ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองเล่า 3  ff (everz)

เริ่มโดย ppp44, กันยายน 18, 2012, 08:20:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppp44

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                                                            
ลองเล่า ๓
FF (
เข้าสู่ระบบ everz) 

--------------------------------------------------------------------------------

Happy newyear นะขอให้เป็นปีที่ดีของทุกๆคนและครอบครัว ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขมากๆ 

ขอเล่าต่อนะ 

++++ ++++ ++++ 

อือก็โทรบอกแฟนไปว่างานเสร็จเร็วกลับกับเพื่อนไม่ต้องมารับเราก็ไม่พูดอะไรอะนั่งเงียบๆ ตั้มมันก็ขับเร็วเลย เราก็มองออกนอกกระจกตลอดเลยตั้มมันก็ยังลูบๆที่ขาเราอยู่ เราก็ อารมณ์มันเลยต่อเนื่องอะ 

ถึงห้องมันก็เริ่มเลย จูบเรายืนจูบกันอย่างนั้นมันก็ลูบๆไปทั่วอะบีบลูบก้นเรา เราก็นะ อายอะ โอบคอมันด้วย ก็ยอมรับอะ อารมณ์ตอนนั้นรุนแรงมากมันก็ถอดๆเสื้อผ้าเราออก เราก็เอามือปิดที่บราก็อายอะนะ มันก็แกะๆละถอดออกอะก้มไซร้นมเราเลย มันสูงกว่าเราตั้งเยอะ คงไม่ถนัดมั๊ง มันดึงเราไปที่เตียงอะจับเรานอนลงเราก็เอามือปิดๆแหละเหลือกกนแค่ตัวเดียว มันก็ไซร้ต่อถอดๆเสื้อผ้าไปด้วยเราก็ไม่ไหวอะเริ่มส่งเสียงคราง อาๆ ก็บอกให้มันปิดไฟก่อน ไม่รู้อะเขินนี่มันก็ลุกเดินไปก็เห็นอะนะ ของมัน โด่ๆ ยาวๆ หวิวเลยอะจะโดนอีกละหรือนี่ 

ไม่ทันได้คิดไรมันก็เดินมาละแล้วเปิดไฟหัวเตียง มันก็เห็นหมดอยู่ดี เฮ้อ มันก็ไซร้ต่อ เรียกว่าฟัดเลยดีกว่าก็อารมณ์คงมากเหมือนกัน เราก็ปล่อยละ มันรัวลิ้นที่หัวนมเราก็ซี๊สสสเลยมือมันก็ถูๆร่องเราถอดกกนออกไปตอนไหนเรายังไม่รู้เลยปลุกเร้าเก่งอะมันเรากระเจิงไปหมด 

มันจะเลื่อนตัวลงไปเราก็ดึงไว้อะบอกว่าอย่า สกปรกมันก็ไม่ฟังทีนี้ก็ครางหนักกว่าเดิมเลยเรามันทั้งดูดทั้งเลียเลยอะ 

ซี๊สสสส ตั้มพอแล้วพี่เสียววว เราก็บอกอะ มือก็จับหัวมัน ก็ไม่หยุด ยิ่งทำหนักกว่าเดิม เราก็ดิ้นเลยแล้วมันเงยหน้าพูด หีฟาสวยจัง น่าเลียที่สุด หยาบอีกแล้ว แล้วก็ก้มเลียต่อเราก็ไม่ไหวอะ ไม่ไหวจริงๆ บอกมันพอแล้ว จะทำไรก็ทำเถอะ มันก็เอาอีกละบอกให้ทำไรคับ อยากให้ตั้มเย็ดแล้วใช่มั้ย 

อื้อเราก็อยากจริงๆก็ตอบไปอื้อๆ 

มันก็ไม่ซักทีอะบอกเราว่าพูดสิคับว่าเย็ดเถอะๆ 

อื้อออ เย็ดเถอะสุดๆแล้วอะเรา เกิดมาไม่เคยพูดอะไรอย่างนี้ นั่นแหละมันถึงหยุดเลียก็รู้สึกอะว่าจ่อแล้ว กลัวนะ แต่ความอยากมันมากกว่า กลั้นใจเลยอะตอนมันกดเข้ามาอืออ ก็เจ็บไม่มากเท่าวันนั้น น้ำหล่อลื่นเยอะด้วยมั๊ง แต่ก็นะ ครางอะคงอ้าปากกว้างเลยแหละ ไม่ไหว มันแน่น บีบไหล่ตั้มมันแรงเลย มันก็ซี๊สสสถามเราเจ็บมั้ยคับๆ ก็อื้อๆตอบไป มันก็บอกจะมิดแล้วทนหน่อยนะ เราก็อื้อๆ 

ก็เข้าจนหมดแหละเราก็ซี๊สสสมันก็ซี๊สสสพร้อมกันเลยมั๊งเสียวอะขนาดยังไม่ทำไรเหมือนใกล้จะถึงแล้วเลยมันก็ก้มลงจูบบ้างดูดนมเราบ้างข้างล่างก็บดๆอะ อืออ มันเริ่มโยก ไม่ค่อยเจ็บแล้วทีนี้เราครางไม่หยุดเลย ไม่อายแล้ว 

อูยยย อ้าๆๆๆ ซีสสสส 

เป็นไงจ๊ะฟา เสียวมั้ยมันมั้ย 

อื้อออ เสียวๆๆๆ 

ยังเจ็บอยู่มั้ย ดีมั้ยชอบมั้ยๆๆ 

อื้ออ ไม่แล้วๆ แน่นอะซีสสสส 

ซีสสส ฟาเย็ดมันที่สุดเลยอยากเย็ดฟามานานแล้วๆ รู้ตัวมั้ยๆ ฟาน่าเย็ดมากๆ 

อ้าาาาา อื้อๆ เหรอ อูยยยตั้ม พี่เสียววว 

เสียวตรงไหนจ๊ะฟาพูดออกมาสิ นะๆๆๆ 

อื้อๆๆ 

ฮะ เสียวตรงไหนๆๆๆ 

โอ๊ยยย ซีสสสสส เสียวรูเสียวหี อ้าๆๆๆๆ 

อยากเย็ดกับตั้มใช่มั้ยๆๆจะให้ตั้มเย็ดบ่อยๆมั้ย ๆๆๆ 

อื้อๆๆ ซีสสส ไม่รู้ 

นะจ๊ะๆฟาให้ตั้มเย็ดบ่อยๆนะ ๆๆ 

ซีสสสส อื้อๆ ให้ๆ อูยยยยตั้มม เสียววว 

ไม่ไหวจริงๆยิ่งพูดอารมณ์ยิ่งเยอะอะ ไม่นานเราก็ถึง ตั้มมันก็ทำต่อ เปลี่ยนท่าด้วย พาดบ่าตะแคง ให้เราอยู่บน ยอมรับเลยเสร็จไปหลายครั้งมาก จนมาเรายืนโก้งโค้งขอบเตียงอะขาจะไม่มีแรงแล้วเสียวไปหมด มันก็บอกใกล้แตกแล้ว ละกระแทกแรงมากอะ หูอื้อๆเรายังได้ยินเสียงเนื้อกระทบก็แบบครางแข่งกันลั่นห้องอะ แล้วมันก็จับเรานอนหงายดึงแท่งออก ก็ยืนรูดๆของมันอะเราก็มอง ลืมตัว น้ำมันพุ่งเต็มตัวเราเลย โดนคางด้วยอะ เราตกใจหลุดร้องว๊ายเลยก็ไม่คิดมันจะแรงขนาดนั้น มันก็ขำอะไอ้บ้า แล้วก็ไปหยิบกระดาษมาเช็ดๆให้เรา 

เราก็นะ เสร็จละนี่ความอายเริ่มกลับมา เหนื่อยมากด้วย ก็นอนคลุมผ้าห่มอยู่อย่างนั้น มันก็มานอนด้วยกอดเราหอมๆไปทั่ว ไม่รู้จะพูดไรอะเราก็บอกมันว่าอย่าให้ใครรู้เรื่องนี้นะมันก็รับปาก เพลียมากจริงๆขืนนอนต่อคงหลับแน่ดึกแล้วด้วยอะกลัวที่บ้านเป็นห่วงเราเลยบอกมันอยากกลับบ้านแล้วมันก็บอกเดี๋ยวไปส่งเองแต่ชวนอาบน้ำกันก่อนตอนนี้เหนียวตัวมากอือก็จริงอะเราก็เหงื่อท่วมเลย 

ก็หยิบผ้าขนหนูให้พาเราไปห้องน้ำอะจะปิดประตูมันก็เข้ามาด้วย ก็บอกให้มันออกไปรอก่อนอาบไม่นานมันก็ไม่ฟังอีกแหละก็นั่นแหละทีนี้อายหนักเลยเห็นกันซะชัด เราก็อาบๆอะส่วนมันน่ะไม่ค่อยหรอกทำเป็นช่วยถูสบู่แต่บีบลูบเราไปเรื่อย ยังบอกอีกให้เราถูให้มันบ้าง ก็นะเขินนะโว๊ย ก็บอกมันไม่เอาๆทำเองสิ แต่ก็จนได้อะ มันก็จับๆมือเราไป ก็ทำๆไปถูหน้าอกหน้าท้องมันอะนะ อืออก็พึ่งเห็นชัดๆแหละมันหุ่นดีอะมีกล้ามด้วยแล้วมันก็กดมือเราต่ำลงไปหาไอ้นั่นอะ เราก็นะ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว อือก็จับก็เคยทำให้แฟนอยู่แล้วอะนะรู้ว่าควรสบู่น้อยๆ ก็พึ่งเห็นชัดๆอีกเหมือนกันแหละแบบขนาดมันอ่อนๆ ยังดูใหญ่กว่าของแฟนเลยอะ 

ซีสส ไอ้บ้ามันล้วงเขี่ยตรงเม็ดนั้นของเราอะ ก็บอกมันอย่าสิ มองหน้ามันก็ดูเริ่มหื่นๆอีกละจริงๆเราก็เริ่มมานิดๆแล้วล่ะ ก็นะ ไอ้นั่นมันเริ่มพองเต็มมือเราละอะมันก็บอกมือฟานิ่มจังตั้มเริ่มเสียวควยอีกแล้ว ก็บอกมันไปว่าโอเคงั้นพอแล้วๆมันก็บอกยังๆ ยังไม่สะอาดเลย 

ทำไมต้องพูดหยาบๆด้วยไม่ชอบเลย เราก็พูดความรู้สึกไปตรงๆอะ แต่จริงๆก็ไม่รู้อะว่าไม่ชอบหรือไม่คุ้น 

ก็ใช้คำตรงๆแล้วมันทำให้เย็ดมันขึ้นน๊าฟาไม่รู้สึกเหรอ 

เริ่มรู้สึกดิว่าไม่น่าถามมันเลย อายสิทีนี้ ก็เมื่อกี๊เราปล่อยอารมณ์ไปสุดๆจริงๆ 

แล้วแฟนฟาไม่พูดอย่างนี้เหรอ 

ป่าว 

แล้วเป็นไงอะจ๊ะเสียวต่างกันมั้ย 

ก็นิดหน่อย 

เหรอ แล้วใครเย็ดมันกว่าอะจ๊ะๆๆ 

ไม่รู้ พอแล้ว ห้ามถามแล้วก็มองหน้าอะ จะทำดุใส่ มันก็ก้มจูบ มือมันก็ล้วงๆที่ร่องเราอะนะ ส่วนเราก็นะอายอะลืมตัว ก็รูดๆของมัน 

มันก็บอกมีอารมณ์อีกแล้วเราก็ไม่นะพอแล้ว เหนื่อย อยากกลับบ้านก็ปล่อยแท่งมันอะจะผละออกมันก็ดันเรานั่งที่ฝาชักโครก 

แล้วก็เอาของมันมาจ่อหน้าอะเราก็บอกไม่เอานะไม่อยากทำ มันก็อ้อนๆอะ บอกน๊านิดนึง แค่อยากเห็นฟาอมควย นะคับมองจากมุมนี้ฟายิ่งสวย เซ็กซี่จัง 

มันก็เอาของมันมาชนๆแก้มเรา เราก็จับไว้ รูดๆอะ ก็ชั่งใจอะนะ หัวมันใหญ่อะตอนเอาเข้าถึงได้เจ็บนัก แดงๆ ก็นะ น่าอมอะ มันก็ลูบๆนมเราด้วย ก็ได้ๆ เราก็อมอะเต็มปากเลย มันก็ซู๊ดๆปาก เราก็เอาลิ้นดุนๆไป มันก็พูด ฟาจ๋า เก่งจัง ซี๊สสสทำมันครางก็สนุกดี อือก็อมไม่มิดอะ แต่ก็นะ ทำมันเราก็มีอารมณ์ตามก็เลียที่หัวมันอะ มือก็รูดๆ มันก็พูดไม่หยุด ฟาจ๋าเก่งจัง ตั้มเสียวควยไปหมดแล้วเราก็เลียทั่วแท่งมันอะ ไหนๆละก็ทำเต็มที่เลยละกัน เราก็ครอบปากอะ อมอีกพักนึงก็บอกมันพอนะ มันก็ทำท่าเสียดายอะ ก็ดึกแล้วอีกอย่างเราก็เริ่มอยากๆขึ้นมาอีกแล้วด้วยแหละ คือถ้ามันดื้อขอทำอีก เราก็คงยอมอะ 

แต่ก็โอเคตั้มมันก็คงเห็นว่าดึกมากแล้วจริงๆก็อาบน้ำแต่งตัวกัน แล้วมันก็ไปส่งเรา เฮ้อ จนได้นะเรา เสียใจก็เสียใจแต่เราก็เป็นคนยอมมันเอง ต่อไปจะเป็นยังไงไม่อยากจะคิดอะอย่างเดียวคือต้องไม่ให้แฟนรู้ แล้วถ้าตั้มมันชวนอีก ก็คงปฏิเสธ แต่ก็นะติดใจอะบอกตรงๆ ยังรู้สึกว่าของมันคาอยู่ในตัวเราเลย เฮ้อๆๆ 

อือเล่าอีกอย่าง หลังจากวันนั้นเราก็มีไรกับแฟนอะกำลังทำกันอยู่ดีๆแฟนถาม ทำไมรู้สึกว่ามันหลวมๆ เรางี๊ใจหายวาบไม่ได้คิดเรื่องนี้เลย อือมันรู้สึกได้เลยเหรอไม่เคยรู้มาก่อนเลยเราก็ไม่รู้อะตอบไปว่าคงมีอารมณ์มาก น้ำเลยออกมาเยอะ เครียดอะไม่รู้แฟนจะสงสัยมั้ย 

ก็มาบอกตั้มมันนะ บอกว่าจะไม่ทำอีกแล้วกลัวแฟนรู้มันก็โอดโอยเลยไม่น๊าๆ ไม่รู้หรอก แล้วมันก็บอกให้เราฝึกขมิบอะ ช่วยได้นะ จริงๆ 

น่าเกลียดอะเราต้องทำอย่างนั้นจริงๆเหรอเนี่ย ไม่มีอะไรกับมันง่ายกว่ามั้ยสองครั้งนี่ก็มากพอแล้ว 

แต่เราก็เริ่มมีใจให้ตั้มมันแล้วอะ บางทีกลางวันก็นั่งกินข้าวด้วยกัน จนเพื่อนเริ่มแซวเราก็แก้ตัวบอกไปว่าก็นั่งทำงานด้วยกันตลอดก็เลยสนิทกันแค่นั้นเอง 

อือแล้วเดี๋ยวนี้อะเวลางานบางทีมันก็ยังลูบๆเรา บางทีก็แอบๆจูบกันที่โต๊ะนั่นแหละ เฮ้ออ เลวอะเรามาใจแตกตอนอายุ 25 ซะได้เบญจเพส เกี่ยวมั้ย 

ยังดีที่ช่วงนี้แฟนเรามารับทุกวันก็เหมือนปิดโอกาสไม่ให้เราทำอะไรไม่ดีอย่างนั้นอีกในตัว ก็จนวันนึงอะอยู่ดีๆตั้มมันชวนทำโอที มันบอกอยากอยู่กับเรานานๆ เฮ้ออลึกๆเราก็รู้สึกเหมือนมันแหละ ก็ตกลง จริงๆงานก็ไม่ได้มีให้ทำนักหรอก 

เราก็นั่งคุยกับมันไปเรื่อยอะคุยนู่นนี่ไม่นานมันก็วกมาอีกละ เมื่อไหร่จะได้ทำกันอีก อยากเย็ดฟา 

นี่ เดี๋ยวก็สุดสัปดาห์แล้วก็ได้เจอแฟนแกแล้วไง 

แต่ตั้มอยากทำกับฟามากกว่านี่จ๊ะพูดละมือมันก็เอาละ มาลูบๆที่ขา 

ฟาล่ะคับไม่อยากเย็ดกับตั้มอีกเหรอ 

ไม่อยากเห็นมันทำเสียงอ้อนละหมั่นไส้อะ เลยแกล้งมัน 

มันก็จับมือเราไปที่กางเกงไม่สงสารตั้มเหรอ ไม่สงสารไอ้นี่บ้างเหรอ 

อุ๊ยย ก็ตกใจอะยังไม่คุ้นเคยขนาดนั้นนี่ ก็พูดไป แข็งเชียว 

แข็งตลอดแหละเวลาอยู่ใกล้ๆฟาก็อยากเย็ดฟานี่จ๊ะ 

มันก็ลูบๆไปที่หว่างขาเราอะก็ไม่ได้หุบ เราก็ ลูบๆของมันด้วย ก้มมองด้วย เงียบกันทั้งคู่ จนเราพูดออกไปอะ 

เย็ดไมได้ กลัวแฟนรู้ 

แล้วฟาอยากมั้ย 

ก็ อยาก 

ไม่น่าพูด แต่ก็พูดไปแล้วอะก็มองหน้ากัน มันก็จูบ เราก็จูบตอบอะ มันก็ล้วงเรายิ่งกว่าเดิมอะเข้าไปในกางเกงในเลย 

หีฟาแฉะจัง อิอิ ดูมันพูดล้อเราอะ ยังขำด้วย 

ไอ้บ้า 

ฟามีอารมณ์เหรอจ๊ะเงี่ยนเหรอออ 

ก็ที ค ควยแก ยังแข็งเลย 

น่าเกลียดอะพูดออกไปอย่างนั้นแต่ก็ มันพูดแล้วกระตุ้นอารมณ์มากจริงๆนะ เหมือนอย่างที่ตั้มมันบอกอะแล้วตั้มมันก็เหมือนจะชอบใจ ทำหน้าตาอย่างกับจะกลืนกินเราซะ 

อือออ แข็งจนปวดไปหมดแล้วมันอยากถูกฟาจับ 

ก็จับอยู่นี่ไง 

ตั้มหมายถึงจับจริงๆ 

กล้าก็เอาออกมาสิ 

ไม่น่าไปท้าเลยมันกลัวอะไรซะที่ไหน มันก็เอามือออกจากกกนเรา ถอดเข็มขัด รูดซิป อือเราก็มองมันทำตลอด มันก็งัดออกมาอะนะ ตั้งเด่เชียว 

นี่ไง เอาออกมาละ 

อือเราก็จับอะนะ อุ่นอะร้อนเลยแหละ มันก็ล้วงร่องเราต่อ เสียวอะ ก็ครางเบาๆ ก็รูดของมันอะ ช้าๆ มองด้วยน้ำซึมๆที่หัว 

ทำไมมันใหญ่จัง 

อะไรนะจ๊ะฟา อะไรคับ 

ทำไม ควยแกใหญ่นัก 

อิอิ ก็มันอยากเย็ดฟานี่ 

ทำไม ถึงอยากเย็ด 

ก็ฟาน่ารัก น่าเย็ดมากนี่ใจดีด้วย อยู่ใกล้ฟาแล้วตั้มมีความสุขมากเลย 

แถมยังอมควยเก่งอีกด้วย 

ไอ้ บ้าาา 

ก็ เย็ดสองครั้งแล้วยังไม่พอเหรอ 

ไม่พอ ตั้มอยากเย็ดฟาทุกวัน 

เราไปหาที่เย็ดกันนะคับฟาตั้มเงี่ยนจะแย่แล้ว 

ไม่ได้ นัดแฟนให้มารับ 

ก็แถวนี้นะคับ แป๊บเดียวเดี๋ยวตั้มรีบกลับมาส่ง นะๆ นะคับ เราก็นิ่งเลยอะ ไม่รู้ดิ ชั่งใจมั๊ง 

อืออ แต่ต้องเร็วๆนะ 

แล้วมันก็พาเราไปม่านรูดแถวนั้นอะนะก็ขึ้นรถแล้วจะเปลี่ยนใจก็คงไม่ทันแล้ว จริงๆก็ไม่ได้คิดเปลี่ยนด้วยแหละอยากกับมันอีกอะบอกตรงๆ ถึง รร ก็เริ่มกันเลย ก็จูบๆอะมันก็ถอดเสื้อผ้าเราเราก็ถอดของมันไปด้วย แป็บเดียวก็ยืนเปลือยทั้งคู่ มันก็ลูบๆบีบก้นเรา เราก็นะรูดๆของมัน แล้วมันอุ้มเราเลยอะ เอาเข้าเอวพาไปที่เตียง มันก็ไซร้ๆอะ ดูดนมบีบแรงด้วย จนเราเจ็บนิดๆ แต่เสียวมากกว่า ก็คราง ลูบผมมัน แล้วมันลงไปเลียทีนี้เราขยำเลยเสียวอะ มันใช้ลิ้นเก่งจริงๆ 

ซี้สสส พอแล้้วตั้ม เสียว 

ไม่พอ หีฟาสวย น่าเลีย 

อูยยยย แต่ฟาเสียวจะไม่ไหวแล้ว นะๆ พอนะ อือมันไม่ไหวอะ มันทำเราเสียวมากๆ อยากระบายออก 

ตั้มม เอามาทำบ้าง 

อะไรจ๊ะฟา เอาอะไร 

เอา เอาควยมาให้อมบ้าง 

อยากอมควยตั้มเหรอ 

อืออ อยาก 

งั้นขออีกทีสิจ๊ะ 

ซีสสสส ไอ้ บ้า นะ นะๆขออมควยแกด้วยนะ 

นั่นแหละ มันถึงเลื่อนตัวมาก็69กัน เราก็เต็มที่อะเสียวนี่ ก็เลีย อม รูดๆอะ เลียสองลูกมันด้วย ดูดแท่งมันแรงๆ ระบายความเสียวอะนะมันทำจนเราถึงไปรอบนึงละอะ เสียวมากๆ กลัวช้าด้วย เลยบอกมัน 

ตั้ม ทำเลยนะ 

เย็ดเลยเถอะนะก็เริ่มรู้อะว่ามันต้องการอะไร อยากให้พูดยังไง ก็พูดไปอะอารมณ์ตอนนั้นก็ไม่อายแล้ว 

มันก็จับขาเราถ่างเอาของมันมาถูๆที่ร่องอะ ซีสสส ครางก็แล้ว แอ่นๆก็แล้วมันยังไม่ใส่ซักที 

ตั้ม ใส่เลยๆ 

อื้ออ อยากมากเหรอจ๊ะงั้นพูดหวานๆขอตั้มสิ 

ไอ้ ไอ้บ้ามันก็ยังเอาหัวถูๆอยู่นั่นอะ ก็เสียวอะ อยากด้วย 

อื้ออ ตั้มจ๋า เย็ดฟานะก็พูดอะ มองตามันด้วย ทำหน้ายั่วสุดริดอะ ไม่ไหวจริงๆมันอยาก 

นั่นแหละมันถึงค่อยใส่ได้ก็เจ็บนิดๆอะ แต่ก็เสียว แอ่นให้มัน พอมิดมันก็บดๆ เสียวอะ 

โอววว เราครางมันก็คราง 

ซีสสส เจ็บมั้ยจ๊ะฟา 

ไม่เจ็บ เสียวอือแล้วมันก็ดูดนมเรา บีบ จูบปาก เริ่มโยกอะ 

ดีมั้ยจ๊ะฟา ชอบมั้ย ซีสสส 

อูยยย อือ ดี 

หีฟาฟิตจังเย็ดมันที่สุดเลย 

ควยแกใหญ่ 

ดีมั้ย ชอบมั้ยจ๊ะเย็ดมันมั้ย 

อืออ เสียววว มัน 

เสียวกว่าแฟนมั้ยจ๊ะตั้มเย็ดมันกว่าแฟนฟารึปล่าว 

ฮึ รึปล่าวจ๊ะบอกตั้มหน่อยนะๆๆ 

อืออ มันกว่า ซีสสสส 

ไม่อยากพูดถึงเลยอะมันก็ชอบถามจัง แต่ก็ยอมรับนะ พูดแล้วอารมณ์มันยิ่งมากขึ้นแล้วตอบไปงั้นมันยิ่งทำแรงขึ้น ชอบรึไงไม่รู้ เราก็ครางลั่นเลยสิเตลิดเปิดเปิงไปหมดแล้ว 

ซีสสส ฟาจ๋า รู้มั้ยตั้มเย็ดกับแฟนยังนึกถึงฟาเลย 

อูยยย อืออ เหมือนกัน 

อยากเย็ดกับฟาทุกวัน 

อืออ เหมือนกัน ซีสสสส 

อะไรจ๊ะ อะไรเหมือน 

อยากเย็ดกับแกทุกวันเหมือนกันโอววววว 

ฟาจะยอมให้ตั้มเย็ดอีกใช่มั้ยใช่มั้ยจ๊ะ 

อือ อือออ แต่ๆต้องไม่บ่อยนะ ซีสสสส 

แล้วก็เร่งทำกันอะเปลี่ยนท่าด้วย เราขึ้นเองด้วย เสียวอะ มันเข้าลึกจริงๆ เราก็นะ ก้มลงไปเลียหัวนมมันด้วยก็มันเสียว เราอะถึงไปสองรอบละ จนมันใกล้เสร็จอะเลยจับเรานอนหงายเอาขาพาดบ่าแล้วโยกๆ แรงมากเสียวแทบขาดใจ ซักพักมันก็ดึง ออกมาพุ่งบนตัวเราอะนะเต็มไปหมด อือแล้วมันก็เอามาที่หน้าเราอะ ถูๆที่ปาก ก็นะเราก็เลียๆหัวอะ อมให้มัน ครางใหญ่เลย 

ก็นอนพักกันแป๊บนึงอะต้องรีบ มันมาส่งที่หน้าออฟฟิศซักพักแฟนก็มารับอือแฟนจะชวนไปบ้านด้วยอะแต่เราบอกไปว่าวันนี้ง่วงมาก เค้าก็โอเคก็ยอมรับอะนะว่าไม่ค่อยรู้สึกอยากทำกับแฟนเหมือนเดิม แย่อะเรา