ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเด็ดๆจากประสบการณ์ตรง (copy) 2

เริ่มโดย bebeaek2, สิงหาคม 02, 2012, 01:10:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

พอเติมน้ำมันเสร็จ เราก็เริ่มออกจากจุดพักรถครับ สาวๆ เค้าก็คุยสนุกสนานกันใหญ่ครับ ก็คุยกันแต่เรื่องเสียวๆ กันทั้งนั้นแหละครับ
น้องเอมพูดขึ้นมาก่อนเลยครับว่า นี่ถ้าเราทุกคนกินแล้วเงี่ยนขึ้นมากันจริงๆ จะทำไงเนี้ย น้องจากก็สวนขึ้นมาทันทีครับว่า จะกลัวไร
ก็มีพี่อั้มเป็นผู้ชายทั้งแท่งอยู่นี่ไงล่ะ แล้วก็เอามือไปสะกิดแฟนผมแล้วก็หัวเราะกันใหญ่เลยครับ แฟนผมก็บอกว่านี่ผัวฉันนะ ไม่ใช่
ของสาธารณะ ผมก็อายครับ แต่ก็ต้องตอบกลับแบบหวังลึกๆ ครับ โหถ้าได้ทั้งคันนี้แม่งสุดยอดอ่ะครับ ไม่เคยเจอศึกหนักแบบนี้มาก่อน
จะรับไหวไหมเนี้ย ผมรีบตอบครับว่า งั้นก็แทงกันคนละทีสองทีแล้วกันนะ จะได้เท่าๆ กันอ่ะ แค่นี้แหละ กรีดกันทั้งคันครับ แต่ควยผม
นี่แข็งจนปวดหมดแล้วครับเนี้ย นึกภาพตลอดเวลาอ่ะ ครับ แฟนผมก็มองเป้าผมตลอดเลยครับ เค้าคงตื่นเต้นน่าดูอ่ะครับ ที่เห็นผมมีอารมณ์
สาวๆ ก็เริ่มกินกันคนละหลายกระป๋องแล้วครับ เริ่มเมากันแล้วครับ แฟนผมก็เริ่มถามว่าเป็นไงเริ่มมีอาการกันบ้างไหมน้องนิด กับน้องเก๋
เซ็กส์ไม่จัดครับ บอกว่าไม่เห็นมีอะไรเลย เริ่มง่วงนอนซะมากกว่า กูหลับดีกว่าอ่ะ สองคนนี้นั่งข้างกันครับ และอีกสองคนที่เหลือคือน้อง
เอม และ น้องจา นั่งคู่กัน สองคนนี้เงียบครับ ผมก็มองกระจกหลังอ้าวตานี่เยิ้มเลยครับ คงมีอาการแล้วครับน้องเอมเห็นแฟนผมมองมาน้อง
เอมก็บอกว่า อืมมีมานิดๆ เหมือนกันพี่แล้วก็หัวเราะกันทั้งคันอีกรอบครับ แล้วเสียงเพลงก็กลบทุกอย่างให้อยู่ในความเงียบสงบ น้องนิดกับเก๋
หลับไปแล้วครับ ส่วนอีกสองผมก็เห็นไม่ชัดครับ แต่เห็นเอนหลังพิงเบาะกันหมดครับ

ส่วนแฟนผมสิครับ ไม่หลับครับ พอเห็นว่าทุกคนเงียบ แฟนผมเริ่มเลยครับ กระซิบผมว่า ฉันเงี่ยนจะตายอยู่แล้วอ่ะ เขี่ยติ่งให้หน่อยสิ
ผมก็เงี่ยนครับ ก็ยื่นมือไปเขี่ยหีแฟนเล่นครับ มันลื่นมากๆ เพราะน้ำเก่าที่แตกคาไว้แล้ว แฟนผมก็แอ่นสะโพกสู้มือใหญ่เลยครับ แล้วก็หายใจแรง
มันตื่นเต้นมากๆ ครับ เพราะมีเพื่อนๆ นั่งอยู่ด้านหลังเรานี่เอง ถ้าใครตื่นขึ้นมาก็เห็นอ่ะครับ เพราะตอนนี้แฟนถกกระโปรงร่นขึ้นมาจนเห็นหอยฟู
เลยครับ แล้วแฟนผมก็บอกไม่ไหวแล้ว เค้าก็ เอามือควักควยผมออกมา ซึ่งแข็งสู้มืออยู่แล้วครับ แล้วเค้าก็ก้มลงมาอมแล้วก็ดูดอย่างแรงเลยครับ จนผม
บอกว่าเบาหน่อยเจ็บ แฟนก็เบาลงแต่ก็ยังแรงอยู่ดี แฟนก็โมกสุดลำเลยครับ สุดลำแล้วก็ดูดหัวครับ มันหัวมากๆ ครับ ผมก็เริ่มชะรอรถครับ กลัวเกิด
อุบัติเหตุครับ ผมก็มัวมองแต่ข้างหน้า แล้วก็ก้มลงมองแฟนตัวเองที่กำลังดูดอย่างเมามันครับ สักพักก็ได้ยินเสียงน้องจาพูดออกมาว่า แวะปั๊มหน่อยพี่
หนูจะเข้าห้องน้ำ แฟนกับผมก็ตกใจครับ แฟนก็รีบลุกขึ้นมานั่งเหมือนเดิมครับ น้องเอมก็บอกว่าปวดเหมือนกันอ่ะ สาวสองคนนี้ไม่หลับหรอ ก็
ผมเห็นว่าเงียบแล้วมองกระจกหลังก็หลับตา เค้าจะรู้ไหนนะว่าแฟนผมโมกให้ผมอยู่อ่ะ พอสักพักก็เห็นปั๊มครับ แต่มันเก่าๆ ปั๊มพวกรถพ่วงรถหกล้อ
ประมาณนั้นอ่ะครับ ผมก็เลยถามสองคนนั้นว่าเอาไหม สองคนนั้นบอกเอาไม่ไหวแล้วจะแตกแล้ว ผมก็เลี้ยวเข้าไปเลยครับ พอเข้าไปก็แหมมันอยู่ด้านหลังปั๊ม มืดมากครับ มีรถบรรทุกจอดเยอะครับ ผมก็หาที่จอด ไกลนิดนึงครับ เพราะมันไม่มีรูให้เข้าอ่ะครับ มองนาฬิกา ก็ปาเข้าไป
4 ทุ่ม ครึ่งแล้วครับ สองคนก็รีบลงไปก่อนครับ เดินจ้ำๆ กันเข้าไป ผมรีบก้มลงไปเลียหีแฟนทันทีครับ เพราะผมเงี่ยนมากๆ แฟนก็เงี่ยนมากๆ ครับ
แฟนร้องโอ้ยยย ซี้ดดด เสียวจังจ๊ะ ดีดี เอาอีกอย่าหยุดนะ โอ้ยยย ผมก็ลากลิ้นเขี่ยติ่งรัวเลยครับ แฟนถึงกับกระดกหีลอยสู้ลิ้นผมแล้วเอามือกดหัวผม
ให้ฝังลิ้นลงไปเข้าอีกอ่ะครับ แปลกครับอีกสองคนข้างหลังหลับไม่รู้เรื่องเลยได้ไงก็ไม่รู้ สักพักน้องจากลับมาก่อนครับ แฟนก็รีบสะกิดผมครับ
ให้ลุกขึ้นมา  พอน้องจาเดินผ่านไฟหน้ารถครับ กระโปรงที่บางไฟรถผมส่องซะทะลุเห็นเป็นรูบร่างเลยครับ เห็นแล้วอยากจับเย็ดจริงๆ ครับ ขาขาวมากๆ
ตูดกลมดีจัง พอน้องเค้ามาถึงรถก็บอกว่า น่ากลัวจัง เมื่อกี้ยืนรอพี่เอม มีคนขับรถบรรทุกสองคนลงมาจากรถแล้วก็เดินเข้ามาหาใกล้ๆ หนูก็รีบวิ่งกลับ
มานี่แหละ จะมาชวนพวกพี่ไปยืนเป็นเพื่อนรอพี่เอมหน่อยอ่ะ ผมกับแฟนก็เลยอ้าวหรอ งั้นก็ปะ แฟนบอกผมว่าให้เอามีดไปด้วย ผมก็บอกว่าโอ้ย
ไม่ต้องหลอก มันไม่ทำไรเราหรอก มันแค่อยากเย็ดน่ะ ก็มีอารมณ์กันทุกคนนี่ไม่ใช่หรอ จริงมั้นน้องจา น้องจาหัวเราะแล้วก็ยิ้มหน้าแดงครับ
ผมก็ลงไปส่วนแฟนบอกไม่ไปได้ปะ กลัวอ่ะ ผมขำฮ่าๆๆ ก็เลยชวนน้องจากเดินไปด้วยกัน ก็เดินไปผ่านรถบรรทุกเข้าไป ผมถึงกับตกใจเหมือนกันครับ
เพราะได้ยินเสียงน้องเอมร้องอุ้ย โอ้ย อย่านะ อย่านะ แต่เป็นเสียงอู้อี้ครับ เหมือนโดนปิดปากอ่ะ น้องจาก็ตื่นตูมครับร้องว้ายออกมา แต่ไม่ดังมากครับ
แล้วผมก็บอกว่าเบาๆ ก่อน ย่องเข้าไปด้านข้างกัน ผมก็คว้าท่อนไม้หน้า 3 ได้อันนึงครับ แล้วก็จูงมือน้องจาเข้าไปครับ ค่อยๆ ย่องเข้าไปครับ จนถึง
ด้านข้างครับผมก็บอกน้องจาว่าเดี๋ยวให้ตะโกนดังๆ นะ ถ้าพี่บอกให้ร้องน่ะ แล้วก็ก้มหัวต่ำๆ และตรงจุดที่เรายืนแอบอยู่กันมืดครับ ผมก็เหลือบไปเห็นช่อง
แผ่นเรียบที่ตีกั้นไว้ มันมีช่องที่แตกอยู่ครับ ผมก็รีบส่องดูครับว่าข้างในเป็นไงบ้างแล้ว เพราะผมกลัวว่าไอ้สองคนนั้นจะมีปืนน่ะครับ พอเห็นภาพ
ผมถึงกับตกใจเลยครับ น้องเอมกำลังโดนไอ้สองคนนั้นปล้ำครับ คือ คนนึงยืนแล้วก็จับน้องเอมมัดมือครับ ส่วนน้องเอมนั่งอยู่กับพื้นครับ โดยขา
ตั้งชันทั้งสองข้าง ซึ่งถูกจัดท่าด้วยชายอีกคนครับและไอ้คนที่ยืนก็จับแขนน้องเอมแค่มือเดียวครับ ส่วนอีกมือมันควักควยมันออกมาครับ ควยก็ใหญ่เหมือนกัน
ครับ แล้วก็ยัดใส่ปากน้องเอม ถึงว่าน้องเอมได้แต่ร้องอู้อี้อยู่ในลำคอ เพราะควยเต็มปากเลยครับ ส่วนอีกคนที่นั่งที่พื้น มันก้มหน้าก้มตาเลียหีน้องเอมครับ
น้องเอมก็หนีบขาเข้าหากันแต่สู้แรงมันไม่ไหวหรอกครับ ผมก็ดูเพลินเลยครับ ไอ้ความคิดที่จะเข้าไปช่วยเริ่มไม่มีแล้วครับ เพราะผมก็เงื่อนมากๆ เลยครับ
ดูไปก็เริ่มมีอารมณ์ครับ เพราะภาพที่เห็นมันตื่นเต้นและเล้าใจมากครับ ลืมไปเลยว่ามีน้องจามาด้วย พอหันไปหาน้องเค้าอีกที ก็เห็นน้องเค้าแอบดูเหมือนกัน
ในรอยแตกเล็กๆ อีกช่องครับ ผมก็สะกิดน้องจาเบาๆ น้องเค้าก็หันมาบอกว่า ตื่นเต้นจังพี่ เอาไงดี ผมก็บอกว่าดูไปก่อนนะ ดีไหม น้องเค้าก็ หันกลับไปที่ช่อง
เดิมทันทีครับ ผมก็เหมือนกันครับ สักพักน้องเอมเริ่มอ้าขารับแล้วครับ คงเสียวเต็มที่ ทั้งโดนยา โดนเบียร์ แถมโดนเลีย อีกต่างหากจะไหวหรอครับยังไงก็ไม่รอดแน่ครับ ฮ่าๆๆๆ สักพักก้นน้องเอมลอยขึ้นมาสู้ลิ้นไอ้คนขับรถแล้วครับ แถวปากก็ร้องคราง อ้าาาาา อี้ๆๆๆ อูยยยยย. สลับกับดูดควยให้กับอีกคนครับ
แล้วไอ้คนที่ยืนให้น้องเอมดูดควยนั่น เริ่มปล่อยมือน้องเอมครับ แล้วก้แกะกระดุมเสื้อครับแล้วก็ดึงสายเสื้อในหลุดเลยครับ ผมน้องเอมสวยมากครับ หัวนม
เล็ก ออกสีน้ำตามอ่อนครับ ไอ้คนที่ดึงนั่นถึงกับร้องว่าโอ้ววว สุดยอด นมแม่งสวยว่ะพี่ แล้วมันก็บีบอย่างแรงเลยครับ น้องเอมแอ่นสู้มืออีกครับ ผมรู้เลยว่า
น้องเอมเงี่ยนสุดๆ แล้ว ไอ้คนที่เลียเงยหน้าขึ้นมามองครับน้องเอมบอกว่า อย่าหยุดสิ เอาอีกเร็วๆ ไม่ไหวแล้ว ไอ้คนขับรีบ ยืนแล้วถอดกางเกงออกครับ
น้องเอมรีบคว้ามาอมทันทีครับ ส่วนอีกคนที่บีบนมอยู่ก็รีบย้ายที่ครับ มันยกน้องเอมขึ้นมายืนครับ แล้วมันก็ฉีกกางเกงในน้องเอมดังแคว้งๆ เลยครับ แล้วก็
ล้วงนิ้วเข้าไปควานในรูหีน้องเอมครับ น้องเอมร้องโอยยย อูยยยย ดีดี แรงๆ อืมมม...ซี้ดดดด....กระโปรงถูกดึงไปไว้ที่เอวครับแล้วตูดงามงอนก็ดชว์แบบโดดเด่น
มากครับ สวยจริงๆ ครับ ผมเห็นแล้วแทบทนไม่ไหวครับ เลยแอบควักควยตัวเองออกมาชักครับ โดยไม่อายน้องจาแล้วครับ แล้วมันก็จับควยจ่อตรงร่องก้นน้องเอมครับ
แล้วก็เขี่ยไป มา ครับน้องเอมส่ายก้นร่อนตามหัวควยเลยครับ แล้วก็ร้อง อาาาา .ด้วยครับ แล้วมันก็ค่อยๆ แทงเข้าไปครับ แต่แทงแบบไม่หยุดพักอ่ะครับ พรวดเดียว
สุดลำครับ น้องเอมร้อง อ้าาาา อูยยยย .....แล้วก็หายใจแรงๆ ครับ อ้าาาา อ้าาาาา มันเริ่มซอยควยเข้าออกครับ  น้องเอมแอ่นก้นรับตลอดเลยครับ แล้วปากก็ดูดควยให้
ไอ้คนขับต่อครับ ดูแล้วมันมากๆ ครับ ผมก็ได้ยินเสียงน้องจากหายใจแรงขึ้น แรงขึ้นครับ ก็เลยหันไปมอง โอ้อะไรกันเนี้ย น้องจา ถลกกระโปรงขึ้นมาที่เอว แล้วล้วง
หีตัวเองอยู่ครับ มันขาวมากๆ ครับ ก้นขาวมาก ขาวตั้งแต่เอวลงไปถึงท้าวเลยครับ เห็นแล้วได้อารมณ์มากๆ ครับ แต่รู้สึกว่าน้องจา จะไม่ค่อยมีสติแล้วครับ คือ
ปล่อยความอยากออกมาเต็มที่แล้วครับ เพราะไม่อายผมแล้วอ่ะ ผมก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ ก็เลยเอื้อมมือไปลูบหอยน้องจา จากด้านหลังครับ ลูบแบบเน้นตรงร่องหีครับ
ไปสะดุดมือน้องจา ครับ น้องยัดนิ้วเข้าไปในล่องเรียบร้อยแล้วครับ น้องจาครางในลำคอออกมาครับรู้ทันทีว่า อยากได้ควยครับ ผมก็รีบขยับตัวไปด้านหลังน้องเค้าครับ
ซึ่งอยู่ในท่าแอบดู ที่โก่งตูดโชว์ความงอนและความขาวของก้นครับ ผมรีบรูดกางเกงในลงไปไว้ที่หัวเข่าครับ แล้วผมอดใจตัวเองไม่ไหวครับ อยากเลียหีน้องเค้ามากๆ
ผมก็ก้มลงไปลากลิ้นเลียตั้งแต่ล่องหีด้านหลังขึ้นมาจนถึงล่องตูดเลยครับ น้องเค้าถึงกับกระกดหีหนี แล้วก็เด้งกลับมาสู้ปากผมต่อครับ หีน้องจาหอมมากๆ ครับน้ำเยิ้มเต็มหีเลยครับ และก็อร่อยมากๆ ครับ มือน้องเค้าที่เมื่อกี้ล้วงหีอยู่เปลี่ยนมาเป็นจิกหัวผมแล้วบดหีเข้ากับหน้าผมเลยครับ เสียวมากๆ น้องเค้าร้องอูยยยย ดีจังพี่จ๋า
หนูไม่ไหวแล้วอยากได้ควยพี่จัง หนูแอบดูพี่กับพี่อั้ม เย็ดกันตั้งแต่
ในปั๊มเมื่อกี้แล้วล่ะ หนูเงี่ยนมากๆ แถมมากินยาพี่อีก อูยยย เงี่ยนเหลือเกิน โอ้วววว ดีจ้า แต่เราสองคนพูดกันแบบลมหายใจครับ เบาครับ รับรองว่าข้างในไม่ได้ยิน
แน่ๆ เพราะข้างในเสียงดังกว่าครับ ผมก็รีบลุกขึ้นแล้วจับหัวควยจ่อรูหีน้องจา ครับ แล้วเขี่ยเปิดทางหารูครับ หอยน้องจา ขนเยอะครับ แต่คิดว่าน้องกว่าแฟนผมครับ
เพราะเลียแล้วได้น้ำได้เนี้อครับ แล้วผมก็จ่อแล้วก็ยัดควยเข้าไปทันทีครับ มันเข้าง่ายมากๆ ครับและก็แน่นควยดีครับ มันลื่นเข้าง่ายแต่ รู้สึกมันรัดดีครับ ส่งสัย
แฟนน้องเค้าจะควยเล็กครับ แม่งแน่นดีจิงๆ ครับ คนละรสชาติกับแฟนผมเลยครับ มันรู้สึกอร่อยควยอย่างไรไม่รู้บอกไม่ถูกครับ แล้วผมก็บอกน้องจาว่า อูยยย
แน่นดีจัง พี่อยากเย็ดน้องจามานานแล้วล่ะ โอยยยย น้องจาร้องออกมา ซี้ดดด...อ่าาาาา แต่ก็ไม่ได้ร้องเยอะครับ มีแต่เสียงพูดแบบลมครับ แล้วผมก็เริ่มซอยครับ
น้องจากก็บีบแขนผมแน่นเลยครับ แถมอ้าขาให้กว้างขึ้น และก็ก้มลงไปอีกทำให้ตูดกับหี แอ่นขึ้นมารับควยผมเต็มที่ครับ ผมก็ซอยไม่ยั้งเลยครับ แต่ซอยแบบไม่
กระแทกครับ ไม่งั้นมันจะเสียงดังครับทุกคนคงรู้ท่านี้เสียงดังครับ ยิ้งตูดงอนๆ ด้วยแล้ว พื้นที่มันบังคับครับ เลยเอาได้ท่าเดียวครับ แต่มันควยดีครับ แล้วสักพักผม
ก็บีบก้นน้องเข้าแรงๆ น้องเค้าก็บีบแขนผมแรงๆ แล้วน้องเค้าก็บอกว่า ไม่ไหวแล้ว เสร็จแล้วจ๊ะพี่ โอ้ยยย โอ้ยยย โอ้ยยยย อี้ๆๆๆ  ผมแร่งอีกนิดครับ แล้วผมก็แตก
พุ่งใส่เต็มหีน้องเลยครับคาไว้สักพักครับ น้องเค้าก็ฟุบตัวลงนิดนึงครับ แล้วน้องจาก็เงยหน้ามาดูตรงร่องแตกอีกครั้งครับ แล้วรีบสะกิดผมครับ ว่าโหพี่ ดูเร็ว มาดูเร็ว
ผมก็รีบดึงควยออกครับ อูยย ความรู้สึกที่หีมันรัดควยมันเสียวดีจริงๆ ครับ ตอนดึงออกมันรัดจนสุดหัวควยเลยครับ ผมก็รีบแนบสายตาดูครับ ภาพที่เห็นครับ มัน
สุดยอดครับ ตอนนี้น้องเอม นั่งค่อมไอ้คนขับครับ แล้วอีกคนก็กำลังยัดควยเข้ารูตูดแน่นอนครับ แบบโดน 2 รูแน่นอนครับ น้องเอมร้องไม่ออกเลยครับ เพราะไอ้คนขับ
มันรั้งคอน้องเค้า แล้วก็ดูดปากครับ เห็นแต่น้องเอมเอามือไปด้านหลังเพื่อจะดันไอ้อีกคนไม่ให้แทงอ่ะครับ แต่ก็ไม่ไหวหรอกครับ มันเข้าไปเลื่อยๆ ครับ น้องเอมตัว
โก่งเลยครับ เป็นภาพที่ผมอยากเห็นแฟนตัวเองโดนแบบนี้บ้างครับ แต่แฟนไม่ยอมสักทีครับ แต่ก็น่าจะใกล้แล้วล่ะ ตื้อบ่อยๆ ครับ (แต่ไม่ยอมให้ใครฟรีนะครับ
ต้องให้ตังค์เค้าด้วยนะครับเค้าถึงจะยอมอ่ะฮ่าๆๆๆ )  สักพักก็มีเสียงคนเดินมาครับผมก็รีบดึงกางเกงขึ้น ส่วนน้องจาก็รีบดึงกางเกงในขึ้นแล้วดึงกระโปรงลงมา
ผมก็หันไปมองอ้าวแฟนผมนี่เองครับ เดินมาตามครับ ย่องเข้ามาเบาๆ ด้วย บอกว่าทำไรกัน เสียงไรเนี้ย เหมือนคนเอากันเลย ผมก็กระซิบบอกว่าเอมกำลังโดนรุมเย็ดน่ะ
แฟนผมตกใจครับ ผมรีบบอกว่าเบาๆ ตอนแรกจะห้าม แต่เห็นว่าเอมเค้ามีอารมณ์ร่วม และยอมไอ้สองคนนั้น กลัวเข้าไปขัดจังหวะน่ะ แล้วแฟนผมก็ถามว่าแล้วไม่ไป
บอกกันบ้างที่รถล่ะ ผมก็รีบตอบว่า ก็อยากดูนี่ กำลังมันเลยอ่ะ   แฟนผมบอกหรอ ไหนดูบ้างสิ แล้วแฟนก็แนบสายตาตรงล่องที่แตก แล้วก็นิ่งเลยครับ ดูได้สักพัก ไอ้
สองคนนั่นก็ร้องออกมาว่าไม่ไหวแล้วพี่ เอมร้องไม่เป็นภาษาเลยครับ ทำหน้าเหยเก ตลอดเวลาเลยครับ ส่วนไอ้ที่เอารูตูด ก็ดึงออกมาแล้วชักพุ่งใส่หลังน้องเอมครับ
ส่วนอีกคนก็กระแทกเสยๆ 3-4 ที ก็กระตุกครับน้องเอมถึงกับฟุบไปเลยครับ พอดีมีเสียงแตรรถดังขึ้นมาครับ ไอ้สองคนนั่นรีบลุกครับแล้วหยิบเสื้อผ้าวิ่งออกมาครับ
แล้วมันก็ขับรถบรรทุกออกไปทันทีครับ คงกลัวเหมือนกันครับ ผมกับแฟน และน้องจา ก็ทำท่าจะรีบเข้าไปช่วยครับ แต่น้องเอมดันลุกขึ้นมาครับ แล้วก็สำรวจตัวเองครับ
แล้วก็เอามือปาดน้ำเงี่ยนของไอ้พวกคนขับรถนั่นทิ้งครับแล้วก็ดึงกระโปรงลงมาเหมือนเดิม แล้วก็หยิบเสื้อในที่ขาดมาใส่แล้วก็ใส่เสื้อเหมือนเดิมครับ เกือบเหมือนปกติครับ
ผมก็รีบสะกิดสองคนนั้นให้รีบกลับไปที่รถครับ เราสามคนรีบวิ่งมาที่รถครับ แล้วก็ขึ้นรถทำเหมือนปกติ สักพักแล้วน้องเอมก็เดินมาที่รถครับ แต่ก็เดินแปลกๆ ครับ
ขาถ่างๆ นิดๆ เสื้อนี่เปลอะบ้างบางจุดครับ น้องเอมก็เปิดรถขึ้นมานั่งครับ แล้วผมก็กั้นใจถามครับว่า ทำไมช้าจัง น้องเอมรีบตอบครับว่า เมาน่ะ ลื่นล้มก้นกระแทกพื้น
ลุกไม่ไหว เรียกใครก็ไม่ได้ยิน แล้วจากลับมาที่รถก่อนก็ไม่บอก ให้พี่เรียกหาตั้งนานแน่ะ น้องจาก็บอกขอโทษค่ะ ก็กลัวอ่ะมันมืด แล้วผมก็ออกรถไปกันต่อครับ
เล่ามาเหมือนมันใช้เวลานานเลยครับ แต่ใช้เวลาไปเพียง 27 นาทีเองครับ

แต่ยังไม่จบนะครับ เรื่องแอบเย็ดกันยังมีต่อครับ เพราะน้องจายังไม่อิ่มครับฮ่าๆๆๆ ขี้เกียจพิมม์แล้วอ่ะครับ พอก่อนแล้วกันนะ แล้วจะมาเล่าตอน ถึงพัทยาแล้วให้ฟังครับ
ขอบคุณครับที่สนับสนุน และส่งเสริม มันเป็นแรงบันดาลใจที่จะได้เล่าให้กันฟังต่อนะครับ บายครับ