ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองเล่า2 ff (everz)

เริ่มโดย ppp44, กันยายน 18, 2012, 08:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppp44

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                                                            
ลองเล่า 2อีก
FF (
เข้าสู่ระบบ everz) 

--------------------------------------------------------------------------------

มีคนยอมทนอ่านด้วย ขอบคุณนะ 

ต่อ !!! 

++++ ++++ ++++ 

เราก็รู้สึกแปลกๆอะนะบอกไม่ถูกตั้มมันก็หยอดอยู่เรื่อยๆมีชวนไปกินข้าวด้วยนะแต่เราไม่เอาหรอก จนสุดสัปดาห์นั้นวันศุกร์มั๊ง นัดกับแฟนดิบดีว่าจะไปดินเนอร์กันปรากฎพอใกล้เวลาแฟนโทรมาบอกต้องไปกินเลี้ยงกับที่บริษัทเรางี๊เซ็งเลยอะเกือบทะเลาะกันแน่ะ ตั้มมันก็มาชวนๆเราก็เบื่อๆอะเลยตกลงไม่ได้คิดไร 

ถึงร้านมันสั่งเลยเบียร์ถามเราเอาด้วยมั้ย เราก็ไม่อะน้ำเปล่าพอมันบอกนิดนึงดีกว่าคับพี่ทำงานมาเหนื่อยๆลื่นคอดีนะ เอาสปายละกันนะคับ

แล้วมันก็สั่งให้เสร็จสรรพอะเราก็คิดในใจเลยมันกะมอมเราปล่าวเนี่ย 

แต่ก็ดื่มนะ 55 สองขวดแหนะ ก็มึนๆนิดหน่อยไม่ถึงกับเมาหรอกนั่งกันถึงประมาณ 3 ทุ่มมั๊งเราก็ชวนกลับ มันก็อาสาไปส่งอะนะเราก็บอกทางไปพอรถแล่นแล้วเราเริ่มเวียนหัวอะเลยบอกมันว่าขอนอนนะใกล้ถึงละปลุกด้วย 

ก็หลับไปจริงๆอะจนมารู้สึกตัว ได้ยินตั้มมันเรียกพี่ฟาคับๆ แล้วมือมันอะ จับต้นขาเราบีบเบาๆคือจับขึ้นมาสูงมากเราหวิวเลยอะ แล้วเรายิ่งมีอารมณ์ง่ายเวลาดื่มพวกนี้อยู่แล้วด้วยก็ไม่รู้อะ อะไรดลใจไม่รู้ ความคิดชั่ววูบมั๊ง เราแกล้งทำเป็นเมาขานตอบมันไปอื้้อๆ ก็แบบ คนไม่มีสติ 

อือเราก็รู้สึกเลยว่ามันขับช้าลงตั้มมันก็มาเขย่าต้นขาเราแล้วเรียกอีก พี่ฟาคับๆ เราก็ทำเหมือนเดิมอะ นอนนิ่งๆทีนี้มันกลับรถเลยอะ ทางไม่ใช่ทางไปบ้านเราละแหละ คราวนี้เราใจเต้นแรงเลยทำไงดีเนี่ย มือมันก็ยังลูบๆต้นขาเรา ไม่เคยโดนคนอื่นทำอะไรอย่างนี้ มีอารมณ์อะลึกๆแล้วยอมรับเลย รู้สึกอยากกับตั้ม ความรู้สึกมันสะสมมาเรื่อย แต่ก็กลัวไม่อยากทำผิดต่อแฟน โอ๊ย สับสนมาก 

เราคิดไปเรื่อยจนรถจอดอะแล้วตั้มมันก็เปิดประตู ประคองหิ้วปีกเรา ที่ไหนก็ไม่รู้อะคงเป็นคอนโดมันแหละเราก็ไม่คิดอะไรละบอกกับตัวเอง เราเมาๆๆ เลวเนอะ 

ถึงห้องมันก็เริ่มเลยวางเราบนเตียงแล้วก็ถอดเสื้อผ้าเราอะ ค่อยๆอะนะคงกลัวเรารู้สึกตัวแหละเราก็นิ่งแต่ใจนี่เต้นรัวมาก ตื่นเต้นเหมือนตอนมีไรกับแฟนครั้งแรกอย่างนั้นเลยแป๊บเดียวเราก็ไม่เหลือเสื้อผ้าซักชิ้น 

หลุดเสียงออกไปด้วยอะตอนมันเลียที่หัวนมก็นะ เสียว แต่ก็ทำนิ่งต่อ แล้วก็รู้สึก ว่าแท่งของมันโดนที่ขา 

เรามีอารมณ์มากจริงๆไม่รู้มาจากไหนเยอะแยะ ลืมหมดแล้ว ลืมผิดถูก ลืมแฟน 

ตั้มมันก็ดูดเลียนม เบาๆอะนะมือมันก็คลึง ที่ร่องเรา เสียวมาก อยากคราง ต้องกลั้นไว้อะ 

แล้วเราก็รู้สึกวูบหัวใจแทบหยุดเต้น มันจับขาเราถ่างอะ 

รู้สึกว่าโดนแล้วหัวของไอ้นั่น ถูที่ร่องเรา 

มันเข้ามาแล้วเจ็บมากเหมือนจะฉีก โอ๊ยยย เราร้องเลย เราลืมตาเลยอะ ความรู้สึกผิดชอบชั่วดีกลับมาเลย 

ตั้ม ทำไรอะ อย่านะเอาออกไป เราบอกไป ดันตัวมันออก ไม่เอาแล้ว เราไม่อยากทำแบบนี้ 

แต่มันไม่หยุดนะสิมันยิ่งดันเข้ามา เราเจ็บมาก ร้องเลย มันก็จูบปากเรา 

มันคงเข้ามาหมดแล้วทั้งแน่น ทั้งเจ็บ เราหมดแรงจริงๆ ตั้มมันก็เริ่มโยก ดูดนมเราไปด้วย 

จนเราเริ่มไม่เจ็บเริ่มเปลี่ยนเป็นเสียว เสียวมาก มันเสียดสี มันคับแน่น มันชนข้างใน 

ทำไมมันต่างกับแฟนลิบลับอย่างนี้ซี๊ดดดด อ้าาาาา เรากลั้นไม่ไหวจริงๆ ครางออกไปดังมาก ตั้มมันก็ครางด้วยจนมันเริ่มเร่ง เราก็ไม่ค่อยเจ็บแล้ว เสียวอย่างเดียว เสียวมาก รู้สึกใกล้จะเสร็จไม่เคยเร็วอย่างนี้มาก่อน ตั้มมันยิ่งเร่ง กระแทกแรงมาก จนเราไม่ไหว ต้องกอดคอมันเราถึงแล้ว เสียวมากๆ ตั้มมันยังเร่งต่ออีก เราแทบขาดใจ หลับตาครางอย่างเดียวไม่นานมันก็เอาท่อนออก เรารู้สึกได้ น้ำมันพุ่งมาบนตัวเรา อุ่นๆ เยอะ 

คงราวๆครึ่งชั่วโมงนับตั้งแต่มาถึงที่นี่ทำเรากลายเป็นผู้หญิงไม่ดีไปแล้ว นี่เราทำอะไรลงไป พอสติกลับมา เราเสียใจมากน้ำตาไหลเลย แต่ก็ไม่ได้ฟูมฟายอะไร ก็รู้แก่ใจ ว่าเราเองที่เป็นคนเปิดทางให้มัน 

ตั้มมันก็เอาทิชชู่มาเช็ดๆน้ำบนตัวเรามันคงเห็นน้ำตาเราแหละเลยพูดปลอบๆ บอกที่ทำเพราะมันชอบเรา มันขอโทษ ก็กอดเราอะแต่เราดันมันออก บอกไปว่าเราอยากกลับบ้านตอนนี้ จะใส่เสื้อผ้าให้มันไปรอข้างนอกมันก็ทำตาม 

ก็นั่นแหละแล้วเราก็กลับแทกซี่เอง ถึงบ้านนอนไม่หลับเลยคืนนั้น ดีนะยังมีวันหยุดเสาร์อาทิตย์ยังไม่อยากเจอหน้าใคร ไม่อยากเจอแฟน รู้สึกผิดต่อเค้า 

ไม่อยากเจอตั้มมันด้วยละต่อไปนี้จะทำตัวยังไงเนี่ย อายมัน 

พอถึงวันทำงานเราก็พยายามทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นอะแต่ก็นิ่งๆเงียบๆแหละ ตั้มมันก็เหมือนเดิมมีมาจิ้มๆละพูด หายโกรธยังๆไอ้บ้านี่เราก็พยายามจะลืมอยู่ยังจะมาย้ำ เลยบอกมันไปว่าอย่าพูดเรื่องนี้อีกไม่งั้นจะโกรธมันก็รับคำครับๆหน้าทะเล้น นี่มันสำนึกบ้างมั้ยเนี่ย 

เฮ้อกะว่าจะทำตัวให้มันเกรงใจบ้างไปๆมาๆวันสองวันจากนั้นเราก็พูดคุยกับมันเป็นปกติ มันยิ่งเกรงใจน้อยกว่าเดิมซะอีกเคยแค่จับแขนเดี๋ยวนี้มีลูบ เราก็ตีเลยสิแรงด้วย แต่ลึกๆอะแค่มันมาใกล้ๆก็หวิวๆละก็นะ ความรู้สึกคืนนั้นมันลืมยากละเดี๋ยวนี้นะพออยู่กันสองคนจากที่มันเคยเรียกพี่ฟาคับ กลายเป็นฟาจ๊ะ ฟาจ๋า เฮ้อโกรธมันไม่ลงอะเบื่อตัวเองจริงๆ 

ก็จนมาถึงวันนึงวันพุทธมั๊ง ต้องอยู่โอทีกับมัน ตั้มมันก็หายไปพักนึงกลับมาพร้อมขนมกับน้ำมันบอกไปซื้อมาให้ อือเอาใจเก่งมันอะ เราก็บอกงานแกเสร็จแล้วกลับก่อนก็ได้นะมันว่าอยากอยู่เป็นเพื่อนเรา พูดเสร็จเลื่อนมานั่งใกล้ๆเราก็ไล่มันบอกทำงานไม่ถนัดแต่ฟังซะที่ไหนก็นั่งเล่นเน็ทอยู่ข้างๆนั่นแหละซักพักนึงเอาละเปิดเว็บโป๊ดูอีกละ 

ไมชอบดูนัก บ้ากามเหรอไงแกเราก็หาเรื่องด่ามันไป ไม่อยากคิดเรื่องอื่น 

โหฟาพูดซะเสียของสวยๆงามๆใครไม่ชอบดูบ้าง 

แต่จริงๆนะสวยสู้ฟาไม่ได้อะ โดยเฉพาะตอนไม่มีเสื้อผ้า อิอิ 

ดูมันพูดไม่คิดบ้างเลยว่าเราจะอาย พอเลยแก บอกแล้วไงว่าอย่าพูดถึง เราก็ตัดบทอะอายด้วยเริ่มคิดอีกละด้วย 

ก็อยากทำแบบคืนนั้นอีกนี่นา 

นี่ หยุดพูดบอกแล้วว่าจะไม่มีอีกเราทำเสียงดุตอบกลับมันไปแต่กลัวที่ไหนอะมันพูดเสียงอ้อนๆถามเรากลับ เจ็บมากเหรอ 

อะไร 

ก็คืนนั้นเห็นฟาร้องเจ็บเสียงดัง มันยังมีหน้ามาทำทะเล้นใส่ 

เจ็บแป๊บนึงแล้วก็เสียวเหมือนที่ตั้มบอกเลยใช่มั้ยอิอิ 

ไอ้บ้า พอเลยนะๆมันพูดซะตรง เราหน้าชาเลยอะ หมดเลยสมาธิทำงาน 

ฟาก็ตอบก่อนซี่ เสียวมะๆ 

ก็นิดหน่อยก็ตอบไปแบบตัดรำคาญไม่ได้คิดไร แต่ไม่รู้สิ เสียงคงเบาลงหน้าคงแดงอะเราตอนนี้ 

อะไร นิดเดียวเองเหรอเห็นครางออกดัง 

ไอ้บ้า เราเขินอ่า ดูมันพูดแล้วเราไปยอมต่อล้อต่อเถียงกับมันทำไมไม่รู้ ยิ่งพูดยิ่งเกิดความรู้สึก 

ฟาดูนี่สิๆมันสะกิดเราละชี้ๆลงไปข้างล่างอะ 

ไอ้บ้า น่าเกลียด ก็มันอะหลอกให้เรามองที่กางเกงมัน อือก็ แท่งมันอะ นูนๆขึ้นมา 

โอ๊ยเราเริ่มรู้สึกมากอะทำไมมันถึงได้ลามกขนาดนี้เนี่ย มันบอกอยู่ใกล้ๆฟาแล้วแข็งทุกที เราก็ไม่มองแล้วแต่ก็นั่งนิ่งๆอะ ทำไรไม่ถูก เหมือนตกอยู่ในภวังค์แบบนั้นมั๊งมันก็เอามือมาจับที่ต้นขาเราด้วยอะ พักนึงด้วยแหละ เราถึงพึ่งคิดได้ว่าควรปัดมือมันออก 

มันไม่หยุดพูดอะ ถามอีกฟาไม่อยากทำอีกจริงๆเหรอ 

ไม่ เราตอบไป ก็เสียงเบาๆอะมันลูบๆแขนเราด้วย มันก็บอกฟาไม่ชอบเหรอ แต่มันอยากทำเราอีกมากๆ รู้สึกกับเรามากๆดูสิตอนนี้แข็งจนปวดไปหมด 

เราก็มองอะไม่รู้ทำไปได้ยังไง ก็เห็นมันนูนๆ เป็นแท่งอะ ยาว พาดมาทางเรา 

ไม่ชอบ เจ็บ 

แล้วของแฟนฟาเท่าไหนวัดให้ตั้มดูหน่อยนะ มันพูดแล้วจับมือเราไปอะ ไปที่ตรงนั้น ก็โดนอะ ถึงจะนอกกางเกงมันบ้ามากอะ เราหวิวๆหมดแรงเลย 

ก็มอง กะๆดู ก็ชี้ให้มันดูไม่ได้พูดอะไร 

อ่อถ้าเล็กๆอย่างนั้นเค้าเรียกว่าจู๋ ถ้าเท่านี้ถึงเรียกว่าควยนะ อิอิ 

ไอ้ทุเรศ พูดหยาบมากอะมันแต่ได้ยินแล้ว ทำไมยิ่งรู้สึกอะ แต่ก็ยอมรับ มันเสียวต่างกันเยอะเลย ก็พึ่งรู้ก็เคยทำกับแค่แฟน คิดว่าก็ดีสุดแล้ว 

แล้วมันไม่หยุดอะ พูดอีกถ้าได้ทำฟาอีกนะ จะเอาให้ครางดังกว่าเดิมอีก อิอิ 

ไอ้บ้า เราอายอะหมั่นไส้มันด้วย กำลังดึงมือกลับเราเปลี่ยนเป็นบีบไอ้นั่นมันเลยอะ 

อุ้ยย มันร้อง ตัวงอเลย 55 เราเผลอขำเลยอะ แต่มันอะ กดมือเราไว้กับไอ้นั่นมัน เราก็นิ่ง ไ่ม่ได้คิดอะไรเลย ไม่ได้คิดด้วยว่าตรงนั้นมีวงจรปิดมั้ยค่อยมารู้ทีหลังว่าไม่มี 

อีกมือมันอะก็มาลูบต้นขาเราอีก ละมันพูด อย่าบีบอีกน๊า เจบบบ ทำเสียงอ้อนอีกทะเล้นอีก 

เราก็ถามมันแฟนไม่บอกว่าเจ็บบ้างเหรอ อือ ลืมบอก มันมีแฟนแล้วเหมือนกันนะแต่น่าจะทำงานต่างจังหวัดมั๊ง มันเคยๆเล่า 

เจ็บแค่แรกๆจากนั้นก็เสียวอย่างเดียว จริงๆน๊า มันบอกอะ แล้วมือมันก็ ลูบๆชายกระโปรงเราลูบๆขึ้นมาอะ เราพูดแค่อย่า มันก็ทำต่อ คงเห็นกางเกงในเรา ก็เห็นมันมอง 

มันก็เลื่อนมือมาอะเราก็หนีบขา ก็โดนๆที่กกนแหละ เราก็บอกพอเดี๋ยวบีบนะมันก็พูดอย่าน๊าๆแล้วจับมือเราอะ แบบลูบๆที่แท่งมัน 

เราก็เตลิดไปแล้วอะแบบว่าอารมณ์กระเจิง ตั้มมันก็พูด ไปห้องตั้มกัน นะคับๆ เราไม่รู้อะ คิดไม่ออกงานก็ยังไม่เสร็จ แต่มีอารมณ์มากๆ ตั้มมันไม่รอให้เราตอบอะ ปิดคอมแล้วหยิบกระเป๋าให้เราเองก็ดึงมือเราลุก ให้เราเดินออกก่อนอะ มันก็ตามมาพาไปที่รถ