ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy แฟนเพื่อนก็เอาได้ ตอน 2

เริ่มโดย jiowani, กันยายน 08, 2012, 09:00:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiowani

ตอนที่ 2 Christmas

เรื่องนี้มันเกิดขึ้นเมื่อ อาทิตย์ที่แล้ว เมื่อวันอาทิตย์ที่ 9 มกรา วันนี้ที่ผมโพสอยู่วันที่ 14 มกรา เมื่อวันที่เสาร์ที่ 8 แบมโทรมาหาผม บอกว่าอยากลองเอากับผมดูเพราะยังไม่เคย ปีใหม่ต่างคนต่างแยกย้ายกลับต่างจังหวัด เลยได้ได้เจอกัน วันคริสต์มาส ผมก็ได้แต่เลียให้แบม ผมถาม "อยากร๋อ" แบมบอก "อืม"
ผมถามต่อ"จะมาตอนไหนล่ะ" แบมตอบ "คืนนี้อ่ะ เป้ไม่อยู่ ลืมกุญแจมอ'ไซค์ที่ต่างจังหวัดอ่ะ(ไปรถบัส กลับรสบัส) จะไปเย็นนี้ กลับพรุ่งนี้เย็น" "ร๋อ อืม มาก็มาดิ จารอ มาถูกใช่ป่ะ" "อืมมาถูก"

แล้วเวลาที่รอคอยก็มาถึง 1ทุ่มครึ่ง มีคนมาเคาะประตูห้อง ผมรู้ทันที แบมแน่นอน บอกก่อนเลยว่า
แบมเป็นผู้หณิงที่ขาว น่ารัก อวบนิดๆ แต่อิ๋มมาก แล้วก็ชอบโนบราด้วย
ตอนที่ผมได้เสียงเคาะประตู ควยผมแข็งไปก่อนแล้ว เพราะรู้ว่าอะไรมันจะเกิดขึ้น

ผมเปิดประตู กลายเป็นปิ๊ก ผมตกใจ ผมบอกมัน
"เฮ้ย! คืนกูขอ มึงไปนอนห้องไอต๊อดก่อนแล้วกัน"
ปิ๊ก:"มัยว่ะ นัดหญิงไว้ย๋อ"
ผม:"เออ"
ปิ๊ก:"ใครว่ะ"
ผม:"แบม"
ปิ๊ก:"จริงดิ เฮ้ย กูเอาด้วยดิ กูยังไม่เคยเอาแบมเลย"
ผม:"กูก็ยังไม่เคยเหมือนกัน เอางี้คืนนี้มึงไปนอนห้องไอ้ต๊อดก่อน บอกว่ามึงทะเลาะกับกูน่ะเว้ย อย่าบอกว่าแบมมาน่ะ เดี๋ยวตอนเช้า แบมยังไม่กลับกูจะโทรหามึง โอเคป่ะ"
ปิ๊ก:"เออๆ อย่าลืมน่ะเว้ย"
ผม:"เออ ไม่ลืม"
ปิ๊ก:"เออๆ เด๋วกูเตรียมของก่อน"
ปิ๊กมันก็เอาผ้าขาวมา ชุด อาไรพวกนี้เตรียมค้างคืนห้องไอต๊อด
ปิ๊ก:"ไปแล้วน่ะเว้ย"
ผม:"เออ แต้งกิ้วเว้ยเพื่อน พรุ่งนี้กูโทรไป"

ผมกลับมานั่ง พร้อมกับคามเซ็งเล็ก แต่ก็ไม่เป็นไร เพื่อนกัน

หลังจากไอ้ปิ๊กไปซักเกือบ 10 นาที
ผมได้ยินเสียงเคาะประตูอีกครั้ง ผมมั่นใจว่าต้องเป็นแบมแน่นอน ควยผมแข็งอีกครั้ง
เปิดประตูไป เป็นแบมจริงๆด้วย ผมแอบดีใจ เพราะผมกำลังได้เอาของดี แถมฟรีอีกต่างหาก
(ห้องที่ผมเช่าอยู่มันเป็นของเอกชน เข้าได้ทั้งหญิงทั้งชาย ไม่ได้แยกเพศ ผมเลยเลือกมาเช่าที่นี่ เพราะผู้หญิงเข้าได้)
ผมทักแบมก่อน "หวัดดี เข้ามาดิ"
แบม: "อืม"

แบมใส่เสื้อยืดรัดรูปสีฟ้าอ่อนๆ คราวนี้ใส่บราเพราะจะมาเอากับผม ใส่บราจะได้เป็นอีกอุปสรรคนึงก่อนได้ลิ้มรสปทุมถันท่อนล่างใส่กระโปรงยีนส์ขาสั้น ส่วนผมใส่ดสื้อยืด กางเกงบอลยูเว่เบอร์ 19 (ทีมฟุตบอล Juventus เบอร์ 19 ของ จิอันลุยก้า แซมบร๊อทต้า) ใส่กางเกงใน

เรานั่งคุยกันบนเตียงสัก 5 นาที

ผมจ้องไปที่เสื้อบริเวณที่มีของชั้นใจดันเสื้ออกมาก ได้อารมณ์ดีมาก แบมเห็นผมจ้องนมแกอยู่นานเลยถามดูผมว่า "อยากยัง" ถามมาได้ อยากตั้งแต่ได้ยินเสียงเคาะประตูของไอ้ปิ๊กแล้ว ผมก็บอกว่า "อืม"แล้าก็จ้องตากันผมถาม"ใครจะเริ่มก่อนดิ" แบมตอบ"ไม่รูดิ เป่ายิ้งฉุบกัน"ผมก็ออกกระดาษ แบมออกค้อน แล้วแบมก็โผเข้ามากอดแล้วเอนตัวทับผมนอนลงแล้วควยผมก็แข็งปริ๊ดขึ้นมาทันทีหลังจากที่คุยกัน 5 นาทีแล้วตอนนั้นควยผมหดเลยผมโวยแกล้งแบม "อะไรอ่ะ เราชนะน่ะ เราต้องได้บุกก่อนดิ" แบมบอก "ไม่เกี่ยวอ่ะ ออกช้า ปรับแพ้" ผมต่อ "เอ้า! มีงี้ด้วย"แล้วผมก็บุกคืน ผมไซร้คอแบมทั้งๆที่แบมทับผมอยู่จังหวะที่แบมเอนตัวหาผมนั้น หน้าอกของเราชนกัน มันนิ่มมาก

ยิ่งทำให้ควยทรมานเพราะมันอยู่ในกางเกงในแล้วแบมก็ลุกขึ้นนั่งคร่อมผมแล้วถอดเสื้ออกหน้าอกอันขาวก็เผยให้ผมเห็นอีกครั้ง แบมเอนตัวลงมาทับผมอีกครั้ง แล้วก็ประกบปากผม ดูดปากเลียลิ้นกันมันส์แล้วผมก็เอื้อมมือไปกอดแบมระหว่างที่เราจูบกัน เอามือถือหลังไป แล้มก็เลยปลดตะขอเสื้อในออก แล้วแบมก็ลุกขึ้น โห คราวนี้ผมได้เห็นหน้าอกของเธอเต็มตาอย่างใกล้ชิดมาก มันเด้งออกจากเสื้อในที่มันอยู่นบนหน้าอกผม แล้วแบมก็ปัดเสื้อในออกจากอกผมแล้วก็จูบกันต่อหน้าอกของแบมมาโดนหน้าอกมาเต็มแล้วคราวนี้ หัวนมที่แข็งจิ้มหน้าอกผมทำให้เซี่ยนมากขึ้นอีก ผมเอานิ้วโป้งคลึงหัวนมขณะที่เราจูบกัน ผมคลึงได้แปปนึง แล้วแบมก็เหมือนรู้ เลือนตัวขึ้นมาแล้วเอาหัวนมยัดปากผม ผมรีบดูดอย่างเมามันส์ เอาลิ้นดุลๆหัวนมแล้งแบมก็ซื้ดปากด้วยความเสียวซ่าน แล้วผมก็ขบหัวนม แบมซื้ดดังมากขึ้นอีกแล้วแบมก็ล้างแค้นผม เลื่อนตัวลงมาดูดนมผมบ้าง แบมทำเหมือนผมทุกอย่างเลย คราวนี้ก็กลายเป็นผมที่ซื้ดปากแทน

แล้วแบมก็ลุกขึ้นนั่งบนตัวผมแล้วเลื่อนตัวลงมาที่ลายเท้าแล้วเอื้อมมือไปจับขอบกางเกงยูเวนตุสของม แล้วดึงลงมาช้าๆ ขอกางเกงถูกับควยผมที่อยู่ในกางเกงที่ที่ตุงมาก แล้วก็ออกที่ปลายเท้า แล้วแบมก็เอามือถูกางเกงในที่ตุงอยู่ ผมเสียวมาก ควยแทบจะดันกางเกงในขาดอยู่แล้ว แล้วแบมก็ดูดควยผ่านกางเกงใน
แล้วแบมก็เล่นพิเรนณ์ หยิบกรรไกรมา ผมตกใจ แบมบอก ไม่ต้องตกใจหรอก ไม่ได้เอามาตัดควยหรอก แล้วแบมก็เอามาเล็มกางเกงใน ทีละนิดให้มันค่อยขาด

ตัดจนควยผมที่แข็งอยู่มันเด้งออกมา ผมก็แบมว่า ถ้าอยากกินควยก็ถอดดางเกงในออกก็ได้ แบมบอก แบบนี้แหละตื่นเต้นดี แล้วแบมก็โม็คควยผมจนแทบแตกในปากเธอ ผมก็ซื้ดปากตลอด แบมโม๊คเก่งมาก แฟนเก่าผมยังไม่โม๊คเก่งขนาดนี้เลย อิจฉาไอ้เป้ แม่งได้เมียแบบนี้สุดตีนจริงๆ

แล้วผมก็รุกให้แบมมานานแล้ว ผมลุกขึ้นแล้วผลักแบมนอนลง จังหวะที่หลังแบมกระแทกกับเตียง นมกระเพื่อม ผมได้อารมณ์มากหัวควยมีน้ำลายแบมก็เยิ้มลงเตียง ผมเอนตัวลง เอามือสอดไปได้กระโปรงยีนส์ของเธอ เอามือถูเนินหัวหน่าว นิ้วกลางถูแคมผ่านกางเกงใน มันแฉะมาก ผมเอานิ้วออกมาดูดน้ำที่เปื้อนนิ้วเล็กน้อย แล้วเอานิ้วกลับเข้าไปอีกครั้ง เอานิ้วไชทางด้านข้างกางเกงใน ถูนิ้วกับกลีบดอกไม้สองกลีบทีเปลียกลื่น แล้ผมก็เอามือทั้งสองถอกกางเกงในออกมา มันแฉะไปด้วยน้ำของแบม แล้วผมก็เอาขึ้นมาดม และเลียน้ำที่ติดอยู่กับกางเกงใน แถมมีหมอยติดกางเกงในมาด้วย แล้วก็โยนข้างๆเตียง แล้วผมก็จูบปากแบม ไล่ลงที่คอ ดูดกระดูกไหปลาร้า มาที่เนินอก ขบกัวนม เลียลิ้นปี่ แยงสะดือ เอามือถกพลิกกระโปรงไปที่ท้อง แล้วก็เลียหี แบมมีหมอยแพลมๆเล็กน้อย แต่ผมชอบมาก

ผมขึ้นคร่อมแบมเอาควยที่โผล่ออกมาจากกางเกงในที่ขาดบรรจงสอดใส่เข้าไปในรู้หีเธอ มันเข้าไม่ยากนัก เพราะแบมก็เคยเอากะเป้หลายทีแล้ว ผมค่อยๆกดสะโพกลง แบมร้องลั่นห้อง ผมถามว่า ของผมกับเป้ใครใหญ่กว่ากัน แบมบอกของผมใหญ่กว่าเล็กน้อย แต่เสียวมาก แบมคงถูกใจ ซื้ดปากใหญ่เลย ผมจึงค่อยซอยถี่ขึ้น แบมยังคงร้องไม่หยุดแล้วแบมก็เริ่มร้องดังขึ้น ผมก็ยิ่งซอยที่ข้น แล้วแบมก็หายใจหอบ คงจะเสร็จแล้ว ผมก็ถามเสร็จแล้วใช่มั๊ย แบมตอบว่าใช่ผมจึงเอาออกมาก่อน

แล้วแบมก็ลุกขึ้น เดินไปที่ขอบเต็ยงแล้วหันหีชนกับขอบเตียง ผมรู้ทันที เดินมาข้างหลัง ทำท่าด๊อกกี้ทันใด ผมโยกไป ร้องไป แบมก็ครางในลำคอเบาๆ

สักพัก แบมบอกขอรุกบ้าง ผมเลยขึ้นไปนอนที่เตียง แบมเองก็รู้งาน ขึ้นคร่อมตัวผมแล้วเราก็โยกกันเบาๆก่อน แล้วกระโปรงยีนส์ของเธอก็เริ่มพลิกกลับ เธอเลยลุกขึ้นถอดออก แล้วค่อยนั่งยองๆ ให้หีค่อยๆอมควมไปทีละนิด ท่านี้เธอเซ็กซี่มาก แล้วเธอเริ่มโยกแรงขึ้น คงมันส์น่าดู แล้วเธอก็เองตัวเอามือเค้ากับเตียง คร่อมตัวผม นมก็ก็เด้งตามจังหวะซอยของเธอ แล้วนมก็แกว่งใกล้หน้าผม ผมก็ไล่งับหัวนม สนุกมาก ผมเห็นว่าเธอเริ่มเหน่อยแล้ว ก็ดึงให้เธอนอนทับผม แล้วผมก็จับก้นเธอ แล้วซอยเองบ้าง แบมร้องดังมาก ผมยิ่งถี่ขึ้น มันดังผมกลัวว่าห้องข้างจะได้ยินเลยจูบปากเธอ เธอก็ร้องอื้ออึงในลำคอ ผมซอยซักพักก็เริ่มเสียวหนักและใกล้แตก ผมจึงให้เธอลุกออกแล้วผมพักก่อน ยังไม่อยากรีบแตก

แล้วผมก็ลึกขึ้นคุกเข้าคลานไปคร่อมแบม แล้วยกขาของแบมขึ้นพาดไหล่ ผมกะใช้ท่านี้พิชิตแบมจนแตกแน่นอน เพราะเข้าลึกดี แล้วผมก็เอาควยยัดหีแต่มันติด อาจจะไม่ตรง แบมมองแล้วเอามือที่ถูเนินอยู่ มาจับควยผมให้ตรงกับหีเธอ แล้วก็จับควยดันเข้าไป แล้วแบมก็เริ่มครางเบาอีกครั้งผมซอยช้าๆ เน้นเข้าลึกๆ พอควยเข้าไปสุด เธอร้องลั่นห้องผมเอาควยออกช้า และเข้าไปช้าลึก สักพักแบมบอก ที่รักขอแรงๆหน่อยสิจ๊ะ ผมได้ยินดังนั้นเริ่มซอย ซอยแรงขึ้นถี่ขึ้นจนหน้าขาของเรากระแทกกันดัง พั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ นมแบมก็เด้งไปตามจังหวะที่ผมกระเด้า หน้าแบมเริ่งเหยเก

ยมซอยแรงมากจนเสียงครางของเธอสั้นไปหมด แบมครางๆเอามือถูเนินไปด้วยควมเสีย ผมเองก็ครางเบาๆ พอผมใกล้แตก ผมก็ถามว่าจะกินมั๊ย แต่ไม่ทันที่แบมจะตอบ ผมก็แตกในหีแบม แบมก็แตกไปพร้อมๆกัน แบมกับผมร้องดังลั่นมา แล้วผมก็เนื่อยมากเลยนอนซบนมแบมแทนหมอน แต่ควยผมยังค้างอยู่ในหี มีน้ำไหลออกมาชโลมใข่และเนินแบม เอาก็เอามือที่เปลียกน้ำมาอมเล่นและให้ผมอมด้วย ผมกับแบมหลับไป มาตื่นอีกที 4 ทุ่ม น้ำของเราสองคนก็แห้งเกาะหมอยของแบมและผมผมพยายามเอาออกมา แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน (ในห้องมีห้องน้ำในตัว) ล้างเสร็จเราก็เอากันต่อในห้องน้ำ จับแบมขึ้นอ่างล้างหน้าแล้วเสร็จไปอีกยก กลับมานในห้องก็เที่ยงคืนเราจึงนอนกันตัวก็นุ่งผ้าเช็ดตัวทั้งคู่

ตื่นมา 10 โมง ผมแต่งตัวไปซื้อข้าวมากินกับแบมที่ห้อง กินเสร็จผมก็ถามแบมว่า อยากลองเอากับไปปิ๊กมั๊ย แบมบอก ลองดูก็ได้ ไม่เคยกับปิ๊กเหมือนกัน เมื่อเจ้าตัวยินยอม ผมโทรหาปิ๊ก แล้วปิ๊กก็มา เอากับแบมสองคน ผมก็นั่งดูแล้วก็ชักว่าวแตกให้แบมกินน้ำผม แบมบอกน้ำผมอร่อยมา ส่วนไอ้ปิ๊กก็แตกในหี ควยไอ้ปิ๊กดำ เสร็จแล้วก็เอากัน3คน จนบ่ายโมง ผมไปส่งเธอที่ห้องและเอากันอีกยก ผมกลับมาที่ห้องก็4โมงเย็น ไอ้ปิ๊กติดใจไปยืมหนังโป๊ไอ้ต๊อดมาดูที่ห้องผม มันก็นั่งว่าวอยู่หน้าคอม ผมก็ว่าวมั่ง นั่งว่าวกันสองคน ไปอีกคนละยก
แล้วทุ่มนึงแบมโทรมาบอกว่า มันส์มากเลยที่เอากับผม และบอกว่าพอเป้กลับมาก็เอากับแบม เป้สงสัยว่าทำไม่หีมันบวมๆแดง แบมก็โกหกไปว่าช่วยตัวเอง และแบมบอกว่า โอกาสหน้าเอาควยมายัดหีแบบอีกน่ะ หีมันบอกยินดีต้อนรับ แล้วก็วางสายไป ผมว่าถ้าแบมบอกไปว่าเอากะบผมไอ้เป้ก็ไม่ว่าหรอก แต่แบมก็โกหกไปแล้ว ไอ้เป้เชื่อรึปล่าวก็ไม่รู้

จบแล้วครับ แล้วถ้าเอากับใครอีกจะมาเล่าให้ฟัง เมื่อยแล้วเนี่ยนั่งพิมพ์ตั้งนาน
ตอนนี้ไอ้ปิ๊กมันพึ่งซื้อหนังโป๊มา มันอยากดูแล้วหล่ะ ผมยังไม่เห้นเลยว่ามันเรื่องอะไร

naivenom

สงสัยน้องแบมจะชอบโดนรุม 
ขอบคุณครับ