ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

sex with best friend. ประสบการณ์จริง

เริ่มโดย jenovaboyzz, กันยายน 24, 2012, 03:10:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jenovaboyzz

ผมกับเพื่อนคนนี้สนิทกันมากคุยกันได้ทุกเรื่อง เคยนอนด้วยกันแต่ไม่เคยมีอะไรกันเลย (เธอมีแฟนแล้วนะครับ)

จนกระทั่งวันหนึ่ง ผมก็ไปหาเพื่อนคนนี้ตามปกติ ซื้อเบียร์มากินกัน คุยกันสัปเพเหระไปเรื่อยจนดึกก็ง่วงนอน

แล้วเราก็นอนด้วยกันเป็นปกติ แต่คืนนี้ไม่เหมือนแต่ก่อน เรานอนด้วยกัน เธอใส่ boxer หญิงสั้นๆ แล้วเอาขามาก่ายขาผมแบบหันมานอนกอดไรงี้

แล้วจิ๋มเธอก็มาแนบกับต้นขาผม มันรู้สึกถึงความอุ่นๆได้เลย(ควยโด่เลยครับ) ผมก็เอ้ยเพื่อนกัน อย่าทำไรเลย เดี๋ยวจะมองหากันไม่ติด

จนสักพักเธอก็เริ่มขยับจิ๋มขึ้นๆลงๆ เหมือนคนละเมอ ผมก็สัสเอ้ย ไม่ไหวแล้ว เพิ่งเลิกกับแฟนไปเมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้ว ไม่ได้โดนมานาน เพื่อนก็เพื่อนเถอะวะ

ที่นี้ผมก็แกล้งเอาไปมือไปจับนมดู ทำแบบเหมือนไม่ได้ตั้งใจแล้วมือก็ค่อยๆไหลลงไปเรื่อยจนถึง กกน. ตอนแรกยังชั่งใจอยู่จะเอามือล้วงไปเลยดีมั้ยวะ

เลยถูๆจากด้านนอก สักพักแฉะครับ จากที่ชั่งใจว่าจะหยุดก็ไม่ไหวแล้วครับ ค่อยเอามือล้วงเข้าไปกลีบเธออูบมาก เป็นผู้หญิงผอมแต่แคมนอกเธอดูมีเนื้อหนังมากผมลูบไลท์อย่างมีอารมณ์แต่เบาๆ เธอก็ยังไม่ตื่น ที่นี้ผมก็เริ่มเอานิ้วสอดเข้าไปด้านใน ขยับเข้าๆออกๆ น้ำออกมาแฉะกว่าเดิมอีก

ผมก็ค่อยถอด กกน.+boxerลงมาครึ่งเข่าแล้วยกขาคู่เธอขึ้น ก้นหน้าลงไปเลีย แบบว่าไม่ได้กินมานาน น้ำก็ยิ่งออกมาอีก ในใจก็คิดแม่งตื่นมาจะทำไงดีวะ

เย็ดเลยแล้วกัน รู้สึกตัวตอนโดนเสียบ คงต่อยันจบได้ ตัดสินใจถอดกางเกงตัวเองออกเอาขาคู่เธอพาดบ่าแล้วเราก็เอาของเราจ่อไว้ปากถ้ำ แล้วค่อยๆเสียบเข้าไป

มันอุ่นมากจากน้ำที่เยิ้มออกมา ทำไปได้ซัก 5 - 10 นาทีก็ไม่ไหวครับ เธอฟิตมากเพราะเห็นบอกว่าขมิบทุกวัน พอเสร็จผมก็ค่อยดึงกางเกงใส่ให้เธอเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วก็นอน พอตอนเช้าผมก็กลับบ้าน เธอก็เลย WhatsApp มาคุย 

เธอ : เมื่อคืนสนุกมั้ย?
ผม: อ่า รู้แล้วเหรอ
เธอ: รู้ตัวตลอด เพราะนอนไม่หลับทั้งคืน
ผม: กูไม่มีอะไรจะแก้ตัวว่ะ กูเสียใจ
เธอ: แล้วต่อไปเราจะมองหน้ากันติดหรอวะ
ผม : แล้วมึงคิดไงอ่ะ
เธอ : กูไม่เสียใจ กูอยากฟันมึงมาตั้งนานแล้ว
ผม : ?!? เอ่อ เมื่อคืนมึงรู้ตัว แต่มึงเลือกที่จะไม่ตื่น

สรุปแล้วเราก็ตกลงกัน win win ละกันมึง ตอนแรกกูรู้สึกผิดมาก แต่คำตอบของเธอ ช่วยทำให้ผมรู้สึกดีขึ้น ไม่รู้เธอตอบให้ผมรู้สึกดีขึ้นรึเปล่า 

แต่ก็ดูเธอพึงพอใจที่เรายังจบเป็นเพื่อนกันเหมืนเดิม ตอนหลังเจอหน้ากันก็ทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ยังเป็นเพื่อนกันปกติ
จบครับ