ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบเอาเด็ก

เริ่มโดย sungwornb, สิงหาคม 28, 2012, 10:15:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                            ผมอยู่เพชรบูรณ์ ผมเป็นคนรักเด็กชอบเด็กๆ เลยหาเมียเป็นเด็กยังไม่ได้เลย ผมอยู่บ้านกับน้องสาวเธอเรียนอยู่ปี 3 แล้ว ส่วนผมก็เป็นลูกจ้างเค้า ในละแวก บ้านผมไม่มีเด็ก ๆ ที่น่ารักอยู่เลย ผมหาโอกาสอยู่ตลอดแต่ก็ไม่มีเลย จนมาถึงช่วงปิดเทอมปีที่แล้ว ญาติผมอยู่อุบล เค้ามาฝากลูกสาวเค้าหน่อยเพราะเค้าต้องเข้ากรุงเทพ ผมก็บอกว่าพอดีเลยช่วงนี้น้องผมก็อยู่บ้านคนเดียวด้วยเค้าบอกว่าจะฝาก ไว้เกือบ ๆ เดือนเลย จากนั้นเค้าก็ไปลูกเค้าที่เอามาฝากชื่อ อร อายุ 9-10 ขวบเห็นจะได้ ไม่ขาวมากนัก แต่หน้าตา เซ็กซี่มากเลยตากลม ไม่ผอม ไม่อ้วน พอ ๆ ดี ตอนที่พอเธอไป อรซึมๆ นิดหน่อย อาจจะไม่สนิทคุ้นเคยกับเราก็ได้ เธอมีกระเป๋ามาใบหนึ่งเสื้อผ้าเธอก็ เก่าๆ ทั้งนั้นวันแรก เธอยังกลัว ๆ อยู่ ถามคำตอบคำ วันนั้น อร เข้านอนกับน้องสาวผมวันต่อมาดูท่าทางเธอดีขึ้น ผมก็พยายามจะทำให้เธอสนิทให้ได้ผมไม่รีบมากนักเพราะ มีเวลาตั้งเยอะ อรน่ารักขึ้นเรื่อยๆแม้ว่าเธอจะยังเป็นเด็กอยู่ก็ตาม อรใส่เสื้อผ้าก็เหมือนเด็กบ้านนอกทั่วๆไป เก่า ๆ มีเสื้อผ้าอยู่ไม่กี่ชุด ชุดนอนก็ไม่มีใส่จนถึงวันหยุดผม ผมก็ชวนอร และน้องผมออกไปเที่ยวในห้างกัน ดูท่าทางอรจะชอบมากเลย ผมซื้อ ชุดน่ารัก ๆ ให้อรใส่ 2 - 3 ชุด แล้วก็ชุดนอนอีก2 ชุด แต่ละชุดผมเลือกแบบที่เซ็กซี่ สั้น ๆ ทั้งนั้นเลย ส่วนน้องสาวผมก็บ่น แหมซื้อให้จังนะที่เราไม่เคยซื้อให้เลย อันที่จริงก็ถูกของน้องผมเหมือนกัน ตกลงผมให้เงินเธอไปซื้อก็เกือบ ๆ สองพัน ก็แพงเหมือนกัน ตอนนี้อรจะสนิทกับผมมากขึ้นผมมีโอกาสได้เดินจูงมือ ลูบหัวเธอ เหมือนแบบพ่อลูก แต่ผมไม่คิดอย่างนั้นเลย หลังจากวันนั้นอรกับผมก็สนิทกันดี หยอกล้อกันได้บางครั้งผมก็กอดเธอ หอมเธอ จนห่างๆ น้องสาวผมไป ผมบอกว่าอรมานอนกับน้ามั๊ย เธอบอกว่านอนกับน้องสาวผม ผมก็ไม่ได้นอนกับอรเลย วันหลัง ๆมานี่ถ้ามีโอกาสผมจะหอมเธอประจำเลย ผมบอกว่าอรน่ารักสวย ผมชมเธอและก็ชวนเธอมานอนด้วย จนสำเร็จ อรมานอนกับผมได้ก่อนนอนผมถามอรว่ากลัวผีหรือเปล่า อรบอกว่ากลัวผี ผมเล่าว่าบ้านหลังนี้ผมผมีอยู่ น่ากลัวมากแต่ว่าเด็กผู้หญิงจะปราบมันได้ อรไม่ต้องกลัวแล้วกันเรื่องผีเป็นอุบายผมเองแหละครับ คืนนั้นอรใส่เสื้อผ้าธรรมดานอนไม่ได้ใส่ชุดนอน ผมนอนไม่หลับเกือบทั้งคืน ตื่นเต้น แต่ทำอะไรไม่ได้ กลัวเธอจะไม่มานอนอีกผมได้แต่หอมอร เอามือไปกอดอร อรยังตื่นเลย อรเป็นคนที่ตื่นง่ายมาก รุ่งขึ้นมาน้องสาวผมถามอรว่าเป็นไงบ้าง อรบอกว่าสบายดีอุ่นดี น้องสาวบอกอรว่างั้นก็ตามใจแล้วกันคืนนั้นอรมานอนกับผมอีก แต่วันนี้อรใส่ชุดนอนที่ผมซื้อมาให้ก็บอกแล้วว่าน่ารักและเซ็กซี่ เป็นชุดสายเดี๋ยวครับผมนอนกอดอร อรก็ให้กอดดีครับ ตอนนอนผมได้กลิ่น เหมือนกลิ่นของผมตอนไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ ผมว่าคงเป็นกลิ่น หอยของอรแน่เลย ผมนอนตื่นเต้นกว่าคืนก่อนอีกผมหลอกอรว่าคืนนี้ผีคงจะออกมา อรถามว่าผีอะไรผมบอกว่าผีควย มันหลอกเฉพาะผู้หญิงเท่านั้นโดยเฉพาะเด็ก ๆ แต่ว่ามันจะแพ้เด็กผู้หญิง โดยเฉพาะอร มันจะสู้อรไม่ได้หรอก ผมบอกว่าถ้าคืนนี้รู้สึกอะไรก็เงียบๆ ไว้ ให้นอนนิ่ง ๆ ไม่งั้นผีควยจะกินใส้ อรทำท่ากลัว ๆ ผมบอกว่าไม่ต้องกลัว น้านอนเป็นเพื่อนอยู่แล้วมีอะไรน้าช่วยเองสักพักน้องอรก็หลับ ผมเอื้อมมือไปจับหอยอร เธอตื่นขึ้นมาผมเลยเอามือออกเด็กคนนี้ตื่นง่ายจริง ๆ เลย จากนั้นผมแกล้งทำเป็นนอนหลับ ผมมือไปจับหอยเธอ แล้วเอานิ้วกลางวางตรงร่องพอดี อรตื่นขึ้นมา จับมือผม เห็นผมนอนหลับอรก็หลับต่อ ที่หอยอรนุ่มนิ่มไปหมดเลย อุ่นๆผมนี้ใจเต้นตุ๊ก ๆ ตื่นเต้นมาก ผมเอานิ้วกลางลูบแล้วเอามาดมมีกลิ่นคล้าย ๆ ฉี่ อับ ๆ ได้อารมณ์มากเลยผมดม ๆ แล้วเอามาดูด จากนั้นก็เอามือไปวางต่อ ผมเริ่มคลึงที่หอยของอร เธอยังหลับอยู่ ผมลองเอานิ้วแหย่ลงไปดูเธอตื่นขึ้นมาอีกผมก็เอามือวางไว้เฉย ๆ พออรหลับอีก คราวนี้ผมแยกขาอรออกจากกันจากนั้นผมก็ใช้ไฟฉายส่องไปดู ของอรนี้มีกลิ่น กลิ่นดีจริง ๆ เลย แรงด้วย ผมว่ามันไม่เหม็นสงสัยอรไม่ได้ล้างมากกว่า ผมว่ามันหอมและก็ทำให้ผมมีอารมณ์มากด้วยที่หอยของอร แดงและก็ปิดสนิทอยู่เลย มีติ่งอยู่ด้วย ของเธอแดงนิดหน่อยอาจเกิดจากผมคลึงก็ได้ ผมก้มลงไปดมใกล้ ๆชื่นใจจริง ๆ เลย ผมทนไม่ไหวอยากจะเลียของอรดูก็เลยแลบลิ้นไปเลียอรสะดุ้งตื้น ผมก็ตกใจเลยแกล้งนอนที่ข้าง ๆ หอยอร อรเรียกผม ผมแกล้งทำเป็นเพิ่งตื่นนอนถามว่าอะไรอรไม่ตอบแล้วก็นอนหลับกันต่อ จากนั้นผมก็ทนไม่ไหวนอนก็ไม่หลับด้วย ผมค่อย ๆ เอาปากไปจูบหอยอร แล้วค่อย ๆ เลีย แล้วดูดด้วย อรไม่ตื่น ผมดูดๆอรก็ตื่นขึ้นมาอีกผมแกล้งหลับอีก จากนั้นน้องอรก็พลิกตัวนอนตะแคงผมเลยมานอนด้านหลังของอร นอนกอดอรแน่นเลย จากนั้นผมก็ถอดกางเกงออกของผมมันขึ้นแข็งมาเป็นชั่วโมงแล้ว จากนั้นผมเอาของผมไปถูตรงร่องก้นและก็ซอกขาของอรและก็ตรงหอยของอรด้วย ผมถูเพลิน ๆอยู่อรก็ตื่นขึ้นมาบอกว่าไม่รู้อะไรอยู่ที่ขา ผมบอกว่าผีควยแน่ ๆ เลย ผมบอกให้อรเงียบไว้ อยู่นิ่ง ๆ สักพักมันจะไปเอง ให้อรนอนนิ่งๆ และให้นอนหลับไม่ต้องไปคิดแล้วมันจะไปเองผมพูดอย่างนั้นได้ผลครับ ผมเลยถู ที่ร่องขาร่องก้นของน้องอรซะเสียวที่สุด ผมจะเอาเข้าไปมันไม่เข้าและก็อรคงจะเจ็บด้วยเพราะมันดันแล้วมันไม่เข้า ของอรแน่นมากผมเลยไม่สนค่อยวันหลังก็ได้ ผมถูสักพักก็เสียวที่สุด ทนไม่ไหวพ่นนั้นเสียวใส่อรเต็มเลยรู้สึกว่าผมจะพ่นออกมาเต็มไปหมดเลย อรคงเปียกบอกผมว่าไม่รู้มีน้ำอะไรเปียกๆ ผมบอกว่าเหงื่อผีควย มันไปแล้วมันแพ้อร ผมถามว่าเปียกมากเปล่า อรบอกว่ามากถึงท้องอรเลย ผมบอกอรว่าไม่เป็นไรนอนไปเถอะน้ำนี้แหละดีกันผีควยได้มันจะไม่มาอีกคืนนี้ อรหลับไปเถอะ ผมบอกว่าเดี๋ยวผมจะลูบน้ำมนต์ให้ จากนั้นผมก็ลูบตั้งแต่หน้าท้องมา ลูบที่ขา ที่หอยอร ตอนที่ลูบที่หอยอรจะไม่ให้ลูบผมบอกว่าต้องลูบน้ำมนต์นะ อรถึงยอมให้ผมลูบผมลูบ ๆ ที่หอยนานที่สุดเลยลูบจดหมดผมก็หลับ อรก็หลับด้วย ไม่มีผีควยมาหาอรอีกในคืนนั้นตื่นขึ้นมาที่ชุดนอนอรเป็นคราบเลย วันนั้นน้องสาวผมบอกว่าจะกลับบ้านไปหาพ่อสัก2-3 วัน พอน้องสาวผมไปแล้ว ผมก็ได้อยู่กับอรสองต่อสอง ผมเรียกอรเข้าไปหอมกอดบอกว่าอรน่ารักมาก จากนั้นผมชวนอรอาบน้ำด้วยกัน ผมถอดเสื้อผ้าออกก่อนอรเห็นของผมบอกว่าเธออาย ผมบอกว่าไม่ต้องอายหรอก เราอยู่แค่สองคนจากนั้นผมบอกให้อรถอดเสื้อผ้าออก ผมบอกว่าผมจะอาบน้ำให้พออรถอดเสื้อผ้าออก หอยอร เนินพูน น่าเย็ดมาก ผมอาบน้ำให้อรก่อน หอยอรมีกลินดีมากตอนผมล้างหอยให้อรนั้นผมมีอารมณ์ ของผมก็ขึ้นมาเต็มที่เลยอรตกใจ ถามผมว่าอะไร ผมบอกว่าผีควยเข้า ให้อรช่วยผมหน่อยเพราะมันกลัวเด็กผู้หญิง ผมให้อรล้างให้ผมด้วยสบู่ แล้วก็รูดให้ผมด้วย ผมเสียวสุด ๆเลยพอใกล้เสร็จก็ผมบอกให้อรรูดเร็ว ๆ พี่จะออกแล้วผมบอกให้อรเอา ตัวรับไว้น้ำที่จะออกมา เพราะผีมันกลัว อรก็ทำตามผมพุ่งเข้าใส่หน้าอก หน้าท้องอร เต็มไปหมดเลย ผมครางเสียงดังอย่างมีความสุขมากเลยพอผมเสร็จแล้วก็บอกอรว่าเก่งที่สุดเลย อรดูท่าทางงง ๆ จากนั้นผมก็อาบน้ำให้อร แล้วก็มานั้งดูหนังกัน ผมให้อรใส่ชุดสายเดี๋ยวที่ผมซื้อมาให้อีกชุด แล้วก็มานั่งดูทีวี โดยผมให้อรมานั่งในตัก ของผมก็ขึ้นอีก ผมนั่งลูบ ๆคลำ ๆ ของอร จนถึงตอนเย็นเลยคืนนั้นผมบอกว่าเรานอนแต่หัวค่ำดีกว่า คืนนั้นผมบอกอรว่า ให้นอนเงียบห้ามลืมตาขึ้นมาดูอะไรทั้งสิ้น ห้ามถามไม่ว่าเกิดอะไรก็ห้ามขัดขืน เสร็จแล้วเราก็นอนกัน สักพักผมก็จับอรถ่างขาออก แล้วผมก็มองตรงหอยของเธอ กลิ่นหอมชื่นใจเหมือนเดิม ผมเอาลิ้นไปเลีย ดูดของอรอรทำหน้าหงี่ เลย แต่เธอก็ไม่ลืมตาขึ้นมาดูเพราะผมบอกเอาไว้แล้ว ผมเสียๆ ดูด จนอรต้องเขม่วท้องตามเลย น้ำหวานของอรออกมาผมดูดเลียจดหมดเลย อรครางเสียงสั่น ๆ ท้องเขม่วไม่หยุดเลยผมไม่รู้เลยว่าอรเสร็จบ้างหรือเปล่า ผมดูเด็กๆ ไม่เป็น แต่รู้ว่าอรคงต้องชอบแน่เลย ผมดูดเลียสัก 10 นาทีได้ อรร้องเสียงดังขึ้นดูท่าทางอรจะเหนื่อยด้วย ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมพ่นน้ำลายไปที่หอยของอร ทำเป็นน้ำล่อลืน จากนั้นผมถอดเสื้อผ้าผมออก แล้วก็จับของผมไปจ่อแล้วก็ค่อย ๆ กดลงไป มันไม่เข้าผมใช้เวลานานมากกว่านะเอาเข้าอรก็ไม่ร้องเลยสักคำ แต่ดูท่าทางอรคงเจ็บน่าดูเพราะว่า ของผมเองก็แสบไปหมดแน่นมากจริง ๆ ของอรแน่นมาก ตึงเปรี๊ยเลยน้องอรเริ่มดิ้นและก็ร้องออกมา ผมใส่ยังไงมันก็ไม่เข้าผมเลยนอนทาบน้องอร แล้วถามว่าเจ็มมากเปล่า ผมก้มลงจูบปากน้องอรเพื่อจะให้เด็กลืมความเจ็บ ผมดูดปาก ดูดลิ้นแล้วผมก็มัดอรไว้แน่นแล้วก็กดพรืดเดียวลงไปมิดหัวเลย อรดิ้นร้องกรี๊ดออกมาเลย ผมมัดแทบไม่อยู่ น้องอรร้องเสียงดังมากผมทำยังไงก็ไม่อยู่ จูบปากก็ไม่ได้ อรข่วนผมเป็นรอยเล็บไปหมดเลย แล้วผมก็ทำเสียงแปลก บอกว่าผมเป็นผีควยถ้าไม่หยุดกูจะหักคอมึง กินตับมึงหยุดนะเงียบด้วย ได้ผลครับ น้องอรหยุดทันทีเลย ผมบอกว่าห้ามร้องอีก ตอนนั้นน้องอรทำท่าทางน่าสงสารมาก กลัว ๆ จนตัวสั่น ไม่รู้กลัวว่าเจ็บกันแน่ เพราะว่าขนาดควยผมยังแสบไปหมดเลย แล้วของอรจะเป็นยังไงลองคิดดูของผมเข้าไปได้แค่หัวมันก็ติดแล้ว ของอรตอดกระตุกของผมหงึกๆ ไม่ใช่อรเสียวหรอกกระตุกเพราะสิ่งแปลกปลอมและเจ็บนะครับ สงสัยอรคงจะเจ็บมากยกมือไหว้ผมแล้วก็เอามือไปคลำดูที่ควยผมและก็ที่หอย ผมสงสารสุดๆ เลยครับ ผมเลยก้มลงไปจูบปากอร ผมหยุดนิ่ง ๆ จูบปากดูดลิ้นอร บอกว่าให้ทนหน่อนให้ผีออกไปก่อนแล้วจะหายผมจูบอรแล้วแกล้งจั๊กจี้ที่รักแร้ อรก็หัวเราะผมแกล้งทำไปเรื่อย พร้อมกับค่อย ๆ กดลงไปทีละนิด ๆ ทำผมอยู่เกือบ ๆ ครึ่งชั่วโมงจึงเข้าไปหมด ผมนึกว่ามันไม่น่าเชื่อเลยว่าของอรจะรับของผมจดหมดเลย แต่ก็เหลือนิดหน่อยประมาณนิ้วหนึ่งเห็นจะได้เพราะมันไม่เข้าจริง ๆแล้ว อรรู้สึกว่าจะอึดอัดหายไปขัด ๆ แล้ว อรบอกว่าหายใจไม่ค่อยออก ผมดูที่ท้องของอรมันขึ้นมาเป็นลำของผมเลยตรงรูหีของอรรัดของผมแน่นมากเลย ส่วนข้างในก็ตอดตอดสุดยอดเลยครับ ของเด็กมันตอดแรงและก็สุดเสียวเลยครับ ผมเสียวไปถึงสันหลัง ขนลุ่กซู่เลย ผมครางออกมาเลยผมต้องร่อนเองของผม น้องอรก็ซีดปากบอกว่าเจ็บ แสบและก็เสียวด้วย ผมก้มลงไปดูมีเลือดออกมาติดของผมแดง เป็นเลือดสด ๆ ครับ ผมก็แกล้งเฉยค่อยว่ากันเรื่องนั้น ผมร่อนเอวไปเรื่อย ๆอรคงจะเสียว ๆ บ้างเพราะรัดของผมหยิก ๆ อยู่ ข้างในก็ตอดแรงขึ้นด้วย ผมเริ่มเสียวมากขึ้นครางดังขึ้นด้วย ถ้าใครได้เอาเด็กแล้วจะรู้ว่าครางออกมาไม่รู้ตัว ผมร่อน ๆ แล้วผมเสียวจนเกือบทนไม่ไหวแล้ว ผมค่อย ๆ ดึงของผมออกมา น้องอรเอ่นเอวตามมาเลย บอกว่าแสบ ผมเอาออกมาเกือบสุดแล้วค่อย ๆ กดลงไปมันแน่นจริง ๆ เลย ผมแสบควยมากน้องอรเริ่มหยิกผมอีกบอกว่าเจ็บ ผมเสียวไม่สนอะไรเลยผมเริ่มโยก เพราะหีอรตอดแรงมา ผมโยกแต่ละครั้งที่โยกอรจะร้องและก็ผลักผมและก็หยิกผม ผมโยกๆ สัก 10 กว่าที่ทนไม่ไหว ผมกดลงไปลึกสุดเลย อรสะดุ้งผมพ้นน้ำสวรรค์ไปในหีอร ออกมาสุด ๆ เลยครับเพราะของอรก็ตอดสุด ๆแล้วก็แน่นมากด้วย อรสำลักไอ แคก ๆ ออกมาเสร็จแล้วผมยังแช่ไว้อย่างนั้น อรเหงื่อแตกไปหมดเลย ส่วนของผมแสบอย่างเดียวเลย น้องอรนอนร้องสะอื้นอยู่ผมเช็ดน้ำตาให้ พร้อมกับบอกว่า อรทำให้ผีควยมันออกไปแล้ว ผมค่อย ดึงของผมออกมาจากร่องเสียวของน้องอร มันเป็นภาพที่สวยจริงของอรบวม แดงแจ๋เลย มีเลือดติดออกมาด้วยน้ำเสียวของผมออกมาเยอะมาก ของผมแสบ เจ็บที่หัวมากของอรบวมมาก อรยังนอนร้องอยู่บอกว่าแสบ เจ็บ ผมไม่รู้จะทำอย่างไร ให้อรนอนฉีกหอยออกแล้วเอาพัดลมเป่าให้ แล้วผมไปนอนโอบอรไว้บอกให้อรทนหน่อย พรุ่งนี้จะหายเจ็บเอง อรนอนร้องไปสักพักก็หลับ ผมก็หลับด้วย ตื่นเช้ามา เกือบ 9 โมงเช้า ถามอรว่าเป็นไงบ้างอรบอกว่าไม่ค่อยเจ็บเท่าไรแล้วผมเห็นของอรยังบวมอยู่เลย ที่ผ้าปูที่นอนก็มีเลือดของอรออกมาเยอะพอสมควรผมบอกอรว่ารักอร อยากให้อรมาอยู่กับผม อรบอกว่าปิดเทอมหน้าอรจะมาอีก จากนั้นเราก็ไปอาบน้ำกัน ของผมก็หายแสบแล้วด้วยผมลงไปในอ่างอาบน้ำก่อน แล้วอรก็ลงตามมา ผมให้อรนั่งข้างหน้าผมผมนั่งโอบอยู่ข้างหลัง จากนั้นผมก็ล้างให้อร ผมลูบเล่นตั้งนานจนอรเริ่มเสียว ผมเอานิ้วกลางแหย่ลงไปในรูเสียวของอรอรไม่เจ็บเพราะผมใช้สบู่เหลวด้วย ผมควานนิ้วข้างในอรซีดปากเลยผมทำให้อรจนน้องอรครางออกมาเสร็จ ถึงสวรรค์ เด็ก ๆพอถึงสวรรค์ก็น่ารักที่สุด เสร็จแล้วผมถามว่าเป็นไงบ้างอรบอกว่าชอบ ไม่เจ็บด้วย จากนั้นผมบอกอรให้ทำให้ผมบ้างผมให้อรล้างให้ผมก่อน วันนี้อรทำเก่งกว่าเมือวานอีก จนผมเกือบเสร็จแล้วผมบอกให้อรดูดให้ผม ทำเหมือนกับดูดไอติม อรกลัว ๆ ไม่กล้าก่อนผมบอกให้เลียก่อนก็ได้ อรเลียแล้วหัวเราะ จากนั้นผมบอกให้อรดูดเลยผมเสียวทนไม่ไหวแล้ว อรอ้าปากแล้วใส่หัวของผมเข้าปากมันเข้าไปได้แต่ว่าโดนฟันของอร ผมเจ็บมันไม่เสียวเลยมันเข้าปากเด็ก ๆ ไม่ได้ ผมเลยให้อรรูดให้แล้วก็เลียที่หัวจนผมเกือบเสร็จผมให้อรดูดที่หัวเลียด้วย แรง ๆเลย ผมให้อรเอามือรูดด้วย ผมสั่งอรว่าเดี๋ยวจะมีน้ำสวรรค์พุ่งออกมาให้อรดูดกินให้หมดเลย พูดเสร็จผมทนไม่ไหว พ่นน้ำเสียวออกมา อรดูด ๆ แล้วสำลักออกมา ของผมเลยพุ่งไปที่หน้าของอรด้วย เป็นภาพที่สวยมากเด็ก ๆ โดนน้ำเสียว อรทำหน้าแหย่ บอกว่าเหม็นด้วย จากนั้นเราก็อาบน้ำ แล้วก็ผมก็พาอรออกไปเทียวกัน กลับมาเย็นเลยคืนนั้นผมไม่ให้อรใส่อะไรเลย ผมก็ไม่ใส่อะไรเรานอนกันในผ้าห่ม ผมกอดอร หอมอร บอกว่าอรสวย ผมไม่ต้องโกหกเรื่องผีควยแล้วเพราะอรรู้แล้วผมเปิดไฟสว่างเลย ผมให้อรนอนถ่างขาแล้วผมก็ดูดหอยอรจนอรเสียวเสร็จไปนับครั้งไม่ถ้วน เด็ก ๆ ก็มีอารมณ์เหมือนกันผมเองก็เพิ่งรู้ว่าเด็กจะเสร็จเป็นด้วย ผมดูดน้ำของอรซะอิ่มเลยหวานมาก จากนั้นผมก็เอาของผมไปจ่อแล้วค่อย ๆ กดลงไป ครั้งนี้อรไม่เจ็บเท่าไร แต่ก็บนว่าแสบ ๆ อยู่ผมโยกได้สักพัก มันก็ลื่นอย่างเดียว แต่ว่ามันแน่นมากของอรก็ตอดดีเหลือเกิน ผมโยกอรก็เสียวด้วย ผมโยกแรง ๆ แต่ว่ามันดันเข้าไม่สุดผมโยก ๆ อรครางสุดยอดจริง ๆ ครางเหมือนผีเข้าเลย โหยหวนมากอรดิ้นด้วย ไม่ใช่เจ็บแต่ว่าเสียวมากกว่า เพราะตอดของผมตุ๊บ ๆผมโยก ๆ อรเสร็จไปสัก 4 - 5 ครั้งได้ ครางเสียงดังมาก น้ำลาย น้ำตาไหลออกมาที่นอนยับหมดเลย เสียงอรตดปูดปาด ๆ หอยอรตอดรัดของผม ข้างในก็ตอดยังกะมีมือนิ้วๆ สัก ร้อยมือมานวดของผมยังนั้นเลย ผททนไม่ไหว โยงเร็วขึ้นอรครางดังไปอีก ผมโยก อีก 10 ครั้งก็เสร็จ พุ่งใส่อรเต็มเลย อรกรี๊ดออกมาเลยครางปากค้างเลย ผมฟุ๊บลงทับน้องอร นอนหายใจอย่างหมดแรงเลยน้องอรบอกผมว่าใจจะขาด สักพักก็มีน้ำไหลออกมาจากหอยอร โดยไหลออกข้าง ๆของผมเพราะผมยังไม่เอาออก ผมแช่ไว้ของอรก็ยังคงตอดอยู่จนผมมีอารมณ์อีกคราวนี้ของอรขึ้นฟอง และก็มีเสียงด้วยได้อารมณ์มาก คืนนั้นผมทำ 4 ครั้ง อรเสร็จไป10 กว่าครั้งได้ เรานอนกอดกันกลมเลย ตื่นขึ้นมา เกือบเทียงอรบอกว่าแสบมากเลย ผมคงจะทำแรงไปเพราะเมื่อคืนมัน มันสุด ๆผ้าปูที่นอนเป็นคราบดวง ๆ เต็มไปหมดจากนั้นเป็นต้นมาอรก็เปรียบเหมือนเมียผมโดยปริยาย น้องผมเองก็รู้เหมือนกัน พอเปิดเทอมอรก็กลับไปอยู่ที่บ้าน ผมไปหาบ้างบางครั้ง จนปิดเทอมอีกอรบอกพ่อมาขอมาเที่ยวบ้านผม อรโตเป็นสาวขึ้นน่ารักขึ้นและก็หอยใหญ่ขึ้นด้วยที่สำคัญ ตอดแรงกว่าเดิมด้วยทุกวันนี้ผมก็ยังได้เอาอรอยู่ เอาเข้าได้สุด ๆ เลย ผมมีบุญมากได้เอาเด็ก สุดยอดจริง ๆ ผมกะว่าพออรเรียนจบ ป. 6 ผมจะให้มาอยู่ที่บ้านของผมเลย ผมเอาแล้วผมรับผิดชอบไม่ใช่ไม่รับผิดชอบนะ