ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนๆมีเทคนิคอย่างไรที่ไม่ทำให้ท้องครับ(กรณีไม่ใส่ถุง)

เริ่มโดย witty2012, กันยายน 01, 2012, 01:28:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

witty2012

คือผมเองกับเเฟนใส่ถุงยางตลอดเวลามี sex กันครับ ผมเองก็อยากลองไม่ใส่ถุงกับเเฟนดูนะครับ ตัวเเฟนผมเองก็ต้องการมี sex เเบบไม่ใช้ถุงยางอนามัยเหมือนกัน ผมเองเลยอยากถามเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์เรื่องนี้ครับว่า มีเทคนิคอย่างไรบ้างครับ ที่ไม่ใส่ถุงเเล้วไม่ทำให้ท้องบ้างครับเเล้วถ้าเกิดว่าผมอยากเเตกข้างในเเล้วมีทริปอย่างไรไหมครับที่ไม่ทำให้ท้อง  ยังไงช่วยเเชร์เทคนิคหน่อยนะครับผม ขอบคุณล่วงหน้านะครับ