ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวยตอนที่ 2-5

เริ่มโดย kollayut, สิงหาคม 16, 2012, 03:52:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

หลังจากเกิดเหตุการในตอนเย็น คืนนั้นทั้งคืน บีแทบนอนไม่หลับพยายามทำใจยอมรับกับความจริงของครอบครัว แต่ก็นั่นแหละ บียังไม่หายสงสัยในรสชาติความเสียวที่ได้รับ และกลับยิ่งทวีความต้องการมากขึ้นไปอีก ซึ่งอาจจะหมายถึงบีพร้อมแล้วที่จะเป็นดาวเด่นคนใหม่ของบ้าน
กว่าบีจะข่มตาหลับลงไปได้ก็เล่นเอาซะเกือบเช้า ทำให้บีหลับไม่รู้ตัว ในตอนเช้าที่แม่จะตื่นขึ้นมาเตรียมอาหารเช้าสำหรับทุกคนในบ้าน แม่ตื่นแต่เช้าออกจากห้องนอนแล้วเดินตรงไปยังห้องครัวในชุดนอนเหมือนปกติ แต่ชุดนอนที่ดูปกติของแม่นั้นก็ไม่ได้เป็นชุดนอนธรรมดาเลย
เพราะมันเป็นชุดที่ทำด้วยผ้าเนื้อบางใส แลดูเบาสบายยาวลงมาถึงแค่แก้มก้น เผยให้เห็นแก้มก้นกว่าครึ่ง แม่ตื่นขึ้นมาทำครัวได้สักพักพ่อก็ตื่นออกมา แล้วเดินเข้าห้องครัวไปทักทายแม่ในตอนเช้า พอเดินไปถึงตัวแม่ พ่อก็โอบกอดเอวของแม่พร้อมกับทักทายทันที "หวัดดีจ้ะแม่
วันนี้ยังแต่งตัวโป๊ดีเหมือนเดิมนะจ๊ะ" พ่อทักทายพลางหอมแก้ม "แหม ก็ทุกคนชอบนี่จ๊ะ ทั้งพ่อทั้งลูกๆชอบกันไม่ใช่เหรอ" แม่ตอบพลางยิ้ม "ดีจ้ะแม่ เดี๋ยวพ่อขอไปดูสวนหลังบ้านก่อนนะ" ว่าแล้วพ่อก็ผละจากแม่เดินตรงไปยังสวนหลังบ้านทันที ส่วนแม่ก็ทำอาหารต่อไป ไม่นานแอ๊บก็ตื่น
แอ๊บเดินงัวเงียเข้าไปในครัวเพื่อหาน้ำกินพร้อมกับทักทายแม่ "หวัดดีครับแม่ มีของว่างอะไรในตู้เย็นบ้างเนี่ย แอ๊บท้องว่างจัง" "ดูเองเลยนะลูก อะไรนี่เราหิวชองว่างแต่เช้าเลยเหรอฮึ" แม่ค้อนใส่ลูกชายคนเล็กแต่ไม่หันไปมองเพราะกำลังวุ่นกับอาหารที่กำลังรีบเตรียมสำหรับมื้อเช้า
"ครับ หิวทั้งของว่าง หิวทั้งหีแม่เลยครับ เมื่อวานตอนเย็นแอ็บไม่ได้เย็ดหีแม่เลยนะ ได้เย็ดแต่พี่บีอะ วันนี้ขอเปิดซิงแม่ก่อนใครเลยละกัน นะครับ นะแม่นะ" แอ๊บลูกชายคนเล็กผละจากตู้เย็นเดินเข้าไปกอดแม่ด้านหลังส่วนมืออีกข้างก็พยายามชอนใชหีแม่พร้อมกับอ้อนสุดฤทธิ์สุดเดช
"แน๊ะ ไอ้ลูกคนนี้ อ้อนชอเย็ดหีแม่แต่เช้าเลยนะเรา เอาก็เอา แม่ก็เงี่ยนขึ้นมานิดๆแล้วเนี่ย" แม่พูดพลางหันหลังกลับมากอดลูกชายคนเล็ก ทำให้หีที่มีหมอยปกคลุมนิดหน่อยชนเข้ากับหน้าอกแอ๊บเต็มๆพร้อมกับลูบหัวแอ๊บอย่างเอ็นดู "ว่าแต่ เป็นงัยล่ะเรา ไอ้ตัวเล็ก เย็ดพี่บีเมื่อวาน เป็นงัย"
แม่ถามพลางหันหลังกลับพร้อมกับทรุดตัวลงคุกเข้าในท่าคลาน "เย็ดพี่บีเมื่อวานเสียวมัยลูก" แม่ยังคงถามต่อ "ก็เสียวดีครับ อา เสียวสุดยอดเลยด้วย ซี้ส อา หีสดๆ อืม" แอ๊บพูดไปครางไปด้วยความเสียวที่สอดควยเข้าไปในหีแม่ "คงจะเสียวมาก อาา สินะ ซี้ส เจอหีสาวๆ อา เดี๋ยวก็คง
อืม ลืมหีแม่แล้วมั้ง อา แรงๆลูก อา แรงๆ" แม่ประชดไปครางไปเช่นกัน "ไม่หรอกแม่ อา หีแม่ก็ยัง อา เย็ดมันควยเหมือนเดิมครับ แอ๊บจะแตกแล้วแม่ อา" "แม่ก็เหมือนกันแอ๊บ เร็วเข้า อา ไม่ไหวแล้ว ซี้ส แตกแล้ว อา" แล้วสองแม่ลูกก็น้ำแตกพร้อมกัน แต่แอ๊บยังไม่ถอดควยออกจากหีแม่ทันที
ยังคงแช่ควยไว้ในหีแม่และกระเด้าอย่างเบาๆสบายๆ ส่วนแม่ก็โยกรับจังหวะของลูกลายคนเล็ก และคุยกันต่อพร้อมเสียงคราง ไม่นาน อ๊อบก็เดินออกมาจากห้อง ทักทายแม่กับน้องชาย "หวัดดีครับแม่ เย็ดกันแต่เช้าเลยนะครับวันนี้" "อืม หวัดดีจะลูก อา ตาแอ๊บน้อยใจที่ไม่ได้เย็ดแม่เย็นวานน่ะ
ซี้ส แม่เลยปลอบใจ อา นิดหน่อย ซี้ส" "อ๋อ ครับ แค่นี้ทำบ่นนะแอ๊บ ตัวเองได้เปรียบตั้งเยอะ ได้เย็ดหีบีก่อนใครเลย" บ่นเสร็จอ๊อบก็เดินไปที่ห้องใหญ่พร้อมกับเปิดโทรทัศน์ดูตอนเช้า แต่ด้วยภาพที่เห็นแม่กับแอ๊บยังโยกกันอยู่อย่างชัดเจฯ อ๊อบจึงไม่ค่อยสนใจรายการโทรทัศน์เท่าไหร่นัก
แม้ภาพแม่กับแอ๊บเย็ดกันจะเป็นภาพที่เห็นจนชินตาแล้วก็ตาม เวลาผ่านไป ความเงี่ยนของอ๊อบยิ่งทวีคูณ เหมือนสวรรค์โปรด ที่แม้แอ๊บจะไม่ยอมถอดควยออกจากหีแม่สักทีเพื่อที่อ๊อบจะเข้าไปต่อคิว แต่น้องบีก็เดินออกมาจากห้อง สาวน้อยวัยแรกสาวแก้มสีชมพูเดินมานั่งข้างๆพี่ชายอย่างงัวเงีย
"หวัดดีค่ะพี่อ๊อบ ตื่นเช้าจังเลย" "เช้าอะไรกันล่ะน้องบี สายแล้ว นี่เมื่อคืนคงไม่ได้นอนสิเนี่ย ทำอะไรอยู่เหรอ มา มานั่งตักพี่ดีกว่า" บียังงัวเงียแต่ก็ทำตามอย่างว่าง่าย "หันหน้ามาทางพี่สิน้องบี พี่อยากเห็นหีสาวสวยๆอีกครั้งนะ" "เอ๋ ว่างัยนะคะ" อ๊อบสั่งให้น้องสาวหันหน้าหาตัวเองทันทีที่บีลุกขึ้น
พอบีหันมาอ๊อบก็ไม่รอช้าจัดการถอดกางเกงนอนน้องบีลงทันทีแล้วยืนขึ้นสอดควยเข้าหีสาวน้อยอย่างไม่รอช้า "อุ๊ย พี่อ๊อบ อา ใจเย็นๆค่ะ ซี้ส อา ดีจัง อืม "บีเริ่มครางทันทีที่อ๊อบชักควยเข้าออกภายในหีของเธอ ด้วยความที่น้องบียังใหม่อยู่ ไม่นานน้ำเธอก็แตก ส่วนอ๊อบเองก็เห็นใจน้องสาว
ที่ยังคงปรับตัวยังไม่ได้มากมาย จึงถอดควยออกจากหีน้องบีทันทีแล้วตรงไปล้างในห้องน้ำแล้วกลับมานั่งคุยกับน้องสาวคนสวยต่อ "พี่อ๊อบ ทำมัยควยพี่อ๊อบมัน เอ่อ "บีอ้ำอึ้งอยู่นิดๆ "มีอะไรเหรอจ๊ะ น้องบี " "เอ่อ น้องบีอยาก เอ่อ ลองอมควยดูสักครั้งค่ะ ได้มั้ยคะ" บีพูดออกมาอย่างลืมตัว
"ได้ทันทีเลยน้องรัก" อ๊อบตอบตับทัที แล้วน้องบีก็ไม่รอช้า ทำการก้มลงดูดควยพี่ชายทันที นี่เป็นครั้งแรกที่น้องบีได้อมควยของจริง ในขณะที่แม่กับแอ๊บ ตอนนี้เปลี่ยนท่าเย็ดกันไปแล้ว นี่ยังไม่มีเค้าว่าอาหารจะเสร็จ แต่แม่ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังเรื่องกับข้าวสิน่า แล้วพ่อก็เดินมาจากสวนหลังบ้าน
เข้ามาในบ้านร่วมกับทุกคนในครอบครัว "โอ้โห หีน้องบีสวยขนาดนี้เชียวเหรอลูก หีสาวสวยวัยแรกสาวเลยสินะเนี่ย" พ่อแซวน้องบีทันที แต่น้องบีก็ไม่ตอบเพราะยังอมควยพี่ชายอยู่ "ครับพ่อ อา หีสวยด้วย ซี้ส เย็ดมันด้วย อ๊อบเย๊ดหีน้องไปไปตะกี๊นี้เอง อา" อ๊อบโม้ไปครางไปด้วยฝีปากของน้องบี
"เหรอ นี่อ๊อบก็เย็ดหีน้องแล้วเหรอลูก งั้นก็เหลือแต่พ่อสิ ขอพ่อลองหน่อยนะน้องบีนะ" น้องบีเองก็ได้ยินที่พ่อพูดแต่ไม่ได้ตอบอะไรเพราะควยยังคาอยู่ในปาก อ๊อบจึงตบหัวน้องบีเบาๆเป็นการส่งสัญญาณ น้องบีเองก็รู้หน้าที่ดี ผงกหัวเบาๆเป็นการตอบ พร้อมกับแอ่นก้นขึ้นจนสูง
พ่อเห็นการตอบรับของน้องบีก็ไม่รอช้า รีบชักควยออกมากระแทกเข้าไปในหีของน้องบีทันทีอย่างไม่ยั้ง "อ๊าา" บีจำเป็นต้องถอดควยออกจากปากพร้อมกับโก่งคอครางด้วยความเสียวอย่างไม่ทันตั้งต่อ แต่ก็ทำหน้าที่ทั้งสองต่อไปได้ นี่ก็คงเป็นครั้งแรกอีกเช่นกันที่น้องบีสุดสวยถูกรุม ด้วยหีที่ฟิต
ของสาววัยแรกแย้ม พ่อจึงน้ำแตกออกมาอย่างรวดเร็ว ซึ่งก็ไม่รู้ว่าแอ๊บกับแม่หยุดเย็ดกันตั้งแต่เมื่อไหร่ เพราะทันทีที่อ๊อบกับพ่อรวมทั้งน้องบีน้ำแตกออกมา ก็ได้ยินเสียงแม่ทันที "กับข้าวเสร็จแล้วจ้าาา เย็ดกันเสร็จก็มากินข้าวกันก่อนนะทุกคน แล้วค่อยเย็ดกันต่อ น้องบีไปล้างปากก่อนนะลูก"
"แฮกๆ ค่ะแม่ แฉกๆ ไม่ไหว เหนื่อย น้องบีของพักก่อนนะคะ" เช้าวันนี้เพิ่มความร่านให้กับน้องบีหมวยน้อยสุดสวยของเราอย่างทวีคูณและไม่มีวันสิ้นสุด ความร่านของน้องบียังคงคุกรุ่นเพิ่มขึ้นทุกวันนั้นตั้งแต่วันนั้น เมื่อไหร่เธอจะพอ ไม่ สำหรับน้องบีคงนี้คงไม่มีคำว่าพอ เธอคือดาวเด่นของบ้าน และจะทวีความร่านขึ้นไปอีก

ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา บีเริ่มทวีความร่านขึ้นเรื่อยๆ บีมีความต้องการอย่างบอกไม่ถูกทุกวัน แทบจะทุกเวลา ทุกครั้งที่บีเห็นการเย็ดกันในบ้านอย่างเปิดเผย ไม่ว่าจะเป็นพ่อเย็ดกับแม่ซึ่งก็เป็นเรื่องธรรมดาผัวเมีย แต่ที่ยิ่งไปกว่านั้นคือ อ๊อบเย็ดหีแม่ แอ๊บเย็ดหีแม่ หรือบางที่ อ๊อบกับแอ๊ปช่วยกันรุมแม่ หรือทุกคนรุมเย็ดแม่คนเดียว ทำให้บีรู้สึกเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูกทุกครั้ง
จนกระทั่งถึงวันนี้เมื่อเวลาผ่านไป วันนี้บีเป็นสาวม.ปลายแล้ว เรียนอยู่ชั้น ม.5 ของโรงเรียนแห่งหนึ่ง แน่นอน บีเป็นสาวแล้ว ด้วยวัยแตกเนื้อสาวทำให้มีผู้ชายมาจีบเยอะมาก ซึ่งก็คงเป็นเพราะความหมวยของบีเองด้วยแหล่ะ ทำให้ความขาว ความเนียน หน้าตาจีบสวยแบบหมวยๆ ความอวบอึ๋ม และหน้าอกที่มหึมาอย่างหมวยที่เกินหมวยของบีนั่นเอง
แต่ด้วยความที่บีเป็นคนที่มีอัธยาศัยดี สามารถเข้ากับทุกคนได้เป็นอย่างดี ทำให้ดูเหมือนว่าทุกคนจะเป็นแค่เพื่อนเสียมากกว่า แม้ว่าบางคนจะไม่คิดแค่เป็นเพื่อนก็ตาม แต่บีก็ปฎิบัติเหมือนเป็นแค่เพื่อนคนหนึ่งเท่านั้นเอง ด้วยความที่รูปร่างหน้าตาของบีจะออกไปทางเย้ายวนอย่างสุดจะห้ามใจ แต่บีไม่ได้มีอาการใดๆจนเพื่อนๆต่างคิดว่าบีคงตายด้าน แต่หาเป็นเช่นนั้น
เพราะบีติดใจรสชาตที่ทางบ้านมอบให้มากกว่า ดังจะเห็นได้จากวันนั้นที่ก็ไม่ต่างจากทุกๆวัน
วันนั้น เย็นวันพฤหัสบดี บีกลับมาจากโรงเรียนพร้อมกับแอ๊บ น้องชายตัวแสบ บีวิ่งเข้าบ้านอย่างร้อนรนพร้อมกับน้องชายหลังจากที่ลงจากรถ "เร็วๆๆๆ เร็วเข้า จะไม่ไหวอยู่แล้ว" บีพูดเร่งแอ๊บทันทีที่มาถึงประตูบ้าน แล้วรีบจัดแจงถอดรองเท้า แล้ววิ่งเข้าไปในบ้านเพื่อเอากระเป่าไปเก็บในห้อง แอ๊บก็เช่นกัน สร้างความงุนงงให้ทุกคนในบ้านว่าสองคนนี้รีบร้อนอะไรกัน
ไม่นานนัก บีก็รีบวิ่งออกมาจากห้องแล้วตรงเข้าไปในครัวทันที ทุกคนจึงเข้าใจว่าคงหิวจัดมาจากโรงเรียนแล้วมั้ง แต่ก็ไม่ใช่อย่างที่ทุกคนคิด ทันทีที่บีวิ่งเข้าไปในครัว ก็จัดแจงใส่ชุดกันเปื้อนทับชุดสาวม.ปลายเข้าไปทันที "เร็วๆ แอ๊บ บีจะไม่ไหวอยู่แล้วนะ ชักช้าอยู่ได้" บีตะโกนเรียกแอ๊บอย่างหงุดหงิด แล้วไม่นานแอ๊บก็ออกมา แล้วตรงไปทางบีทันที
"เร็วหน่อยซี่ เค้าจะไม่ทนไม่ไหวอยู่แล้วน้า" บีเร่งแอ๊บอย่างหงุดหงิด "อื้ม รอเดี๋ยว เดี๋ยวก็เสร็จ "ว่าแล้วแอ๊บก็รีบรูดซิบกางเกงออก แล้วจัดการถลกกระโปรงสาวม.ปลายขึ้นจนถึงเอวทันที ควยแอ๊บโด่ขึ้นดังใจ แล้วแอ๊บก็จัดการยัดควยใส่ในหีของบีทันที บีเองที่โก้งโค้งรออยู่แล้ว เมื่อโดนควยของแอ๊บเข้า ถึงกับครางอย่างไม่ทันตั้งตัว "อา เกือบไม่ทันแน่ะ อะ แรงๆเลย ซี้ส"
ภาพที่เห็นทำให้ทั้งพ่อ แม่ และอ๊อบงงไปตามๆกัน ว่าสองคนนี้ไปโดนของอะไรมา จนแม่ต้องเอ่ยถามขึ้น "อะไร นี่แอ๊บ บี อดอยากมาจากไหนลูก มาถึงก็เย็ดกันแบบไม่ยั้งเลย" แม่ถามอย่างสงสัยเป็นที่สุด "อ่า ไม่มีอะไรครับแม่ อา" แอ๊บตอบแบบค้างให้แม่สงสัยหนักเข้าไปอีก "ก็ ซี้ส คือว่า อา อา ไม่ไหวแล้ว อา ค่ะแม่ ซี้ส เดี๋ยวให้น้ำแตกก่อนแล้ว อา บีจะเล่าให้ฟัง อา ค่ะ"
บีตอบไปครางไปด้วยความเสียวแบบสุดๆหลังจากที่อยากมานานแล้วตั้งแต่อยู่ที่โรงเรียน " งั้นเหรอ อะ เอางั้นก็ได้ เฮ่อ แต่ว่า เห็นลูกสองคนเย็ดกัน แม่ก็อยากเย็ดมั่งแล้วแหละ พ่อว่างัยจ๊ะ" แม่หันไปทางพ่อพร้อมกับส่งสายตายั่วยวนอย่างเป็นที่สุด "วันนี้พ่อเหนื่อยมากเลย คงยังหรอกแม่" พ่อปฎิเสธพลางอ่านหนังสือพิมพ์ต่อ แม่จึงหันไปทางอ๊อบพร้อมกับลูบควยลูกชายอย่างแผ่วเบา
แม่ไม่รอฟังคำตอบจากลูกชาย จัดการรูดซิบลูกชายแล้วล้วงเอาควยมาอมทันที " อา แม่ ใจเย็น อา อ๊อบเสียว" แม่ไม่รั้งรอ ทั้งอมทั้งดูดควยลูกชายต่อจนแข็งได้ที่ "แม่ อ๊อบไม่ไหวแล้ว" อ๊อบที่กำลังเสียวสุดๆด้วยฝีปากของแม่กำลังจะน้ำแตก รีบบอกแม่ทันที "แม่ครับ อ๊อบไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตกแล้ว อยากเย็ดหีแม่เหลือเกิน" แม่ได้ยินดังนั้นก็ได้ใจทันที ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมด
ไม่เหลือแม้แต่ชิ้นเดียว ขึ้นนั่งคร่อมบนควยของอ๊อบทันที แล้วขย่มอย่างไม่ยั้ง แม่ในสภาพเปลือยเปล่า ที่กำลังเสียวกับลำควยของลูกชายคนโตเต็มที่ ส่งสายตาที่เย้ายวนเต็มที่มาทางพ่อ "พ่อ ปากแม่ยังว่างอยู่นะ อยากอมควยพ่อจัง" แม่พูดพร้อมกับเลียปากแผลบ พ่อเองซึ่งเงี่ยนตั้งแต่เห็นบีกับแอ๊บเย็ดกันแล้ว ก็ยิ่งทวีความเงี่ยนขึ้นไปอีก จึงไม่รอช้าที่จะชักควยออกมาให้แม่อม
ทั้งแอ๊บที่เย็ดบีอย่างไม่สนใจว่าใครจะเป็นยังงัย ทั้งแม่ที่ขย่มควยอ๊อบอย่างสุดเสียวด้วยความร่าน และพ่อซึ่งเย็ดปากแม่อย่างไม่หยุดยั้ง ครอบครัวนี้ชั่งรักใครกลมเกลียวกันดีแท้ "แอ๊บ แรงๆ บีจะไม่ไหวแล้ว อา แอ๊บ อย่าหยุด อา อา" ไม่นานบีก็น้ำแตกออกมาพร้อมกับแอ๊บ แล้วสักพัก พ่อ อ๊อบ กับแม่ก็น้ำแตกออกมาตามๆกัน "อา วันนี้ควยอ๊อบแข็งดีจัง ยังงี้แม่ต้องเย็ดควยอ๊อบอีกรอบนะ"
ว่าแล้วแม่ก็ถอดหีออกจากควยอ๊อบ "แต่ขอพักสักนาทีแล้วค่อยเสียวกันต่อ "แม่ อ๊อบอยากเลียหีแม่" อ๊อบอ้อนทันทีหลังจากที่น้ำแตกไปหนึ่งน้ำ "แนี ได้ทีแล้วอ้อนเลยลูกคนนี้ เดี๋ยวขอแม่เย็ดควยเราอีกสักรอบก่อน แล้วแม่จะให้เลีย ให้ดูดแตดแม่เลย" "จริงนะครับแม่" อ๊อบถามอย่างดีใจ "อื้ม จริงสิ จะดูดแตดหรือเลียแตดแม่ก็ได้ แต่ขอแม่เย็ดควยเราอีกรอบก่อน" แม่พูดพลางนั่งพัก
"เป็นงัยมั่งล่ะลูก บี แอ๊บ สนุกมั้ย" พ่อถามลูกสาวกับลูกชายคนเล็ก "ก็สนุกสุดยอดเลยครับพ่อ ได้เย็ดหีสาวสวยในชุดเด็กม.ปลายนี่ เสียวดีจริงๆ อืม หรือไม่สวยกันแน่วะเนี่ย ฮ่าๆ " แอ๊บหันไปทางบีพร้อมกับแซว "สวยย่ะ คนมาจีบชั้นเยอะแยะ" บีตบน้องชายแรงๆด้วยความเขิน "แต่บียังไม่สะใจเลยค่ะพ่อ เงี่ยนมาตั้งนาน ก็สนุกดี แต่บียังไม่หายเงี่ยนเลย นั่น เอาแน่ะ ดูสิ แม่เย็ดควยพี่อ๊อปอีกแล้ว"
บีหันไปมองแม่ซึ่งกำลังขย่มควยอ๊อบอีกรอบ พร้อมกับแสดงอาการงอน แต่ในสายตาของพ่อแล้ว เด็กสาวม.ปลายในชุดนักเรียน ทำหน้างอ มันชั่งน่ารักอย่างบอกไม่ถูกเสียนี่กะไร "อะ น้องบี ขอพ่อเย็ดหีน้องบีหน่อยสิลูก เห็นแล้วพ่อก็อยากเย็ดเหมือนกัน อยากเย็ดสาวม.ปลายมานานแล้ว" "ได้ค่ะ บียังไม่หายเงี่ยนเลย พ่อช่วยเย็ดบีให้สุดๆเลยนะค่ะ ฮิๆๆ" บีอ้อนวอนพลางทำหน้าทะเล้นอย่างน่ารัก
" บี อมควยให้เค้าหน่อย ไม่งั้นเค้าไม่ยอม " แอ๊บค้อนบีทันทีที่หีของบีถูกยัดด้วยลำควยของพ่อ "อา มาสิจ๊ะ ซี้ส เจ้าตัวดี อา สุดยอดเลย อา ค่ะคุณพ่อ "บีพูดไปครางไป ปากก็ทั้งดูดทั้งอมควยแอ๊บอย่างเมามัน ส่วนแอ๊บก็กระเด้าเย็ดปากพี่สวยคนสวยอย่างไม่ยั้งเหมือนกัน
ตอนนี้อ๊อบกับแม่เย็ดกันเสร็จแล้ว แล้วอ๊อบก็ทั้งดูดทั้งเลียแตดแม่ตามสัญญา แม่ทั้งสายทั้งกระเด้งหีรับตามจังหวะด้วยความเสียวจนเกินจะหยุดยั้ง แล้วทุกคนก็น้ำแตกออกมาพร้อมกัน
ทั้งแม่ พ่อ อ๊อบ บี และแอ๊บ นั่งพักให้หายเหนื่อย แล้วก็คุยกันตามประสาครอบครัว "น้องบี เป็นไรเหรอลูก วันนี้ มาถึงก็รีบเย็ดเลย แม่งงอยู่นะเนี่ย เล่าให้แม่ฟังหน่อย" แม่ทวงถามลูกสาวทันที "อ๋อ ก็วันนี้ที่โรงเรียน บังเอิญตอนเย็นเจอแอ๊บที่โรงอาหารค่ะ เลยนั่งกินขนมแล้วก็คุยกันไป" "แล้วมันยังงัยล่ะลูก" แม่ถามต่อทันที "อยู่ดีๆ แอ๊บก็บอกอยากเย็ดบีในชุดนักเรียน บีก็เลยชวนไปเย็ดกันหลังตึก"
"เพราะคิดว่าเย็นแล้วคงไม่มีใครมาเห็น แต่แอ๊บบอกอยากเย็ดบีใต้บันไดค่ะ บีก็กลัวคนมาเห็นตอนเย็ดกันนี่" บีพูดอย่างหน้างอ ยิ่งทวีความน่ารักแบบหมวยๆเข้าไปอีก "เอ๊า มาเห็นก็ดีสิ ตื่นเต้นดีออก" แอ๊บรีบแย้ง "บ้าเหรอแอ๊บ เราเป็นพี่น้องกันนะ ใครเค้าก็รู้กันทั้งนั้นน่ะ บีอายเค้า เดี๋ยวเพื่อนมันจะแซวว่าเย็ดน้องตัวเองค่ะ" "แต่บีก็ยอมไม่ใช่เหรอ แหม ตอนเย็ดกัน ครางใหญ่เลย ไม่ใช่ใต้บันไดเฉยๆนะแม่
แค่บังเสาบันไดแค่นั้นเอง บีค้ำเสาอยู่อะ " แอ๊บแหย่พี่สาวเต็มที่ "ก็คนมันเงี่ยนนี่ ยังงัยก็ยอมทั้งนั้นแหละ มีคนเห็นหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถ้าเพื่อนเห็นบีเย็ดกับแอ๊บบีต้องแย่แน่เลย" "เอ รู้สึกจะมีคนเห็นอยู่นะ แต่ไม่รู้เป็นเพื่อนบีหรือเปล่า ฮ่าๆ" "ไอ้แอ๊บบ้า" บี้ยังค้อนต่อไป "เอาล่ะ แม่ยังงงอยู่นะลูก ว่ามันเกี่ยวกันยังงัย" "อ๋อ ก็แอ๊บน่ะสิคะแม่ เย็ดบีจนน้ำแตกยังไม่ไม่พอใจ บอกอยากเย็ดบีในชุดกันเปื้อนด้วย
บียังไม่หายเงี่ยนเลย เลยต้องรีบกลับมาบ้านมาเย็ดกันต่ออย่างที่เห็นแหล่ะค่ะแม่" บีร่ายซะยาวจนจบจนแม่เข้าใจ "เอ่อ พี่ยังไม่ได้เย็ดน้องบีในชุดนักเรียนเลยนะเนี่ย" อ๊อบรีบโวยทันที "ฮิๆ อยากเย็ดบีมั่งล่ะสิพี่อ๊อบ เดี๋ยวขอบีไปดื่มน้ำก่อนค่ำ คอแห้ง พี่อ๊อปจะตามไปมั้ยล่าา" น้องสาวท้าพี่ชายด้วยสายตาทั่เย้ายวน แล้วก็เดินเข้าไปในครัว เปิดตู้เย็นหยิบขวดน้ำ ในจังหวะนี้เองที่บีกำลังก้ม อ๊อบก็จัดการเย็ดหีน้องสาวทันที
"อา ใจร้อนจัง ฮิๆ อา ไม่รอให้บี ซี้ส กินน้ำก่อนล่ะพี่อ๊อบ อา" บีถามไปครางไป "ไม่รอแล้ว หีน้องบีน่าเย็ดเหลือเกิน อา " "อา งั้นก็ อา ซี้ส เย็ดแรงๆสิคะ อา พี่ชาย อา ซี้ส" "แม่ วันนี้แอ๊บยังไม่ได้เย็ดหีแม่เลย ขอนะ" "อุ๊ย ไอ้ลูกคนนี้ ได้จ้า มาสิจ๊ะ มาเย็ดหีแม่ให้สุดๆไปเลย แม่จะได้ไปเตรียมมือเย็นต่อ แต่ก่อนไปขอเย็ดควยลูกชายคนเล็กหน่อยเถอะ น้องบี เย็ดเสร็จแล้วช่วยแม่ทำกับข้าวหน่อยนะลูก" "อาา ค่ะแม่ อา"
ก่อนจะน้ำแตก มีอะไรไม่คาดฝันเกิดขึ้นบ้าง

หลังจากที่ทุกคนน้ำแตกกัน แม่กับบีก็เข้าครัวเพื่อทำกับข้าวมื้อเย็น อ๊อบเข้าห้องน้ำเพื่อไปอาบน้ำให้หายร้อน ส่วนแอ๊บกับพ่อ ไปยังสวนครัวหลังบ้านเพื่อช่วยกันพรวนดินและรดน้ำผักที่ปลุกเอาไว้ ทุกคนทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทุกอย่างดำเนินไปอย่างปกติเหมือนเช่นที่บ้านอื่นเป็น
ในขณะที่ทุกคนกำลังยุ่งกับภาระของตัวเอง ที่อ๊อบกำลังอาบน้ำ พ่อกับแอ๊บกำลังทำสวนครัว บีก็กำลังทำครัวกับแม่ซึ่งยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้า ผึ้งกับพล ลูกสาวของเพื่อนบ้านที่อยู่ข้างๆกันก็มาพร้อมกับแกงส้มชามใหญ่ ที่พลเนคนถือ ส่วนผึ้งแค่มาเป็นเพื่อนและจะมาทักทายกับคนที่บ้านี้เท่านั้น
"มีคนอยู่อยุ่มั้งพี่พล ประตูบ้านเปิดอยู่นี่ สงสัยคงกำลังทำครัวอยู่ในครัวแหละ หอมฉุยเชียว เราเข้าในบ้านเลยคงไม่เป็นไรมั้ง" ผึ้งคุยกับพล ก่อนที่จะถือวิสาสะเดินเข้าไปในบ้านด้วยความคุ้นเคยที่เป็นเพื่อนบ้านและสนิดสนมกัน และตรงไปยังครัวทันทีอย่างไม่รู้ช้า แต่ภาพที่เห็นในครัว
กลับทำให้ผึ้งกับพลถึงกับช๊อกชั่วขณะ "ว้าย อะ เอ่อ ขอโทษค่ะ ผึ้งไม่ได้ตั้งใจมารบกวน ผึ้งกับพี่พลเอาแกงส้มมาฝาก เอ่อ" ผึ้งพูดอย่างอ้ำอึ้ง ในขณะที่พลพูดไม่ออกเสียด้วยซ้ำเพราะภาพที่ทั้งสองไม่คิดว่าจะได้เห็น แล้วแม่ของบีก็หันหลังกลับมาต้อนรับในสภาพที่เปลือยไม่ได้ใส่เสื้อผ้า
แถมยังเดินดุ่ยๆเข้าไปหาผึ้งกับพลเพื่อรับชามแกงส้มชามใหญ่ "ขอบใจมากจ้ะ หนูพล หนูผึ้ง อยู่ทานข้าวด้วยกันกับน้าก่อนสิจ๊ะ แล้วค่อยกลับบ้าน"แม่พูดอย่างไม่รู้สึกร้อนหนาวอะไร ในขณะที่หีที่เยิ้มด้วยน้ำ ที่พลกับผึ้งสังเกตเห็นได้อย่างชัดเจน ยิ่งทำให้ผึ้งกับพลตะลึงไปกันใหญ่
ไม่เพียงแค่นั้น ภาพที่เห็นยังสร้างความเงี่ยนให้กับพลและผึ้งอย่างเป็นที่สุด จนแม่สังเกตได้ "แน่ะ หนูพล เป็นไรจ๊ะ เห็นหีน้าแล้วเงี่ยนเหรอ อยากเย็ดหีน้ามั้ยล่ะ บอกมาซะดีๆ" แม่แซวพร้อมขยิบตาเหมือนจะบอกว่าเย็ดเถอะ น้าก็เงี่ยนเหมือนกัน "อะ เอ่อ จะดีเหรอครับ"พลยังอ้ำอึ้ง "เอ๊ะ ตาพลนี่"
"ยังจะปากแข็งอยู่อีก น้ารู้นะว่าอยากเย็ดน้าอยู่น่ะ" แม่ตวาดพลเสียงดุนิดหน่อยเพื่อให้พลกลัว "อะ อ่า ครับ น้า ขอพลเย็ดน้านะครับ" "มาเลยจ้า อยากเย็ดข้างหน้าหรือข้างหลังน้าล่ะ" "อยากลองข้างหลังครับ เอ่อ" พลยังคงอ้ำอึ้งไม่แน่ใจว่าโดนแกล้งหรือเปล่า แต่ทันใดแม่ก็หันหลังให้
พร้อมจะให้พลเย็ดได้ทุกเวลา ว่าแล้วพลก็ไม่รอช้าเพราะควยแข็งมานานแล้วตั้งแต่เห็นหีเต็มๆตา พลเดินเข้าไปพร้อมกับเอื้อมมือไปขยำนมเหมือนในหนังและพยายามยัดควยเข้าไปในหีที่กำลังฉ่ำจนเข้าไปได้สุดลำ "อา เก่งเหมือนกันนี่ ซี้ส อา แรงๆ ไม่ต้องเกรงใจน้า อา เต็มที่เลยจ้ะพล อา"
แม่ทั้งพูดทั้งเสียว ปล่อยให้ผึ้งยืนตัวแข็งด้วยความตะลึงกับภาพที่เห็นเป็นที่สุด แล้วบีก็ไม่ยอมให้ขาดจังหวะ "ดีจ้ะผึ้ง ตัวแข็งเชียว เงี่ยนเหมือนกันล่ะสิ" บีแซวผึ้งที่อยู่ในวัยเดียวกัน "ว้าย ปล่าวนะบี ผึ้งไม่ได้ เอ่อ เงี่ยน ซักหน่อย" ผึ้งแย้งด้วยความเขินอายไม่กล้าพูดอย่างเต็มคำ "อะนะ แหมผึ้ง
อย่าหลอกตัวเองเลย ดูสิ กางเกงในแฉะหมดแล้ว คงเงี่ยนมากแล้วสิเนี่ย" บีพูดพลางล้วงมือเข้าไปในกระโปรงของผึ้งและลูบคลำหีของผึ้งอย่างสนุกมือพร้อมกับแหย่นิ้วเข้าไปในหีของผึ้งทันทีทำให้ผึ้งถึงกับสะท้านสุดตัวด้วยความเสียวสุดๆกับเจ็บนิดหน่อยเพราเป็นหีสดๆของวัยแรกสาวนั่นเอง
"แน่ สะดุ้งเชียว หน้าเหยเกอย่างนี้ อย่าบอกนะว่าไม่ชอบ ฮิๆ " บีพูดพลางชักมือเข้าออกในหีของผึ้ง "อะ อา เจ็บ บี ผึ้ง อา ยังงัยไม่รู้ อา พอเถอะ ซี้ส นะ บีนะ ผึ้งไม่ อะ อา" ผึ้งพูดไปหน้าแดงไปด้วยความเสียว "แหม ผึ้งใส่กระโปรงซะล้วงง่ายอย่างนี้ ขอเถอะน่า นะคนสวย"
บีอ้อนผึ้งซึ่งใส่กระโปรงสั้นตามสมัยนิยมของวัยรุ่นทั่วไป ทำให้ผึ้งเองก็ปฎิเสธไม่ออกเพราะความเสียว
ไม่นานนัก แอ๊บก็เข้ามาในครัว "หิวน้ำจังเลยแม่ ขอกินน้ำ อุ๊ย" แอ๊บหยุดทันทีที่เห็นภาพพลกำลังเย็ดหีแม่อย่างเอาเป็นเอาตาย "อา เสร็จแล้วเหรอลูก ซี้ส อา แล้วพ่อล่ะ ยังไม่ อา เสร็จเหรอ" แม่ถามแอ๊บไปพร้อมกับครางไปด้วยความเสียว "เดี๋ยวก็คงเข้ามาครับ แล้วนี่แม่ได้คู่ขาใหม่แล้วเหรอ มันมั้ยแม่"
"สุดยอดเลยจะลูก แอ๊บ อา ควยพี่พลเย็ดมันหีแม่จริงๆ อา อย่าหยุดนะพล ซี้ส น้าจะเสร็จแล้ว อา" "ครับ อา พลก็ อา จะแตก อา แล้ว ไม่ไหวแล้ว อา แตกในหีน้าได้มั้ยครับ อา" "ได้จ้ะ เอาเลย อา แตกในหีน้าเลย อา น้าก็ไม่ไหวแล้ว อา เยี่ยมจริงๆพล" แล้วทั้งแม่ทั้งพลก็น้ำแตกออกมาพร้อมกัน
ในขณะที่บียังคงชักนิ้วเข้าออกในหีของผึ้ง "อะ บี อย่า อา อย่าหยุดนะ อา บี อา ปวดฉี่ ซี้ส ไม่ไหวแล้ว" พอได้ยิ้นอย่างนั้น บีก็หยุดทันทีพร้อมกับยิ้มอย่างมีเลศนัย ทำให้ผึ้งถึงกับอารมณ์ค้าง "อ้าว บี แกล้งผึ้งหรอ" ผึ้งถามอย่างงอนๆ "ปล่าวนี่ ฮิๆ" บีตอบอย่างกวนๆ "ผึ้งกำลังจะเสร็จอยู่แล้วอะ"
ผึ้งยังไม่หายงอน "ป่าว ผึ้งไม่อยากลองของจริงมั่งเหรอ แอ๊บมาแล้วนี่" บีพูดพลางยิ้มพร้อมกับหันไปทางแอ๊บ "อะ เอ่อ เร็วเข้า ผึ้งจะไม่ไหวอยู่แล้ว " "งั้นแอ๊บจัดการต่อเลย" บีหันไปสั่งแอ๊บ "ว้าว หีพี่ผึ้ง แอ๊บยอมถวายหัวควยอยู่แล้ว ไม่ยั้งแล้วนะ" "แอ๊บบ้า อยากเย็ดพี่ก็แล้วทำมัยไม่บอก บ้าๆๆ"
"แรงๆเลยนะจ๊ะแอ๊บ พี่จะทนไม่ไหวอยู่แล้ว" "ได้เลยจ้า พี่ผึ้งสุดสวย นางฟ้าของแอ๊บ" "แน๊ ปากหวาน อา แรงๆ อา ยอดเลย ซี้ส อา"
แล้วแอ๊บก็กระเด้าเย็ดหีผึ้งอย่างไม่ยั้ง สมกับที่อยากเย็ดผึ้งคนสวยมานาน เพราะถ้าพูดถึงเรื่องความสวยแล้ว ผึ้งไม่แพ้บีเลยแม้แต่น้อย ด้วยความที่เงี่ยนกันสุดๆ ทั้งแม่ที่กำลังเย็ดกับพล ทั้งแอ๊บที่กำลังเย็ดกับผึ้ง ก็น้ำแตกออกมาอย่างสุดเหวี่ยงด้วยกัน
" แหม พลนี้ เย็ดเก่งไม่เบาเลยนะ" แม่แซวพลทันที่ที่พลถอดควยออกจากหีแม่ "ก็ เอ่อ คือ พลก็ อ่า อยากเย็ดน้ามานานแล้ว อ่า แล้วยิ่ง เห็น เอ่อ หีน้า ยิ่ง อ่า คือ" พลพูดอย่างอ้ำอึ้งสุดๆเพราะยังกลัวๆ จนแม่ทำไม่ไหวต้องพูดขึ้นมาขัด "แหม พลอยากเย็ดน้าทำมัยไม่บอกน้ำตั้งแต่แรกล่ะ
นี่ถ้าบอกก็คงได้เย็ดน้าตั้งนานแล้วนะเนี่ย เฮ่อ แล้วว่าแต่ ได้เย็ดน้ำสมใจอยากแล้ว เป็นงัยมั่งล่ะ" "ก็สุดยอดเลยครับน้า เหมือนฝันเลยทีเดียว ก็ เอ่อ อยากเย็ดอีกสักครั้ง อ่า คือ" "แหม ทีหลังถ้าพลอยากเย็ดน้าอีกก็มาหาน้าได้ทุกเวลาเลยนะจ๊ะพล" "อ่ะ สามีน้าไม่ว่าเอาเหรอครับ" "แหม ไม่หรอกจ้ะพล
อืม พลต้องสัญญากับน้ำแล้วนะว่า ต่อไปนี้ ถ้าอยากเย็ดน้าเมื่อไหร่ ต้องมาหาน้าทันที ไม่งั้นน้าโกรธจริงด้วย สัญญานะ" อะ โห ครับ สัญญาครับ" "แล้วหนูผึ้ง เป็นงัยมั่งลูก ถ้าอยากเย็ดอีกเมื่อไหร่ หรืออยากสนุกกับบ้านน้าอีก ก็มาเมื่อไหร่ก็ได้นะ น้ายินดีต้อนรับจ้ะ" "อะ ค่ะคุณน้า เอ่อ แล้วผึ้งจะ อ่า"
ผึ้งลังเลที่จะถาม "แล้ว ผึ้งจะพาเพื่อนคนอื่นๆมา อา ด้วยได้มั้ยคะ อ่า ผึ้งอยากลอง อ่า สวิงกิ้ง" ผึ้งถามอย่างอ้ำอึ้งสุดๆด้วยความกลัว "แหม ไม่มีปัญหาจ้ะ แล้วพวกเราว่างัย แอ๊บ บี ว่างัยลูก" "สบายมาก" แอ๊บกับบีตอบพร้อมกันเป็นเสียงเดียวกัน แล้วอ๊อบก็อาบน้ำแต่งตัวเสร็จออกมาที่ห้องใหญ่
ส่วนพ่อก็มาจากสวนครัวเดินเข้าไปในครัว "สวัสดีค่ะคุณน้า" ผึ้งกับพลกล่าวสวัสดีพ่อของบี "แม่ให้เอาแกงส้มมาฝากครับ" "อืม ขอบใจมากลูก ฝากขอบคุณคุณพ่อกับคุณแม่ด้วยนะ แล้วนี่คงสนุกันเต็มที่แล้วใช่มั้ยเนี่ย อยู่กินข้าวด้วยกันก่อนสิลูก ผึ้ง พล" พอพูดซะยาวเพราะเห็นแม่ยังไม่ใส่เสื้อผ้า
ยังคงเปลือยและนั่งคุยกับผึ้งกับพล ด้วยอาการอ่อนล้าเหมือนได้ใช้แรงอย่างสุดเหวี่ยง ทั้งแม่ ทั้งบี ทั้งแอ๊บ ทั้งพลและผึ้ง
แล้วทุกคนก็ทานมือเย็นด้วยกันอย่างสนุกสนาน จนกระทั่งพลกับผึ้งลากลับบ้าน แล้วทุกคนในบ้านก็ดูละครหลังข่าวกันต่อ
แล้วพลกับผึ้งล่ะ...
"กลับมาแล้วเหรอลูก พ่อกับแม่กินข้าวไปก่อนแล้วนะ เห็นไม่กลับมาซักที กับข้าวยังอยู่ในครัวนะจ๊ะถ้าหิว" แม่บอกเสร็จก็ดูละครต่อ "ครับ กินมาแล้วจากบ้านบีครับ เดี๋ยวพลขอตัวขึ้นห้องเลยนะแม่" พลรีบตัดบทเพื่อหลบเข้าห้อง พร้อมกับมือที่สกิดผึ้ง "อะ หา ค่ะ ผึ้งก็ขอตัวด้วยเมือนกันนะคะ เหนียวตัวอยากอาบน้ำ

พรุ่งนี้ผึ้งกับพี่พลนัดกับพวกบีเอาไว้ จะออกไปแต่เช้าเลย อาจจะไม่ได้กินข้าวเช้านะคะ" แล้วผึ้งกับพลก็รีบหายขึ้นชั้นสองของบ้าน แล้วหายเข้าห้องตัวเองเพื่อเก็บอาการหวาดระแวงที่กลัวว่าพ่อกับแม่จะรู้ว่าพึ่งกลับจากความสนุกสุดเหวี่ยงแบบเสียวๆจากบ้านนั้นมา

ทั้งคู่รีบเข้าห้องตัวเองแล้วล๊อกประตูห้องทันที ทั้งภาพและความรู้สึกเสียวซ่าน ยังคงคุกรุ่น พลกับผึ้งพยายามลืมมัน แต่ก็ลืมไม่ลง กลับยิ่งทีวีสร้างความเงี่ยนขึ้นมาจนปานจะทำให้อกระเบิดเป็นผุยผง ในห้องนอนของตัวเอง ทั้งผลและผึ้งนอนปล่อยใจบนเตียงฟูก เพื่อพยายามลบความปั่นป่วนในใจให้หายไปให้เร็วที่สุด แต่ก็ไม่เป็นผล

ในที่สุด ผึ้งก็ตัดสินใจลุกจากเตียงเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวแล้วตรงเข้าไปในห้องน้ำกลางดึกเพื่ออาบน้ำ ผึ้งเดินลงบันไดผ่านความมืดและเงียบสงัด เพราะพ่อกับแม่เข้านอนเรียบร้อยแล้ว ผึ้งเดินเข้าห้องน้ำ ปิดประตู ปลดเปลื้องเสื้อผ้าและเปิดฝักบัวในทันทีอย่างไม่รีรออะไรทั้งสิ้น เสียงน้ำจากฝักบัวปกคลุมไปทั่วบริเวณภายในบ้าน
แต่ก็ไม่ทำให้พ่อกับแม่ที่กำลังหลับสนิด รู้สึกตัวขึ้นมาได้เพราะก็ไม่ได้เสียงดังอะไรมากมาย จะมีก็แต่พลที่ยังกระวนกระวายและไม่มีทีท่าว่าจะหลับลงไปได้ ทันทีที่พลได้ยินเสียงฝักบัวก็รู้ได้ทันทีว่าผึ้งกำลังอาบน้ำอยู่ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรมากมาย จนกระทั่งความเงี่ยนและความเสียวที่ยังค้างอยู่ในอารมณื บวกกับเสียงฝักบัว
อยู่ดีๆ ความดิบในใจก็กำเริบ

ภาพผึ้งที่กำลังเปลื้อผ้าอาบน้ำ ช่างเป็นภาพที่สวยงามอย่างเหลือคณา ผึ้งที่พลเห็นมาตั้งแต่เด็ก พี่น้องท้องแม่เดียวกันกับพล มีพ่อคนเดียวกันกับพล แต่เมื่อแตกเนื้อสาวก็เปล่งประกายความสวยออกมา แม้กระทั่งในสาวตาของพลเอง มือของพลลูบที่ควยตัวเองอย่างอย่างอัตโนมัติ แล้วในที่สุด

พลก็ตัดสินใจลุกจากเตียง แล้วตรงไปยังห้องน้ำที่ผึ้งกำลังอาบน้ำอยู่ได้ไม่นาน "ผึ้ง ๆ นี่พลเอง เปิดประตูหน่อยได้มั้ย ผึ้ง" เสียงของพลเล็ดลอดเข้าไปในห้องน้ำพอที่จะทำให้ผึ้งได้ยินได้ แม้จะเพียงเบาๆ " มีอะไร พล ผึ้งอาบน้ำอยู่" " เอาน่า เปิดประตูให้หน่อย" พลเซ้าซี้ต่อ แล้วผึ้งก็เปิดประตูห้องน้ำ มาพบกับพลในสภาพนุ่งกระโจมอก

"มีอะไรเหรอ จะเข้าห้องน้ำเหรอ รีบมั้ย รอผึ้งอาบน้ำเสร็จก่อนได้ปะ"ผึ้งถามอย่างสงสัย แต่แสงไฟจากห้องน้ำ กระทบผิวกายของสาวน้อยที่กำลังเปียกน้ำ เป็นภาพที่ยั่วยวนเป็นที่สุด ความขาว อวบกลมกลึงของผึ้ง ที่แม้พลจะเห็นอยู่บ่อยๆเพราะเห็นผึ้งนุ่งกระโจมอกอยู่เป็นประจำ แต่ครั้งนี้กลับทำให้ผึ้งดูเซ็กส์ซี่อย่างเป็นที่สุด พลไม่ตอบผึ้ง

ทั้งคู่เงี่ยบท่ามกลางแสงไปจากห้องน้ำแล้วก็แน่นิ่งทั้งคู่ด้วยอารมณ์ความร่านที่ถูกปลุกขึ้นมายังคุกรุ่นอยู่ ในที่สุดพลก็ตัดินใจแสดงสันดานดิบออกมา ด้วยการเอื้อมมือไปที่หน้าอกของผึ้ง แล้วกระตุกปมกระโจมอกของผึ้งออก ผ้าเช็ดตัวหล่นล่วงลงมากองที่พื้น รอบๆเท้าของผึ้งทันที "หีผึ้งสวยจัง นมขาว" พลพึมพัมออกมาเบา แต่ก็พอจะทำให้ผึ้งได้ยิน

"พล..ทำมัยพลถึง.."ผึ้งถามอย่างตกใจนิดหน่อยด้วยอาการที่แน่นิ่งไม่ได้ขัดขืนอะไร น้ำตาที่เริ่มจะซึม แล้วไหลพลากเพราะตกใจกับการกระทำของพล แต่ก็ไม่ทันที่จะผึ้งจะพูดจบ ผึ้งก็หมดโอกาศพูดเพราะพลประกบจูบปากผึ้งแทบไม่ได้ตั้งตัว ร่างกายของผึ้งไม่มีการขัดขืนแต่อย่างได ตรงข้าม กลับตอบสนองด้วยการโอบกอดพลอ่างไม่ทันรู้ตัว

จูบปากกันได้สักพักก็ปล่อย แต่ทั้งค