ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอเล่าบ้าง ตอน.มุดผ้าห่ม กลางห้องนอนรวม

เริ่มโดย ball1892, เมษายน 20, 2016, 12:23:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ball1892

เรื่องราวงจากตอนก่อน http://xonly69.com/read-xonly-tid-162290.html

อย่างที่เคยบอกไว้ในตอนก่อน ผมกับผึ้งเราลักลอบเป็นชู้กัน ยอมรับตามตรงเลยรักของเรามันก็คือเซ็กล้วนๆ ผึ้งเป็นคนที่เซ็กจัดมาก
ผมเองก็ขี้เงี่ยนขี้เอา(คงเหมือนเพื่อนๆ หลายๆ คนในที่นี้ล่ะ 555+) ผมน่ะปลอดเมีย เพราะแฟนทำงานอยู่ต่างประเทศ เดือนนึงเธอถึง
จะกลับครั้งนึง แบบนี้ก็เหงาควยสิครับ ผมนะพอมีคู่ขาอยู่บ้าง หรือถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็ซื้อกินล่ะครับ
     ตัวผึ้งไม่ค่อยได้รับความสุขตรงนี้กับสามีเธอซักเท่าไหร่ ผมจึงเป็นคนช่วยเติมเต็มให้กับชีวิตเธอ อย่างที่บอกเธอขี้เงี่ยน ผมขี้เอา
เจอกันก็ใส่กันน้ำแตกน้ำแตนกันทุกครั้ง มีโอกาสผมกับเธอแทบจะไม่ปล่อยให้รูหีเธอว่างเลย ต้องมีดุ้นควยผมเสียบกระเด้ารูอยู่ตลอด
ผมจึงได้ประสปการณ์ใหม่ๆ จากเธอเสมอ ไอ้ที่อยากลองอยากทำอย่างในหนังโป๊ว ก็เคยได้ลองจากเธอนี่ล่ะ เธอเองก็ชอบ ไม่บ่นซัก
คำ ทำให้ชีวิตเซ็กผมกับเธอยิ่งมีรสชาติ
     อย่างตอนเก่าที่ผมแอบเย็ดเธอตอนสามีเธอเข้าส้วม บอกตามตรงมันตื่นเต้นมากให้เขียนยังไงก็อธิบายความรู้สึกออกมาไม่หมด
ว่ามันลุ้นยังไง หรือจะตอนที่เธอพาผมไปเที่ยวกาญ กับกลุ่มเพื่อนเธอ(พวกเพื่อนสนิทเธอจะรู้เรื่องของผมกับผึ้ง) วันนั้นผมหงุดหงิด
งุ่นงาน เงี่ยนมาก แต่ก็เอาไม่ได้เพราะนอนห้องรวม ผมสะกิดบอกเข้าห้องน้ำผึ้งก็ไม่กล้า อายเพื่อน  ล่ะมันก็ยิ่งงุ่นง่านนกว่าเก่าตรงที่
ผึ้งและเพื่อนๆ 4-5 คนลงเล่นน้ำ คุณเป็นผมก็ควยแข็งล่ะครับ แต่ละคนนุ่งสั้นชนิดเป้าแนบหีเลย ไอ้คนที่ใส่กางเกงยีนส์ถึงไม่ตึงคับ
เป้า แต่เธอก็ปลดกระดุมกางเกงออกเม็ดนึงเพื่อโชว์บีกินี่ ส่วนคนที่ใส่กางเกงผ้ายืดนี่ล่ะคุณเอ้ย...เห็นเป็นร่องเลย ทั้งร่องหีล่องตูด
มันแนบเนื้อไปหมด ส่วนด้านบนใครไซด์อะไรวันนั้นผมรู้หมด เพราะทุกคนใส่บิกินี่ ถึงจะสวมเสื้อยืดคลุมทับ แต่มันก็เป็นเสื้อยืดสีขาว
โดนน้ำมันก็แนบเห็นหมดสิครับ  ตอนแรกผมกะจจะไม่ลงเล่นเพราะหงุดหงิด เงี่ยนๆ อยู่ ว่าจะนั่งกินเหล้าดีกว่า พอมาเห็นแบบนั้น...
ควยโด่สิครับ ยิ่งดูตอนที่พวกเธอว่ายน้ำไล่จับกัน โอ๊ยย อยากให้มาเห็นจริงๆ พวกเธอกอดลัดฟัดเหวี่ยงกัน จนผมเห็นนมลูกโตๆ
ปลิ้นไปปลิ้นมา กระเพื่อมเด้งๆ ต่อหน้าอย่างกับลูกฟุตบอล สุดท้ายผมก็ต้องลงเล่นน้ำล่ะครับเพื่อแอบสายตาพวกเธอก็นั่งควยโด่ซะ
ขนาดนั้น 555+
     วันนั้นกะจะแห้วแล้ว คิดว่าไม่ได้เย็ดแน่ๆ ขณะที่ทุกคนแยกย้ายกันนอนได้ซักพัก คู่เรานอนริมสุดกำแพง เรานอนห่มผ้าหันตะแคง
หันหน้าไปทางคู่อื่น โดยมีบี นอนใกล้เราที่สุด ผมนอนประกบด้านหลังผึ้งสอดมือล้วงเค้าไปคลำคลึงบีบนมก้อนโต ปลายนิ้วก็สะกิด
เขี่ยหัวนมผึ้งไปด้วย สูดดมกลิ่นหอมจากซอกคอ ผม บวกกับความนุ่นแน่นของเต้านมที่บีบคลึงอยู่ ทำให้ท่อนควยผมโด่อีกแล้ว มัน
โด่แข็งจนส่วนหัวพ้นออกมาจากขอบกางเกงบอล วันนี้มันคึกหลายรอบแล้วแต่ไม่ได้ลงรูซะที ผมค่อยๆ แทงท่อนควยไปกับง่ามก้น
เพื่อระบายความเสียว วันนี้เธอสวนชุดนอนแบบชุดแซกทำให้ท่อนควยผมมุดเข้าไปนาบกับง่ามตูดเธอได้โดยง่าย ผมประกบท่อน
ควยแทงเนิบนาบๆ จนกางเกงในผึ้งย่นเข้าไปในง่ามตูด ทำให้ท่อนควยผมสัมผักกับก้อนเนื้อนก้นขาวๆ ของผึ้งเต็มๆ มันก็ฟินไปอีก
แบบ ผึ้งเองก็รู้สึกตัว รู้ว่าผมกำลังทำอะไรอยู่ แต่เธอยังคงไม่กล้าออกอาการ เพราะคนนอนนั้นห้องนั้น 7-8 คน เรียงกัน
    จากที่ผมเอาท่อนควยแนบประกบง่ามก้นซอยเบาๆ อยู่พักนึง จนหัวควยเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนตัวเอง ผมขยับลงอีกนิดดึงกางเกงบอล
ตัวเองรูดลงมาคาไว้ที่ต้นขา ที่นี้ท่อนควยผมกันก็ผงาดโด่ ทิ่มตำหาตำแหน่งร่องรู ผึ้งคงเกิดอารมร์แล้วเหมือนกัน เธอรู้งาน เธอค่อยๆ
ถกกางเกงในลงมาคาไว้ที่ต้นขาเธอเช่นกัน พร้อมทั้งแอ่นก้นกระดกตูดเข้าหา ไอ้ตาเดียวผมพอมันเห็นรูที่มันเฝ้าจะมุดมาทั้งวัน
เห็นดังนั้นมันก็กดตัวมุดลงร่องรูทันที พอดุ้นควยผมแทงมุดเข้ารูหีผึ้งไปได้ แทนที่ผมจะได้รู้สึกผ่อนคลาย เปล่าเลย มันกลับอึดอัด
ไปกว่าเดิมอีก ทำไมนะหรือครับ เพราะผมกระเด้าไม่ถนัดน่ะสิ เสียบควยมิดรูหีก็จริงแต่ในท่านอนตะแคงแบบนี้ มันกะเด้ารูไม่ถนัด
เลย ยิ่งผึ้งนอนอยู่ในท่าตะแคงหนีบขาแล้วด้วย มันทำให้รูหีเธอฟิตเข้าไปอีก ขยับแต่ละทีลำบาก

ปกติท่านี้ผมต้องยกขาที่อยู่ด้านบนเธอขึ้นหน่อยนึงเพื่อที่จะเปิดทางให้ผมกระเด้าได้ถนัด แต่นี่ยิ่งหนีบยิ่งรัด ทำแรงก็ไม่ได้กลัว
คนอื่นในห้องรู้ ผมประกบดุ้นควยอยู่ในร่องหีผึ้งแบบนั้นอยู่พักใหญ่ ผึ้งเองก็คงเงี่ยนสุดๆ ขมิบหีรัดควยผมตุบๆๆ มือผมก็ยังคงบีบขยี้
เต้านมเธอไม่หยุด โดนกระตุ้นไปเรื่อยจนผึ้งคงทนไม่ไหว กลายเป็นเธอที่ขยับตูดบดคลึงหีควยผมยิกๆๆ ผมเลยเลื่อนมือจากบีบบี้
เต้านม ลงมาล้วงเม็ดแตดเธอแทนหวังให้อย่างน้องเธอก็เสร็จไปก่อน ตามคาดผมสะกิดเม็ดแตดเธอพักเดียว พร้อมกับที่ผึ้งกระดก
ตูดยึกๆ ใส่ควยผมสุดท้ายเธอก็น้ำแตกไปก่อน ก็แตกคาควยคามือผมน่ะแหละ ฉ่ำแฉะไปหมด
     ผึ้งเสร็จแล้ว ทีนี้ผมจะทำยังไงดีล่ะครับ กระเด้าควยก็ไม่ถนัด เงี่ยๆ ก็เงี่ยนสุดๆ จนไม่ไหวแล้ว ผมขยับถอยตัวเองอีกนิดกดผึ้งให้
งอตัวอีกหน่อย เหมือนตอนนี้เราอยู่ในท่าหมา แค่เรานอนตะแคงเด้ากันอยู่ พอได้ที่ ผมเริ่มซอยยิกเลย แต่เข้าไม่สุดนะครับ ถ้าสุดเสียง
กระแทกดังตับๆ ทุกคนตื่นแน่ ผมแค่ซอยสั้นๆ ให้หัวควยมุดเข้ามุดออกร่องหีเธอแค่ครึ่งดุ้นเท่านั้น ท่านี้มันเสียวตอนที่หัวควยมันพลุบ
เข้าพลุบออกรูหีเนี่ยล่ะ ซักพักผมก็เขื่อนแตกตามเธอไป  ผมถึงกับถอนหายใจเฮือกใหญ่ สุดท้ายก็ได้ระบายความเงี่ยนที่สะสมมาทั้ง
วันจนได้

ทั้งหมดมานี้คือเรื่องจริง แต่แค่อาจมีบางส่วนที่แต่งเติม เพื่อให้มันได้อารมณ์มากขึ้นเท่านั้นครับ
หากมีข้อบกพร่องประการใด เพื่อนๆ แนะนำมาได้ครับ
                                                                           [s:258]