ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Oral ให้คนขับรถในบ้าน (ซ้ำขออภัยคับ)ทีมงานโชว์ลาว

เริ่มโดย kitsana372, สิงหาคม 24, 2012, 09:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

Oral ให้คนขับรถในบ้าน

เรื่องเสียว Oral ให้คนขับรถในบ้าน

เรื่องมีอยู่ว่าดิฉันลาออกจากงานแล้วอยู่บ้านเฉยๆๆสามีเป็นหัวหน้างานออก ต่างจังหวัดบ่อยฉันมีลูก2คนเป็นหญิงทั้งคู่ส่วนตัวฉันจัดว่ายังสวยขนาด วัย47แล้วนะเพราะฐานะฉันจัดว่าดีสบายมีคนใช้ทำควัร คนสวนคนขับรถแต่ที่ฉันต้องทำบาปเพราะความเหงาก็คือสามีไม่อยู่บ้านไปต่าง จังหวัดบ่อยฉันเลยเหงาและยังมีความต้องการสูงวันหนึ่งฉันไม่ได้ออกไหนเห็น นายเทพคนขับรถวัย27กำลังล้างรถอยู่ที่แรกฉันก็ไม่คิดอะไรพอมองออกไปก็เกิดอา รมณืไงๆๆไม่รู้ก็นายเทพใส่กางกีฬาสีขาวเก่าๆๆเวลาโดนน้ำก็จะเห็นเป็นก้อน เนื้อที่กางในเลยนายคนอีสานหน้าตาธรรมดาแต่หุ่นดีอาจเป็นเพราะเขาทำงานหนัก มาก่อนฉันยืนดูแบบลืมตัวจนนายเทพหันมาเห็นถามว่าคุณนายจะออกไปไหนหรือฉันบอก ยังไม่รู้เลยฉันเดินไปใกล้ๆๆที่นายเทพล้างรถแต่สายตาฉันก็ยังแอบมองที่เป้า นายเทพอยู่ คิดในใจว่าของนายเทพคงขนาดไม่ใช่เล่นนะบอกตามตรงของสามีฉันเล็กมากเหมือนนาย เทพจะรู้ว่าฉันแอบมองเป้ากางเขาที่แรกฉันคิว่าเขาจะอายที่ไหนได้กับทำเป็น ไม่รู้ไม่ชี้หรือทำเป็นแกล้งทำตัวเปียกมากขึ้นเวลาล้างรถหรือไม่กำเป็นแอ่น ให้ฉันยิ่งมองยิ่งเกิดอารมณ์คิดหาแผนการอยากลองเห็นควยนายเทพก็ถามว่านายเทพ ล้างรถใกล้เสร็จหรือยังเขาบอกว่ายังเขาถามฉันว่าคุณนายจะให้ผมทำไรคับ ฉันบอกว่าให้ช่วยไปเอาแจกันในห้องน้ำออกมาหน่อยเพราะดอกไม่เหี่ยวแล้วนาย เทพบอกไปตอนนี้เลยหรือครับฉับอกว่าใช่ให้ปิดน้ำก่อนเขาบอกว่าตัวเขาเปียกฉัน บอกว่าไม่เป็นไรฉันก็เดินนำหน้าขเขาไปเขาเดินตามหลังวันนั้นฉันยังใส่ชุด นอนอยู่เลยนายเทพคงเดิมและแอบมองก้นฉันแน่ๆๆเลยพอถึงห้องฉันบอกให้นายเทพไป เอาเก้าอี้มายืนเพราะฉันว่างใว้สูงพอดีแม่บ้านเดินมาบอกว่าคุณผู้หญิงฉันจะ ไปตลาดกับนายโตคนสวนถามฉันว่าจะเอาอะไรบ้างฉันได้ที่เลยแกล้วบอกว่าไปเอาชุด ที่ร้านให้ด้วยสว่นนายโตฉันบอกว่าให้ไปหาซื้อปุ๋ยมาสใส่ต้นไม้แล้วฉันบอกนาย เทพคนขับรถว่ารอตรงเดี๋ยวฉันมาไปเอาเงินให้2คนนี้ก่อนนายตอบว่าคับไม่ต้อง ห่วงให้ต้องการให้2คนใช้ที่บ้านออกไปนานๆๆพอเสณ้จฉันก็เดินมาหานายเทพบอกตาม เข้าช่วยย้ายช่วยจัดแจกันโดยให้นายเทพยืนบนเก้าอี้เพื่อจะยกแจกันลงมาพอนาย เทพยืนฉันก็เดินมาหยุดส่งการโดยหน้าฉันอยู่ในระดับใกล้เป้ากางเกงนายเทพเลย ยิ่งมองดูใกล้ๆๆมันอูมนูนคงใหย๋น่าดูเหมือนนายเทพจะรู้ว่าฉันมองเป้าเขานาย เทพเหมือนจะยั่งหรือไงไม่รูแอ่นเป้ามาแทบจะชนหน้าฉันเลยแนได้ทีเลยรีบ สูดกลิ่นเป้านายเทพกลิ่นสาบๆๆไงไม่รู้แต่ฉันชอบกลิ่นแบบนี้ได้อารมณ์ดีจนนาย แกล้งถามว่าคุณนายจะให้ยกลงหรือยังคับแนเงยหน้าไปบอกว่าเดี๋ยวก่อนขอคิดดู ก่อนว่าถ้าเอาลงมาแล้วจะเอาอะไรไปใว้แทนฉันก้มลงมาเป้านาพเทพอีกทีนี้รู้สึก ว่าควยเทพเริ่มจะแข็งแล้วแน่ๆๆยิ่งเวลานายเพทก้มลงมาคุยกับฉันเขามองลอดชุด นอนฉันจะเห็นก้อนนมแนทำเป็นยืนคิดแต่หน้าฉันไม่รู้ใครเริ่มก่อนเป้านายเทพมา โดนตรงปากแนแทนที่เข่จะหลบหรือแนจะถอยกับไม่ใข่เลยแนเลยแก้ลงเอาจมูกเข้าไป ติดที่เป้ากางเขาเลยนายเหมือรรู้ว่าฉันต้องการดูควยเขาก็ทำเป็นแอ่นมา ถูกบริเวณใบหน้าฉันโดยที่เรา2คนไม่ได้พูดอะไรฉันว่าทำไมฉันกล้าทำได้ขนาดนี้ แล้วนายเทพก็ให้ท่าฉันจนฉันทนไม่ได้เลยเอามือไปจับลูบไปมานายเทพคงเสี่ยวและ เกิดอารมณ์พูดเบาๆๆว่าเอาออกมาดูก็ได้คับคุณนายฉันบอกว่าให้นายเทพยืนบน เก้าอี้แบบนั้นแหละและแล้วฉันก็ดึงกางนายเทพลงมาถังหัวเข่าเขาทันไดนั้นสิ่ง ที่แนคิดก็เป็นจีงควยนายเทพใหญ่มากดำขนเยอะมือฉันกำไม่รอบยาวกะด้วยสายตาน่า จะ8นึ้วได้นะควยนายเทพยี่นมาตรงปากจมูกแนพอดีแนจับดมและถอกควยนายเทยหัวใหญ่ มากนายก้มลงมาพูดเบาไว่ให้ผมไปล้างควยก่อนไม๊คับคุณนายตื่นมายังไม่ได้อาบ น้ำล้างควยเลยแนบอกไม่เป็นฉับกลิ่นแบบนี้เขาถามว่าไม่เหม็นหรือคับฉันบอกว่า เขาก็บอกว่าดูดควยผมเลยทำความสะอาดให้ควยผมด้วยนะครับฉันถามว่าไม่รูใจฉัน กล้าพูดคำตรงๆๆกับฉันแบบนี้เขาบอกว่าเคยอ่านจากหนังโป้ผู้หยิงที่อายุมากๆๆ และชอบมองเป้าผูชายแน่เลยพวกนี้sexจักฉันเลยบอกว่าดีแก่รูใจฉันเขาบอกแน่นอน แค่ผมเห็นคุณนายมองเป้ากางผมก็รู้แล้วว่าคุณนายอยากดูควยผมแล้วเป็นไงถุกใจ ไม๊แนดูดควยนายเทพมันเหม็นๆๆเยี่ยวเค็มๆๆไงไม่รู้เวลานั้นหน้ามืดตามัวแล้ว นายเทพจับหัวฉันดึงเขามากระแทกกับควยเขากลิ่นสาบหมอยเขาก็ฉุนเขาก้มลงมาบีบ นมฉันแรงมากและถามว่าเป็นไงคุณควยผมอร่อยไม๊ขอผมลงไปเลียหีคุณนายบ้างฉัน บอกว่าเดี๋ยวขออมให้พอใจก่อนเขาบอกว่าตามสบายหากคุณนายอยากกินน้ำควยผมก็ชัก ว่าวให้ผมแรงๆๆเดี๋ยวก็แตกฉันบอกว่าอยากกินฉันชักคงไม่ทันใจนายเทพเลยชักเอง แรงๆๆแนยือดูด้วยอารมณ์ที่เงี่ยนมากจนนายเทพพูดว่าคุณนายคับอ้าปากน้ำควยผม จะแตกแล้ว เร็วเข้าอ้าปากกว้างๆๆฉันทำตามรีบอ้าปากเขาคงใกล้ออกเต็มที่รีบหัวฉันเข้ามา แล้วยัดควยเข้าไปในปากฉันแทบสำลักนี่ขนาดปากฉันกว้างแล้วยังไม่สามรถรับควย เขาเข้าไปในปากฉันได้หมอนายเทพกระเดาปากฉับแป็บก็ร้องออกมาว่าน้ำควยออก แล้วออออแล้วอ้าฉันรีบดูดกินทันทีมันเอยะและความากจนใหลออกมามุมปากนายเทพคง หายยืนขาสั่นๆๆเลยแล้วถามฉันว่าน้ำควยผมอร่อยไม่ฉันพยักหน้าแล้วบอกว่ายัง ไม่อิ่มเลยเขาบอกว่าเดี๋ยวผมขอเลียหีให้คุณนายบ้างนะคับฉันบอกว่าดีชอบเขา บอกลงไปดื่มน้ำแป็บฉับบอกว่าเรื่องนี้ต้องเป็นความลับนะเขาตอบว่าคับ ใว้จะเล่นตอนต่อไปว่าทำไมหีฉันระบมก็เพราะความเถือนของนายเทพเวลาsexค่อย ติดตามนะคะ