ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เ็ดฟรี เจ้แนน หมอนวดแผนโบราณ

เริ่มโดย kick, กรกฎาคม 11, 2012, 01:30:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kick

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วได้ไปออกทริปกับเพื่อนที่ต่างจังหวัด ขับรถจนเมื่อยเลยร้อยกว่ากิโล ก็เลยขับหาโรงแรมแถวนั้น ซึ่งซอยทางเข้าก่อนจะถึงโรงแรมจะมีร้านนวดแผนไทยโบราณอยู่ร้านหนึ่ง ก็เลยแวะนวดตัวหน่อยเพราะเมื่อยมากขับรถมาไกล หน้าร้านดูธรรมดาพอเดินเข้าไปปุ๊ป หาพนักงานในร้านไ่ม่มีใครอยู่เลยซักคน เลยหันหลังจะเดินออก ได้ยินเสียงผู้หญิงหลังร้านพูดว่า "ร้านปิดแล้วค่ะ" เลยหันไปบอกว่า "อ๋อครับไม่เป็นไรครับพอดีเห็นหน้าร้านเปิดอยู่" ผู้หญิงคนนั้นเดินมาหาผมก็เลยตอบว่า "ไม่เป็นไรค่ะยังนวดได้" เธอชื่อแนน เป็นเจ้าของร้านนวดนั้นเอง ผมเรียกเจ้เพราะว่า เจ้แนนน่าจะอายุ30อัพแล้ว แต่หุ่นแจ้แนนสุดๆ หน้าอกหน้าจะ38(นมใหญ่มาก) เจ้แกออกอวบนิดๆ ขาวน่ารัก ผมเลยบอกเจ้ว่าจะมานวดตัวอ่ะครับ เจ้เลยพาเข้าห้องนวดทันที เป็นห้องเล็กๆ ที่นอนอยู่กลางห้อง

เจ้แนนบอกให้เปลี่ยนชุดเป็นชุดนวด คล้ายเป็นชุดนอนนั้นเองเป็นผ้าบางๆ พอผมเปลี่ยนเสร็จปุปก็รีบลงนอนทันที เจ้แนนก็เริ่มนวดไปเรื่อยๆ ผมก็ถามโน่นถามนี่ ตามภาษานักท่องเที่ยว ดูนมเจ้แนนตอนนวดเพลินเลยเพราะนมแกใหญ่มาก นวดไปสักระยะ ควย ของผมก็เริ่มแข๊งโด่เดือบจะทะลุกางเกง เจ้แนนเห็นก็เลยสะดุ้ง ร้องอุ้ย!!! ขึ้นมาทันใด ต่างคนต่างเขิลไม่รู้จะทำไง เจ้แนนก็เลยถามผมว่าอายุเท่าไรหรอค่ะ 21 ครับ ผมตอบ เจ้แนนตกใจแล้วพูดว่า ทำไมเด็กจังแต่ไอ้นั้นใช่ย่อยนะ พร้อมกับหัวเราะ ผมก็เลยแซวเจ้ว่า แล้วเจ้ชอบเด็กป่ะละ เจ้อมยิ้มไม่ตอบพร้อมพยักหน้า นึกในใจเอาวะ ด้านได้อายอดเว้ยยย!!!! ผมดึงตัวเจ้แนนลงมานอนกอดพร้อมกับดูดปาก (หน้ามืดแล้วตอนนั้น) เจ้แนนพยายามดิ้นขัดขืนเอามือป้อง แรงเจ้หรอจะสู้แรงเงี่ยนของผม 555 สักพักเจ้แนนพูดว่า ทำเบาๆหน่อยสิ ดูหนังโป๊มากไปป่าวเจ้เจ็บแขนไปหมดแล้ว(ตอนนั้นเหมือนดาราAVชายเข้าสิง) ผมเลยตอบไปว่า ได้ครับเจ้ ไม่รอช้าผมถกเสื้อเจ้ขึ้นอย่างไว และบอกเจ้ว่า เจ้ทำไมนมใหญ่จังครับ ผมขอดูดได้ไหม เจ้แนนยังไม่ทันตอบ ผมใช้ปากดูดหัวนมทันที ดูดแรงจนหัวนมเจ้แดงก่ำพร้อมกับใช้ลิ้นเลีย จนเจ้ร้องคราง นมเจ้ใหญ่มากเลียยังไงก็เลียไม่หมด

ไม่รอช้าผมรีบงัด ควย ออกมาจากกางเกง เจ้แนนเหมือนรู้งาน ใช้มือค่อยคลึงไข่ทั้งสองใบของผมพร้อมกับใช้ปากดูดปลายควยจนผม ร้องเสียงหลง เจ้แนนพูดว่า ทำไมใหญ่จังคับปากเจ้หมดแล้ว พูดไปก็ดูดควยไป ผมจึงจับหัวเจ้แนนกดจนมิดด้าม จนเจ้แนนสำลักน้ำตาไหลด้วยความที่เงี่ยนมากๆ ผมถามเจ้แนนว่า ขอแตกปากได้ไหม เจ้แนนพยักหน้าพร้อมกับจับควยผมรูดด้วยปากแรงๆ จนผมร้องคราง "จะแตกแล้วว เจ้จะแตกแล้วววววว..." จนน้ำว่าวของผมพรุ่งพรวดเข้าไปในปากเจ้แนน จนแก้มเจ้ป่อง เจ้อ้าปากให้ผมเห็นน้ำว่าวของผมที่อยู่ในปากเจ้ แล้วเจ้แนนก็กินจนหมด

ด้วยความที่ผมเงี่ยนมาก ผมเลยจับเจ้แนนลุกขึ้น พร้อมกับพูดว่า "เจ้ผมขอนะ เจ้น่าเย็ดมากเลยรู้ป่ะ" เจ้แนนไม่ตอบพร้อมกับส่ายหน้าเหมือนจะไม่ให้ผมเย็ด แต่ควย ของผมได้ยัดเข้าไปในร่องหีเจ้แล้ว เจ้ร้องดังมากพร้อมกับพูดว่าไม่เอาแล้วมันแน่นเจ้จุก เพราะว่าควยผมใหญ่แถบจะยัดไม่เข้า แต่ผมก็ไม่สนใจ รีบจับเอาควยยัดหีเจ้ทันที พร้อมกับยืนซอยท่าหมาไปเรื่อยๆเสียงกระแทกดัง จั้บ จั้บ จั้บ... จนเจ้แนนทรุดลงไปนอน ผมเลยจับเจ้แนนถ่างขาพร้อมเอาควยยัดปิดจบด้วยท่าเบสิค พร้อมกับพูดดับเจ้แนนว่า "ผมขอแตกในนะ" เจ้แนนส่ายหน้าบอกว่าไม่ ด้วยความเงี่ยนเข้าครอบงำ ครั้งหนึ่งจะได้เย็ดหมดนวดนมใหญ่ทั้งที ขอจัดหนักหน่อยเหอะ ผมรีบเร่งซอย จากเบาไปหนัก จนเจ้ร้องเสียงลั่นร้านว่า "อย่า อย่า....อย่าแตกในใส่เจ๊นะ" ด้วยความที่หน้ามืด เจ้พูดเท่าำไรก็ไม่ฟัง ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าหีเจ้แนนจนแตกในคารู END...........

จนกระทั้งทุกวันนี้ผมยังแวะไปที่ร้านนวดที่นั้นอยู่เสมอ......