ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากทำกับพี่สาวมาก ทำไงดีคับ

เริ่มโดย unknowz2012, สิงหาคม 14, 2012, 05:00:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unknowz2012

ตอนผมเด็กๆไม่ค่อยคิดอะไร แต่พอโตมาชักจะไม่ไหวแล้วคับ พี่เค้าสวยน่ารักเหลือเกิน ควรทำยังไงดีคับ ช่วยบอกที [s:252]

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ตอนเด็กๆผมก็เคยอยากเย็ดกับน้าตัวเอง  เพราะเคยแอบเห็นนมแกโดยบังเอิญ  ผมเลยชอบแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย   แต่ก็เลิกรู้สึกไปเองยี่สิบกว่าปี จน 3-4 ปี มานี้กลับมารู้สึกแบบนี้อีกจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่ากำลังเย็ดกับแก แบบจินตนาการตอนแกแก่ๆนี่แหละ  ก็รู้สึกมันสะใจไปอีกแบบ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::HeyHey::

กับแม่ผมเองผมก็เคยมีความเงี่ยนอยากเย็ดครับ  ตอนแรกไม่ได้คิดอะไร แต่วันหนึ่งผมเข้าใจผิดว่าเป็นน้า เลยจะแอบดูแกอาบน้ำ ปรากฏว่ากลายเป็นแม่ ตอนนั้นแกก็น่าเย็ดเหมือนกัน หุ่นยังดีไม่อ้วนไม่ท้วม นมไม่ใหญ่มากแต่ยังไม่ยาน หัวนมยังสีน้ำตาลแดง หมอยก็ดก  ตอนแรกผมพยายามหักห้ามใจแต่ก็ทำไม่ได้เลยดูไปชักว่าวไปด้วยจนน้ำเงี่ยนแตก   หลังจากนั้นผมก็แอบดูแกอาบน้ำหรือเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ  ตอนแรกก็รู้สึกตะขิดตะขวงใจนะที่อยากเย็ดกับแม่ตัวเอง ตอนจินตนาการช่วงแรกเลยจินตนาการแค่เอาควยทิ่มเย็ดหีแกแค่นั้นไม่มีลูกเล่นอะไรมาก
   แต่ตอนหลังไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมแล้ว  ผมก็จะจินตนาการแบบในหนังเอ๊กซ์เลยว่าแม่ดูดนมอมควยดูดไข่ให้ผม แล้วทำกันในท่า 69  แล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แม่ แล้วเย็ดกันเกหลายท่าจนน้ำเงี่ยนแตก  บางทีก็มีเย็ดตูดด้วย กับพาเพื่อนมาลงแขกรุมเย็ดแม่ 10-20 คน แล้วมีการเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันกับเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูดแบบในหนังเอ๊กซ์ด้ว