ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนๆนี้คือแม่ผม

เริ่มโดย tongmama, สิงหาคม 07, 2012, 05:41:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongmama

เนื้องด้วยกระทู้บางกระทู้เป็นพวกอกตัญญู ตั้งแต่ผมอยู่เวปนี้มานานพอสมควร กะจะเอาเวปนี้เป็นเพื่อนเวลาเบื่อๆๆผมไม่เคยโกรธเท่าครั้งนี้มาก่อนที่มีพวกอกตัญญูมาระบายด่าบุพการีแต่ก็ว่าไม่ได้คือสิทธิ์ส่วนตัวของเขาที่จะคิดที่จะพูดที่จะทำและที่สำคัญที่ผมจะบอกว่า
คนๆๆนี้คือแม่ผมที่ค่อยดุ ด่า ว่า ตี ตบ เต่ะ มาตั้งแต่ผมเด็ก แต่ผมก็ไม่เคยโกรธท่านแม้แต่น้อย

คุณนาย สุนันท์