ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

ให้เมียสวิงกับคนขับรถสิบล้อ

เริ่มโดย bearw, กันยายน 18, 2012, 09:06:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bearw

ผมชอบเรื่องสวิงกิ้งกันอย่างมากมา ตั้งแต่หนุ่ม ๆ ผมอายุ 40 เมีย 38 ผมกับเมียอยู่กินกันมาหลายปีแล้ว ตอนหลัง ๆ

ตัวผมรู้สึกว่าเสร็จเร็วมาก ผิดกับเมียผม ที่เธอมีอารมณ์ชอบให้ผมทำนาน ๆ และชอบให้ผมทำแรง ๆ เธอถึงจะเสร็จ

ยิ่งอายุมากเมียผมยิ่งเซ็กจัดมาก เมียผมผิวขาว เชื้อจีน หุ่นก็เริ่มอวบ ๆ หน่อยแล้ว แต่ก็ผมก็ชอบ หน้าอกขนาด 35

นิ้วได้เป็นที่ดึงดูดสายตาของพวกหนุ่ม ๆ หรือพวกเฒ่า ๆ ได้ดี เมียผมชอบแต่งตัวโป้ ๆ ยิ่งมีใครมองจ้องนมเธอ ๆ ยิ่ง

ชอบ กลับบ้านมาน้ำหีไหลเยิ้ม ผมเคยนัดชายเดียวมาช่วยเริ่มจากช่วยเล้าโลม จนถึงสอดใส ทำให้เมียผมมีความสุขได้

แต่ด้วยที่เมียผมเป็นคนเสร็จช้า และมีได้เรื่อย ๆ เธอบอกว่าเหมือนมันยังไม่เต็มที่เท่าไร
มีโอกาสเมื่อเดือนก่อนนี้เอง ผมชอบดูหนังแนวสวิง หรือแนวผู้หญิงโดนผู้ชายรุมหลาย ๆ คน บอกเมียวาน่าจะลองแบบ

นี้บ้าง แรก ๆ เมียหาว่าผมบ้า มันในหนัง จริง ๆ จะมีใครกล้ามาขนาดนี้ แต่พอผมพูดชวนบ่อย ๆ เธอก็เริ่มคล้อยตาม

ตอนเอากันผมก็ให้เธอนึกว่ากำลังถูกผู้ชายหลาย ๆ คนรุมเย็ดเธออยู่ ดูเธอมีอารมณ์มากว่าปกติร้องดังมาก ๆ ผม

บอกว่าจะหาผู้ชายหลาย ๆ คน ควยใหญ่ ๆ มาเย็ดหีเมีย ๆ เธอยิ่งชอบ ผมพยายามติดต่อหาแต่ก็สำเร็จ หาเป็นกลุ่ม

ไม่มีเลยส่วนมากเป็นชายเดี่ยวแล้วก็จ้องจะเอาอย่างเดียวไม่มีการ ลงทุน
พอดีเมื่อเดือนก่อนผมเดินทางไปดูที่ดินที่ทางภาคอีสาน กะซื้อเอาไว้ทำไร่ทำสวนพักผ่อนตอนแก่ เป็นที่ดินผืนที่อยู่ใกล้

ๆ กับของเพื่อนผม ก็เลยกะไปพักที่บ้านเพื่อนก่อนแล้วตอนเช้าค่อยแวะไปดูที่ ๆ จะซื้อ ผมออกจากกรุงเทพตอนบ่าย ๆ

ฝนตกหนักมาก ต้องขับช้า ๆ ไปถึงตัวจังหวัดก็ค่ำแล้ว แฟนผมให้โรงแรมนอนที่ตัวเมืองแล้วเช้าค่อยไปต่อ แต่บอกว่า

นัดเพื่อนไว้แล้วเกรงใจเขา ผมขับลุยสายฝนไปต่อ ผมใช้รถโฟวิล ขับไปเรื่อย ๆ พอดีผมหลบรถที่สวนมายางรถผมไป

ขูดกับหินข้างทาง ทำให้ยางแตก รถผมมียางอไหล่แต่เปลี่ยนไม่ได้เพราะแม่แรงตัวมันเล็กยกรถไม่ขึ้น เมียผมลงมา

ช่วยกางร่มให้ เธอแต่งตัวสบาย ๆ เสื้อสายเดี่ยวโชว์นมขนาดมหึมา ใส่กางเกงขาสั้นสีขาว พอโดนฝน นมล้นออกมา

เห็นแล้วเงี่ยนอยากเย็ดเมียตรงนั้นเลย รถผมจอดรถหลบเข้าใต้ต้นไม้ใหญ่ข้างทาง ตอนนั้นก็เริ่มมืดแล้ว เมียผม

เซ็กส์ซี่มากเห็นแล้วอดใจไม่ไหวผมแกล้งล้วงนมล้วงหีเธอจนน้ำแฉะเต็ม มือ ตัวผมใส่กางเกงขาสั้นเธอก็ล้วงเข้าไป

จับควยผมรูดเล่น ผมถึงกับจับเมียนอนเบาะหลังถลกเสื้อเปิดนมดูด กำลังจะเย็ดอยู่แล้ว พอดีมีแสงไฟขับเข้ามาจะจอด

ผมกับเมียเลยต้องหยุดกิจกรรมกาม หันไปดูเป็นรถหกล้อ เขาตะโกนถามว่ามีอะไรให้ช่วยไหม ผมก็บอกว่ารถยางแตก

แม่แรงที่เอามาตัวมันเล็กยกรถไม่ขึ้น พวกเขาก็เลยลงมาดู เขามีแม่แรงตัวใหญ่แต่พื้นเป็นดิน ลงมาช่วยมากัน 4 คน

แต่ละคนแข็งแรงมาก ช่วยกันยกรถผมมือเปล่าเลย ผมเอาเปลี่ยนล้อเก่าออกเอาล้ออะไหล่ใส่ แต่มันไม่ค่อยมีลมแต่ก็

พอขับไปได้
ผมขอบคุณพวกเขาเกรงใจพวกเขามาก ๆ ที่มาช่วยผม พวกเขาเปียกกันหมดเพราะฝนก็ยังตกอยู่ ผมส่งเงินให้พวก

เขา 500 บาท เป็นค่าเหนื่อยพวกเขากลับไม่รับ เขาบอกว่าไม่เป็นไร พวกเขาเต็มใจช่วย ถามว่าผมจะไปไหนผมก็

บอกว่าจะไปหาเพื่อน เขาก็รู้จัก บอกว่าอีกไกล คิดว่ายางรถผมคงไปไม่ถึงแน่ ๆ ข้างหน้ามีปั้มน้ำมันลองแวะไปดูก่อน

มีร้านซ่อมยาง แต่อาจจะปิดแล้ว ให้ผมขับตามรถเขาไปเผื่อเสียเขาจะได้ช่วยได้ เมียผมนั่งรอในรถ ผมขึ้นรถขับตาม

เขาไป เมียผมบอกว่าตอนเปลี่ยนยางพวกนั้นมองเธอตาเป็นมันเลย ผมก็หัวเราะจะไม่มองได้ไงล่ะ เธอทั้งขาวนมก็ใหญ่

ล้นออกมาขนาดนี้ ใครเห็นก็ต้องมองเป็นธรรมดา
ผมขับรถตามพวกนั้นไปได้สักพักก็เจอปั้มน้ำมัน แต่ร้านซ่อมยางปิดแล้ว มีร้านขายอาหารเปิดอยู่ผมเลยชวนผู้ชาย 4

คนที่ช่วยผมไปนั่งพัก สั่งเหล้ามาเลี้ยงพวกเขาแก้หนาวเพราะแต่ละคนเปียกกันหมด ในร้านมีแค่ลุงแก่ ๆ อายุเกือบ 70

เป็นเจ้าของร้านคนเดียว ตอนนั้นประมาณ 2 ทุ่ม แต่มืดมากแล้ว บ้านใกล้ ๆ ก็ปิดไฟกันหมดแล้ว ผมกับเมียนั่งกิน

เหล้าคุยกับพวกคนที่มาช่วยผม พวกเขาเขารับจ้างขนของอยู่ในพื้นที่นี้ มีพี่ยศ อายุ 50 เป็นเจ้าของรถ น้อง ๆ หนุ่ม ๆ

อีก 3 คน อายุ 17 – 20 กว่า ๆ เป็นคนช่วยยกของขึ้นลง คุยกันดื่มไปหลายแก้ว ผมเดินไปเข้าห้องน้ำเห็น มีป้าย

ว่ามีบริการห้องพักคืนละ 150 บาท ผมให้ลุงเจ้าของร้านพาไปดู ห้องอยู่ด้านหลังเป็นห้องเล็ก ๆ มีห้องน้ำในตัว ก็พอใช้

ได้ ความคิดอุบาทก็แว้วเข้ามาในสมอง คืนนี้อยากเห็นเมียโดนพวกคนขับรถรุมเย็ด จังหวะและบรรยากาศเป็นใจ คิด

ว่าจะลองชวนพวกนั้นดู โทรไปบอกเพื่อนที่นัดไว้ว่าคืนนี้ผมจะไม่เข้าไปแล้ว พรุ่งนี้ค่อยแวะเข้าไป ผมออกมานั่งกิน

เหล้าคุยกับพวกพี่ยศต่อ พอดีพี่ยศรู้จักเจ้าของที่ดินหลายแปลงจะขายราคาถูกว่าที่เพื่อนผมบอกอีก เมียผมเห็นว่า

ราคาถูกกว่ามากเลยซักรายละเอียดคุยกับพี่ยศถูกคอ พี่ยศบอกว่าเมียผม คุยเก่ง น่าจะเข้ากับคนแถวนี้ได้ดี ผิวพรรณ

ก็ดี ไม่เหมือนกับผู้หญิงแถวนี้ มีแต่ผิวคล่ำ ๆ ดำ ๆ ยิ่งเมียแก่แล้วปิดไฟแทบมองไม่เห็นเลย ผิดกับเมียผมเลยทั้งขาว

ทั้งสวย เมียผมโดนลูกชมเข้าไปยิ้มแก้มแทบปริ พวกพี่ยศบอกว่าผมโชคดี ได้เมียสวย ๆ แบบนี้ เข้าทางแบบที่ผมคิด

ไว้ ผมแกล้งกระซิบเมียว่าคืนนี้สนใจสวิงหรือเปล่า กับพวกพี่ยศนี่แหละ เมียผมหาว่าผมบ้าไม่เอา พึ่งจะเจอกันเป็นใคร

ที่ไหนไม่รู้ ผมก็คะยันคะยอให้เธอยอมหาโอกาสแบบนี้ไม่ได้แล้ว ที่นี่มีห้องพักด้วย เดียวผมจะพูดกับพวกเขาให้ เดียว

เข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน วันนั้นเรามีเสื้อผ้ามาสำรองอยู่แล้ว ผมให้เมียผมเข้าไปอาบน้ำรอในห้องก่อน
ไม่รู้เป็นอะไรวันนั้นผมกล้ามาก อาจเป็นเพราะเหล้าที่กินเข้าไปด้วย ผมเข้าไปนั่งกินเหล้าต่อสักพัก ก็ถามพวกพี่ยศว่า

สนใจเมียผมหรือเปล่า ผมอยากให้พวกเขาช่วยทำให้เมียผมมีความสุขคืนนี้ ตอนแรกพวกเขาก็อึ้งไม่คิดว่าผมจะพูด

จริง ผมบอกว่าเคยรู้เรื่องสวิงหรือเปล่า เขาก็บอกว่ารู้เคยอ่านหนังสือพวกปลุกใจบ่อย ๆ แต่ไม่เคยลอง ผมย้ำอีกว่า

สนใจเมียผมไหม เขาบอกว่าสนใจมาก ๆ พูดตรง ๆ เลยนะ ถ้าได้เย็ดละก็ไม่ลืมพระคุณเลย ผมบอกว่างั้นคืนนี้ลองกับ

เมียผมเลย เขาบอกว่าที่ละคนหรือพร้อม ๆ กัน ผมบอกว่าพร้อม ๆ กันเลย พี่ยศบอกว่าแก่มีของดีพึ่งได้มาเป็นยาปลุก

เซ็กส์ผสมยาเพิ่มพลัง แกเคยใช้กับเมียแกมาแล้วขนาดเมียแกอายุ 50 กว่า ๆ แล้ว ยังเย็ดกันทั้งวันทั้งคืนเลย ผมก็

บอกว่าได้เลยพี่ แกเดินไปหยิบยาที่รถ เอาไว้ผสมเหล้าให้กินก่อนมีเซ็กส์รับรองเงี่ยนทั้งวันทั้งคืน ผมเข้าไปหาเมียที่

ห้อง ถือแก้วเหล้าที่ผสมยาปลุกเซ็กส์ไปด้วย เมียผมอาบน้ำเสร็จแล้ว กำลังหวีผมอยู่ใส่ผ้าขนหนูเก่า ๆ ผื่นนิดเดียว ผม

เข้าไปหอมแก้มซอกคอ เลียติ่งหู สงสัยผิดที่ เมียผมก็กินเหล้าไปหลายแก้ว ผมถามเมียว่าพร้อมไหม พวกพี่ยศเขา

อยากเย็ดเมียผมแล้ว ผมล้วงหีดูน้ำเมียผมแฉะเต็มร่องเลย เมียผมถามว่าไปบอกพวกนั้นว่ายังไง ผมก็บอกว่าอยาก

ให้พวกเขามาช่วยกันทำให้เมียผมมีความสุข พูดไปก็แยงหีไปด้วย เมียผมเสียวมาก น้ำหีเยิ้มออกมาจนเลอะ ผมส่ง

เหล้าผสมยาปลุกให้เมียบอกให้ดื่มก่อนจะได้กล้า ๆ เธอยกดื่มหมดแก้วไม่เหลือสักหยด เธอลูบควยผมที่ตอนนี้มันแข็ง

โด่เป็นลำ ผมยืนขึ้นปลดกางเกงออกเธอใช้ปากรูดควยผมเข้าๆออกๆ เมียผมดูดควยเก่งมากๆ ควยผมขนาด 6 นิ้ว

เธอดูดเข้ามิดท่อน เธอเร่งดูดควยเข้าๆออกๆเร็วมาก ผมบอกเมียว่าพวกพี่ยศเขามารอหน้าห้องแล้ว เมียผมก็ไม่

สนใจยิ่งดูดควยผมแรงขึ้น ผมจับเมียขึ้นไปนอนบนที่นอน จ่อควยเย็ดเข้าร่องหีไหลปรือเดียวหมดลำน้ำเยอะมาก

กระแทกไม่ถึง 10 นาที ดึงออกมาน้ำแตกเต็มหน้าท้องเมีย เมียผมเครื่องติดแล้วเธอยังค้างอยู่ ผมบอกเธอว่าผมจะ

เรียกพวกพี่ยศเข้ามาแล้วนะ เมียผมนอนเอาหมอนปิดหน้า เอาขนหนูปิดตัวไว้ ผมเปิดประตู พวกพี่ยศกับน้อง ๆ ยืนรอ

กันอยู่จริง ๆ ผมให้เข้ามาในห้อง ผมดึงผ้าขนหนูที่ปิดตัวเมียออก พวกนั้นถึงกับร้องโฮ้..... โคตรขาวเลย นมก็

ใหญ่.... หีก็อูมน่าเย็ดว่ะ เมียผมนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียงเอาหมอนปิดหน้าไว้ ผมบอกให้พวกนั้นเข้าไปได้เลย แต่ละ

คนถอดเสื้อกางเกงออก ควยตั้งเด่เลย ควยของพี่ยศเห็นแล้วสยอง ทั้งยาวทั้งใหญ่ พอๆกับขวดน้ำอัดลม คืนนี้เมียผม

จะได้เจอของใหญ่เข้าบ้างแล้ว ที่ผ่านมาไม่เคยเจอใครจะใหญ่เท่านี้เลย ส่วนใหญ่มีแต่ราคาคุย ของพี่ยศใหญ่จริง ๆ

ประมาณ 7-8 นิ้วได้ดำเมี่ยมเลย คนอื่น ๆ ก็ไม่ใช่ย่อย เห็นตัวเล็ก ผอม ๆ แต่ควยใหญ่ยาวทุกคน น้องคนหนึ่งขึ้นมา

บนเตียงแหวกขาเมียผมแยกออก ก้มลงไปซุกหน้ากับร่องหีใช้ปากเลียร่องที่กำลังฉ่ำเยิ้ม เมียผมกอดหมอนอยู่แต่เอว

ยกขึ้นส่ายร่อนตาม อีก 2 คนขึ้นไป ขนาบซ้ายขวา แกะมือเมียผมออกจากหมอน จับนมขย่ำบีบบี้หัวนมจนเมียผมแอ่น

อกบิดตัว เขาก้มลงไปดูดพร้อม ๆ กันคนละข้าง เสียงจ๊อบๆแจ๊บๆ แรก ๆ เมียผมก็ร้องคลางเบา ๆ ผมเข้าไปนั่งใกล้ ๆ

ลูบผมเธอเมียผมอายมากไม่เคยโดนผู้ชายเข้ามาเล้าโลมเธอพร้อม ๆ กันหลายคนแบบนี้มาก่อน ผมหอมแก้มจูบปาก

ดึงให้พี่ยศเข้ามานั่งแทน ออกไปนั่งดูข้าง ๆ เตียง มันเป็นภาพที่จินตนาการเอวไว้เลย เมียสุดที่รักกำลัง เริงสวาทชาย

อื่นตั้ง 4 คน กำลังรุมเธออยู่บนเตียง เมียผมมือจิกผ้าปูที่นอนแน่น ร้องครางดังขึ้นเรื่อยๆ พี่ยศถามเธอว่าชอบแบบไหน

เมียผมก็ไม่ตอบ ผมเธอชอบให้เลียนาน ๆ ก่อนแล้วค่อยเย็ด จริง ๆ ก็เย็ดได้ทุกรูปแบบแหละ ประตูหลังก็ได้ พี่ยศ

หัวเราะเลย เห็นขาว ๆ สวย ๆ ขี้เย็ดเหมือนกัน รับรองคืนนี้พวกพี่จะเย็ดให้สุด ๆ เลยน้อง พี่ยศขยับเข้าไปข้าง ๆ หัว

เมียผม ถอดหัวควย แล้วถูที่ปากเมียผม เธอเห็นถึงกับทำหน้าตกใจ หัวมันบานใหญ่ ขนาดก็เกือบเท่าแขน เมียแลบ

ลิ้นออกมาเลียน้ำที่เยิ้มออกมาที่หัว พยายามจะอ้าปากอมแต่ก็เข้าได้แค่หัวควย เด็กหนุ่มที่อยู่ด้านล้าง ก็กดแท่งขนาด

เขื่องเข้าร่องแล้วช้า ๆ จนมิดแล้ว เริ่มโยกเข้าออกช้าๆ อีกสองคนช่วยกันกระหน่ำขย่ำดูดนมเมียผมพร้อม ๆ กันทั้ง 2

ข้าง คนข้างล่างได้ที่มันควยกระหน่ำกระแทกควยใส่หีเมียผมไม่ยั้ง เมียผมก็ชอบให้กระแทกแรง ๆ เร็ว ๆ ผมเข้าไปดู

ใกล้ ๆ แคมหีพลุบเข้าออกตามลำควยที่เข้าออก เมียผมเสียวมากครางลั่นห้อง อากาศเย็น ๆ แต่ตอนนี้ละคนเหงือผลุด

ออกมาเห็นเม็ด ๆ ผมเลยเดินไปเปิดประตูห้อง รับลม เพราะวันนั้นมีแค่ 2 ห้องแล้วเป็นด้านหลังไม่มีคนเดินผ่าน ไอ้

หนุ่มที่เย็ดหีเมียผมมันเร่งจังหวะไม่ยั้ง สักพักก็ถึงจุดสุดยอดดึงควยออกจากร่องหีปล่อยกระฉูดออกมาเลอะหมอย

เลอะหน้า ท้องเมียผม เพื่อนอีกคนเอาผ้าเช็ดแล้วก็จ่อควยเข้าไปในร่องหีเมียผมอีกแบบไม่ให้เสีย เวลา แรงดี

มากกระหน่ำเย็ดโยกซ้าย โยกขวาจนนมเมียผมกระเพื่อม พอเสร็จอีกคนก็ผลัดกันเข้าไปต่อ ดูเมียผมก็ไม่รู้สึกว่าจะ

เหนื่อยหรือหมดแรง กลับตอบสนองพวกนั้นได้เรื่อย ๆ พี่ยศเสียสละให้น้อง ๆ เย็ดกันเสร็จไปก่อน แก่ค่อยต่อขนาด

ผ่านมา 4 ควยแล้ว เมียผมยังต้องสะดุ้ง จังหวะที่ควยพี่ยศมุดเข้าไปในร่อง หัวมันผลุบเข้าไปได้ไม่ยากนักแต่พอเข้า

เกือบสุด เมียผมผวาดันพี่ยศออก บอกว่าจุกหายใจไม่ออก พี่ยศค่อย ๆ ดึงออกและดันเข้าเบา ๆ นิ่มนวลและช้ามาก

เมียผมถึงกับซูดปากทำปากจู๋ พี่ยศจึงเร่งจังหวะเร็วขึ้นเมียผมก้นไม่ติดที่นอนเลยร่อนส่ายบดกับท่อนควย พี่ยศ บอกว่า

เสียวมาก ๆ มันสุด ๆ เมียผมคงเสร็จไปจนนับครั้งไม่ถ้วน พี่ยศเอาได้นานมาก ๆ กระฉูดน้ำเข้าไปเต็ม ๆ ในร่องดึง

ออกมารูโป๋ว น้ำไหลออกมาขาวข้นเลย
ผมนึกว่าจะเสร็จกันแล้ว เด็กหนุ่มผิวดำที่เสร็จไปแล้วครั้งหนึ่ง ก็ขึ้นไปจ่อควยเข้าร่องหีเมียผมต่ออีกรอบสอง เมียผม

ตอนแรกก็ดูท่าจะเหนื่อยอ่อนหมดแรง แต่กลับสู้ขึ้นมาอีก พลิกตัวขึ้นให้น้องคนนั้นลงไปนอน บดร่องหีกับท่อนควยส่าย

นมโชว์พวกพี่ยศ กับน้อง ๆ ก็ช่วยกันเชียร์ ยิ่งทำให้เมียผมมีแรงโยกจนเด็กหนุ่มน้ำแตกควยอ่อนหลุดออกมา อีกคนลง

ไปนอนข้าง ๆ เมียผมก็ขึ้นไปคล่อมอีก จนเมียผมฟุบลงไปนอนทับเด็กหนุ่มที่นอนเด้งควยอยู่ข้างล่าง เย็ดกันแทบไม่

ได้หยุด พวกนั้นจับลงไปนอนหงายจับขาเธอถ่างออก ผลัดกันเข้าไปกระเด้าควยเข้าไปที่หีเมียผมอย่างต่อเนื่อง เมีย

ผมกำผ้าปูที่นอนแน่น พี่ยศควยใหญ่ ก็โยกเอวกระหน่ำเย็ดอย่างเมามันส์ ผมเห็นแล้วกลัวหีเมียจะพังเข้าไปถามข้าง ๆ

ว่าเป็นไงบ้างเธอบอกว่าเสียวมาก ๆ พวกนั้นไม่มีการใช้ถุงยางน้ำแตกก็ปล่อยเข้ารูหีเต็ม ๆ ผมก็อยากลองมานานแล้ว

ว่าเวลาเย็ดกับเมียที่มีน้ำคนอื่นเป็นยังไง มันเข้าไปหลวม ๆ เลยแต่ก็ไอ้อารมณืไปอีกแบบ เพราะเหมือนเล่นหนัง x

โชว์ อารมณ์มันได้เสียวจนน้ำแตกออกมาแบบไม่เหลือเลย เพราะมีพวกพี่ยศกับน้อง ๆ นั่งดูอยู่ใกล้ ๆ เย็ดเสร็จก็ไปนั่ง

พักกระดกเหล้าคุยกับพวกพี่ยศ เขาบอกว่าคนแถวนี้ไม่รู้เรื่องสวิงกันเท่าไร แต่คล้ายกับพวกวัยรุ่นที่พาเด็กสาว ๆ ที่แรด

ๆ แต่งตัวโป้ ๆ ไปรุมโทรมกัน พวกรุ่นใหญ่ไม่มีแบบนี้ เมียผมกำลังนั่งบนตกพี่ยศ พวกนั้นชวนเธอชนแก้วให้ดื่นแบบ

หมดแก้วไปหลายแก้ว ปกติเมียผมเป็นคนคอแข็งเธอก็กินได้เรื่อย ๆ พวกนั้นกินเหล้าแกล้มด้วยหอยและนมเมียผม

เมียผมเองก็ก้มลงไปดูดควยให้แต่ละคน เป็นชีเปลือยนั่งแก้ผ้ากินเหล้าหัวเราะกันเสียงดัง แต่ผมเองกินไม่ค่อยเก่ง

หมดไปกลมแรก ผมก็ผลอยหลับไปข้าง ๆ วงแล้ว