ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บนรถไฟฟ้าใต้ดิน จ่า อูยยยย4 copy

เริ่มโดย bebeaek2, สิงหาคม 15, 2012, 01:02:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

เขี่ยหาล่องรูหอยฉันค่ะ มันลื่นมากๆ ค่ะ แป๋บเดียวหัวมันก็เสียดสีกับนิ้วมือฉันแล้วก็ร่องหอยฉันทันทีค่ะ โอ้พระเจ้ามันเสียวล่องมากๆ เลยค่ะ เหมือนกำลังฝันอยู่ค่ะ มันเสียวจนขนลุกค่ะ มันซ่าไปทั้งตัวค่ะไม่คิดว่าจะโดนแบบนี้ค่ะ น้องนักเรียนก็คงเห็นขนฉันลุกค่ะ แต่ตอนนี้ฉันไม่สนใจอะไรแล้วค่ะ ความเสียวมันเยอะกว่าสิ่งอื่นใดค่ะ แล้วช่วงที่รถโยกซ้าย ที ขวาทีค่ะ แนรู้สึกว่าคนข้างหลังฉันมันย่อเขาลงค่ะแล้วมันก็จ่อหัวควยมันตรงล่องพอดีค่ะ อีกอย่างมันลื่นมากๆเข้าง่ายมากค่ะ พอมันยืนตรง ควยมันก็พรวดเดียวมุดเข้ามาทั้งลำค่ะ ฉันงี้สะดุ้งนิดนึงค่ะแล้วมือก็ปล่อยจากขอบกางเกงในตัวเองมาจับราวจับต่อค่ะ เพราะมันลึกค่ะมากค่ะ ฉันอ้าปากค้างเลยอ่ะ ในใจร้องอูยยย......อ้าาาา ผ่อนลมหายใจออกมาค่ะ มันยาวมากๆ ค่ะคนที่เย็ดท่านี้ได้ต้องควยยาวเท่านั้นค่ะ ขนาดยืนตรงฉันยังรู้สึกว่ามันเข้าไปลึกพอสมควรค่ะ แล้วมันก็เริ่มกระแทกตามแรงเหวี่งของรถทันทีค่ะ โอ้ยยย ฉันเสียวแทบกรี้ดดดดด...ออกมาค่ะ  ฉันก็ยังจับราวจับแล้วก็แอ่นก้นให้มันเย็ดหอยฉันแบบเนิบๆ แต่พอรถโยกเหวี่ยงแรงมันก็แรงตามค่ะ เสียวมากค่ะ ครั้งนี้เสียวสุดๆ ค่ะ จนเริ่มทนไม่ไหวค่ะ ปล่อยมือข้างซ้ายมาจับแขนมันค่อเหมือนจะบอกว่าจะเสร็จแล้วอย่าหยุดนะ ขยับต่อไปเลื่อยๆ ค่ะ ขาข้างซ้ายฉันเริ่มยกลอยขึ้นมาจากพื้นแบบไม่รู้ตัวค่ะ แบบว่าอาการมันพาไปเองค่ะ เหมือนอยากให้มันเข้าไปลึกๆ ค่ะแล้วก็ก็กระตุก หงึกๆ 2-3 ทีค่ะ แล้วหอยก็ตอดควยมันค่ะ ฉันเสร็จไปรอบสองแล้วค่ะ แต่ควยมันที่แทงอยู่ในหอยฉันมันยังแข็งและขยับไม่หยุดค่ะ โหอึดมากๆ ค่ะ จนฉันเริ่มเสียวขึ้นมาอีกรอบแล้วค่ะ แล้วฉันก็หันไปทางน้องนักเรียนที่ยืนชิดฉันค่ะ จะดูว่าน้องเค้าเห็นหรือเปล่า โอ้พระจ้าว สิ่งที่เห็นแทบไม่อยากเชื่อสายตาค่ะ น้องเค้าจ้องมองนมฉันไม่วางสายตาเลยค่ะ แล้วมือน้องเค้าข้างที่ไม่ได้จับราวจับค่ะ ถือมือถือถ่าย
คลิปอยู่ใต้กระโปรงฉันอยู่ค่ะ ที่ตกใจยิ่งกว่านั้นค่ะ น้องเค้าควักควยออกมาตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ค่ะ มันใหญ่เกินตัวมากๆ ค่ะ แต่มันไม่ยาวค่ะ ประมาณ 1 กำหัวโหล่ค่ะ ฉันก็คิดเด็กเรียนควยใหญ่แบบนี้หรอเนี้ย มันพอๆ กับลุงวินมอไซค์เลยนะเนี้ย มันควยหนังเปิดค่ะ น้ำงี้เยิ้มเลยค่ะ ฉันงี้ตั้งตัวไม่ทันค่ะ แต่ในหอยฉันก็ยังค้างอยู่อีกดุ้นนึงค่ะ มันยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุดขยับเลยค่ะ ฉันเห็นควยน้องเค้าแล้วเงี่ยนขึ้นมา ทวีคูณเลยค่ะ ปากเริ่มอ้าแล้ว ครางแบบปล่อยลมหายใจออกมาแทนค่ะ ว่า อ้าาาาา....ซี้ดดด....อูยยยย...แล้วมือฉันก็ผละจากราวจับมาคว้าควยน้องเค้าทันทีค่ะ น้องเค้าแอ่นให้จับเลยค่ะแล้วก็มองหน้าฉันแล้วก็ยิ้มให้ค่ะ แต่ฉันสิคะยิ้มไม่ออกค่ะ เพราะควยดุ้นข้างหลังมันเริ่มไม่เกรงใจคนรอบข้างแล้วค่ะ
ฉันก็พยายามก้มหน้าให้ผมมันปิดหน้าค่ะ
เพื่อไม่ให้ใครสังเกตุเห็ฯค่ะ แล้วมือฉันก็ชักควยน้องเค้าเข้าๆ ออกๆ คนข้างหลังฉันก็คงรู้ค่ะ มันงี้กระแทกใหญ่เลยค่ะ คงเสียวควยน่าดูค่ะ ส่วนฉันหรอค่ะ
เสียวจนใจจะขาดเลยค่ะ ยิ่งได้จับควยใหญ่เต็มล้นมือแถมเป็นควยเด็กด้วยนี่สิ อยากลองกินมากๆ ค่ะ น้ำงี้เต็มหัวเลยค่ะ แต่พื้นที่มันจำกัดค่ะทำได้แค่นี้
แล้วน้องเค้าก็ปล่อยมือจากราวจับมาคว้านมฉันบีบทันทีค่ะ ฉันงี้หน้าเหยเก เลยค่ะ มันเสียวมาก จนฉันจะแตกอีกรอบแล้วค่ะ ลำควยของคนข้างหลังฉัน
มันครูดกับร่องหอยมันเสียวมาก มันทำให้ฉันลืมตัวจับควยน้องเค้าแล้วชักว่าวให้เต็มแรงเลยค่ะ และอยากบอกให้มันกระแทกแรงๆ จังค่ะ พอสักพักฉัน
ทนกับความเสียวไม่ไหว ฉันจะเสร็จอีกรอบแล้วค่ะ ฉันก็เกรงแล้วมือก็ยังกำควยน้องเค้าแน่นเลยค่ะ น้องเค้าก็บีบนมฉันแรงตามเลยค่ะ มันเสียวมาก
แล้วไอ้คนด้านหลังมันก็ย่อเข้าลงอีกรอบค่ะแล้วมันก็เสยควยมันเข้าไปในล่องฉันอีก หนึ่งทีแต่มันลึกได้ใจมากๆ ค่ะ ฉันถึงกับเขย่งท้าวขึ้นตามทวน
ควยมันเลยค่ะแล้วฉันก็เสร็จ ตังเกรง หอยตอดควยมันอีกรอบค่ะ แล้วฉันแทบหมดแรงเลยค่ะและก็คิดว่ามันก็คงเสร็จเหมือนกันค่ะ เพราะรู้สึกมีน้ำอุ่นๆ
แตกพุ่งใส่ภายในหอยฉันค่ะ มันก็ดึงควยออกทันทีค่ะ รู้สึกเลยว่าน้ำเงี่ยนมันกำลังไหลย้อนลงมาตามลำควยมันค่ะ แล้วมันก็เอาผ้าอะไรสักอย่างรูดย้อนกลับ
ขึ้นไปโป่ะ ไว้ตรงปากหอยฉันค่ะ ฉันก็รู้และก็รับหน้าที่ต่อทันทีค่ะก็เอามือไปคว้าผ้าผืนนั่นแล้วก็ดึงกางเกงในปิดทันทีค่ะ มันก็คอยซับน้ำไม่ให้ไหล
ออกมาค่ะ แล้วรถไฟก็จอดสถานี อโศกค่ะ คนก็ทยอยกันลงค่ะไอ้คนที่เย็ดฉันก็คงลงด้วยค่ะ เพราะรู้สึกว่าด้านหลังโล่งๆ เย็นๆ ค่ะ ส่วนน้องนักเรียนค่ะ
พอเห็นคนเริ่มเดินออก น้องเค้าก็รีบเก็บควยค่ะแล้วก็ขยับออกจากฉันไปค่ะ ฉันก็หันซ้ายทีขวาทีก็เห็นที่นั่งว่างค่ะ ก็เลยพยายามเดินไปนั่งค่ะ แต่เดินแทบ
ไม่ไหวค่ะ ขาจะหมดแรงให้ได้ค่ะ ฉันก็นั่งพัก นั่งได้ฉันรีบหลับตาค่ะ และก็ทบทวนเรื่องเหล่านี้มันเสียวแปล๊บๆ เป็นช่วงๆ ค่ะ แล้วภาพควยน้องเค้า
ยังติดตาอยู่เลยค่ะ เด็กอะไรควยใหญ่มาก ถ้าโดนนี้ไม่ต้องไปทำงานกันแล้ว หอยบาน ขาถ่างแน่ๆ ค่ะ ท่านผู้อ่านข่า...อิอิ
        มีต่อนะคะไว้วันหลังนะคะ วันนี้แค่นี้ก่อนค่ะ ชอบก็ ให้คะแนนกันบ้างนะครับ จะได้นำมาเขียนให้อ่านอีกค่ะ ขอบคุณค่ะ

naivenom

ถึงจะสั้นๆแต่ได้ลุ้นมากๆเลย
ขอบคุณครับ