ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนแอบไปมีอะไรกะแฟนเก่าเป็นคุณจะทำไง

เริ่มโดย grasare, กันยายน 25, 2012, 02:53:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grasare

แฟนผมมันมีอะไรกะผมแล้วมันบอกว่าผมเป็นคนแรกและมันไม่ให้ผมป้องกัน แล้วมันก้อยังคุยและไปเที่ยวด้วยกันกะแฟนเก่าอยู่ ผมพยายามห้ามแต่ก้อทำไม่ได้เพราะมันเรียนที่เดียวกันผมเรียนคนละที่ แล้วทุกครั้งที่ผมหึงมันก้อด่าผมว่าไร้สาระ ผมเลยต้องทำใจและเชื่อใจว่าคงไม่มีไรเกิดขึ้น แต่เมื่อวานผมก้อได้รู้ความจิงว่าที่มันไปเที่ยวไปไหนมาใหนด้วยกันและผมไว้ใจให้มันไป มันดันไปแอบมีไรกันและมันก้อมีไรกันมานานก่อนที่จะมีผมอีก แล้วมันก้อไม่ป้องกันด้วย สรุปคือมันมีไรกะผมแล้วก้อกลับไปมีกะมันแล้วก้อมามีไรกะผมอีกวนอยู่แบบนี้โดยไม่ป้องกัน ผมไม่รุจะทำยังไง ผมรักมันมากเชื่อใจมัน แต่มันทรยศต่อความรุสึกผม เพื่อนๆช่วยแนะนำทีถ้าเรื่องมันเกิดขึ้นกะคุณจะทำยังไง