ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงน้าสาวได้เมีย copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 31, 2021, 09:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เปิดซิงน้าสาวได้เมีย

เรื่องที่จะเขียนต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงเมื่อปีก่อน คือผมก็ชอบเข้ามาอ่านประสบการณ์เสียวบ่อยๆ ก็อยากจะแบ่งปันเรื่องราวให้เพื่อนๆได้อ่านกันบ้าง เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อปีที่แล้วผมสามารถสอบเข้ามาเรียนใน กทม.ได้ ซึ่งผมเป็นเด็กต่างจังหวัด ก็ต้องมาเช่าหออยู่ แต่ทางบ้านเห็นว่าเพิ่งเข้าปีแรก อาจจะต้องปรับตัวก่อน เลยอยากให้มีคนดูแล ให้มีคนแนะนำการใช้ชีวิตใน กทม.ทางบ้านก็คุยกับน้าสาวผม ซึ่งเธอเช่าอพาร์ทเม้นท์อยู่คนเดียวแถวๆรังสิต ซึ่งน้าสาวผมก็อยู่บ้านเดียวกับผมนี่แหละ แต่เธอเข้ามาทำงานใน กทม.หลายปีแล้ว ก็เดือนนึงจะกลับไปบ้านสักครั้ง

น้าสาวผมชื่อ"เมย์" อายุใกล้30 ซึ่งเหมือนเยอะนะ แต่ถ้าคนดูแลตัวเองอ่ะไม่แก่เลย เธอสาวเธอสวยขาว ตาโต ผมยาวปะบ่า ดัดฟัน สูง168 หนัก50 มีลักยิ้มด้วย นมก็พอประมาณ น่าจะพอดีมือ ตูดไม่งอน แต่งตัวเรียบร้อย หูยยยยย..เห็นแล้วควยแข็ง อยากจะร่วมรักด้วยเหลือเกิน คือพอผมเข้ามาอยู่กับเค้าได้ใกฃ้ชิดเค้ามากขึ้นๆ ผมยิ่งมีอารมณ์หื่น แต่น้าสาวผมก็มีแฟนแล้วแหละ แต่แค่ดูใจกันเฉยๆ ผมแอบจินตนาการบ่อยมากว่าได้เอาเธอ

ซึ่งวันนั้นจริงๆก็มาถึง... เป็นเช้าวันเสาร์ ซึ่งเมื่อคืนวันศุกร์ผมเห็นเธอกลับมาแล้วดูท่าทางอิดโรย ผมก็เลยถามเค้าบอกว่าปวดหัว วันนี้ทำงานทั้งวันอยากพักผ่อน แล้วเธอก็ไปนอน พอตอนเช้าผมเห็นว่าผิดเวลาที่เค้าต้องตื่น ผมเลยไปเคาะห้อง ซึ่งเค้าก็เดินมาเปิดประตู แล้วถามผมว่า "มีอะไรหรือป่าวจ๊ะ? มอส" ผมเลยบอกว่า "ป่าวครับ จะมาเรียกเฉยๆครับ เห็นน้าเมย์ตื่นสาย" น้าเมย์เลยพูดว่า "อ่อ ตื่นสายน่ะ มะคืนเพลียมาก ตอนนี้ก็ยังเพลียอยู่เลย"

ซึ่งตอนนี้เธอเพิ่งอาบน้ำเสร็จแหละ และยังกระโจมอกอยู่เลย แต่ใส่ยกทรงแล้วนะ กางเกงในก็น่าจะใส่แล้ว โอยยยยยยยย...เห็นแล้วควยแข็ง โคตรอยากเอาน้าสาวตัวเอง แล้วห้องตอนนี้เธอปิดม่านอยู่ ทำให้แสงไม่ค่อยเข้า และเปิดไฟสลัวๆในห้องเอา บังเอิญไฟดับ..ผึบ!! ผมงงเลย เค้าก็งง เค้าก็เดินมาลองปิดเปิด มันก็ไม่ติด ซึ่งตอนนั้นผมก็เดินตามเค้าไปที่สวิตช์แหละ

หึมมมมม....ควยผมโคตรใกล้กับตูดเค้า จมูกนี่ได้กลิ่นน้ำหอม แล้วอารมณ์พุ่งเกือบขีดสุด ใจคิดดีว่าจะเอาไงดีว่ะ อยากเอาก็อยาก กลัวไม่สำเร็จก็กลัว เพราะถ้าจะปล้ำแล้วไม่สำเร็จนี่ คง ไม่รู้เลยว่าจะโดนทำโทษอะไรบ้าง ก็คิดไปต่างๆนานา น้าผมก็พูดออกมาว่า "ไฟไม่รู้เป็นไรดับเฉย" (ตอนนี้ก็ยังเห็นหน้าตากันอยู่นะ เพราะไม่มืดมาก มีแสงจากดวงอาทิตย์ส่องอ่ะ)

แต่ก็ไม่ได้ตื่นเต้นอะไรกับไฟดับ เพราะถ้าเปิดไฟไม่ติด เดี๋ยวน้าก็คงเดินไปรูดม่านแน่ๆ ซึ่งมันเป็นแบบนั้นจริงๆ ซึ่งเสี้ยวนาทีผมคิดว่าถ้าน้าเดินไปเปิดม่าน แล้ววสว่างนี่อดเย็ดแน่ ตอนน้าเดินผ่านเลยแกล้งเอาขาเกี่ยวไว้ ซึ่งได้ผล น้าสาวผมสะดุดเซเลย ผมรีบคว้ามือเธอไว้ เธอคงตกใจแล้วบอกว่า "ดีนะ มอสจับไว้ทัน ไม่งั้นล้มแน่"

มือโคตรนิ่มมมมมมเลย อยากเอาหัวควยไปแทนแทบระเบิด เลยตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน รวบตัวเธอมากอดแล้วจูบปากเธอ ซึ่งเธอคงๆไม่เคยและตกใจ เลยกระทืบตีนผม จนผมร้องออกมา และตบหน้าผมอย่างแรงที แล้วถามว่า "ทำไมเธอเลวแบบนี้มอส น้าไม่เคยคิดเลยนะ ว่าเธอจะมีจิตใจแบบนี้ เดี๋ยวน้าจะบอกแม่เธอให้แม่มารับกลับบ้าน นิสัยเลวแบบนี้ น้าให้อยู่ด้วยไม่ได้แล้ว"

ตอนนั้นผมหน้าชา และคิดว่าเป็นไงเป็นกันจะโดนฟ้องหรืออะไรก็ค่อยว่ากันอีกที ต้องเอาน้าทำเมียก่อน ผมตัดสินใจตรงเข้าไปจูบเธออีกครั้ง...กอดอีกครั้ง ซึ่งครั้งนี้หนักกว่าเก่า ผมโดนน้าแทงเข่า โอยยยย!!~เจ็บชิบผาย แต่ดีนะโดนข้างๆ แต่ก็ปวดเหมือนกัน แล้วผมทรุดตัวลง เค้าก็จะวิ่งออกไปนอกห้องแหละ แต่ผมกลั้นใจความปวดแล้ววิ่งตามไป แล้วกระโดดดึงแขนไว้ ได้ผล!! เธอล้ม!!ผมก็ล้ม แต่พอยืนได้ ผมตัดสินใจต่อยท้องเธอ เพราะผมดูหนังละครตอนค่ำๆ บ่อย เวลาตัวร้ายจะข่มขืนใคร..ก็จะต่อยท้องให้หมดแรง ผมเลยทำบ้าง

สุดยอด!! น้าสาวผมตัวงอเป็นกุ้ง แล้วผมลากเธอไปแล้วเหวี่ยงลงเตียง ตอนนี้สภาพร่างกายผมกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมแล้ว ผมไม่รอช้าซุกหน้าที่ซอกคอ น้าสาวผมพยายามตบแต่ไม่เป็นผล เพราะหมดแรงจากการโดนต่อยท้อง ผมเลยดึงผ้าถุงออก โอวววววว...แม่เจ้า ยกทรงสีขาว กางเกงในสีขาวเนินหีโหนกอูมปรากฏตรงหน้า ..น้าสาวผมบอก "อย่านะมอสสส อย่าทำแบนบนี้"

แล้วผมไม่รอช้า เปลือยตัวเองด้วยการถอดเสื้อผ้าหมดตัวเลย และเล้าโลมเธอต่อ ปากดูดนม มือขวาลูบที่ร่องเนินหี สักพักมีน้ำแฉะๆเปียก ซึ่งทำให้ผมรู้ว่าใกล้ได้เป็นผัวแน่ๆ ผมไม่รอช้า ดึงเกงในเธอออก แล้วปลดยกทรงต่อเลย เธอร้องไห้สะอึกสะอื้น!! และพยายามขัดขืนเป็นจังหวะ แต่น้าสาวผมคงหมดแรงจริงๆ เพราะผมต่อยอย่างแรง กะเอาหมัดเดียวให้จอดเลย!! ผมไม่รอช้า เอาควยจ่อที่ปากถ้ำร่องหีแล้วรูดไปมา น้าผมมีครางในลำคอนิดหน่อย สักพักผมจึงดัน..พยายามดันเข้าไป ซึ่งฟิตมากกกก!! . . . . .

ควยเข้าไปแค่ครึ่งเดียว เธอร้อง "โอยยยยยยยยยยยย มอส เจ็บบบบบบบบบบบบบบบบบบ เอาออกกกกกก... !!" ซิงหรือนี่.... !! คับแน่นมาก ตอนที่รู้ว่าซิงนี่อารมณ์เพิ่มขึ้นอีก4-5เท่า  อะไรจะมีความสุขขนาดนี้ ได้เปิดซิงด้วย น้าผมคงไม่เคย ผมเลยบอกว่าเป็น "เมียผมนะ ผมสัญญาจะไม่ทำให้น้าเสียใจ" น้าผมได้แต่ร้องไห้ ผมไม่สนใจชักออกแล้วค่อยๆ ดันเข้าดันออก แค่ครึ่งลำ นั่นแหละน้าเมย์ถึงเริ่มครางเป็นจังหวะ ผมหละเสียวแทบน้ำแตกให้ได้ ....

แต่ผมต้องอดทนไว้ เดี๋ยวหมดสนุก ผมชักออกแล้ว ตัดสินใจดันอย่างแรงอีกรอบ ว้าวววววววว !!รอบนี้มิดลำ น้าสาวร้องดังมากว่า "โอ๊ยยยยยยยยย..อ๊าส์" แล้วก็มีเสียงหอบด้วย คงเสียวและเหนื่อย ผมรีบซอยเลย...ปั๊บ ๆ ๆ ปั๊บ ๆ ๆ ๆ !! น้าเมย์ก็ครางอื้อๆ ๆ ส์ส..ส ส ..ในลำคอ แป็บเดียวเท่านั้น ผมซอยหนักเข้า เริ่มร้องดังเหมือนในหนังและน้ำแตก...โหยยยยยยยยยยยยยย หีตอดรัด6-7ที แล้วเค้าก็เอามือเสยผมตัวเองแบบหมดแรง ไม่ไหวแล้ว

ผมโคตรดีใจที่น้าสาวมีความสุข และผมกระซิบข้างหูบอกว่า "ผมปล่อยน้ำบ้างนะ" ผมไม่รอไรแล้ว จังหวะนี้รีบซอยเย็ดท่าพื้นฐาน น้าสาวผมก็ครางในลำคอเหมือนเดิม อื้อ...อื้อ .. อ้าส์ส์ ส ส ส ส ส ส...อื้อ อ อ อ ส์ ..  ผมได้ยินแบบนั้น ก็ต้องครางเหมือนกัน เพราะจะแตกแล้ว...อึ้มมม !! ม ม ม ม....อ้าส์ ๆ ๆ ๆ อ๊า ... แล้วก็น้ำแตกใส่หอยน้าสาวเต็มๆ แล้วก็กระตุก5-6 แล้วแช่ไว้ในหอย แล้วหอมแก้มน้า4-5 ที

เรานอนกอดกันสักพัก น้าสาวถามผมว่า "ทำไมทำแบบนี้ จะเอาน้าทำเมียหรอ?" ผมเลยบอกว่าผมแอบชอบน้ามานานแล้ว ผมห้ามอารมณ์ตัวเองไม่อยู่จริงๆ น้าถาม "ถ้าพ่อแม่มอสรู้ ทำไง?" ผมก็หน้าซีดเลย ก็เลยบอกว่า "ขอร้องน้าอย่าบอกเลยนะครับ ถ้าน้าเมย์บอก ผมตายแน่ๆ" (พ่อแม่ผมดุ) น้าเมย์บอกว่า "น้าเป็นเมียมอสแล้ว น้าจะบอกทำไม" เท่านั้นแหละ... ผมกอดเธอไซ้เธอต่อเลย แล้วเย็ดต่ออีกหลายครั้ง จนถึงทุกวันนี้ ก็ยังเย็ดกับเธออยู่ตลอด....