ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มอมยา

เริ่มโดย bang737, กรกฎาคม 29, 2012, 10:59:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

สวัสดีครับเรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นประสบการณ์ที่แสนระยำของตัวผมเอง เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อไม่นานนี้เองคือผมทำงานบริษัทครับฝ่ายที่ผมทำงานอยู่ นั้นมีผู้หญิงเป็นส่วนใหญ่กลุ่มที่สนิทกับผมก็เป็นผู้หญิงถึงสามคนโดยมีผม เป็นผู้ชายคนเดียวในกลุ่มคนแรกชื่อเอสูงขาวนมจะเล็กไปสักนิดคนที่สองชื่อ หนุ่ยไม่สูงเท่าไรแต่หุ่นพอเหมาะส่วนคนสุดท้ายชื่อแอ้ขาวอวบและนมใหญ่มาก ทั้งสามคนมีแฟนกันแล้วผมคิดว่าพวกเธอคงเคยมีเพศสัมพันธ์กับแฟนเธอกันแล้วผม ได้อยู่ในกลุ่มนี้โดยทำตัวเป็นสุภาพบุรุษสนิทสนมกับพวกเธอจนพวกเธอไว้ใจแต่ ความคิดผมนั้นอยากจะฟันเธอทั้งสามแต่ก็ได้แต่เก็บภาพตอนเธอนั่งโป๊กระโปรง ร่นมาถึงโคนขาไปชักว่าวที่บ้านแทบทุกวันแต่แล้วความฝันของผมก็เป็นความจริง ขึ้นมาเมื่อหนุ่ยทะเลาะกับแฟนเกิดงอนกันขึ้นจึงเกิดความคิดที่จะประชดแฟนโดย ชวนเอและแอ้ไปเที่ยวเกาะเสม็ดกันทั้งสามคนกลัวว่าไปกันเฉพาะผู้หญิงจะไม่ ปลอดภัยจึงชวนผมไปด้วยเข้าล็อคเลยผมเตรียมการล่วงหน้าทั้งวันทั้งที่เจาะไม้ เหล้าที่ผมผสมยานอนหลับแล้วและบอกพวกเธอว่าเปิดแล้วเหลือเอาไปกินกันด้วยดี กว่าวันเดินทางผมขนของเสียพะรุงพะรังพอถึงเกาะเสม็ดผมหาห้องพักที่ติดกัน เป็นเรือนแถวโดยให้ผู้หญิงนอนห้องหนึ่งผมนอนอีกห้องหนึ่งพอเข้าห้องได้ก็ สำรวจห้องน้ำทันทีเหมือนโชคเข้าข้างห้องน้ำเราติดกันอีกผมค่อยๆเจาะฝาด้านบน ซึ่งเป็นไม้เอาไว้หลังจากจัดข้าวของแล้วผมก็ได้ยินเสียงน้ำข้างห้องผมโดด ประจำที่เลยหนุ่ยนั่นเองเธอกำลังเปลือยกายอาบน้ำอยู่ตรงหน้าผมนมเธอไม่ใหญ่ มากกำลังพอดีมือหัวนมคล้ำนิดหน่อยใจผมสั่นไปหมดหูชาเลยแหละผมสังเกตเห็นหมอย เธอเยอะมากเต็มง่ามขาไปหมดเธออาบไม่นานก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกไปเอก็เดินสวน เข้ามาอาบต่อทันทีเธอถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นจนเธอถอดกางเกงในออกแล้วเอามาดม สงสัยพิสูจน์กลิ่นตัวเองเธอขาวมากหัวนมยังไม่คล้ำเลยแม้จะเล็กไปสักนิดแต่ ที่สะดุดตาผมก็คือส่วนล่างของเธอหมอยมีไม่ค่อยมากแต่โหนกนูนจริงๆผมไม่รู้ ว่าผู้หญิงที่เค้าว่าจิ๋มใหญ่น่ะวัดกันยังไงแต่ที่แน่ๆเธอโหนกจริงๆผมเล็ง หมอยที่ลู่เพราะสายน้ำตัดกับผิวขาวของเธอจนแทบระเบิดจึงถอดเสื้อผ้าตัวเองจน เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนแค่มือผมสัมผัสไอ้หนูก็จะแตกให้ได้ผมกำลังสาวเพลินๆก็มี เสียงเคาะประตูหน้าห้องผมรีบวิ่งคว้ากางเกงขาสั้นใส่อย่างเร่งรีบแล้วไปเปิด ประตูปรากฏว่าแอ้นั่นเองเธอมาบอกว่าเดี๋ยวจะออกไปเดินเล่นกันตอนนั้นไอ้หนู ของผมยังลงไม่สนิทเลยเธอก็คงเห็นเหมือนกันถึงแม้มันยังอยู่ในกางเกงแต่ก็ตุง จนเห็นชัดผมเลยบอกว่าเดี๋ยวขออาบน้ำก่อนหลังจากที่เราเดินเล่นตามอ่าวต่างๆ และแวะกินข้าวเย็นกันเรียบร้อยเราก็สั่งกับแกล้มน้ำแข็งมากินกันต่อที่ห้อง โดยที่กินคือที่ห้องพวกเธอผมจึงได้โอกาสเอาเหล้าผสมยานอนหลับออกมากินโดยที่ พวกเธอกินกันอย่างไม่รู้เรื่องเลยส่วนผมเลี่ยงการกินโดยอ้างว่าปวดท้องขอไป เข้าห้องน้ำที่ห้องก่อนผมทิ้งช่วงสักพักจึงเข้าไปร่วมวงโดยที่ยังไม่กิน เหล้าตอนนี้พวกเธอเริ่มตาปรือกันแล้วกินกันได้ไม่นานก็เริ่มเอนนอนป้อแป้กัน หมดแอ้บอกไม่ไหวง่วงเหลือเกินสงสัยจะเพลียมากไปหน่อยจึงเลื้อยขึ้นไปนอนบน เตียงก่อนหนุ่ยก็ฟุบหน้าอยู่กับเตียงส่วนเอเห็นเข้าจึงช่วยพยุงหนุ่ยขึ้นไป นอนบนเตียงอย่างทุลักทุเลแล้วก็หันมาบอกว่ากินไม่ไหวแล้วช่วยเก็บของให้ด้วย แล้วถ้าจะกลับห้องให้ล็อคประตูให้ด้วยผมบอกไม่ต้องห่วงจะจัดการให้หลังจาก ที่ผมเก็บของเสร็จก็ล็อคห้องแต่ผมก็ยังอยู่ในห้องนั้นจัดการรูดม่านหน้าต่าง เสร็จก็ค่อยๆเรียกและเขย่าพวกเธอดูไม่มีปฏิกิริยาตอบสนองเลยผมมุ่งไปที่เอ ก่อนเพราะความโหนกเมื่อกลางวันยังติดตาผมอยู่เลยผมค่อยๆรูดกางเกงยืดของเธอ ออกพร้อมกางเกงในเธอความโหนกเมื่อกลางวันอยู่ตรงหน้าผมนี่เองผมจัดแจงถลก เสื้อเธอขึ้นแล้วดึงยกทรงเธอลงเพราะปลดยกทรงเธอไม่ได้เธอนอนทับตะขออยู่มือ ไม้ผมสั่นไปหมดแต่ก็ยังไม่บุ่มบ่ามจากนั้นหันไปหาแอ้แล้วจัดแจงกับเสื้อผ้า ของเธออีกคนเธอขาวและอวบมากนมใหญ่ที่สุดในกลุ่มขนาดลูกฟักใบใหญ่ทีเดียวแต่ กว่าผมจะปลิ้นนมเธอออกจากยกทรงได้เล่นเอาเหนื่อยหน้าขาก็เต็มไปด้วยหมอยจาก นั้นผมจึงจัดการกับหนุ่ยอีกคนตอนนี้ทั้งสามนอนแก้ผ้าเรียงกันอยู่ต่อหน้าผม จนผมต้องถอยออกมาตั้งหลักสูดลมเข้าปอดจนจิตใจเริ่มสงบแล้วจึงตรงไปดูดนมเธอ ทั้งสามมือก็ควักจิ๋มไปด้วยแต่ละคนก็ดีกันคนละแบบแต่ทั้งสามหลับเป็นตายเลย ผมรีบแก้ผ้าเดินชี้เด่ไปที่เอก่อนจากนั้นค่อยๆถ่างขาเธอออกแล้วหวังจะเสียบ เลยเพราะทนจะไม่ไหวอยู่แล้วแต่แยงเท่าไหร่ก็แยงไม่เข้าจึงเอาน้ำดื่มหัวนอน ทาไอ้หนูของผมแล้วแยงเข้าไปใหม่คราวนี้เข้าไปได้ครึ่งหนึ่งมันฝืดมากผมขยับ นิดเดียวก็ทะลักออกมาเลยเพราะกลั้นมาตั้งแต่กลางวันแล้วครับผมถอยออกมาตั้ง หลักใหม่ไม่นานนักผมก็เกิดอารมณ์ขึ้นอีกโดยที่ปกติผมจะไม่เคยฟื้นตัวได้เร็ว ขนาดนี้ผมตรงไปที่แอ้แล้วเอาน้ำผมที่นองอยู่ที่จิ๋มเอมาละเลงน้องชายแล้ว เสียบทันทีเข้าง่ายครับของเธอหลวมมากสงสัยคงเคยผ่านศึกมาพอสมควรหรือของผม เล็กก็ไม่รู้ซอยไปขยำนมอันมโหฬารของเธอไปสักพักก็ตรงไปเสียบหนุ่ยต่อของฟิต อีกแล้วครับผมซอยได้ไม่นานก็ทะลักอีกโดยผมชักออกมาหลั่งข้างนอกเอามือรอง แล้วละเลงที่ปากเธอทั้งสามคนคืนนั้นผมเสียบจนไอ้หนูของผมปวดไปหมดผมเอาไอ้ หนูผมถูไถบริเวณหน้าและนมเธอทั้งสามจนไม่ไหวจึงเอาทิชชูเช็ดเธอทั้งสามหมดไป เกือบครึ่งม้วนจัดเสื้อผ้าเธอแบบลวกๆเพราะตอนใส่ยากกว่าตอนถอดอีกเลยไม่ได้ ใส่กางเกงในให้เธอแล้วเก็บไปเป็นที่ระลึกด้วยผมกลับมานอนที่ห้องหลับเป็นตาย เลยตอนเช้าพวกเธอมาเคาะห้องผมชวนไปกินข้าวแปลกแฮะ..ผมว่าพวกเธอตื่นขึ้นมา ต้องรู้แน่แต่ทำไมไม่เห็นมีใครพูดอะไรเลยแต่ละคนดูเงียบไปคงไม่มีใครกล้าพูด แต่หนุ่ยถามผมว่าเมื่อคืนอยู่กินต่อหรือเปล่าผมบอกเห็นหลับกันหมดก็เลยกลับ ห้องเธอก็ไม่เห็นว่าอะไรเสียดายตอนนั้นไม่ได้ถ่ายรูปพวกเธอไว้ดูทีหลังเพราะ หลังจากนั้นพวกเธอก็ทำตัวห่างๆผมไปแต่ผมก็ไม่วิตกอะไรเพราะคืนนั้นผมเต็ม อิ่มเลยลืมไม่ลงจริงๆ