ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนบนรถไฟ

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 06, 2012, 10:50:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                        เมื่อประมาณปลายเดือนพฤสจิกายน2549 ผมกับเพื่อนเดินทางไปต่างจังหวัด โดยใช้บริการรถไฟตู้นอนปรับอากาศระหว่างนั้นเราก็กินเบียร์ไปเรื่อยๆ และคุยกับผู้หญิงที่นั่งข้างๆอย่างสนุกสนาน จากการคุยทราบว่าน้องคนนี้ชื่อแอ๋ว อายุประมาณ 20 ปี ยังเป็นนักศึกษาอยู่ เรียนอยู่ปี 3 ของมหาวิทนยาลัยปิดชื่อดังแห่งหนึ่ง เดินทางไปสุราษฎร์ครั้งนี้เพื่อจะไปเที่ยวที่เกาะเต่า และยังไปคนเดียวอีกด้วยก็คุยกันไปและชวนน้องกินเบียร์ไปพลางๆ ซึ่งเธอก็กินหมดไป2 กระป๋อง หน้าแดงตาเยิ้มท่าทางเริ่มเมาแล้ว จนประมาณ 22.30 น.ก็หยุดกินเพื่อจะเข้านอน เพราะคนอื่นๆนอนกันหมดแล้ว ต่อมา เวลาประมาณ 24.00 น. ผมก็ปวดฉี่จึงเดินไปที่ห้องน้ำ เมื่อเข้าทำธุระเสร็จออกจากห้องน้ำก็เจอกับน้องแอ๋ว เดินเซจะมาเข้าห้องน้ำเหมือนกันและเนื่องจากบนรถไฟโยกไปโยกมา แอ๋วก็เลยเซล้มมาทางผม ผมจึงเข้าไปจับตัวเธอไว้ และด้วยความรีบร้อนไม่ทันระวังมือของผมก็เลยไปกอดโดนหน้าอกเธอทั้งสองข้อง ผมก็ตกใจแต่ก็ยังปล่อยเธอไม่ได้เนื่องจากขณะนั้นตู้รถไฟโยกไปมาค่อนข้าง รุนแรงพอรถไฟวิ่งได้ตามปกติผมก็ปล่อยตัวเธอออกพร้อมกับขอโทษ เธอก็บอกว่าไม่เป็นไรพร้อมกับยิ้มให้ผม จากนั้นเธอก็บอกว่าช่วยรอหน้าห้องน้ำหน่อยได้ไหม ผมก็ตกลง เธอก็เปิดประตูเดินเข้าห้องน้ำไป แต่ก่อนที่เธอจะเข้าเธอหันมามองผมและพูดว่าคนหลับหมดแล้วนะเงียบดีจัง พร้อมกับยิ้มให้ผมอย่างมีความหมาย ผมเองขณะนั้นก็มึนๆอยู่ (เพราะกินเบียร์เข้าไปประมาณ 6 กระป๋อง ) ก็เลยเดินเข้าไปกอดเธอและดันเธอเข้าไปในห้องน้ำและปิดประตูใส่กลอน หลังจากนั้นก็จูบไซ้รเธออย่างเมามันจนมาถึงนมของเธอ ส่วนเธอก็กอดผมตอบพร้อมกับร้องครางเบาๆผมก็เลยดึงเสื้อเธอออก(เสื้อยืด) และดึงยกทรงเธอขึ้นไปข้างบนนมเธอสวยมาก เต่งตูมตั้งเต้า หัวนมสีชมพูแข็งปั๋งผมทั้งดูดและบีบนมอย่างรุนแรง เธอก็เริ่มร้องครางเสียงเริ่มดัง (แต่คนอื่นไม่หน้าได้ยินเพราะรถไฟเสียงดังมาก) หลังจากนั้นผมก็เริ่มล้วงลงไปในกางเกงเธอ(เธอใส่กางเกงวอล์มขายาว) หอยเธอแฉะมาก ตอนแรกเธอก็หนีบขาอยู่ แต่หลังจากล้วงไปล้วงมา เธอก็เริ่มแยกขาออกเล็กน้อย และกอดผมไว้แน่นผมก็เริ่มจากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้วและกระแทกเริ่มแรงขึ้น สักพักเธอก็เกร็งตัวกอดผมแน่นและถอนหายใจมาหนึ่งเฮือก ผมรู้ว่าเธอเสร็จไปแล้วหนึ่งครั้งแต่ผมก็ยังไม่หยุดยังล้วงต่อ มือผมน้ำเยิ้มไปหมดเธอเริ่มบิดตัวใหม่ คราวนี้ผมก็รูดซิบกางเกงออก เอาน้องชายออกมา และเอามือเธอมาจับ เธอก็จับและบีบแน่น จากนั้นก็เริ่มรูดเข้าๆ ออกๆ ผมก็เลยกดบ่าเธอลงมาเธอก็เลยนั้งยองๆ และก็เริ่มดูดให้ผม จนผมเสียวๆ สุดๆ จะออกอยู่แล้วก็เลยดึงเธอขึ้นมา แล้วก็รูดกางเกงเธอออกทั้งหมด จากนั้นก็ยกขาเธอขึ้นข้างหนึ้งและก็เอาน้องชายจับใส่เข้าไป เธอก็ร้องดังมากขยับอยู่สักพักก็เข้าไปจนมิดโคนแต่ก็เอาไม่ค่อยถนัด เพราะผมตัวสูง176 ซม. ส่วนเธอสูงประมาณ 155 ซม. ผมก็เลยถอดออกมา และให้เธอหันหลังโก้งโค้งหลังจากนั้นผมก็เข้าประกบด้านหลังจับใส่ เธอก็จับที่ขอบหน้าต่างผมซอยสักพักประมาณ 10 นาที ก็รู้สึกว่าเธอเริ่มเกร็งจึงรีบซอยใหญ่จนพุ่งกระฉูดออกข้างในของเธอ และเธอก็เสร็จพร้อมกัน ผมก็ถอนออกมาและดึงตัวเธอให้หันหน้ามาทางผมและให้เธอนั่งลงดูดให้ผมต่อ เธอก็ดดูดจนเกลี้ยง ผมละหมดแรงเลย และเธอก็ยิ้มเข้ามากอดผมและบอกว่ามีความสูขมากเลย จากนั้นเราก็แต่งตัวออกจากห้องน้ำและแยกกันไปนอน ใจจริงผมอยากจะชวนเธอมานอนที่เตียงผม แต่ตอนนั้นเพลียมาก ขาสั่นไปหมดยืนแทบไม่ไหว เลยกะว่าตอนเช้าจะชวนเธอไปพักที่โรงแรมเผื่อฟลุคอีก ยังมีต่อนะครับวันนี้เท่านี้ก่อน ตอนหน้าสนุกกว่านี้แน่