ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายสักนิด

เริ่มโดย sargurayo, กันยายน 21, 2012, 03:26:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sargurayo

คือว่าแฟนผมแอบไปกับแฟนเก่าแต่มันเป็นกระเทยเป็นเกย์แล้วน่ะตอนนี้ แล้วเพื่อนผมเห็นเลยโทรมาบอกผมเลยซักถามแฟนผมแฟนผมยังมีหน้ามาบอกว่าไม่ได้

ไป แล้วแฟนผมยังบอกว่าถ้าเชื่อเพื่อนมากกว่าเลิกกันไปเลยหลังจากนั้นมาสักพักผมเลยจับได้ว่าแฟนผมคุยโทรศัพท์กับแฟนเก่าคือมันเกิดเหตุการณ์แบบนี้

2ครั้งแล้วแฟนผมมันยังบอกให้เชื่อใจไม่ได้คิดอะไร ผมจะไม่ว่าอะไรเลยถ้าไอ้แฟนเก่ามันเป็นกระเทยแล้วตัดหรรมไปแล้ว คือขอถามสักนิดเป็นพวกคุณจะทำไง

คือมันแอบไปกับแฟนเก่า 2 ทีแล้วถึงระยะเวลาจะห่างกันเป็นปีๆ ก็เถอะคือผมแบบถ้ามีปัญหาอะไรไม่ชอบมากเรื่องแฟนเก่า  เรื่องผ่านมาสักพักผมก็ยังรู้สึกในใจ

ไม่หายไม่รู้จะทำยังไงเป็นพวกคุณคิดยังไงแล้วจะทำยังไง