ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากทำกับพี่สาวมาก ทำไงดีคับ

เริ่มโดย unknowz2012, สิงหาคม 14, 2012, 05:00:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unknowz2012

ตอนผมเด็กๆไม่ค่อยคิดอะไร แต่พอโตมาชักจะไม่ไหวแล้วคับ พี่เค้าสวยน่ารักเหลือเกิน ควรทำยังไงดีคับ ช่วยบอกที [s:252]

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ตอนเด็กๆผมก็เคยอยากเย็ดกับน้าตัวเอง  เพราะเคยแอบเห็นนมแกโดยบังเอิญ  ผมเลยชอบแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย   แต่ก็เลิกรู้สึกไปเองยี่สิบกว่าปี จน 3-4 ปี มานี้กลับมารู้สึกแบบนี้อีกจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่ากำลังเย็ดกับแก แบบจินตนาการตอนแกแก่ๆนี่แหละ  ก็รู้สึกมันสะใจไปอีกแบบ