ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟันเพื่อน

เริ่มโดย dark_night, สิงหาคม 04, 2012, 08:58:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dark_night

เรื่องนี้เกิดนานมาแล้วผมชื่อบุคนามสมมุตินะคับยุโรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ วันนั้นเป็นวันที่อากาศดีมากๆๆ ผมก็ได้ออกไปข้างนอกเพื่อไปหาเพื่อนที่บ้านเพื่อนผู้หญิงผมไม่ขอเอ๋ยชื่อนะคับ เพราะเธอโทรหาตอนเช้าชวนไปดูหนังกับกินเหล้าอะคับ พอไปถึงบ้านเธอก็มีเพื่อนยุกันมากมายผมก็ไม่ได้คิดอะไรก็นั้งกิน และพูดคุยไปกับเพื่อนของผม หลังจากกินไปได้ระยะใหญ่ เพื่อนนที่เมาก็ขอกลับบ้านก่อน ผมก็นั้งคุยไปเรื่อยๆ จนเพื่อนสาวคนนี้อยากจะดูหนังผี ตอนนั้นมีกันยุ3คน มีผม แลวก็เจ้าของบ้าน ขอสมมุติชื่อว่าจูนละกัน และเพื่อนอีกคน พอบอกว่าจะดูหนังผีกัน เพื่อนผมบอกว่ากลับดีกว่าดูกัน2คนละกันเพราะว่ากลัวผี จึงทำไห้ผมต้องดูกับจูน2ต่อ2 จูนกึ่งดูกึ่งปิดตา ร้องกรีดดัีงลั่นบ้าน จนไปถึงฉากๆหนึ่ง เธอก็มาซบผมแล้วก็กอดผมแน่นมาก กลิ่นหอมของเธอชั่งยั่วยวนเสียจิงๆๆ ผมก็บอกเธอว่าปล่อยผมเถอะไม่งั้นเสียตัวนะผมพูดเล่นๆๆไปด้วยความเคยชินที่เราสนิทกัน ทันใดนั้นเธอก็ได้เอามือของผมไปจับที่นมของเธอซึ่งมีขนาดไม่มากไม่น้อย ทำให้ควยผมลุก แล้วเธอก็เอามือไปคล้ำควยของผม วินาทีนั้นมันสุกยอดมาก ผมยังไม่เคยมีอะไรกะผู้หญิงมาก่อนเคยแต่ดูหนังโป้แล้วชักว่าว ตอนนี้มีผู้หญิงอยู่ตรงหน้าผมคงไม่ปล่อยให้หลุดมีหลอก จากนั้นผมค่อยๆเอามือนวดนมเธอแล้วก็เอาลิ้นไปเลียหัวนมเธอ ผมคิดได้ว่าในหนังโปแ้มันเลียหีนี้หว่า ผมเลยเอามีอไปลวงหีของเธอแล้วค่อยๆๆถอดกางเกงในของเธอ จากนั้นผมก็เลียของเธอ โอ้แม่เจ้าทำไมมันเหม็นยังงี้ ผมยกหัวขึ้นมึนงง จากนั้นเธอก็มาอมให้ผมเสียวมากเลยผมก็เลยบอกเธอว่า มันอร่อยหล่อ แต่เธอก็ไม่ตอบยังคงอมต่อไป จนผมทนไม่ไหวเลยยู้ตัวเธอลงนอนแล้วก็ได้เอาควยแทงเข้าไปในหีของเธอผมเจ็บมากคับ เพราะหีเธอฟิตมาก สงสัยเพราะไม่ได้มีอะัไรกะใครนานแล้ว เธอก็บอกว่าเบาเจ็บนะ ผมก็ค่อยๆๆสอยเธอครางเสียงดังมาก มือขอเธอจับมือผมแน่น วินาทีนั้นผมทั้งเจ็บทั้งเสียวไม่นานความเจ็บก็หายไป ผมจึงสอยสุดแรงเกิดเธอก็บอกว่าเสียวนะจะทนไม่ไหวแล้วเค้าจะเส็ดแล้วนะ แต่ผมยังไม่ทันเส็ดเลย เธอยิ่งร้องครางดังเรื่อย แล้วก็เกร็งไปทั้งตัว อ่า อ่า อ่า เสียวจัง ไม่ไหวแล้ว ตอนนั้นหีเธอฟิตยิ่งก่าเดิมเหมือโดนอะไรบีบเลยเสียวมาก จากนั้นเธอก็นอนหมดแรง แต่ผมก็ไม่สนใจยังคงซอยเธอต่อไป ผ่านไปหลายนาที เธอก็บอกว่าจะเส็ดอีกแล้วผมเองก็เช่นกัน ตอนนั้นควยผมมันเสียวมาก เธอก็ครางดังมาก ไม่กี่วินาทีผมก็ปล่อยเข้าไปในหีของเธอ เธอจับมือผมแน่เกร็งไปทั้งตัว  ผมก็จับมือเธอแน่นแล้วเราสองคนก็หลับไป ตื่นเช้ามาผมก็กลับบ้านอาบน้ำไปโรงเรียนทุกอย่างก็ปกติ เธอก็คุยกับผมเหมือนทุกที จากวันนั้นผมก็ไม่ได้เอากับเธออีกเลย