ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษา นักศึกเสียว 1

เริ่มโดย Tenchin, กันยายน 06, 2012, 01:31:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tenchin

ณ มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง
    แชมป์ๆ มึงดูอีนั่นดิวะ ไม่อึดอัดบ้างหรือไงวะ เสื้อแม่งแทบจะระเบิดอยู่แล้ว เก่งเพื่อนหนุ่มบ้ากามของผมพูดถึงขณะที่ผมนั่งเล่นเกมส์ในโทรศัพท์อยู่ทำให้ผมต้องเหลียวมองจนสาวอกสะบึมคนนั้นขึ้นตึกไป
ทุกๆวันผม,เก่งและกลุ่มเพื่อนอีก 2-3 คนจะมานั่งเล่นกันบริเวณใต้ต้นไม้ริมสระน้ำภายในมหาวิทยาลัยเป็นประจำ กลุ่มของผมจะมี ผม,เก่ง,ตั้ม และ สองสาวที่มีดรีกรีเป็นเชียร์ลีดเดอร์ประจำคณะคือคนที่หนึ่ง เชอร์รี่
 สาวหมวยหุ่นสะบึม สูง 170 ขาวเนียนอมชมพูน่าโลมเลียเป็นที่สุด อีกคนหนึ่งชื่อ แอน สาวสวยหน้าตาคมเข้ม  แม้จะไม่สูงไม่ขาวเท่าเชอร์รี่ แต่ส่วนสูง 165 และสะโพกดินระเบิด ก็พอที่จะทำให้หนุ่มๆทั่วมหาวิทยาลัยมองแล้วต้องเหลียวหลังได้
ทั้งสาวสวยรองคนชอบใส่เสื้อผ้าฟิตรัด ทำให้เห็นหน้าอกนูนเด่น กระโปรงที่สั้นแค่คืบ ท่อนขาที่เรียวเนียน สะโพกอิ่มเอิบ จึงเป็นที่หมายปองของหนุ่มในมหาวิทยาลัยไม่น้อย แต่เชอร์รี่และแอน มีแฟนแล้วทั้งคู่จึงไม่ได้สนใจ
หนุ่มในมหาลัยเท่าใดนัก ทั้งสาวสวยทั้งสองมีแฟนที่เรียกได้ว่าหล่อรวยทั้่งคู่ กลุ่มผมก็เลยได้แค่มอง ที่สาวสวยทั้งสองมาอยู่กลุ่มผมได้เพราะกลุ่มผมนั้นมีผลการเรียนที่ดีมาก และสองสาวนั้นไม่ค่อยได้เข้าเรียนเท่าไหร่  
เวลามีงานกลุ่มจึงมาขอร้องกลุ่มผมให้ช่วยทำงานให้อยู่เสมอ เรา 5 คนจึงสนิทกัน
    แต่ว่าสาวที่ผมเก็บไปจินตนาการทุกวันๆ กลับไม่ใช่สองสาวสวยที่อยู่ใกล้ๆ กลับเป็น น้องวุ้นเส้น นักศึกษาคณะนิเทศ ปี 2 ที่เป็นที่หมายปองชายหนุ่มทั่วมหาลัยหรือไม่เว้นแม้กระทั่งอาจารย์ สาวสวยคนนี้เดินไปที่ไหนก็แทบ
จะทำให้ หนุ่มๆ ทุกคนในมหาลัยต้องหยุดมอง ไม่เว้นแม้กระทั่งสาวๆ ที่อดตะลึงไม่ได้กับใบหน้าขาวหมวย ดวงตาคมกริบประหนึ่งจะฉีกกระชากหัวใจคนที่มองให้ได้ จมูกโด่ง คอที่ขาวเนียน หน้าอกไซส์ 36 คัพ D บวกกับเสื้อนักศึกษา
อันฟิตรัด จนทำให้ทุกๆคนที่มองเห็นนั้นหวาดเสียวว่าเสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วตัวนั้นมันจะระเบิดแทน และสะโพกที่อวบเต่งตึง กระโปรงสั้นโชว์เรียวขายาวเนียนของสาวหุ่นที่เหมือนนางในเทพนิยาย ทั้งส่วนสูง 172 ของเธอยิ่งทำให้เธอดู
สูงสง่างามเด่น ถึงแม้การแต่งตัวของเธอจะดูน่าหวาดเสียว แต่เธอกลับเป็นนักศึกษาที่เรียนดีอันดับต้นๆ ของคณะ เธอมันจะเดินกับกลุ่มเพื่อนสาวอีก 2 ชื่อน้ำตาลและหลินที่มีสัดส่วนเอ็กซ์ระเบิดไม่แพ้กัน  ที่ผมมานั่งใต้ต้นไม้บริเวณ
สระน้ำทุกๆวัน ก็เพราะว่า บริเวณนี้จะเป็นทางที่จะต้องไปตึกคณะนิเทศน์ ทำให้ผมได้เห็นน้องวุ้นเส้นอยู่เป็นประจำ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    เช้าวันอาทิตย์ เวลา 9 นาฬิกา
จะมีเพียงเธอ รักเพียงแต่เธอ โอบกอดเธอด้วยรัก รักที่ห่วงใย. ใจฉันให้เธอ มันเป็นของเธอรู้ไหม ทุกคำมันกลั่นออกมา จากหัวใจ..................... เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ทำให้ผมสลึมสลือขึ้นมารับโทรศัพท์ด้วยความงุนงง จนไม่ทันได้ดูเบอร์
ผม : ฮาโหลลลลลลลลลลล
ปลายสาย : ฮาโหล  แชมป์ยังไม่ตื่นหรอ
เมื่อได้ยินเสียงสาวผมจึงหยิบโทรศัพท์ขึ้นดูเบอร์ อ้อ...เชอร์รี่สาวสวยประจำกลุ่มนี่เอง
ผม : อ้อๆ ตื่นแล้วๆ เพิ่งตื่น มีอะไรหรอโทรมาแต่เช้าเชียว
เชอร์รี่ : วันนี้ว่างรึป่าวอ่ะ มาช่วยติวหนังสือที่คอนโดเชอร์รี่หน่อยสิ อีกเดือนนึงก็จะสอบแล้วยิ่งไม่ค่อยเข้าเรียนอยู่กลัวจะทำข้อสอบไม่ได้อ่าา
ผมมีหรือจะปฏิเสธ เมื่อสาวสวยชวนไปถึงห้อง ก็เลยตกปากรับคำแบบ ไม่ต้องคิดมาก
ผม : ได้สิ เที่ยงๆ เดี๊ยวเข้าไปนะ
เชอร์รี่ : ได้ๆ งั้นตอนเที่ยงเจอกันนะ โอเค ขอบคุณมากๆนะเก่ง ถ้าไม่ได้เก่งคงแย่แน่ๆ งั้นไม่รบกวนแล้วนะนอนต่อเลยจ๊ะ
สาวสวยหุ่นสะบึมวางสายไป ผมดีใจ ที่จะได้ไปห้องสาวสวย จนทำให้นอนต่อไม่ได้ จึงรีบอาบน้ำแต่งตัวไปห้องเชอร์รี่
11 นาฬิกา
ผมมาถึงคอนโดหรูของเชอร์รี่เวลานัดก่อน 1 ชั่วโมง จึงเดินขึ้นห้องไปหาเชอร์รี่ด้วยความใจเย็น เมื่อไปถึงห้องเชอร์รี่ก็เคาะประตูเรียกตามมารยาท ก๊อกๆๆ เชอร์รี่แชมป์มาถึงล่ะ  อ่ออแปปนะ และประตูก็เปิดขึ้น คนที่เปิดประตูไม่ใช่เชอร์รี่แต่เป็นแอน
สาวสวยหน้าคมสะโพกดินระเบิด ในชุดเสื้อสายเดี่ยวกางเกงยีนเอวสูงรัดฟิตตามสมัยนิยม ทำให้ผมตะลึงในสะโพกของสาวแอน แอนเปิดประตูให้และเดินเข้าห้อง ผมเดินเข้าห้องตามตาจ้องที่สะโพกอิ่มอวบไซร์ 37 เหมือนต้องโดนมนต์สะกด
เข้ามาในห้องก็ต้องตะลึงกับ ความหรูหราภายในห้องของเชอร์รี่ ภายในมีห้องรับแขกห้องใหญ่ ห้องครัว ห้องนอน ที่ใหญ่หรูหรา และสามารถอยู่กันได้หลายคนเลยทีเดียว  เชอร์รี่ไปไหนหละ อ่อ นังรี่มันอาบน้ำอยู่เข้าไปนานแล้วหล่ะ
ไม่นานก็ออกมา อุบร๊ะ!! ผมอุทานในใจ ตกใจกับคำตอบได้ไม่นาน เสียงประตูจากห้องนอนของเชอร์รี่ก็ดังขึ้น พร้อมกับสาวหมวยหุ่นเอ็กซ์เดินออกมาในชุดที่ใส่ผ้าเช็ดตัวนุ่งกระโจมอกสองมือเอาผ้าอีกผืนหนึ่งเช็ดผมออกมาเท่านั้น ยิ่งทำให้ผมตะลึงเข้าไปอีก
หน้าอกหน้าใจที่ล้นออกมาจนเห็นร่องอกอวบใหญ่ขนาด 35 นิ้วที่แทบทะลักออกกระโจมอก ทั้งช่วงล่างยังสั้นจนเห็นขาอ่อนอันขาวเนียน โคกอวบที่โหนกนูนดันผ้าเช็ดตัวจนเห็นความอวบอูมชัดเจน  เชอร์รี่เช็ดผมจึงไม่ทันได้เห็นวาผมนั่งอยู่ในห้อง
เชอร์รี่ที่ยืนหันข้างให้ เธอยืนแอ่นอกเช็ดผมของเธอโดยที่เธอไม่ทันรุ้ตัวว่ามีผู้ชายอยู่ในห้อง อกที่เต่งตึงจนล้นขอบผ้าเช็ดตัวออกมาจนเห็นร่องชัด ร่องแขนที่ขาวเนียนทำให้ท่อนเอ็นผมถึงกับแข็งดันกางเกงจนปวดหนึบไปหมด
อีรี่ มีผู้ชายอยู่ในห้อง! แอบตะโกนบอกเพื่อนสาว ทำให้เธอหันมาเห็นผมนั่งอยู่ในห้อง  อุ้ยย! เธอจึงรีบวิ่งกลับเข้าไปในห้องนอน แต่อนิจจัง ผ้าเช็ดตัวเธอดันหลุดทำให้ผมเห็นหน้าอกขนาดคัพC ที่มีปลายหัวสีน้ำตาลอ่อนๆ เธอร้อง
 ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย รีบลนลานคว้าโก้งโค้งเก็บผ้าเช็ดตัวทำให้ผมกลืนน้ำลายเอือก! เพรระมันทำให้ผมให้ผมเห็นกลีบแคมของเชอร์รี่อย่างชัดเจน!! ร่องหีที่โหนกนูน ขนหมอยยาวฟูเพราะเปียกน้ำที่เพิ่งอาบเสร็จใหม่ๆ  
บั้นท้ายนูนเด่นที่น่ากระแทกยิ่งนักควยผมผงกงึกๆๆๆเมื่อได้เห็นภาพที่เกิดขึ้น  เชอร์รี่รีบวิ่งหนีเข้าห้องไป พร้อมเสียงหัวเราะของแอน ที่ดังขึ้น ทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นเมื่อครู่นี้ ถึงแม้จะใช้เวลาเพียงไม่กี่วิ แต่ผมก็เซฟภาพทุกอย่างไว้ในหัวผมหมดแล้ว
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Panupong547

Mikekav2

ponggunyuki2527

zorohana

ooddeer1

Nattanan Tst

tak19

ได้เห็นของดี น่าจะถ่ายรูปเก็บไว้

yasa_ud

onimugae

ขนาดแค่มาถึงห้องยังขนาดนี้ต้องลุ้นว่าจะเก็บได้ไหม

Manmegig Manmegig

Champ07