ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เครียดจริงๆครับ

เริ่มโดย jamezavoy, สิงหาคม 13, 2012, 10:21:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamezavoy

ตอนนี้ผมทะเลาะกับแฟนอะครับเเรงมากด้วย
ผมก็ไม่รู้นะเธอเป็นอะไรต้องหาเรื่องทะเลาะกับผมอยู่เรื่อย
พอผมไปอยู่กับเพื่อนผู้หญิงของผมก็หาว่าผมนอกใจทั้งๆที่ผมกับเพื่อนไม่ได้เจอกันมาตั้งเกือบ
10 ปี ผมก็เข้าไปทักไปคุยในฐานะเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันมานาน อีเหี้ย นิหาว่าผมนอกใจอิพาแฟนใหม่มา
เพื่อนให้เห็นเพื่อให้ทะเลาะกัน อีเหี้ยมึงคิดได้อย่างไง ผมก็พูดไป  อย่างงี้ คือผมไม่ไว้เเล้ว ส้นตีน มึงเอาอะไรคิดกูแอบไปเอากันตอนไหน
ทั้งๆที่ไม่เคยเจอกันมาเป็น 10 ปี คือมันไม่ช่ครั้งเเรกอะครับ มันยังงี้มานานสักพัก เเระ ช่วง 2-3 ปี เเรก ก็นิ่งๆดี เงียบๆ เรื่อยๆ คบกันไป
ผมไม่เอาใจ เเล้วทุกครั้งมันก็ไปหาแฟนเก่ามัน ผทขอบอกว่า เป็น 10 ครั้ง ด้วยเหตุผลควายๆๆ ของมัน
ผมกล้า สาบานเลยนะผมไม่เคยนอกใจมันสักครั้ง ผมยอมรับผมอาจไม่ใช่คน โรเเมนติก เอาใจไม่เก่ง พูดน้อย
เเต่ความรักที่ให้มันอะผมให้หมด ใจ นิผมยังรักมันไม่พอ  หรือ มันไม่พอสักที คือที่ผมมาระบายเนี่ยนะครับ
ผมอยากให้ทุกคนช่วยเดาความคิดมันหน่อยว่ามันต้องการอย่างไรผมจะจัดการให้มันทุกอย่าง
ถ้าเลิกก็เลิกอย่าให้ มันค้างคาอย่างงี้เลย สุดท้ายผมก็เจ็บอยู่คนเดียวถ้าเกิดมันหมดรักผมเเล้ว