ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษา นักศึกเสียว 2

เริ่มโดย Tenchin, กันยายน 08, 2012, 01:12:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tenchin

อ๊าาาาาาา ซี๊สสสสสสสส สาวสวยหน้าคมเร่งขย่มบั้นเอวอย่างเอาเป็นเอาตาย ฝ่ายชายก็เด้งเอวสวนกลับอย่างไม่มีใครยอมใครจนเสียงดัง ปั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ชายหนุ่มโน้มตัวสาวลงมากอดจูบส่วนท่อนล่างเขาก็
เร่งกระแทกบั้นเอวอย่างถี่ยิบ โอ้ววววววววววว เมียจ๋าาาาาา หีเมียตอดควยผัวแรงจังเลย    ชอบมั๊ยหล่ะค่ะผัวขาา ถ้าชอบก็เย็ดหีเมียแรงๆซิค่ะ โอ้ววววว อ่ะๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  แฟรงค์หนุ่มหล่อลูกครึ่ง กำลังมีความสุขกับเกมส์กามบนรถกับ
แอนสาวผิวสีน้ำผึ้งสะโพกดินระเบิดอยู่บนรถในที่จอดรถของคอนโดเชอร์รี่ ทั้งคู่หาได้ออกไปสนุกกันที่ไหนไม่ กลับระเริงเกมส์กามกันอย่างเผ็ดร้อนอยุ่บนรถ คนที่เดินผ่านไปผ่านมาคงทราบดีว่ารถคันนี้กำลังทำอะไรกันอยู่
เพราะรถเก๋งคันหรูกำลังเด้งขึ้นเด้งลงราวกับว่ามันมีชีวิต แน่นอนศึกระหว่างวัยรุ่นหนุ่มสาวบนรถนั้นต้องไม่พ้นสายตาของยามที่เฝ้าบริเวณนั้นแน่ๆ โอ้วววๆ ๆ ๆ ๆ อีดอกนี่สะโพกมึงนี่สุด เด้งรับควยดีจริงๆ ยามน๊อต รปภ หนุ่มกลัดมัน
วัย 25 กำลังยืนกระทอกท่อนควยตามจังหวะการเด้งของสาวบนรถอยู่หลังเสา ยามน๊อตรู้จักทั้งเชอร์รี่และแอนดี เพราะว่าสาวทั้งสองเป็นสาวที่อัธยาศัยดีมักจะทักทายตนและเพื่อนยามคนอื่นอยู่บ่อยๆ แต่ยามน๊อตก็ไม่เคยคิดล่วงเกิน
อะไรสองสาวเพราะบุคลิกของยามน๊อตเป็นคนซื่อๆ แต่วันนี้เขากับเป็นสาวแอน หญิงสาวอัธยาศัยดี มาเด้งสะโพกรับท่อนเอ็นหนุ่มหล่อลูกครึ่งอย่างเอาเป็นเอาตายในที่จอดรถของคอนโดเอาให้ยามน๊อตอดไม่ไหวที่จะต้องแอบดูและ
ทำร้ายตัวเอง อู้วววววววว ซี๊ดดดดดดส์ ผัวจ๋าาาาาาาาา เมียจะเสร็จแล้ว เย็ดแรงๆ เย็ดแรงๆๆ เลยผัวจ๋าาาาาาาาาาาาาาาาา หนุ่มลูกครึ่งใช้สองมือจับที่เอวคอดกิ่วของแอนก่อนกระแทกลำควยขนาดเท่าขวดโค๊กอย่างเอาเป็นเอาตาย
โอ้วววว อ๊าาาาาา จะแตกแล้ววววว เมียยยจ๋าาาาาโอ้วววววววว เบบี้ อ่ะๆๆๆๆๆ  สิ้นเสียงคราง ชายหนุ่มอัดครั้งสุดท้ายพร้อมทั้งปล่อยน้ำกามเป็นจำนวนมหาศาลใส่แอน แอนถึงกับกรีดร้องก่อนที่จะฟุบตัวลงไปซบไหล่แฟนหนุ่ม
อย่างหมดแรง ส่วนยามน๊อตชิงซัลโวน้ำแตกไปก่อนแล้วแต่ก็แอบยืนดูต่อจนเกมส์กามจบ หลังจากนั้นทั้งคู่รีบใส่เสื้อผ้าและขับรถออกไปจากคอนโดอย่างรวดเร็วราว
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เช้าวันต่อมา ตั้มเพื่อนผมก็โทรมาขณะที่ผมกำลังหลับอยู่ ผมรับสายด้วยอารมณ์หงุดหงิด   เอออ ไอเหี้ยมีไรโทรมาแต่เช้า  เช้าพ่องมึง นี่มันสิบเอ็ดโมงกว่าแล้ว อาจารย์สอนไปได้ ซักพักแล้วมึงไม่มาหรอวะ เฮ้ยยยยยยจริงดิ
ตายห่ากุลืมตั้งนาฬิกาปลุก(จะเอาเวลาไหนไปตั้งเย่อสาวทั้งคืน)  เออๆ งั้นกุคงไม่ได้ไปแล้วหล่ะ กว่าจะอาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ตั้มก็เลยบ่นๆกลับมา เออๆไอสัดแค่นี้แหละนอนต่อเหอะมึง ผมเลยลุกขึ้นมานั่งและกะว่าจะปลุกเชอร์รี่
แต่เธอนอนหันหลังให้ผม ผมเลยนั่งจ้องหุ่นสาวสวยคนนี้ซักพัก ผิวที่ขาวปานหยวกกล้วย หน้าอกตูมใหญ่เอวบางคอดกิ่ว บั้นท้ายอวบอิ่ม ขาขาวเรียวเนียน  แต่ตรงเชอร์รี่น้อยนั้นกลับแดงปวมเป่งมีน้ำขาวๆเอ่อล้นออกมาตามรู ผมจึงจับ
เธอนอนคว่ำพร้อมทั้งใช้สองบีบนวดบริเวณก้นขาวเนียนอย่างแผ่วเบา ผมก้มลงเลียร่องรักที่เมื่อคืนผ่านศึกมาอย่างดุเดือด ใช้ลิ้นสากๆเลียแปะป้ายไปตามแคมใหญ่พร้อมทั้งดูดเลียครามน้ำรักอย่างไม่รังเกียจ อึ๊ยยยยย เชอร์รี่ครางออกมา
ผมเลียไปซักพักก็เริ่มรู้สึกอยากเอาอีก ลุกขึ้นจับท่อนเอ็นขนาด 7 นิ้วจ่อกับโคกจิ๋มของเธอ ก่อนที่จะค่อยๆดันเข้าไปอย่างช้าๆ
ติ๊งต่อง! ติ๊งต่อง! ติ๊งต่อง!  เสียงออดหน้าห้องดังขึ้น เชอร์รี่รู้สึกตัวตื่นจึงลุกพรวดขึ้นมา ทำให้ควยผมหลุดออกมา   เธอตีแขนผมเบาๆและพูดว่า ไอบ้าาาาาาาา ทั้งคืนไม่พออีกรึไง  แล้วตะกี้ใครกดออด เดี๊ยวขอไปดูก่อนนะ เชอร์รี่รีบ
ใส่เสื้อยืดและกางเกงขาสั้นของเธอ โดยไม่ได้ใส่บราและกางเกงใน เสื้อยืดที่รัดทำให้เห็นหัวนมเธอดันออกมาอย่างชัดเจน ส่วนผมก็ใส่เสื้อยืดใส่บ๊อกเซอร์และเดินออกไปนั่งโซฟาพร้อมเธอ ติ๊งต่อง! เสียงออดดังอีกครั้ง  จ้าๆๆ มาแล้วจ๊ะ เชอร์รี่เปิดประตู
เอ้า หลิน ผมได้ยินเสียงเชอร์รี่เรียกชื่อผู้หญิงจึงหันไปดุ คุณพระ! หลิน น้องหลินเพื่อนวุ้นเส้นนี่หว่า มาทำไรห้องเชอร์รี่วะ คงจะจำตอนที่เกริ่นไปต้นเรื่องได้นะครับว่า หลิน เป็นเพื่อนของน้องวุ้นเส้นที่เป็นดาวมหาลัย
ผมหันไปดูพร้อมจ้องมองอย่างไม่ละสายตา หลินเป็นสาวลูกครึ่งจีน หน้าตาหมวยๆ ตัวเล็กๆ สูงน่าจะซักประมาณ 155 จุดเด่นของเธอคืนความขาวเนียนอย่างกับไข่มุกประกายแสง และหน้าอกที่เต่งตึงถึงแม้จะไม่ใหญ่เท่าเชอร์รี่แต่จากที่คะเนแล้ว
ก็ไม่ได้เล็กกว่ากันซักเท่าไหร่ นี่หลิน น้องเขาอยู่ห้องข้างๆกับเรา เชอร์รี่แนะเพื่อนข้างห้องเธอให้ผมรู้จัก นี่แชมป์เพื่อนพี่เองจ๊ะ ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่แชมป์ ครับผมเช่นกันครับผมตอบพร้อมส่งยิ้มให้สาวน้อย  ว่าแต่มีอะไรหรอจ๊ะน้องหลิน
ค่ะ คือว่าคอมหลินเสียมันเปิดไม่ติดอ่ะคะ เลยว่าจะถามว่าแฟนพี่ซ่อมเป็นหรือเปล่าค่ะ  อ่ออออ แฟนพี่ซ่อมเป็นอยู่นะ แต่ว่า เค้าไม่อยู่อ่ะ ไปสิงค์โปรอีกหลายวันกว่าจะกลับ  ผมรีบเสนอหน้าถามอาการคอมกับเธอ คอมเป็นอะไรหรอน้องหลิน
พี่พอซ่อมเป็นนะ  หรอค่ะ งั้นพี่ช่วยดูให้หน่อยได้เปล่าค่ะ คือหลินต้องรีบใช้คอม แชมป์ไปดูคอมให้น้องเค้าหน่อย เดี๊ยวหลินอาบน้ำแปป เดี๊ยวตามไป ป่ะงั้นไปดูกันผมตบปากรับคำ พร้อมเดินตามหลินไป ห้องหลินอยู่ติดกับห้องของเชอร์รี้
หลายๆครั้งที่มาห้องเชอร์รี่ทำไมผมไม่เคยเห็นน้องหลินเลยน้าาาา หรือว่า เธอเพิ่งย้ายเข้ามาใหม่ แต่ช่างเหอะ รูปดูคอมให้เสร็จๆ แล้วกลับไปจัดการเชอร์รี่ต่อดีกว่า พอเข้าห้องไปหลินก็ชี้ให้ผมดูคอมให้ นี่ค่ะ คอมหลิน คอมหลินเป็น PC ตั้งโตะมี
อายุการใช้งานดูๆแล้วน่าจะนานอยู่ ผมเลยจะหยิบปลั๊กไฟมาลองเสียบดู แต่เอ๊ะ ปลั๊กไฟหายแล้วมันจะเปิดติดได้ยังไง ผมก็ก้มๆเงยๆหาปลั๊กไฟให้น้องหลิน เลยถามหลินไปว่า ปลั๊กไฟหายไปไหนอ่ะ แต่แล้วผมก็ต้องสะดุ้งเฮือกเมื่อ
หลินคว้ามือมาจับที่เป้ากางเกงผม นี่ไงค่ะ ปลั๊กใหญ่เบ้อเริ่ม คิกๆๆๆๆ ผมตกใจ ดึงมือหลินออกแล้วหันหน้าเข้าหาเธอ ผมหันมาปุ๊บน้องหลินจับของบ๊อกเซอร์ผมพร้อมดึงลงมาอย่างรวดเร็ว ปลั๊กอันนี้รึเปล่าคะ ที่ทำให้พี่เชอร์รี่ร้องทั้งคืน
ผมยิ่งตกใจที่เธอรู้เรื่องเหตุการณ์เมื่อคืน พูดเสร็จเธอก็จับควยขนาดเขื่องของผมเข้าปากโดยที่ไม่รอผมพูดอะไร โอ้วววววว หลินนน อะๆๆๆๆๆ น้องหลินดูดเลียท่อนควยด้วยลีลาชั้นเซียน ผมได้เอามือโอบท้ายทอยน้องหลินให้ผมอวบผมลึกๆแค่นั้น
ปล่อยให้น้องหลินดูดควยอย่างหื่นกระหาย น้องหลินคายควยออกมาพร้อมทั้งเอามือกระทอกท่อนควยของผมอย่างถี่ยิบ พี่แชมป์ชอบมั๊ย  อื้มมมมมม ชอบจ๊ะ น้องหลินเก่งจัง อ๊าาาาาาาาาาาาา ผมเสียวจนอดที่จะครางไม่ได้ น้องหลินเอาลิ้น
เลียบริเวณหัวหยัก จนผมเสียวจนตัวเกร็งเขย่งเท้า อ๊าาาาาาาาา หลินนนนนนน ดูดควยเก่งอะไรแบบนี้ โอ้วววววววววววว น้องหลินเอาส่วนหัวเข้าปาก พร้อมทั้งรัวลิ้นให้หัวหยักอย่าถี่ยิบ มือก็เร่งกระทอกควย จนผมตัวเกร็งทนไม่ไหว
อ๊าาาาาาาา หลินนนน พี่ ตะต.......ตะะะ....แตกแล้ว........ โอ้วววววววววววววววววววว ผมกดหัวหลินจนควยเข้าไปในปากจนมิดโคน น้ำเงี่ยนพุ่งลงคอหลินอย่างมหาศาล ผมถอนควยออก น้ำลายและน้ำกามของผมไหลเยิ้มออกมาเป็นสาย
ช่างเป็นภาพที่สวยงาม ก๊อกเชอร์รี่เคาะประตู ผมจีบรีบเก็บท่อนควยเข้ากางเกง ส่วนน้องหลิน เดินไปเข้าห้องน้ำ คอมน้องเขาเป็นอะไรหรอแชมป์ อ่อไม่มีอะไรหรอก แค่ไฟไม่เข้าเฉยๆ (จะเข้าได้ไงไม่มีปลั๊ก) เนี๊ยเอาปลั๊กมาเสียบก็ติดละ
เชอร์รี่พยักหน้า จังหวะที่น้องหลินเดินออกมาจากห้องน้ำพอดี  ผมเลยบอกหลินว่า หาปลั๊กมาเสียบก็เล่นได้แล้วหล่ะคอมไม่ได้เป็นอะไรมาก ^_____^  ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะพี่แชมป์ ครับผมไม่เป็นไรมีไรก็บอกได้นะ ผมกลับเชอร์รี่ก็เดินกลับห้องไป
พอเข้าห้องล๊อคประตูได้ ผมจับเชอร์รี่โก้งโค้งถอดกางเกงเธอลงทันที ผมไม่รอช้า จับควยผมจ่อรูหีเธอแล้วดันเข้าไปทีเดียวมิดด้าม  อ๊าาาาาาๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ดะ..ดะเดี๊ยววววแชมป์  อ๊าาาาาาาาาาาาาาา ผมเร่งเอวกระแทกอย่างถี่ยิบ ดังตั๊บๆๆๆๆๆ
กะว่าให้มันดังไปจนถึงห้องน้องหลินอีก ผมจับเธอเดินท่าหมาไปที่ระเบียง เพื่อให้น้องหลินได้เห็นถนัดๆ พอไปถึงระเบียบผมก็มองไปที่ระเบียงน้องห้องหลิน ผมก็รู้สึกว่ามีสายตาจากห้องน้องหลินคอยแอบมองอยู่
ผมจึงยกขาเชอร์รี่ขึ้นข้างนึง เพื่อให้น้องหลินได้เห็นจังหวะที่ควยผมเข้าห้องหีเชอร์รี่อย่างชัดเจน ผมรู้สึกเสียวมากเวลาที่่รู้ว่ามีใครแอบมองอยู่  อ๊าาาาาาาาา แชมป์ โอ้ววววววววว เมีย จะแตกแล้ววววว อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาา
ผมก็ไม่ไหวแล้วเช่นกัน จึงถอนควยออกมาจากร่องหี จับเชอร์รี่นั่งคุกเข่า พร้อมสาวควยเพียงไม่กี่ครั้ง น้ำกามจำนวนมหาศาล พุ่งใส่หน้าเธอเต็มๆ อ๊าาาาาาา อ๊าาาาาาาาา โอ้ววววววว ผมครางพร้อมฉีดน้ำรักใส่ใบหน้าสาวหมวยเต็มกำลัง
แล้วผมก็พาเชอร์รี่เข้าไปสนุกกันต่อที่เตียง.........
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เสียงไอโฟนของเชอร์รี่ดังขึ้น เธอเอื้อมมือไปรับอย่างหมดแรง ผมก็สภาพเช่นเดียวกัน นอนแผ่หราฟ้าเหลือง 5555+  ฮัลโหล เชอร์รี่เดี๊ยวแอน เก่ง ตั้ม เข้าไปหานะ จะชวนไปหาอะไรกินกัน //จ๊ะๆ แล้วจะมากันตอนไหนหรอ
//ก็ตอนนี้กำลังจะถึงคอนโดของเชอร์รี่แล้วอ่ะ//หาาา เชอร์รี่อุทาน ตอนนี้เลยหรอ // อื้ม ตอนนี้แหละ// น้ำท่ายังไม่อาบเลยอ่ะ วันหลังได้ป่าว // ไม่เป็นไรๆ รอได้เนี๊ยกำลังเดินขึ้นลิฟท์// เพื่อนสาวคะยั้นคะยอ ก่อนที่สายจะหลุดไปเพราะว่าในลิฟท์ไม่มีสัญญาณโทรศัพท์
 แชมป์! แชมป์! รีบๆตื่นเร็วพวกแอนเก่งตั้ม กำลังมา ผมตกใจ เฮ้ย ท่ามาเห็นสภาพเราสองคนตอนนี้ แย่แน่ๆเลย ทำไงดี  เชอร์รี่เลยบอกว่า เอ้างี้เดินลงไปทางบันไดแค่ไม่กี่ชั้นก็ถึงแล้ว ผมรีบใส่เสื้อผ้าแล้วออกจากห้องเชอร์รี่อย่างรวดเร็ว
แต่เอ๊ะ ผมจะหนีไปอยู่ไกลๆ ทำไมในเมื่อห้องน้องหลินอยู่ข้างๆ.......

tak19

จับน้องหลินมาเสียบด่วน ไฟไม่เข้า

Manmegig Manmegig

lucky AAA

sommchai

เรื่องราวกระโดดหรือเปล่าเนี่ย