ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะทำไงกับความรู้สึกนี้ดีครับ

เริ่มโดย konbamak, กันยายน 29, 2012, 07:41:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

konbamak

ผมกับแฟนคบกันมาได้  ปีกว่า  มีอะไรกัน มาตลอดด้วย

จนวันนึงเมื่อเธอต้องไปเรียนที่ลำปาง ผมอยู่กรุงเทพ ผมกับเธอเลยตัดสินใจว่าจะ รอ

คบกันไปแบบห่างๆ นานๆก็เจอกันที ผมก็รับได้ ครับ เพราะก็คุยกันทุกวัน สไกป์ด้วยกันตลอด

มีทะเลาะกันรุนแรงบ้าง แต่ก็ให้อภัยกัน  แต่มีอยู่วันนึงผมได้ไปเข้าค่าย ของมหาลัย ผมได้ขึ้นรถ คนเดียวกับเด็กคณะเภสัช

ผมปิ๊งเธอแต่แรกเห็นเลยครับ แต่ผมก็ห้ามใจไว้เพราะผมมีแฟนอยู่แล้ว  แต่เรื่องบังเอิญมันเกิดขึ้นอีกครับ

ตอนจับฉลากแบ่งกลุ่ม ผมกับเธอได้อยู่กลุุ่มเดียวกัน แม้ว่าเป็นเวลาแค่ 2 วัน 1 คืน แต่มีความสุขครับ

แล้วหลังจากนั้นผมได้มีโอกาสเจอเธอบ่อย ผมเลยใช้ความเป็นเพื่อนขอเบอร์ กับ เฟส ไว้ แต่ผมก็ท่องไว้ตลอด ว่าผมมีแฟนแล้ว

แล้วหลังจากนั้นเรื่อยๆมา ผมกับแฟน มีปัญหาทะเลาะกันบ่อย ผมเริ่มรู้สึกหมดรักกับแฟนผม  แล้วเธอก็เป็นฝ่ายบอกเลิกผมเองด้วย

แต่ก่อนผมให้อภัยมาตลอด เธอบอกเลิกผมมา หลายครั้งมากครับ  แต่ครั้งนี้ผม ไม่รั้งเลย

เพราะผมว่าผมรู้สึกดี กับ ผู้หญิงคณะเภสัชคนนั้นมาก  แต่แฟนผมโทรมาร้องไห้ฟูมฟาย ขอให้เป็นเหมือนเดิม

ผมใจอ่อนเลยยอมคบด้วยอีกครั้งครับ  แต่ผมกลับไม่รู้สึกรักเธอ แต่ผมก็ยังอยากเจอเธอ

แต่เวลาผมเจอ ผู้หญิงคนนั้น หัวใจผมกับเต้นแรง ตลอดเลย รู้สึกดีใจที่ได้เจอ

เฮ้อ ผมควรทำไงกับความรู็สึกนี้ดี  แล้ว วันที่ 23 ตุลา แฟนผมจะลงมานอนค้างบ้านผม

เพื่อนๆก็คงรู้และนะว่าผมกับแฟนจะทำไรกัน  แต่ผมรุ็สึกไม่ค่อยรักเธอแล้ว แต่ผมก็ยังรู้สึกดีๆกับเธอ ยังเป็นห่วง แล้วเธอบอกเธอขาดผมไม่ได้

ผมควรจะทำไงกับความรู็สึกนี้ดี   เฮ้อ!!! แต่มีเรื่องนึงครับ ผมก็ยังไม่รู้ว่า ผู้หญิง คณะเเภสัช นั้นมีแฟน หรือมีคนคุยด้วยยัง

แต่ผมก็ยังไม่คิดจีบหรอก ผมไม่อยากมีใคร ในระหว่างที่ยังคบกันอยู่

แต่ผมรู็สึกไม่ดีเลย ที่เกิดความรู้สึกแบบนี้