ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy เสียวกับลูกเพื่อนพ่อ

เริ่มโดย jiowani, สิงหาคม 23, 2012, 10:36:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiowani

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นสามปีกว่าแล้ว เรื่องมีอยู่ว่าคุณลุงนพ ซึ่งเป็นเพื่อนกับพ่อตั้งแต่สมัยเด็ก แล้วไม่ได้เจอกันอีกเลย ไม่รู้มาเจอกันอีกได้ไงตอนแก่ๆ กันแล้ว (ผมก็งง) เมื่อทั้งคู่ได้มาเจอกัน และด้วยความที่เป็นเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวด้วยกันตั้งแต่เด็ก ทั้งพ่อและลุงนพเลยไปมาหาสู่กันบ่อยๆ อันเป็นหตุให้ผมได้พบกับน้องเอ็มในวันหนึ่ง น้องเอ็มยังเป็นเด็กมัธยม 5 ของโรงเรียนสตรีชื่อดังย่านสุขุมวิท ส่วนผมตอนนั้นเรียนอยู่ปี 3 แล้วครับ น้องเอ็มเป็นเด็กที่เกินเด็ก ที่ว่าเกินเด็กคือทั้งขนาดสัดส่วน และรูปร่างหน้าตา อย่างว่าแหละครับ ลูกผู้ดีมีอันจะกิน ก็มักจะดูดี สวย น่ารัก ที่แน่ๆ คือขาว หมวย คล้ายญี่ปุ่นผมได้พบกับน้องเอ็มครั้งแรกตอนที่คุณลุงนพแวะมาหาพ่อที่บ้าน วันนั้นเป็นวันที่คุณลุงไปทำงาน ขากลับก็แวะรับน้องเอ็มที่โรงเรียน และแวะมาหาพ่อที่บ้าน พ่อนั่งดื่มเหล้าอยู่กับลุงอยู่ที่ระเบียงชั้นบน ส่วนแม่ทำกับข้าวอยู่ในครัว พอน้องเอ็มทานอิ่ม คุณลุงก็บอกให้ผมพาน้องลงมานั่งดูทีวีข้างล่าง ผมก็พาน้องลงมา ผมก็สบโอกาสรีบสืบประวัติเธอทันที ผมทราบเรื่องราวของเธอพอสมควร และที่รู้แน่ๆ คือเธอยังไม่มีแฟน และขอเบอร์เพจของเธอ ผมไม่รอช้าครับ คืนนั้นตอนค่ำผมรีบเพจไปเลย ครั้งแรกก็ถามไปว่าถึงบ้าหรือยังและไม่ลืมโปรยด้วยคำหวานๆ ก่อนนอนก็เพจไปอีกว่าอยากจะคุยด้วยอีกให้โทรกลับ ไม่ถึง 5 นาทีครับ เธอโทรมาจริงๆ คืนนั้นเราเลยคุยกันเกือบถึงเช้าเลย เพราะเธอคุยสนุกมาก จนผมได้รู้ว่าลุงนพจะไปรับเธอทุกวันพุธ เพราะเธอจะเรียนพิเศษที่โรงเรียนเลิกเย็น ส่วนวันอื่นเธอต้องกลับเอง ผมก็เลยอาสาจะไปรับเธอ เธอก็อนุญาต คืนนั้นนอนไม่หลับ อยากให้ถึงวันพรุ่งนี้เย็นเร็วๆผมไปรับน้องเอ็มหลายครั้ง ความสัมพันธ์ของเราก็เริ่มดีขึ้น ดูอาการแล้วเธอก็คงชอบผมอยู่เหมือนกัน ไปรับเธอที่โรงเรียน ก็ทำให้ได้เจอเพื่อนๆ ของเธอ เพิ่งประจักษ์ก็คราวนี้แหละว่าลูกสาวของคนมีอันจะกินมักจะสวยทุกคน แต่วันนี้ขอพูดเรื่องน้องเอ็มก่อนนะครับ วันหลังจะเล่าเรื่องของเพื่อนเธอให้ฟัง ผมไม่เคยเข้าไปในบ้านลุงนพเลยครับ เพราะจริงๆ แล้วผมก็ไม่ได้คิดจะจีบน้องเอ็มเป็นแฟนจริงๆ จังๆ ผมแค่อยากสนุกก็เท่านั้น และเธอก็ไม่กล้าพาผมเข้าบ้านเช่นเดียวกัน เธอว่าที่ยังไม่มีแฟนก็เพราะลุงนพบอกว่าเอาไว้ขึ้นมหาลัยก่อน เธอจึงยังไม่กล้าบอกใคร ผมพาเธอไปกอนข้าวด้วยกันหลายครั้งและพยายามไม่ส่งเธอกลับเย็นมากนักจะได้ไม่เป็นที่สงสัย ส่วนในใจก็คอยหาโอกาสไปเรื่อย แล้ววันนั้นเอง ผมก็แวะไปรับน้องเอ็มตอนเที่ยง เพราะวันนี้เธอเลิกเรียนเร็ว แล้วผมก็ได้รู้ว่าลุงนพก็มีประชุมเลิกดึก และวันนี้พ่อกันแม่ผมไปต่างจังหวัดเสียด้วย โอกาสประจวบเหมาะอย่างนี้จะหาที่ไหนได้อีก ผมจึงวางแผนชวนเธอว่าจะไปทำอาหารกินที่บ้านผม เราไปแวะตลาดซื้อของแล้วกลับบ้านทำอาหารกินกัน พอกินเสร็จก็มานั่งดู UBC กันที่โซฟา เป็นหนังที่กอดจูกันทั้งเรื่อง ผมเห็นเธอนั่งหน้าแดง ผมก็เลยถามเธอว่าหน้าแดงทำไม เธอไม่ตอบ ผมเลยรุกต่อว่าเคยทำอย่างในหนังบ้างหรือเปล่า เธอว่าเคยสิ ผมงี้.. ใจตกไปอยู่ที่ตาตุ่มเลย เธอหัวเราะแล้วบอกว่าก็เคยกับพ่อแม่ไง ผมเลยว่าเธอว่าอย่างงี้ต้องทำโทษแล้ว แล้ก็ดึงเธอเข้ามาหอมที่แก้ม เธอม้วนบิดเพราะอาย หน้าเธอแดงมาก ผมเห็นเป็นโอกาสเลยรุกต่อโดยเข้ากอดเธอไว้แล้วประกบเข้าที่ปากเธอ ท่าทางเธออ่อนปวกเปียกลงอย่าเห็นได้ชัด ผมทั้งจูบ-กัด-เม้ม-และเอาลิ้นดันเข้าไปพัวพันในปากเธอ แรกๆ ปากเธอเกร็ง แต่พอนานเข้าเธอเริ่มตอบโต้โดยดุนลิ้นเข้ามาในปากผมบ้าง ผมเห็นเธอเริ่มตามแล้วผมจึงคว้าไปที่หน้าอกของเธอ มันใหญ่โตมโหฬารจริงๆ เด็กอะไร๊ น้องเอ็มร้อง "อือ...." ทันทีที่โดนผมจับหน้าอก เธอไม่ได้ปัดป้องเลยแม้แต่น้อง ผมจึงรุกหนักเข้าโดยทีนี้คว้าทีเดียวสองมือเลย ผมทั้งขยำทั้งบีบ จนเธอบอกว่าพอเถอะ เดี๋ยวเสื้อยับแล้วจะมีคนสงสัย ผมเลยว่างั้นก็ถอดเลยไม่ดีกว่าเหรอ แล้วผมก็ปลดกระดุมเธอทันที ผมเอาเสื้อเธอวางไว้อย่างดี แล้วว่ารับรองไม่ยับแล้วล่ะ คุณเอ๋ย.. เด็กมัธยมแต่นมยิ่งกว่ามหาลัยอีก นักศึกษามหาลัยบางคน ยังนมไม่ใหญ่เท่านี้เลย ผมรีบอ้อมไปปลดตะขอเสื้อชั้นใน แล้วแกล้งกระซิบว่าเดี๋ยวยับอีกตัว ปลดตะขอได้แต่เธอยังไม่ยอมให้เอาออกครับ เธอว่า "เอ็มอายนะพี่" ผมก็เอามือสอดเข้าไปจับนมเธอ คราวนี้เต็มมือยิ่งกว่าครั้งไหนๆ ทั้งใหญ่ ทั้งนิ่มมือ แล้วก็ได้เห็นของเธอเต็มๆ ตา ผมหันมาดูดเลียหัวนมเธอ เธอร้องครางดังมาก ดีนะที่ไม่มีใครอยู่บ้าน ผมถลกกระโปรงนักเรียนของเธอมากองอยู่ที่หน้าท้อง โหนกเธอท่าทางจะใหญ่มา ขนาดอยู่ในกางเกงในยังปูดโปนขนาดนี้ เธอเห็นผมจ้องนาน ก็กดหัวผมลงที่นมของเธอ คงอายน่ะ ผมจึงเอามือมุดเข้าไปในกางเกงใน เธอกระตุกทันที และร้องดังกว่าเก่า ผมรีบถอดกางเกงในน้องเอ็มออก พบว่าใหญ่จริงๆ ครับ โหนกนูนมากกว่าที่คิดเอาไว้ ขนไม่ค่อยมี ผมรีบก้มลงเอาลิ้นจ่อรู เธอครางหนักพร้อมกับเด้งรับเป็นจังหวะ เธอกดหัวผมลงอัดกับจิ๋มเธอ แล้วว่า "พี่.. จะทำอะไรก็รีบทำเถอะ อย่าแกล้งเอ็มอีกเลย อูย..." ผมก็ไม่รอช้าครับ เธอเรียกร้องแล้วนี่ เสื้อผ้าผมหลุดออกไปอย่างรวดเร็ว ผมปลดกระโปรงเธอออกแล้วก็เอาน้องชายจ่อตรงรูแล้วกดทันที เธอร้องโอ๊ย... แล้วก็ถอยหนี "ทำไมเจ็บจังเลยพี่" ผมหยุดแล้วจูบเธอ เมื่อเธอเริ่มผ่อนคลาย ผมเริ่มขยับต่อ เธอเลยว่า "เบาๆ หน่อย เอ็มเจ็บ เสียวด้วย" ผมเริ่มจากช้าๆ น้องเอ็มเริ่มขยับตาม ผมถาม "ไม่เจ็บแล้วเหรอ โยกใหญ่เลย" เธอว่า "ไม่เจ็บแล้ว เร็วอีกหน่อยก็ดีนะพี่" ไม่หน่อยแล้วครับ ผมซอยยิกเลย นมเธอกระเพื่อมเหมือนแผ่นดินไหวบนภูเขา จนจิ๋มเธอตอดผมแน่น แล้วเธอว่า "หยุดเถอะพี่... เอ็มไม่ไหว อือ...." แต่ผมสิครับ เอาช้างมาฉุดก็ไม่หยุด ผมซอยหนักจนเสร็จ ชักออกมาฉีดไปที่นม แล้วให้เธอละเลงจนทั่วหน้าอกและท้อง ผมดูที่จิ๋มน้องเอ็มมีเลือดติดออกมาด้วย แสดงว่าผมได้ของใหม่จริงๆ เธอเข้ามากอดผมแล้วว่า "พี่ทำอย่างนี้กับเอ็มทำไม" ผมว่า "ก็พี่ชอบเอ็มไงล่ะ เอ็มน่ารักมาก" ผมพาเธอไปอาบน้ำ ผมอาบน้ำถูสบู่ให้เธอแล้วก็เกิดอารมณ์อีก เราเลยเอากันในห้องน้ำอีกยก แต่คราวนี้คล่องกว่าเก่า ผมเลยเอาเธอทุกท่าที่สถานที่อำนวย ส่วนเธอก็ทั้งยกแข้งขาและโยกอย่างไม่มีเคอะเขินอีกแล้วเย็นนั้นส่งเธอถึงบ้านเกือบหนึ่งทุ่ม กลางคืนโทรไปเธอบอกว่าเจ็บจิ๋มมาก วันหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะ ผมเลยว่าแล้วเอ็มไม่ชอบหรือไง มีความสุขไหมล่ะ เธอไม่ตอบ จากนั้นเป็นงัยก็คงไม่ต้องเล่าแล้วล่ะ