ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนอยากเห็น (ซ้ำขออภัย) ครบ 5 ล่ะ

เริ่มโดย kitsana372, ตุลาคม 04, 2012, 11:44:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

แฟนอยากเห็น

หวัด.ดีครับ ผมได้อ่านเรื่องคนอื่นมาก็เยอะแล้ว พอดีเพิ่งมีประสบการณ์เกิดกับตัวเองเมื่อเร็วๆ นี้เองครับ ก็เลยอยากที่จะมาเล่าแบ่งปันให้เพื่อน ๆ ได้ลองฟังดู เรื่องมีว่า ผมกับแฟนผม เราชอบลองมีเซ็กส์กันแบบแปลกๆ เวลาเราทำกันแฟนผมจะชอบคิดว่าเธอกำลังโดนผู้ชายคนอื่นทำอยู่ เธออยากลองมีอะไรกับคนอื่นบ้าง บางทีเธอก็ถามผมว่าอยากมีอะไรกับคนอื่นไหม ถ้าอยากมี ต้องทำให้ดูด้วยน๊ะ ผมก็ถามว่ากล้าดูเหรอ เธอก็บอกว่า ถ้ากล้าทำ ก็กล้าดู ผมก็ถามอีกว่าถ้าน้องทำกับคนอื่นจะให้พี่ดูไหม เธอก็ว่าถ้าพี่อยากดู น้องก็ให้ดู แล้ววันที่ประสบเหตุก็มาถึง วันนั้นแฟนผมกลับมาจากตลาด เห็นว่ามีเพื่อนเธอมาด้วย ผมก็ถามว่าไปไหนกันมา เธอตอบว่าไปตลาดพอดีเจอกับน้องกิ๊บ(ชื่อเพื่อนเธอ) ก็เลยชวนมาเที่ยว น้องกิ๊บเป็นคนหน้าตาดี ตัวเล็ก อกใหญ่ ผิวขาวเนียน ใส่เสื้อรัดติ้ว ใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น อืม...สเป็กจริง ๆ ผมอดลอบนึกอยู่ในใจ ถ้าได้ฟันน้องคนนี้พ่อจะเลียให้เกลี้ยงเลย นั่งคุยกันได้สักพักแฟนผมก็บอกว่าคุยกันเปล่า ๆ แบบนี้ ไม่มันส์เลย หาอะไรมากินกันดีกว่า น้องกิ๊บเลยบอกว่างั้นเดี๋ยวหนูไปซื้อเหล้ามาให้  พี่รัตน์(ชื่อแฟนผม) เตรียมกับแกล้มแล้วกัน พอน้องกิ๊บออกไปแฟนผมแซวผมเลยว่า มองนมตาไม่กะพริบเลยน๊ะ อยากเย็ดเค้าล่ะสิ ผมก็บอกว่า บ้า ใครจะกล้าคิดแบบนั้น แฟนผมก็ถามว่าอยากเย็ดน้องกิ๊บไหม ผมก็ว่าเฮ้ย..เค้าจะกล้าให้พี่เย็ดเหรอ แฟนผมก็บอกว่าอยากไหมล่ะ เดี๋ยวจัดการให้ อยากให้พี่เย็ดกับคนอื่นให้น้องดูจัง ผมก็ว่าจะทำไง แฟนผมก็เลยเล่าให้ฟังว่า น้องเค้ามีปัญหาเรื่องเงินติดหนี้เพราะไปเล่นไพ่เสียมา ไม่มีเงินไปคืนเค้า พอดีเจอกัน น้องมันก็เลยจะมาขอยืมเงิน น้องก็บอกว่าให้มาคุยกับ   พี่เอง แฟนผมบอกว่า น้องกิ๊บถามว่าพี่เค้าคิดดอกแพงไหม แฟนผมเลยแกล้งพูดว่าเค้าไม่คิดดอกเป็นเงินหรอก เค้าคิดเป็นที น้องกิ๊บเลยบอกว่าถ้าช่วยได้จะให้หลาย ๆ ทีเลย  น๊ะพี่รัตน์ช่วยพูดกับแฟนพี่ให้หน่อยน๊ะ ผมก็ถามว่า แล้วจะให้พี่เย็ดเค้าเลยเค้าจะยอมเหรอ แฟนผมบอกว่าเถอะน่า เดี๋ยวจัดการให้เอง พอดีน้องกิ๊บกลับมาเราก็เลยตั้งวงดื่มกัน น้องกิ๊บกินเหล้าเก่งเหมือนกันน๊ะผมว่า.....น้องเค้าบอกว่าก็พอได้ พอดีวันนี้มีเรื่องกลุ้มใจ  ก็เลยดื่มหนักหน่อย จะได้หายเครียด ผมก็ถามว่ามีเรื่องอะไร ทำไมต้องเครียดค่อย ๆ ทำใจให้สบาย แฟนผมรอจังหวะอยู่แล้วก็เลยบอกว่า น้องเค้าจะมายืมเงินน่ะ พี่พอมีให้น้องเค้ามั่งไหม ผมก็บอกว่าเยอะไหม ถ้ามาก พี่ก็คงไม่มีช่วยหรอก น้องกิ๊บก็เลยบอกว่า หนูจะมาขอยืมพี่ซักหนี่งหมื่น พี่พอมีไหม สิ้นเดือนพอเงินออกน้องจะมาคืนให้ครึ่งหนึ่งก่อน ขอเวลาพี่ซัก  2 เดือน พอดีผมพอมีอยู่ก็เลยบอกว่าก็ได้  ดูน้องกิ๊บจะดีใจมากกระเถิบเข้ามากอดแขนผม แล้วบอกว่าถ้าพี่รัตน์ไม่อยู่จะขอหอมแก้มขอบคุณพี่ซักฟอด แฟนผมเลยว่า  โห..แค่หอมแก้มฟอดเดียวเอง น้องกิ๊บก็บอกว่า อยากให้ทำมากกว่านี้เหรอ พี่ร้ตน์ไม่ว่าหนูน๊ะ แฟนผมก็ว่า กล้าป่าว พี่ไม่ว่าหรอก เราสามคนก็เลยหัวเราะกัน ต่อจากนั้นก็นั่งดื่มนั่งคุยกันไปเรื่อย ๆ มีสาระบ้าง ลามกบ้าง พอดีน้องกิ๊กขอตัวไปเข้าห้องน้ำ แฟนผมก็พูดกับผมว่า พี่พร้อมจะเย็ดน้องกิ๊บให้น้องดูยัง ถ้าพร้อมไปอาบน้ำรอเลย เดี๋ยวน้องจัดการให้ พออาบน้ำเสร็จผมออกมาเห็น 2 คน คุยอะไรกันหัวเราะร่วนทั้งคู่เลย พอผมนั่ง คงจะเป็นเพราะฤทธิ์เหล้า  น้องกิ๊บมองผมตาเยิ้ม ๆ ผมสบตาเข้า คิดในใจ โห..แม่ง เซ็กซี่จริง ๆ ว่ะ เป้ากางเกงกีฬาที่ผมใส่ออกมาตุง  อย่างเห็นได้ชัด อยากเย็ดน้องกิ๊บเต็มแก่แล้ว  น้องกิ๊บถามผมว่าพี่อาบน้ำแล้ว ใส่กางเกงในมาด้วยป่าว ผมก็ว่า ไม่ใส่แล้วล่ะเดี๋ยวนอนไอ้หนูมันจะอึดอัด นั่นสิ หนูว่ากางเกงพี่มันตุง ๆ น๊ะ คิดไรอยู่ป่าวเนี่ย ผมก็ว่าจะให้คิดอะไร น้องกิ๊บก็ว่าอย่ามัวคิดน๊ะ ไม่หนุกหรอก ทำก็ทำเลย แล้ว 2 คนก็หัวเราะกันคิกคัก ผมขอตัวออกไป     สูบบุหรี่ข้างนอกเพื่อดับอารมณ์เงี่ยน คิดว่าไง ๆ คืนนี้กูจะเย็ดน้องคนนี้ให้สะใจสักที สักพักพอผมเข้าไปก็ต้องหยุดนิ่ง เพราะเห็นเมียผมกำลังซุกไซ้อยู่ที่เต้านมของน้องกิ๊บ เห็นน้องกิ๊บแหงนหน้าสูดปากร้องคราง โอ้ว...     พี่รัตน์...ขณะที่มือแฟนผมก็ไม่อยู่นิ่งลูบไล้ไปมาอยู่ที่เป้ากางเกงขาสั้นของน้องกิ๊บ ผมนึกในใจ เอาล่ะว่ะได้ดู  สาว ๆ เลส ฯ จริง ๆ แล้ว แฟนผมเนี่ยสุดยอดจริง ๆ ยิ่งได้แอลกอฮอล์ เข้าไปแบบเนี้ย อีกมือก็เลิกเสื้อของ น้องกิ๊บขึ้นผมเห็นนมของน้องกิ๊บแล้ว โห..ขนาดอยู่ในยกทรงยังล้นขนาดนี้ แฟนผมค่อย ๆ เลื่อนมือไปข้างหลังปลดขอยกทรงออก ซุกไซ้ 2 เต้าของน้องกิ๊บ แฟนผมทั้งเลียหัวนม และสอดนิ้วเข้าไปในกางเกงของน้องกิ๊บ ๆ  ร้องครางใหญ่เลย บิดตัวไปมา ...พี่รัตนจ๋า ...หนูเสียวจังเลยค่ะ โอ้ย ... เสียงแฟนผมถามน้องกิ๊บว่า พร้อมให้ผัวพี่เย็ดยัง น้องกิ๊บได้แต่พยักหน้าพูดว่า พี่เค้าเข้ามายัง แฟนผมก็ว่ายืนดูอยู่ตั้งนานแล้ว แฟนผมก็เดินมาที่ผมพร้อมกับจูงมือให้มานั่งที่โซฟา ต่อจากนั้น แฟนผมก็ดูดเลียที่หัวนมผม พร้อมกับลูบมาที่เป้ากางเกงผม น้องกิ๊บนั่งจ้องตาเขม็ง แฟนผมค่อย ๆ ไล้เลียลงมายังไอ้หนูของผมอ้าปากงับอยู่นอกกางเกง ผมหันไปเห็นน้องกิ๊บกำลังลูบไล้หน้าอก และหีของเธออยู่ แฟนผมเงยหน้าขึ้นมาเห็น จึงเรียก กิ๊บมาสิ มาสนุกกับพี่มา น้องกิ๊บลุกขึ้นมาหาผม ผมจึงถอดเสื้อและกางเกงของเธอออก ขณะที่แฟนผมก็ถกกางเกงผม และดูดเลียควยของผมอย่างเมามันส์   ผมก็ซุกไซ้ที่หน้าอกของน้องกิ๊บ ยอมรับครับว่า หน้าอกเธอใหญ่และนุ่มมือดีจริง ผมดูดเลียซุกไซ้อยู่กับหน้าอกของเธอ ส่วนมือก็ลูบและแหย่ไปที่หีของน้องกิ๊บ เสียงน้องกิ๊บ สูดปากครางอย่างมีอารมณ์ อูย...พี่ กิ๊บเสียว..เหลือเกิน โอย...ย ส่วนเมียผมก็ยังสาละวนอยู่กับควยท่อนเขื่องของผม ได้ยินเสียงครางในลำคอ..อืม..อืม      ผมเหลือบตามองเห็นน้องกิ๊บมองมาที่ลำควยของผมพูดออกมาเบา ๆ อูย..ของพี่ทำไมมันถึงใหญ่ และยาวอย่างนี้ กิ๊บ..เสียวจวนจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ผมก็บอกน้องกิ๊บว่า กิ๊บ..ทำให้พี่รัตน์เค้าหน่อยสิ ผมรู้ว่าแฟนผมชอบให้เลียหีอย่างมาก จึงบอกให้น้องกิ๊บช่วยเลียหีให้แฟนผมหน่อย กิ๊บทำตามอย่างว่าง่าย แหกขาแฟนผมให้อ้าออก แล้วก็ซุกไซ้หน้าลงไปกับร่องหีของแฟนผม ผมเห็นน้องกิ๊บ แลบลิ้นเลียร่องหีให้แฟนผมอย่างชำนาญ แฟนผมครางอู้เลยครับ คงเสียวจับใจ มือเลยจับควยผมรูดขึ้นรูดลงอย่างเมามันส์  โอ้ย..กิ๊บจ๋า ...พี่เสียวจังเลย โอ้ย ... ตะโพกเธอส่ายไปมารับลิ้นของน้องกิ๊บ ปากก็อ้างับควยผมดูดเลียอย่างเมามันส์ แฟนผมก็ถามว่า..ผัวจ๋า...ผัวมีความสุขไหม ผมได้แต่พยักหน้า ครางฮือ...ฮือ เพราะผมเองก็เสียวหัวควยเพราะแฟนผมทั้งชักทั้งเลียและดูด พี่..จ๋า     พี่เย็ดกิ๊บให้น้องดูเถอะ น้อง..ไม่ไหวแล้ว อยากเห็น ผมจึงได้จับน้องกิ๊บมานอนหงายบนโซฟา เห็นหีของน้องกิ๊บ เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน เธอคงจะเงี่ยนจนสุดขีดแล้วเหมือนกัน ผมจึงเริ่มค่อย ๆ จับควยของผมถูไถไปกับร่องหีของกิ๊บ เธอครางอู้..ด้วยความเสียว ปากก็ร้องว่า อูย...เสียว ดีเหลือเกินพี่จ๋า....โอย...ย ช่วยกิ๊บด้วย ผมค่อย ๆ     กดหัวควยลงในร่องหีของน้องกิ๊บ เธอสูดปากคราง ส่วนแฟนผมเธอนั่งจ้องดูตาเขม็ง พร้อมกับเอามือของตัวเอง บี้หัวนม อีกมือก็บี้แตดของตัวเอง ปากก็ร้องคราง....อืม ....ผัวจ๋า ผัวเย็ดคนอื่น ให้หนูเห็น หนูเสียวจังเลย...อูย..ขณะนั้นร่องหีของน้องกิ๊บก็ตอดรัดลำควยผมหนึบ ๆ ผมค่อยซอยเข้า – ออก อย่างช้า ๆ เธอร้องครางอย่างมันส์ โอย...ย พี่จ๋า ...มันส์ หีดีเหลือเกิน เย็ดแรง ๆ พี่ อูย...มันส์..จังเลย ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรแล้ว เร่งซอยกระแทกลำควยเข้าร่องหีของน้องกิ๊บเป็นการใหญ่ ส่วนแฟนผมก็นั่งบี้แตด บี้นมมองผมกับน้องกิ๊บอย่างเพลิดเพลิน ผมเลยจับน้องกิ๊บ ให้ขยับมาตรงที่แฟนผมนั่งมองอยู่ ให้น้องกิ๊บ โก้งโค้งแล้วผมก็กระแทกลำควยเข้าข้างหลังน้องกิ๊บ เธอถึงกับร้องอู้...เลย แฟนผมจับหัวของเธอ ให้มาตรงร่องหีเพื่อให้น้องกิ๊บ ได้เลียหีของเธอ ส่วนผมนั้นไม่สนใจอะไรอีกแล้ว ตั้งหน้าตั้งตาซอยน้องกิ๊บอย่างเมามันส์ โอย....พี่จ๋า...กิ๊บไม่ไหวแล้ว...โอย...ย เย็ดมันส์ดีเหลือเกิน ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย...อูย...ออกแล้ว....โอ้ย....ย  เธอฟุบหน้าลงกับหีแฟนผมทันที ในร่องหีของกิ๊บ ขมิบตอดลำควยผมหนึบ...หนึบ โอ้ย...เสียวดีเหลือเกิน ผมร้อง ส่วนแฟนผม ก็ถามผมว่าพี่..    พี่เสร็จหรือยัง  ผมบอกว่ายังจ๊ะ..ยังมันส์อยู่เลย งั้น..พี่ก็มาเย็ดกับน้องต่อน๊ะ น้องก็เสียวหี..อยากโดนพี่เย็ดเหมือนกิ๊บจังเลย..โอย..พี่จ๋า เมียเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว เห็นพี่เย็ดคนอื่นให้น้องดู โอย...มันส์ จริง ๆ ต่อจากนั้นแฟนผมก็มาขึ้นคร่อมผมเธอจับควยผมค่อย ๆ แหย่เข้าให้ตรงกับรูหีของเธอ พร้อมกับทับพรวดลงมา โอย...ย ผมสูดปากด้วยความเสียว...อืม...เมีย..จ๋า เธอไม่ยอมหยุดขย่มผมด้วยความเงี่ยนอย่างสุด ๆ ปากก็ร้องครางด้วยความมันส์ อูย...มันส์ พี่จ๋า..เมียจะออกแล้ว...โอย...เธอขย่มผมลงมาอีก 2 – 3 ครั้ง ก็ฟุบลงกับอกผม ส่วนผมยังไม่เสร็จนี่ครับ เลยหันมาจับน้องกิ๊บ ซึ่งนั่งมองผมเย็ดกับแฟนอยู่ให้นอนลง จากนั้นจัดการเสียบหัวควยลงในร่องหีของกิ๊บ กระแทกใส่หีเธออย่างเมามันส์ เธอร้องคราง โอย..ย พี่จ๋า กระแทกแรง ๆ เลย กิ๊บมีอารมณ์อีกแล้ว โอย...พี่ จ๋า พี่เย็ดเก่งจังเลย...อูย..ย  ๆ ผมกระแทกอยู่สักพักจนทนไม่ไหว...ร้องบอก โอย...หีกิ๊บ ตอดควยพี่ดีจัง...พี่..ไม่ไหว..แล้ว...โอย...ย. ผมพุ่งน้ำรักใส่เธอจนหมดแม็ก กดควยแช่ไว้แน่น ...เธอ..ร้อง..โอย..ฉีดแรงจัง.. โอย....ย
คืนนั้น...ผมเสร็จกับน้องกิ๊บในห้องน้ำอีกครั้ง ส่วนแฟนผม เธอหลับทั้งที่ไม่ได้ลุกมาล้าง น้องกิ๊บเธอบอกกับ   ผมว่าแล้วหนูจะมาส่งดอกพี่บ่อย ๆ น๊ะ  ยอมรับครับว่าประสบการณ์ที่ได้เย็ดเพื่อนแฟนผมครั้งนี้..มันส์..สะใจจริง ๆ หลังจากที่น้องกิ๊บกลับไปแล้ว ผมบอกกับแฟนผมว่า ครั้งต่อไป..น้องต้องเย็ดกับคนอื่นให้พี่ดูบ้างน๊ะ...แฟนผมยิ้มพร้อมกับพยักหน้า...ได้เลย..

[font=arial  ]ไปเจอมาจากเพื่อนบ้านเลยเก็บมาฝาก  จากใจ..ทีมงานโชว์ลาว[/font]