ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชนคนตาย 9 คนยัง ชูคออยู่ในสังคม เหี้ยจริงๆ

เริ่มโดย jamezavoy, กันยายน 03, 2012, 11:09:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamezavoy

ไม่เห็นด้วยเลย ชนคนตาย 9 คนแล้วยังไม่ได้รับโทษอะได้รับแต่โทษเบาๆ
เพราะอะไร เพราะอายุไม่ถึงหรอ อายุระดับนั้นผมว่าน่าจะมี ความคิดรู้สึกผิดชอบชั่วดีได้แล้วนะ
และมีความรับผิดชอบ  พอชนอล้วก็มาบอกว่าเป็ย เยาวชน อายุไม่ถึง ไม่ต้องรับโทษ
เลวๆๆ มากๆๆ          ผมว่าการที่เราขี่รถบนท้องถนนเนี่ยไม่ใช่ คุณต้องรับผิดชอบชีวิต คุณคนเดียว
นะครับ คุณต้องรับผิดชอบชีวิตผู้อื่นที่ใช้ถนนร่วมกับเราด้วยนะครับ ถ้าคุณทำให้เขาประสบอุบัติเหตุ
เพราะความโง่ ความไม่รู้ ของคุณเนี่ย   นี่อะไร ให้แต่พ่อแต่แม่ มาขอโทษ ตัวนั่งเเหกหี อยู่บ้าน แล้วบอกว่าสำนึกผิดแล้ว อีควาย รอให้หมูบินได้ก่อน
กู ถึงเชื่อมึงอะ
ถ้าเป็น งี้กูอายุ เท่าถึงมึง กูไปปล้น ธนาคารดีกว่า แล้วกูจะได้ไม่ต้องติดคุกแล้ว เอาเงินมาใช้ตอนโต
สบายเลย