ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบมาเอา 1

เริ่มโดย momo1678, กรกฎาคม 27, 2012, 12:13:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

momo1678

[align=left][backcolor=#ffffff]เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงของผมเองตัวพี่เค้าอยากให้เล่า แถมเป็นเรื่องแรกเลยนะเนี่ยที่เอามาโพส[s:258]   [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]
[align=left][backcolor=#ffffff]เรื่องนี้จะใช้ชื่อย่อยด้วยนะครับ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมชื่อ ว แล้ววันนึงผมได้คุย Msn กับพี่ที่ชมรม พี่เค้าชื่อ ท. หุ่นน่าเอาควยไปแตกในมากครับครั้งแรกที่เห็น แต่เดิมผมก็ชอบจับนมพี่เค้าอยู่หลายๆครั้งถ้ามีโอกาส แล้ววันนั้นผมก็ได้บอกพี่เค้าไปว่า " พี่ท. ขอเอาหน่อยสิไม่ไหวแล้วอยากมากเลย "" ได้นะแต่ต้องตอนนี้เลย " พี่เค้าตอบมาแต่ตอนนั้นเป็นเวลา 4ทุ่มกว่าจะไปถึงก็คงไม่ได้อะไรเท่าไร ผมเลยขอเลื่อนเป็นวันพรุ่งนี้พี่ก็ก็บอกได้ แต่เค้าต้องกลับตอนเที่ยงๆ ผมก็โอเค[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]วันรุ่งขึ้นผมก็รีบออกจากบ้านแต่เช้าเลยครับประมาณ 9 โมงก็ถึงหอพี่เค้า อ่อลืมบอกไปพี่เค้าอยู่หอกับแฟนแล้วแฟนเค้าไม่อยู่ พอถึงหอพี่เค้าผมก็โทรไปหาเค้าบอกให้ซื้อข้าวมาด้วยเค้าหิว ผมก็ซื้อขึ้นไปให้ ผมควยแข็งตั้งแต่เช้าแล้วครับอยากมากๆ พอไปถึงห้อง ผมก็จูบเลยครับ เค้าบอกแปปนึงขอกินข้าวก่อนให้ผมไปรอที่เตียง ผมก็ถอดกางเกงเหลือแต่บ๊อกเซอร์ นั่งจับไปจับมาจนน้ำจากหัวเริ่มออกมาผมก็ถูไปถูมาเสียวมากครับ จนพี่เค้าขึ้นเตียงมาผมก็ไม่รอช้าบรรเลงจูบ มือนึงเค้นนม อีกมือก็ลวงเข้าไปใต้กางเกง งัดกางเกงในแล้วเอานิ้วควานหาร่อง โอ้มันแฉะครับ เค้าก็ผละผมถามว่าเริ่มเลยหรอ ผมก็ตอบไป รีบไม่ใช่หรอ จากนั้นผมไม่รอช้าถอดกางเกงเค้าออก เอาหน้าไปซุกตรงหอยของพี่ท. เลียอย่างเมามันส์ พี่เค้าบอกว่าพอเถอะเสียบได้แล้ว ผมก็งัดควยออกมา ผมค่อยๆกดเค้าไปแต่เค้าบอกไม่เข้า ของผมก็ไม่ใหญ่อะไร ก็ขาดปกติของคนไทย ผมก็บอกว่าเดียวก็เข้า ผมก็ดันเข้าไปจนสุดลำ เสียวมากครับ เค้าบอกเค้าโดนมาเยอะแต่มันยังใช้ได้ดีอยู่ครับ ผมก็เริ่มโยกพอมันเข้าที่เข้าทาง ผมก็ซอยเลยครับ เสียงร้องของพี่ท. เสียวมากครับ ผมโยกจนเตียงกระแทกผนังห้องดังปังๆ สลับกับเสียงครางของพี่เค้า ผมเป็นพวกเสร็จเร็วแต่ในวันๆนึงได้หลายรอบมาก ผมก็ซอยต่อซักพักนึงผมก็แตกเลอะนอกตัวพี่เค้ามันออกมาเยอะกว่าตอนผมชักเองเยอะมากเลยครับ หลังจากนั้นเราก็อาบน้ำกัน ผมก็ลวงมือไปล้างให้พี่เค้า พี่เค้าก็เทสบู่ใส่มือลูบล้างควยให้ผม เสียวอีกแล้วครับของผมมันกลับมาแข็งเหมือนเดิมอีกแล้วครับ พี่เค้าก็ตกใจนิดหน่อยแล้วก็แซวผมว่า ได้อีกหลายรอบเลยนะเนี่ย พอเสร็จเราก็เช็ดตัวให้กัน ผมก็ลากพี่เค้าขึ้นเตียงจัดต่ออีก ผมขอให้พี่เค้าโมกให้พี่เค้าก็บอกว่าไม่เอาขนาดแฟนเค้ายังไม่ยอมเลย ผมก็ตื้อจนเค้ายอม พี่เค้าเริ่มจากลงลิ้นที่ปลายหัว เสียวมากครับ ลิ้นนุ่มๆแตะที่ปลายหัวเสียวมากแล้วก็ค่อยๆไล่มาที่ตัวแล้วพี่เค้าก็เลียหัวนมผมอย่างเมามันส์ ผมก็โครตจะเสียวเลยคับ เลยจับควยยัดเข้าไปอีกรอบคราวนี้ลื่นเลยครับ พี่เค้าก็ครางทั้งๆที่ยังอยู่กับนมผม ผมก็จัดเลยครับกระแทกจากข้างล่างย้อนขึ้นไปแล้วก็ดึงพี่เค้ามาแลกลิ้นกันซักพักผมก็ไปอยู่ด้านบน แล้วก็ซอยถี่กว่าเดิมอีกครับ ผมก็บอกพี่เค้าขอแตกในนะพี่เค้าบอกไม่อย่างเดียวครับ ผมก็ไม่สนใจซอยต่อแล้วผมก็ดึงควยออกมาใส่ถุงยาง ผมขอบอกเลยว่าไม่รู้สึกเลยครับ ความเสียวที่เคยมีมันไม่มีเลยครับ พี่ท. ก็เลยบอกว่าเดียวเค้าอยู่ข้างบนให้ จากนั้นก็ขย่มผม เสียวมากแต่ผมไม่เสร็จ ผมก็ถอดเลยครับซอยสดเอา ความเสียวก็กลับมาแล้วครับ ผมก็เลียหูแล้วกระซิบขอแตกใน เค้าไม่เอาครับกลัวท้องผมก็ซอยแรงอีก4 5ที แตกอีกครั้ง ก็ไปล้างตัว แล้วก็ออกมาเอากันอีกครั้งนี้เวลายังไม่ถึง 11 โมงเลยครับ ผมแตกไป 2 น้ำ พี่เค้าก็แตกไป2น้ำเหมือนกัน ผมก็ต่อเลยครับไม่ไหวแล้วคนมันอัดอั้น คราวนี้ผมลองท่าหมาครับ ซอยดังป๊าบๆ พี่เค้าบอกเจ็บผมก็ไม่สนแล้วครับคราวนี้ ผมซอยไปได้ซักพักพี่เค้าก็เริ่มเล่นนมตัวเอง ผมก็เอามือนึงจับนมพี่เค้าอีกมือเอาไปสะกิดติ่งเสียวเสียงครางเสียวมากครับยิ่งได้ยินแล้วยิ่งคึก ผมซอยไม่ยังพี่เค้าบอกอย่าแตกในครับ แต่ไม่ทันครับผมชิงแตกไปก่อน แล้วพี่เค้าหันมาทำท่าฆ้อนๆ ผมก็ไม่สนใจครับ จู่ๆมันก็แข็งอีกคาร่องเลยครับ ผมก็จัดต่ออีกดอกคราวนี้ผมก็ซอยไม่ยั้งครับไม่รู้ว่าพี่เค้าเสร็จไปกี่ทีแต่ที่แน่ๆผมเสร็จไปแล้ว 4 เสียวมากครับ หลังจากนั้นเราก็คุยกันเป็นระยะๆ ผมอยากไปเอากับพี่เค้าอีกแต่แฟนพี่เค้าอยู่ตลอดเลย เค้าบอกรอปิดเทอมไปเอากันใหม่พี่เค้าก็อยากโดนของผมอยู่เหมือนกัน[/backcolor][/align]