ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ค้างค่างวดรถ

เริ่มโดย jonathan_t, กันยายน 02, 2012, 09:33:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jonathan_t

นี่ก็สิ้นเดือนแล้ว วันนี้เป็นวันที่น่าเบื่อที่สุด เพราะวันนี้จะมีบรรดาลูกค้ามาชำระหนี้เงินงวดค่าผ่อนรถกับทางบริษัทของผม คงได้เหนื่อยทั้งวันละ พอได้เวลาเปิดทำการ บรรดาลูกค้าทั้งหลายต่างก็แห่มาออกันเต็มห้องโถงไปหมด พนักงานที่ทำหน้าที่ด้านการเงินต่างกุลีกุจอกันเต็มที่ เพื่อให้ทันกับเวลา ผมนั่งทำงานไปเรื่อยๆตั้งแต่เช้า นี่ใกล้จะเที่ยงแล้ว ลูกค้าก็เริ่มน้อยลง พอได้มีเวลายืดเส้นยืดสายกันบ้าง ขณะที่ผมกำลังนั่งคุยกับลูกค้าคนหนึ่งอยู่ ก็มีผู้หญิงคนหนึ่งมานั่งรออยู่ด้านหน้าผม เธอ กำลังรอเรียกตามคิว ผมสังเกตุในมือเธอถือแผ่นกระดาษมาด้วย สงสัยคงเป็นหนังสือทวงหนี้จากทางบริษัทผมแน่ ท่าทางเป็นผู้ดี เธอแต่งตัวเรียบร้อย ใส่กระโปรงยาวคลุมมาถึงรองเท้า ใส่เสื้อแขนสั้น ผมคุยกับลูกค้าไปนั่งมองเธอไป ไม่ได้มองอะไรมากแค่จ้องไปที่หน้าอกของเธอเท่านั้น มันเต่งตึงจนเสื้อที่เธอใส่มานั้นแทบจะปริเสียให้ได้ ผมก็นั่งจินตนาการไปเรื่อยๆว่าได้เอามือของผมคลึงเต้านมทั้งสองของเธออย่างมันมือ พร้อมกับเอาควยถูไปตามใบหน้าของเธอ คิดไปคิดมาควยผมก็เริ่มแข็งขึ้น ผมจ้องหน้าเธอ เธอคงรู้ตัวว่ามีคนมองจ้องอยู่แต่ก็ทำเป็นเฉย สักพักลูกค้าคนที่นั่งคุยกับผมก็ได้ลุกออกไป ตาผมก็จ้องไปที่เธอ พอเธอหันหน้ามา ผมก็พยักหน้าเรียกให้เธอเข้ามานั่งในบูธที่ผมนั่งอยู่ ซึ่งที่ผมนั่งอยู่นั้นเป็นห้องสี่เหลี่ยมเล็กๆมีฉากกั้นห้องไว้ และกลัวเดี๋ยวมีคนอื่นเรียกเธอตัดหน้าผมไปก่อน ตอนนี้เธอมานั่งอยู่ข้างหน้าผ ม หน้าตาเธอดูมีเสน่ห์ ปากบาง ผมยาว ผิวขาว ผมสังเกตุที่แขนของเธอ ทำไมขนที่แขนมันถึงได้เยอะอย่างนี้นะ ดูแล้วเซ็กส์เป็นบ้าเลย เล่นเอาควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกแล้ว "ไม่ทราบว่ามาติดต่อเรื่องอะไรครับ" ผมถามเธอ เธอก็ส่งแผ่นกระดาษมาให้ผม เป็นหนังสือทวงหนี้จริงๆ "ตอนนี้คุณเป็นหนี้ค้างชำระกับทางบริษัท หลายงวดแล้วนะครับ หากคุณไม่สามารถชำระหนี้ที่ค้างทั้งหมดพร้อมดอกเบี้ยได้ ทางบริษัท จำเป็นที่จะต้องยึดรถของคุณนะครับ" ผมแจ้งให้เธอทราบ สายตาเธอจากที่เฉยๆตอนนี้ดูมันเศร้าๆยังไงพิกล "ค่ะ" เธอตอบ ขณะที่ผมกำลังพูดอยู่กับเธอนั้น ตาของผมจ้องมองไปยังเต้าทั้งสองที่มันอยู่ข้างหน้าผม "อยากจะบี้นม เธอเหลือเกิน" ผมคิดอยู่ในใจ "แล้วอย่างนี้พอจะมีวิธีช่วยเหลืออะไรได้บ้างไหมค่ะ "เธอ เริ่มเจรจา และได้เล่าให้ฟังว่า รถคันนี้สามีเธอเป็นคนดาวน์ให้ และเธอได้เอาเงินที่จะผ่อน ไปลงทุนทำการค้ากับเพื่อนแต่ปรากฎว่ามันขาดทุน จนเงินที่จะมาผ่อนชำระ ต้องนำไปใช้หนี้ให้กับเขาก่อน เธอจึงขาดส่ง หากสามีเธอทราบต้องมีปัญหาแน่ๆ เพราะสามีเธอได้สั่งห้ามไว้แล้ว" "ดิฉันกลัวสามีทราบว่า รถกำลังจะถูกยึด เขาต้องโกรธดิฉันและจะต้องมีปัญหากันแน่" เธอกล่าว เธอเล่าไปแต่สายตาผมก็จ้องหน้าอกเธอไป ผมพยายามมองลอดผ่านร่องกระดุมที่เสื้อของเธอ เวลาเธอเอี้ยวตัว ผมได้เห็นร่องอกของเธอ เต้านมของเธอมันใหญ่มากเหลือเกินมันแทบจะปริออกมานอกเสื้อ ขอบยกทรงที่ปิดหัวนมไว้มันแทบจะไม่มีประโยชน์อะไรเลย ควยผมที่มันแข็งอยู่แล้วมันยิ่งกระดุกแรงขึ้นเหมือนกับอยากจะเอามาเสียบกับรูหีของเธอ ผมเริ่มคิดแผนการ เพื่อที่จะได้เย็ดหีเธอ ผมเริ่มพูดขู่เธฮต่างๆนาๆว่า " หากยังไม่สามารถนำเงินจำนวนดังกล่าวมาชำระได้ทั้งหมด ทางเราคงจะต้องส่งเรื่องฟ้องศาล" เธอมีสีหน้าวิตกกังวลมากขึ้น ผมได้ทีจึงใส่ต่อ "หากได้เงินไม่พอเราจะต้องยึดทรัพย์สินอื่นเพิ่มด้วย " เธอคงจะกังวลว่าหากเป็นอย่างนั้นจริงสามีของเธอต้องเดือดร้อนด้วยแน่เพราะอย่างน้อยเขาก็เป็นผู้ค้ำประกันให้กับเธอ "พี่ช่วยหนูทีได้ไหมค่ะ "เธออ้อนวอน ผมก็บอกเธอว่าผมไม่สามารถช่วยอะไรได้หรอก เพราะผมต้องทำตามระเบียบของทางบริษัท หากมีปัญหาอะไร ผมเดือดร้อนแน่ เธอเอามือมาเขย่าที่แขนผมอย่างแรง จนนมทั้งข้างของเธอกระเพื่อม ผมจ้องมองอย่างไม่กระพริบตา น้ำเงี่ยนที่หัวควยมันไหลเยิ้มออกมาแล้ว ผมเอาลิ้นเลียที่ริมฝีปากให้เธอเห็น เธอจ้องมองเหมือนจะรู้ความหมายแต่ก็แกล้งทำเป็นไม่รู้ "หากผมช่วยคุณแล้ว มันจะได้ประโยชน์อะไรกับผมละ" ผมถามเธอไป เธอจ้องมาเหมือนกับจะเริ่มรู้ในสิ่งที่ผมต้องการ ที่จริงแล้วผมสามารถช่วยเธอได้แต่แกล้งทำเป็นพูดขู่เธอ เพื่อที่แผนที่วางได้มันจะได้เข้าเป้า เธอบอกว่าหากช่วยเธอได้ เธอก็จะช่วยทำให้น้องชายของผมมีความสุข "ได้การละ" ผมยิ้ม ผมถ่วงเวลาเธอไว้รอให้คนอื่นเขาออกไปพักเที่ยงกันก่อน พอทุกคนเริ่มทยอยกันออกไปทานอาหารเที่ยง ผมหันไปมองแล้วไม่มีใครอยู่ ผมบอกให้เธอเดินตามผมมา แล้วผมก็เดินนำหน้าเธอเข้าห้องน้ำ
พอเธอเดินตามผมเข้าไป ผมรีบปิดประตูทันที พร้อมกับจับเธอหันหลังมือยันผนังไว้ ผมถลกกระโปรงของเธอขึ้นมากองไว้ที่สะโพก โอ...........ทำไมสะโพกเธอมันช่างผึ่งผายอะไรขนาดนั้น ผมเอาหน้าซุกเข้าไปตามร่องก้นของเธอพร้อมกับไซร้ไปมาแต่ก้ไม่ลืมที่จะใช้ลิ้นยาวๆลากไปตามร่องก้น เธอขมิบตูดทันทีคงเสียวละซิ ผมใช้มือแบะแก้มก้นทั้งสองออกจากกันและส่งลิ้นแยงเข้าไปควานหารู้ก้นทันที เจอแล้ว ผมสอดลิ้นเข้าในรูตูด ทันทีและพยายามแยงเข้าไปแล้วหมุนลิ้นเป็นวง เธอบิดตัวไปมาจนก้นของเธอร่อนเป็นวงเลย อา น้ำเงี่ยนของเธอเริ่มไหลทะลักออกมาจากหีแล้ว มันไหลออกมาจนถึงขาอ่อนเต็มไปหมดและบางส่วนได้ไหลมาที่รูตูดของเธอด้วย เธอกัดฟันแน่น พร้อมส่งเสียงร้องคราง อา..........ซี้ด........พี่ขาเสียวไปหมดแล้ว อา.........ก่อนที่เธอจะส่งเสียงดังมากไปกว่านี้ผมรีบลุกขึ้น จับหน้าของเธอเอี้ยวมาข้างหลัง พร้อมกับประกบปากกับเธอ จ๊วบ...จ๊าบ...เสีบงดูดปากดังขึ้นมีการแลกลิ้นในปากของกันและกัน อา.......มันดีจังเลย ส่วนมือของผมก็ได้ดึงชายเสื้อของเธอขึ้นมาจนถึงคอ โอโหมันใหญ่กว่าที่คิดเสียอีก ผมเริ่มขยำเต้านมทั้งข้างอย่างมันมือ และใช้นิ้วสะกิดหัวนมเธอไปด้วย ไอปากของเธอมันช่างร้อนเหลือเกิน ผมงัดควยออกมา และชักว่าวไปพลางๆก่อน" เดี๋ยวเถอะมึงกูจะแทงหีให้ทะลุเลย" ผมพูดพร้อมกับกัดฟันอย่างมันเขี้ยว
ขณะที่เธอกำลังเสียวอยู่นั้น พอได้ที่ผมรีบจับควยมแทงเข้าไปในรูหีทั้งๆที่เธอยังไม่ได้ถอดเกงเกงใน เลย สวบ........อึ๊ย......เธอสะดุ้งเมื่อเจอควยของผมเข้าไป ผมส่ายตูดร่อนไปมาเพื่อให้ควยแท่งนั้นมันได้ควานรูหีเธอไปพลางๆ พอได้จังหวะผมกระเด้าอย่างไม่ปราณี พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเสียงจากการกระเด้าเกิดขึ้นแล้ว อาาา....โอ๊ว........เสียงเธอดังกระเส่า ผมดึงยกทรงของเธอขึ้นเพื่อให้เต้านมทั้งของเธอมันได้ออกมาโชว์อย่างเต็มที่ หัวนมที่ยังคงมีสีชมพูจางๆและปลายหัวนมที่ยังไม่ใหญ่มาก มันช่างยั่วปากผมเสียเหลือเกิน ว่าแล้วผมก็มุดหัวลงลอดใต้วงแขนของเธอเข้าไปเพื่อดูดเลียให้สมอยาก" อูย พี่ขาเสียวหัวนมดีจังเลยค่ะ ดูดแรงๆเลยค่ะ " เสียงของเธอมันเร่งให้ผมดูดและขบอย่างเมามัน จังหวะนั้นผมคิดอะไรในใจได้แล้ว ผมดึงควยออกและทิ่มเข้าไปใหม่แต่ครั้งนี้มันไม่ใช่รูหีแล้วแต่เป็นรูตูด รูตูดของลูกหนี้คนสวยของผม "อึ๊ย พี่ขา ทำอะไรนะ นั่นมันรูตูดนะ พี่จะเย็ดรูตูดเหรอค่ะ โอ๊ว........" แน่นอนละ กูอยากจะเย็ดรูตูดมานานแล้วละ "พี่ขามันเสียวทั้งหี มันทั้งรูตูด อา..........ผัวหนู่ไม่เคยทำอย่างนี้มาก่อนเลย ......." เหรอจ๊ะคนสวย งั้นพี่จะยัดเข้าไปให้ถึงโคนเลยนะ ว่าแล้วผมก็ดันควยเข้ารูตูดจนมิดด้าม "โอ๊ว..."เธอสะดุ้งตัวโหยง ส่ายสะโพกไปมา คงมันมากละสิที่รัก มือผมได้เลื่อนลงมาที่รูหีอีกครั้งและจกเข้าไปข้างใน "โอ๊ว" ตอนแรกยัดเข้าไป นิ้วเดียวก่อน พอเห็นเธอเริ่มมันมากขึ้นจึงเพิ่มเรื่อยๆจนตอนนี้เข้าไปสี่นิ้วแล้ว ผมล้วงเข้าไปเหมือนกับจะควานหาของอะไรบางอย่าง พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆเสียงการกระเด้าดังถี่ขึ้น ไหนจะเป็นเสียงที่เกิดจากโหนกของผมมันกระทบกับแก้มก้นของเธอ ไหนจะเสียงมือที่แยงรูหีจนมีน้ำไหลออกมาเลอะขาทั้งข้างของเธอ ซึ่งเต็มไปหมดเหมือนเพิ่งจะอาบน้ำมา และเสียงปากที่กำลังดูดหัวนม เธอครางดังขึ้นเรื่อยๆจนเกือนจะเป็นเสียงร้องแล้ว กึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆเสียงฝีเท้าคนและเสียงการพูดคุยเริ่มดังเข้ามา "กำลังมีคนมา" .............. โอ๊ย ก็ น้ำกำลังจะแตก มันเสียวหัวควยไปหมดแล้ว จะไม่ไหวแล้ว เสียงคนเดินเริ่มดังเข้ามาเรื่อยๆ ต้องเร่งแล้ว พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ส่วนอีสาวคนสวยมันก็กำลังจะเสร็จ แต่ก่อนที่มันจะส่งเสียงดังออกไป ผมรีบประกบปากมันทันที อึม..................มันร่อนสะโพกมากขึ้นเรื่อยๆ แสดงว่าใกล้จะเสร็จแล้ว และแล้ว มันก็มาถึง...............โอ๊ว.................อา...................น้ำแตกแล้ว..........ซี้ด......................น้ำผมทะลักออกมาจากลำควย พร้อมกับน้ำเงี่ยนของเธอ น้ำของเราทั้ง สองมันไหลรวมกันออกมา จนเลอะเทอะขาของเธอไปหมด............................
เสียงการทำงานในช่วงบ่ายดังขึ้น ทั้งเสียงผู้คนและเครื่องใช้สำนักงาน ส่วนผมก็นั่งรับลูกค้าอยู่เช่นกัน แต่จะมีใครรู้บ้างไหมว่าเมื่อช่วงพักเที่ยงได้มีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นในห้องน้ำ คิดแล้วมันยังเสียวหัวควยอยู่ไม่หาย
และทุกๆสิ้นเดือนแม่สาวคนสวยคนนั้นก็มาที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่ แต่ก็เหมือนเดิมคือไม่มีเงินจ่ายให้ คงอ้อนวอนให้ผมช่วยดูเรื่องให้เธอไปก่อน และก็ไม่ลืมที่จะให้ผมได้เย็ดทั้งหีทั้งตูดของเธอเช่นกัน