ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takenoko Seijin] Chinsay! Akusay! G-fuzen! By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, ตุลาคม 03, 2012, 03:40:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

กล่าวซักนิดหลังจากห่างหายจากการแปลไปนาน ก็ที่หายไปไม่ได้หายหรือหนีไปไหนหรอกครับแค่ช่วงนั้นงานยุ่งไปหน่อย[s:258]
ตอนนี้ก็มีเวลาแปลซะทีจะได้แปลซีรี่ส์ให้จบๆไป อ้อแล้วก็ไม่ต้องแปลกใจที่กระทู้นี้ไม่มีลิ้งโหลด
ที่ไม่มีก็เพราะว่าผมไปเจอคนนำผลงานแปลของผมไปหาประโยชน์ส่วนตัว[s:231]
ก็เลยว่าจะไม่ลงลิ้งโหลดสักระยะ
(แต่ตามไปโหลดที่บล็อกได้เหมือนเดิม แค่เอาไว้กันพวกชอบเอางานไปหากำไรให้เหนือ่ยเล่นแค่นั้น)[s:259])
แล้วก็อีกเรื่องทีนี้ผมจะใส่เครดิตหลายหน้ามากกว่าเดิมเพราะ.... น่าจะรู้ๆกันอยู่นะ[s:242]
ปล.ไฟล์ภาพอาจใหญ่ไปนิด แต่พยายามลดแล้วนะ[s:254] ลดมากกลัวความคมชัดจะหาย
ปล.2 ก็อยากฝากถึงคนที่เอางานผมไปหากำไรหรือประโยชน์ส่วนตัวนะ ช่วยให้เครดิตกันนิดนึง-*- แปลเรื่องนึงเหนื่อยเหมือนกัน ก็รู้ว่าอยากเอาไปลงที่อื่นจะได้ ได้เงินจากบอร์ดนู่นนี่ แต่การตัดเครดิตออกนี่มันก็ แรงไปนะ[s:246] และผมจะยอมให้อภัยคนที่ทำ(ถ้าแฝงตัวอยู่ในนี้) กลับตัวกลับใจเถอะ เพราะผมไม่ใช่คนใจร้ายอะไรขนาดนั้น[s:275]

1-24

Tonypb

ขอขอบคุณมากๆเลยครับ สนุกมากๆ   ::Thankyou::

mewzira

อยากแตกในเยอะๆแบบนี้จัง คงจะมันพิลึกดีนะ