ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วก็คนนะพี่ 2/8

เริ่มโดย kollayut, มิถุนายน 21, 2012, 05:33:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

พอพี่หนุ่มทาบตัวลงมา ถึงแม้ว่าแก้วจะนอนคว่ำ ก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคต่อนักรักอย่างพี่หนุ่มเลยแม้แต่น้อย พี่หนุ่มเลิกผมของแก้ว แล้วไล่จูบตั้งแต่ติ่งหู เลื่อนลงไปที่ซอกคอ แก้วรู้สึกหวิวๆๆยังไงบอกไม่ถูก รู้ได้เลยว่าตรงส่วนล่างเริ่มแฉะ มีน้ำไหลออกมาจนรู้สึกได้ พี่หนุ่มทั้งจูบทั้งขบไล่ตั้งแต่หลังลงไปถึงปลายเท้าเลยค่ะ แก้วไม่เคยโดนสัมผัสทั่วตัวมาก่อนรู้สึกเหมือนล่องลอยอยู่บนสวรรค์ยังไงอย่างนั้นเรยค่ะ ตอนที่พี่หนุ่มลากลิ้นไปตรงก้น แก้วเกือบจะขาดใจเสียให้ได้ ดีที่แก้วนอนคว่ำ เสียงครางเลยไม่ดังมาก พี่หนุ่มทั้งบีบทั้งเคล้นก้นแก้ว แทบจะให้แหลกคามือ ตอนที่พี่หนุ่มใช้ลิ้นตวัดไปมาตรงรูก้น แก้วร้องเสียจนน้ำตาซึมเชียวค่ะ เสียวมากๆๆ แล้วลีลาของพี่หนุ่มก็เป็นลีลาของเซียนนักรักชั้นยอด (พี่หนุ่มเปิดเผยทีหลังว่า ช่วยตัวเองตั้งแต่อายุ14 แล้ว ก็มีอะไรกับผู้หญิงตอนอายุสิบหกเป็นเพื่อนนักเรียนที่ใจแตกแล้วอยากได้เงิน ส่วนใหญ่จะเป็นพวกที่อยากได้เงินเสียเป็นส่วนใหญ่ .....พี่หนุ่มคงไม่ทันนึกว่าแก้วก็อยากได้เงิน แต่ไม่ได้อยากได้แค่เงินค่าตัวหรอกค่ะ แก้วอยากได้เยอะกว่านั้น สมบัติพี่หนุ่มไงคะ อิอิ) พี่หนุ่มลากลิ้นอยู่ตรงก้นประมาณสองนาทีได้มั้งคะ แต่แก้วรู้สึกว่ามันนานแสนนาน หลังจากนั้นพี่หนุ่มก็ดันก้นแก้วขึ้นในลักษณะคุกเข่า พอมาถึงท่านี้ พี่หนุ่มลากลิ้นตั้งแต่รูก้นลงมาถึงร่องของแก้วเลยค่ะ แก้วร้องแบบไม่อายเลยค่ะ เพราะว่าเสียวแทบขาดใจ พี่หนุ่มไม่ได้แค่เลียอย่างเดียวหนิคะ ทั้งดูดทั้งขบ ทำเอาคนที่คิดว่าแน่อย่างแก้ว ด้อยประสบการณ์ไปเลยค่ะ โธ่ ก็นี่เป็นครั้งแรกที่แก้วโดนเลียอย่างนี้หนิคะ แก้วรู้แต่ว่า ขาแก้วโดยเฉพาะตรงง่ามขาเกร็งมากๆๆ พี่หนุ่มนอนหงายแล้วเอาหัวสอดเข้าไปตรงง่ามขาของแก้วแล้วกดแก้วลงมาทาบกับหน้า แก้วขืนตัวเล็กน้อยค่ะ ตอนนั้นอารมณ์ผสมผเส บอกไม่ถูก อายก็อาย เสียวก็เสียว แต่แรงพี่หนุ่มเยอะกว่าแก้วมาก แก้วก็เลยต้องผ่อนตัวลงมา หนุ่ม "อย่าเกร็งซิจ๊ะน้องแก้ว" แก้ว "พี่หนุ่มขา แต่แก้วเสียวหนิคะ พี่หนุ่มไม่..เอ้อ..." หนุ่ม "ไม่อะไรจ๊ะ" แก้วพูดแทบจะไม่ออก เพราะได้แต่ครางอย่างเดียว ก็พี่หนุ่มหน่ะซิคะ ดันตัวแก้วให้นอนตะแคง แล้วเอามือนึงยกขาแก้วขึ้น จากนั้นก็ทั้งดูดทั้งเลีย เวลาที่พี่หนุ่มตวัดลิ้นเลียตรงเม็ดกลางของแก้วนั้นนะ แก้วเสียวจนเผลอตัวกดหน้าพี่หนุ่มอัดกับของแก้วเสียจนพี่หนุ่มต้องผงกหน้าขึ้นมายิ้มให้ หนุ่ม "น้องแก้วจ๋า เสียวมากเหรอจ๊ะ" แก้วเผลอค้อนให้ คนอะไรมีหน้ามาถามอีก แต่ความเขินก็มีมากกว่า แก้วเลยหลับตาซะเลย พี่หนุ่มก็ร้ายมากเลยค่ะ (ได้โอกาสก็ฟ้องพี่ๆๆน้องๆๆชาวบ้านสีฟ้าเสียเลย) พอแก้วหลับตาเค้าก็ขบแล้วดูดติ่งของแก้ว แล้วยังมีการพูดให้แก้วได้เขินมากขึ้นไปอีก หนุ่ม "น้องแก้วดูซิจ๊ะ พี่ดูดจนซีดเลย แต่ไม่ต้องห่วงนะจ๊ะ เด๋วพี่จะทำให้มันแดงเหมือนเดิม ของน้องแก้วสวยมากเลยจ้ะ แดงแจ๋เลย เห็นแล้วพี่เงี่ยนมาก" แก้วลืมตามองตามที่พี่หนุ่มบอกอย่างอยากรู้ แต่มองไม่ค่อยถนัดหรอกค่ะ แต่ก็รีบหลับตาลงตอนท่อนท้ายของประโยค เพราะพี่หนุ่มสบตาเจ้าชู้ทีหยาดเยิ้มใส่ตาแก้วอย่างมีความหมาย โธ่ สายตาแบบนี้ ทำไมแก้วจะไม่รู้ ผู้ชายที่ตาแบบนี้ ก็อยากเอาท่อนใหญ่ๆๆเข้าถ้ำกันทั้งนั้นแหละ แก้วหลับตาอย่างเอียงอาย (ถ้ามีการให้รางวัลแก้วคงได้รางวัลนี้แน่ๆๆเพราะทำได้เนียนมาก ก็ส่วนนึงมันก็มาจากอารมณ์จริงๆๆหนิคะ) แล้วแก้วก็ต้องกรีดร้องออกมาอย่างเสียวสุดกลั้นเมื่อพี่หนุ่มสอดนิ้วเข้าไปแล้วชักเข้าชักออกพร้อมทั้งใช้นิ้วโป้งบี้ติ่งของแก้วไปพร้อมกัน แก้วโดนอย่างนี้ แก้วแทบจะขาดใจให้ได้ แก้วถ่างขาออกเหมือนระบายความอัดอั้น พี่หนุ่มเร่งความเร็วเพิ่มขึ้นจนแก้วต้องเด้งตามจังหวะนิ้วของพี่หนุ่ม ประมาณห้านาที แก้วก็ขับน้ำรักใสๆๆออกมา พี่หนุ่มดึงนิ้วออกมาแล้วยัดเข้าปาก ดูดให้ดู แล้วก็ก้มหน้าลงไปเลียน้ำที่เหลือจนหมด แก้วนอนขาสั้นระริกเลยค่ะ พี่หนุ่มเลื่อนตัวมานอนข้างๆๆพร้อมทั้งใช้มือคลึงนมแก้วไปด้วย หนุ่ม "แก้วจ๋า มันอาจจะเร็วไป แต่พี่รักแก้วจังเลย" แก้วถึงกับอึ้งกับคำสารภาพนี้ แต่ก็อดคิดไม่ได้ว่า คงอยากจะฟันแก้วหละซิเลยบอกรัก แก้ว "เร็วจริงๆๆค่ะพี่หนุ่ม แต่แก้วมีความสุขจังเลย พี่หนุ่มเก่งจังเลยค่ะ" หนุ่ม "เป็นเมียพี่นะจ๊ะ หนิงพูดถึงแก้วบ่อยมากในช่วงสามสี่เดือนมาเนี่ยะ แก้วมาอยู่กับพี่ หนิงจะได้สบายใจ " แล้วเกี่ยวอะไรกับหนิงหละเนี่ยะ แก้วคิดในใจอย่างแปลกๆๆ หนุ่ม "หนิงมันหวงพี่ พี่มีแฟนแทบจะไม่ได้เลย แก้วคงรุ้ว่าหนิงมีพี่คนเดียว พ่อกับแม่ก็ไม่ค่อยดูแลเท่าไหร่ พี่เลยต้องมีอะไรกับพวกเพื่อนๆๆที่ขาย จะคบใครเป็นแฟนหนิงก็ตีกระเจิง ที่ทำงานแทบไม่ตอ้งพูดถึง มีแต่คนอายุมากกว่าพี่ทั้งนั้น แต่งงานกันไปเกือบหมดแล้วด้วย" พี่หนุ่มร่ายเสียยาว คงกลัวแก้วไม่ยอมเป็นเมียหละซิ แก้วหลบตาพี่หนุ่ม ก็ถ้าไม่หลบตาจะได้เห็นแววลิงโลดหน่ะซิ ไม่ใช่อายอะไรหรอกค่ะ แหะๆๆ พี่หนุ่ม คลึงนมเสียจนแก้วเพลินไปเลยค่ะ จู่ๆๆพี่หนุ่มก็เอานิ้วโป้งบี้หัวนมลงไป จนมิดเลยค่ะ ทั้งเสียวทั้งเจ็บ แก้วนิ่วหน้าเล็กน้อย พี่หนุ่มเลยถามว่า หนุ่ม "เจ็บหรือจ๊ะคนดี" แก้ว "ถามได้นะคะ" หนุ่ม "โอ๋ๆๆๆ ไหนใครทำน้องแก้วเจ็บ ต้องโดนลงโทษ" แก้ว "ก็พี่หนุ่มไงคะจะใครที่ไหนหละคะ" หนุ่ม "งั้นต้องแก้วก็ลงโทษพี่ซิจ๊ะ" พี่หนุ่มสบตากับแก้ว สายตาหยาดเยิ้มเว้าวอน แก้ว "จะให้แก้วลงโทษแบบไหนหละคะ" แก้วอ้อนอย่างอ่อนหวาน ไหนๆๆก็ยอมให้เค้าถึงขั้นเลียจนเสร็จไปแล้ว ยังไงคืนนี้ก็ไม่รอดแน่ หนุ่ม "นี่ไงจ๊ะ" พี่หนุ่มประคองแก้วให้ลุกนั่งแล้วเอามือมาจับมือแก้วไปกุมของพี่หนุ่ม แก้วลดสายตาไปมอง เกือบช๊อกค่ะ เจ็ดนิ้วครึ่งโดยประมาณ แก้วตาค้างเลยค่ะ ยาวมากๆๆ ความใหญ่ก็ขนาดแก้วเอานิ้วโป้งกับนิ้วชี้รัดพอดีเลยค่ะ ประมาณห้านิ้วครึ่งได้มังคะ หนุ่ม "เจ็ดครึ่งคูณห้าครึ่งจ้ะ" แก้ว "ใหญ่จังเลย จะเข้าได้เหรอคะ" พี่หนุ่มหัวเราะ แล้วก็จูบแก้วอย่างเอ็นดู หนุ่ม "ลองใช้ปากวัดไหมจ๊ะ" แก้วอมยิ้ม พี่หนุ่มกดหัวแก้วลงไป แก้วอ้าปากครอบลงไปที่หัวบานของพี่หนุ่ม พี่หนุ่มขลิบด้วยค่ะ ตอนที่ลิ้นแก้วไปแตะตรงรอยแยกของพี่หนุ่ม พี่หนุ่มเงยหน้าสูดปาก เบาๆๆ แก้วเลยได้ใจ เลียไปรอบๆๆ พี่หนุ่มเป็นคนผิวขาว แท่งยักษ์ของพี่หนุ่มขาวอมชมพู สวยมาก แก้วเลียตั้งแต่โคนไล่ไปถึงปลาย แล้วก็ดูดหัวไปด้วย แต่ก็ทำแบบเงอะๆงะๆ ให้เค้าคิดว่าเราไม่เป็น พี่หนุ่มประคองหน้าแก้วขึ้นมา หนุ่ม "อย่าให้โดนฟันนะจ๊ะน้องแก้วจ๋า" แก้วหมั่นไส้เลยแกล้งขบไปเบาๆๆ แล้วใช้ลิ้นตวัดให้พร้อมทั้งดูดแรงๆๆเป็นการแกล้ง พี่หนุ่มครางแล้วสะดุ้งตัวทุกครั้งที่แก้วดูดแรงๆๆ แก้วลากลิ้นเรื่อยลงมาตรงไข่ของพี่หนุ่มด้วยค่ะ แก้วดูดจนแดงไปหมด พี่หนุ่มครางเรื่อยๆๆ สลับกับการลูบหัวแก้วไปด้วย แก้วรู้สึกดีมากๆๆเวลาที่พี่หนุ่มลูบหัวแก้ว แก้วยิ่งทั้งดูดทั้งเลียให้พี่หนุ่ม พร้อมทั้งใช้มือสาวแท่งให้กับพี่หนุ่มไปในตัว หนุ่ม "แก้วจ๋า ใครสอนให้ดูดอย่างนี้จ๊ะเนี่ยะ" แก้ว "พี่หนุ่มไงคะ" หนุ่ม "ครั้งแรกของแก้วเหรอจ๊ะ" ที่ดูดแท่งนี้หน่ะเหรอคะ ใครบอกหละ ไม่ใช่ซะหน่อย แต่ทำให้ขนาดนี้หน่ะ พี่หนุ่มคนแรกค๊า แก้วไม่ได้ตอบเพราะกำลังง่วนอยู่กับการรีดน้ำของพี่หนุ่มออกมาให้ได้ พี่หนุ่มประคองแก้มแก้วขึ้นมา พร้อมทั้งจ้องเข้าไปในตาของแก้ว หนุ่ม "แก้วจ๋า พอเถอะจ้ะ พี่ทนไม่ไหวแล้ว" แก้วทำไม่รู้ไม่ชี้ อมยิ้มแล้วจะก้มลงไปต่อ พี่หนุ่มเลยดูดปากแก้วพร้อมทั้งรั้งแก้วให้นอนราบลงไป แล้วก็เอามือมาเคล้นหน้าอก แล้วก็เอาอีกมือมาแหย่เข้าไปในร่องของแก้ว แก้วน้ำเยอะมาก ยิ่งได้จับของพี่หนุ่มอย่างนี้ น้ำยิ่งไหลออกมาเยิ้มเชียวค่ะ พี่หนุ่มกระซิบข้างหูเบาๆๆ หนุ่ม "แก้วน้ำเยอะจังเลย มีอารมณ์มากเหรอจ๊ะ เสียวมากไหมจ๊ะ" แก้วไม่ตอบก็พอกระซิบเสร็จพี่หนุ่มก็จูบต่อ แทบจะไม่มีเวลาหายใจแน่ะ จะเอาเวลาที่ไหนมาตอบ แก้วจึงได้แต่พยักหน้า