ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองเล่า1ff (everz)

เริ่มโดย ppp44, กันยายน 18, 2012, 08:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppp44

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                                                            
FF (เข้าสู่ระบบeverz)  ลองเล่า1-10
FF (
เข้าสู่ระบบ everz) 

ขอลองเล่านะไม่รู้จะได้เรื่องปล่าว เป็นเรื่องของเราเอง อาจเป็นเรื่องจริง หรือแต่งขึ้นก็ได้ 

เราชื่อฟา อายุ 25 เราก็เป็นสาวออฟฟิศธรรมดาๆนะ มีแฟนแล้วจริงๆก็มีมาแล้ว 2 คน แต่คนแรกนี่ไม่ได้มีไรกันก็ตั้งแต่สมัย ม.ปลายน่ะ ยังเด็ก 

คนที่ 2 ก็คือคนปัจจุบันนี่ ชื่อนุคบกันตั้งแต่ตอนเรียนมหาลัย เรียนที่เดียวกันน่ะ ก็เป็นคนแรกอะนะที่เรามีอะไรด้วย 

เข้าเว็บนี้ก็ต้องพูดถึงเรื่องเซ็กส์อะเนอะเราว่าผู้หญิงส่วนใหญ่ก็น่าจะรู้สึกเหมือนกันนะ แรกๆก็กลัว เขิน อายรังเกียจด้วยซ้ำ ขอให้อม ไม่อยากทำเลย แต่ก็นะ เค้ายังใช้ลิ้นให้เราก็เลยกลั้นใจลองทำดู 

พอเป็นแล้วก็นะ ชอบ 55 

เค้าก็สอนเราหมดแหละขึ้นเอง คุกเข่า ยืน นอน สารพัด ช่างสรรหาเนอะผู้ชายเนี่ย แต่เราก็ชอบนะ 55 แต่ตอนเรียนอยู่เราก็ไม่ได้ให้เค้าทำบ่อยนะไม่รู้สิ รู้สึกว่าพ่อแม่ส่งมาเรียน พอจบแล้วทำงานแล้วนี่แหละถึงยอมให้เค้าเต็มที่ อิอิ ก็ทุกครั้งที่มีโอกาสก็ไปทำกันที่บ้านเค้าอะนะเหมือนเป็นอีกส่วนนึงของชีวิตเลยแหละ 

ก็ตั้งแต่ปี 2 ถึงตอนนี้ก็ 5 ปีละที่คบกับแฟนมา เราว่าเราก็มีความสุขดีนะมีทะเลาะกันพอสมควรแต่ก็แค่เรื่องจุกจิกก็คุยกันแล้วแหละว่าจะทำงานเก็บเงินกันอีกซักปีสองปีค่อยแต่งงานกัน 

วกกลับมาเรื่องอย่างนั้นบ้างอือเค้าเคยถามนะว่าเราชอบท่าไหนสุด ตอบไม่ถูกเลยมันก็เสียวหมดก็บอกไปว่าอยู่ข้างบนเอง น่าจะชอบสุดนะ มันเหมือนเราได้ควบคุมเอง 55 ส่วนเค้านี่บอกชอบท่าด๊อกกี้แฟนชอบก้นเรามากไม่รู้เป็นไร บอกว่าสวยดีงอนดี ลืมบอก เราตัวเล็กนะไม่สูงมากก็อวบๆนิดนึงอะอก 34 แต่สะโพกนี่ปาไป36 ตัวเราเองอะไม่ชอบเลยใส่เสื้อผ้าแล้วไม่ค่อยสวย 

เราเล่าไปเรื่อยเปื่อยเลยจะรำคาญกันมั้ยเนี่ยข้ามมาที่สำคัญเลยละกัน ก็คือที่แผนกเราเค้ารับพนักงานใหม่มาคน ชื่อตั้ม พึ่งจบมาอีน้องตั้มนี่เข้ามาแรกๆนี่สาวๆที่แผนกกรี๊ดเลยนะ มันก็หล่อดีแต่พอเริ่มรู้จักแล้วไม่ไหวอะ ทะลึ่งตึงตังแถมยังเที่ยวเก่งมาซักพักก็เข้ากลุ่มกับพวกผู้ชายที่บริษัทไปเที่ยวกันแทบทุกคืน 

แต่ก็ยังดีที่มันไม่ได้ทำให้การงานเสียน่ะคือเป็นคนฉลาดทำงานเก่งเลยล่ะก็ถึงขั้นหัวหน้าอยากให้เลื่อนระดับงานให้เราช่วยเทรนให้นั่นแหละตั้มมันถึงเข้ามาพัวพันในชีวิตเรา 

คือก่อนหน้านั้นก็คุยๆกันบ้างนะแต่ไม่ถึงกับสนิทเราก็โอเคไม่ได้รู้สึกอะไรแต่อีน้องตั้มนี่สิวันแรกมันเอาเลยบอกเราพี่ฟานี่น่ารักแถมใจดีด้วยถ้ายังไม่มีแฟนตั้มจีบแล้วนะเนี่ย ดูมันเราก็ดุเลยบอกอย่าเพ้อเจ้อทำงานไป 

อือจริงๆเราก็แกล้งดุไปอย่างนั้น มันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรหรอก คุยสนุกซะด้วยซ้ำติดแค่ชอบพูดสองแง่สองง่ามปากว่ามือถึงนี่แหละ สอนๆอยู่มันเอามือมาวางบนแขนอย่างเนี๊ยเราก็โกรธสิอีกอย่างเดี๋ยวคนอื่นเห็นแล้วจะเอาไปคิดไม่ดีด้วยถึงโต๊ะมันจะมีฉากกั้นเป็นบล๊อคๆก็เถอะก็จับมือมันออกแต่เผลอก็เอาอีกละ แขนบ้างจับไหล่บ้าง คือเป็นโต๊ะทรงตัว L น่ะ นึกภาพออกใช่มั้ย ก็ใกล้กันมือมันก็ปาดป่ายมาเรื่อย 

เรื่องคำพูดคำจาอีกมีอยู่วันเราก้มเก็บของอยู่หันไปเจอมันมอง เราก็ถามมองไร 

ตั้มมันทำหน้าทะเล้นใส่ละบอกมองสะโพกพี่ฟาไง 

มันพูดซะตรงเราก็พูดไรไม่ถูกสิถามมันไปว่ามองไม 

มันบอกอิจฉาแฟนพี่ฟามีแฟนน่ารัก น่าาาา 

น่าอะไรเราก็ถามไปไม่ได้คิดไร เริ่มโกรธนิดๆด้วยซ้ำ 

น่าอึ๊บ ดูมันตอบแล้วทำหน้าตาเฉย เราหน้าชาเลยอะ ทั้งโกรธด้วยอื่นๆด้วยอะไรไม่รู้อะก็ตัดบทบอกมันไปว่าพอเลยนะแก พูดอีกเดี๋ยวพี่ตบปาก 

คือเราต้องเทรนงานให้อีน้องตั้มนี่เดือนนึงอะละแค่อาทิตย์แรกดูมันทำตัว ก็บอกมันไปว่าพี่ไม่ชอบนะอย่าพูดแบบนี้อีก มันก็รับปากครับๆตั้มขอโทษซักพักก็เอาอีกละ เหมือนเิดิม 

ก็ไม่มีอะไรหรอกผ่านไปซักอาทิตย์ก็เริ่มชินละ ตั้มมันก็แค่หยอดไปเรื่อย แต่ลึกๆแล้วบางทีก็ชอบนะ 55 อย่างทุกเช้ามันก็เอาละวันนี้พี่ฟาแต่งตัวน่ารักจัง วันนี้เซ็กซี่จัง ก็นะ เราก็ผู้หญิงนี่ได้ฟังอย่างนั้นก็แอบดีใจลึกๆ 

เราก็ต้องทำพูดกับมันไปหยอดเค้าไปทั่วเลยนะแก 

มันกลับบอก ใครบอกพูดกับพี่ฟาคนเดียว จริงๆนะ 

พูดละมองด้วยจนเราต้องเปลี่ยนเรื่องซะเองตาเจ้าชู้มากมันอะ ก็ไม่มีไร อย่างที่บอก เริ่มชิน ว่าไปมันก็ไม่ใช่คนไม่ดีนะเราบอกไปว่าอย่าเที่ยวบ่อยนักเช้าๆจะได้ไม่ง่วงสอนอะไรจะได้เข้าใจเร็วๆอือตั้มมันก็ทำตามนะ จากดุมันก็กลายเป็นต่อล้อต่อเถียงกันกลายเป็นทำงานเพลินดีซะงั้น 

มันถูกเนื้อต้องตัวเราก็ขี้เกียจจะว่าละปล่อยมันอยากวางๆไปอยากสะกิดๆไป ละมันขี้แกล้งขี้แหย่ด้วย มีอยู่ครั้งแฟนเราโทรมาก็คุยกันไปอยู่ดีดีตั้มมันมายืนบีบหัวไหล่เราซะอย่างนั้นวางสายปุ๊บนี่เราหยิกมันเลย 

ก็ช่วงอาทิตย์ที่สองนี่แหละที่เราเริ่มจะสนิทกับอีน้องตั้มมันละจนไม่รู้ว่ามากไปรึปล่าวนะมันเลยชักจะเอาใหญ่ 

มีวันนึงวันนั้นรู้สึกว่าต้องอยู่โอทีกัน งานก็ไม่ได้เยอะมากหรอกเราก็นั่งทำไปเรื่อย อยู่ดีดีตั้มมันสะกิดๆเราแล้วพูดพี่ฟาดูดิ สวยเนอะ 

เราก็หันไปดูหน้าจอโน๊ตบุ๊คมันปรากฎเป็นรูปโป๊โจ๋งครึ่มเลย ภาพสาวฝรั่งกำลังอมไอ้นั่นอยู่ 

เราก็อึ้งเลยสิ ว่ามันไอ้บ้า แกดูอะไีรอย่างนี้เนี่ย ปิดเลยนะ 

มันบอกก็งานตั้มเสร็จแล้วอะ ว่างเลยหาไรดู สวยดีออก พี่ฟาไม่ชอบเหรอ มันไม่พูดปล่าวเลื่อนโน๊ตบุ๊คเลื่อนเก้าอี้มาใกล้ๆเราด้วย 

ไม่ชอบ น่าเกลียดอยากดูแกดูไปคนเดียวเลยนะชั้นจะทำงาน 

แล้วมันก็ดูต่อจริงๆคลิกไปก็บรรยายไปด้วย คนนี้สวยจังพี่ ดูซิคับ ไอ้นี่ทำไมมันใหญ่นัก พี่ดูสิๆ 

ก็นะเราก็ทำเป็นตัดรำคาญหันไปดูบ้างอะแหละ แต่ข้างในนี่ ใจเต้นอะไม่เคยจะมาเรื่องอะไรแบบนี้กับผู้ชายคนอื่นเลย จริงๆแฟนก็เคยเอามาเปิดดูกันบ้างนะหนังโป๊เนี่ย ส่วนมากจะเป็นญี่ปุ่น เราก็ชอบนะสวยดี ฝรั่งไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ขนาดของไอ้นั่นมันต่างกับแฟนเราเยอะเลย ดูน่ากลัว 

ผู้หญิงเจ็บแย่ เราก็พูดไปตามภาพที่เห็นอะนะ 

เจ็บแค่แรกๆเท่านั้นแหละคับแหมพี่ฟา ทำอย่างกับไม่เคย อิอิ 

ไอ้บ้า ก็ฝรั่งนี่ชั้นจะไปรู้ได้ไง เออ ไปๆมาๆกลายเป็นเราหยุดทำงานแล้วไปต่อปากต่อคำกับมันซะได้ 

แล้วแฟนพี่ฟาละคับขนาดไหนครึ่งนึงของอันนี้ได้มั้ย 

ก็ประมาณนั้น เราดูแล้วก็ตอบไปตามนั้นก็มันประมาณนั้นจริงๆ 

ถือว่าเล็กนะคับนั่นยิ่งใหญ่ยิ่งยาวยิ่งดีพี่ฟาไม่รู้เหรอ 

ใหญ่นักเหรอไงแกอะเราก็เคืองสิมาว่าแฟนเราเลยสวนไปอย่างนั้น 

ก็พี่ฟาอมไม่มิดแล้วกันอิอิ 

ดูมันตอบแล้วแบบว่ามองหน้าเราด้วย อึ้งสิ ทำเป็นดุไป ลามปามมากไปละแก พอเลย ปิดไม่งั้นพี่จะฟ้องหัวหน้า 

นั่นแหละหมดเวลาโอทีวันนั้น เรานั่งแท๊กซี่ไปบ้านแฟนเลย อยากน่ะบอกตรงๆแฟนก็คงงงเราไม่ค่อยได้ไปหาเอง ก็นะ ขย่มซะเต็มที่เลย อิอิแต่ระหว่างทำก็นึกถึงคำพูดไอ้เจ้านั่นตลอดเลยอะ 

++++ ++++ ++++ 

ง่วงแล้วสิไว้จะมาต่อวันหลังนะ