้ว่ากอดเข้าไปเลย ในหัวสมองของแก้วที่มีแต่คำว่า ต้องจับผู้ชายคนรวยคนนี้ให้ได้ ก็เริ่มเลือนๆๆ เบาๆๆ โหวงๆๆ เหมือนจะบินได้ พี่หนุ่มดันแก้วให้นอนบนเตียงแล้วก็ถอดชุดนอนของแก้วออก หนุ่ม "น้องแก้วจ๋า ทำไมหน้าอกสวยอย่างนี้จ๊ะ ขาวมากเลยนะจ๊ะ" ถึงแก้วจะเป็นฝ่ายรุกก่อน แต่แก้วก็ยังอายอยู่เหมือนกันค่ะ มันเป็นอารมณ์ที่ขัดแย้งกันพอสมควร แก้วอยากมีจับพี่หนุ่มก็ไม่น่าจะอายกับเรื่องแค่นี้ แต่แก้วกลับรู้สึกอาย ผิวขาวๆๆของแก้วเริ่มเป็นชมพูเรื่อๆๆ เพราะเลือดฉีดซ่านไปหมด มือของพี่หนุ่มร้อนเหมือนไฟ แตะตรงไหนก็ร้อนวาบๆๆ ตัวแก้วสั่นเพราะความหนาว หัวนมตั้งชันด้วยความหนาว พี่หนุ่มบีบเบาๆๆ แล้วก็เพิ่มน้ำหนักการบีบขึ้นเรื่อยๆๆ แก้วครางเบาๆๆ โธ่ ครางดังก็บ่งบอกประสบการณ์หน่ะซิคะ แก้ว "พี่หนุ่มขา แก้ว แก้ว..." หนุ่ม "น้องแก้วทำไมจ๊ะ"  แก้ว "แก้วเสียวจังเลยค่ะ เบาๆๆ หวิวๆๆ แก้วรู้สึกดีจังเลย พี่หนุ่มนวดไปเรื่อยๆๆนะคะ" แก้วแอ่นหน้าอกสู้มือพี่หนุ่ม พร้อมทั้งหลับตาพริ้ม พี่หนุ่มรีบถอดเสื้อผ้าของพี่หนุ่มออก แก้วรีบพลิกตัวคว่ำลง ก็อายหนิคะ พี่หนุ่มจับตัวแก้วพลิกให้หันมาหาพี่หนุ่ม แต่แก้วยังแกลังคว่ำหน้าอยู่ พี่หนุ่มก็ทาบตัวลงมา