ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บนรถไฟฟ้าใต้ดิน จ้า อูยยย 2 copy

เริ่มโดย bebeaek2, สิงหาคม 15, 2012, 12:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

เพราะตกใจน่ะไม่ได้ตั้งใจเลย มือก็ไปคว้าเอาตรงเอวต่ำไปหน่อยค่ะเลยโดนดุ้นของแก่ค่ะ ตอนแรกก็ไม่คิดค่ะเพราะมันใหญ่เกินตัวค่ะ เท่ากระป๋องแป้งได้มั้งคะ
แล้วแกก็ใส่กางเกงเลซะด้วยค่ะ มันเต็มมือมากๆ ค่ะ แต่แข็งโป้กเลยค่ะ เนินก่อนออกซอยมี 4 ลูกค่ะ ลูกที่ 1 ฉันคว้าจับไปเต็มมือเลยค่ะ แล้วก็ยังไม่ปล่อยค่ะเพราะ
ตูดฉันกระเด้งจะตกเบาะค่ะ ก็เลยยังจับไว้อยู่ค่ะโดยที่ไม่รู้ว่ามันคืออะไรกันแน่ค่ะ แล้วก็ถึงเนินที่ 2 ค่ะ ก็เด้งอีกค่ะแต่เนินนี้ ลุงขึ้นแรงกว่าเดิมค่ะ ฉันงี้เด้งลอยขึ้น

จากเบาะเลยค่ะแล้วแนก็ร้องด้วยความตกใจค่ะว่า โอ้ยย.. เพราะมันกระแทกลงมาแรงค่ะกระโปรงเปิดขึ้นมาจนเห็นโคนขาเลยค่ะ หอยฉันโชว์อีกรอบแล้วค่ะ
ฉันก็เหลือบไปเห็น ลุงแกมองขา และหอยฉันผ่านกระจกมองหลังนี้เองค่ะ แล้วไอ้ที่ฉันจับอยู่นี่มันก็ควยลุงน่ะสิ ฉันยังไม่ค่อยแน่ใจค่ะ ก็มาถึงเนินที่ 3 แล้วค่ะ
ลุงก็ขึ้นเบาลงค่ะแต่ก็ยังแรงอยู่ค่ะ ฉันก็คว้าดุ้นนั้นไว้อีกแต่รอบนี้ฉันลองบีบมันค่ะ ลุงซี้ดปากค่ะ ซี้ดดดด...อูยยย เบาๆค่ะ แล้วดุ้นมันก็กระดกสู้มือทันทีค่ะ
ฉันตกใจค่ะ ร้องว้ายยย.. ลุงหนูขอโทษนะ หนูไม่รู้ นึกว่าเข็มขัดน่ะ ลุงก็หัวเราะใหญ่เลยค่ะ แต่ในใจฉันค่ะคิดว่าโหใหญ่มากเต็มมือมากๆ ถ้าโดนยัดเข้าล่องหอย
มันคงแน่น คงเสียวน่าดูเลย ไม่น่าเชื่อคนแก่อะไรจะใหญ่ขนาดนี้น่ะ แล้วพอถึงสถานีประชาชื่น ฉันก็รีบลงแล้วจ่ายตังค์ให้แก โดยที่ไม่มองหน้าแกค่ะแต่ฉัน
มองตรงดุ้นแกค่ะมันยังแข็งอยู่เลยค่ะ แล้วลุงก็บอกไม่เป็นไรลุงไม่ถือ เนินมันสูงน่ะ วันหลังนั่งรถลุงอีกนะ ลุงหัวเราแหะ แหะ ค่ะ ฉันก็ยิ้มค่ะ แล้วก็เดินจากไป
        ดิฉันก็เดินลงไปขึ้นรถไฟฟ้าใต้ดินค่ะ วันนี้คนแน่นมากค่ะ ฉันก็เข้าไปยืนตรงประตูที่มีราวจับค่ะ และก็มีกระจกใสกั้นตรงที่นั่งค่ะ ใครขึ้นบ่อยก็คงรู้
ตอนนี้หอยฉันรู้สึกแฉะมากๆ ค่ะและตัวฉันเองก็มีอารมณ์มากๆ ด้วย เวลาเดินหรือบิดตัวไปมามันจะเสียวแปล๊บๆ ตรงล่องค่ะ สักพักรถก็ออกค่ะ ฉันต้องเดินทางไป
สุดสายหัวลำโพงค่ะ เพราะที่ทำงานอยู่แถวนั้น ไกลเลยค่ะ พอรถจอดสถานีต่อไป โอ้โหคนยืนรอเยอะมากค่ะ ขึ้นทีก็เกือบไม่มีที่ยืนแล้วค่ะ ฉันก็ได้ทีค่ะ รีบหัน
หน้าเข้ากระจกค่ะแล้วหันก้นออกไปค่ะ เพราะถ้ามีคนมายืนต่อข้างหลังมันจะได้แนบเนื้อหน่อยค่ะ อิอิ เงี่ยนนี่นา ใครจะห้ามใจได้อ่ะจิงปะ  ฮ่าๆๆ
ก็มีแต่นักเรียน และพนักงานออฟฟิตต่างๆ ขึ้นมาเต็มเลยค่ะ เป็นไปตามที่คาดไว้ค่ะ มันก็เริ่มอัดแน่นมาทันทีค่ะ ฉันก็มองสะท้อนกระจกว่าจะเป็นหญิงหรือชาย
ที่มายืนข้างหลังค่ะ ฉันถึงกับเสียวหลังวาบเลยค่ะเพราะมีแต่ผู้ชายยืนต่อท้ายฉันค่ะ ทุกคนหันหน้ามาทางก้นฉันทุกคนค่ะ แล้วมือก็เอื้อมจับลาวเหล็กตรงที่ฉันยืน
มันกลายเป็นท่าขนาบหลังทันทีค่ะ แล้วรถก็ออกค่ะฉันถึงกับเซค่ะ เพราะมันกระชากแรงมากค่ะ คนข้างหลังฉันก็คว้าฉันไว้ค่ะ แต่พอดีมือมันคว้ามาโดนนมฉันค่ะ
แต่ก็แบบไม่ได้ตั้งใจค่ะ แล้วฉันก็ขอโทษเค้าค่ะ แล้วรถก็เริ่มเหวี่งซ้ายทีขวาที ฉันเริ่มเงี่ยนมากขึ้นทุกทีค่ะ เริ่มแอ่นก้นให้เด่นขึ้นค่ะ แล้วคนข้างหลังฉันก็คง
เงี่ยนพอกันค่ะ เริ่มขยับตัวเข้ามาใกล้ตามแรงเหวี่ยงของรถค่ะ จนฉันเริ่มรู้สึกว่ามีดุ้นแข็งๆ มาเสียดสีตรงแก้มก้นแล้วค่ะ แล้วมันก็เริ่มแนบกับล่องก้นฉันทันทีค่ะ
ฉันรู้สึกร้อนๆ ตรงก้นค่ะ มันเสียวได้ใจมากๆ ค่ะ น้ำเงี่ยนฉันเริ่มซึมออกมาเยอะมากยิ่งขึ้นค่ะ รู้สึกว่าเปียกตรงล่องเลยค่ะ และฉันก็รู้ว่าไอ้คนที่ยืนด้านหลังนั้น

naivenom