ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูถูกตาจับ YES  HEE ค่ะ

เริ่มโดย sungwornb, กรกฎาคม 08, 2012, 09:09:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                              หนูถูกตาจับเย็ดหีค่ะ
บ้านนกเป็นหมู่บ้านจัดสรรค่ะข้างบ้านมีคุณตาใจดีอยู่คนนึง เมียแกเสียไปนานแล้วคุณตาแกเป็นคนมีฐานะค่ะ เลยมีคนใช้สองคน มีหมาตัวนึง นกชอบไปเล่นที่บ้านคุณตาตั้งแต่เด็กๆค่ะ บางทีก้อไปอ่านหนังสือในห้องสมุดของคุณตา ไปเล่นกับหมาตอนนี้นกอายุ 16 แล้วค่ะ หน้าอกใหญ่ ก้นงอน หุ่นเพรียวค่ะ วันนึงนกก้อเกิดเรื่องเสียวขึ้นจนได้ เพราะว่านกไปอ่านหนังสือเล่นที่ห้องสมุดของคุณตา ซึ่งคุณตาเองก้อกำลังนอนกลางวันอยู่คุณตาขอให้นกอ่านหนังสือให้ฟังค่ะ เพราะตาแกก้อไม่ค่อยดีคุณตาให้นกเลือกหยิบหนังสืออะไรก้อได้ นกเองก้อดันไปหยิบนิยายรักแปลน่ะค่ะเป็นแนวรักๆ โรแมนติค แต่อ่านไปสักพักก้อไปเจอฉากพระเอกปล้ำนางเอกน่ะสิคะนกอ่านเสียงสั่นเลย เพราะเค้าเขียนว่าพระเอกผลักนางเอกลงกับเตียงแล้วเริ่มละเลงลิ้นตรงปุ่มสวาท ของนางเอกอย่างกระหายนกเองก้อเริ่มคิดภาพตามแล้วอยากช่วยตัวเองเลยค่ะ แต่ไม่ทันจะคิดไปไกล คุณตาก้อถามขึันมาว่า"นกเคยถูกเลียหีใหม" โอ้โห นกได้ยินอย่างนั้นปุ๊บรู้สึกร้อนผ่าวตรงเป้ากางเกงในทันทีเลยค่ะ นกตอบคุณตาไปตรงๆเลยว่าไม่เคยคุณเอื้อมมือมาลูบๆคลำๆที่ขานกค่ะ แล้วถามว่า ขอเลียหีนกได้มั้ย ตอนนี้หีนกมันเต้นตุบๆเลยค่ะมีน้ำแฉะๆที่เป้ากางเกงใน แถมเริ่มเคลิ้มที่ถูกลูบคลำคุณตาบอกว่าจะไม่ทำอะไรมากไปกว่าเลีย นกเลยตกลงยอมถอดกางเกงในออกหมอยนกปุยบาง หีนกก้อยังแดงอูม เพราะยังไม่เคยโดนใครเย็ดมาก่อนคุณตาให้นกนั่งคร่อมหน้าแกบนเตียงค่ะ มือนกยันผนังด้านหัวเตียงไว้ค่อยๆนั่งย่อลง จนหีจ่อกับปากคุณตา ทันทีที่นกย่อตัวลงคุณตาขยำก้นนกซะแน่น เริ่มตวัดลิ้นใส่หีนกอย่างรุนแรงเลยค่ะนกเองตั้งตัวแทบไม่ทัน ปากร้อง อ้าๆๆซี๊ดๆๆ เผลอตัวโยกหี แอ่นเอว กระเด้งหีใส่ปากคุณตาอย่างเมามันส์เป็นจังหวะคุณตาดูดหีนกแรงมากค่ะ พึมพำในลำคอว่า อยากกินน้ำหีนกมากๆนกยิ่งได้ยินยิ่งเงี่ยน ถ่างขาอ้ากว้างๆให้คุณตาเลียหีอย่างถนัด คุณตาทั้งใช้ลิ้นสอดเข้าในช่องคลอดนกค่ะ ยิ่งแยงลึกนกยิ่งเสียวหนัก ร้องกรี๊ดลั่นห้องเลยค่ะ บางทีเสียวสุดๆก้อเผลอเอามือไปกดหัวคุณตาดันเข้าหาหีตัวเองแรงๆ คุณตาแกบอกยิ่งชอบค่ะ นกเสียวทนลิ้นตวัดของคุณตาไม่ไหวร้องกรี๊ดดด อาาาา คุณตาหีนกเสียวววว น้ำแตกใส่ปากคุณตาไปทีนึง คุณตาดีใจรีบเลียกินน้ำหีของนกอย่างเมามันส์เลยค่ะ วันนั้นคุณตาให้ค่าขนมนกมาสามพันแน่ะ วันหลังนกก้อไปให้คุณตาเลียหีให้อีกค่ะ นกจะไม่ใส่กางเกงในเวลาไปเล่นบ้านคุณตาค่ะบางวันคุณตาก้อขอดูดนมนก นกนมใหญ่ตึงค่ะคุณตาทั้งดูดทั้งขยำนมนกสองข้างอย่างรุนแรง บางทีก้อกัดหัวนมนกค่ะแต่นกกลับชอบค่ะ ยิ่งขยำแรงหีนกมันยิ่งอยากให้คุณตาเลียแรงๆขึ้นด้วยค่ะ คุณตาดูดนมนกแล้วก้อเอานิ้วสอดเข้าในช่องคลอดนกค่ะ นกก้อแอ่นหีให้คุณตาบี้เล่นอย่างหนำใจจากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้ว เสียวสุดๆ แต่คุณตาไม่เคยเย็ดนกซักที ทีนี้นกนั่งท่าเดิมให้คุณตาเลียหีแต่หันก้นเข้าหน้าคุณตา นกสังเกตเห็นควยคุณตามันโด่ชี้ขึ้นมาค่ะ แข็งตั้งอยู่แบบนั้น นกเลยเอามือไปลูบขึ้นๆลงๆ ชักว่าวให้คุณตาควยคุณตากลับขยายใหญ่ขึ้นอีก แกรีบบอกว่าไม่กล้าเอานกเพราะกลัวหีนกฉีก ตอนนี้นกเงี่ยนสุดๆ น้ำแฉะเต็มหีแถมคุณตาไม่ยอมละลิ้นหยุดตวัดติ่งหีนกอย่างงี้ นกก้อเสียวจะอยากลองค่ะ นกเลยขยับลงมาที่ควยคุณตาแล้วค่อยนั่งลงตรงควยท่อนยักษ์ของคุณตาซี๊ดดด อ้าาาา เสียวววหีจังเลยยยยควยคุณตาเข้าไปในหีแฉะๆของนกได้ครึ่งเดียว มันคับแน่นไปหมดค่ะตึงช่องคลอดมาก คุณตาเริ่มลุกมาขยำนมนกสองข้าง นกเองก้อเงี่ยนมากขึ้น ร้องอ้าาาๆๆๆๆ ไม่หยุดคุณตาคงเสียวมากเหมือนกัน แกก้อเลยจับเอวนกกดลงควยแกรวดเดียวเลยค่ะปากก้อร้องว่า ตาจะเย็ดให้หีฉีกเลยวันนี้นกเองทั้งเจ็บทั้งเสียวร้องกรี๊ดเลยค่ะ ขานกก้อถ่างให้ควยคุณตาเย็ดถนัดอ้าหีให้เต็มที่ คุณตาเริ่มกระเด้าหีนกจากข้างล่างแรงขึ้นๆ สักพักก้อจับนกให้นอนหงายจับขานกพาดบ่าแกแล้วยัดควยเข้ามาในหีนกเต็มแรง คราวนี้แกยัดเข้าจนถึงโคนหมอยเราชนกันเลย เราทั้งคู่ร้องอู้ อ้า ซี๊ดด กันลั่นบ้านเลยค่ะ นกโดนเย็ดหีมันเสียวอย่างนี้นี่เองชอบมากๆเลยค่ะ คุณตากระเด้านกที นกก้อเด้งหีรับ แอ่นก้นขึ้นให้แกกระเด้าถนัดๆแล้วก้อหายเจ็บหีแล้วค่ะ เหลือแต่ความเสียวอย่างเดียว นกเสร็จน้ำแตกใส่ควยคุณตาไปสามครั้ง แล้วคุณตาก้อเริ่มกระเด้าแรงขึ้น ถึ่ๆ แล้วก้อเย็ดจนมิดด้าม สักพักแกก้อร้องว่าใกล้จะเสร็จแล้วนกรู้สึกได้ถึงน้ำอุ่นๆฉีดเข้าในหี นกรีบขมิบหีใส่ควยคุณตาเลยค่ะแกบอกว่าเสียวมากๆ เราเย็ดกันยกเดียววันนั้นปาไปเกือบชั่วโมงแน่ะค่ะ นกได้ค่าขนมมาหมื่นนึงแน่ะ กลับมาบ้านอาบน้ำ ล้างหีแสบไปหมดเลยค่ะ วันหลังนกก้อกลับไปให้คุณตาเย็ดอีกบ่อยๆค่ะนกชอบเวลาคุณตาใช้ความรุนแรง มันเงี่ยนสุดๆเลยว่าแล้วนกขอตัวไปให้คุณตาเลียหีให้ก่อนนะคะ