ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy แฟนเพื่อนก็เอาได้ ตอน 1

เริ่มโดย jiowani, กันยายน 08, 2012, 08:58:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiowani

ตอนที่ 1

เรื่องมันมีอยู่ว่า

ผมมีเพื่อนชื่อต๋อย แล้วมันมีแฟนชื่อจิ๊บ
สองคนนี้มันคบกันมาสองเดือนแล้ว
ผมเคยถามไอ้ต๋อยว่า มันเคยเอากะจิ๊บป่าว มันบอกไม่เคย
ทำใจเชื่อได้ยากมาก เพราะคนอย่างไอ้ต๋อยน่ะ... (ผมพูดแบบนี้ก็น่าจะรู้ว่ามันเป็นยังงัย)

ตอนวันก่อนวันคริสมาสต์สองวัน (ตริสมาสต์ที่ผ่านมาปี 2004 เนี่ย)
ผมก็นัดกะมันว่าจะฉลองกันหน่อย มันบอกว่าให้ไปฉลองที่บ้านมัน ผมก็ตกลง
มันบอกให้ชวนไอ้เป้มาด้วย ผมก็โทรไปชวนไอ้เป้ บอกให้มันพาแฟนมาด้วย แฟนไอ้เป้ชื่อแบม
ส่วนไอ้ต๋อยก็พาแฟนมันมาเหมือนกัน ส่วนผมตอนนั้นเพิ่งเลิกกะแฟนมาอาทิตย์นึง

พอถึงวันที่นัดไว้ มะวานไปต๋อยมันไปซื้อของมาแล้วมาถึงมันก็อยู่กะแฟน ส่วนไอ้เป้กับแบมยังไม่มา เรา3คนเลยนั่งแดกเบียร์รอ พอไอ้เป้กะแบมมาก็เปิดเหล้าเลย 5 คนก็แดกเบียร์ผสมเหล้า เมาๆมึนๆ
กรึ่มๆได้ที่ก็เริ่มคุยเรื่องใต้เข็มขัดกัน คุยได้ 5 นาทีผมก็รู้เลย ไอ้ต๋อยกะไอ้เป๋มันแข็งแล้ว เพราะผมก็แข็งแล้วเหมือนกันแต่ไม่มีคนให้ระบาย ผมก็พยายามค่อยๆดื่มจะได้ไม่เมา เผื่อได้ร่วมด้วยกะพวกมัน

ไอ้ต๋อยเปิดฉากก่อนเลย มันเริ่มไซร้คอจิ๊บ ผมมองมันก็เริ่มเซี่ยน ส่วนไอ้เป้ก็ยังไม่ทำอะไรนั่งแดกเบียร์อยู่กะแบมผมเองก็ได้แต่นั่งดูแล้วรอแจมเอา จิ๊บเป็นคนหุ่นดี ไม่มีพุง ผิวเนียนหน้าใส แต่ก็ไม่ขาวเท่าไหร่แต่ถือว่าเซ็กซี่ นมก็พอมี ส่วนแบมเป็นคนน่ารัก ขาว อิ๋มแล้วแบมเค้าชอบโนบรา แล้วชอบใส่เสื้อรัด แหม เข้าทางเรย หัวนมดันเสื้อสีชมพู เห็นได้ชัด

ไอ้ต๋อยนั่งไซร้ ดูดปากไป จิ๊บคงเริ่งเงี่ยน เอามือล้วงไปในกางเกงของไอ้ต๋อยอย่างมันส์มือ มือขวาไอ้ต๋องก็คลึงนมจิ๊บอยู่ ส่วนไอ้เป้เริ่มมั่งแล้ว ถอดเสื้อตัวเองแล้วนอนกอดไซร้แบม แบมเองยังไม่ได้ถอดเสื้อ แต่ถอดกางเกงก่อนเลย ไอ้เป้ก็จับชายเสื้อของแบมแล้วค่อยถกขึ้นอย่างช้าๆจนเผยให้เห็นปทุมถันอันขาวเนียน ยอดปถุมถันยังชมพูเชิดชูให้สายตายได้เชยชมความงดงามอย่างแช่มช้อย มือขวาไอ้เป้คลึงนมข้างซ้าย ปากก็ดูดนมข้างขวา

กลับมาที่ไอ้ต๋อย มันเอาควยมันออกมาถกหนังเล่น ผมเองก็ถกกางเกงลงแล้วเอามังกรของผมมาเล่นมั่ง แล้วจิ๊บก็ลงมาจากเตียงคุกเข้าอยู่หน้าเตียง ไอ้ต๋อยรู้ทันใดรีบกระเทอบ มาที่ขอบเตียง แล้วจิ๊บก็กินมังกรของไอ้ต๋อยหมดลำ จิ๊บเองก็เหลือแต่กางเกงในสีฟ้าบางๆอยู่ตัวเดียวดูดเข้า ดูดออก แล้วเอามือถกหลังมังกรลง หัวแดงก็โผล่ขึ้นมาเยอะ จิ๊บบรรจงลงลิ้นที่รอยขลิบคอมังกร เล่นเอาไอ้ต๋อยสะดุ้งเลย

จิ๊บก็ขึ้นอีกครั้งแล้วไปแจมไอ้เป้ แวะดูดหัวนมไอ้เป้ที่นอนอยู่ข้างๆ แล้วคลานมาดึงไอ้ต๋อยนอนลงแล้วทำท่า 69 ไอ๋ต๋อยไม่รอช้า รีบดึงกางเกงในจิ๊บออก แล้วเลียหีโดยไม่รอช้า (ผมไม่เห็นไอ๋ต๋อยเลียหีจิ๊บ เพราะผมนั่งเก้าอี้ที่ปลายเตียง แล้วหัวไอ๋ต๋อยอยู่ที่หัวเตียง) จิ๊บก็ดูดมังกรอย่างเมามันส์

ไปที่ไอ้เป้ มันเรียกผมให้ไปที่เตียง แล้วแบมก็บอกว่า เลียให้หน่อยดิ ผมก็บอก เอาดิ แบมบอกให้ผมนอนหงายแล้วแบมก็ มานั่งคุกเข้าคร่อมหัวผมผมก็รีบตวัดลิ้นเลียหีโดยทันใด ไอ้เป้ก็ลุกยืนขึ้น ถกกางเกงลงแล้วเอามังกรให้แบมอม แล้วผมก็ได้ยินเสียงครางดังลั่นห้อง ผมหันไปมองเห็นจิ๊บขึ้นคร่อมไอ้ต๋อยที่นอนอยู่ท่าเดิม จิ๊บคงจะเสร็จ แต่จิ๊บยังจิ๊บซอยถี่มาก ผมดูแล้วลิ้นยังเลียหีแบมอยู่ แล้วไม่กี่อึดใจ ไอ้ต๋อยมันร้องแล้วก็แตกในไปแล้ว น้ำขาวๆก็ไหลย้อยออกมาจากรู้ เลอะเต็มไข่มังกรเลย แต่ดูท่าทางจิ๊บยังไม่พอ ไอ้ต๋อยหมดแรงแล้วก็บอกให้จิ๊บพอก่อน จิ๊บก็ลุกขึ้นนอนข้างๆไอ้ต๋อย ไอ้ต๋อยก็นอนหอบเลย แต่จิ๊บยังเอานิ้วแหย่หี สงสัยเงี่ยนจัด

ผมเลยสกิดแบม ให้ลุกขึ้น แล้วผมก็ลุกขึ้นไปหาจิ๊บ แบมก็ทิ้งตัวลงนอน แล้วไอ้เป้ก็มาคร่อมแบม จับแบมแหกขา แล้วก็ใส่ทันที ส่วนผมที่ไปหาจิ๊บก็ขึ้นคร่อมแล้วก็ไปดูดปากกับจิ๊บ ส่วนไอ้ต๋อยก็นอนควยห้อยอยู่ แล้วผมก็เอาหัวมังกรถูกับกลีบของจิ๊บสลับกับเอานิ้วแหย่ถ้ำ แล้วน้ำข้นๆขาวๆก็เริ่มไหลมา ผมไม่รู้ว่ามันเป็นน้ำของจิ๊บหรือน้ำไอ้ต๋อย แต่ผมมองหี จิ๊บหีสวยมาก โหนกด้วย มีหญ้าบนเนินอยู่แพลมๆ แล้วน้ำก็ไหลออกมาไม่หยุดเสียดายเลยลงไปดูดน้ำกินจนหมด แล้วจัดการเอามังกรยัดเถ้ามันเข้าไม่ยากนักแต่ก็ตอดๆ มังกรผมอยู่บ้าง แล้วผมก็เริ่มซอยถี่ขึ้น จิ๊บร้องไม่หยุด ผมซอยไปเรื่อยๆ ส่วนไอ้เป้ที่นอนซอยแบมอยู่ข้างๆก็ซอยแข่งกับผม ผมก็ซอยแข่งกับมัน ผมกะไอ้เป้ซอยถี่เรื่อง และดูเหมือนไอ้เป้จะแตกแล้ว มันเอามังกรออกมา พ่นน้ำใส่หน้าของแบม แล้วเอาหัวมังกรถูกับยอดปทุมถันอันอวบอิ๋ม

ผมเองเริ่มเหนื่อย และเริ่มใกล้แตกแล้ว ผมจึงหยุด แล้วเอามังกรออกมา นอนหงายข้างขวาจิ๊บ ข้างซ้ายแบมผมจือเอามือซ้ายคลึงผมแบมเล่น ส่วนไปเป้ลงไปนั่งพักข้างล่างข้างๆเตียง ผมนอนได้ประมาณครึ่งนาทีแล้วจิ๊บก็ขึ้นคร่อมผมต่อ ซอยกันจนแตกในจิ๊บ แล้วต๋อยก็ตื่นมา เอาก็แบมต่อ ส่วนไอ้เป้หลับอยู่ข้างเตียง ผมก็พักก่อน หลังจากนั้นก็ผลัดกันเอา จนตี2 ก็หลับกันหมด เอากันตั้งแต่ 3 ทุ่ม ยันตี2 ตื่นมาอีกทีเที่ยงเลย หาไรกินกัน แล้วก็เอากันต่อจนเย็น วันนั้นผมไม่รู้แตกไปกี่รอบ แต่ควยแดงมาก หีจิ๊บกับแบมก็บวมระบมกันไปตามๆกัน

==========

naivenom

สบายตัวเลย จัดแฟนเพื่อนแบบสวิง
ขอบคุณครับ

paiza