ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะซื้ออะไรดี Ipod touch gen4 กับ Iphone 3gs

เริ่มโดย NaDeaR2, สิงหาคม 19, 2012, 12:11:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaDeaR2

ตามหัวข้อเลยครับ

ตอนนี้มีมือถือ Galaxy S1 อยู่แล้ว

อยากเล่น IOS บ้าง ว่าจะซื้อมือสองมา

ราคาพอๆ กัน แต่ผมไม่มีความรู้เรื่องของ Apple เลย

เห็นคร่าวๆ ก็คือ Spec ipod จะดีกว่า

แต่เลือกไม่ถูกจริงๆครับ ระหว่างสองตัวนี้ เพราะผมไม่มีความรู้เลย ว่าเวลาซื้อมือถือมือสองของ Apple

ต้องถามอะไรบ้าง เช็คอะไรบ้าง

ขอความกรุณาด้วยครับ   [s:250][s:250]