ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โบกี้สยิว

เริ่มโดย jonathan_t, กันยายน 02, 2012, 09:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jonathan_t

เรื่องมันเกิดมาสามสี่ปีได้แล้วในวันที่ผมเดินทางลงใต้ครั้งนั้นผมใช้บริการรถไฟตู้นอนชั้นสองปกติผมจะเดินทางโดยเครื่องบินแต่เที่ยวนี้ผมไปที่ๆไม่มีสนามบินจึงใช้รถไฟดีกว่าผมได้ที่นอนชั้นบนผมขึ้นรถจากต้นทางหัวลำโพงพอมาถึงสถานีบางซื้อมีผู้โดยสารมานั่งด้วยเป็นสาววัยกลางคนเธอรูปร่างหน้าตาดีได้ที่นอนชั้นล่างแต่เธอมากับเด็กหนุ่มอีกสองคนวัยสิบหกสิบเจ็ดคงประมาณนั้นสองหนุ่มนั้นได้ที่นั่งอีกด้านได้เป็นที่นอนชั้นบนทั้งคู่คนละช่อง สามคนคุยกันจัดของจนเรียบร้อยผมจับใจความได้ว่าหนึ่งในสองหนุ่มนั้นเป็นลูกชายผู้หญิงที่นั่งช่องเดียวกับผมไม่นานเธอก็เริ่มทักทายคุยกับผมตามแบบนักเดินทางทั่วไปเป็นว่าเด็กหนุ่มคนหนึ่งเป็นลูกชายเธอจริงๆอีกคนเป็นเพื่อนสนิทของลูกชายจะไปหาดใหญ่ถึงก็เช้าส่วนผมจะลงก่อนคาดว่าจะถึงสถานีที่ผมจะลงควรถึงประมาณฟ้าสางหรือก่อนรถไฟไทยไม่เคยตรงเวลาผมได้ทักทายเด็กหนุ่มนั้นด้วยดูอัธยาศัยดีคุยสนุกเราสั่งอาหารมากินด้วยกันโดยทั้งหมดขอใช้ช่องที่นั่งผมๆก็ไม่ว่าเพราะผู้โดยสารฝั่งที่เด็กหนุ่มนั่งดูท่าทางไม่ค่อยสังสรรค์กับใครผมยอมสลับไปนั่งที่ของเด็กหนุ่มพวกเขาสามคนจะได้กินอาหารร่วมกัน พอตกค่ำเจ้าหน้าที่มาเปิดจัดที่นอนให้สาววัยกลางคนๆนี้ไปเปลี่ยนชุดนอนผมต้องโดดขึ้นชั้นบนนอนพอดึกทุกคนปิดม่านนอนผมตื่นๆหลับๆนอนเล่นดูว่าประมาณเที่ยงคืนหรือตีหนึ่งผมเป็นคนนอนไม่ค่อยหลับกับที่แคบๆแบบนี้รถเหวี่ยงโยนเป็นระยะเสียงรถไฟวิ่งดังเป็นปกติไม่มีเงียบผมลุกนั่งแง้มม่านดูทางเดินเงียบสงัดไม่มีช่องนอนไหนเปิดม่านผมคิดว่าทุกคนในรถไฟคงหลับหมดแต่เป็นเหตุบังเอิญผมเห็นแสงไฟจากที่นอนชั้นล่างใต้ที่นอนผมที่ม่านบังเอิญปิดไม่สนิทความที่ผมนอนไม่หลับอยากรู้อยากเห็นเลยลองแอบแง้มขอบม่านชั้นใต้ที่นอนผมดูก็แน่นอนจะเป็นสาววัยกลางคนหน้าตาสวยรูปร่างดีเพื่อนร่วมทางทีแรกก็กลัวๆว่าเธอเปิดไฟคงยังไม่หลับอาจเห็นผมแต่ลองแวบแอบดูเธอคงไม่รู้ไม่ทันเห็นเพราะม่านดูปิดเกือบสนิทไม่สังเกตุจากข้างในคงไม่เห็นแต่สิ่งที่ผมเห็นไม่ใช่สิ่งที่ผมคิดเธอไม่ได้นอนคนเดียวมีเด็กหนุ่มฝั่งตรงข้ามที่รู้คือลูกชายเธอย้ามมานอนด้วยเมื่อไรผมไม่รู้ด้วยเหตุนี้จึงคงทำให้ม่านที่เลื่อนปิดไม่สนิทอันที่จริงแม่ลูกนอนด้วยกันก็ดูเป็นปกติแต่เด็กหนุ่มผู้เป็นลูกไม่ได้นอนเฉยๆในที่แคบๆสองแม่ลูกนอนตะแคงกอดก่ายกันแน่นอนสองคนคงไม่ได้สนใจว่าใครจะแอบดูหรือขอบม่านด้านบนปิดไม่สนิทอาจเพราะรุดเปิดปิดแบบรีบๆทั้งผมเองก็ปิดม่านสนิทเงียบคงคิดผมหลับสนิทไม่ได้ยินเสียงอะไรเพราะเสียงรถไปดังกลบหมดภาพที่ผมเห็นทำให้ผมสนใจดูอย่างใจระทึกไม่คิดจะได้เห็นแบบนี้เพราะสองคนไม่ได้แค่นอนเฉยๆแต่ทั้งจูบดูดปากกันด้วยแสงไฟดวงเล็กสว่างพอให้เห็นทุกอย่างในที่แคบๆแบบนี้คนเป็นแม่ขาก่ายตัวลูกชายๆเอามือลูบไร้โคนขาทั้งถลกชุดนอนขึ้นถึงเอวมือเขาลูบสะโพกก้นเธอผู้เป็นแม่ไม่แค่นั้นเด็กหนุ่มยังค่อยๆรุดกางเกงในเธอลงอย่างทุลักทุเลเพราะที่แคบแต่ได้การช่วยเหลือขยับตัวจากผู้เป็นแม่มันจึงหลุดออกจากปลายเท้าทำให้ผมเห็นสะโพกขาวมือเด็กหนุ่มวกเข้าด้านหน้าท้องของสาวผู้เป็นแม่แน่นนอนเขาจับลูบขยุ่มบีบอวัยวะสงวนของเธอๆก็ไม่ห้ามปรามทั้งยังไม่อยู่เฉยกลับรุดกางเกงนอนลูกชายลงอย่างลุกลี้ลุกลนมือเธอจับควยเขาถอกรุดผมเห็นได้ชัดมันแข็งยาวอยู่แล้วในไม่ช้าคนที่เป็นแม่พลิกตัวนอนหงายทำให้ผมได้เห็นท่อนร่างเธอที่เปลือยไม่มีกางเกงในขนหมอยดกดำที่เนินโหนกใต้ท้องน้อยตรงระหว่างขาเธอๆกางขาในที่แคบๆให้ลูกชายขึ้นนอนคว่ำทับร่างเธอมือสองคนลูบล้วงลงช่วงล่างของร่างกายของแต่ละคนจากนั้นก้นขาวลูกชายก็ขยับขึ้นๆลงๆกระแทกเข้าใส่ร่างสาวผู้เป็นแม่สองขาเธอขยับสั่นสองแขนผู้เป็นแม่โอบกอดคอเขาจูบกันอย่างเมามันแน่นนอนเขากำลังร่วมเพศผสมพันธุ์กันผมพอได้ยินเสียงครางโอยๆฮือๆจากคนเป็นแม่ๆไม่ร้องห้ามหรือผลักไสลูกชายที่กำลังกระเด้าเย็ดทั้งมือเขาก็กดบีบขย้ำที่อกเต้านมเธอๆดูพอใจในการกระทำของเขาส่วนผมหัวใจแทบวายอยากร้องถามพวกเขาว่าทำอะไรกันสองแม่ลูกแต่ก็ไม่ควรมันเรื่องของพวกเขาควยผมแข็งทำอะไรไม่ได้นอกจากใช้มือรุดทำให้ตัวเองบ้างผมทนดูอยู่ครู่ใหญ่จนน้ำกามผมกระฉุดต้องเอากระดาษชำระมาเช็ดกลัวที่นอนเลอะผมนอนพักใจไม่สงบอยู่พักใหญ่ก็ได้ยินม่านเปิดเขาคงเสร็จเรียบร้อยกันไปแล้วผมแอบแง้มม่านดูอีกทีไอ้ลูกชายออกจากช่องนอนของแม่แน่นอนหันหลังให้จึงไม่เห็นผมแต่ผมเห็นเขาเปิดม่านชั้นบนอีกช่องนอนเรียกเพื่อนที่นอนอยู่ให้ลงมาแล้วเขาขึ้นนอนในช่องของเขาอย่างเงียบๆไอ้เพื่อนลูกชายรีบลงมามองซ้ายขวาตามช่องทางเดินที่ไม่มีใครเขาไม่ได้มองมาที่ผม แล้วเขารีบเปิดม่านมุดเข้าที่นอนข้างใต้ผมๆตกใจแอบแง้มช่องผ้าม่านข้างล่างผมดูอีกครั้งสาววัยกลางคนนอนหงายรอไม่พูดอะไรปล่อยให้เด็กหนุ่มคนนี้เข้ามานอนด้วยเขาถอดกางเกงออกจากนั้นเธอถลกเปิดชุดนอนขึ้นเหนือเอวเธอยังไม่ใส่กางเกงในทำให้เขาได้เห็นหีเธอที่ถูกลูกชายกระเด้าเย็ดไปเมื่อครู่เด็กหนุ่มเพื่อนลูกชายเอามือลูบจับหีเธอแล้วจับเธอถอดชุดนอนออกทางหัวโดยสาวคนนี้ไม่ขัดขืนแล้วสิ่งที่ผมเห็นคือเต้านมขนาดสามสิบหกทั้งขาวเต่งตึงก็ปรากฏเต้านมเธอถูกสองมือเด็กหนุ่มบีบขย้ำทั้งก้มหน้าลงดูดไซร้ในทันทีเขาขึ้นนอนทับทาบบนร่างเธอๆกางขารับเอามือล้วงลงคงไปจับควยเขาจากนั้นเขาก็ขยับก้นขึ้นๆลงๆเหมือนที่ลูกชายเธอทำกับเธอเมื่อครู่ใหญ่ที่ผ่านมาแต่ดูไอ้หนุ่มคนนี้จะทำกับเธอรุนแรงหนักห่วงกว่าลูกชายเธอทำผมหัวใจแทบวายนี่เธอรับคืนเดียวสองคนเลยหรือนี่เด็กหนุ่มจับสองขาสาวที่เป็นแม่เพื่อนกางออกยกพาดต้นแขนอย่างทุลักทุเลพอควรเพราะที่แคบแต่ในที่สุดเขาก็สามารถกระแทกก้นเข้าใส่เธอได้อย่างไม่ยั้งดูทั้งสองสนุกสุดมันผมอยากลงไปร่วมด้วยอีกสักคนแต่ไม่ใช่ที่ผมได้แค่แอบดูจำต้องจัดการกับตัวเองไปอีกทีเมื่อทั้งสองเสร็จเด็กหนุ่มก็ออกจากที่นอนกลับไปที่ของตัวเองผมนอนไม่หลับคิดอะไรไปต่างๆนานสถานที่แบบนี้ไม่น่าเกิดแบบนี้ได้ถ้าเป็นโรงแรมหรือที่อื่นก็ไม่เท่าไรแต่ที่ทำแบบนี้คงได้บรรยากาศเพราะสถานทีและแอบๆทำจะอะไรก็ตามยังไม่หนักเท่าที่ผมแน่ใจจากที่พูดคุยกันนี่แม่ลูกกันแท้ๆอีกทั้งยังเพื่อนลูกชายอีกคนไม่อยากเชื่อสิ่งที่เห็นคิดว่าฝันไปแต่ก็ไม่ใช่
จากนั้นอีกเกือบชั่วโมงผมยังไม่หลับพอได้ยินเสียม่านขยับเปิดอีกผมเอะใจแอบเปิดช่องม่านผมดูเห็นเด็กหนุ่มสองคนนั่นยืนคุยกันเปิดม่านข้างล่างผมแค่ช่องแคบๆเขาไม่เห็นผมๆเห็นสองคนมุดเข้าช่องนอนแล้วปิดม่านแน่นอนผมแอบดูอีกจากช่องม่านใต้ที่นอนผม เด็กหนุ่มสองคนนั่งเบียดกันคนเป็นลูกนั่งทางหัวโดยหญิงวัยกลางคนคนตะแคงในชุดนอนจากนั้นคนเป็นลูกหันมากประกบจูบดูดปากเธอส่วนคนเป็นเพื่อนที่นั่งปลายเท้าถลกชุดนอนเธอเปิดขึ้นให้ตายเธอยังไม่ใส่กางเกงในเด็กหนุ่มเอามือลูบหีขยุ่มดึงขนหมอยเล่นจากหญิงสาวขยับตัวให้ลูกชายลงนอนหงายดูลำบากพอควรแล้วคนเป็นเพื่อนดึงกางเกงนอนลูกชายเธอลงผมเห็นควยเขาแข็งโด่เธอพลิกตัวขึ้นนั่งนอนคร่องเพื่อนลูกชายจับควยที่แข็งให้ตรงร่องหีจากนั้นหญิงสาวขยับก้นขึ้นๆลงๆแน่นอนควยแทงเข้ารูหีเธอแล้วผมไม่อยากเชื่อนี่มันอะไร ทีแรกมาทีละคนเธอโดนไปสองแล้วยังไม่พอมาเอาอีกแต่ทีนี้เธอเป็นคนทำไม่แค่นั้นเพื่อนลูกชายเธอถอดกางเกงออกเขาลุกคุกเข่าประกบตัวแนบก้นเธอๆหยุดขยับก้นผมดูว่าเด็กหนุ่มคนนี้เอามือแหกก้นเธอแล้วเขาเอาควยที่แข็งโด่ยัดกระเด้าแทงเข้ารูตูดเธอทั้งที่รูหีเธอยังมีควยลูกชายคาอยู่มันดูทุลักทุเลที่มันแคบแต่เมื่อเข้าที่เข้าทางคนเป็นเพื่อนเริ่มขยับก้นกระเด้าลูกชายที่นอนหงายแอ่นควยกระเด้าสวนคนเป็นแม่ส่ายเอวก้นสัมพันธ์กันตามจังหวะที่สองเด็กหนุ่มกระเด้าเย็ดทั้งหีตูดดูเธอชำนาญคงไม่ใช่ครั้งแรกเสียงรถไฟวิ่งมันดังกลบเสียบควยกระแทกหีตูดทั้งเสียงหญิงสาวที่ครางก็แทบไม่ได้ยินดูพวกเขาสนุกสุขกันอย่างเต็มที่ ส่วนผมที่แอบดูต้องยอมรับผมหมดแรงน้ำเชื่อที่จะชักว่าผมดูอยู่อีกครูเพราะไม่เห็นอะไรมากเด็กหนุ่มที่เป็นเพื่อนอยู่บนตัวหญิงสาวปิดบังภาพที่ผมอยากเห็นไม่เป็นไรผมเห็นมาพอแล้วผมหันนอนหงายมือก่ายหน้าผากปล่อยให้พวกเขาทำกันนานพอควรจนผมได้ยินเสียงม่านเปิดแน่นนอนสองเด็กหนุ่มกลับไปที่นอนของตัวเองคงไม่มานอนอัดเบียดกันในที่แคบๆแบบนี้ตลอดทางเกือบสองชั่วโมงรถไฟก็ถึงสถานีที่ผมจะลงผมลงจากที่นอนโดยไม่เห็นสามช่องนอนเปิดม่านเลยเพื่อนที่มารับผมถามเป็นไงการเดินทางผมพูดไม่ออกบอกเขาคงไม่เชื่อผมเพียงว่า กูนอนไม่หลับเลยคุยเรื่องอื่นดีกว่า....

kitty cat

ทั้งนอนไม่หลับ
ทั้งหมดแรงด้วยละสิ
::DookDig::